KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/09/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 05/09/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGB

12:00 FT [6] SKA-Khabarovsk 0 - 1 Spartak Moscow B [9] - 3/4 0-1

NHATJFL

12:00 FT [7] FC Osaka 1 - 2 Honda FC [2] - 1/4 0-0

NHATW

12:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 1 - 1 Nippatsu Yokohama Nữ [5] - 1 0-1

NHATW

12:00 FT [8] Orca Kamogawa Nữ 2 - 2 Ehime FC Nữ [6] - 1/4 2-0

NHAT3

13:00 FT [5] Fukushima Utd 2 - 1 Gainare Tottori [14] - 1/2 1-0

NHATJFL

13:00 FT [9] Veertien Mie 1 - 1 Nara Club [12] +0 0-0

NHATJFL

13:00 FT [1] Iwaki FC 3 - 0 Maruyasu Okazaki [14] 2-0

NHATJFL

13:00 FT [4] TIAMO Hirakata 2 - 1 Kochi United SC [13] - 1 2-0

HQ3

13:00 FT [9] Hwaseong FC 2 - 3 Mokpo City [3] +0 0-2

AUSBPL

14:00 FT [7] Toowong FC 3 - 2 Bayside Utd [4] +0 1-0

AUSQSL

14:00 FT [10] Logan Light. 2 - 3 Redlands Utd [12] 0-1

NHAT3

14:00 FT [12] Azul Claro Numazu 2 - 1 Kataller Toyama [3] +3/4 2-0

HQB

14:00 FT [6] Gyeongnam 0 - 2 Jeonnam Dragons [4] +0 0-0

GHCLB

15:00 FT [150] Galatasaray 1 - 3 Farul Constanta [27] 1-0

AUSQSL

15:00 FT [13] Brisbane Strikers 0 - 0 Peninsula Power [1] 0-0

NHAT3

15:00 FT [1] Roas. Kumamoto 1 - 0 FC Imabari [15] - 1/2 1-0

TQB

15:30 FT [B-4] Beijing Sport Univ 3 - 0 Zibo Cuju [A-5] - 1 1/2 1-0

GHU18

16:00 FT [29] Áo U18 0 - 4 Slovakia U18 [8] 0-1

GHU19

16:00 FT [44] Estonia U19 0 - 2 Georgia U19 [8] 0-1

NHATA

16:00 FT 1 [10] Sanf Hiroshima 1 - 1 Vissel Kobe [3] +0 0-0

NHATB

16:00 FT [14] Tochigi SC 3 - 2 Renofa Yamaguchi [17] 1-1

NHATB

16:00 FT [11] Okayama 0 - 0 Ehime FC [19] 0-0

NHATLC

16:00 FT [A-1] Kashima Antlers 0 - 2 Nagoya Grampus [A-8] - 1/2 0-1

NHATLC

16:00 FT [A-7] Kawasaki Fro. 3 - 3 Urawa Red [C-1] - 3/4 1-1

NHATLC

16:00 FT [A-6] Gamba Osaka 0 - 4 Cerezo Osaka [A-5] +1/4 0-2

NHATLC

16:00 FT 1 [B-1] FC Tokyo 2 - 0 Consa. Sapporo [A-2] - 1/4 1-0

NHAT3

16:00 FT [9] Nagano Parceiro 0 - 1 Grulla Morioka [4] - 1/4 0-1

HQB

16:30 FT [7] Ansan Greeners 1 - 2 Bucheon 1995 [9] +0 0-2

NHATB

17:00 FT [15] Omiya Ardija 2 - 1 Tokyo Verdy [12] 2-0

HQA

17:00 FT [10] FC Seoul 3 - 4 Jeonbuk H.Motor [2] +3/4 1-1

THAA

17:30 FT [6] Port FC 3 - 3 Police Tero FC [9] - 1 1/4 2-3

POLB

17:40 FT [7] LKS Lodz 0 - 3 Resovia [10] - 1 0-2

DUC4B

18:00 FT [B-4] Hannover II 2 - 4 Rehden [B-5] - 1/4 0-2

DUC4DB

18:00 FT [2] Berliner FC Dynamo 2 - 0 Ger.Halberstadt [11] - 1 1/2 1-0

TD3

18:00 FT [Norra-11] Pitea IF 1 - 0 Haninge/Brand. [Norra-13] - 1/2 1-0

THAA

18:00 FT [3] Chiangrai Utd 2 - 2 Samut Prakan City [8] - 3/4 0-0

THAA

18:00 FT [7] Chonburi 1 - 1 BG Pathum United [4] 1 +3/4 0-1

TQB

18:35 FT [B-2] Chengdu Better City 5 - 0 Beijing BIT [C-6] 1 - 3 3/4 2-0

TQB

18:35 FT [B-1] Nantong Zhiyun 0 - 1 Guizhou FC [C-3] - 1/2 0-0

GHQG

18:45 FT [41] Nepal 1 - 2 Ấn Độ [60] +1/2 0-0

GHCLB

19:00 FT [12] SPAL 1907 6 - 2 Rimini [173] 2-1

GHU18

19:00 FT [10] Séc U18 2 - 3 Đức U18 [3] 2-1

DUC3

19:00 FT [20] Havelse 0 - 1 B.Dortmund II [2] +1 0-0

DUC4B

19:00 FT [A-11] Altona 93 1 - 2 Teutonia Ottensen [A-3] +1 1/4 0-1

DUC4B

19:00 FT [A-4] St. Pauli II 3 - 1 Phonix Lubeck [A-8] - 1/4 1-1

ICEW

19:00 FT [4] Stjarnan Nữ 3 - 3 Breidablik Nữ [2] +1 1/2 2-2

MASL

19:15 FT [9] Sabah FA 0 - 6 Selangor FA [5] +3/4 0-3

HLB

19:30 FT [13] MVV Maastricht 3 - 0 Telstar [12] +0 3-0

WEU

20:00 FT [E-5] Belarus 2 - 3 Wales [E-3] +1 2-1

WP

20:00 FT [E-4] Rwanda 1 - 1 Kenya [E-3] +0 1-1

GHQG

20:00 FT [54] Thụy Điển 2 - 1 Uzbekistan [58] - 3/4 2-0

ITA3

20:00 FT 1 [B-3] Ancona 2 - 1 US Olbia [B-12] 2 0-0

DUC4B

20:00 FT [B-6] VfV 06 Hildesheim 0 - 2 Oldenburg 1897 [B-1] +0 0-1

DUC4B

20:00 FT [A-5] Drochtersen/Assel 0 - 3 Holstein Kiel II [A-1] - 1/2 0-2

NGB

20:00 FT [17] Tekstilshchik Ivanov 2 - 0 Veles Moscow [7] +1/4 1-0

POLB

20:00 FT [17] GKS Jastrzebie 0 - 1 Podbeskidzie [9] +1/4 0-0

ICEB

20:00 FT 1 [11] Trottur Rey. 5 - 2 Vik. Olafsvik [12] - 1/2 1-2

FINB

20:00 FT [6] PK-35 0 - 1 JIPPO [12] - 3/4 0-0

TDB

20:00 FT [6] Norrby 0 - 0 Vasalunds [16] - 1 0-0

MASL

20:00 FT [10] Pahang 1 - 2 Penang FA [2] +1/4 0-0

GHU18

20:30 FT [4] Pháp U18 2 - 2 T.B.Nha U18 [1] 1-1

GHCLB

21:00 FT [170] Konyaspor 0 - 3 Genclerbirligi [4] 0-1

GHCLB

21:00 FT [105] CSKA Moscow 1 - 2 Lok. Moscow [8] +0 0-1

TBNB

21:00 FT [17] Burgos CF 3 - 0 Valladolid [8] +1/4 3-0

TBNB

21:00 FT [15] Ibiza-Eivissa 1 - 1 Amorebieta [21] - 1/2 0-1

NGB

21:00 FT [1] FK Orenburg 0 - 3 Rotor Volgograd [12] - 3/4 0-2

NGB

21:00 FT [13] Olim. Dolgiye Prudy 1 - 1 Alania Vla [5] +1 1-1

NGB

21:00 FT [18] Metallurg Lipetsk 0 - 2 Yenisey [15] +1/2 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-2] Dalkurd FF 2 - 0 Sandvikens [Norra-3] +0 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-2] Oskarshamns AIK 4 - 1 Vanersborgs FK [Sodra-15] - 1 1/2 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-9] Hammarby Talang 3 - 1 Lulea [Norra-7] - 3/4 2-0

ARGB

21:00 FT [A-8] Atletico Atlanta 1 - 1 Gim.Mendoza [A-7] - 1/4 1-0

ARGB

21:00 FT [A-17] Nueva Chicago 0 - 2 Belgrano [A-6] +1/2 0-2

ARGB

21:00 FT [A-10] CA Mitre Salta 1 - 1 Estudiantes Rio Cuarto [A-15] +0 0-1

GHQG

21:30 FT [43] Palestine 0 - 2 Bangladesh [26] 0-1

GHU19

21:30 FT [7] Hungary U19 3 - 1 Azerbaijan U19 [31] 3-0

GHU19

21:30 FT [1] Serbia U19 5 - 0 Montenegro U19 [33] 3-0

HLB

21:45 FT [2] ADO Den Haag 4 - 2 Eindhoven [8] - 1/2 1-1

GHU19

22:00 FT [24] Bulgaria U19 1 - 0 Malta U19 [42] 1 0-0

NGB

22:00 FT [8] Akron Togliatti 1 - 3 Neftekhimik Nizh [3] +0 1-2

NGB

22:00 FT 1 [20] Volgar Astrakhan 0 - 2 Kuban [19] - 1/4 0-0

NGB

22:00 FT [11] Kamaz 2 - 1 Tom Tomsk [14] - 1/4 2-0

NGB

22:00 FT [4] Fakel 0 - 0 Krasnodar B [16] - 3/4 0-0

CHIB

22:00 FT [5] Puerto Montt 2 - 2 Deportes Santa Cruz [4] 0-2

CHIB

22:00 FT [9] Iquique 4 - 2 Barnechea [16] 2-1

ITA3

22:30 FT [C-6] Foggia 4 - 1 Potenza SC [C-18] 1-0

ITA3

22:30 FT [B-11] Carrarese 1 - 2 Pescara [B-8] 1 1-1

ITA3

22:30 FT [B-16] Teramo 0 - 0 Siena [B-6] 0-0

ITA3

22:30 FT [B-21] Pistoiese 1 - 1 Grosseto [B-18] 1-0

ITA3

22:30 FT [B-19] Viterbese Calcio 0 - 3 Imolese Calcio [B-9] 0-0

ITA3

22:30 FT [C-7] Virtus Francavilla 1 - 0 Vibonese [C-16] 1-0

ITA3

22:30 FT [B-10] Pesaro 2 - 2 Pontedera [B-15] 2-0

ITA3

22:30 FT [C-3] Turris Neapolis 1 - 2 SS Monopoli [B-7] 0-2

ITA3

22:30 FT 1 [B-17] Montevarchi 3 - 1 Virtus Entella [B-14] 2-0

ITA3

22:30 FT 1 [B-5] Gubbio 1 - 0 US Fermana [B-20] 1-0

ITA3

22:30 FT [C-1] Bari 4 - 0 Monterosi FC [C-12] 1-0

ITA3

22:30 FT [B-13] Luchese 1 - 2 Cesena [B-2] 1-0

FINA

22:30 FT [9] IFK Mariehamn 0 - 1 KuPS [1] +3/4 0-0

WEU

22:59 FT 3 [I-3] Albania 1 - 0 Hungary [I-4] 1 +0 0-0

WEU

22:59 FT 1 1 [C-3] Bulgaria 1 - 0 Lithuania [C-5] 3 - 1 0-0

WEU

22:59 FT 1 [I-1] Anh 4 - 0 Andorra [I-5] 6 - 4 1/4 1-0

WEU

22:59 FT 2 [J-5] Iceland 2 - 2 North Macedonia [J-3] 3 +0 0-1

WP

22:59 FT [H-2] Togo 0 - 1 Namibia [H-3] - 1/4 0-0

GHCLB

22:59 FT Omonia Nicosia 0 - 1 Ethnikos Achnas [93] 0-1

GHQG

22:59 FT [16] Estonia 0 - 1 Bắc Ireland [10] +1/2 0-0

NGB

22:59 FT [10] Baltika 1 - 1 Torpedo Moscow [2] +1/2 0-1

POLB

22:59 FT 1 [8] Odra Opole 0 - 0 Widzew Lodz [1] +1/4 0-0

COLA

22:59 FT [15] Once Caldas 1 - 1 Atl. Bucaramanga [11] +0 0-0

TBNB

23:15 FT [12] Mirandes 4 - 2 Las Palmas [6] +0 3-1

TBNB

23:15 FT [22] Alcorcon 1 - 2 Zaragoza [18] +0 1-0

GHU18

23:30 FT [2] B.D.Nha U18 6 - 3 Thụy Sỹ U18 [27] 2-0

ARGA

23:30 FT 2 [21] Patronato Parana 0 - 0 Talleres Cordoba [2] +1/4 0-0

ARGA

23:30 FT [11] Godoy Cruz 4 - 0 Gimnasia LP [10] - 1/4 0-0

MEXB

00:00 FT [2] Atlante 2 - 0 Leones Negros UdeG [8] - 3/4 1-0

HLB

01:00 FT [20] Dordrecht 90 0 - 1 VVV Venlo [10] +1/4 0-1

COLA

01:00 FT [12] Deportivo Pasto 2 - 0 Deportivo Cali [4] +0 1-0

WEU

01:45 FT 4 [I-6] San Marino 1 - 7 Ba Lan [I-2] +4 0-4

WEU

01:45 FT 3 [B-5] Kosovo 1 - 1 Hy Lạp [B-3] 2 +1/4 0-1

WEU

01:45 FT 3 [E-1] Bỉ 3 - 0 Séc [E-2] 1 - 1 1/4 2-0

WEU

01:45 FT [J-1] Đức 6 - 0 Armenia [J-4] 1 - 2 3/4 4-0

WEU

01:45 FT [J-2] Romania 2 - 0 Liechtenstein [J-6] 1 - 3 2-0

WEU

01:45 FT [B-2] T.B.Nha 4 - 0 Georgia [B-4] 2 - 2 1/4 3-0

WEU

01:45 FT 4 [C-2] Thụy Sỹ 0 - 0 Italia [C-1] 1 +1/2 0-0

WP

02:00 FT [F-3] Gabon 1 - 1 Ai Cập [F-1] +3/4 0-0

COLA

03:00 FT [9] Inde.Medellin 0 - 0 Santa Fe [2] +0 0-0

USW

03:00 FT [8] Orlando Pride Nữ 1 - 1 Houston Dash Nữ [5] - 1/4 0-1

USB

03:30 FT 1 [D-5] Tacoma Defiance 1 - 3 Phoenix FC [D-1] +3/4 1-2

WNM

04:00 FT 1 1 [3] Ecuador 0 - 0 Chile [6] 3 - 3/4 0-0

BRAA

04:15 FT [10] Atletico/PR 0 - 0 SC Recife/PE [18] - 3/4 0-0

WBM

05:00 FT [8] Jamaica 0 - 3 Panama [3] - 1/2 0-2

WNM

05:00 FT 4 [8] Paraguay 1 - 1 Colombia [4] 4 +1/4 1-0

WNM

05:00 FT [5] Uruguay 4 - 2 Bolivia [7] 2 - 2 2-0

ARGA

05:00 FT [12] Racing Club 0 - 0 Banfield [24] - 1/4 0-0

USB

05:00 FT [D-2] San Diego Loyal 4 - 2 LA Galaxy II [D-4] - 1/2 2-0

VENA

05:15 FT [C-2] Monagas 1 - 1 Atl.Venezuela [C-3] - 1/4 1-0

WBM

06:00 FT [6] El Salvador 0 - 0 Honduras [7] +0 0-0

WBM

06:00 FT [5] Costa Rica 0 - 1 Mexico [1] +3/4 0-1

WBM

07:10 FT [2] Mỹ 1 - 1 Canada [4] - 3/4 0-0

ARGA

07:15 FT [1] River Plate 1 - 1 Independiente [9] - 1/4 0-1

WNM

08:00 FT [9] Peru 1 - 0 Venezuela [10] - 3/4 1-0

COLA

08:10 FT [19] Alianza Petrolera 1 - 3 Atl. Nacional [1] +0 0-1

USB

09:00 FT [D-8] Las Vegas Lights 1 - 3 Sacramento [D-6] +1/2 1-0

AUSVPL

12:00 Hoãn [14] St Albans Saints - Dandenong City [13] -

AUSVPL

12:00 Hoãn [11] Eastern Lions - South Melbourne [9] -

AUSVPL

14:00 Hoãn [6] Heidelberg Utd - Oakleigh Cannons [2] -

TDU21

19:00 Hoãn [AS-2] Djurgardens U21 - GIF Sundsvall U21 [AS-5] -

TDU21

20:00 Hoãn [AN-3] Hacken U21 - Orgryte IS U21 [AN-6] -

TD3

22:00 Hoãn [Norra-9] Hammarby Talang - Gefle IF [Norra-4] -

TAJA

22:00 Hoãn [2] Istiklol Dushanbe - Ravshan Kulob [3] -

GHU19

22:59 Hoãn [9] Bỉ U19 - Séc U19 [29] -

WNM

02:00 Hoãn [1] Brazil - Argentina [2] - 1/4 -

BRAA

02:00 Hoãn [14] Ceara/CE - Palmeiras/SP [4] -

BRAA

04:15 Hoãn [2] Flamengo/RJ - Atletico/GO [11] -

BRAA

06:30 Hoãn [1] Atl. Mineiro/MG - Gremio/RS [19] -

Kết quả bóng đá ngày 05/09/2021

Kết quả bóng đá ngày 05/09/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 05/09/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 05/09/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2