KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/02/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 05/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

15:00 FT LKS Lodz 0 - 5 Baltika 0-1

GHCLB

15:00 FT [36] Shakhtar Donetsk 2 - 0 Borac 2-0

AUSA

15:05 FT 2 [5] Adelaide Utd 1 - 2 Perth Glory [9] 3 +0 1-0

GHCLB

15:30 FT Torpedo Zhodino 2 - 2 Isloch 2-2

GHCLB

18:00 FT Neman Grodno 0 - 2 FK Slutsk - 1 1/2 0-2

IRNA

18:00 FT [5] Gol Gohar 0 - 0 Naft M. Soleyman [13] - 1/2 0-0

GHCLB

18:30 FT [25] Rubin Kazan 2 - 3 Din. Moscow +1/4 1-2

IRNA

18:30 FT 1 [7] Peykan 2 - 2 Machine Sazi [16] - 1/2 2-2

IRNA

18:30 FT [11] Aluminium Arak 1 - 1 SaiPa Karadj [15] +0 0-0

IRNA

18:30 FT [14] Zobahan 1 - 3 Sepahan [2] +1/2 0-1

GHCLB

19:00 FT Elfsborg 1 - 0 Helsingborg 1-0

GHCLB

19:00 FT Litex Lovech 2 - 1 Botev Vratsa 0-1

IRNA

19:30 FT [10] Sanat Naft 1 - 1 Foolad Khozestan [6] 0-0

KSAA

19:40 FT [13] Al Baten 0 - 2 Al Faisaly (KSA) [7] +0 0-2

ANHU23

20:00 FT [2-6] Reading U23 5 - 2 West Brom U23 [2-4] 1-1

OMC

20:20 FT Ibri Club 1 - 0 Al Suwaiq 1-0

GHCLB

20:30 FT Aust Lustenau 1 - 0 Dornbirn 0-0

IRNA

20:30 FT [3] Esteghlal Tehran 1 - 0 Nassaji Mazandaran [12] 0-0

UAEA

20:30 FT 2 [14] Al Dhafra 1 - 5 Al Jazira [2] +1 1/4 1-1

UAEA

20:30 FT [8] Al Wasl 2 - 1 Hatta - 3/4 0-1

KUWA

20:40 FT [4] Kazma 1 - 1 Al Sahel [8] - 3/4 1-1

BHRA

20:50 FT [10] Budaiya (BHR) 0 - 2 AL Riffa [4] +1 1/4 0-1

GHCLB

21:00 FT Goteborg 1 - 1 Halmstads 0-1

GHCLB

21:00 FT CSKA 1948 Sofia 0 - 1 Inhulets Petrove 0-0

GHQG

21:00 FT Tajikistan 1 - 0 Jordan [18] 0-0

CYPA

21:00 FT [4] Doxa Katokopia 0 - 3 Omonia Nicosia [9] +1 0-1

BHRA

22:00 FT [7] Al Ahli (BHR) 2 - 5 Manama [1] +1/2 1-2

SRBA

22:30 FT [6] FK Vojvodina 0 - 1 Backa Topola [4] - 1/2 0-1

OMC

22:45 FT Al Seeb 1 - 0 Saham Club 0-0

MLTA

22:59 FT Zejtun 0 - 3 Birkirkara [2] +3/4 0-1

CYPA

22:59 FT Nea Salamina 1 - 2 Olympiakos Nic. [7] +0 1-1

TNKB

22:59 FT [8] Samsunspor 3 - 1 Bandirmaspor [6] - 3/4 1-1

KUWA

23:05 FT 2 [7] Al Shabab (KUW) 0 - 3 Al Arabi (KUW) [1] +1/2 0-1

GHCLB

23:15 FT Dinamo Brest 2 - 1 Slavia Mozyr 2-1

UAEA

23:15 FT [10] Ittihad Kalba 2 - 1 Ajman [7] - 1/4 0-0

UAEA

23:15 FT [1] Al Ain 1 - 4 Al Shabab (UAE) [3] +1/4 0-1

BHRA

23:20 FT Malkiya 1 - 1 Al Najma (BHR) [2] +1/2 0-0

BDNA

00:00 FT Rio Ave 0 - 0 Nacional Madeira - 1/2 0-0

ALBA

00:00 FT [2] Vllaznia Shkoder 1 - 2 KF Laci [7] 0-0

POLA

00:00 FT [4] Lechia GD 1 - 1 Warta Poznan [16] - 1/2 1-0

ISRA

00:00 FT [4] Hapoel Haifa 0 - 0 Maccabi Netanya [13] -

CZEA

00:00 FT [12] C. Budejovice 1 - 0 Banik Ostrava [4] +0 0-0

AUTC

00:00 FT 1 Kapfenberg 1 - 1 Wolfsberger AC +2 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-1

KSAA

00:15 FT Al Wehda (KSA) 2 - 4 Al Ahli (KSA) [10] +1/4 2-2

DUB

00:30 FT 1 [18] Erzgebirge Aue 3 - 3 Hamburger [6] 1 +3/4 1-3

DUB

00:30 FT 1 [3] St. Pauli 2 - 1 Sandhausen [16] 3 - 1/4 0-0

HLB

00:45 FT [12] TOP Oss 6 - 0 AZ Alkmaar U21 [1] +0 3-0

HLB

00:45 FT [11] Eindhoven 0 - 2 Go Ahead Eagles +1/2 0-1

ANHL1

01:00 FT [20] Gillingham 0 - 3 Lincoln [17] +1/2 0-1

ANHU23

01:00 FT [2-2] Aston Villa U23 4 - 4 Crystal Palace U23 [1-7] 2-1

DUC3

01:00 FT Hansa Rostock 3 - 2 Verl [11] - 1/4 0-2

ISRA

01:00 FT Hapoel Kfar Saba 0 - 1 Hap. Beer Sheva [3] -

TSB

01:00 FT [6] Stade L. Ouchy 4 - 1 Winterthur [1] - 1/4 0-0

TSB

01:00 FT [10] SC Kriens 0 - 0 Aarau [4] +3/4 0-0

RMNA

01:30 FT [12] Sepsi OSK 3 - 3 CSMS Politehnica Iasi - 1 3-1

ANHU23

02:00 FT [2-3] Norwich City U23 0 - 0 Fulham U23 [2-1] 0-0

ANHU23

02:00 FT [1-3] Brighton U23 6 - 1 West Ham U23 [1-6] 3-1

ANHU23

02:00 FT [1-1] Man City U23 3 - 1 Everton U23 [1-10] 1-0

ANHU23

02:00 FT [1-2] Arsenal U23 2 - 2 Chelsea U23 [1-13] 1-2

ANHU23

02:00 FT [1-8] Man Utd U23 6 - 4 Blackburn U23 [1-11] 2-2

DUA

02:00 FT 2 [9] Hertha Berlin 0 - 1 Bayern Munich [1] 1 +1 3/4 0-1

PHB

02:00 FT [12] Niort 1 - 1 Chateauroux +0 0-1

PHB

02:00 FT [8] Rodez 2 - 0 Clermont +3/4 0-0

PHB

02:00 FT Chambly 1 - 4 Sochaux [3] +1/4 1-0

PHB

02:00 FT [2] Ajaccio 0 - 0 Auxerre [4] +0 0-0

PHB

02:00 FT [13] Guingamp 0 - 0 Dunkerque [19] - 1/2 0-0

PHB

02:00 FT [17] Amiens 0 - 0 Caen [9] - 1/4 0-0

PHB

02:00 FT 1 [20] Nancy 1 - 0 Pau FC [5] - 1/4 1-0

PHB

02:00 FT [18] Valenciennes 0 - 1 Grenoble [16] +0 0-0

BDNA

02:00 FT [1] Benfica 0 - 0 Vitoria Guimaraes [10] - 1 1/4 0-0

BDNA

02:00 FT [11] Maritimo 0 - 2 Sporting Lisbon [4] +1 0-1

HLA

02:00 FT [15] Fortuna Sittard 0 - 1 Heracles Almelo [16] +0 0-1

BIB

02:00 FT Union Saint-Gilloise 2 - 1 Lierse [4] 2-0

TSB

02:00 FT [8] Schaffhausen 1 - 1 Wil 1900 [7] - 1/2 1-0

TSB

02:00 FT [2] Neuchatel Xamax 0 - 3 Thun [5] +1/4 0-2

POLA

02:30 FT [1] Lech Poznan 0 - 0 Zaglebie Lubin [5] - 1 0-0

AUTC

02:30 FT Sturm Graz 1 - 0 First Vienna 1 - 2 1/4 0-0

ITA

02:45 FT 3 [5] Fiorentina 0 - 2 Inter Milan [1] 1 +1 1/4 0-1

SCOB

02:45 FT [6] Ayr Utd 0 - 1 Hearts +1 0-0

BIA

02:45 FT 1 RE Mouscron 0 - 3 Kortrijk [10] +1/4 0-2

TBNA

03:00 FT 4 [20] Alaves 1 - 0 Valladolid 4 - 1/4 0-0

TBNB

03:00 FT 1 Albacete 0 - 1 Mallorca +1/2 0-0

ITB

03:00 FT [12] Lecce 1 - 2 Ascoli [4] - 3/4 1-1

HLB

03:00 FT [4] Volendam 0 - 2 SBV Excelsior [3] - 1/2 0-0

HLB

03:00 FT [7] Roda JC 5 - 1 PSV Eindhoven U21 [16] - 1/2 2-0

MLTA

03:00 FT [4] Floriana 1 - 1 Santa Lucia FC [9] 1-0

CHIA

03:00 FT [11] La Serena 1 - 2 Univ. Catolica [2] +1/2 0-1

ANHB

03:15 FT 3 [21] Swansea City 2 - 0 Norwich 2 +0 1-0

BDNA

04:00 FT [6] Boavista 1 - 2 Gil Vicente [8] +0 1-1

BDNA

04:00 FT [9] Pacos Ferreira 2 - 1 Tondela [16] - 1/2 1-0

PARA

04:30 FT [8] Sportivo Luqueno 3 - 1 Guairena FC [5] +0 2-1

COLB

05:00 FT [1] Atletico Huila 1 - 1 Leones FC [4] - 3/4 1-1

CHIA

05:15 FT [3] U. La Calera 1 - 1 Antofagasta [8] - 1 0-0

BRAA

06:00 FT Botafogo/RJ 0 - 1 SC Recife/PE [19] +0 0-1

PARA

06:45 FT 1 [6] Guarani CA 2 - 2 Nacional [3] 1 - 1/4 0-0

COLB

07:00 FT 1 [2] Union Magdalena 1 - 1 Orsomarso [10] - 1/2 1-0

CHIA

07:30 FT 1 [16] Curico Unido 1 - 3 San. Wanderers [17] +0 1-1

NZLA

07:45 FT [8] Wellington Phoenix (R) 1 - 2 Wanderers SC [3] +1 1/2 1-0

NZLA

08:00 FT [5] Waitakare Utd 4 - 0 Eastern Suburbs (NZL) [4] +1/2 3-0

MEXB

08:00 FT [9] Venados 2 - 2 Oaxaca [15] - 1/4 1-0

NZLA

10:00 FT [6] Canterbury 2 - 1 Hawke's Bay [7] - 1/2 1-0

MEXA

10:30 FT [12] Necaxa 0 - 2 Cruz Azul [10] +1/2 0-2

GHCLB

15:30 Hoãn Olimpik Donetsk - Arda Kardzhali -

GHCLB

18:00 Hoãn [100] CSKA Moscow - Lokomotiv T -

GHCLB

18:59 Hoãn FK Orenburg - Krasnodar B -

GHCLB

19:00 Hoãn SKU Amstetten - LASK Juniors -

GHCLB

19:00 Hoãn LASK Juniors - SKU Amstetten -

Kết quả bóng đá ngày 05/02/2021

Kết quả bóng đá ngày 05/02/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 05/02/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 05/02/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Italia › Vòng 4

22:5918/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 5 11 13
2 Liverpool 5 11 13
3 Man Utd 5 9 13
4 Brighton 5 3 12
5 Man City 5 10 10
6 Everton 5 3 10
7 Tottenham 5 -3 9
8 West Ham Utd 5 4 8
9 Brentford 5 3 8
10 Aston Villa 5 1 7
11 Watford 5 -2 6
12 Leicester City 5 -3 6
13 Arsenal 5 -7 6
14 Crystal Palace 5 -3 5
15 Southampton 5 -2 4
16 Wolves 5 -3 3
17 Leeds Utd 5 -7 3
18 Newcastle 5 -7 2
19 Burnley 5 -6 1
20 Norwich 5 -12 0