LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/07/2022

Lịch bóng đá trong ngày 15/07/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

13:00 - [435] HR Letzion vs H. Petah Tikva [912] -

GHCLB

13:30 - [413] Beitar Jerusalem vs Maccabi K.Jaffa [779] -

AFFW

15:00 - [A-1] Thái Lan Nữ vs Myanmar Nữ [B-2] - 3/4 -

AFF19

15:30 - [A-1] Việt Nam U19 vs Thái Lan U19 [A-2] +0 -

GHCLB

15:30 - [391] Bourg Peronnas vs Le Puy Foot [777] -

GHCLB

16:00 - [3] Mlada Boleslav vs Varnsdorf [183] - 1 1/2 -

NGAU21

16:00 - [A-5] Kryliya Sov. U21 vs Strogino Moscow U21 [A-2] -

AUSNSW

16:00 - [2] Manly Utd vs Mt Druitt Town [11] - 1 -

GHCLB

16:30 - [800] Liefering vs Bohemians 1905 [1] -

AUSNSW

16:30 - [9] Wollongong Wolves vs Marconi Stallions [4] +1 -

NGAU21

17:00 - [A-1] Zenit U21 vs Ural U21 [A-7] -

AUSVPL

17:00 - [4] Green Gully SC vs St Albans Saints [11] -

NHAT3

17:00 - [5] Kataller Toyama vs Vanraure Hachinohe [16] - 3/4 -

HQB

17:00 - [1] Gwangju vs Anyang [3] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [13] Daejeon Korail vs Gyeongju KHNP [5] +0 -

HQ3

17:00 - [1] Changwon City vs Busan Transp. [9] - 1/2 -

VNA

17:00 - [9] BCM Bình Dương vs SHB Đà Nẵng [6] - 1/2 -

GHCLB

17:05 - [992] Melb. Victory vs Man Utd [43] +2 -

AUSBPL

17:15 - [12] Virginia Utd vs Grange Thistle [10] -

HQB

17:30 - [6] Gyeongnam vs Chungnam Asan [5] +0 -

GHCLB

18:00 - [16] Fredericia vs Vendsyssel FF [285] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - [301] Willem II vs De Graafschap [325] -

NGAU21

18:00 - [A-9] Torpedo Moscow U21 vs Orenburg U21 [A-10] -

VNA

18:00 - [5] Bình Định vs Nam Định [11] - 3/4 -

VNA

18:00 - [4] Hải Phòng vs Viettel [8] +0 -

VNA

18:00 - [3] SL Nghệ An vs HL Hà Tĩnh [10] - 1/4 -

AFFW

19:00 - [B-1] Việt Nam Nữ vs Philippines Nữ [A-2] - 1/2 -

MASL

19:15 - [2] Sabah FA vs Darul Takzim [1] +1 -

GHCLB

19:30 - [495] Munchen 1860 vs Newcastle [33] +1 3/4 -

GHCLB

19:30 - [9] Union Berlin vs C. Budejovice [4] - 1 1/2 -

GHCLB

19:30 - [44] Ein.Frankfurt vs Torino [166] - 1/2 -

GHCLB

19:35 - [66] Liverpool vs Crystal Palace [10] - 1 3/4 -

AFF19

20:00 - [B-2] Malaysia U19 vs Lào U19 [B-1] - 1/4 -

GHCLB

20:00 - [446] Adana Demirspor vs Istanbulspor AS [904] -

KAZC

20:00 - [A-2] Atyrau vs Kairat Almaty [A-1] -

MASL

20:00 - [5] Terengganu vs Kedah FA [6] - 3/4 -

GHCLB

20:30 - [24] Ajax vs Eupen [460] - 2 1/2 -

CAFCOS

21:00 - [C-1] Namibia vs Mozambique [C-4] -

GHCLB

21:00 - [53] Ingolstadt vs SSV Ulm [711] -

GHCLB

21:00 - [491] Hatayspor vs Rizespor [121] -

GHCLB

21:00 - [338] Sparta Rotterdam vs Heracles Almelo [84] - 3/4 -

NGAU21

21:00 - [A-3] CSKA Mos. U21 vs ORS 5 U21 [A-8] -

NGAU21

21:00 - [B-8] FK Sochi U21 vs Kuban U21 [B-4] -

NGAU21

21:00 - [A-6] Nizhny Nov U21 vs Spartak Mos. U21 [A-4] -

GHCLB

22:00 - [98] Istanbul BB vs Konyaspor [796] - 1/4 -

GHCLB

22:00 - [71] PSG vs Quevilly [477] - 2 3/4 -

NGAU21

22:00 - [B-1] Rostov U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-2] -

NGAU21

22:00 - [B-6] Krasnodar U21 vs Chertanovo U21 [B-3] -

BLRA

22:00 - [1] Bate Borisov vs Arsenal Dzyarzhynsk [13] - 1 3/4 -

KAZC

22:00 - [D-2] Astana vs Shakhter Kar. [D-1] -

LITA

22:00 - [7] Siauliai vs FK Riteriai [4] +1/4 -

FINA

22:00 - [3] Honka vs Lahti [11] - 1 -

JORA

22:00 - [6] S.Al.Ordon vs Sareeh [12] - 1/4 -

NGAU21

22:30 - [B-5] Din. Moscow U21 vs Khimki U21 [B-7] -

BIHA

22:30 - [10] NK Posusje vs Velez Mostar [7] - 1/4 -

BULA

22:30 - [11] Botev Vratsa vs Botev Plovdiv [16] +1/4 -

FINB

22:30 - [1] TPS Turku vs SJK Akatemia [8] - 1 1/4 -

FINB

22:30 - [10] MP Mikkeli vs PEPO [12] - 3/4 -

RMNA

22:30 - [3] Hermannstadt vs Mioveni [16] - 1/2 -

GHCLB

22:59 - [2] Karmiotissa Pol. vs Banik Ostrava [6] +1 -

GHCLB

22:59 - [122] Grenoble vs Saint Etienne [394] -

GHCLB

22:59 - [223] PAOK vs Panetolikos [987] -

POLA

22:59 - [8] Rakow Czestochowa vs Warta Poznan [15] - 1 1/4 -

POLB

22:59 - [4] Nieciecza vs Odra Opole [16] - 1 -

ESTA

22:59 - [7] Tammeka Tartu vs Levadia T. [2] +1 3/4 -

FIN3

22:59 - [C-11] OTP vs OLS Oulu [C-3] +0 -

NGAU21

23:00 - [B-10] Lok. Moscow U21 vs Fakel U21 [B-9] -

GHCLB

23:30 - [410] Chemnitzer vs Pribram [819] -

GHCLB

23:30 - [560] Racing Union vs Nancy [949] +0 -

GHCLB

23:30 - [633] Bournemouth vs Sheffield Wed. [962] -

GHCLB

23:30 - [173] Zwolle vs Heerenveen [47] -

DUC4BA

23:30 - [3] Wurzburger vs Hankofen-Hailing [9] - 1 1/2 -

DUC4BA

23:30 - [12] TSV 1896 Rain vs Schweinfurt [8] +3/4 -

CAFCOS

00:00 - [C-2] Zambia vs Senegal [C-3] +0 -

GHCLB

00:00 - [644] Pau FC vs Angouleme CFC [927] -

GHCLB

00:00 - [62] Levante vs Qatar SC [994] - 2 1/4 -

GHCLB

00:00 - [398] NAC Breda vs Volendam [465] +1/2 -

DUC4BA

00:00 - [19] Illertissen vs V. Aschaffenburg [10] +1/4 -

NGA

00:00 - [7] Khimki vs Zenit [4] +1 1/2 -

BLRA

00:00 - [7] Gomel vs FK Minsk [5] - 1/4 -

DENA

00:00 - [8] Midtjylland vs Randers [6] - 1 1/4 -

TSB

00:30 - [6] Schaffhausen vs Thun [9] - 1/4 -

TSB

00:30 - [1] Yverdon vs Stade L. Ouchy [4] +0 -

JORA

00:30 - [10] Ma'an SC vs Faisaly (JOR) [3] +1 1/2 -

GHCLB

01:00 - [306] Antwerpen vs Dinamo Kiev [7] +0 -

GHCLB

01:00 - [782] Shrewsbury vs Burnley [340] +1/2 -

GHCLB

01:00 - [39] Braga vs Middlesbrough [142] - 3/4 -

BULA

01:00 - [3] Ludogorets vs Lok. Plovdiv [1] - 1 1/4 -

CROA

01:00 - [1] Dinamo Zagreb vs Lok. Zagreb [3] - 1 3/4 -

ICEB

01:00 - [7] Thor Akureyri vs Fjolnir [4] +1/4 -

SRBA

01:00 - [8] FK Novi Pazar vs Cukaricki Belgrade [2] +1/2 -

SRBA

01:00 - [14] Radnicki Nis vs FK Partizan [9] +1 1/4 -

SRBA

01:00 - [6] Spartak Subotica vs Radnik Surdulica [15] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [16] Deportivo Riestra vs Quilmes [26] +1/4 -

GHCLB

01:15 - [49] Besiktas vs Mainz [199] +0 -

SLOA

01:15 - [2] Koper vs Tabor Sezana [6] - 1 -

TSB

01:15 - [7] Aarau vs Vaduz [8] - 1/2 -

GHCLB

01:30 - [637] Chorley vs Stockport [406] +1 1/4 -

GHCLB

01:30 - [999] Colchester Utd vs Millwall [386] +3/4 -

DUB

01:30 - [2] Kaiserslautern vs Hannover 96 [15] +0 -

POLA

01:30 - [10] Zaglebie Lubin vs Slask Wroclaw [9] - 1/4 -

POLB

01:30 - [3] Ruch Chorzow vs Skra Czestochowa [10] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [9] Universitatea Craiova vs Sepsi OSK [6] - 1/4 -

SVKA

01:30 - [7] Zemplin Michalovce vs Dukla BB [11] - 1/4 -

IREA

01:45 - [8] Drogheda Utd vs Bohemians [6] +3/4 -

IREA

01:45 - [4] St. Patrick's vs Dundalk [2] +0 -

IREB

01:45 - [1] Cork City vs Galway [2] - 1/4 -

IREB

01:45 - [8] Cobh Ramblers vs Waterford Utd [3] +1 3/4 -

IREB

01:45 - [7] Bray Wanderers vs Treaty United [5] +0 -

EUW

02:00 - [A-4] Bắc Ireland Nữ vs Anh Nữ [A-1] +4 1/4 -

EUW

02:00 - [A-2] Áo Nữ vs Na Uy Nữ [A-3] +1/2 -

CHIB

02:30 - [13] San.Morning vs San. Wanderers [17] - 1/4 -

GHCLB

03:00 - [32] Benfica vs Nice [493] - 1/2 -

PERA

03:30 - [10] Dep. Municipal vs Cienciano [5] +0 -

CSUW

04:00 - [B-2] Argentina Nữ vs Uruguay Nữ [B-4] - 1 1/2 -

VENA

04:00 - [7] Dep.Guaira vs Mineros Guayana [13] - 3/4 -

ARGA

05:00 - [15] Sarmiento Junin vs Defensa YJ [19] +0 -

BRB

05:00 - [9] Criciuma/SC vs Ponte Preta/SP [11] - 1/2 -

BLVA

05:00 - [B-6] Jorge Wilstermann vs CD Guabira [A-5] - 3/4 -

CHIB

05:00 - [14] Temuco vs Iquique [8] - 1/4 -

URUA

05:00 - [12] Plaza Colonia vs CA River Plate (URU) [8] +1/4 -

COLB

06:00 - [2] Fortaleza vs Cucuta [16] -

USB

06:00 - [A-14] New York RB II vs Indy Eleven [A-9] +1/4 -

PARA

06:15 - [10] Tacuary FBC vs Guairena FC [8] -

VENA

06:15 - [4] Dep.Tachira vs Metropolitano [2] - 1/2 -

BLVA

06:30 - [B-8] Real Tomayapo vs Real Santa Cruz [A-6] - 1 -

CSUW

07:00 - [B-5] Peru Nữ vs Venezuela Nữ [B-3] +2 -

ECUA

07:00 - [14] Cumbaya FC vs Gualaceo SC [10] - 1/2 -

MEXA

07:00 - [7] Puebla vs Club Leon [9] - 1/4 -

ARGB

07:10 - [5] All Boys vs Ferro Carril Oeste [25] - 1/4 -

ARGA

07:30 - [27] Aldosivi vs Atletico Tucuman [1] +1/4 -

ARGA

07:30 - [14] Arsenal Sarandi vs CA Platense [10] - 1/4 -

BRB

07:30 - [19] Vila Nova/GO vs CSA/AL [17] - 1/4 -

CHIB

07:30 - [12] San Luis Qui. vs Barnechea [7] +0 -

COLB

08:00 - [4] Real Cartagena vs Leones FC [1] +1/4 -

USB

08:00 - [B-3] Colorado Springs vs LA Galaxy II [B-8] - 3/4 -

NHATJFL

09:00 - [4] Reinmeer Aomori vs Suzuka Point Getters [9] -

USW

09:00 - [2] San Diego Wave Nữ vs Racing Louisville Nữ [9] - 3/4 -

MEXA

09:05 - [13] Juarez vs Queretaro [18] - 1/4 -

NHATB

18:00 Hoãn [9] Oita Trinita vs Machida Zelvia [7] -

LITA

22:00 Hoãn [5] Suduva vs Kauno Zalgiris [6] -

IREA

01:45 Hoãn [7] Shelbourne vs Shamrock Rovers [1] -

USW

06:30 Hoãn [12] NC Courage (W) vs Angel City Nữ [7] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 15/07/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/07/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0