LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 01/07/2020

Lịch bóng đá trong ngày 01/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

VNB

15:30 - [A-6] An Giang vs Bình Phước [A-5] - 3/4 -

VNB

15:30 - [B-4] Đăk Lăk vs XM Fico Tây Ninh [B-1] +0 -

HQFA

17:00 - Anyang vs Daegu +1/2 -

HQFA

17:00 - Jeju Utd vs Seoul E-Land - 1/4 -

HQFA

17:00 - Gangwon vs Gangneung City - 1/2 -

HQFA

17:00 - Jeonnam Dragons vs Gyeongnam +0 -

HQFA

17:00 - Gwangju vs GimPo Citizen - 1 1/4 -

HQFA

17:00 - Daejeon Hana Citizen vs Ansan Greeners - 1 -

HQFA

17:00 - Busan I'Park vs Hwaseong FC - 1/2 -

HQFA

17:00 - Ulsan Citizen vs Sangju Sangmu +1 3/4 -

HQFA

17:00 - Gimhae City vs Gyeongju KHNP - 1/4 -

VNB

17:00 - [A-3] Khánh Hòa vs Phố Hiến [A-4] - 1/2 -

HQFA

17:30 - Seongnam Ilhwa Ch. vs Chungnam Asan - 1 -

HQFA

17:30 - Pohang Steelers vs Gyeongju Citizen - 2 3/4 -

HQFA

17:30 - Suwon FC vs Incheon Utd +0 -

NGA

19:00 - FK Orenburg vs Ural S.r. [11] -

NGA

19:00 - [16] Ufa vs Rubin Kazan [10] +0 -

KAZA

19:00 - [1] Kairat Almaty vs Zhetysu Taldykorgan [5] - 3/4 -

KAZA

19:00 - [2] Tobol Kostanay vs Caspiy Aktau [10] - 2 -

KAZA

19:00 - [9] FK Kyzylzhar vs Okzhetpes [11] - 3/4 -

KAZA

21:00 - [4] Ordabasy vs Shakhter Kar. [6] - 1 -

KAZA

21:00 - [7] Kaisar Kyzylorda vs FK Taraz [8] +0 -

RMNA

21:00 - [5] Aca. Clinceni vs Sepsi OSK [4] +1/4 -

UZBA

21:00 - [9] Lok. Tashkent vs Qyzylqum [11] - 1 1/4 -

UZBA

21:00 - [12] Andijan vs Bunyodkor [4] +1/2 -

UZBA

21:00 - [5] Kokand-1912 vs Mash'al Mubarek [10] - 3/4 -

NGA

21:30 - [13] Arsenal-Tula vs Akhmat Groznyi [7] +0 -

NGA

21:30 - [14] FK Tambov vs Zenit [2] +1 3/4 -

TNKB

21:30 - [15] Boluspor vs Hatayspor +1/2 -

ARMA

22:00 - [8] Pyunik vs Gandzasar [10] +0 -

FINA

22:30 - [10] Haka vs Honka [4] +1/4 -

FINA

22:30 - [7] Seinajoen JK vs TPS Turku [11] - 1/4 -

FINA

22:30 - [6] Lahti vs Helsinki [1] +1 1/4 -

FINA

22:30 - [8] HIFK vs KuPS [3] +1/2 -

FINA

22:30 - [5] Ilves vs IFK Mariehamn [9] - 1 -

POLB

22:40 - [10] Puszcza Nie. vs Miedz Legnica [9] +1/4 -

ANHB

22:59 - [15] Preston North End vs Derby County [24] +0 -

ESTA

22:59 - [2] Paide Linname. vs Tammeka Tartu [5] - 1 1/2 -

ESTA

22:59 - [9] Kuressaare vs Tulevik Viljandi [6] +1/4 -

NORA

22:59 - [9] Stabaek vs Stromsgodset [14] - 1/2 -

NORA

22:59 - [5] Odd Grenland vs Bodo Glimt [1] +1/4 -

NORA

22:59 - [16] Aalesund vs Mjondalen [15] +1/4 -

NORA

22:59 - [8] Haugesund vs Start Kristiansand [13] - 3/4 -

NORA

22:59 - [7] Viking vs Sandefjord [12] - 3/4 -

DENB

22:59 - [5] Fremad Amager vs Nykobing +0 -

BULC

23:15 - Cska Sofia vs Lok. Plovdiv - 1/2 -

GREA

23:15 - [9] Panathinaikos vs Aris Salonica [2] - 3/4 -

TSA

23:15 - [2] Lugano vs Basel [6] +1/4 -

TSB

23:15 - [6] SC Kriens vs Chiasso [10] - 1 -

GHW

23:30 - Portland Tho. Nữ vs Chicago RS Nữ +0 -

ESTA

23:30 - [3] Levadia T. vs Nomme Kalju [4] -

CROA

23:55 - Inter Zapresic vs Dinamo Zagreb [1] +1 1/4 -

ANHA

00:00 - Bournemouth vs Newcastle [15] - 1/4 -

ANHA

00:00 - [12] Arsenal vs Norwich - 1 1/4 -

ANHA

00:00 - [6] Everton vs Leicester City [4] +0 -

ANHB

00:00 - [21] Nottingham Forest vs Bristol City [3] - 1/2 -

ANHB

00:00 - [17] Birmingham vs Huddersfield [16] +0 -

DUC3

00:00 - [8] Vik.Koln vs Wurzburger +1 1/4 -

DUC3

00:00 - [14] Bayern Munich II vs Duisburg [18] - 1/4 -

DUC3

00:00 - [15] Zwickau vs Chemnitzer +0 -

DUC3

00:00 - [2] Ingolstadt vs Magdeburg [19] - 3/4 -

DUC3

00:00 - Preussen Munster vs Meppen [20] - 3/4 -

DUC3

00:00 - [12] Hallescher vs Kaiserslautern [16] - 1/4 -

DUC3

00:00 - Sonnenhof vs Munchen 1860 [3] +3/4 -

DUC3

00:00 - Ein.Braunschweig vs Waldhof Man. [10] - 1/2 -

DUC3

00:00 - [9] Hansa Rostock vs Uerdingen [11] - 3/4 -

DUC3

00:00 - [17] Unterhaching vs CZ Jena - 1 -

NGA

00:00 - [6] PFC Sochi vs Din. Moscow [4] - 1/4 -

NGA

00:00 - [5] Rostov vs Krasnodar [9] -

RMNA

00:00 - [10] Voluntari vs Chindia Targoviste [8] - 3/4 -

TNKB

00:00 - Erzurum BB vs Adana Demirspor [2] - 1/4 -

TNKB

00:00 - [10] Altay vs Osmanlispor [17] - 3/4 -

TDA

00:00 - [14] Kalmar vs Ostersunds [12] - 1/2 -

TDA

00:00 - [1] Malmo vs Djurgardens [3] - 1/2 -

TDA

00:00 - [5] Norrkoping vs Elfsborg [2] - 1/2 -

DENB

00:00 - Roskilde vs Vendsyssel FF [11] +1/2 -

ISRA

00:15 - Hapoel Raanana vs Bnei Yehuda [5] +3/4 -

TBNA

00:30 - [15] Alaves vs Granada [6] - 1/4 -

TBNA

00:30 - [9] Valencia vs Athletic Bilbao [8] - 1/4 -

TBNB

00:30 - [7] Lugo vs Numancia +0 -

TBNB

00:30 - [14] Real Oviedo vs Mirandes [11] - 1/4 -

TBNB

00:30 - [5] Almeria vs Sporting Gijon [4] - 1/4 -

ITA

00:30 - [12] Bologna vs Cagliari [11] - 1/2 -

ITA

00:30 - [5] Inter Milan vs Brescia - 1 3/4 -

ISRA

00:30 - [10] Hapoel Haifa vs Maccabi Haifa [4] +3/4 -

BDNA

01:00 - [13] Belenenses vs Tondela [12] - 1/4 -

GREA

01:00 - [3] PAOK vs AEK Athens [4] - 1/4 -

ISRA

01:00 - [7] Maccabi TA vs Beitar Jerusalem [9] - 1/4 -

SVKA

01:00 - [2] Dunajska Stred vs Slo. Bratislava [1] +1/4 -

DENC

01:00 - Aalborg BK vs Sonderjyske - 1/4 -

CZEC

01:15 - Slovan Liberec vs Sparta Praha +1/2 -

ITA3

01:30 - [C-1] Ternana vs Avellino [C-7] - 1/2 -

GREA

01:30 - [1] Olympiakos vs OFI Creta [10] - 2 1/4 -

NORA

01:30 - [4] Rosenborg vs Valerenga [3] - 3/4 -

TSA

01:30 - Neuchatel Xamax vs St. Gallen [3] +1/2 -

TSA

01:30 - Thun vs Zurich [4] +0 -

AUTA

01:30 - [1] RB Salzburg vs Sturm Graz [4] - 2 1/2 -

AUTA

01:30 - [3] Rapid Wien vs Lask [2] +1/4 -

POLB

01:40 - [7] GKS Tychy vs Nieciecza [1] +1/4 -

ANHB

01:45 - [20] Sheffield Wed. vs West Brom +1/2 -

CROA

02:05 - [2] NK Osijek vs HNK Rijeka [5] - 1/4 -

ANHA

02:15 - [8] West Ham Utd vs Chelsea [3] +1 1/4 -

ICEW

02:15 - [6] Stjarnan Nữ vs UMF Selfoss Nữ [3] -

TBNB

02:45 - Extremadura UD vs Racing Santander - 1/2 -

TBNB

02:45 - [10] SD Ponferradina vs Fuenlabrada [12] - 1/4 -

ITA

02:45 - SPAL 1907 vs AC Milan [1] +1 1/4 -

ITA

02:45 - [15] Fiorentina vs Sassuolo [2] - 3/4 -

ITA

02:45 - [9] Verona vs Parma [17] - 1/4 -

ITA

02:45 - Lecce vs Sampdoria [10] +1/4 -

TBNA

03:00 - [12] Real Betis vs Villarreal [3] +1/4 -

TBNA

03:00 - [17] Valladolid vs Levante [18] - 1/4 -

BDNA

03:15 - [1] Sporting Lisbon vs Gil Vicente [17] - 3/4 -

BRARJ

07:30 - [3] Portuguesa/RJ vs Botafogo/RJ [2] -

BRARJ

07:30 - [1] Flamengo/RJ vs Boavista/RJ [5] -

GHW

09:00 - Wash. Spirit Nữ vs NC Courage (W) +1 -

Lịch bóng đá trong ngày 01/07/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 01/07/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1