KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 06/02/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 06/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

13:05 FT 2 [9] Brisbane Roar 5 - 2 Melb. Victory [3] 4 4-2

AUSA

15:10 FT [5] Macarthur FC 2 - 2 WS Wanderers [7] +0 1-0

GHCLB

15:30 FT [132] Krylya Sovetov 3 - 2 Kairat Almaty [329] 2-0

GHCLB

16:00 FT [47] Hradec Kralove 2 - 3 MFK Chrudim [157] - 1/2 2-1

GHCLB

16:00 FT [585] SK Lisen 2 - 1 SK Prostejov [589] - 1/4 1-0

GHU17

16:00 FT [79] Moldova U17 0 - 5 Kazakhstan U17 [52] 0-3

GHCLB

17:00 FT 1 [451] Hvidovre IF 4 - 1 AB Gladsaxe [319] 3-0

THAA

17:00 FT [1] Buriram Utd 3 - 0 Ratchaburi [6] - 1 1/4 1-0

GHCLB

17:30 FT [225] Sellier&Bellot Vlasim 1 - 0 Vik.Zizkov [108] 1-0

TNKA

17:30 FT [7] Kasimpasa 1 - 4 Hatayspor [18] +0 0-1

TNKB

17:30 FT [16] Tuzlaspor 2 - 0 Menemen Bld - 1/2 0-0

BDNB

18:00 FT [16] Feirense 2 - 1 Vilafranquense - 3/4 0-1

AZEC

18:00 FT [1] Gabala FC 0 - 3 Karabakh Agdam [3] +1 1/4 0-2

THAA

18:00 FT [3] Port FC 1 - 0 Sukhothai [11] - 1 1/4 0-0

THAA

18:30 FT [14] Police Tero FC 0 - 2 BG Pathum United [4] +1 1/2 0-1

GHCLB

19:00 FT [28] Spartak Moscow 2 - 1 Shakhter Soligo. [743] 0-1

GHCLB

19:00 FT [78] Viborg 1 - 2 Hobro I.K. [605] - 1 0-2

GHCLB

19:00 FT [303] GAIS 3 - 0 Norrby [970] 2-0

GHCLB

19:00 FT [313] Sirius 4 - 2 Akropolis IF 2-0

TBN3

19:00 FT 1 Real Oviedo B 1 - 3 Cultural Leonesa [A1-6] +1/2 0-1

DUB

19:00 FT Darmstadt 1 - 2 Nurnberg [12] - 1/4 0-0

DUB

19:00 FT [15] Ein.Braunschweig 1 - 2 Hannover 96 [6] +1/2 1-2

DUB

19:00 FT [18] Osnabruck 1 - 2 Bochum +1/2 0-2

FINC

19:00 FT [3] KTP Kotka 0 - 1 HIFK +1/4 0-1

FINC

19:00 FT 1 [1] Lahti 1 - 1 Helsinki +1 3/4 0-0

FINC

19:00 FT [5] KPV Kokkola 1 - 1 VPS Vaasa 1-0

RMNA

19:00 FT 1 Astra Giurgiu 0 - 2 Arges Pitesti - 1/4 0-0

SRBA

19:00 FT Indija 0 - 1 Cukaricki Belgrade [6] -

THAA

19:00 FT [16] Trat FC 1 - 3 Chiangrai Utd [12] +3/4 1-1

ANHA

19:30 FT 3 [4] Aston Villa 1 - 0 Arsenal [2] 2 +1/4 1-0

ANHB

19:30 FT [9] Coventry 0 - 0 Watford [15] +1/4 0-0

FINC

19:30 FT Ilves Tampere 0 - 2 KuPS +0 0-0

EGYA

19:30 FT [14] National Bank SC 1 - 1 El Gouna [11] +0 1-0

ALBA

19:45 FT [5] KF Tirana 2 - 0 Skenderbeu [4] - 1 1/4 2-0

ALBA

19:45 FT 1 Bylis Ballsh 1 - 2 Partizani Tirana [1] 0-0

GHCLB

20:00 FT [101] Kalmar 2 - 2 Malmo [211] 0-2

GHCLB

20:00 FT [344] Slo. Bratislava 1 - 2 Senica [328] 1-2

GHCLB

20:00 FT [122] Brommapojkarna 3 - 1 Djurgardens [295] 0-1

GHCLB

20:00 FT [430] MSK Zilina 3 - 2 GKS Tychy [450] 1-2

ANHL2

20:00 FT Exeter City 3 - 2 Bradford City [9] - 1/4 1-2

TBNA

20:00 FT 1 Levante 2 - 2 Granada [20] 3 - 1/2 1-1

ITB

20:00 FT [9] Cosenza 1 - 1 SPAL 1907 +1/4 1-0

ITB

20:00 FT Salernitana 1 - 1 Chievo +1/4 1-0

ITB

20:00 FT Frosinone 1 - 2 Venezia [3] +0 0-1

ITB

20:00 FT 1 [8] Brescia 3 - 3 Cittadella [14] +1/4 3-0

ITB

20:00 FT [4] Cremonese 2 - 1 Pisa [13] - 1/2 2-1

ITB

20:00 FT Pescara 0 - 2 Reggina +0 0-0

DUC3

20:00 FT Zwickau 2 - 2 Hallescher [17] +0 2-1

DUC3

20:00 FT [10] Ingolstadt 2 - 1 Vik.Koln [13] - 3/4 0-1

DUC3

20:00 FT Magdeburg 0 - 1 Dynamo Dresden [4] +0 0-0

DUC3

20:00 FT Meppen 3 - 2 Unterhaching [9] +0 2-2

DUC3

20:00 FT [16] Waldhof Man. 0 - 2 Kaiserslautern - 1/4 0-2

DUC4N

20:00 FT Bayern Alzenau 2 - 3 Koblenz [18] +0 1-2

DUC4N

20:00 FT [8] Mainz II 0 - 1 Hoffenheim II [3] - 1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [5] Homburg 1 - 1 Giessen - 3/4 1-0

DUC4N

20:00 FT Stadtallendorf 1 - 2 TSV Schott Mainz [16] - 1/4 1-1

DUC4N

20:00 FT [10] Hessen Kassel 0 - 4 Stuttgart II [1] +1/4 0-2

DUC4N

20:00 FT [15] Aalen 0 - 2 TSG Balingen [17] - 1/2 0-2

DUC4N

20:00 FT 1 Elversberg 0 - 2 SSV Ulm - 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [13] Bahlinger 1 - 6 Offenbach [11] +1/2 0-5

DUC4T

20:00 FT [8] Rodinghausen 2 - 1 Schalke 04 II [5] - 1/2 1-0

DUC4T

20:00 FT Sportfreunde Lotte 1 - 1 RW Ahlen [18] - 1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT Bergisch Gladbach 0 - 2 Oberhausen [7] +3/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [6] FC Koln II 2 - 1 Lippstadt [15] - 1 2-1

DUC4T

20:00 FT [17] Wegberg-Beeck 0 - 2 Bonner SC +0 0-0

DUC4T

20:00 FT SV Straelen 1 - 2 M.gladbach II [13] +1/4 0-1

DUC4T

20:00 FT Homberg 0 - 1 Preussen Munster +1 0-0

DUC4T

20:00 FT [1] A.Aachen 0 - 2 Fort.Dusseldorf II [11] - 1/2 0-0

HLA

20:00 FT Emmen 0 - 1 AZ Alkmaar [4] +1 1/2 0-0

HLA

20:00 FT [12] Zwolle 1 - 1 RKC Waalwijk [15] - 3/4 0-1

HLB

20:00 FT [19] Den Bosch 2 - 3 De Graafschap [6] +1 1/4 1-2

MLTA

20:00 FT Tarxien Rainbows 3 - 1 Sirens [13] 0-0

MLTA

20:00 FT Lija Athletic 1 - 1 Balzan [8] 1-1

FINC

20:00 FT [4] Haka 3 - 0 IFK Mariehamn [2] +0 3-0

SVKA

20:00 FT 1 [12] Zlate Moravce 2 - 4 Spartak Trnava [3] +1/4 2-3

SLOA

20:00 FT [4] NK Bravo 3 - 1 Tabor Sezana - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [8] Alanyaspor 2 - 1 Rizespor [9] - 3/4 1-1

TNKA

20:00 FT [4] Istanbul BB 0 - 1 Fatih Karagumruk [16] - 1/4 0-0

TNKB

20:00 FT Istanbulspor AS 2 - 3 Umraniyespor [11] - 3/4 0-1

TNKB

20:00 FT Eskisehirspor 0 - 5 Altay [17] +2 0-1

KSAA

20:00 FT [10] Dhamak 2 - 2 Al Qadisiya +0 1-1

URUA

20:00 FT CA Rentistas 2 - 1 Cerro Largo [6] +0 0-0

FINC

20:15 FT [52] Jaro 1 - 2 RoPS Rovaniemi 0-1

OMC

20:20 FT [3] Al Nahda (OMA) 2 - 1 Al Ittihad (OMA) [13] 0-1

CHIA

20:30 FT [11] O Higgins 0 - 0 Audax Italiano [12] - 1/2 0-0

ALGA

20:30 FT [5] ES Setif 4 - 1 MC Oran [13] - 3/4 2-1

ALGA

20:30 FT 1 Hussein Dey 0 - 1 JS Kabylie [7] +0 0-1

ALGA

20:30 FT Ain M'lila 1 - 0 USM Bel Abbes - 3/4 0-0

HUNA

20:45 FT [7] Diosgyori 2 - 0 Kisvarda FC [11] +1/4 2-0

GHCLB

21:00 FT [138] Arsenal-Tula 3 - 3 Velez Mostar [441] 2-1

GHCLB

21:00 FT [484] Buducnost 1 - 2 Rotor Volgograd [413] 0-0

ITA

21:00 FT [19] Sassuolo 1 - 2 Spezia - 3/4 1-1

ITA

21:00 FT 3 [5] Atalanta 3 - 3 Torino [9] 2 - 1 1/4 3-2

PHB

21:00 FT Le Havre 1 - 0 Paris FC [5] +0 1-0

PHB

21:00 FT [17] Troyes 1 - 1 Toulouse - 1/4 0-1

AZEC

21:00 FT [8] Səbail FK 1 - 2 Sumqayit [6] - 1/4 0-2

POLA

21:00 FT [10] Piast Gliwice 2 - 0 Slask Wroclaw [2] - 1/2 1-0

CROA

21:00 FT [4] NK Osijek 2 - 0 Hajduk Split [3] - 1/2 0-0

FINC

21:00 FT [7] AC Oulu 0 - 1 **SJK Seinajoki +1/4 0-1

FINC

21:00 FT [47] Gnistan 2 - 2 MP Mikkeli [10] - 1/4 0-2

SRBA

21:00 FT FK Metalac GM 1 - 1 Radnicki Nis [11] +1/4 0-0

SRBA

21:00 FT [16] Radnik Surdulica 1 - 1 FK Vozdovac [15] +0 1-0

SRBA

21:00 FT Zlatibor Cajetina 1 - 1 Spartak Subotica [8] +1/2 0-1

CYPA

21:00 FT [3] AEK Larnaca 0 - 0 Anorthosis [6] - 1/4 0-0

ALGA

21:00 FT WA Tlemcen 1 - 4 Paradou AC [6] +0 0-3

ALGA

21:00 FT [10] NC Magra 0 - 1 RC Relizane - 1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [11] US Biskra 0 - 1 CS Constantine [3] +0 0-0

GHCLB

21:30 FT [261] Varbergs BoIS 1 - 1 Falkenbergs [310] -

GHCLB

21:30 FT [493] Khimki 2 - 0 Chayka FK Pesch [399] 1-0

DUA

21:30 FT 2 [11] Augsburg 0 - 2 Wolfsburg [12] +3/4 0-1

DUA

21:30 FT 1 [10] Freiburg 2 - 1 B.Dortmund [5] 2 +1 0-0

DUA

21:30 FT [1] B.Leverkusen 5 - 2 Stuttgart [2] - 1/2 2-0

DUA

21:30 FT [13] Mainz 1 - 0 Union Berlin [15] +1/4 1-0

DUA

21:30 FT 2 Schalke 04 0 - 3 Leipzig [4] 1 +1 1/2 0-1

TBN3

21:45 FT Cadiz B 1 - 0 Marbella +1/4 1-0

GHCLB

22:00 FT [569] GKS Jastrzebie 2 - 3 Wigry Suwalki 0-1

ANHA

22:00 FT 2 [19] Burnley 1 - 1 Brighton [11] +1/4 0-1

ANHA

22:00 FT 1 4 [7] Newcastle 3 - 2 Southampton 1 +1/4 3-1

ANHB

22:00 FT Bournemouth 3 - 2 Birmingham [22] - 3/4 1-1

ANHB

22:00 FT Wycombe 0 - 3 Nottingham Forest +1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [11] Bristol City 0 - 2 Cardiff City [12] +1/2 0-2

ANHB

22:00 FT Luton Town 1 - 1 Huddersfield [23] - 1/4 1-0

ANHB

22:00 FT [8] Middlesbrough 1 - 4 Brentford +1/4 1-1

ANHB

22:00 FT [13] Millwall 4 - 1 Sheffield Wed. [20] - 1/4 1-1

ANHB

22:00 FT [10] Preston North End 1 - 2 Rotherham Utd [24] +0 0-1

ANHB

22:00 FT [18] QPR 1 - 0 Blackburn Rovers [19] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [17] Stoke City 0 - 0 Reading +0 0-0

ANHL1

22:00 FT Rochdale 0 - 2 Charlton Athletic [17] +1/2 0-2

ANHL1

22:00 FT [22] Fleetwood Town 0 - 0 Bristol Rovers [16] - 1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [4] Peterborough Utd 2 - 0 Crewe Alexandra - 1/4 2-0

ANHL1

22:00 FT 1 Accrington 0 - 0 Northampton [14] - 3/4 0-0

ANHL1

22:00 FT Swindon 0 - 1 Shrewsbury [19] +1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT Milton Keynes Dons 2 - 2 Sunderland +1/4 2-1

ANHL1

22:00 FT [20] Burton Albion 1 - 0 Hull City +1 0-0

ANHL1

22:00 FT Doncaster Rovers 3 - 2 Oxford Utd [5] +0 1-1

ANHL1

22:00 FT Ipswich 2 - 0 Blackpool [8] +0 1-0

ANHL1

22:00 FT [1] Portsmouth 2 - 2 Plymouth Argyle - 3/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [10] Wigan 2 - 3 Wimbledon +0 1-2

ANHL2

22:00 FT [16] Tranmere Rovers 3 - 1 Port Vale - 1/4 2-1

ANHL2

22:00 FT 1 [18] Newport 1 - 0 Grimsby [21] - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [8] Barrow 0 - 2 Cambridge Utd +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [7] Crawley Town 1 - 3 Harrogate Town [13] +0 0-3

ANHL2

22:00 FT Leyton Orient 0 - 0 Colchester Utd [22] - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT Stevenage 2 - 2 Morecambe [15] +1/4 1-2

TBNB

22:00 FT [13] Cartagena 2 - 0 Real Oviedo [6] +0 1-0

ITB

22:00 FT Monza 1 - 1 Empoli - 1/2 0-1

SCOA

22:00 FT [6] St. Mirren 2 - 0 Kilmarnock [4] - 1/2 1-0

SCOA

22:00 FT [11] Ross County 0 - 2 Dundee Utd +0 0-0

SCOA

22:00 FT [1] Celtic 2 - 1 Motherwell [8] - 1 3/4 1-0

SCOA

22:00 FT [7] Hibernian 2 - 0 Aberdeen [5] - 1/4 1-0

SCOA

22:00 FT [12] Livingston 1 - 2 St. Johnstone [10] +0 0-1

SCOB

22:00 FT [5] Greenock Morton 0 - 1 Raith Rovers [2] +0 0-1

SCOB

22:00 FT [10] Arbroath 2 - 0 Dunfermline [6] +1/2 2-0

BDNB

22:00 FT 1 Varzim 1 - 3 Chaves +0 1-3

NIRA

22:00 FT [8] Coleraine 1 - 1 Portadown FC - 1 3/4 0-0

NIRA

22:00 FT [7] Dungannon Swi. 0 - 2 Carrick Rangers [6] +0 0-1

NIRA

22:00 FT [10] Glenavon 2 - 1 Ballymena Utd [11] - 1/4 2-0

NIRA

22:00 FT [1] Larne 1 - 1 Warrenpoint Town - 2 1-0

ICERT

22:00 FT [A-2] Fylkir 1 - 1 Valur Rey. [B-3] 0-0

CZEA

22:00 FT [11] Bohemians 1905 2 - 1 Brno - 1/2 2-1

CZEA

22:00 FT [14] MFk Karvina 3 - 1 Opava - 1/2 0-0

KUWA

22:00 FT Al Qadsia 1 - 0 Salmiya [5] 0-0

EGYA

22:00 FT Al Intagh Al Harbi 1 - 1 Aswan FC - 1/4 0-1

EGYA

22:00 FT [1] Pyramids FC 1 - 0 Tala'ea Al Jaish [10] - 3/4 0-0

TBNA

22:15 FT 2 Huesca 1 - 2 Real Madrid [1] 1 +1 0-0

BIA

22:15 FT Oostende 3 - 1 Sint Truiden [9] - 1/2 1-0

KSAA

22:20 FT [6] Al Shabab (KSA) 4 - 1 Al Raed [13] - 1 3-0

TBN3

22:30 FT Villarrubia CF 2 - 2 Badajoz +1/2 1-0

SCOB

22:30 FT [12] Alloa Athletic 2 - 1 Queen of South +0 1-1

HLA

22:30 FT [11] Heerenveen 1 - 0 Vitesse Arnhem [17] +1/4 0-0

HLA

22:30 FT [1] PSV Eindhoven 3 - 0 Twente [3] - 1 1/4 2-0

HLB

22:30 FT [9] MVV Maastricht 2 - 1 NEC Nijmegen +3/4 1-0

ALBA

22:45 FT [6] Teuta Durres 1 - 0 Apolonia Fier 0-0

OMC

22:45 FT [1] Dhofar 2 - 0 Mussanah Club [12] 0-0

GHCLB

22:59 FT [90] Maribor 5 - 1 Nafta 1903 [809] 2-1

PHA

22:59 FT [16] Lorient 1 - 0 Stade Reims [9] +0 0-0

HUNA

22:59 FT [12] Mezokovesdi SE 2 - 1 Budapest Honved - 1/4 2-0

FINC

22:59 FT 1 [35] Honka 0 - 2 Inter Turku [9] +1/4 0-1

SRBA

22:59 FT [2] FK Partizan 3 - 0 FK Napredak [13] - 1 3/4 2-0

TNKA

22:59 FT [2] Fenerbahce 0 - 1 Galatasaray [1] +0 0-0

TNKB

22:59 FT Adana Demirspor 2 - 0 Osmanlispor - 1 1/4 1-0

AUTC

22:59 FT [8] RB Salzburg 2 - 0 Austria Wien [5] - 2 1/4 1-0

CROA

23:15 FT 1 [5] Lok. Zagreb 2 - 3 HNK Rijeka [2] +1/2 1-0

POLA

23:30 FT [4] Pogon Szczecin 1 - 0 Cracovia Krakow [13] - 1/2 1-0

SVKA

23:30 FT FK Pohronie 3 - 1 Nitra - 3/4 1-1

CYPA

23:30 FT [11] Karmiotissa Pol. 1 - 1 Apollon Limassol [7] +1 1/2 0-0

TBN3

00:00 FT Extremadura UD 3 - 1 CP Villarrobledo - 1 1-1

ITA

00:00 FT 2 [3] Juventus 2 - 0 Roma [6] 2 - 3/4 1-0

ITB

00:00 FT Pordenone 1 - 2 Vicenza - 1/4 0-1

BDNB

00:00 FT [14] Leixoes 0 - 1 Arouca +0 0-1

MLTA

00:00 FT [10] Mosta 1 - 2 Gzira Utd [9] +1/2 0-2

MLTA

00:00 FT [3] Sliema Wanderers 3 - 1 Senglea Athletic 1-1

TBNB

00:15 FT UD Logrones 0 - 4 Sporting Gijon [7] +1/4 0-2

TSB

00:15 FT Grasshoppers 1 - 1 Chiasso - 1 1/4 0-0

ANHA

00:30 FT 1 [13] Fulham 0 - 0 West Ham Utd [9] 3 1 +1/2 0-0

TBNA

00:30 FT 1 Elche 2 - 2 Villarreal [8] 2 +1 1/4 0-2

DUA

00:30 FT 4 [14] M.gladbach 1 - 2 FC Koln [17] 2 - 1 1-1

NIRA

00:30 FT [4] Crusaders Belfast 1 - 2 Linfield [2] +1/4 0-0

BIA

00:30 FT [7] Cercle Brugge 0 - 1 KV Mechelen [8] +1/4 0-0

BIA

00:30 FT Waasland-Beveren 0 - 2 Club Brugge [3] +2 0-1

GREA

00:30 FT [8] Atromitos 2 - 3 Panathinaikos [4] +1/4 1-1

CZEA

00:30 FT 1 [3] Vik.Plzen 0 - 2 Slovan Liberec [7] - 3/4 0-0

EGYA

00:30 FT [17] Arab Contractors 0 - 1 Al Masry [2] +0 0-0

PHA

01:00 FT 2 [6] Lyon 3 - 0 Strasbourg [13] 2 1 - 1 1/2 2-0

MEXB

01:00 FT [14] Morelia 2 - 1 Correcaminos [11] - 3/4 2-0

HUNA

01:30 FT [8] MTK Budapest 1 - 3 Ujpest [10] - 1/2 1-3

ISRA

01:30 FT [1] Maccabi TA 1 - 0 Bnei Sakhnin [6] -

ISRA

01:45 FT [13] Ashdod 1 - 0 Maccabi Haifa [2] -

CAFANC

02:00 FT [E-2] Cameroon 0 - 2 Guinea +0 0-2

POLA

02:00 FT [3] Legia Wars. 2 - 0 Rakow Czestochowa [7] - 1/2 1-0

RMNA

02:00 FT [13] FC U Craiova 1948 1 - 0 Dinamo Bucuresti [14] - 1 1-0

TBNB

02:30 FT Fuenlabrada 1 - 1 Almeria +1/4 0-0

TSA

02:30 FT Vaduz 3 - 2 Zurich [4] +1/4 0-1

TSA

02:30 FT [1] Young Boys 4 - 2 Lausanne Sports [10] - 1 1/4 4-0

ITA

02:45 FT 2 [11] Genoa 2 - 1 Napoli [10] 2 +3/4 2-0

BIA

02:45 FT 1 [10] Standard Liege 1 - 1 OH Leuven [11] - 3/4 0-0

BIB

02:45 FT [15] RFC Seraing 3 - 0 Lommel [4] - 1/4 -

ANHA

03:00 FT 2 [8] Man Utd 3 - 3 Everton [15] 1 - 1 2-0

TBNA

03:00 FT 1 [13] Sevilla 3 - 0 Getafe [12] 4 1 - 1/2 0-0

PHA

03:00 FT 2 [7] Lens 0 - 0 Rennes [10] 4 +0 0-0

CHIA

03:00 FT [8] Everton CD 1 - 3 Palestino [6] +0 0-1

COLB

03:00 FT [3] Llaneros FC 0 - 1 Boca Juniors Cali [10] 1 - 3/4 0-1

COLB

03:00 FT [11] Barranquilla 1 - 0 Real Santander [15] +0 0-0

COLB

03:00 FT [16] Atletico 2 - 2 Bogota FC [14] - 1/4 1-2

URUA

03:00 FT [16] CA Fenix 0 - 2 Liverpool P. (URU) [7] +1/4 0-1

COLA

03:15 FT [6] Once Caldas 3 - 1 Envigado [18] - 1/4 2-1

BDNB

03:30 FT 1 Estoril 1 - 2 Academica Coim - 1/2 0-0

CRCA

04:00 FT [11] Municipal Grecia 2 - 0 Jicaral Sercoba - 1/4 2-0

PARA

04:30 FT 12 de Octubre 2 - 2 River Plate (PAR) +1/2 2-2

BRAA

05:00 FT 1 [2] Bahia/BA 3 - 3 Goias/GO - 3/4 2-1

COLB

05:00 FT [9] Interna. Palmira 3 - 0 Fortaleza - 3/4 1-0

CRCA

05:00 FT Guadalupe FC 0 - 0 Sporting (CRC) [6] - 1/4 0-0

CHIA

05:15 FT [1] Univ. de Chile 3 - 0 U. Espanola [7] - 1/4 0-0

URUA

05:15 FT [10] Dep. Maldonado 1 - 1 Wanderers [9] +0 1-1

COLA

05:30 FT [7] Junior Barranquilla 2 - 0 Alianza Petrolera [19] - 1 0-0

MEXA

06:00 FT [17] Atlas 1 - 1 Santos Laguna [15] +0 0-1

PARA

06:45 FT [8] Sol de America 1 - 3 Cerro Porteno [1] +1/2 1-1

BRAA

07:00 FT 1 [19] Atletico/GO 1 - 1 Santos/SP - 1/4 1-0

CHIA

07:30 FT [5] Iquique 0 - 0 Colo Colo [4] - 1/4 0-0

URUA

07:45 FT [3] Boston River 1 - 2 CA Penarol [1] +1/2 0-0

COLA

08:00 FT [12] Atl. Nacional 2 - 0 Boyaca Chico [17] - 1 1/4 0-0

MEXA

08:00 FT [1] Club America 1 - 0 Puebla [18] - 3/4 0-0

CRCA

08:10 FT [9] Cartagines 1 - 2 Herediano [2] +0 0-0

NZLA

09:45 FT [1] Auckland City 3 - 1 Team Wellington [2] - 1/2 0-0

MEXA

10:05 FT [4] Monterrey 1 - 0 Pumas UNAM [8] - 1 1/4 1-0

FINC

18:30 Hoãn [18] PK-35 - MuSa Pori [16] -

GHCLB

18:59 Hoãn [76] Etar - CSKA 1948 Sofia [202] -

GHCLB

20:00 Hoãn [220] SV Lafnitz - Mura [623] -

GHCLB

20:30 Hoãn [609] Norrkoping - Hacken [221] -

Kết quả bóng đá ngày 06/02/2021

Kết quả bóng đá ngày 06/02/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 06/02/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 06/02/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Giao Hữu U19 › Vòng T.5

16:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U17 › Vòng T.5

17:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U17 › Vòng T.5

17:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bulgaria › Vòng Play Off 9

19:1523/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Georgia › Vòng 16

20:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bulgaria › Vòng Play Off 9

21:4523/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Estonia › Vòng 12

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Georgia › Vòng 16

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Latvia › Vòng 15

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Georgia › Vòng 16

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bahrain › Vòng Play off

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bahrain › Vòng Play off

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ai Cập › Vòng 24

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Serbia › Vòng 37

23:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Hà Lan › Vòng Play Off

23:4523/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Estonia › Vòng 12

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Na Uy › Vòng 9

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bulgaria › Vòng Play Off 9

00:1524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

00:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

00:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Thổ Nhĩ Kỳ › Vòng Chung Ket

00:4524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 4

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Italia › Vòng Play off

01:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng Play Off

01:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 38

01:4524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 17

01:4524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Scotland › Vòng Play off

02:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Hà Lan › Vòng Play Off

02:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bolivia › Vòng Cls 3

02:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

05:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

05:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bolivia › Vòng Cls 3

05:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

05:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Uruguay › Vòng Aper 14

06:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Colombia › Vòng Tu Ket Apt

06:1524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Paraguay › Vòng Apt 19

06:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bolivia › Vòng Cls 3

07:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

07:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

07:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Colombia › Vòng Tu Ket Apt

08:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mexico › Vòng CK Clau

09:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Mỹ › Vòng 11

09:0524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Brazil › Vòng 7

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U20 Brazil › Vòng 8

02:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16