LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 20/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

EUW19VL

16:00 - [11-3] Israel U19 Nữ vs Malta U19 Nữ [11-4] -

AUSQSL

16:00 - [2] Olympic FC QLD vs Magpies Crusaders [14] -

EUW19VL

17:00 - [7-2] Na Uy U19 Nữ vs Azerbaijan U19 Nữ [7-4] -

EUW19VL

17:00 - [8-1] Belarus U19 Nữ vs Síp U19 Nữ [8-4] -

ACL

17:00 - [G-2] Pohang Steelers vs Ulsan Hyundai [F-1] +1/2 -

NHAT3

17:00 - [13] Vanraure Hachinohe vs Nagano Parceiro [9] +1/2 -

CZEU19

17:15 - [13] Slovacko U19 vs Pardubice U19 [1] -

GEOA

17:30 - [10] Samtredia vs Shukura [9] - 1/4 -

GEOA

17:30 - [7] Samgurali Tskh. vs FC Telavi [6] - 1/2 -

C1U19

18:00 - [H-2] Chelsea U19 vs Malmo U19 [H-4] - 2 -

C1U19

18:00 - [H-3] Zenit U19 vs Juventus U19 [H-1] +1/4 -

THAA

18:00 - [12] Ratchaburi vs Bangkok Utd [2] +1/2 -

EUW19VL

18:30 - [9-3] Lithuania U19 Nữ vs Bulgaria U19 Nữ [9-1] +1 -

EUW19VL

18:30 - [9-2] Hy Lạp U19 Nữ vs Kazakhstan U19 Nữ [9-4] -

C1U19

19:00 - [E-3] Barcelona U19 vs Dinamo Kiev U19 [E-2] +1/4 -

C1U19

19:00 - [G-3] Lille U19 vs Sevilla U19 [G-2] +1/2 -

C1U19

19:00 - [F-1] Man Utd U19 vs Atalanta U19 [F-3] +0 -

C1U19

19:00 - [G-1] RB Salzburg U19 vs Wolfsburg U19 [G-4] - 1 1/2 -

EU17VL

19:00 - [6-1] Đức U17 vs San Marino U17 [6-4] -

EUW19VL

19:00 - [4-3] Hungary U19 Nữ vs Phần Lan U19 Nữ [4-2] +1 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-7] Albinoleffe vs Juventus U23 [A-6] +0 -

GEOA

19:30 - [8] Torpedo Kut. vs Saburtalo [4] +1 -

IRNA

19:30 - [3] Gol Gohar vs Tractor SC [13] - 3/4 -

EUW19VL

20:00 - [5-2] Thụy Sỹ U19 Nữ vs Bắc Ireland U19 Nữ [5-4] -

EUW19VL

20:00 - [7-3] Ba Lan U19 Nữ vs Italia U19 Nữ [7-1] -

AFCC

20:00 - [F-1] Nasaf Qarshi vs Lee Man FC [J-1] - 1 1/2 -

NORB

20:00 - [5] KFUM Oslo vs Bryne [10] - 3/4 -

URUA

20:15 - [12] CA Rentistas vs Villa Espanola [16] - 1/2 -

IDNA

20:30 - [14] Barito Putera vs PSIS Semarang [8] +0 -

NPA

20:30 - [10] Golden Arrows vs Mamelodi Sun. [1] +1/2 -

C1U19

21:00 - [E-1] Benfica U19 vs Bayern Munich U19 [E-4] - 2 -

C1U19

21:00 - [F-4] Young Boys U19 vs Villarreal U19 [F-2] +1 1/4 -

EUW19VL

21:00 - [1-1] Áo U19 Nữ vs Scotland U19 Nữ [1-4] -

EUW19VL

21:00 - [11-2] Georgia U19 Nữ vs Romania U19 Nữ [11-1] +2 -

C2

21:30 - [C-2] Spartak Moscow vs Leicester City [C-3] +3/4 -

BIHA

21:30 - [4] Borac Banja Luka vs FK Tuzla City [2] - 1/4 -

GEOA

21:30 - [1] Dinamo Batumi vs Dinamo Tbilisi [2] - 1/2 -

IRNA

21:30 - [10] Sanat Naft vs Zobahan [11] +0 -

IRNA

21:30 - [1] Esteghlal Tehran vs Havadar SC [12] - 1 1/4 -

CROA

22:00 - [2] HNK Rijeka vs Lok. Zagreb [6] - 1/2 -

ESTA

22:00 - [10] Vaprus Parnu vs Tammeka Tartu [9] +1 -

LITA

22:00 - [3] Kauno Zalgiris vs Dziugas FC [8] - 1 -

JORA

22:00 - [3] Al Salt vs Faisaly (JOR) [4] +0 -

ITA3

22:30 - [C-17] Messina vs Vibonese [C-20] - 1/2 -

LATA

22:30 - [7] METTA/LU Riga vs Rigas Futbola Skola [1] +1 1/2 -

NPA

22:30 - [13] Maritzburg Utd vs Orlando Pirates [2] +1/4 -

KSB

22:35 - [7] Al Wehda (KSA) vs Al Kawkab [18] -

EU17VL

22:59 - [6-3] Romania U17 vs Nga U17 [6-2] -

EUW19VL

22:59 - [4-1] Đan Mạch U19 Nữ vs T.N.Kỳ U19 Nữ [4-4] -

EUW19VL

22:59 - [8-2] North Macedonia U19 Nữ vs Đảo Faroe U19 Nữ [8-3] - 1 1/4 -

AFCC

22:59 - [B-2] Muharraq vs Al Kuwait [C-1] +1/4 -

ITA3

22:59 - [A-1] Alto Adige vs Piacenza [A-14] - 1/2 -

ITA3

22:59 - [A-12] US Seregno vs Virtus Verona [A-8] - 1/4 -

ITA3

22:59 - [A-18] Legnano vs Aurora Pro Patria [A-16] +0 -

ITA3

22:59 - [A-10] AC Trento vs Feralpisalo [A-3] +1/4 -

ITA3

22:59 - [A-17] Fiorenzuola vs Pergolettese [A-13] +0 -

ITA3

22:59 - [A-19] Pro Sesto vs Padova [A-2] +1 -

ITA3

22:59 - [A-5] Triestina vs Mantova [A-15] - 1/4 -

POLB

22:59 - [18] Gornik Polkowice vs Puszcza Nie. [15] - 1/4 -

NORB

22:59 - [15] Ullensaker/Kisa vs FK Jerv [3] +1/4 -

NORB

22:59 - [11] Raufoss IL vs Stjordals Blink [14] - 1 1/4 -

NORB

22:59 - [9] Start Kristiansand vs Grorud IL [13] - 1 1/4 -

NORB

22:59 - [4] Fredrikstad vs Strommen [16] - 1 1/4 -

NORB

22:59 - [6] Sogndal vs HamKam [1] +0 -

NORB

22:59 - [8] Sandnes Ulf vs Asane Fotball [7] - 1/2 -

GEOA

23:30 - [5] Lokomotiv T vs Dila Gori [3] +0 -

C1

23:45 - [G-2] RB Salzburg vs Wolfsburg [G-4] - 1/2 -

C1

23:45 - [E-3] Barcelona vs Dinamo Kiev [E-4] - 1 3/4 -

KSB

23:45 - [12] Al Qadisiya vs Al Khaleej(KSA) [1] -

EUW19VL

00:00 - [1-2] Hà Lan U19 Nữ vs Ukraina U19 Nữ [1-3] -

TBNB

00:00 - [20] Fuenlabrada vs Amorebieta [19] - 1/2 -

TBNB

00:00 - [2] Valladolid vs Ibiza-Eivissa [10] - 3/4 -

ITA3

00:00 - [C-10] AZ Picerno vs Monterosi FC [C-13] - 1/4 -

CHIA

00:00 - [10] La Serena vs Colo Colo [2] +1 -

JORA

00:30 - [12] Buqaa Amman vs Sheikh Hussein [6] +1 1/4 -

ARGA

00:30 - [26] Arsenal Sarandi vs Gimnasia LP [11] - 1/4 -

EUW19VL

01:00 - [5-3] Ireland U19 Nữ vs Anh U19 Nữ [5-1] +2 -

ITA3

01:00 - [C-3] Turris Neapolis vs Campobasso [C-16] - 1/4 -

NORB

01:00 - [12] Ranheim IL vs Aalesund [2] +1/2 -

URUA

01:15 - [7] CA Fenix vs Liverpool P. (URU) [4] +1/4 -

ITA3

01:30 - [C-1] Bari vs Foggia [C-5] - 3/4 -

POLB

01:30 - [8] Odra Opole vs Skra Czestochowa [10] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [18] Swansea City vs West Brom [5] +1/4 -

ANHB

01:45 - [1] Fulham vs Cardiff City [22] - 1 1/4 -

ANHB

01:45 - [7] Huddersfield vs Birmingham [19] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [21] Hull City vs Peterborough Utd [23] - 1/2 -

ANHB

01:45 - [6] Middlesbrough vs Barnsley [24] - 1/2 -

ANHB

01:45 - [16] Preston North End vs Coventry [10] +0 -

C1

02:00 - [E-2] Benfica vs Bayern Munich [E-1] +1 -

C1

02:00 - [H-2] Chelsea vs Malmo [H-4] - 2 3/4 -

C1

02:00 - [F-4] Young Boys vs Villarreal [F-2] +1/4 -

C1

02:00 - [G-1] Lille vs Sevilla [G-3] +1/4 -

C1

02:00 - [F-1] Man Utd vs Atalanta [F-3] - 3/4 -

C1

02:00 - [H-3] Zenit vs Juventus [H-1] +1/4 -

ANHB

02:00 - [20] Reading vs Blackpool [13] - 1/2 -

TBNB

02:00 - [15] Lugo vs Las Palmas [7] +0 -

TBNB

02:00 - [22] Alcorcon vs Leganes [17] +1/4 -

ITA3

02:00 - [C-12] Latina vs Catanzaro [C-9] +1/2 -

ITA3

02:00 - [C-8] Taranto vs Fidelis Andria [C-18] - 1/4 -

ITA3

02:00 - [C-14] Paganese vs Potenza SC [C-19] - 1/4 -

ITA3

02:00 - [C-2] SS Monopoli vs Juve Stabia [C-11] +0 -

ITA3

02:00 - [C-15] Catania vs Avellino [C-6] +0 -

ITA3

02:00 - [C-4] Palermo vs Virtus Francavilla [C-7] - 3/4 -

BRAA

02:00 - [11] Ceara/CE vs Palmeiras/SP [3] -

BLVA

02:00 - [2] Always Ready vs Jorge Wilstermann [7] - 1 1/4 -

ARGA

02:45 - [23] San Lorenzo vs Lanus [8] +1/4 -

URUA

03:30 - [1] Plaza Colonia vs CA River Plate (URU) [5] +0 -

CHIA

04:30 - [1] Univ. Catolica vs San. Wanderers [17] - 1 1/4 -

ARGA

05:00 - [21] Banfield vs CA Huracan [10] - 1/4 -

ARGA

05:00 - [5] Estudiantes LP vs Atletico Tucuman [25] - 1/2 -

CHIB

05:00 - [12] CCDA Fernandez Vial vs Cobreloa [13] -

MEXB

05:00 - [13] Celaya vs Oaxaca [4] - 1/2 -

CHIB

05:30 - [10] San Luis Qui. vs San.Morning [4] - 1/4 -

COLC

05:30 - [7] Pereira vs Deportes Tolima [28] +1/4 -

USB

06:00 - [A-7] New York RB II vs Loudoun United [A-8] - 1 1/4 -

USB

06:00 - [A-6] Ch. Battery vs LA Galaxy II [D-5] +0 -

BRB

06:30 - [1] Botafogo/RJ vs Brusque FC/SC [14] - 3/4 -

BLVA

06:30 - [9] CA Palmaflor vs Inde. Petrolero [1] +0 -

URUA

06:30 - [3] CA Penarol vs CA Torque [6] - 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-8] D.C. Utd vs New England [Dong-1] +0 -

USAA

06:30 - [Dong-14] Cincinnati vs Chicago Fire [Dong-12] +0 -

USAA

06:30 - [Dong-5] Atlanta United vs New York City [Dong-4] +0 -

USAA

06:30 - [Dong-11] Inter Miami vs Toronto [Dong-13] - 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-6] Orlando City vs CF Montreal [Dong-10] - 3/4 -

USB

06:30 - [A-1] Tampa Bay Rowdies vs Miami Fusion [A-4] - 3/4 -

CHIA

07:00 - [12] Everton CD vs Huachipato [16] - 1/4 -

USAA

07:00 - [Tay-6] Minnesota Utd vs Philadelphia Union [Dong-3] - 1/4 -

USAA

07:00 - [Tay-11] Dallas vs Los Angeles FC [Tay-9] +1/4 -

USB

07:00 - [B-4] Tulsa Roughnecks vs Atlanta United II [B-7] - 3/4 -

MEXA

07:00 - [11] Club Leon vs Pumas UNAM [1] - 1 -

MEXA

07:00 - [9] Toluca vs Necaxa [18] - 1/2 -

MEXB

07:05 - [10] Tampico Madero vs Atlante [12] +0 -

ARGA

07:15 - [7] Boca Juniors vs Godoy Cruz [13] - 3/4 -

BRC

07:30 - [12] Atletico/PR vs Flamengo/RJ [3] +1/2 -

BRC

07:30 - [9] Atl. Mineiro/MG vs Fortaleza/CE [1] - 3/4 -

USAA

07:30 - [Dong-2] Nashville FC vs Columbus Crew [Dong-9] - 1/2 -

USAA

07:30 - [Tay-13] Houston Dynamo vs LA Galaxy [Tay-8] +0 -

USAA

08:00 - [Tay-1] Colorado Rapids vs Seattle Sounders [Tay-2] - 1/2 -

USB

08:00 - [C-5] New Mexico United vs SA Scorpions [C-2] +0 -

USB

08:00 - [C-1] El Paso Locomotive vs Austin Bold [C-6] - 3/4 -

COLSC

08:20 - [1] Santa Fe vs America Cali [2] -

USAA

09:00 - [Tay-4] Portland Timbers vs Vancouver WC [Tay-5] - 3/4 -

USB

09:00 - [D-2] Orange C. Blues vs San Diego Loyal [D-3] +0 -

USB

09:00 - [D-6] Tacoma Defiance vs Oakland Roots [D-4] - 1/2 -

MEXA

09:00 - [13] Tigres UANL vs Pachuca [2] - 3/4 -

MEXB

09:05 - [15] Sonora vs Tlaxcala FC [14] - 3/4 -

MEXA

09:06 - [14] Club Tijuana vs Chivas Guad. [6] - 1/4 -

USAA

09:30 - [Tay-10] San Jose EQ vs Austin FC [Tay-12] - 1/4 -

SVKA

22:00 Hoãn [2] Spartak Trnava vs Slo. Bratislava [1] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 20/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11