LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/03/2022

Lịch bóng đá trong ngày 26/03/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

11:00 - [14] Eastern Lions vs Avondale Heights [5] +1 3/4 -

NHATB

11:00 - [22] Grulla Morioka vs Renofa Yamaguchi [14] +1/4 -

NHATB

11:00 - [20] Omiya Ardija vs Okayama [4] +0 -

NHAT3

11:00 - [15] Sagamihara vs Tegevajaro Miyazaki [6] -

NHATJFL

11:00 - [7] FC Osaka vs Honda Lock [3] -

NHATW

11:00 - [11] Sperenza Osaka Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [3] -

NHATW

11:00 - [6] Gunma W. Star Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [2] -

AUSNSW

11:10 - [3] APIA Tigers vs Blacktown City [7] +1/4 -

AUSSL

11:30 - [7] White City W. vs Cumberland Utd [11] - 3/4 -

AUSSL

11:30 - [9] SA Panthers vs Adelaide Comets [4] -

HQB

11:30 - [1] Gwangju vs Chungnam Asan [5] - 1/2 -

AUSVPL

11:45 - [3] Green Gully SC vs South Melbourne [1] +0 -

NGB

12:00 - [4] SKA-Khabarovsk vs Tekstilshchik Ivanov [20] - 1 1/2 -

NHATB

12:00 - [19] Tochigi SC vs JEF United Chiba [18] +1/4 -

NHATB

12:00 - [3] Alb. Niigata (JPN) vs Thespa Kusatsu [11] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [7] Ventforet Kofu vs Yokohama FC [2] +0 -

NHATB

12:00 - [5] Montedio Yama. vs Tokyo Verdy [10] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [17] Mito Hollyhock vs Roas. Kumamoto [8] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [1] Vegalta Sendai vs Machida Zelvia [6] +1/4 -

NHATB

12:00 - [15] V-Varen Nagasaki vs Zweigen Kan. [16] - 1/4 -

NHATLC

12:00 - [B-2] Nagoya Grampus vs Tokushima Vortis [B-4] - 1 -

NHATLC

12:00 - [D-3] Jubilo Iwata vs Avispa Fukuoka [D-2] +1/4 -

NHATLC

12:00 - [B-1] Sanf Hiroshima vs Shimizu S-Pulse [B-3] - 1/2 -

NHATLC

12:00 - [A-2] Cerezo Osaka vs Oita Trinita [A-4] - 3/4 -

NHAT3

12:00 - [4] Matsumoto Yama. vs Kagoshima [1] - 1/4 -

HQ3

12:00 - [3] Gyeongju KHNP vs Cheonan City [15] -

HQ3

12:00 - [13] Pocheon Citizen vs Gangneung City [8] -

NHATLC

13:00 - [A-1] Kashima Antlers vs Gamba Osaka [A-3] - 1 -

NHATLC

13:00 - [C-3] Kashiwa Reysol vs Sagan Tosu [C-4] - 1/2 -

NHATLC

13:00 - [D-4] FC Tokyo vs Shonan Bellmare [D-1] - 1/4 -

HQ3

13:00 - [5] Paju Citizen vs Ulsan Citizen [11] -

HQ3

13:00 - [16] Dangjin Citizen vs Yangju Citizen [10] -

AUSA

13:05 - [11] Brisbane Roar vs Western United [3] +0 -

AUSA

13:05 - [6] Wellington Phoenix vs Perth Glory [12] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [7] Inglewood Utd vs Perth Glory U21 [2] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [4] Bayswater City vs Perth RedStar [1] +0 -

AUSFWP

14:00 - [5] Floreat Athena vs Balcatta [12] - 1 -

AUSFWP

14:00 - [6] Sorrento vs Armadale SC [9] - 3/4 -

HQB

14:00 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Gyeongnam [8] - 1/4 -

NHATW

14:30 - [4] NGU Loverledge Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [7] +1/4 -

AUSNSW

15:00 - [6] Marconi Stallions vs Rockdale City [2] - 1/4 -

AUSVPL

15:00 - [13] Hume City vs Bentleigh Greens [6] +1/4 -

AUSQSL

15:30 - [12] Capalaba vs Gold Coast Knights [3] -

AUSSL

15:30 - [10] Adelaide Olympic vs Sturt Lions [5] - 1/2 -

AUSA

15:45 - [7] Macarthur FC vs Melbourne City [1] +3/4 -

AUSA

15:45 - [5] Central Coast vs Adelaide Utd [4] +1/4 -

EU19VL

16:00 - [8-1] Bỉ U19 vs Đức U19 [2-2] - 1/2 -

NGB

16:00 - [14] Tom Tomsk vs Torpedo Moscow [1] +1/2 -

AUSBPL

16:00 - [2] Albany Creek vs Wynnum Wolves [5] -

AUSBPL

16:00 - [8] Souths Utd vs Surfers Paradise [1] -

AUSBPL

16:00 - [10] Taringa Rovers vs Magic United [4] -

AUSBPL

16:00 - [3] Holland Park Hawks vs North Star [7] -

AUSFWP

16:00 - [3] Stirling Macedonia vs Perth SC [10] - 1/4 -

AUSQSL

16:00 - [1] Queensland Lion vs Peninsula Power [4] -

AUSQSL

16:00 - [7] Gold Coast Utd vs Brisbane City [10] -

AUSSL

16:00 - [8] Adelaide Utd U21 vs Croydon Kings [6] +1/2 -

CZEU19

16:30 - [5] Vik. Plzen U19 vs Banik Ostrava U19 [1] -

HQB

16:30 - [7] Jeonnam Dragons vs Ansan Greeners [11] - 3/4 -

NGB

17:00 - [5] Yenisey vs Fakel [3] +0 -

CZEU19

17:00 - [8] Brno U19 vs Hradec Kralove U19 [11] - 1 -

IDNA

17:30 - [5] Bhayangkara vs Persija Jakarta [7] - 1/2 -

EU17VL

18:00 - [5-1] Ireland U17 vs Phần Lan U17 [7-2] -

EU17VL

18:00 - [9-1] Slovenia U17 vs Serbia U17 [10-3] -

EU19VL

18:00 - [11-1] Croatia U19 vs Romania U19 [9-2] - 3/4 -

EUW17VL

18:00 - [4-1] Đức U17 Nữ vs Slovenia U17 Nữ [2-3] -

NGB

18:00 - [10] Krasnodar B vs FK Orenburg [2] +1 -

NGB

18:00 - [11] Spartak Moscow B vs Metallurg Lipetsk [19] - 1/2 -

NGB

18:00 - [12] Veles Moscow vs Olim. Dolgiye Prudy [15] - 1/2 -

EU17VL

19:00 - [7-1] Thụy Sỹ U17 vs Thụy Điển U17 [2-2] -

EU17VL

19:00 - [6-1] Đức U17 vs Scotland U17 [12-2] -

EUW17VL

19:00 - [6-4] Thụy Sỹ U17 Nữ vs Kazakhstan U17 Nữ [9-3] -

EUW17VL

19:00 - [7-2] Iceland U17 Nữ vs Slovakia U17 Nữ [11-1] -

GHCLB

19:00 - [235] Helsinki vs Hammarby [306] -

GHCLB

19:00 - [44] AIK Solna vs Jonkopings [475] -

GHCLB

19:00 - [412] Osters vs Helsingborg [99] -

GHCLB

19:00 - [234] Sirius vs Brage [303] -

GHQG

19:00 - [123] Singapore vs Malaysia [96] +0 -

GHU23

19:00 - [14] Trung Quốc U23 vs Thái Lan U23 [15] +0 -

GHU23

19:00 - [12] Qatar U23 vs Nhật Bản U21 [11] +3/4 -

GHQG

19:10 - [45] CH Trung Phi vs Sudan [128] +1/4 -

MAPL

19:15 - [1] Johor Darul Takzim II vs FAM-MSN [10] - 2 -

NIRA

19:30 - [12] Warrenpoint Town vs Linfield [1] +2 -

GHCLB

20:00 - [211] Sarpsborg vs Lillestrom [92] - 1/4 -

GHCLB

20:00 - [93] Mjallby AIF vs Trelleborgs [277] - 1/2 -

GHCLB

20:00 - [273] Ostersunds vs GIF Sundsvall [316] -

GHU23

20:00 - [19] Việt Nam U23 vs Croatia U23 [4] -

TBNB

20:00 - [10] Ibiza-Eivissa vs Real Sociedad B [20] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [6] Osnabruck vs Ein.Braunschweig [2] - 1/4 -

DUC4BA

20:00 - [5] Schweinfurt vs Memmingen [17] - 1 1/2 -

DUC4BA

20:00 - [15] TSV 1896 Rain vs Heimstetten [14] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [12] Hoffenheim II vs Astoria Walldorf [10] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [2] SSV Ulm vs TSV Schott Mainz [17] - 1 1/2 -

DUC4N

20:00 - [13] Koblenz vs Mainz II [5] +3/4 -

DUC4N

20:00 - [6] Homburg vs TSG Balingen [9] - 3/4 -

DUC4N

20:00 - [1] Elversberg vs Bahlinger [7] - 1 3/4 -

DUC4N

20:00 - [15] FSV Frankfurt vs Aalen [14] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [16] Sonnenhof vs TSV Steinbach [4] +3/4 -

DUC4N

20:00 - [3] Offenbach vs Pirmasens [18] - 1 1/4 -

DUC4T

20:00 - [13] M.gladbach II vs Wegberg-Beeck [17] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [7] FC Koln II vs RW Ahlen [11] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [8] Wiedenbruck vs Essen [1] +1 -

DUC4T

20:00 - [2] Preussen Munster vs Homberg [20] - 2 -

DUC4T

20:00 - [16] Bonner SC vs Sportfreunde Lotte [18] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [19] Uerdingen vs SV Straelen [15] -

DUC4T

20:00 - [14] Lippstadt vs Fortuna Koln [5] +1/2 -

DUC4T

20:00 - [4] Oberhausen vs Wuppertaler [3] +0 -

NGB

20:00 - [7] Alania Vla vs Volgar Astrakhan [16] - 1 1/4 -

NGB

20:00 - [17] Kamaz vs Akron Togliatti [9] +0 -

NGB

20:00 - [18] Rotor Volgograd vs Neftekhimik Nizh [8] +1/4 -

LITA

20:00 - [8] Banga vs Dziugas FC [9] +0 -

CZEU19

20:00 - [10] Mlada Boleslav U19 vs Opava U19 [16] -

ITA3

20:30 - [A-6] Pro Vercelli vs Pergolettese [A-10] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-11] Albinoleffe vs Pro Sesto [A-17] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-7] Triestina vs Legnano [A-20] - 3/4 -

EU17VL

21:00 - [4-1] Estonia U17 vs Bosnia & Herz U17 [7-3] -

EU17VL

21:00 - [13-6] T.B.Nha U17 vs Bỉ U17 [3-2] -

EU19VL

21:00 - [7-1] Pháp U19 vs Séc U19 [13-2] - 1 3/4 -

EU19VL

21:00 - [12-1] Italia U19 vs Phần Lan U19 [5-2] - 1 1/4 -

EU19VL

21:00 - [1-1] Anh U19 vs Armenia U19 [11-2] -

EU21VL

21:00 - [4-5] Síp U21 vs Belarus U21 [4-3] - 1/4 -

EUW17VL

21:00 - [1-1] Ireland U17 Nữ vs Phần Lan U17 Nữ [4-3] -

GHCLB

21:00 - [463] Orebro vs Degerfors IF [116] +1/4 -

GHCLB

21:00 - [196] Mjondalen vs Start Kristiansand [170] -

GHQG

21:00 - [53] Croatia vs Slovenia [125] - 1 -

VIAT

21:00 - [3-1] Genoa U20 vs Atalanta U20 [6-1] -

VIAT

21:00 - [1-1] Bologna U20 vs ATFA U20 [5-1] -

VIAT

21:00 - [5-2] Fiorentina U20 vs Sassuolo U20 [1-2] -

VIAT

21:00 - [4-1] Inter Milan U20 vs Empoli U20 [4-2] -

GHU18

21:00 - [5] Pháp U18 vs Hà Lan U18 [2] -

GHU23

21:00 - [7] Jordan U23 vs Tajikistan U23 [13] -

NGB

21:00 - [13] Kuban vs Baltika [6] +1/2 -

CZEB

21:00 - [4] SK Lisen vs Fotbal Trinec [14] - 1 -

BRAMG

21:00 - [5] America/MG vs Tombense FC/MG [8] - 1/2 -

ALGA

21:00 - [9] ES Setif vs NC Magra [14] - 1 -

ALGA

21:00 - [7] CS Constantine vs RC Relizane [17] - 1 1/2 -

ALGA

21:00 - [13] RC Arbaa vs MC Oran [11] - 1/4 -

ALGA

21:00 - [15] O Medea vs WA Tlemcen [18] - 1 -

EU19VL

21:30 - [10-1] Georgia U19 vs Iceland U19 [12-2] +0 -

GHCLB

21:30 - [389] Stromsgodset vs HamKam [180] - 1/4 -

WALA

21:30 - [4] Flint Town Utd vs Penybont [2] - 1/4 -

WALA

21:30 - [12] Cefn Druids AFC vs Cardiff Metropolitan [8] +2 -

EU17VL

22:00 - [1-1] T.N.Kỳ U17 vs Wales U17 [11-3] -

EU17VL

22:00 - [8-2] Pháp U17 vs Anh U17 [13-1] -

EU19VL

22:00 - [9-1] T.N.Kỳ U19 vs Israel U19 [4-2] - 1/4 -

EUW17VL

22:00 - [6-2] Áo U17 Nữ vs Kosovo U17 Nữ [8-1] -

GHCLB

22:00 - [183] Odd Grenland vs Sandefjord [311] - 1/2 -

GHCLB

22:00 - [448] Sogndal vs Brann [168] +0 -

ANHL1

22:00 - [18] Shrewsbury vs Lincoln [17] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [12] Accrington vs Gillingham [21] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [23] Wimbledon vs Cambridge Utd [14] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [22] Doncaster Rovers vs Charlton Athletic [13] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [11] Ipswich vs Plymouth Argyle [7] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [4] Sheffield Wed. vs Cheltenham [15] - 1 1/4 -

ANHL2

22:00 - [20] Carlisle vs Bristol Rovers [3] +1/2 -

ANHL2

22:00 - [10] Salford City vs Walsall [16] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [12] Crawley Town vs Rochdale [18] +0 -

ANHL2

22:00 - [2] Exeter City vs Stevenage [21] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [14] Bradford City vs Newport [11] +0 -

ANHL2

22:00 - [15] Colchester Utd vs Tranmere Rovers [9] +0 -

ANHL2

22:00 - [13] Leyton Orient vs Barrow [22] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [4] Northampton vs Hartlepool [17] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [23] Oldham vs Mansfield [7] +1/2 -

ANHL2

22:00 - [5] Port Vale vs Sutton Utd [8] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [24] Scunthorpe Utd vs Harrogate Town [19] +1/2 -

TBNB

22:00 - [2] Eibar vs Lugo [16] - 3/4 -

ITA3

22:00 - [A-3] Feralpisalo vs Alto Adige [A-1] +0 -

SCOB

22:00 - [7] Greenock Morton vs Ayr Utd [8] +0 -

SCOB

22:00 - [6] Hamilton vs Queen of South [10] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [2] Arbroath vs Raith Rovers [5] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [3] Inverness C.T. vs Dunfermline [9] +0 -

SCOB

22:00 - [1] Kilmarnock vs Partick Thistle [4] - 3/4 -

SCO2

22:00 - [10] East Fife vs Alloa Athletic [5] +0 -

SCO2

22:00 - [2] Airdrieonians vs Cove Rangers [1] - 1/4 -

SCO2

22:00 - [4] Queen's Park vs Clyde [8] - 1 -

SCO2

22:00 - [9] Dumbarton vs Montrose [3] +1/2 -

SCO2

22:00 - [7] Peterhead vs Falkirk [6] +0 -

NIRA

22:00 - [8] Coleraine vs Glenavon [6] - 1/4 -

NIRA

22:00 - [9] Dungannon Swi. vs Crusaders Belfast [4] +3/4 -

WALA

22:00 - [11] Haverfordwest vs Connah's QN [5] +1/4 -

HLB

22:30 - [11] Den Bosch vs VVV Venlo [10] +1/4 -

EU17VL

22:59 - [10-1] Bulgaria U17 vs B.D.Nha U17 [11-1] -

GHQG

22:59 - [26] Angola vs Guinea Bissau [70] -

GHQG

22:59 - [36] Belarus vs Ấn Độ [148] - 1 -

GHQG

22:59 - [10] Bahrain vs Burundi [43] -

GHQG

22:59 - [115] Phần Lan vs Iceland [20] - 1/4 -

GHQG

22:59 - [153] Libya vs Niger [109] - 1/4 -

GHU23

22:59 - [6] Iraq U23 vs Arập Xêut U23 [2] +3/4 -

GHU23

22:59 - [17] UAE U23 vs Uzbekistan U23 [18] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-11] Cultural Leonesa vs CD Calahorra [A1-5] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-9] Algeciras vs Linares Deportivo [A2-3] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A1-12] Rayo Majada. vs Salamanca [A1-9] - 1/4 -

EGYC

22:59 - [11] Future FC vs Montakhab Suez [13] -

ITA3

23:30 - [A-4] AC Renate vs Giana Erminio [A-19] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [A-18] US Seregno vs Aurora Pro Patria [A-13] +0 -

ITA3

23:30 - [A-5] Lecco vs AC Trento [A-16] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-2] Padova vs Piacenza [A-9] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [A-15] Mantova vs Virtus Verona [A-12] +0 -

EU19VL

00:00 - [6-1] Bosnia & Herz U19 vs Thụy Điển U19 [1-2] +1/4 -

EU19VL

00:00 - [3-2] Áo U19 vs Đan Mạch U19 [13-1] +1/4 -

GHQG

00:00 - [79] Ireland vs Bỉ [41] +1/4 -

GHQG

00:00 - [67] Gibraltar vs Đảo Faroe [146] +1 -

TBNB

00:00 - [17] Sporting Gijon vs Cartagena [9] +0 -

ALGA

00:00 - [6] USM Alger vs HB Chelghoum Laid [12] - 1 -

GHQG

00:30 - [28] Anh vs Thụy Sỹ [136] - 3/4 -

GHQG

00:30 - [116] Qatar vs Bulgaria [40] - 1/2 -

HLB

00:45 - [6] SBV Excelsior vs Helmond Sport [20] - 1 3/4 -

EU17VL

01:00 - [1-2] Đan Mạch U17 vs Latvia U17 [2-3] - 1 1/4 -

EU17VL

01:00 - [2-1] Séc U17 vs Georgia U17 [4-3] -

TBN3

01:00 - [A1-8] UD Logrones vs Inter de Madrid [A1-10] - 1/2 -

TBN3

01:00 - [A2-1] Andorra FC vs Castellon [A2-14] - 1/2 -

TBN3

01:00 - [A2-5] Real Madrid B vs Linense [A2-16] - 1/2 -

MEXA

01:00 - [11] Pumas UNAM vs Mazatlan FC [12] - 3/4 -

TBN3

01:30 - [A2-10] Gimnastic T. vs Atl. Sanluqueno [A2-17] - 1 -

EU19VL

01:45 - [3-1] Hungary U19 vs Scotland U19 [11-3] - 1/4 -

GHQG

01:45 - [130] T.B.Nha vs Albania [24] - 1 3/4 -

GHQG

02:00 - [18] Mauritania vs Mozambique [102] - 1/4 -

COLA

02:00 - [8] Atl. Bucaramanga vs Jag de Cordoba [13] - 1/2 -

EU19VL

02:30 - [1-4] B.D.Nha U19 vs Ireland U19 [6-2] - 1 1/4 -

BRAMG

02:30 - [2] Athletic Club/MG vs Cruzeiro/MG [3] +1/2 -

BRARS

02:30 - [1] Ypiranga/RS vs Gremio/RS [2] +1/2 -

GHQG

02:45 - [147] Đức vs Israel [80] - 2 1/4 -

GHQG

02:45 - [75] Hà Lan vs Đan Mạch [145] - 3/4 -

COLB

03:00 - [8] Bogota FC vs Real Santander [12] - 1/2 -

COLB

03:00 - [15] Boca Juniors Cali vs Tigres(COL) [5] +0 -

COLB

03:00 - [7] Llaneros FC vs Atletico Huila [14] - 3/4 -

USB

03:00 - [A-4] Detroit City FC vs Pittsburgh R. [A-2] +1/2 -

TBNB

03:30 - [5] Real Oviedo vs Fuenlabrada [21] - 3/4 -

PARA

04:00 - [6] Sol de America vs Olimpia Asuncion [3] - 1/4 -

VENA

04:00 - [12] Mineros Guayana vs Aragua [9] - 1/4 -

USAA

04:00 - [Dong-10] Charlotte FC vs Cincinnati [Dong-6] - 1/4 -

COLA

04:05 - [5] Envigado vs Once Caldas [11] +1/4 -

BRASP

04:30 - [C-1] Palmeiras/SP vs Bragantino/SP [D-1] - 1 -

USB

05:00 - [B-9] New Mexico United vs Orange County SC [B-10] - 1/2 -

ARGC

06:00 - [30] Independiente vs Central Norte Salta [25] - 1 1/2 -

USB

06:00 - [A-6] Miami FC vs Loudoun United [A-11] - 1 3/4 -

COLA

06:10 - [20] Union Magdalena vs Rionegro Aguilas [12] - 1/4 -

USAA

06:10 - [Tay-13] Sporting Kansas vs Real Salt Lake [Tay-5] - 1/2 -

VENA

06:15 - [5] Caracas vs Portuguesa [10] - 1/2 -

USB

06:30 - [A-1] Louisville City vs Indy Eleven [A-7] - 1 1/4 -

USB

06:30 - [A-8] Birmingham Legion vs Colorado Springs [B-1] - 1/4 -

USB

06:30 - [A-5] Tampa Bay Rowdies vs Hartford Athletic [A-10] - 1 1/2 -

COLB

08:00 - [6] Boyaca Chico vs Fortaleza [2] -

MEXB

08:00 - [1] Oaxaca vs Dorados [13] - 1/4 -

COLA

08:15 - [14] Pereira vs Inde.Medellin [4] +1/4 -

USB

09:00 - [B-6] Las Vegas Lights vs Memphis 901 [A-3] +0 -

USB

09:00 - [B-12] Oakland Roots vs Monterey Bay FC [B-13] - 1/2 -

USB

09:30 - [B-4] Phoenix Rising vs San Diego Loyal [B-3] - 3/4 -

NHATW

10:00 - [12] Nittaidai FIELDS (W) vs AS Harima Albion Nữ [8] -

MEXB

10:00 - [6] Sonora vs Venados [9] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 Hoãn [11] Gwelup Croatia vs Cockburn City [8] - 1/2 -

VN19

14:30 Hoãn [B-1] SL Nghệ An U19 vs Hà Nội T&T U19 [A-2] -

VN19

14:30 Hoãn [C-3] Bình Định U19 vs Đồng Tháp U19 [E-1] -

TBN3

01:00 Hoãn [A1-19] Valladolid II vs Extremadura UD [A1-20] -

Lịch bóng đá trong ngày 26/03/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 26/03/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22