LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/06/2020

Lịch bóng đá trong ngày 30/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

VNB

16:30 - [A-2] Bình Định vs Đồng Tháp [B-6] - 1 -

VNA

17:00 - [B-3] Thanh Hóa vs Than Quảng Ninh [A-4] +0 -

VNA

18:00 - [A-8] HL Hà Tĩnh vs BCM Bình Dương [A-5] +1/4 -

VNA

18:00 - [B-4] Nam Định vs SL Nghệ An [B-2] +0 -

POLB

20:00 - [3] Odra Opole vs Chojniczanka - 1/4 -

VNA

20:15 - [A-2] Hà Nội FC vs Sài Gòn FC [A-3] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - Torpedo Moscow vs Chertanovo -

DUC4DB

21:00 - Verl vs Lok.Leipzig [5] - 1/4 -

POLB

21:00 - [18] Sandecja vs Zaglebie Sosno [15] +1/4 -

TNKB

21:30 - [3] Keciorengucu vs Menemen Bld [14] - 3/4 -

NGA

22:00 - [4] Lok. Moscow vs Krylya Sovetov - 1 1/4 -

LATA

22:00 - [7] Jelgava vs Riga FC [1] +1 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-7] Imolese Calcio vs ArzignanoChiampo +0 -

ITA3

22:30 - [A-14] Pergolettese vs US Pianese +0 -

POLB

22:40 - Warta Poznan vs Chrobry Glogow [12] - 1/4 -

ANHB

22:59 - [6] Millwall vs Swansea City [5] +0 -

ITA3

22:59 - AZ Picerno vs Rende - 1/2 -

BDNA

22:59 - [12] Famalicao vs Portimonense [14] - 1/4 -

ESTA

22:59 - [8] TJK Legion vs Tallinna Kalev [10] - 1 -

TNKB

22:59 - [9] Adanaspor vs Altinordu SK [4] +1/2 -

DENB

22:59 - [8] HB Koge vs Vejle +1/2 -

TSB

23:15 - [6] Schaffhausen vs Vaduz +3/4 -

TSB

23:15 - [2] Winterthur vs Aarau [7] +1/4 -

GHW

23:30 - Houston Dash Nữ vs Utah Royals Nữ -

ITA3

23:30 - [B-15] Ravenna vs Fano [B-17] - 1/4 -

ESTA

23:30 - [1] Flora Tallinn vs Trans Narva [7] - 2 1/4 -

CROA

23:55 - [9] Lok. Zagreb vs NK Varazdin [8] - 1 -

CROA

23:55 - [6] Slaven Belupo vs Istra 1961 [10] - 1/4 -

ANHB

00:00 - [22] Barnsley vs Blackburn Rovers [15] +0 -

ANHB

00:00 - [14] Cardiff City vs Charlton Athletic - 3/4 -

ANHB

00:00 - [1] Reading vs Brentford [7] +3/4 -

ITA3

00:00 - Sicula Leonzio vs AS Bisceglie [C-20] - 1/2 -

ARMA

00:00 - FC Yerevan vs Urartu [6] -

LATA

00:00 - [5] FK Liepaja vs Rigas Futbola Skola [2] +1/4 -

RMNA

00:00 - Politehnica Iasi vs Hermannstadt [6] - 1/4 -

TNKB

00:00 - [7] Giresunspor vs Bursaspor [10] +0 -

DENB

00:00 - Naestved BK vs Viborg [1] +3/4 -

DENB

00:00 - [11] Kolding IF vs Skive IK [12] +0 -

ISRA

00:15 - [13] Hapoel Tel Aviv vs Hap. Beer Sheva [8] +1/4 -

ANHB

00:30 - [16] QPR vs Fulham +1/4 -

TBNA

00:30 - Mallorca vs Celta Vigo [17] +0 -

TBNB

00:30 - [15] Tenerife vs Deportivo - 1/2 -

ITA

00:30 - [20] Torino vs Lazio [15] +3/4 -

NGA

00:30 - [3] CSKA Moscow vs Spartak Moscow [2] - 1/4 -

ITA3

01:00 - [A-12] Giana Erminio vs US Olbia [A-17] +0 -

ICEW

01:00 - [8] Vestmannaeyjar Nữ vs Valur Nữ [2] -

MNEA

01:00 - [9] OFK Titograd vs FK Podgorica [1] -

MNEA

01:00 - [5] Iskra Danilo vs Zeta [6] -

MNEA

01:00 - Grbalj vs FK Kom -

MNEA

01:00 - [3] Sutjeska vs Rudar [8] -

MNEA

01:00 - [4] Buducnost vs OFK Petrovac [10] -

BDNA

01:15 - [5] Vitoria Guimaraes vs Vitoria Setubal - 1 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-7] Catanzaro vs Teramo [C-4] -

ITA3

01:30 - [A-5] Novara vs Albinoleffe [A-19] -

ITA3

01:30 - [C-6] Catania vs Virtus Francavilla [C-15] -

TSA

01:30 - [6] Servette vs Young Boys [3] +1/2 -

TSB

01:30 - [4] Grasshoppers vs Wil 1900 [8] - 1 1/4 -

TSB

01:30 - Lausanne Sports vs Stade L. Ouchy [1] - 1 1/2 -

AUTA

01:30 - [12] SCR Altach vs Austria Wien [4] - 1/4 -

AUTA

01:30 - [8] Admira vs St.Polten [3] +0 -

AUTA

01:30 - Mattersburg vs Wattens [7] +0 -

POLB

01:40 - [17] GKS Jastrzebie vs Stal Mielec +1/2 -

ANHB

01:45 - Leeds Utd vs Luton Town [12] - 1 1/2 -

ANHB

01:45 - Wigan vs Stoke City [10] +0 -

ITA3

01:45 - [B-6] Padova vs Sambenedettese [B-11] - 1/4 -

TBNA

02:00 - Leganes vs Sevilla [10] +1/4 -

CROA

02:05 - [2] HNK Gorica vs Hajduk Split [5] +0 -

ANHA

02:15 - [16] Brighton vs Man Utd [15] -

TBNB

02:45 - Elche vs Cadiz +1/4 -

ITA

02:45 - [12] Genoa vs Juventus [5] +1 1/4 -

TBNA

03:00 - [9] Barcelona vs Atletico Madrid [8] - 3/4 -

BDNA

03:30 - [15] Rio Ave vs Braga [6] +1/4 -

GHW

10:10 - Seattle Reign Nữ vs Sky Blue FC Nữ -

CRCA

03:00 Hoãn [B-1] Cartagines vs Guadalupe FC [A-3] -

CRCA

03:00 Hoãn [B-4] San Carlos vs Limon [B-3] -

CRCA

03:00 Hoãn [B-4] San Carlos vs Alajuelense [A-1] -

COP

05:00 Hoãn [A-6] Venezuela vs Peru [A-4] -

COP

05:00 Hoãn [A-3] Ecuador vs Brazil [A-1] -

COP

05:00 Hoãn [A-5] Qatar vs Colombia [A-2] -

Lịch bóng đá trong ngày 30/06/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/06/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1