KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 07/02/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 07/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

12:05 FT [10] Newcastle Jets 1 - 0 Melbourne City [7] +1/4 1-0

AUSW

12:05 FT [6] WS Wanderers Nữ 2 - 2 Adelaide Utd Nữ [3] +1/4 1-1

AUSW

14:05 FT [4] Melb. Victory Nữ 4 - 2 Newcastle Jets Nữ [7] - 3/4 3-0

AUSA

14:10 FT [1] Central Coast 3 - 2 Western United [8] +0 1-2

GHCLB

15:00 FT Dnipro 0 - 3 Lok. Tashkent 0-0

GHCLB

15:15 FT Buducnost 0 - 2 Krylya Sovetov 0-1

THA

17:00 FT [4] Muang Thong Utd 4 - 0 Rayong FC [16] - 1 1/2 2-0

TBN3

17:30 FT 1 [E1-9] Getafe B 0 - 2 UD Poblense [E1-10] +0 0-1

AZEC

17:30 FT Kapaz 0 - 2 Keşla FK +1 0-0

TNKA

17:30 FT 1 [17] Erzurum BB 1 - 1 Kayserispor [18] - 1/4 1-0

TNKB

17:30 FT [8] Keciorengucu 1 - 0 Adanaspor [15] - 3/4 1-0

GHCLB

18:00 FT Esbjerg FB 2 - 0 Aarhus Fremad 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-1] Burgos CF 2 - 2 Covadonga [A2-10] - 1 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [D1-7] Atl. Sanluqueno 0 - 4 Linense [D1-3] - 1/4 0-2

TBN3

18:00 FT [E1-4] Atl. Baleares 2 - 1 Real Madrid B [E1-5] - 1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [C1-5] Badalona 1 - 0 UE Olot [C1-11] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-3] Salamanca 1 - 2 Celta Vigo II [A1-2] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [A1-8] Coruxo 2 - 0 Deportivo [A1-5] +1/4 2-0

TBN3

18:00 FT [E1-1] S.S. Reyes 2 - 0 Atletico Madrid B [E1-7] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-8] Valladolid II 2 - 0 Marino de Luanco [A2-6] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [E2-9] Socuellamos 0 - 0 Villanovense [E2-4] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [E1-2] Rayo Majada. 0 - 0 Navalcarnero [E1-6] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [E1-8] Las Rozas CF 0 - 3 Inter de Madrid [E1-3] - 1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [E2-2] Melilla CD 2 - 0 Merida [E2-8] +0 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [C2-4] Atzeneta 1 - 1 Ibiza-Eivissa [C2-1] +1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [E2-3] Don Benito 2 - 0 Talavera [E2-6] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [C2-3] Alcoyano 0 - 2 Villarreal B [C2-5] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [D2-7] Ejido 1 - 1 UCAM Murcia [D2-2] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [C1-1] Gimnastic T. 1 - 1 AE Prat [C1-6] - 1 0-0

THA

18:00 FT [12] Prachuap FC 2 - 1 Suphanburi [14] +0 1-0

BDNB

18:15 FT [4] Vizela 0 - 0 Porto B [18] - 3/4 0-0

TBN3

18:30 FT [D1-2] UD Tamaraceite 2 - 1 CD Marino [D1-10] - 3/4 1-0

ITA

18:30 FT 4 [15] Benevento 1 - 1 Sampdoria [10] 2 +1/4 0-0

ITA3

18:30 FT [A-15] Novara 2 - 1 Alessandria [A-6] +0 1-1

ITA3

18:30 FT [B-1] Padova 1 - 0 US Fermana [B-11] - 1 1/4 1-0

ITA3

18:30 FT [C-2] Bari 0 - 1 Viterbese Calcio [C-11] - 1 0-0

RMNA

18:30 FT [7] UTA Arad 1 - 1 Hermannstadt [15] - 1/4 0-0

THA

18:30 FT [9] Nakhon Ratch. 2 - 0 Chonburi [11] - 1/4 0-0

GHCLB

19:00 FT Spartak Moscow 4 - 0 Riga FC 0-0

GHCLB

19:00 FT Hammarby 2 - 1 Brage 0-1

ANHA

19:00 FT 1 [8] Tottenham 2 - 0 West Brom [19] 2 - 1 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [11] Bayern Munich II 0 - 1 Uerdingen [14] +0 0-1

PHA

19:00 FT 1 [14] Stade Brestois 2 - 1 Bordeaux [11] 3 +0 0-0

SCOA

19:00 FT [12] Hamilton 1 - 1 Rangers [1] +2 1/4 0-0

FINC

19:00 FT [E-1] EIF Ekenas 1 - 0 TPS Turku [E-3] +1/4 1-0

SRBA

19:00 FT [14] Novi Pazar 1 - 3 Crvena Zvezda [1] +2 0-1

THA

19:00 FT [5] Bangkok Utd 3 - 0 Samut Prakan City [6] - 1/4 0-0

DUB

19:30 FT [3] Greuther Furth 4 - 1 Wurzburger [18] - 3/4 1-1

DUB

19:30 FT [5] Karlsruher 0 - 0 Jahn Regensburg [12] - 1/2 0-0

BIA

19:30 FT [8] Beerschot-Wilrijk 1 - 2 Antwerpen [2] +1/2 0-0

EGYA

19:30 FT [18] Wadi Degla SC 0 - 1 Ghazl Al Mahalla [11] - 1/4 0-1

ALBA

19:45 FT [6] Kukesi 0 - 1 Kastrioti Kruje [7] 0-1

ANHU23

20:00 FT [2-10] Middlesbrough U23 2 - 4 Leeds Utd U23 [2-1] 0-4

TBNA

20:00 FT [5] Real Sociedad 4 - 1 Cadiz [15] 2 - 1 1/4 2-0

TBNB

20:00 FT [9] Girona 0 - 2 Leganes [4] +0 0-0

DUC3

20:00 FT 1 [3] Wehen 3 - 1 Turkgucu-Ataspor [7] - 1/2 1-0

DUC4N

20:00 FT [17] Astoria Walldorf 1 - 2 TSV Steinbach [2] +3/4 0-2

DUC4N

20:00 FT [14] Sonnenhof 7 - 1 Pirmasens [13] - 1/2 4-1

GREA

20:00 FT [3] PAOK 2 - 2 Apollon Smirnis [9] - 1 3/4 1-0

MLTA

20:00 FT [7] Valletta 1 - 4 Hibernians [2] 1-1

FINC

20:00 FT [D-2] JIPPO 1 - 0 Klubi 04 Helsinki [D-4] +0 0-0

CZEA

20:00 FT [14] Teplice 0 - 1 Pardubice [7] - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [21] Ankaragucu 1 - 4 Sivasspor [11] +1/4 0-1

TNKA

20:00 FT [19] Denizlispor 1 - 1 Antalyaspor [10] - 1/4 1-0

TNKB

20:00 FT [4] Altinordu SK 2 - 1 Boluspor [13] +0 2-1

DENA

20:00 FT [10] Nordsjaelland 0 - 2 Odense BK [6] +0 0-1

DENA

20:00 FT [7] Sonderjyske 0 - 1 Vejle [9] +0 0-0

URUA

20:00 FT [14] Danubio 0 - 4 CA Torque [3] +0 0-1

HUNA

20:10 FT [6] Paksi 4 - 1 Budafoki MTE [10] - 3/4 2-0

AZEC

20:30 FT Zire IK 0 - 0 Neftchi Baku +1/4 0-0

ALGA

20:30 FT [19] JSM Skikda 0 - 1 O Medea [3] - 1/4 0-1

GHCLB

21:00 FT AIK Solna 3 - 1 Orebro 1-0

ANHA

21:00 FT 1 [12] Wolves 0 - 0 Leicester City [3] 3 +1/4 0-0

ANHU23

21:00 FT [1-12] Southampton U23 1 - 1 Tottenham U23 [1-4] 0-0

ITA

21:00 FT 3 [2] AC Milan 4 - 0 Crotone [20] 1 - 2 1-0

ITA

21:00 FT [12] Udinese 2 - 0 Verona [9] +0 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [A-3] AC Renate 0 - 0 Pontedera [A-8] - 1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [C-5] Teramo 1 - 1 SS Monopoli [C-16] - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [A-11] Grosseto 2 - 2 Pergolettese [A-12] - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [C-19] Cavese 1 - 0 Paganese [C-14] - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT 1 [A-18] Giana Erminio 0 - 1 Albinoleffe [A-9] +0 0-1

ITA3

21:00 FT [C-12] Virtus Francavilla 0 - 1 Juve Stabia [C-9] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [A-7] Juventus U23 6 - 0 Livorno [A-19] - 1/4 3-0

ITA3

21:00 FT [C-13] Turris Neapolis 2 - 2 AS Bisceglie [C-18] - 1/2 0-1

ITA3

21:00 FT [B-13] Gubbio 1 - 2 Alto Adige [B-4] +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [C-3] Avellino 1 - 0 Palermo [C-10] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [B-19] Ravenna 0 - 0 Modena [B-3] +3/4 0-0

ITA3

21:00 FT [B-5] Triestina 4 - 1 Legnano [B-18] - 1/2 1-0

PHA

21:00 FT 1 [18] Nimes 3 - 4 Monaco [4] 2 +1 1/4 2-2

PHA

21:00 FT [16] Saint Etienne 1 - 0 Metz [5] - 1/4 1-0

PHA

21:00 FT 3 [8] Montpellier 4 - 2 Dijon [20] 3 1 - 3/4 0-1

PHA

21:00 FT 2 [12] Nice 3 - 0 Angers [10] 1 +0 2-0

BDNB

21:00 FT [16] Academico Viseu 2 - 0 CD Mafra [7] +0 2-0

POLA

21:00 FT [15] Podbeskidzie 2 - 1 Gornik Zabrze [6] +1/2 0-1

CROA

21:00 FT [6] Sibenik 0 - 0 NK Varazdin [7] - 1/4 0-0

SRBA

21:00 FT [13] Javor Ivanjica 4 - 1 Mladost Lucani [12] - 1/2 3-0

SRBA

21:00 FT [15] FK Rad 1 - 0 Proleter NS [6] +0 0-0

SRBA

21:00 FT [20] OFK Backa 2 - 0 Macva Sabac [19] - 1/2 1-0

CYPA

21:00 FT [8] Apoel FC 2 - 3 Ethnikos Achnas [13] - 1 1/4 1-2

ALGA

21:00 FT [2] JS Saoura 2 - 0 CA BB Arreridj [20] - 1 1/4 1-0

ITA3

21:30 FT [A-17] Pistoiese 1 - 2 Aurora Pro Patria [A-4] +0 0-2

DUA

21:30 FT [11] Hoffenheim 1 - 3 Ein.Frankfurt [4] 3 +1/4 0-1

FCWC

22:00 FT Al Duhail SC 1 - 3 Ulsan Hyundai 0-1

TBNB

22:00 FT [14] Malaga 1 - 2 Zaragoza [21] +0 0-2

BIA

22:00 FT [11] Charleroi 1 - 1 Zulte-Waregem [7] - 3/4 1-0

CZEA

22:00 FT [17] Pribram 3 - 3 Slavia Praha [1] +2 2-1

TSA

22:00 FT [5] Servette 4 - 2 Luzern [8] +0 2-1

TSA

22:00 FT [2] Basel 2 - 2 Sion [9] - 1 2-0

DENA

22:00 FT [12] AC Horsens 0 - 2 Kobenhavn [4] +1 0-2

TBNA

22:15 FT [10] Athletic Bilbao 1 - 1 Valencia [13] - 1/4 1-0

HUNA

22:15 FT 1 [11] Zalaegerzseg 1 - 2 Puskas Akademia [2] +1/4 0-0

GREA

22:15 FT [7] Volos NFC 0 - 1 Asteras Tripolis [6] +0 0-1

GREA

22:15 FT [1] Olympiakos 3 - 0 OFI Creta [11] - 2 2-0

TBN3

22:30 FT [A2-9] Sporting Gijon B 2 - 1 Union Langreo [A2-3] - 1/4 2-1

TBN3

22:59 FT [D2-1] Linares Deportivo 0 - 3 Sevilla B [D2-3] - 1/4 0-2

TBN3

22:59 FT [A1-6] Racing Ferrol 0 - 1 CF Salmantino [A1-9] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [D2-6] Murcia 1 - 1 Lorca Deportiva [D2-10] - 3/4 1-0

PHA

22:59 FT [19] Nantes 0 - 2 Lille [1] +1/2 0-1

RMNA

22:59 FT [12] Gaz Metan Medias 1 - 0 Chindia Targoviste [8] +0 1-0

TNKA

22:59 FT 1 [2] Besiktas 1 - 0 Konyaspor [12] - 1 0-0

TNKB

22:59 FT [14] Balikesirspor 3 - 0 Akhisar Bld. [16] - 1/4 2-0

AUTC

22:59 FT Lask 2 - 2 Austria Klagenfurt - 1 3/4 0-1

CROA

23:05 FT [10] Istra 1961 0 - 1 Dinamo Zagreb [1] +1 1/4 0-1

ANHA

23:30 FT 2 [6] Liverpool 1 - 4 Man City [1] 1 +1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [B-2] Perugia 4 - 2 Mantova [B-10] - 1/4 3-2

ITA3

23:30 FT [B-12] Matelica 1 - 1 Pesaro [B-15] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT 1 [C-17] Potenza SC 0 - 1 Foggia [C-7] +0 0-1

ITA3

23:30 FT [B-8] Virtus Verona 1 - 1 Arezzo [B-20] - 1/2 0-1

ITA3

23:30 FT 2 [B-14] Carpi 0 - 3 Imolese Calcio [B-16] - 1/4 0-2

ITA3

23:30 FT 1 [A-20] Luchese 0 - 0 Pro Vercelli [A-2] +1/2 0-0

ITA3

23:30 FT 1 [A-14] Piacenza 1 - 1 Carrarese [A-10] +0 0-0

POLA

23:30 FT [11] Wisla Krakow 2 - 0 Jagiellonia [8] - 1/4 0-0

CYPA

23:30 FT [2] AEL Limassol 1 - 0 Pafos FC [7] - 3/4 0-0

TBN3

00:00 FT [D2-4] Cordoba 1 - 1 Granada II [D2-8] - 3/4 0-1

TBN3

00:00 FT [C1-3] Barcelona B 0 - 1 Andorra FC [C1-2] - 1/4 0-0

ITA

00:00 FT 2 [19] Parma 0 - 3 Bologna [11] 1 +0 0-2

BDNB

00:00 FT [9] Benfica B 2 - 0 Casa Pia AC [8] +0 1-0

MLTA

00:00 FT [1] Hamrun Spartans 3 - 1 Gudja United [11] 1-0

DENA

00:00 FT [3] Aarhus AGF 1 - 0 Lyngby [11] - 1 0-0

TBNB

00:15 FT 1 [6] Rayo Vallecano 0 - 1 Tenerife [10] - 1/4 0-0

TBNB

00:15 FT [20] Castellon 0 - 1 Mirandes [8] +1/4 0-0

BIA

00:15 FT [4] Genk 1 - 2 Anderlecht [5] +1/4 1-2

TBNA

00:30 FT [12] Osasuna 2 - 1 Eibar [16] +0 1-1

HUNA

00:30 FT [1] Ferencvaros 2 - 0 MOL Fehervar FC [3] - 1/4 1-0

GREA

00:30 FT [4] AEK Athens 0 - 2 Aris Salonica [2] - 1/4 0-1

CZEA

00:30 FT [8] Sigma Olomouc 2 - 3 Sparta Praha [2] +1/4 1-0

EGYA

00:30 FT [1] Zamalek SC 2 - 0 Ittihad Alexandria [10] - 3/4 0-0

FCWC

01:00 FT Palmeiras/SP 0 - 1 Tigres UANL - 1/4 0-0

MEXA

01:00 FT [3] Toluca 4 - 1 Mazatlan FC [12] - 1/2 3-0

ISRA

01:30 FT [10] Hapoel Hadera 1 - 1 Hapoel Tel Aviv [11] +0 0-0

RMNA

01:30 FT [1] Steaua Bucuresti 0 - 1 Aca. Clinceni [6] - 1 1/2 0-0

CAFANC

02:00 FT 1 [A-1] Mali 0 - 2 Ma Rốc [C-1] +1 0-0

DENA

02:00 FT [2] Brondby 1 - 1 Aalborg BK [8] - 1/2 0-0

COLA

02:00 FT [9] Millonarios 3 - 2 Pereira [17] - 1 1/4 2-0

COLB

02:00 FT 1 [10] Tigres(COL) 1 - 1 Dep.Quindio [7] +1/4 1-1

ANHA

02:15 FT 1 [20] Sheffield Utd 1 - 2 Chelsea [5] +1 0-1

TBNB

02:30 FT 1 [13] Las Palmas 0 - 1 Sabadell [18] - 1/4 0-0

ITA3

02:30 FT [C-4] Catanzaro 1 - 0 Vibonese [C-15] - 3/4 0-0

ITA3

02:30 FT [B-9] Sambenedettese 2 - 2 Fano [B-17] - 3/4 1-0

ITA3

02:30 FT [A-5] Lecco 4 - 0 Como [A-1] +0 1-0

ITA

02:45 FT 2 [6] Lazio 1 - 0 Cagliari [18] 2 - 1 1/4 0-0

BIA

02:45 FT [12] Gent 2 - 2 Eupen [14] - 3/4 2-1

TBNA

03:00 FT 1 [6] Real Betis 2 - 3 Barcelona [2] 3 +1 1-0

ITB

03:00 FT [16] Reggiana 2 - 1 Virtus Entella [20] - 1/4 0-0

PHA

03:00 FT 1 1 [7] Marseille 0 - 2 PSG [2] 2 +1 1/4 0-2

CHIA

03:00 FT [10] U.Concepcion 2 - 1 Coquimbo Unido [14] - 1/2 2-1

URUA

03:00 FT [12] Cerro Montevideo 2 - 0 CA Progreso [10] +0 1-0

BDNA

03:45 FT [3] Braga 2 - 2 Porto [2] +1/4 0-1

COLA

04:00 FT 1 [2] Deportes Tolima 2 - 1 Inde.Medellin [8] - 1 1-0

PARA

05:00 FT [2] Olimpia Asuncion 0 - 1 Libertad [1] +0 0-1

CRCA

05:00 FT [A-1] Alajuelense 3 - 1 Dep. Saprissa [B-1] +0 0-1

CHIB

05:15 FT [3] U. San Felipe 0 - 1 Melipilla [5] - 1/4 0-1

URUA

05:15 FT [9] Defensor SC 3 - 2 Plaza Colonia [5] - 1/4 1-0

COLA

06:05 FT [12] Patriotas 0 - 1 Deportivo Cali [1] +1/2 0-1

BRA

06:30 FT [9] Bragantino/SP 1 - 1 Flamengo/RJ [1] +1/4 0-1

CHIA

07:45 FT [9] Cobresal 2 - 1 Huachipato [6] - 3/4 0-0

URUA

07:45 FT [2] Nacional Montevideo 3 - 0 CA River Plate (URU) [6] - 3/4 2-0

CRCA

08:00 FT [A-2] Santos Guapiles 3 - 1 San Carlos [B-5] - 1/4 0-0

COLA

08:10 FT [6] Jag de Cordoba 0 - 1 Santa Fe [3] +1/4 0-0

HKGA

14:00 Hoãn [7] HK Ranger - Eastern AA [1] -

HKGA

14:00 Hoãn [6] Happy Valley - Southern District [5] -

GHCLB

16:15 Hoãn FK Blansko - Fotbal Trinec -

HLA

18:15 Hoãn [1] Ajax - Utrecht [8] - 1 1/2 -

VNA

19:15 Hoãn [7] TP.HCM - Sài Gòn FC [4] -

ALGA

21:00 Hoãn [14] ASO Chlef - CR Belouizdad [7] +1/4 -

TBN3

23:00 Hoãn [A1-7] Pontevedra - Zamora CF [A1-1] -

TBN3

23:00 Hoãn [A1-10] Guijuelo - Compostela [A1-4] -

TBN3

23:00 Hoãn [D1-1] Algeciras - Las Palmas Atl. [D1-9] -

ALGA

23:00 Hoãn [9] USM Alger - MC Alger [10] +0 -

ITA3

23:30 Hoãn [B-7] Feralpisalo - Cesena [B-6] -

BIB

02:00 Hoãn [6] Deinze - RWD Molenbeek [5] -

Kết quả bóng đá ngày 07/02/2021

Kết quả bóng đá ngày 07/02/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 07/02/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 07/02/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11