LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 19/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQC

14:00 - [12] Cangzhou Mighty Lions vs Shenzhen FC [3] +1 1/4 -

TQC

14:30 - [2] Wuhan Zall vs Qingdao FC [21] - 2 1/2 -

TQC

14:30 - [9] Shaanxi Changan vs Shanghai Port [8] +1 1/4 -

EUW19VL

16:00 - [12-4] Latvia U19 Nữ vs Kosovo U19 Nữ [12-2] +1/2 -

C1U19

17:00 - [D-3] Shakhtar Donetsk U19 vs Real Madrid U19 [D-1] +1 1/4 -

EUW19VL

17:00 - [10-4] Moldova U19 Nữ vs Albania U19 Nữ [10-2] -

C1U19

18:30 - [C-4] Besiktas U19 vs Sporting Lisbon U19 [C-1] +1 1/4 -

C1U19

18:30 - [A-2] Club Brugge U19 vs Man City U19 [A-3] -

TQC

18:30 - [10] Chengdu Better City vs Sichuan Jiuniu [1] - 1/4 -

C1U19

19:00 - [C-3] Ajax U19 vs B.Dortmund U19 [C-2] -

C1U19

19:00 - [D-2] Inter Milan U19 vs Sheriff Tiraspol U19 [D-4] -

EU17VL

19:00 - [13-2] Slovakia U17 vs Armenia U17 [13-3] -

BULA

19:00 - [6] Lok. Plovdiv vs Pirin Blagoevgrad [13] -

IRNA

19:05 - [8] Nassaji Mazandaran vs Fajr Sepasi [14] - 1/2 -

EUW19VL

19:30 - [13-3] Estonia U19 Nữ vs Montenegro U19 Nữ [13-2] +3/4 -

EUW19VL

19:30 - [13-1] Bosnia & Herz U19 Nữ vs Armenia U19 Nữ [13-4] -

ITA3

19:30 - [B-19] Viterbese Calcio vs Siena [B-12] +0 -

IRNA

19:30 - [9] Peykan vs Naft M. Soleyman [15] - 1/4 -

IRNA

19:30 - [16] Padideh Khorasan vs Aluminium Arak [5] +3/4 -

C1U19

20:00 - [A-1] PSG U19 vs Leipzig U19 [A-4] - 2 -

C1U19

20:30 - [B-3] Porto U19 vs AC Milan U19 [B-4] -

EUW19VL

20:30 - [12-1] Croatia U19 Nữ vs Liechtenstein U19 Nữ [12-3] -

NPA

20:30 - [11] Marumo Gallants FC vs Royal AM [7] - 1/4 -

C1U19

21:00 - [B-2] Atletico Madrid U19 vs Liverpool U19 [B-1] -

EUW19VL

21:00 - [10-1] Wales U19 Nữ vs Andorra U19 Nữ [10-3] -

C2

21:30 - [G-3] Celtic vs Ferencvaros [G-4] - 1 -

IRNA

21:30 - [4] Sepahan vs Mes Rafsanjan [6] - 1 -

KSB

21:50 - [2] Al Adalah vs Sahel (KSA) [5] -

EU17VL

22:00 - [13-1] Anh U17 vs Belarus U17 [13-4] -

EUW19VL

22:00 - [6-1] T.B.Nha U19 Nữ vs Slovakia U19 Nữ [6-4] -

EUW19VL

22:00 - [6-3] B.D.Nha U19 Nữ vs Séc U19 Nữ [6-2] - 1 -

KSB

22:25 - [9] Al Oruba (KSA) vs Ohud Medina [3] -

KSB

22:25 - [19] Al Ain (KSA) vs Najran [10] -

ITA3

22:30 - [B-15] Montevarchi vs US Olbia [B-13] +0 -

NPA

22:30 - [15] TS Galaxy vs Amazulu [5] - 1/4 -

KSB

22:35 - [17] Jeddah Club vs Al Jeel [15] -

POLB

22:59 - [11] Resovia vs Miedz Legnica [1] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-7] Gubbio vs Carrarese [B-10] - 1/4 -

CHIB

23:30 - [1] Coquimbo Unido vs Temuco [3] - 1/2 -

C1

23:45 - [C-4] Besiktas vs Sporting Lisbon [C-2] +1/4 -

C1

23:45 - [A-4] Club Brugge vs Man City [A-1] +1 1/2 -

TBNB

00:00 - [9] Cartagena vs Sporting Gijon [14] +0 -

TBNB

00:00 - [12] Huesca vs Malaga [11] - 1/2 -

DUC4B

00:00 - [A-5] Hamburger II vs Weiche Flensburg [A-1] +1 -

DUC4BA

00:00 - [2] Bayern Munich II vs SpVgg Bayreuth [1] - 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [11] V. Aschaffenburg vs Unterhaching [8] - 1/4 -

TDB

00:00 - [16] Falkenbergs vs Helsingborg [3] +0 -

TDB

00:00 - [6] Landskrona vs Jonkopings [11] - 1/2 -

DENC

00:00 - [14] Kolding IF vs Nykobing [15] +1 -

CRCA

00:00 - [5] Cartagines vs Sporting (CRC) [7] - 1/2 -

ARGA

00:30 - [18] CA Platense vs Rosario Central [12] - 1/4 -

ACL

01:00 - [D-1] Al Nasr (KSA) vs Al Hilal [A-2] +1/4 -

ANHB

01:45 - [17] Bristol City vs Nottingham Forest [9] +0 -

ANHB

01:45 - [11] Derby County vs Luton Town [14] +0 -

ANHB

01:45 - [4] QPR vs Blackburn Rovers [3] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [15] Sheffield Utd vs Millwall [12] - 1/2 -

ANHB

01:45 - [8] Stoke City vs Bournemouth [2] +0 -

ANHL1

01:45 - [2] Rotherham Utd vs Wycombe [1] - 1/2 -

ANHL1

01:45 - [18] Lincoln vs Wimbledon [20] - 1/4 -

ANHL1

01:45 - [19] Fleetwood Town vs Burton Albion [11] - 1/4 -

ANHL1

01:45 - [16] Cambridge Utd vs Sheffield Wed. [8] +1/2 -

ANHL1

01:45 - [22] Crewe Alexandra vs Sunderland [4] +3/4 -

ANHL1

01:45 - [14] Charlton Athletic vs Accrington [10] - 1/2 -

ANHL1

01:45 - [13] Cheltenham vs Morecambe [21] - 1/4 -

ANHL1

01:45 - [23] Gillingham vs Doncaster Rovers [24] - 1/4 -

ANHL1

01:45 - [7] Oxford Utd vs Shrewsbury [15] - 1/2 -

ANHL1

01:45 - [6] Plymouth Argyle vs Bolton [17] - 1/2 -

ANHL1

01:45 - [9] Portsmouth vs Ipswich [12] - 1/4 -

ANHL1

01:45 - [3] Wigan vs Milton Keynes Dons [5] - 1/4 -

ANHL2

01:45 - [14] Harrogate Town vs Tranmere Rovers [2] - 1/4 -

ANHL2

01:45 - [13] Salford City vs Rochdale [18] - 1/4 -

ANHL2

01:45 - [6] Newport vs Carlisle [20] - 1/4 -

ANHL2

01:45 - [19] Barrow vs Scunthorpe Utd [23] - 3/4 -

ANHL2

01:45 - [11] Crawley Town vs Exeter City [7] +0 -

ANHL2

01:45 - [5] Sutton Utd vs Swindon [4] - 1/4 -

ANHL2

01:45 - [10] Bradford City vs Hartlepool [17] - 1/2 -

ANHL2

01:45 - [22] Colchester Utd vs Bristol Rovers [16] - 1/4 -

ANHL2

01:45 - [12] Leyton Orient vs Forest Green [1] +0 -

ANHL2

01:45 - [9] Mansfield vs Port Vale [8] +1/4 -

ANHL2

01:45 - [3] Northampton vs Stevenage [21] - 1/4 -

ANHL2

01:45 - [24] Oldham vs Walsall [15] +0 -

C1

02:00 - [C-1] Ajax vs B.Dortmund [C-3] - 1/4 -

C1

02:00 - [B-2] Atletico Madrid vs Liverpool [B-1] +1/4 -

C1

02:00 - [D-2] Inter Milan vs Sheriff Tiraspol [D-3] - 2 1/4 -

C1

02:00 - [B-3] Porto vs AC Milan [B-4] - 1/4 -

C1

02:00 - [A-2] PSG vs Leipzig [A-3] - 1 -

C1

02:00 - [D-4] Shakhtar Donetsk vs Real Madrid [D-1] +1 -

TBNB

02:00 - [4] Tenerife vs Eibar [3] - 1/4 -

ITA3

02:00 - [B-4] Virtus Entella vs Pesaro [B-9] - 1 -

ITA3

02:00 - [B-20] Grosseto vs Teramo [B-17] - 1/4 -

ITA3

02:00 - [B-14] US Fermana vs Luchese [B-8] +0 -

ITA3

02:00 - [B-16] Imolese Calcio vs Pistoiese [B-18] +0 -

ITA3

02:00 - [B-1] Reggiana vs Ancona [B-5] - 1 -

ITA3

02:00 - [B-3] Cesena vs Pontedera [B-11] - 1 -

ITA3

02:00 - [B-6] Pescara vs Modena [B-2] - 1/2 -

BLVA

02:00 - [15] Real Potosi vs Oriente Petrolero [6] - 1/4 -

CHIB

02:00 - [6] Deportes Santa Cruz vs Rangers Talca [11] - 1/4 -

ARGA

02:45 - [14] Union Santa Fe vs Racing Club [16] - 1/4 -

COLB

03:00 - [6] Valledupar vs Cortulua [5] +0 -

BLVA

04:15 - [5] Royal Pari vs The Strongest [3] - 1/2 -

CHIA

04:30 - [3] Audax Italiano vs Nublense [7] - 1/4 -

ARGA

05:00 - [24] Patronato Parana vs Defensa YJ [3] +1/4 -

BRB

05:00 - [16] Londrina/PR vs Goias/GO [2] +1/4 -

CHIB

05:00 - [14] U.Concepcion vs Barnechea [16] - 1/4 -

MEXA

05:00 - [15] Queretaro vs Monterrey [4] +1/2 -

MEXB

05:00 - [3] Raya2 vs Leones Negros UdeG [5] - 1/4 -

CHIB

06:00 - [9] Iquique vs U. San Felipe [15] - 1/4 -

COLB

06:00 - Boyaca Chico vs Real San Andres [16] - 1 1/4 -

BLVA

07:00 - [4] Bolivar vs San Jose [16] -

CHIA

07:00 - [13] O Higgins vs Melipilla [14] - 3/4 -

MEXA

07:00 - [5] Puebla vs Mazatlan FC [16] - 1 -

MEXA

07:05 - [10] Club America vs Santos Laguna [12] - 3/4 -

MEXB

07:05 - [6] Venados vs Mineros de Zac. [17] - 1/2 -

ARGB

07:10 - [B-14] Villa Dalmine vs Ferro Carril Oeste [B-2] +1/4 -

ARGA

07:15 - [20] C. Cordoba SdE vs Velez Sarsfield [4] +1/2 -

BRB

07:30 - [3] Coritiba/PR vs Sampaio Correa/MA [15] - 1 -

COLB

07:40 - [14] Bogota FC vs Real Cartagena [9] - 3/4 -

MEXA

09:05 - [7] Atlas vs Cruz Azul [3] +0 -

MEXB

09:05 - [16] Pumas Tabasco vs Cancun FC [7] - 1/4 -

GHU17

20:30 Hoãn [29] Qatar U17 vs Arập Xêut U17 [18] -

Lịch bóng đá trong ngày 19/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11