KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 04/09/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 04/09/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [6] Reinmeer Aomori 3 - 2 Matsue City [10] 0-2

NHATW

11:00 FT [10] Sperenza Osaka Nữ 1 - 2 Setagaya Sfida Nữ [3] 1-2

HQB

11:30 FT [5] Busan I'Park 1 - 1 Daejeon Hana Citizen [3] +1/4 0-0

NHATW

12:00 FT [2] Nippon SS Univ Nữ 1 - 0 AS Harima Albion Nữ [7] - 1/2 1-0

NHATW

12:00 FT [11] Angeviolet Hiroshima Nữ 3 - 3 Yamato Sylphid Nữ [12] - 1/4 0-2

HQ3

12:00 FT [14] Yangju FC 1 - 1 Changwon City [11] +3/4 1-0

AUSSL

12:30 FT [4] Metro Stars 2 - 3 Adelaide Utd U21 [9] - 1 0-2

AUSSL

12:30 FT [10] Cumberland Utd 2 - 2 Adelaide City [2] +1 1-0

AUSSL

12:30 FT [1] Adelaide Comets 4 - 0 Sturt Lions [5] - 3/4 2-0

AUSSL

12:30 FT [6] SA Panthers 3 - 2 Ade. Blue Eagles [12] - 1/2 1-2

NHAT3

13:00 FT [8] Yokohama SCC 0 - 3 FC Gifu [6] +1/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT [15] Honda Lock 2 - 1 Sony Sendai [3] 1-0

NHATJFL

13:00 FT [8] Suzuka Point Getters 2 - 2 MIO Biwako [11] - 3/4 1-2

AUSBPL

14:00 FT [3] St George Willawong 4 - 0 Brisbane Knights [12] - 2 1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT 1 [8] Bayswater City 0 - 4 Sorrento [3] +0 0-3

AUSFWP

14:00 FT [2] Floreat Athena 5 - 1 Rockingham City [12] - 2 1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [1] Perth SC 0 - 0 Balcatta [11] - 1 1/2 0-0

AUSFWP

14:00 FT [4] Perth Glory U21 5 - 1 Inglewood Utd [5] - 1/2 4-0

AUSFWP

14:00 FT 1 [9] Cockburn City 2 - 0 ECU Joondalup [6] +0 1-0

AUSFWP

14:00 FT [10] Gwelup Croatia 1 - 1 Armadale SC [7] - 1/2 0-0

HQB

14:00 FT [8] Chungnam Asan 0 - 2 Anyang [2] +1/4 0-1

TQB

14:30 FT [C-2] Heil. Lava Spring 1 - 1 Sichuan Jiuniu [A-3] - 1/4 0-1

GHCLB

15:00 FT [64] Steaua Bucuresti 1 - 2 Voluntari [9] -

AUSBPL

15:00 FT [11] Western Spirit 0 - 4 Albany Creek [1] +2 3/4 0-1

NHAT3

15:00 FT [11] Fujieda MYFC 5 - 0 Kamatamare San. [13] - 3/4 2-0

AUSQSL

15:30 FT [6] Gold Coast Knights 3 - 1 Moreton Bay Utd [7] - 3/4 1-1

AUSSL

15:30 FT [7] Adelaide Olympic 2 - 0 Adelaide Raiders [11] - 1/4 2-0

MAPL

15:45 FT 1 [6] Kuching FA 0 - 0 PDRM FA [9] 0-0

GHCLB

16:00 FT Domzale 0 - 2 Aluminij 0-2

CZEU19

16:00 FT [9] Brno U19 1 - 2 MFk Karvina U19 [10] 0-1

CZEU19

16:00 FT [5] Vik. Plzen U19 1 - 2 C. Budejovice U19 [7] 1-1

CZEU19

16:00 FT [13] Meteor Praha U19 0 - 4 Hradec Kralove U19 [3] 0-2

AUSBPL

16:00 FT [10] The Gap 1 - 0 The Lakes [2] +1 1/4 0-0

AUSBPL

16:00 FT [8] UQ FC 2 - 2 Acacia Ridge [6] - 1/2 1-1

AUSQSL

16:00 FT [4] Queensland Lion 6 - 0 Eastern Suburbs [9] - 1 1/2 3-0

NHATB

16:00 FT [22] Sagamihara 1 - 0 JEF United Chiba [9] +1/2 0-0

NHATB

16:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 0 - 0 Giravanz Kita. [20] - 1 0-0

NHATB

16:00 FT [3] Ventforet Kofu 3 - 0 Kyoto Sanga [2] +1/4 1-0

NHATB

16:00 FT [13] Blaublitz Akita 1 - 0 Thespa Kusatsu [16] - 1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [21] Matsumoto Yama. 0 - 4 Jubilo Iwata [1] +3/4 0-1

NHATJFL

16:00 FT [16] Tokyo Musashino 1 - 0 Verspah Oita [5] +1 1-0

NHATW

16:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 5 - 1 NGU Loverledge Nữ [9] - 1 2-0

AUSQSL

16:30 FT [14] Magpies Crusaders 2 - 5 Sunshine Coast [5] 2-1

HQB

16:30 FT [1] Gimcheon Sangmu 3 - 1 Seoul E-Land [10] - 1/4 1-0

GHCLB

17:00 FT Wisla Plock 0 - 1 Stomil Olsztyn 0-1

GHU19

17:00 FT [23] Áo U19 2 - 3 Wales U19 [17] 1-2

NHATB

17:00 FT [7] Montedio Yama. 0 - 1 Mito Hollyhock [10] - 1/2 0-1

NHATB

17:00 FT [18] Zweigen Kan. 0 - 4 Machida Zelvia [6] +1/4 0-3

NHATB

17:00 FT [4] V-Varen Nagasaki 3 - 1 Ryukyu [8] - 1/2 2-0

NHAT3

17:00 FT [10] Vanraure Hachinohe 0 - 1 Tegevajaro Miyazaki [2] +1/4 0-1

HQA

17:00 FT [11] Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 0 Daegu [3] +1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [8] Paju Citizen 2 - 1 Gyeongju KHNP [6] +0 1-0

HQ3

17:00 FT [12] Cheongju FC 1 - 3 Busan Transp. [4] +0 0-1

HQ3

17:00 FT [7] Ulsan Citizen 0 - 0 Gimhae City [5] +0 0-0

GHCLB

17:30 FT [89] Zaglebie Lubin 1 - 2 Lech Poznan 1-0

POLB

17:40 FT [16] Zaglebie Sosno 0 - 0 Skra Czestochowa [13] - 1/2 0-0

TDB

18:00 FT [15] Falkenbergs 3 - 3 Akropolis IF [13] - 3/4 3-0

TD3

18:00 FT [Sodra-16] Qviding 4 - 2 Assyriska IK JKP [Sodra-3] - 1 4-0

TD3

18:00 FT [Sodra-8] Skovde 1 - 1 Ljungskile SK [Sodra-1] - 1/4 0-0

TD3

18:00 FT [Sodra-6] Lindome GIF 2 - 0 Torns IF [Sodra-13] - 1/2 0-0

TD3

18:00 FT [Sodra-14] Tvaakers IF 2 - 0 Utsiktens BK [Sodra-5] +1/4 0-0

TD3

18:00 FT [Norra-8] Orebro Syrianska 0 - 0 Brommapojkarna [Norra-1] +2 0-0

TD3

18:00 FT [Norra-6] Karlstad BK 4 - 0 Umea [Norra-16] - 1/4 2-0

THAA

18:00 FT [16] Chiangmai 1 - 2 Bangkok Utd [2] 1-0

THAA

18:00 FT [11] Prachuap FC 2 - 2 Muang Thong Utd [5] +1/2 1-0

GHU17

18:30 FT [2] Đan Mạch U17 0 - 0 Na Uy U17 [14] 1 0-0

DUC4B

18:30 FT [A-2] Weiche Flensburg 2 - 1 Ein. Norderstedt [A-7] - 1 1/4 2-0

TQB

18:35 FT [A-6] Xinjiang Tianshan 0 - 1 Wuhan Three T. [C-1] +3 0-1

TQB

18:35 FT [B-6] Jiangxi Liansheng 0 - 1 Suzhou Dongwu [C-5] - 1/2 0-1

TQB

18:35 FT [B-3] Kunshan FC 1 - 1 Shaanxi Changan [A-4] +0 0-0

GHCLB

19:00 FT [10] Erzgebirge Aue 6 - 0 Hallescher [177] 2-0

DUC3

19:00 FT [15] Munchen 1860 1 - 1 Meppen [14] - 1 1-1

DUC3

19:00 FT [12] Verl 3 - 3 Viktoria Berlin [8] +0 1-0

DUC3

19:00 FT [6] Waldhof Man. 3 - 0 Turkgucu-Ataspor [10] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [17] Duisburg 2 - 0 Wurzburger [19] - 1/4 2-0

DUC4BA

19:00 FT [1] SpVgg Bayreuth 1 - 2 FC Pipinsried [16] - 1 1/2 0-1

DUC4BA

19:00 FT [7] TSV Aubstadt 1 - 1 Augsburg II [8] - 1/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [3] Wacker Burghausen 3 - 2 Nurnberg II [14] - 1 0-1

DUC4N

19:00 FT 2 [8] Hoffenheim II 1 - 2 Elversberg [3] +1 0-1

DUC4N

19:00 FT [14] Koblenz 1 - 1 Offenbach [5] +1 1/4 1-1

DUC4N

19:00 FT [16] Pirmasens 1 - 2 TSV Steinbach [4] +3/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [18] TSG Balingen 3 - 2 Aalen [9] +1/4 2-0

DUC4N

19:00 FT [12] Hessen Kassel 3 - 0 Homburg [6] +1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT [7] Bahlinger 2 - 0 Giessen [17] - 3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [13] Schalke 04 II 2 - 0 Wegberg-Beeck [18] - 3/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [3] Fortuna Koln 1 - 0 SV Straelen [10] - 1 0-0

DUC4T

19:00 FT [4] Preussen Munster 0 - 0 Rodinghausen [12] - 1 3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [16] Bonner SC 1 - 2 Wuppertaler [2] +1 1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [20] Uerdingen 0 - 0 A.Aachen [15] 0-0

DUC4T

19:00 FT [19] Homberg 1 - 2 RW Ahlen [14] +1/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [11] Lippstadt 2 - 1 Sportfreunde Lotte [17] - 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [8] Oberhausen 3 - 2 M.gladbach II [7] - 3/4 0-1

THAA

19:00 FT [15] Khonkaen Utd 0 - 2 Ratchaburi [10] 0-2

THAA

19:00 FT [1] Buriram Utd 0 - 0 Suphanburi [14] - 1 1/2 0-0

GHU18

19:30 FT [19] Đan Mạch U18 0 - 0 Na Uy U17 [14] 1 0-0

CZEU19

19:30 FT [15] Pribram U19 5 - 0 Zlin U19 [12] 1-0

WEU

20:00 FT 1 [D-3] Phần Lan 1 - 0 Kazakhstan [D-5] 3 - 1 1/4 0-0

GHCLB

20:00 FT [70] Alessandria 3 - 2 Genoa [128] +1 3-1

GHU19

20:00 FT [49] Na Uy U18 1 - 6 Đan Mạch U19 [19] 0-4

DUC4B

20:00 FT [B-9] SSV Jeddeloh 0 - 0 Atlas Delmenhorst [B-8] +1/4 0-0

TDB

20:00 FT [10] Brage 1 - 0 Landskrona [4] - 1/4 0-0

TD3

20:00 FT [Sodra-7] Atvidabergs 4 - 0 IFK Malmo [Sodra-4] - 1/4 3-0

MASL

20:00 FT [3] Terengganu 0 - 1 Darul Takzim [1] +3/4 0-1

MASL

20:00 FT [6] Kuala Lumpur FA 2 - 1 Kedah FA [4] +1/2 2-1

MASL

20:00 FT [8] Petaling Jaya City 1 - 0 UiTM FC [12] 1-0

DUC4N

20:15 FT [19] TSV Schott Mainz 1 - 2 Sonnenhof [10] +3/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [10] Accrington 1 - 0 Shrewsbury [21] - 1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [14] Wimbledon 3 - 1 Oxford Utd [8] +0 0-1

ANHL1

21:00 FT [12] Cheltenham 1 - 1 Milton Keynes Dons [6] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [5] Tranmere Rovers 1 - 0 Hartlepool [9] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [17] Bristol Rovers 1 - 0 Crawley Town [14] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [22] Carlisle 2 - 1 Salford City [15] +0 1-1

ANHL2

21:00 FT [13] Newport 2 - 2 Leyton Orient [10] +0 1-1

ANHL2

21:00 FT [7] Exeter City 0 - 0 Forest Green [1] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [12] Bradford City 1 - 1 Walsall [16] - 3/4 1-1

ANHL2

21:00 FT 2 [21] Mansfield 1 - 3 Harrogate Town [2] - 1/2 1-2

ANHL2

21:00 FT [6] Northampton 2 - 0 Scunthorpe Utd [24] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [23] Oldham 0 - 3 Barrow [11] +0 0-1

ANHL2

21:00 FT [4] Port Vale 2 - 3 Rochdale [18] - 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [20] Stevenage 1 - 1 Swindon [3] - 1/4 0-0

TBNB

21:00 FT [1] Eibar 1 - 1 Leganes [19] - 1/4 1-1

NIRA

21:00 FT [1] Cliftonville 1 - 0 Glentoran [5] +1/2 0-0

NIRA

21:00 FT [11] Portadown FC 2 - 3 Larne [2] +1 1/4 0-2

NIRA

21:00 FT [12] Warrenpoint Town 1 - 6 Glenavon [8] +1/2 1-4

NIRA

21:00 FT 1 [6] Carrick Rangers 0 - 3 Coleraine [7] +3/4 0-1

ICEB

21:00 FT [4] Kordrengir 1 - 4 Fjolnir [3] - 1/4 0-1

ICEB

21:00 FT [7] UMF Grindavik 0 - 2 Fram Rey. [1] +3/4 0-1

ICEW

21:00 FT [5] UMF Selfoss Nữ 1 - 3 UMF Tindastoll Nữ [9] 0-1

ICEW

21:00 FT [3] Trottur Rey. Nữ 3 - 2 Vestmannaeyjar Nữ [7] 2-0

ICEW

21:00 FT [10] Fylkir Nữ 1 - 2 Thor Akureyri Nữ [6] 1-2

ICEW

21:00 FT [8] Keflavik IF Nữ 1 - 1 Valur Nữ [1] 1-1

TD3

21:00 FT [Norra-12] Sylvia 8 - 0 Hudiksvalls FF [Norra-5] - 2 1/4 5-0

TD3

21:00 FT [Sodra-9] Lunds BK 2 - 1 Trollhattan [Sodra-10] +1/4 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-11] Osterlen FF 4 - 0 Linkoping City [Sodra-12] 4-0

BRB

21:00 FT [15] Operario/PR 0 - 1 Vitoria/BA [18] - 1/4 0-1

GHU18

21:30 FT [9] Thụy Điển U17 0 - 0 Bỉ U18 [13] 0-0

GHU19

21:30 FT [5] Slovenia U19 2 - 0 Nga U19 [18] 1-0

HLB

21:30 FT [19] Almere City 3 - 0 TOP Oss [18] - 1 0-0

GHCLB

22:00 FT [2] Sassuolo 0 - 2 Cremonese [32] - 1/4 0-2

GHCLB

22:00 FT Istanbul BB 3 - 1 Fatih Karagumruk [52] 2-0

GHCLB

22:00 FT [13] Brescia 4 - 0 Venezia [69] - 1/4 2-0

GHU19

22:00 FT 1 [2] Pháp U19 1 - 1 Slovakia U19 [28] 1 - 2 0-0

GHU19

22:00 FT [13] Croatia U19 1 - 1 T.N.Kỳ U19 [4] 1 - 1/2 0-1

DUC4BA

22:00 FT [4] Buchbach 1 - 3 VfB Eichstatt [12] - 1/2 1-1

ICEB

22:00 FT [5] Vestri 2 - 0 Thor Akureyri [9] - 1/2 1-0

TD3

22:00 FT 1 [Norra-10] Sollentuna FK 4 - 3 Taby IS [Norra-15] - 1/4 2-0

ITA3

22:30 FT [A-13] US Seregno 1 - 3 Feralpisalo [A-2] 1 +0 0-3

ITA3

22:30 FT [A-6] Lecco 4 - 1 Legnano [A-18] 1 - 1/4 3-0

ITA3

22:30 FT [A-10] AC Trento 3 - 0 Aurora Pro Patria [A-11] +0 2-0

ITA3

22:30 FT [A-12] Fiorenzuola 2 - 2 AC Renate [A-5] +0 1-1

ITA3

22:30 FT [A-20] Pro Sesto 1 - 2 Pro Vercelli [A-7] +0 0-2

ITA3

22:30 FT [A-1] Padova 2 - 1 Pergolettese [A-19] - 1 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [A-4] Albinoleffe 1 - 0 Alto Adige [A-3] 1-0

ITA3

22:30 FT [C-15] Messina 1 - 1 Palermo [C-4] 1-0

ITA3

22:30 FT [A-15] Mantova 1 - 1 Giana Erminio [A-16] - 1/4 0-0

WEU

22:59 FT 2 [A-4] Ireland 1 - 1 Azerbaijan [A-5] 1 - 1 0-1

WEU

22:59 FT 2 [H-6] Síp 0 - 2 Nga [H-1] 3 +1 1/4 0-1

WEU

22:59 FT 2 [G-5] Latvia 0 - 2 Na Uy [G-2] +1 1/2 0-1

WEU

22:59 FT 1 [A-1] Serbia 4 - 1 Luxembourg [A-3] 3 1 - 1 3/4 2-0

WEU

22:59 FT 1 [H-4] Slovenia 1 - 0 Malta [H-5] 4 - 1 1/2 1-0

GHQG

22:59 FT [30] Haiti 2 - 0 Jordan [22] +1 1/2 2-0

GHU18

22:59 FT [11] Phần Lan U18 3 - 0 Thụy Điển U18 [26] 1 1-0

DUC3

22:59 FT [1] Magdeburg 1 - 0 Kaiserslautern [7] - 1/2 1-0

DUC4B

22:59 FT [B-7] Hannoverscher SC 1 - 0 Oberneuland [B-3] +0 1-0

TBNB

23:15 FT [5] Cartagena 1 - 0 Real Sociedad B [16] - 1/4 0-0

TBNB

23:15 FT [7] Tenerife 2 - 0 SD Ponferradina [4] - 3/4 0-0

GHCLB

23:30 FT Panathinaikos 3 - 2 Lamia FC 1-1

ARGA

23:30 FT [19] Atletico Tucuman 0 - 0 Arsenal Sarandi [25] - 3/4 0-0

GHQG

23:45 FT 2 [47] Qatar 1 - 3 B.D.Nha [5] +1 1/4 0-2

ARGB

01:00 FT [B-15] Instituto 1 - 2 Tristan Suarez [B-10] - 1/4 1-1

ARGB

01:00 FT [A-13] Estudiantes BsAs 0 - 0 Temperley [A-14] - 1/2 0-0

ARGB

01:00 FT 1 [B-14] Villa Dalmine 3 - 3 San Telmo [B-12] +0 0-3

ARGB

01:00 FT [A-16] Chacarita Jrs 0 - 0 Deportivo Riestra [A-9] - 1/2 0-0

ARGB

01:00 FT [B-7] Gimnasia Jujuy 1 - 0 All Boys [B-11] - 1/4 0-0

ITA3

01:30 FT [C-17] Latina 2 - 0 Paganese [C-9] - 1/4 1-0

ITA3

01:30 FT 1 [C-8] Campobasso 0 - 1 Taranto [C-5] 0-0

ITA3

01:30 FT [C-14] Juve Stabia 0 - 0 Avellino [C-11] 1 +0 0-0

ITA3

01:30 FT [C-10] AZ Picerno 0 - 0 Catanzaro [C-2] +1/2 0-0

ITA3

01:30 FT [C-13] Catania 2 - 0 Fidelis Andria [C-19] - 1/4 2-0

ARGB

01:30 FT [B-17] Guillermo 1 - 0 Almagro [B-8] +1/4 1-0

ARGB

01:30 FT [B-4] Ind.Rivadavia 2 - 0 Deportivo Moron [B-5] - 1/4 1-0

ARGB

01:30 FT [A-11] Alvarado MDP 1 - 0 Deportivo Maipu [A-12] - 1/4 1-0

WEU

01:45 FT 2 [G-6] Gibraltar 0 - 3 T.N.Kỳ [G-3] 1 +3 1/2 0-0

WEU

01:45 FT 1 3 [F-5] Đảo Faroe 0 - 1 Đan Mạch [F-1] 2 +2 1/2 0-0

WEU

01:45 FT 3 [F-3] Israel 5 - 2 Áo [F-4] 2 +1/4 3-1

WEU

01:45 FT 1 [G-1] Hà Lan 4 - 0 Montenegro [G-4] 4 - 2 1/4 1-0

WEU

01:45 FT [F-2] Scotland 1 - 0 Moldova [F-6] 1 - 2 1-0

WEU

01:45 FT 2 [H-3] Slovakia 0 - 1 Croatia [H-2] 1 +1/4 0-0

WEU

01:45 FT 2 [D-2] Ukraina 1 - 1 Pháp [D-1] 1 +3/4 1-0

GHQG

01:45 FT [7] Bosnia & Herz 1 - 0 Kuwait [23] - 1 1/4 0-0

ARGA

01:45 FT 1 [7] Colon 1 - 1 Newells Old Boys [22] - 1/4 0-1

ARGA

01:45 FT [3] Lanus 1 - 1 Sarmiento Junin [18] - 1/2 0-0

TBNB

02:00 FT [10] Fuenlabrada 1 - 1 Lugo [11] - 1/2 1-1

TBNB

02:00 FT 1 [3] Almeria 2 - 0 Malaga [13] - 1/2 0-0

COLB

02:00 FT [4] Leones FC 3 - 0 Union Magdalena [2] - 1/4 3-0

ARGB

02:15 FT [B-6] Brown de Adrogue 2 - 0 Ramon Santamarina [B-18] - 3/4 1-0

COLB

03:00 FT [12] Llaneros FC 1 - 1 Cortulua [5] +0 1-0

ARGB

03:10 FT [A-1] Ate Brown 0 - 0 San Martin Tucuman [A-3] +0 0-0

BRB

03:15 FT 1 [9] Nautico/PE 1 - 1 Guarani/SP [6] - 1/4 1-0

CHIC

03:30 FT [28] Colo Colo 2 - 0 Everton CD [4] 0-0

ARGA

04:00 FT [17] CA Platense 1 - 1 San Lorenzo [20] +0 0-0

COLA

04:00 FT [8] America Cali 0 - 1 Dep.Quindio 0-0

USB

04:00 FT [B-8] Sporting Kansas II 3 - 0 OKC Energy [B-5] - 1/4 1-0

VENA

04:15 FT 1 [C-7] LALA FC 1 - 3 Metropolitano [C-4] +1/2 1-0

COLB

05:00 FT [15] Barranquilla 0 - 0 Fortaleza [7] +0 0-0

VENA

05:15 FT [A-3] Gran Valencia 0 - 5 Dep.Lara [A-2] 0-3

BRB

05:30 FT [13] Remo/PA 0 - 1 Botafogo/RJ [2] +1/4 0-0

USB

06:00 FT [A-7] New York RB II 2 - 0 Hartford Athletic [A-5] - 1/4 1-0

USB

06:00 FT [B-6] Indy Eleven 0 - 1 Atlanta United II [B-7] - 1/2 0-1

USB

06:00 FT [A-2] Ch.Independence 2 - 2 Miami Fusion [A-4] - 1/4 2-0

COLA

06:05 FT [6] La Equidad 1 - 0 Jag de Cordoba [10] - 3/4 1-0

USAA

06:08 FT [Tay-8] Vancouver WC 2 - 1 Austin FC [Tay-13] - 1/4 0-1

ARGA

06:15 FT [16] Rosario Central 1 - 2 Boca Juniors [5] +1/4 1-1

USAA

06:37 FT [Dong-4] Orlando City 3 - 2 Columbus Crew [Dong-10] - 3/4 2-0

USW

06:37 FT [9] Racing Louisville Nữ 1 - 1 OL Reign Nữ [2] +3/4 1-0

BRAA

07:00 FT [9] Cuiaba/MT 2 - 1 Santos/SP [15] +0 1-0

BRAA

07:00 FT [17] Bahia/BA 4 - 2 Fortaleza/CE [3] +0 1-0

USB

07:05 FT [B-3] Memphis 901 3 - 2 Birmingham Legion [B-1] +1/4 1-1

USAA

07:07 FT [Tay-5] Real Salt Lake 3 - 2 Dallas [Tay-12] - 1/2 1-1

USAA

07:07 FT [Dong-14] Cincinnati 0 - 1 Inter Miami [Dong-11] +0 0-0

VENA

07:30 FT [B-2] Estu.Merida 0 - 0 Zamora Barinas [B-5] - 1/4 0-0

USB

07:35 FT [C-3] SA Scorpions 1 - 1 Pittsburgh R. [A-3] - 1/4 0-0

USB

07:35 FT [C-6] Rio Grande Valley 1 - 1 Loudoun United [A-8] - 3/4 1-1

USB

09:45 FT [C-4] New Mexico United 3 - 2 Colorado Springs [C-2] - 1/4 2-1

USAA

10:07 FT [Tay-10] San Jose EQ 0 - 1 Colorado Rapids [Tay-3] - 1/4 0-0

AUSVPL

12:00 Hoãn [1] Avondale Heights - Altona City [12] -

AUSVPL

14:30 Hoãn [4] Hume City - Green Gully SC [10] -

CZEU19

16:00 Hoãn [4] Slavia Praha U19 - Opava U19 [16] -

AUSVPL

16:00 Hoãn [5] Dandenong Th. - Melb. Knights [8] -

DUC4B

19:00 Hoãn [B-2] Wer.Bremen II - Hansa Luneburg [B-10] -

DUC4T

19:00 Hoãn [6] Fort.Dusseldorf II - Essen [1] -

DUC4B

20:00 Hoãn [A-6] Lubeck - Hamburger II [A-9] -

ANHL2

21:00 Hoãn [19] Colchester Utd - Sutton Utd [8] - 1/4 -

ANHL2

21:00 Hoãn [21] Mansfield - Hartlepool [9] -

ANHL1

22:00 Hoãn [20] Fleetwood Town - Wigan [3] +0 -

ANHL1

22:00 Hoãn [2] Wycombe - Ipswich [13] - 1/4 -

ANHL1

22:00 Hoãn [24] Doncaster Rovers - Cambridge Utd [16] -

ANHL1

22:00 Hoãn [9] Sheffield Wed. - Sunderland [4] +0 -

GHCLB

22:59 Hoãn Aris Limassol - AEL Limassol [90] -

USW

09:30 Hoãn [1] Portland Tho. Nữ - Wash. Spirit Nữ [3] -

Kết quả bóng đá ngày 04/09/2021

Kết quả bóng đá ngày 04/09/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 04/09/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 04/09/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3