LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 14/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [8] FC Imabari vs Yokohama SCC [17] - 3/4 -

NHAT3

11:00 - [7] Gainare Tottori vs Grulla Morioka [13] - 3/4 -

NHAT3

11:00 - [1] Blaublitz Akita vs FC Gifu [4] - 3/4 -

NHATJFL

11:00 - [13] Nara Club vs Honda FC [4] -

NHATJFL

11:00 - [8] FC Osaka vs Kochi United SC [14] -

NHATW

11:00 - [7] Vegalta Sendai Nữ vs Urawa RD Ladies Nữ [1] -

NHATW

11:00 - [5] Alb. Niigata Nữ vs NTV Beleza Nữ [3] -

NHATW

11:00 - [8] Nojima Stella nữ vs Iga Kunoichi Nữ [9] -

NHATW

11:00 - [10] Ehime FC Nữ vs JEF United Nữ [6] -

NHATA

12:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Cerezo Osaka [5] +1/4 -

NHATA

12:00 - [7] Sanf Hiroshima vs Yokohama FC [15] - 1 -

NHATA

12:00 - [13] Consa. Sapporo vs Sagan Tosu [14] - 1/2 -

NHAT3

12:00 - [6] Roas. Kumamoto vs Fujieda MYFC [10] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [5] Kataller Toyama vs Fukushima Utd [11] - 1/2 -

HQ3

12:00 - [2] Gangneung City vs Busan Transp. [3] -

NHATA

13:00 - [2] Gamba Osaka vs Vegalta Sendai [18] - 1 -

AUSQSL

13:45 - [10] Eastern Suburbs vs Brisbane Strikers [5] - 1/4 -

NHATA

14:00 - [9] Yokohama FM vs Urawa Red [10] - 1/4 -

AUSBPL

15:00 - [2] Albany Creek vs St George Saints [1] +0 -

NHATA

15:00 - [4] Kashima Antlers vs Kawasaki Fro. [1] +1/2 -

AUSQSL

15:30 - [1] Peninsula Power vs Queensland Lion [3] +1/4 -

AUSQSL

15:30 - [9] Sunshine Coast vs Gold Coast Utd [8] - 1/2 -

AUSQSL

15:30 - [4] Gold Coast Knights vs Capalaba [12] - 2 1/2 -

AUSBPL

16:00 - [9] Centenary Stormers vs Grange Thistle [3] +1 -

AUSBPL

16:00 - [10] Caboolture Sports vs Brisbane Knights [7] +1/4 -

TBN3

18:00 - [B2-1] Ebro vs SD Logrones [B2-4] - 1/4 -

BDNB

18:00 - [1] Estoril vs Cova Piedade [13] - 1 -

ESTA

18:00 - [7] TJK Legion vs Levadia T. [3] +1 1/2 -

UKRU21

18:00 - [3] Oleksandria U21 vs Inhulets Petrove U21 [13] -

POLB

18:30 - [11] Puszcza Nie. vs Odra Opole [8] - 1/4 -

POLB

18:30 - [16] GKS Jastrzebie vs LKS Lodz [2] +1 1/4 -

POLC

18:30 - Swit Skolwin vs Cracovia Krakow +2 1/4 -

POLB

18:40 - [12] Widzew Lodz vs Resovia [17] - 3/4 -

POLB

19:00 - [4] Radomiak Radom vs Zaglebie Sosno [15] - 1/2 -

GHU23

20:00 - Hàn Quốc U23 vs Brazil U23 +1 1/2 -

TBNB

20:00 - [10] Fuenlabrada vs Espanyol [2] +1/4 -

DUC3

20:00 - [12] Uerdingen vs Unterhaching [19] +0 -

DUC3

20:00 - [8] Turkgucu-Ataspor vs Duisburg [20] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [7] Wehen vs Zwickau [16] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [11] Waldhof Man. vs Ingolstadt [4] +0 -

DUC3

20:00 - [5] Hallescher vs Hansa Rostock [3] +1/4 -

DUC3

20:00 - [14] Kaiserslautern vs Magdeburg [15] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - Sportfreunde Lotte vs Homberg - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [9] FC Koln II vs Wuppertaler [14] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [7] Fort.Dusseldorf II vs Fortuna Koln +1/4 -

DUC4T

20:00 - [16] Wiedenbruck vs Bergisch Gladbach - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [11] Bonner SC vs Rodinghausen [1] +3/4 -

DUC4T

20:00 - [15] Lippstadt vs Preussen Munster +3/4 -

DUC4T

20:00 - RW Ahlen vs M.gladbach II [4] +0 -

LITA

20:00 - [1] Zalgiris vs Suduva [2] - 3/4 -

CZEB

20:00 - [7] MFK Chrudim vs Slavoj Vysehrad [14] - 1 1/4 -

UEFA

21:00 - [D2-3] San Marino vs Gibraltar [D2-1] +1/2 -

UEFA

21:00 - [D1-2] Malta vs Andorra [D1-4] - 3/4 -

ITB

21:00 - [19] Virtus Entella vs Venezia [5] +1/4 -

FINA

21:00 - [11] TPS Turku vs KTP Kotka [13] - 3/4 -

CHIA

21:00 - [15] Palestino vs Colo Colo [16] - 1/4 -

WALA

21:30 - [3] Bala Town vs Penybont [6] - 1 1/4 -

WALA

21:30 - [9] Newtown AFC vs Flint Town Utd [11] - 1/2 -

TBN3

21:45 - [B1-3] Athletic Bilbao B vs Alaves B [B1-4] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [23] Shrewsbury vs Swindon [19] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [21] Bristol Rovers vs Fleetwood Town [8] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [13] Crewe Alexandra vs Peterborough Utd [3] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [1] Hull City vs Burton Albion [22] - 1 -

ANHL1

22:00 - [16] Northampton vs Accrington [9] +0 -

ANHL1

22:00 - [7] Sunderland vs Milton Keynes Dons [17] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [14] Harrogate Town vs Crawley Town [13] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [4] Carlisle vs Cheltenham [2] +0 -

ANHL2

22:00 - [11] Morecambe vs Stevenage [23] +0 -

ANHL2

22:00 - [5] Cambridge Utd vs Barrow [21] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [6] Forest Green vs Mansfield [22] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [18] Bradford City vs Exeter City [3] +0 -

ANHL2

22:00 - [12] Colchester Utd vs Leyton Orient [7] +0 -

ANHL2

22:00 - [17] Oldham vs Scunthorpe Utd [20] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [16] Port Vale vs Tranmere Rovers [8] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [15] Walsall vs Southend [24] - 1 -

SCOLC

22:00 - [B-3] Cove Rangers vs Forfar Athletic [B-5] - 1 1/2 -

SCOLC

22:00 - [D-1] Ross County vs Stirling Albion [D-4] - 1 3/4 -

SCOLC

22:00 - [G-4] Partick Thistle vs Greenock Morton [G-3] - 1/4 -

SCOLC

22:00 - [G-5] Queen's Park vs St. Mirren [G-1] +1 1/4 -

SCOLC

22:00 - [C-5] Brechin City vs Kelty Hearts [C-4] +3/4 -

SCOLC

22:00 - [A-5] Cowdenbeath vs Raith Rovers [A-2] +1 1/2 -

SCOLC

22:00 - [H-2] Alloa Athletic vs Stenhousemuir [H-6] - 1 1/4 -

SCOLC

22:00 - [F-2] Ayr Utd vs Stranraer [F-3] - 1 1/2 -

SCOLC

22:00 - [C-3] Peterhead vs St. Johnstone [C-1] +1 1/4 -

SCOLC

22:00 - [E-1] Dunfermline vs Clyde [E-4] - 1 1/4 -

SCOLC

22:00 - [A-3] Inverness C.T. vs East Fife [A-4] - 1 -

SCOLC

22:00 - [E-3] Kilmarnock vs Dumbarton [E-5] - 1 3/4 -

SCOLC

22:00 - [H-1] Livingston vs Airdrieonians [H-5] - 1 1/4 -

NIRA

22:00 - [9] Coleraine vs Linfield [2] +0 -

BIB

22:00 - [6] RWD Molenbeek vs Lierse [7] - 1/2 -

CZEA

22:00 - [7] Slovacko vs Pribram [18] - 1 1/4 -

TBNB

22:15 - [4] Almeria vs Mirandes [9] - 1/2 -

TBN3

22:30 - [B1-1] Amorebieta vs Real Sociedad B [B1-5] +0 -

HLB

22:30 - [20] Dordrecht 90 vs De Graafschap [4] +1 3/4 -

CAFVL

22:59 - [L-2] Benin vs Lesotho [L-4] - 1 -

TBN3

22:59 - [A2-2] Burgos CF vs Union Langreo [A2-1] - 1 -

PH3

22:59 - [11] Bourg Peronnas vs Creteil [5] - 1/4 -

PH3

22:59 - [18] Annecy FC vs FC Bastia-Borgo [12] +0 -

SLOA

22:59 - [9] Aluminij vs Domzale [5] +0 -

PERA

22:59 - [19] Academia Cantolao vs Cienciano [7] +0 -

SCOLC

23:25 - [D-2] Arbroath vs Elgin City [D-3] - 1 1/4 -

GHQG

23:30 - Arập Xêut vs Jamaica - 1/4 -

UEFA

00:00 - [C1-3] Azerbaijan vs Montenegro [C1-1] +1/4 -

UEFA

00:00 - [C1-4] Síp vs Luxembourg [C1-2] +1/4 -

UEFA

00:00 - [D1-3] Latvia vs Đảo Faroe [D1-1] - 1/4 -

POLB

00:00 - [9] Korona Kielce vs Sandecja [18] - 3/4 -

ARGA

00:00 - [E-3] Aldosivi vs San Lorenzo [E-1] -

WALA

00:15 - [1] The New Saints vs Barry Town [4] - 1 3/4 -

TBNB

00:30 - [12] Lugo vs Albacete [21] - 1/4 -

TBNB

00:30 - [14] Girona vs Mallorca [1] +1/4 -

NIRA

00:30 - [1] Larne vs Crusaders Belfast [3] - 1/4 -

HLB

00:45 - [3] NAC Breda vs Telstar [7] - 1/4 -

ECUA

01:00 - [4] Guayaquil City vs Mushuc Runa [15] - 1/4 -

PERA

01:15 - [12] Universitario vs Uni.San Martin [4] - 1/2 -

COLA

01:30 - [17] Patriotas vs Jag de Cordoba [16] - 1/2 -

CAFVL

02:00 - [D-3] CHDC Congo vs Angola [D-4] - 3/4 -

CAFVL

02:00 - [G-1] Ai Cập vs Togo [G-4] - 1 -

BIB

02:00 - [8] Club Brugge II vs Westerlo [5] +1 -

RMNA

02:00 - [11] Dinamo Bucuresti vs Astra Giurgiu [16] - 3/4 -

CHIA

02:00 - [12] Iquique vs Curico Unido [7] +0 -

COLB

02:00 - [2] Dep.Quindio vs Orsomarso [11] -

COLB

02:00 - [6] Bogota FC vs Atletico [13] -

COLB

02:00 - [4] Valledupar vs Barranquilla [16] -

COLB

02:00 - [1] Cortulua vs Real Cartagena [15] -

COLB

02:00 - [3] Union Magdalena vs Real San Andres [10] -

COLB

02:00 - [7] Llaneros FC vs Fortaleza [9] -

COLB

02:00 - [8] Leones FC vs Boca Juniors Cali [12] -

COLB

02:00 - [5] Atletico Huila vs Tigres(COL) [14] -

ARGA

02:15 - [D-3] Lanus vs Newells Old Boys [D-4] -

AUTC

02:25 - Floridsdorfer AC vs Austria Klagenfurt +1/2 -

BRA

02:30 - [16] SC Recife/PE vs Vasco DG/RJ [17] +0 -

BRA

02:30 - [7] Santos/SP vs Internacional/RS [4] +1/4 -

UEFA

02:45 - [A4-2] Đức vs Ukraina [A4-3] - 2 -

UEFA

02:45 - [A3-2] B.D.Nha vs Pháp [A3-1] - 1/4 -

UEFA

02:45 - [A4-4] Thụy Sỹ vs T.B.Nha [A4-1] +1/2 -

UEFA

02:45 - [A3-4] Thụy Điển vs Croatia [A3-3] +0 -

ITA3

02:45 - [B-6] Sambenedettese vs Pesaro [B-16] - 1/4 -

ITA3

02:45 - [A-18] Livorno vs Carrarese [A-3] +0 -

GHQG

03:00 - Hàn Quốc vs Mexico -

HLB

03:00 - [11] Roda JC vs MVV Maastricht [18] - 3/4 -

BRA

03:00 - [20] Goias/GO vs Atletico/PR [12] +1/2 -

VENA

04:00 - [A-3] Yaracuyanos vs Estu.Merida [A-7] -

CHIA

04:30 - [3] U. Espanola vs U. La Calera [2] - 1/4 -

PARA

04:30 - [8] Guairena FC vs General Diaz [12] - 1/2 -

ARGA

04:45 - [A-4] Racing Club vs Arsenal Sarandi [A-3] -

BRA

05:00 - [10] Corinthians/SP vs Atl. Mineiro/MG [1] +1/2 -

BRA

05:00 - [9] Fortaleza/CE vs Sao Paulo/SP [2] +1/4 -

BRA

05:00 - [6] Gremio/RS vs Ceara/CE [11] - 3/4 -

BRB

05:00 - [3] Juventude/RS vs Sampaio Correa/MA [4] - 1/4 -

COLA

06:00 - [12] Envigado vs Inde.Medellin [14] +1/4 -

PERA

06:00 - [10] Binacional vs Sporting Cristal [1] +1 -

CRCA

06:00 - [A-5] Santos Guapiles vs Limon [B-4] - 1/4 -

ECUA

06:15 - [7] Macara vs Orense SC [10] - 1 -

CHIA

07:00 - [11] Audax Italiano vs Coquimbo Unido [14] - 3/4 -

ARGA

07:15 - [C-4] Godoy Cruz vs River Plate [C-1] -

BRA

07:30 - [3] Flamengo/RJ vs Atletico/GO [13] - 1 -

BRA

07:30 - [5] Palmeiras/SP vs Fluminense/RJ [8] - 1/2 -

BRB

07:30 - [5] Cuiaba/MT vs America/MG [2] +1/4 -

PARA

07:45 - [6] Sol de America vs River Plate (PAR) [11] +0 -

NZLA

08:00 - [7] Hawke's Bay vs Wanderers SC [3] -

COLA

08:00 - [13] Atl. Bucaramanga vs Santa Fe [1] +0 -

VENA

08:00 - [A-8] Atl.Venezuela vs Mineros Guayana [A-4] +0 -

ECUA

08:30 - [3] LDU Quito vs SD Aucas [5] - 3/4 -

NHATW

10:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs INAC Leonessa Nữ [2] +3/4 -

NZLA

10:00 - [4] Auckland City vs Eastern Suburbs (NZL) [2] -

MEXB

10:00 - [16] Correcaminos vs Morelia [4] +1/2 -

CZEU19

17:00 Hoãn [4] Brno U19 vs Slavia Praha U19 [2] -

NHATA

18:00 Hoãn [8] Kashiwa Reysol vs Oita Trinita [11] -

DUC4B

19:00 Hoãn [10] Hannover II vs Rehden [4] -

DUC4B

19:00 Hoãn [17] Wolfsburg II vs VfV 06 Hildesheim [15] -

DUC4B

19:00 Hoãn [16] Phonix Lubeck vs Teutonia Ottensen [5] -

CZEU19

19:30 Hoãn [7] Slovacko U19 vs Pribram U19 [11] -

DUC3

20:00 Hoãn [17] Bayern Munich II vs Meppen [18] - 3/4 -

DUC4N

20:00 Hoãn [14] Stuttgart II vs Freiburg II [2] -

DUC4N

20:00 Hoãn [17] Koblenz vs Bahlinger [8] -

DUC4N

20:00 Hoãn [4] Homburg vs Offenbach [5] -

DUC4N

20:00 Hoãn [11] Pirmasens vs SSV Ulm [6] -

DUC4N

20:00 Hoãn [15] Astoria Walldorf vs Aalen [10] -

DUC4N

20:00 Hoãn [22] Stadtallendorf vs TSG Balingen [9] -

DUC4N

20:00 Hoãn [16] TSV Schott Mainz vs TSV Steinbach [1] -

DUC4N

20:00 Hoãn [21] Giessen vs Bayern Alzenau [20] -

DUC4N

20:00 Hoãn [19] Hessen Kassel vs Hoffenheim II [12] -

DUC4N

20:00 Hoãn [3] Elversberg vs Sonnenhof [18] -

DUC4N

20:00 Hoãn [7] FSV Frankfurt vs Mainz II [13] -

DUC4T

20:00 Hoãn [6] B.Dortmund II vs Oberhausen [3] - 3/4 -

DUC4T

20:00 Hoãn [2] Essen vs SV Straelen [13] -

DUC4T

20:00 Hoãn [11] Bonner SC vs Oberhausen [3] -

CZEC

20:30 Hoãn Fotbal Trinec vs Banik Ostrava -

DUC4B

21:00 Hoãn [12] SSV Jeddeloh vs Hannoverscher SC [19] -

WALA

21:30 Hoãn [12] Cefn Druids AFC vs Haverfordwest [5] -

ANHL1

22:00 Hoãn [2] Lincoln vs Gillingham [12] -

ANHL1

22:00 Hoãn [11] Wimbledon vs Wigan [24] -

ANHL2

22:00 Hoãn [19] Grimsby vs Newport [1] -

SCOLC

22:00 Hoãn [F-4] Hamilton vs Albion Rovers [F-5] - 1 3/4 -

NIRA

22:00 Hoãn [6] Glenavon vs Carrick Rangers [11] -

ITA3

00:30 Hoãn [A-12] Novara vs AC Renate [A-2] -

ITA3

00:30 Hoãn [A-10] Alessandria vs Piacenza [A-19] -

URUA

01:15 Hoãn [7] Wanderers vs CA Progreso [11] - 1/4 -

ITA3

01:30 Hoãn [B-14] Imolese Calcio vs Alto Adige [B-3] -

ITA3

02:00 Hoãn [A-5] Pro Sesto vs Luchese [A-20] -

ITA3

02:45 Hoãn [C-9] Avellino vs SS Monopoli [C-12] -

Lịch bóng đá trong ngày 14/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 10 12 21
2 Liverpool 10 5 21
3 Chelsea 10 12 19
4 Leicester City 10 5 18
5 West Ham Utd 10 6 17
6 Southampton 10 3 17
7 Wolves 10 0 17
8 Everton 10 2 16
9 Man Utd 9 0 16
10 Aston Villa 9 7 15
11 Man City 9 4 15
12 Leeds Utd 10 -2 14
13 Newcastle 10 -3 14
14 Arsenal 10 -2 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 Fulham 10 -8 7
18 West Brom 10 -11 6
19 Burnley 9 -13 5
20 Sheffield Utd 10 -12 1