LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/07/2022

Lịch bóng đá trong ngày 17/07/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

EGYA

02:00 - [18] Masr lel Maqassah vs ENPPI Cairo [13] +1/2 -

GHCLB

11:35 - [58] Aston Villa vs Leeds Utd [92] - 1/4 -

AUSBPL

12:00 - [8] North Star vs Magic United [9] +3/4 -

AUSBPL

12:00 - [4] Samford Rang. vs Taringa Rovers [7] - 3/4 -

AUSVPL

12:00 - [7] Heidelberg Utd vs Hume City [12] - 1/2 -

NHATJFL

12:30 - [11] TIAMO Hirakata vs Honda FC [2] +1 -

AUSNSW

13:00 - [5] APIA Tigers vs Sydney Olympic [1] +0 -

NHAT3

13:00 - [13] Tegevajaro Miyazaki vs Fujieda MYFC [3] +1/4 -

NHATJFL

13:00 - [16] Criacao Shinjuku vs FC Osaka [1] +1/2 -

AFFW

15:00 - [B-2] Myanmar Nữ vs Việt Nam Nữ [B-1] +1 1/4 -

AUSQSL

15:00 - [7] SC Wanderers vs Olympic FC QLD [3] +1 -

NHATA

16:00 - [8] FC Tokyo vs Jubilo Iwata [18] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [1] Yokohama FC vs JEF United Chiba [10] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [4] Okayama vs Tochigi SC [16] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [7] Machida Zelvia vs V-Varen Nagasaki [6] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [15] Blaublitz Akita vs Montedio Yama. [8] +1/4 -

NHAT3

16:00 - [12] Giravanz Kita. vs FC Gifu [9] +1/4 -

NHAT3

16:00 - [15] Kamatamare San. vs Ehime FC [5] +0 -

NHAT3

16:00 - [4] Matsumoto Yama. vs Fukushima Utd [10] - 1/2 -

HQB

16:00 - [10] Jeonnam Dragons vs GimPo Citizen [7] - 1/2 -

VNB

16:00 - [9] Phù Đổng vs CA Nhân Dân [1] +3/4 -

NHATA

16:30 - [14] Kyoto Sanga vs Sanf Hiroshima [5] +3/4 -

NHATB

16:30 - [22] Ryukyu vs Omiya Ardija [19] +0 -

SINA

16:30 - [3] Tanjong Pagar vs Hougang Utd [5] -

SINA

16:30 - [4] Tampines Rovers vs Young Lions [8] -

GHCLB

17:00 - [490] Vejle vs Aarhus Fremad [489] - 1 1/4 -

GHCLB

17:00 - [284] Hobro I.K. vs Thisted [990] - 1 -

NHAT3

17:00 - [2] Kagoshima vs Sagamihara [14] - 3/4 -

HQ3

17:00 - [2] Paju Citizen vs Mokpo City [15] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [4] Hwaseong FC vs Cheonan City [14] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [16] Dangjin Citizen vs Cheongju FC [11] +0 -

VNB

17:00 - [2] Khánh Hòa vs Quảng Nam [4] +0 -

POLA

17:30 - [6] Radomiak Radom vs Miedz Legnica [17] - 1/4 -

POLB

17:40 - [3] Podbeskidzie vs Arka Gdynia [6] - 1/4 -

NGB

18:00 - [17] Veles Moscow vs Baltika [6] +1/2 -

TDB

18:00 - [13] Vasteras vs Landskrona [10] - 1/2 -

VNB

18:00 - [5] Bà Rịa Vũng Tàu vs Thừa Thiên Huế [7] - 3/4 -

AFFW

18:30 - [A-2] Philippines Nữ vs Thái Lan Nữ [A-1] - 1/2 -

DUB

18:30 - [18] Ein.Braunschweig vs Hamburger [4] +3/4 -

DUB

18:30 - [1] Paderborn 07 vs Karlsruher [14] - 3/4 -

DUB

18:30 - [11] Hansa Rostock vs Heidenheim [2] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - [11] Groningen vs Emmen [942] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [13] Greuther Furth II vs FC Pipinsried [7] - 3/4 -

NGA

19:00 - [15] Torpedo Moscow vs FK Sochi [6] +1/2 -

DENA

19:00 - [5] Viborg vs Aalborg BK [11] - 1/4 -

DENA

19:00 - [10] Lyngby vs Silkeborg IF [2] +1/4 -

TSB

19:15 - [1] Wil 1900 vs Neuchatel Xamax [10] - 1/2 -

GHCLB

20:00 - [69] Oostende vs Vitesse Arnhem [482] - 1/2 -

POLA

20:00 - [1] Wisla Plock vs Lechia GD [16] +0 -

POLB

20:00 - [9] Puszcza Nie. vs Gornik Leczna [16] +0 -

KAZC

20:00 - [B-2] Akzhayik Oral vs Caspiy Aktau [B-3] -

NORB

20:00 - [5] Stabaek vs KFUM Oslo [4] - 3/4 -

NORB

20:00 - [9] Kongsvinger vs Stjordals Blink [15] - 1 1/4 -

NORB

20:00 - [2] Ranheim IL vs Sogndal [6] - 1/4 -

FINA

20:00 - [7] Seinajoen JK vs Ilves Tampere [9] +0 -

FIN3

20:00 - [B-7] Tampere Utd vs Jazz [B-1] - 1/4 -

TDA

20:00 - [3] Hammarby vs Elfsborg [10] - 1/2 -

TDA

20:00 - [5] AIK Solna vs Kalmar [7] - 1/2 -

TDA

20:00 - [6] Goteborg vs Mjallby AIF [8] - 1/4 -

TDA

20:00 - [9] Sirius vs Degerfors IF [14] - 3/4 -

TDB

20:00 - [1] Halmstads vs Utsiktens BK [8] - 3/4 -

GHCLB

20:30 - [597] Offenbach vs FC Koln [108] +3/4 -

WAFFW

21:00 - [2] Iran Nữ vs Turkmenistan Nữ [3] -

SCOLC

21:00 - [D-4] Bonnyrigg Rose vs Hibernian [D-2] +2 1/4 -

BLRA

21:00 - [12] FK Slutsk vs Dinamo Brest [15] - 1/2 -

KAZC

21:00 - [A-2] Ordabasy vs FK Aksu [A-4] -

DENA

21:00 - [8] Kobenhavn vs AC Horsens [6] - 1 1/4 -

BRA

21:00 - [20] Juventude/RS vs Goias/GO [12] - 1/2 -

BRAU20

21:00 - [A-2] Palmeiras/SP U20 vs Botafogo/RJ U20 [A-6] - 1 -

BRAU20

21:00 - [B-4] Internacional/RS U20 vs Vasco DG/RJ U20 [B-3] - 1/4 -

ESTA

21:15 - [1] Flora Tallinn vs Tallinna Kalev [8] - 3 -

NGA

21:30 - [13] Lok. Moscow vs Nizhny Nov [14] - 1/2 -

TSA

21:30 - [5] Servette vs St. Gallen [2] - 1/4 -

TSA

21:30 - [6] Lugano vs Sion [4] - 1/2 -

LITA

21:55 - [9] Dziugas FC vs Banga [8] - 1/4 -

GHCLB

22:00 - [227] B.Leverkusen vs Panathinaikos [172] - 1 1/2 -

NGB

22:00 - [4] Rubin Kazan vs Rodina Moscow [14] -

NGB

22:00 - [5] Arsenal-Tula vs SKA-Khabarovsk [15] - 1/2 -

NGB

22:00 - [3] Volgar Astrakhan vs Akron Togliatti [16] +0 -

KAZC

22:00 - [D-3] Turan (KAZ) vs Zhetysu Taldykorgan [D-4] -

LATA

22:00 - [4] Riga FC vs Supernova Riga [9] - 3 -

POLA

22:30 - [3] Pogon Szczecin vs Widzew Lodz [13] - 1 1/4 -

BULA

22:30 - [3] Cherno More vs Slavia Sofia [7] - 1/2 -

FINB

22:30 - [4] Gnistan vs KTP Kotka [2] +0 -

FIN3

22:30 - [C-2] Narpes Kraft vs Jyvaskyla JK [C-1] +1 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-10] JBK vs Vaajakoski [C-8] - 1/4 -

RMNA

22:30 - [3] Farul Constanta vs FC U Craiova 1948 [8] - 1/2 -

SRBA

22:30 - [11] FK Radnicki 1923 vs Mladost Lucani [12] - 1/4 -

EUW

22:59 - [C-1] Thụy Điển Nữ vs B.D.Nha Nữ [C-4] - 1 1/2 -

EUW

22:59 - [C-3] Thụy Sỹ Nữ vs Hà Lan Nữ [C-2] +1 1/4 -

GHCLB

22:59 - [101] Angers vs Stade Lavallois [432] - 1 -

GHCLB

22:59 - [351] Lazio vs Triestina [927] -

GHCLB

22:59 - [191] Napoli vs Perugia [468] - 1 3/4 -

NGB

22:59 - [13] Shinnik Yaroslavl vs Krasnodar B [11] +0 -

NGB

22:59 - [9] Kuban vs Ufa [10] +1/2 -

POLB

22:59 - [11] Stal Rzeszow vs Chrobry Glogow [14] - 1/4 -

BISC

22:59 - [1] Club Brugge vs Gent [2] - 1/4 -

ICEA

22:59 - [9] Vestmannaeyjar vs Valur Rey. [4] +0 -

NORA

22:59 - [12] Odd Grenland vs Lillestrom [3] +1/4 -

NORA

22:59 - [1] Molde vs Haugesund [8] - 1 -

NORA

22:59 - [14] Sarpsborg vs Valerenga [6] - 1/2 -

NORA

22:59 - [5] Viking vs Kristiansund [16] - 1 1/4 -

SVKA

22:59 - [2] Dunajska Stred vs Liptovsky Mikulas [10] - 1 1/4 -

SVKA

22:59 - [7] Skalica vs Ruzomberok [4] +1/2 -

DENA

22:59 - [9] Brondby vs Aarhus AGF [3] - 1/2 -

JORA

22:59 - [5] Sahab vs Ramtha [9] +0 -

ARGA

22:59 - [4] Godoy Cruz vs Lanus [28] - 3/4 -

ARGA

22:59 - [11] Union Santa Fe vs CA Huracan [3] +0 -

PERA

22:59 - [16] Academia Cantolao vs Binacional [6] +0 -

CHIA

23:30 - [14] La Serena vs Antofagasta [15] - 1/4 -

EGYA

23:30 - [15] El Gouna vs Tala'ea Al Jaish [4] +1/4 -

EGYA

23:30 - [6] Semouha Club vs NBE SC [7] +0 -

WAFFW

00:00 - [4] Kyrgyzstan Nữ vs Uzbekistan Nữ [1] -

CAFW

00:00 - [A-2] Senegal Nữ vs Tunisia Nữ [B-3] -

CAFCOS

00:00 - [C-1] Namibia vs Zambia [C-2] -

NGA

00:00 - [5] Din. Moscow vs Rostov [3] - 1/2 -

NGA

00:00 - [7] Krasnodar vs Fakel [12] - 3/4 -

CROA

00:00 - [8] NK Varazdin vs Slaven Belupo [2] +0 -

ICEA

00:00 - [11] Leiknir Rey. vs KA Akureyri [2] +1/4 -

IREA

00:00 - [10] Finn Harps vs Derry City [3] +1 -

IREA

00:00 - [5] Sligo Rovers vs UC Dublin [9] - 1 -

MEXA

00:00 - [13] Pumas UNAM vs Necaxa [4] - 1/4 -

GHCLB

00:30 - [339] Almeria vs Velez CF [993] -

BULA

01:00 - [14] Pirin Blagoevgrad vs CSKA 1948 Sofia [1] +3/4 -

NORA

01:00 - [11] Aalesund vs Rosenborg [4] +0 -

SRBA

01:00 - [14] FK Napredak vs FK Vozdovac [10] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [27] San Telmo vs Sacachispas [36] - 1/4 -

PERA

01:00 - [18] Carlos Stein vs Ayacucho FC [19] - 1/4 -

ARGB

01:05 - [17] Guillermo vs Chacarita Jrs [18] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [1] O.Ljubljana vs Mura [6] +0 -

PERA

01:15 - [4] Alianza Lima vs Sport Boys [13] - 1 -

RMNA

01:30 - [12] Steaua Bucuresti vs Universitaea Cluj [15] -

JORA

01:30 - [4] Al Aqaba SC vs Sheikh Hussein [3] +1/4 -

ARGA

01:30 - [20] Banfield vs San Lorenzo [12] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [22] Gimnasia Jujuy vs Alvarado MDP [30] - 1/2 -

CROA

02:00 - [10] Istra 1961 vs Hajduk Split [3] +1 1/4 -

ARGB

02:00 - [7] Chaco For Ever vs Instituto [4] - 1/4 -

ARGB

02:00 - [33] Atletico Rafaela vs Brown de Adrogue [16] - 1/4 -

BRA

02:00 - [11] Sao Paulo/SP vs Fluminense/RJ [4] +0 -

BRB

02:00 - [20] Nautico/PE vs Chapecoense [15] - 1/4 -

BRB

02:00 - [1] Cruzeiro/MG vs Novorizontino/SP [9] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [A-8] Univ. De Sucre vs The Strongest [A-2] +3/4 -

BLVA

02:00 - [B-3] Always Ready vs Univ de Vinto [B-5] - 1 1/2 -

CHIA

02:00 - [13] Univ. de Chile vs Nublense [3] +1/2 -

COLA

02:00 - [18] Envigado vs Alianza Petrolera [7] - 1/4 -

ECUA

02:00 - [12] Mushuc Runa vs 9 de Octubre [15] +1/4 -

URUA

02:00 - [14] Cerro Largo vs Nacional(URU) [2] +3/4 -

USA

02:00 - [Dong-11] Atlanta United vs Orlando City [Dong-8] - 1/4 -

EGYA

02:00 - [17] Arab Contractors vs Ceramica Cleopatra [10] +0 -

GHCLB

02:15 - [32] Benfica vs Fulham [267] - 3/4 -

ICEA

02:15 - [12] IA Akranes vs Stjarnan [5] +1/2 -

ICEA

02:15 - [7] Keflavik vs Breidablik [1] +3/4 -

CAFW

03:00 - [C-3] Botswana Nữ vs Cameroon Nữ [B-2] -

COLB

03:00 - [3] Dep.Quindio vs Real Santander [12] - 1 -

COLB

03:00 - [9] Valledupar vs Boyaca Chico [6] +1/4 -

PARA

03:00 - [9] General Caballero vs Nacional(PAR) [6] -

ARGB

03:10 - [1] Belgrano vs Deportivo Maipu [13] - 1/2 -

PERA

03:30 - [1] Melgar vs Sporting Cristal [3] - 1 -

ARGB

03:40 - [26] Almirante Brown vs Almagro [8] +0 -

CSUW

04:00 - [A-3] Chile Nữ vs Bolivia Nữ [A-5] - 3 3/4 -

ARGA

04:00 - [14] Tigre vs Estudiantes LP [19] - 1/4 -

BRA

04:00 - [19] Atletico/GO vs Fortaleza/CE [15] - 1/2 -

BRA

04:00 - [13] Botafogo/RJ vs Atl. Mineiro/MG [7] +3/4 -

VENA

04:00 - [11] Zulia FC vs Carabobo [7] +1/4 -

USA

04:00 - [Dong-4] New York RB vs New York City [Dong-3] - 1/4 -

USW

04:00 - [10] Wash. Spirit Nữ vs Orlando Pride Nữ [8] - 3/4 -

COLA

04:05 - [4] Santa Fe vs Cortulua [19] - 1 1/4 -

CHIA

04:30 - [2] Curico Unido vs Univ. Catolica(CHL) [11] +0 -

ECUA

04:30 - [8] Guayaquil City vs Catolica Quito [6] +3/4 -

URUA

04:30 - [10] Defensor SC vs Danubio [6] - 1/2 -

BRA

05:00 - [10] America/MG vs Bragantino/SP [9] +0 -

MEXA

05:00 - [14] San Luis vs Monterrey [2] +1/4 -

PARA

05:30 - [2] Cerro Porteno vs 12 de Octubre [12] - 1 -

USW

06:00 - [4] Kansas City Nữ vs OL Reign Nữ [5] +1/4 -

ARGA

06:30 - [26] Velez Sarsfield vs River Plate [7] +0 -

BLVA

06:30 - [B-2] Blooming vs Oriente Petrolero [A-4] +0 -

VENA

06:30 - [12] Portuguesa vs Zamora Barinas [1] +0 -

USB

06:30 - [B-13] Rio Grande Valley vs Las Vegas Lights [B-7] - 1 -

USA

06:55 - [Dong-5] Columbus Crew vs Cincinnati [Dong-7] - 1/2 -

CSUW

07:00 - [A-1] Colombia Nữ vs Ecuador Nữ [A-4] -

CHIA

07:00 - [10] Huachipato vs O Higgins [9] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [5] Emelec vs Independiente JT [2] - 1/4 -

MEXA

07:00 - [3] Tigres UANL vs Club Tijuana [7] - 1 1/4 -

USA

07:30 - [Tay-8] Nashville FC vs Los Angeles FC [Tay-1] - 1/4 -

USA

08:30 - [Tay-5] Real Salt Lake vs Sporting Kansas [Tay-14] - 3/4 -

USA

08:30 - [Tay-13] San Jose EQ vs Houston Dynamo [Tay-12] - 1/4 -

USA

09:30 - [Tay-7] Portland Timbers vs Vancouver WC [Tay-11] - 3/4 -

NHATJFL

13:00 Hoãn [12] Sony Sendai vs Verspah Oita [8] -

GHCLB

19:00 Hoãn [347] Genk vs RFC Seraing [322] -

GHCLB

20:00 Hoãn [901] Wolvertem SC vs Anderlecht [309] -

MAPL

20:15 Hoãn [4] Kuching FA vs Selangor II [9] -

MAPL

21:00 Hoãn [10] FAM-MSN vs Johor Darul Takzim II [2] -

BLRA

22:59 Hoãn [3] Dinamo Minsk vs Energetik-BGU [2] -

NORA

22:59 Hoãn [9] Tromso vs Stromsgodset [7] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 17/07/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 17/07/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

1

50%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0