LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 15/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [15] Okayama vs Jubilo Iwata [9] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [15] Vanraure Hachinohe vs Gamba Osaka U23 [14] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [12] Azul Claro Numazu vs Kagoshima [9] +0 -

NHAT3

11:00 - [16] Kamatamare San. vs Nagano Parceiro [3] +1/2 -

NHATJFL

11:00 - [9] MIO Biwako vs Iwaki FC [6] -

NHATJFL

11:00 - [1] Verspah Oita vs Tegevajaro Miyazaki [2] -

NHATJFL

11:00 - [10] Matsue City vs Maruyasu Okazaki [16] -

NHATJFL

11:00 - [3] Sony Sendai vs Veertien Mie [7] -

NHATJFL

11:00 - [11] Honda Lock vs Tokyo Musashino [12] -

NGB

12:00 - [7] SKA-Khabarovsk vs Tekstilshchik Ivanov [14] - 1 1/4 -

NHATA

12:00 - [11] Vissel Kobe vs Shonan Bellmare [16] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [22] Renofa Yamaguchi vs Avispa Fukuoka [2] +3/4 -

NHATB

12:00 - [6] Alb. Niigata (JPN) vs JEF United Chiba [14] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [13] Omiya Ardija vs Zweigen Kan. [16] +0 -

NHATB

12:00 - [7] Montedio Yama. vs Tokushima Vortis [1] +0 -

NHATB

12:00 - [11] Mito Hollyhock vs Kyoto Sanga [10] +0 -

NHATB

12:00 - [18] Machida Zelvia vs Matsumoto Yama. [17] +0 -

NHATB

12:00 - [3] V-Varen Nagasaki vs Ryukyu [19] - 1 -

NHATB

13:00 - [4] Giravanz Kita. vs Tochigi SC [12] +0 -

AUSQSL

14:00 - [7] Moreton Bay Utd vs Brisbane Roar U21 [6] - 3/4 -

NGB

15:00 - [21] Tom Tomsk vs Chertanovo [20] - 3/4 -

AUSBPL

15:00 - [5] Taringa Rovers vs Toowong FC [4] +0 -

AUSBPL

15:00 - [11] The Gap vs Bayside Utd [8] +3/4 -

AUSBPL

15:00 - [6] Acacia Ridge vs North Star [12] -

AUSQSL

15:00 - [2] Olympic FC QLD vs Brisbane City [11] - 1 1/2 -

NHATA

17:00 - [3] Nagoya Grampus vs FC Tokyo [6] +0 -

TBN3

17:30 - [B1-9] Portugalete vs Leioa [B1-10] - 1/4 -

NHATB

17:30 - [20] Thespa Kusatsu vs Tokyo Verdy [8] +1/4 -

TBN3

18:00 - [C1-11] UE Olot vs AE Prat [C1-8] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [C1-5] Badalona vs UE Llagostera [C1-7] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [C1-10] Espanyol B vs Lleida Esportiu [C1-3] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-1] Rayo Majada. vs Real Madrid B [E1-4] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [B2-2] SD Tarazona vs Osasuna B [B2-7] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C1-6] Gimnastic vs Andorra FC [C1-4] - 1/2 -

NGB

18:00 - [3] Krylya Sovetov vs Veles Moscow [6] - 1 1/2 -

NGB

18:00 - [22] Shinnik Yaroslavl vs Akron Togliatti [19] - 1/2 -

NGB

18:00 - [18] Irtysh Omsk vs Nizhny Nov [1] +1 -

HLB

18:15 - [10] Go Ahead Eagles vs Den Bosch [18] - 1 1/4 -

POLB

18:40 - [9] Miedz Legnica vs Nieciecza [1] +1/4 -

NGB

19:00 - [5] Alania Vla vs Chayka FK Pesch [12] - 1 1/4 -

NGB

19:00 - [13] Volgar Astrakhan vs Baltika [9] - 1/4 -

NGB

19:00 - [8] Neftekhimik Nizh vs FK Orenburg [4] +1/4 -

NORB

19:00 - [14] Grorud IL vs Raufoss IL [6] +1/2 -

NORB

19:00 - [8] KFUM Oslo vs Ranheim IL [4] +0 -

NORB

19:00 - [5] Asane Fotball vs Kongsvinger [16] - 3/4 -

EU21VL

19:30 - [1-2] Ireland U21 vs Iceland U21 [1-3] - 3/4 -

CAFVL

20:00 - [E-3] Burundi vs Mauritania [E-2] -

TBNB

20:00 - [4] Leganes vs Alcorcon [18] - 1/2 -

ITA3

20:00 - [C-3] Teramo vs Catania [C-9] -

DUC3

20:00 - [3] Dynamo Dresden vs Munchen 1860 [4] +0 -

NGB

20:00 - [17] Dinamo Bryansk vs Yenisey [11] +1/2 -

MLTA

20:00 - [15] Lija Athletic vs Sirens [12] -

CZEB

20:00 - [2] Vik.Zizkov vs Fotbal Trinec [10] - 1 1/2 -

EU21VL

20:30 - [7-1] Hà Lan U21 vs Belarus U21 [7-4] - 3 3/4 -

UEFA

21:00 - [C2-2] North Macedonia vs Estonia [C2-4] - 3/4 -

UEFA

21:00 - [B2-4] Slovakia vs Scotland [B2-2] +0 -

ITA3

21:00 - [A-13] Grosseto vs Lecco [A-4] -

ITA3

21:00 - [A-8] Aurora Pro Patria vs Albinoleffe [A-9] -

ITA3

21:00 - [A-14] Giana Erminio vs Pontedera [A-10] -

ITA3

21:00 - [C-10] Vibonese vs Potenza SC [C-16] -

ITA3

21:00 - [B-15] Gubbio vs Virtus Verona [B-12] -

ITA3

21:00 - [B-9] Carpi vs Perugia [B-6] -

ITA3

21:00 - [C-12] Palermo vs Paganese [C-13] -

NGB

21:00 - [2] Torpedo Moscow vs Spartak Moscow B [10] - 1 1/4 -

NGB

21:00 - [16] Fakel vs Krasnodar B [15] -

CHIA

21:00 - [10] U.Concepcion vs Antofagasta [4] +0 -

IREA

21:30 - [9] Shelbourne vs Longford Town [11] - 3/4 -

NORB

21:30 - [9] HamKam vs Strommen [10] - 1/2 -

NORB

21:30 - [1] Tromso vs FK Jerv [13] - 1 3/4 -

NORB

21:30 - [12] Stjordals Blink vs Oygarden FK [15] - 1 -

NORB

21:30 - [7] Sandnes Ulf vs Sogndal [3] +1 -

POLB

22:00 - [3] Gornik Leczna vs GKS Tychy [7] - 1/4 -

BIB

22:00 - [4] Deinze vs RFC Seraing [2] +1/4 -

TBNB

22:15 - [12] SD Ponferradina vs Malaga [8] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-18] Pistoiese vs US Olbia [A-19] -

CAFVL

22:59 - [A-4] Chad vs Guinea [A-2] -

CAFVL

22:59 - [G-2] Comoros vs Kenya [G-3] -

CAFVL

22:59 - [I-3] Guinea Bissau vs Senegal [I-1] -

TBN3

22:59 - [C1-1] Cornella vs L'Hospitalet [C1-2] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [B1-7] Arenas de Guecho vs SD Laredo [B1-8] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [C2-5] Alcoyano vs Hercules CF [C2-2] -

TBN3

22:59 - [D2-5] Murcia vs Granada II [D2-3] -

TBN3

22:59 - [B1-4] Real Union vs Barakaldo [B1-11] - 1/4 -

EU21VL

23:30 - [1-6] Luxembourg U21 vs Italia U21 [1-1] +3 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-2] Feralpisalo vs Triestina [B-5] -

ITA3

23:30 - [C-19] Cavese vs Foggia [C-8] -

ITA3

23:30 - [C-14] Virtus Francavilla vs Catanzaro [C-4] -

ITA3

23:30 - [C-6] Turris Neapolis vs Juve Stabia [C-5] -

ITA3

23:30 - [C-2] Bari vs Ternana [C-1] -

ITA3

23:30 - [B-8] Cesena vs Ravenna [B-17] -

SCOLC

23:30 - [B-1] Hibernian vs Dundee [B-2] - 1 1/4 -

UEFA

00:00 - [C4-1] Albania vs Kazakhstan [C4-4] - 3/4 -

UEFA

00:00 - [C4-2] Belarus vs Lithuania [C4-3] - 3/4 -

UEFA

00:00 - [B4-4] Bulgaria vs Phần Lan [B4-2] +1/4 -

UEFA

00:00 - [C2-3] Georgia vs Armenia [C2-1] - 1/2 -

UEFA

00:00 - [A1-2] Hà Lan vs Bosnia & Herz [A1-4] - 1 1/2 -

UEFA

00:00 - [B3-4] T.N.Kỳ vs Nga [B3-2] - 1/4 -

UEFA

00:00 - [B4-1] Wales vs Ireland [B4-3] - 1/4 -

GHQG

00:00 - Guatemala vs Honduras +1/4 -

NORB

00:00 - [11] Ullensaker/Kisa vs Lillestrom [2] +1 -

ARGA

00:00 - [F-2] CA Huracan vs Gimnasia LP [F-3] -

CRCA

00:00 - [A-6] Municipal Grecia vs Sporting (CRC) [B-6] -

ECUA

00:15 - [10] Olmedo vs Catolica Quito [5] +1/2 -

TBNB

00:30 - [11] UD Logrones vs Sabadell [21] - 1/4 -

TBNB

00:30 - [19] Castellon vs Cartagena [16] +0 -

CAFVL

02:00 - [J-2] Equatorial Guinea vs Libya [J-4] -

ITA3

02:00 - [B-1] Padova vs Matelica [B-10] -

HLB

02:00 - [2] Cambuur vs Almere City [1] - 3/4 -

CHIA

02:00 - [18] La Serena vs Huachipato [6] +1/4 -

ARGA

02:15 - [E-4] Estudiantes LP vs Argentinos Jun. [E-3] -

EU21VL

02:30 - [7-2] B.D.Nha U21 vs Síp U21 [7-5] - 3 3/4 -

ITA3

02:30 - [A-5] Como vs Pro Vercelli [A-1] -

ECUA

02:30 - [12] Independiente JT vs Liga de Portoviejo [16] - 1 1/2 -

UEFA

02:45 - [B1-1] Áo vs Bắc Ireland [B1-4] - 1 3/4 -

UEFA

02:45 - [A2-1] Bỉ vs Anh [A2-2] - 1/4 -

UEFA

02:45 - [B2-1] Séc vs Israel [B2-3] - 3/4 -

UEFA

02:45 - [A2-3] Đan Mạch vs Iceland [A2-4] - 1 1/2 -

UEFA

02:45 - [B3-1] Hungary vs Serbia [B3-3] +1/4 -

UEFA

02:45 - [A1-1] Italia vs Ba Lan [A1-3] - 3/4 -

UEFA

02:45 - [C3-4] Moldova vs Hy Lạp [C3-2] +1 1/4 -

UEFA

02:45 - [C3-1] Slovenia vs Kosovo [C3-3] - 3/4 -

VENA

03:00 - [A-5] Trujillanos vs Dep.Lara [A-2] -

TBNB

04:00 - [15] Las Palmas vs Tenerife [17] +0 -

VENA

04:15 - [B-4] Zamora Barinas vs Aragua [B-3] -

CHIA

04:30 - [5] Univ. de Chile vs San. Wanderers [13] - 1/2 -

ARGA

04:45 - [B-4] Defensa YJ vs Independiente [B-2] -

ECUA

04:45 - [1] Emelec vs Tecnico Uni. [11] - 1 -

PARA

05:30 - [6] Libertad vs Nacional [5] - 1/2 -

COLA

06:00 - [10] Millonarios vs Alianza Petrolera [15] - 1 1/4 -

COLA

06:00 - [18] Pereira vs Deportivo Pasto [5] +1/4 -

COLA

06:00 - [2] Deportes Tolima vs Once Caldas [11] - 3/4 -

COLA

06:00 - [9] Rionegro Aguilas vs Deportivo Cali [4] - 1/4 -

COLA

06:00 - [6] Junior Barranquilla vs Boyaca Chico [19] - 1 1/2 -

COLA

06:00 - [3] Atl. Nacional vs Cucuta [20] -

COLA

06:00 - [7] America Cali vs La Equidad [8] - 1/4 -

CRCA

06:00 - [B-3] San Carlos vs Alajuelense [A-1] -

VENA

06:15 - [A-9] Carabobo vs Dep.Guaira [A-1] -

CRCA

06:15 - [B-1] Dep. Saprissa vs Guadalupe FC [A-3] -

CHIA

07:00 - [1] Univ. Catolica vs Cobresal [9] - 1 1/2 -

ECUA

07:00 - [15] Nacional Quito vs Barcelona SC [2] +1/4 -

ARGA

07:15 - [D-2] Boca Juniors vs Talleres Cordoba [D-1] -

MEXB

08:00 - [2] Atlante vs Mineros de Zac. [6] - 3/4 -

CRCA

08:00 - [A-4] Perez Zeledon vs Jicaral Sercoba [B-5] +1/4 -

VENA

08:15 - [B-6] Monagas vs Metropolitano [B-5] +0 -

MEXB

10:05 - [13] Pumas Tabasco vs Tlaxcala FC [10] - 1/4 -

NHATB

11:00 Hoãn [21] Ehime FC vs Ventforet Kofu [5] +1/2 -

DUC4B

19:00 Hoãn [11] Hamburger II vs Altona 93 [21] -

SINA

19:15 Hoãn [9] DPMM FC vs Lion City Sailors [3] -

CZEU19

19:30 Hoãn [10] Mlada Boleslav U19 vs Meteor Praha U19 [16] -

CZEU19

19:30 Hoãn [3] Vik. Plzen U19 vs Pardubice U19 [12] -

CZEU19

19:30 Hoãn [9] C. Budejovice U19 vs Hradec Kralove U19 [8] -

CZEU19

19:30 Hoãn [13] Opava U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

CZEU19

19:30 Hoãn [15] MFk Karvina U19 vs Banik Ostrava U19 [6] -

DUC4B

20:00 Hoãn [2] Havelse vs Wer.Bremen II [3] -

DUC4B

20:00 Hoãn [7] St. Pauli II vs Holstein Kiel II [18] -

DUC4B

20:00 Hoãn [9] Oldenburg 1987 vs Oberneuland [14] -

ITA3

21:00 Hoãn [B-18] US Fermana vs Arezzo [B-20] -

ITA3

21:00 Hoãn [B-19] Fano vs Legnano [B-13] -

ITA3

23:30 Hoãn [C-15] AS Bisceglie vs Casertana [C-18] -

UEFA

02:45 Hoãn [B1-3] Romania vs Na Uy [B1-2] +1/4 -

PARA

04:30 Hoãn [3] Cerro Porteno vs Olimpia Asuncion [2] -

URUA

04:45 Hoãn [5] Cerro Largo vs Liverpool P. (URU) [9] -

Lịch bóng đá trong ngày 15/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1