LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/07/2022

Lịch bóng đá trong ngày 16/07/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

12:00 - [10] North Shore Mariners vs Rockdale City [6] +3/4 -

AUSVPL

12:00 - [14] Eastern Lions vs Melb. Knights [9] +1 -

AUSVPL

12:00 - [10] Altona City vs Avondale Heights [7] +1/2 -

AUSNSW

12:30 - [12] Sutherland Sharks vs Blacktown City [3] +1 1/4 -

NHATJFL

13:00 - [13] Honda Lock vs Veertien Mie [5] +1/2 -

AUSQSL

13:15 - [11] Brisbane Roar U21 vs Brisbane City [7] +1/4 -

NHATJFL

13:30 - [6] Tokyo Musashino vs Kochi United SC [8] - 1/2 -

AUSBPL

14:00 - [1] Surfers Paradise vs Albany Creek [2] -

AUSFWP

14:00 - [4] Bayswater City vs Inglewood Utd [6] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [5] Sorrento vs Balcatta [12] - 1 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [8] Perth SC vs Perth Glory U21 [7] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [2] Perth RedStar vs Armadale SC [9] - 1 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [10] Cockburn City vs Stirling Macedonia [3] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [11] Gwelup Croatia vs Floreat Athena [1] +3/4 -

NHATJFL

14:00 - [3] Nara Club vs MIO Biwako [15] - 3/4 -

AUSVPL

14:30 - [3] Port Melbourne vs Dandenong City [13] - 2 -

NHAT3

14:30 - [1] Iwaki FC vs Azul Claro Numazu [11] - 3/4 -

GHCLB

15:00 - [776] Frydek Mistek vs Hlucin [627] -

HQ3

15:00 - [6] Yangju Citizen vs Pocheon Citizen [7] +0 -

GHCLB

15:30 - [78] Zlin vs SK Lisen [699] - 3/4 -

GHCLB

15:30 - [184] Hull City vs Brighton U21 [908] -

AUSQSL

15:30 - [5] Moreton Bay Utd vs Gold Coast Knights [2] +1/2 -

VNB

15:30 - [10] Đăk Lăk vs Bình Phước [11] - 1/4 -

AUSVPL

15:45 - [1] South Melbourne vs Oakleigh Cannons [2] +0 -

MAPL

15:45 - [6] Kelantan United vs PDRM FA [5] -

GHCLB

16:00 - [14] Hradec Kralove vs Jihlava [701] - 1 1/2 -

GHCLB

16:00 - [655] Rodez vs Lens [46] +1/4 -

GHCLB

16:00 - [357] Admira vs Rapid Wien [90] -

AUSBPL

16:00 - [11] Coomera Colts vs Wynnum Wolves [3] -

AUSQSL

16:00 - [10] Logan Light. vs Queensland Lion [1] +1 3/4 -

AUSVPL

16:00 - [8] Dandenong Th. vs Bentleigh Greens [5] +1/4 -

NHATA

16:00 - [5] Kashima Antlers vs Vissel Kobe [18] - 1/4 -

NHATA

16:00 - [15] Shimizu S-Pulse vs Urawa Red [9] +1/2 -

NHATB

16:00 - [19] Grulla Morioka vs Vegalta Sendai [3] +1/4 -

NHATB

16:00 - [13] Ventforet Kofu vs Mito Hollyhock [12] +0 -

HQA

16:00 - [10] Gimcheon Sangmu vs Incheon Utd [4] - 1/2 -

HQA

16:00 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1 -

HQA

16:00 - [1] Ulsan Hyundai vs Suwon Bluewings [11] - 3/4 -

VNB

16:00 - [12] Phú Thọ vs ĐT Long An [6] -

AUSBPL

16:30 - [7] Souths Utd vs Holland Park Hawks [5] -

NHAT3

16:30 - [17] Gainare Tottori vs Nagano Parceiro [7] +1/4 -

SINA

16:30 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Balestier Kh. [7] -

SINA

16:30 - [6] Geylang Intl vs Lion City Sailors [1] -

GHCLB

17:00 - [120] Helsingor vs AB Gladsaxe [657] - 1 3/4 -

GHCLB

17:00 - [802] Bronshoj vs Hvidovre IF [270] +2 1/4 -

GHCLB

17:00 - [10] Crystal Palace vs Ipswich [244] -

GHCLB

17:00 - [280] Hertha Berlin vs Halifax Town [795] -

GHCLB

17:00 - [396] Watford vs Wycombe [788] -

NHATA

17:00 - [2] Kashiwa Reysol vs Consa. Sapporo [11] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [8] Sagan Tosu vs Yokohama FM [1] +1/4 -

NHATA

17:00 - [14] Shonan Bellmare vs Avispa Fukuoka [12] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [16] Gamba Osaka vs Cerezo Osaka [3] +1/4 -

NHATB

17:00 - [9] Oita Trinita vs Thespa Kusatsu [21] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [16] Zweigen Kan. vs Alb. Niigata (JPN) [2] +3/4 -

HQA

17:00 - [6] Suwon FC vs Gangwon [7] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [10] Ulsan Citizen vs Gangneung City [11] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [8] Gimhae City vs Siheung Citizen [2] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - [478] Salford City vs Hertha Berlin [280] -

GHCLB

18:00 - [815] HB Koge vs Naestved BK [156] - 1/2 -

GHCLB

18:00 - [61] Osnabruck vs Groningen [11] -

GHCLB

18:00 - [164] Porto vs Vitoria Guimaraes [922] -

GHCLB

18:00 - [94] Tottenham vs Sevilla [689] - 3/4 -

DUB

18:00 - [1] Jahn Regensburg vs Darmstadt [9] +1/4 -

DUB

18:00 - [6] Sandhausen vs A.Bielefeld [17] +0 -

DUB

18:00 - [14] Greuther Furth vs Holstein Kiel [10] - 1/4 -

DUB

18:00 - [12] St. Pauli vs Nurnberg [11] +0 -

FIN3

18:00 - [C-6] JS Hercules vs GBK Kokkola [C-7] - 1 -

HQA

18:00 - [3] Pohang Steelers vs Jeju Utd [5] - 1/2 -

HQA

18:00 - [8] FC Seoul vs Daegu [9] - 1/4 -

VNA

18:00 - [7] Thanh Hóa vs Sài Gòn FC [13] - 1/4 -

VNB

18:00 - [3] Phố Hiến vs Cần Thơ [8] -

GHCLB

18:30 - [150] Celtic vs Blackburn Rovers [205] - 1 -

GHCLB

18:30 - [476] Scunthorpe Utd vs Sheffield Utd [343] +2 1/4 -

GHCLB

19:00 - [753] Standard Liege vs M.gladbach [138] +1 -

GHCLB

19:00 - [650] Leipzig vs Southampton [217] - 3/4 -

GHCLB

19:00 - [249] Swansea City vs Bristol Rovers [543] -

GHCLB

19:00 - [757] TSV Steinbach vs Oberhausen [405] +0 -

GHCLB

19:00 - [478] Salford City vs Halifax Town [795] -

GHCLB

19:00 - [497] Verl vs Sonderjyske [96] -

GHCLB

19:00 - [342] Cambridge Utd vs Notts County [268] -

GHCLB

19:00 - [271] OH Leuven vs Leicester City [27] +1 -

GHCLB

19:00 - [499] Hallescher vs QPR [421] +1 3/4 -

GHCLB

19:00 - [79] Dynamo Dresden vs Teplice [134] - 1/2 -

GHCLB

19:00 - [185] Feyenoord vs Union Saint-Gilloise [195] - 3/4 -

GHCLB

19:00 - [994] Gillingham vs Portsmouth [245] +1/2 -

GHCLB

19:00 - [982] Northampton vs Luton Town [239] +3/4 -

GHCLB

19:00 - [999] Oldham vs Wigan [229] +1 1/2 -

GHCLB

19:00 - [483] Stoke City vs Fleetwood Town [470] -

DUC4BA

19:00 - [11] Heimstetten vs Turkgucu-Ataspor [16] -

DUC4BA

19:00 - [20] Augsburg II vs DJK Vilzing [2] -

DUC4BA

19:00 - [5] Wacker Burghausen vs Ansbach [18] -

NGA

19:00 - [1] CSKA Moscow vs Ural S.r. [16] - 1/2 -

KAZC

19:00 - [B-4] FK Kyzylzhar vs Kaisar Kyzylorda [B-2] -

GHCLB

19:15 - [512] Den Bosch vs Amsterdam FC [647] -

MASL

19:15 - [9] Kuala Lumpur FA vs Petaling Jaya City [11] - 1 -

VNA

19:15 - [12] TP.HCM vs HA Gia Lai [2] +1/2 -

GHCLB

19:30 - [221] B.Dortmund II vs RKC Waalwijk [181] -

GHCLB

20:00 - [746] CZ Jena vs Zwickau [294] -

GHCLB

20:00 - [327] Salernitana vs Hoffenheim [54] -

GHCLB

20:00 - [237] Paksi vs Sigma Olomouc [20] - 3/4 -

GHCLB

20:00 - [736] Grodig vs Real Betis [385] +4 -

GHCLB

20:00 - [955] Burton Albion vs Birmingham [387] +1/2 -

GHCLB

20:00 - [19] Freiburg vs Rayo Vallecano [182] - 1/2 -

GHCLB

20:00 - [38] Stuttgart vs Brentford [131] +0 -

POLA

20:00 - [17] Lech Poznan vs Stal Mielec [4] - 1 1/2 -

POLB

20:00 - [17] Chojniczanka vs GKS Tychy [14] +0 -

BLRA

20:00 - [14] Vitebsk vs Neman Grodno [9] +3/4 -

KAZC

20:00 - [C-4] Tobol Kostanay vs Aktobe [C-3] -

TDA

20:00 - [11] Norrkoping vs Malmo [6] +1/2 -

TDB

20:00 - [5] Skovde vs Brage [2] - 1/4 -

TDB

20:00 - [14] Dalkurd FF vs Orebro [9] +1/4 -

MASL

20:00 - [7] Selangor FA vs Penang FA [12] - 1 1/4 -

MAPL

20:00 - [7] Perak FA vs Terengganu II [3] -

BRAU20

20:00 - [B-5] Santos/SP U20 vs Fluminense/RJ U20 [B-8] - 1/2 -

BRAU20

20:00 - [A-8] Ceara/CE U20 vs Bahia/BA U20 [A-10] - 3/4 -

BRAU20

20:00 - [A-9] Fortaleza/CE U20 vs Sao Paulo/SP U20 [A-4] -

GHCLB

20:15 - [9] Union Berlin vs Udinese [218] -

GHCLB

20:15 - [5] Slovan Liberec vs Ujpest [433] -

GHCLB

20:30 - [805] Wimbledon vs Ipswich [244] +1/2 -

GHCLB

20:30 - [472] Wer.Bremen vs Twente [129] -

GHCLB

21:00 - [349] Westerlo vs AZ Alkmaar [65] +1/2 -

GHCLB

21:00 - [793] Zulte-Waregem vs Valenciennes [479] -

GHCLB

21:00 - [623] Southport vs Tranmere Rovers [346] -

GHCLB

21:00 - [691] Yeovil Town vs Exeter City [375] -

GHCLB

21:00 - [686] Hartlepool vs Lincoln [787] -

GHCLB

21:00 - [204] Accrington vs Preston North End [353] +1/2 -

GHCLB

21:00 - [671] Blackpool vs Rangers [168] +3/4 -

GHCLB

21:00 - [414] Carlisle vs Bolton [363] +1/2 -

GHCLB

21:00 - [200] Annecy FC vs Dijon [403] -

GHCLB

21:00 - [170] Clermont vs Lens [46] -

GHCLB

21:00 - [816] KV Mechelen vs Wolfsburg [70] +1 -

GHCLB

21:00 - [997] York City vs Bradford City [308] -

GHCLB

21:00 - [598] Partick Thistle vs Motherwell [573] -

GHCLB

21:00 - [654] Eastleigh vs Swindon [540] -

GHCLB

21:00 - [347] Genk vs AEK Athens [158] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - [160] Kortrijk vs Utrecht [128] - 1/4 -

GHCLB

21:00 - [751] Crewe Alexandra vs West Brom [114] +1 1/4 -

GHCLB

21:00 - [762] Sutton Utd vs Charlton Athletic [775] -

GHCLB

21:00 - [331] Cheltenham vs Cardiff City [63] +1/2 -

GHCLB

21:00 - [680] Chester vs Morecambe [698] +3/4 -

GHCLB

21:00 - [990] Dundee Utd vs Sunderland [281] +0 -

GHCLB

21:00 - [226] Mansfield vs Rotherham Utd [76] +3/4 -

GHCLB

21:00 - [464] Oxford Utd vs Coventry [143] +1/4 -

GHCLB

21:00 - [437] Plymouth Argyle vs Bristol City [97] -

GHCLB

21:00 - [457] Helmond Sport vs Go Ahead Eagles [174] +1 1/4 -

GHCLB

21:00 - [258] Reading vs West Ham Utd [82] +1 -

SCOLC

21:00 - [H-5] Forfar Athletic vs Hamilton [H-3] +1 -

SCOLC

21:00 - [G-3] Cove Rangers vs Livingston [G-2] +1/2 -

SCOLC

21:00 - [H-4] Stranraer vs Dundee [H-1] +1 1/4 -

SCOLC

21:00 - [G-5] Kelty Hearts vs Albion Rovers [G-4] - 1 -

SCOLC

21:00 - [C-1] Ross County vs Dunfermline [C-2] - 3/4 -

SCOLC

21:00 - [A-3] Raith Rovers vs Stirling Albion [A-2] - 1 1/4 -

SCOLC

21:00 - [E-5] Cowdenbeath vs St. Mirren [E-3] +3 -

SCOLC

21:00 - [F-3] Queen of South vs St. Johnstone [F-2] +1/2 -

SCOLC

21:00 - [B-3] Stenhousemuir vs Fraserburgh FC [B-5] - 1 -

SCOLC

21:00 - [E-4] Edinburgh City vs Arbroath [E-1] +1 -

SCOLC

21:00 - [B-4] Montrose vs Kilmarnock [B-1] +1 -

SCOLC

21:00 - [A-5] Peterhead vs Dumbarton [A-4] - 1/2 -

SCOLC

21:00 - [F-1] Annan Athletic vs Elgin City [F-5] - 1/4 -

SCOLC

21:00 - [C-5] Buckie Thistle vs Alloa Athletic [C-3] +1 1/2 -

ESTA

21:00 - [3] Nomme Kalju vs Trans Narva [6] -

ICEB

21:00 - [8] Vestri vs Afturelding [3] - 1/2 -

LATA

21:00 - [1] Valmiera / BSS vs BFC Daugava [6] - 2 1/4 -

NORA

21:00 - [15] FK Jerv vs Sandefjord [8] +0 -

FINA

21:00 - [2] Helsinki vs VPS Vaasa [8] - 1 1/4 -

FINB

21:00 - [9] PK-35 vs Jaro [3] +0 -

FINB

21:00 - [7] EIF Ekenas vs JaPS [5] - 1 -

FINB

21:00 - [6] KPV Kokkola vs PIF Parainen [11] - 3/4 -

FIN3

21:00 - [B-2] Hameenlinna vs Klubi 04 Helsinki [B-8] +3/4 -

FIN3

21:00 - [B-6] Grankulla IFK vs Ilves II [B-9] - 1/4 -

FIN3

21:00 - [B-13] KaaPo Kaarina vs Honka 2 [B-4] +1 1/4 -

BRB

21:00 - [8] Ituano/SP vs Londrina/PR [5] - 1/2 -

URUA

21:00 - [11] CA Rentistas vs CA Fenix [7] +1/4 -

SCOLC

21:10 - [D-5] Clyde vs Greenock Morton [D-3] +3/4 -

GHCLB

21:30 - [409] Spezia vs Bochum [13] +1/4 -

GHCLB

21:30 - [996] SO Cholet vs Ajaccio [425] -

NGA

21:30 - [11] FK Orenburg vs Krylya Sovetov [10] +0 -

GHCLB

21:35 - [234] Doncaster Rovers vs Huddersfield [231] +1 1/2 -

GHCLB

22:00 - [378] Kayserispor vs Ankaragucu [186] -

GHCLB

22:00 - [52] Pardubice vs Dukla Praha [8] -

GHCLB

22:00 - [113] Sassuolo vs Jablonec [288] -

GHCLB

22:00 - [591] Caen vs Nantes [602] -

GHCLB

22:00 - [649] Derby County vs Hertha Berlin [280] +3/4 -

GHCLB

22:00 - [111] Metz vs Troyes [369] +0 -

GHCLB

22:00 - [201] Sampdoria vs Parma [282] - 3/4 -

DUC4BA

22:00 - [17] VfB Eichstatt vs Bayern Munich II [4] +1 1/4 -

DUC4BA

22:00 - [7] TSV Aubstadt vs Nurnberg II [6] - 1/2 -

NGB

22:00 - [11] Neftekhimik Nizh vs Kamaz [1] - 3/4 -

NGB

22:00 - [18] Volga Ulyanovsk vs Yenisey [3] +1/4 -

BLRA

22:00 - [10] Torpedo Zhodino vs Isloch [3] +0 -

BIHA

22:00 - [12] Igman Konjic vs Siroki Brijeg [1] -

KAZC

22:00 - [C-1] FK Taraz vs FK Maktaaral [C-2] -

LITA

22:00 - [2] Hegelmann Litauen vs FK Jonava [10] -

FIN3

22:00 - [C-2] VIFK Vaasa vs FC Komeetat [C-9] - 1 3/4 -

FIN3

22:00 - [B-5] Ilves-Kissat vs SalPa Salo [B-3] +0 -

FIN3

22:00 - [C-5] RoPS Rovaniemi vs Kajaanin Haka [C-12] - 1 -

TDB

22:00 - [16] Ostersunds vs Osters [4] +3/4 -

JORA

22:00 - [4] Al Salt vs Moghayer Al Sarhan [7] - 1/4 -

CHIB

22:00 - [1] CD Magallanes vs Deportes Santa Cruz [11] -

GHCLB

22:30 - [679] Tondela vs Santa Clara [763] -

GHCLB

22:30 - [579] SC Bastia vs Nimes [986] -

GHCLB

22:30 - [19] Freiburg vs Rennes [169] -

GHCLB

22:30 - [494] Le Havre vs Amiens [251] -

POLA

22:30 - [13] Jagiellonia vs Piast Gliwice [18] +0 -

POLB

22:30 - [1] Wisla Krakow vs Sandecja [12] - 3/4 -

BULA

22:30 - [7] Lok. Sofia vs Cska Sofia [4] +1/2 -

FINA

22:30 - [10] IFK Mariehamn vs HIFK [12] - 3/4 -

FIN3

22:30 - [B-11] VJS vs Espoo [B-12] - 1/2 -

RMNA

22:30 - [8] Arges Pitesti vs UTA Arad [12] +1/4 -

SLOA

22:30 - [4] Domzale vs CM Celje [8] +0 -

TDA

22:30 - [2] Djurgardens vs Varnamo [13] - 1 1/4 -

GHCLB

22:59 - [484] Trabzonspor vs Slovacko [194] - 1/2 -

GHCLB

22:59 - [631] Orleans vs Bordeaux [453] -

GHCLB

22:59 - [179] Auxerre vs Stade Reims [118] -

GHCLB

22:59 - [615] Le Mans vs Chateauroux [630] -

GHCLB

22:59 - [811] Marseille vs Norwich [60] - 3/4 -

GHCLB

22:59 - [422] Sedan vs Dunkerque [807] -

LATA

22:59 - [10] METTA/LU Riga vs Rigas Futbola Skola [2] +2 1/4 -

NORA

22:59 - [13] HamKam vs Bodo Glimt [3] +1/2 -

SVKA

22:59 - [6] Spartak Trnava vs Zlate Moravce [12] - 1 1/4 -

SVKA

22:59 - [9] Trencin vs MSK Zilina [4] - 1/4 -

TSA

22:59 - [1] Young Boys vs Zurich [10] - 1 -

TSB

22:59 - [5] Bellinzona vs Lausanne Sports [3] -

ARGA

22:59 - [20] Barracas Central vs Argentinos Jun. [6] +1/2 -

GHCLB

23:30 - [382] Barnsley vs Nottingham Forest [167] +3/4 -

GHCLB

23:30 - [215] Espanyol vs Montpellier [983] - 1/4 -

GHCLB

23:30 - [184] Hull City vs Malaga [594] - 1/4 -

ESTA

23:30 - [5] Kuressaare vs TJK Legion [9] - 3/4 -

EGYA

23:30 - [14] Ghazl Al Mahalla vs Zamalek SC [1] +3/4 -

EGYA

23:30 - [4] Future FC vs Ismaily SC [9] - 1/2 -

BRAU20

23:45 - [A-5] Atl. Mineiro/MG U20 vs Flamengo/RJ U20 [A-1] -

GHCLB

00:00 - [81] Burgos CF vs Alaves [105] +0 -

GHCLB

00:00 - [488] SBV Excelsior vs Dordrecht 90 [610] - 1 1/4 -

GHCLB

00:00 - [792] Charleroi vs Strasbourg [93] +1/4 -

GHCLB

00:00 - [429] Lierse vs Eindhoven [813] +1/4 -

GHCLB

00:00 - [466] Lugo vs SD Ponferradina [431] +0 -

GHCLB

00:00 - [600] Concarneau vs Guingamp [80] -

GHCLB

00:00 - [20] Sigma Olomouc vs Galatasaray [50] +1/2 -

GHCLB

00:00 - [108] FC Koln vs AC Milan [88] - 1/4 -

GHCLB

00:00 - [250] PSV Eindhoven vs Villarreal [41] +0 -

GHCLB

00:00 - [126] Real Sociedad vs Toulouse [25] - 1/4 -

NGA

00:00 - [9] Akhmat Groznyi vs Spartak Moscow [2] +0 -

BLRA

00:00 - [15] Dnepr Mogilev vs Slavia Mozyr [8] +3/4 -

CROA

00:00 - [7] NK Osijek vs HNK Gorica [10] - 1 -

ARGB

00:10 - [27] Atletico Atlanta vs Tristan Suarez [35] - 1/4 -

CHIA

00:15 - [4] Palestino vs Coquimbo Unido [16] - 1/2 -

GHCLB

00:30 - [998] CD Calahorra vs Eibar [37] -

ISRSC

00:30 - [2] Maccabi Haifa vs Hap. Beer Sheva [1] - 3/4 -

JORA

00:30 - [1] Wehdat Amman vs Jazeera Amman [11] - 1 1/2 -

GHCLB

01:00 - [930] Benfica B vs CD Mafra [341] -

GHCLB

01:00 - [309] Anderlecht vs Lyon [292] +1/2 -

GHCLB

01:00 - [125] Roma vs Portimonense [261] - 1 1/2 -

POLA

01:00 - [5] Korona Kielce vs Legia Wars. [6] +3/4 -

POLB

01:00 - [2] LKS Lodz vs Katowice [9] - 1/2 -

BULA

01:00 - [8] Levski Sofia vs Spartak Varna [15] - 2 -

ICEA

01:00 - [10] Hafnarfjordur vs Vikingur Rey. [2] +1/4 -

SRBA

01:00 - [12] Novi Sad vs FK Vojvodina [3] -

SRBA

01:00 - [5] Backa Topola vs Javor Ivanjica [4] - 1 1/4 -

SRBA

01:00 - [1] Crvena Zvezda vs FK Kolubara [11] -

ARGB

01:00 - [29] Temperley vs Deportivo Madryn [15] +0 -

ARGB

01:00 - [34] Flandria vs Estudiantes Rio Cuarto [8] +0 -

BRAU20

01:00 - [B-10] Chapecoense U20 vs Atletico/PR U20 [B-1] -

BRAU20

01:00 - [B-6] RB Bragantino/SP U20 vs Corinthians/SP U20 [B-2] -

PERA

01:00 - [7] Cesar Vallejo vs AD Tarma [15] - 1 1/4 -

SLOA

01:15 - [10] Maribor vs NK Radomlje [3] - 3/4 -

GHCLB

01:30 - [997] Estoril vs Brighton [112] -

GHCLB

01:30 - [190] Inter Milan vs Monaco [393] - 3/4 -

DUB

01:30 - [13] Magdeburg vs Fort.Dusseldorf [7] - 1/4 -

IREB

01:30 - [4] Longford Town vs Athlone [9] - 1 3/4 -

RMNA

01:30 - [1] CFR Cluj vs Rapid Bucuresti [2] -

SVKA

01:30 - [5] Zelez. Podbrezova vs Slo. Bratislava [1] +1 1/2 -

TSA

01:30 - [9] Winterthur vs Basel [8] +1/4 -

ARGA

01:30 - [2] Gimnasia LP vs Colon [18] - 1/2 -

ARGA

01:30 - [25] Independiente vs Rosario Central [22] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [4] Gim.Mendoza vs CA Mitre Salta [21] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [10] San Martin SJ vs Agropecuario AAC [24] - 1/2 -

EUW

02:00 - [B-3] Đan Mạch Nữ vs T.B.Nha Nữ [B-2] +1 1/2 -

EUW

02:00 - [B-4] Phần Lan Nữ vs Đức Nữ [B-1] +3 -

GHCLB

02:00 - [211] Leganes vs Getafe [214] +1/4 -

BIHA

02:00 - [4] Zeljeznicar vs Leotar Trebinje [11] -

CROA

02:00 - [4] Sibenik vs HNK Rijeka [6] +3/4 -

BRB

02:00 - [12] CRB/AL vs Brusque FC/SC [15] - 1/4 -

URUA

02:00 - [4] Boston River vs Sportivo Cerrito [15] - 3/4 -

EGYA

02:00 - [2] Pyramids FC vs Ahly Cairo [3] +1/4 -

GHCLB

02:15 - [267] Fulham vs Nice [493] +0 -

BRA

02:30 - [4] Athletico/PR vs Internacional/RS [6] - 1/4 -

BRB

02:30 - [6] Sampaio Correa/MA vs Vasco DG/RJ [4] - 1/4 -

BRB

02:30 - [2] Gremio/RS vs Tombense FC/MG [10] - 1 1/2 -

CHIA

02:45 - [9] Audax Italiano vs Colo Colo [1] +1/2 -

COLB

03:00 - [7] Llaneros FC vs Atletico Huila [14] - 1/2 -

ECUA

03:00 - [9] Orense SC vs Macara [15] - 1/2 -

BLVA

03:30 - [B-4] Royal Pari vs Nacional Potosi [A-3] - 1 -

PERA

03:30 - [17] Uni.San Martin vs Universitario [9] +3/4 -

ARGA

04:00 - [13] Newells Old Boys vs Racing Club [5] +1/4 -

COLA

04:00 - [8] Jag de Cordoba vs Deportivo Pasto [4] - 1/2 -

PARA

04:00 - [11] Sportivo Ameliano vs Libertad [1] +3/4 -

VENA

04:00 - [8] Caracas vs Estu.Merida [9] - 3/4 -

ARGB

04:10 - [11] Estudiantes BsAs vs San Martin Tucuman [2] +1/4 -

BLVA

04:15 - [B-7] Inde. Petrolero vs Bolivar [B-1] +0 -

BRB

04:30 - [20] Guarani/SP vs Bahia/BA [3] +0 -

BRA

05:00 - [16] Avai/SC vs Santos/SP [9] +0 -

BRA

05:00 - [5] Flamengo/RJ vs Coritiba/PR [15] - 1 -

COLB

05:00 - [13] Barranquilla vs Tigres(COL) [5] - 1/4 -

URUA

05:00 - [9] Wanderers vs CA Penarol [5] +1/2 -

MEXA

05:00 - [14] Atlas vs Cruz Azul [12] - 1/4 -

CHIA

05:15 - [6] Cobresal vs U. La Calera [13] - 3/4 -

ECUA

05:30 - [8] LDU Quito vs Dep.Cuenca [7] -

GHCLB

06:00 - [72] Arsenal vs Everton [368] - 1 -

PERA

06:00 - [2] Sport Huancayo vs Atletico Grau [14] - 1 1/4 -

COLA

06:05 - [7] Atl. Nacional vs Millonarios [1] +0 -

PARA

06:15 - [3] Olimpia Asuncion vs Guarani CA [4] - 1/4 -

VENA

06:15 - [6] Puerto Cabello vs UCV FC [16] - 1/4 -

ARGA

06:30 - [11] Boca Juniors vs Talleres Cordoba [24] - 3/4 -

BLVA

06:30 - [A-1] CA Palmaflor vs Aurora [A-7] - 1/4 -

USA

06:30 - [Dong-4] CF Montreal vs Toronto [Dong-13] - 1 -

USA

06:30 - [Dong-1] Philadelphia Union vs New England [Dong-7] - 1/4 -

USB

06:30 - [A-10] Loudoun United vs Tampa Bay Rowdies [A-2] +1 1/4 -

BRA

07:00 - [12] Ceara/CE vs Corinthians/SP [2] - 1/2 -

USA

07:00 - [Tay-4] Minnesota Utd vs D.C. Utd [Dong-14] - 1 -

USA

07:00 - [Dong-8] Chicago Fire vs Seattle Sounders [Tay-8] - 1/2 -

USB

07:00 - [B-13] Orange County SC vs Miami FC [A-7] - 1/4 -

USB

07:00 - [A-13] Ch. Battery vs Hartford Athletic [A-11] +0 -

MEXA

07:05 - [6] Santos Laguna vs Chivas Guad. [17] - 1/4 -

USB

07:30 - [A-3] Memphis 901 vs Louisville City [A-1] +0 -

USW

07:30 - [3] Houston Dash Nữ vs Chicago RS Nữ [4] -

CHIA

07:45 - [7] Everton CD vs U. Espanola [5] - 1/4 -

ECUA

08:00 - [16] Tecnico Uni. vs Barcelona SC [5] +1/4 -

USA

08:00 - [Tay-10] Colorado Rapids vs LA Galaxy [Tay-9] - 1/2 -

USA

08:00 - [Tay-3] Dallas vs Austin FC [Tay-2] - 1/4 -

USB

08:00 - [B-1] SA Scorpions vs Atlanta United II [A-12] - 1 3/4 -

USB

08:00 - [B-5] New Mexico United vs Pittsburgh R. [A-4] +0 -

CRCSC

08:00 - [2] Cartagines vs Herediano [1] +1/4 -

COLA

08:10 - [12] La Equidad vs Junior Barranquilla [6] +0 -

USA

08:22 - [Dong-10] Inter Miami vs Charlotte FC [Dong-11] - 1/4 -

AUSNSW

08:25 - [7] Sydney FC U21 vs Sydney Utd [8] - 1/2 -

GHCLB

09:00 - [242] Club America vs Chelsea [103] +1 1/4 -

USB

09:00 - [B-9] Oakland Roots vs El Paso Locomotive [B-6] - 1/4 -

USB

09:00 - [B-11] Monterey Bay FC vs Detroit City FC [A-6] +0 -

USW

09:30 - [1] Portland Tho. Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ [11] - 3/4 -

USB

10:00 - [B-4] Sacramento vs Birmingham Legion [A-5] +0 -

GHCLB

15:00 Hoãn [441] Maritimo vs Nacional Madeira [869] -

GHCLB

16:00 Hoãn [638] Kolding IF vs Young Boys [2] -

GHCLB

16:00 Hoãn [636] Vizela vs Famalicao [849] -

GHCLB

16:00 Hoãn [417] Penafiel vs Santa Clara [763] -

NHATB

16:00 Hoãn [11] Tokyo Verdy vs Tokushima Vortis [14] +0 -

GHCLB

16:30 Hoãn [833] Braga II vs Chaves [330] -

GHCLB

16:30 Hoãn [997] Estoril vs CD Mafra [341] -

GHCLB

16:30 Hoãn [578] Rio Ave vs Pacos Ferreira [755] -

GHCLB

17:00 Hoãn [992] Skive IK vs VSK Aarhus [509] -

NHATA

17:00 Hoãn [10] Nagoya Grampus vs Kawasaki Fro. [4] +1/2 -

GHCLB

18:00 Hoãn [556] Hillerod vs Roskilde [878] -

GHCLB

18:00 Hoãn [164] Porto vs Portimonense [261] -

GHCLB

19:00 Hoãn [610] Dordrecht 90 vs TOP Oss [645] -

GHCLB

19:00 Hoãn [50] Galatasaray vs Paksi [237] -

GHCLB

00:00 Hoãn [20] Sigma Olomouc vs Galatasaray [50] -

COLA

05:00 Hoãn [19] Atl. Bucaramanga vs America Cali [13] -

Lịch bóng đá trong ngày 16/07/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/07/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0