KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/02/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 09/02/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

14:00 FT [321] Isloch 1 - 2 Bate Borisov [29] +1/2 0-1

THALC

15:00 FT [22] Krabi 0 - 5 BG Pathum United [1] 0-1

THALC

15:00 FT [20] Muang Loei Utd 1 - 3 Chonburi [4] 0-1

AUSA

15:05 FT [6] Wellington Phoenix 1 - 0 Melb. Victory [2] +0 0-0

GHCLB

17:00 FT Dukla BB 1 - 1 Fotbal Trinec - 1/4 0-0

THALC

17:00 FT [9] Uthai Thani FC 0 - 0 Nong Bua Pitchaya [8] 0-0

TS 90': 0-0; HP: 2-0

THALC

17:00 FT [11] Chainat Hornbill FC 1 - 3 Prachuap FC [7] 0-1

GHU19

17:30 FT [3] T.N.Kỳ U19 0 - 1 Italia U19 [7] 0-1

TNKC

17:30 FT 1 [11] Bandirmaspor 2 - 4 Sivasspor [13] +1/4 1-2

GHCLB

18:00 FT [11] Lyngby 2 - 3 CSKA Moscow [19] +1 1/4 1-2

THALC

18:00 FT [5] Ratchaburi 1 - 0 Police Tero FC [19] - 1/4 1-0

THALC

18:00 FT [21] Khonkaen Utd 0 - 3 Bangkok Utd [6] +1 1/4 0-1

THALC

18:30 FT [2] Buriram Utd 4 - 1 Samut Prakan City [10] - 2 1/4 2-0

C1U19

19:00 FT [Play off-8] Midtjylland U19 3 - 2 Club Brugge U19 [A-2] +3/4 1-2

HUNC

19:00 FT 1 [9] Nagykanizsa FC 2 - 3 Gyori ETO [3] 1-1

THAA

19:00 FT [8] Port FC 2 - 0 Suphanburi [14] - 1 1-0

THALC

19:00 FT [3] Chiangrai Utd 3 - 0 Chiangmai United [12] - 1 1/4 2-0

KSB

19:25 FT [7] Al Qadisiya 0 - 0 Al Dir'iya [17] - 1/2 0-0

GHCLB

19:30 FT LKS Lodz 1 - 0 Vorskla 1-0

GHU17

19:40 FT [15] Belarus U16 3 - 2 Tajikistan U17 [40] 1-1

KSB

19:40 FT [15] Al Shoalah 2 - 1 Najran [9] -

RMNA

20:00 FT [11] Chindia Targoviste 1 - 1 Arges Pitesti [7] +0 1-0

KSB

20:00 FT [10] Al Oruba (KSA) 0 - 0 Sahel (KSA) [14] +0 0-0

FCWC

20:30 FT [5] Monterrey 3 - 1 Al Jazira [1] - 1 3/4 3-0

GHCLB

20:30 FT [76] Ural S.r. 1 - 2 Ararat-Armenia [206] 0-2

GHW

20:30 FT [47] Italia U17 Nữ 8 - 1 Estonia U17 Nữ [142] 4-0

ITA3

20:30 FT [A-12] Virtus Verona 1 - 1 Alto Adige [A-1] +1/2 0-1

CZEC

20:30 FT [5] Sigma Olomouc 0 - 0 Slovacko [17] +0 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 2-4

QATA

20:40 FT [1] Al Sadd 2 - 0 Umm salal [6] - 2 1/2 1-0

KUWA

20:45 FT [8] Tadamon (KUW) 1 - 3 Al Arabi (KUW) [4] +1 0-1

GHCLB

21:00 FT [111] Khimki 0 - 0 Hermannstadt 0-0

GREC

21:00 FT [3] Anagennisi Kar. 0 - 1 Panathinaikos [10] +1 0-0

INDA

21:00 FT [8] Chennaiyin FC 0 - 5 FC Goa [9] 0-4

ALGA

21:00 FT [17] RC Relizane 0 - 2 Paradou AC [5] +2 0-2

GHCLB

21:30 FT Chayka FK Pesch 3 - 0 Shakhter Kar. [455] 1-0

TNKC

21:30 FT 1 [15] Hatayspor 0 - 2 Antalyaspor [12] - 1/4 0-0

C1U19

22:00 FT [Play off-5] Genk U19 5 - 1 Chelsea U19 [H-2] +0 1-0

GHU17

22:00 FT [8] Belarus U17 3 - 0 Georgia U17 [46] 2-0

CYPA

22:00 FT [9] Olympiakos Nic. 0 - 0 AEK Larnaka [2] +3/4 0-0

GHCLB

22:30 FT Velez CF 0 - 5 Hammarby [306] 0-4

GHCLB

22:30 FT Borac Banja Luka 2 - 1 Kairat Almaty [320] 2-0

RMNA

22:30 FT [12] Mioveni 1 - 1 Farul Constanta [6] +1/4 1-1

ALBC

22:45 FT [2] Teuta Durres 1 - 0 Skenderbeu [8] 1-0

QATA

22:50 FT [2] Al Duhail SC 4 - 1 Shamal [10] - 3 2-0

QATA

22:50 FT 1 [3] Al Wakra 0 - 1 Qatar SC [9] - 1/4 0-0

KSB

22:55 FT [13] Jeddah Club 1 - 1 Ohud Medina [6] +0 1-1

HUNC

22:59 FT [6] Bekescsaba Elore 3 - 1 Gyirmot SE [13] +1/2 0-0

HUNC

22:59 FT [14] Csakvari TK 0 - 2 Paksi [2] +1 1/2 0-1

GREC

22:59 FT [16] Olympiakos 1 - 1 Panetolikos [18] - 1 1/2 1-0

TS 90': 1-1; HP: 2-0

FINLC

22:59 FT [C-2] KuPS 0 - 2 Seinajoen JK [C-1] - 1/4 0-0

CZEC

22:59 FT 1 [9] Slavia Praha 0 - 2 Sparta Praha [1] - 3/4 0-2

HUNC

23:15 FT [10] Kecskemeti 1 - 2 Budapest Honved [7] +3/4 0-0

KUWA

23:15 FT [9] Yarmouk (KUW) 1 - 1 Al Kuwait [1] +1 3/4 1-0

FCWC

23:30 FT [4] Al Hilal 0 - 1 Chelsea [3] +1 3/4 0-1

POLC

23:30 FT [22] Piast Gliwice 0 - 0 Gornik Zabrze [2] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 2-4

SLOA

23:30 FT [3] O.Ljubljana 1 - 0 Mura [4] +3/4 -

C1U19

00:00 FT [Play off-6] Hajduk Split U19 0 - 0 Atletico Madrid U19 [B-2] +1/2 0-0

CYPA

00:00 FT [11] PAEEK Kyrenia 1 - 3 Apoel FC [3] +1 3/4 1-2

PHC

00:30 FT [8] Bergerac 1 - 1 Versailles [63] +0 0-1

TNKC

00:30 FT [18] Denizlispor 1 - 2 Trabzonspor [16] +3/4 0-1

BIA

00:45 FT [16] Zulte-Waregem 0 - 0 Oostende [13] - 1/4 0-0

BIB

00:45 FT [1] Westerlo 0 - 3 Deinze [3] - 3/4 0-1

RMNA

00:55 FT 1 [16] Aca. Clinceni 0 - 3 Steaua Bucuresti [2] +2 0-2

C1U19

01:00 FT 1 [Play off-3] Deportivo U19 2 - 2 Dinamo Kiev U19 [E-2] +0 2-1

DUC4DB

01:00 FT [11] C. Leipzig 0 - 0 Meuselwitz [13] - 1/4 0-0

DUC4DB

01:00 FT [4] VSG Altglienicke 1 - 1 CZ Jena [2] +1/2 1-0

HLC

01:00 FT [6] Ajax 5 - 0 Vitesse Arnhem [10] - 2 1/4 2-0

HLC

01:00 FT [3] RKC Waalwijk 0 - 4 AZ Alkmaar [8] +1 1/4 0-3

GREC

01:00 FT [1] AEK Athens 1 - 2 PAOK [17] +0 0-0

BRASP

01:00 FT [A-4] Agua Santa/SP 2 - 2 Ituano/SP [C-2] +0 1-1

BRAMG

01:30 FT [2] Athletic Club/MG 1 - 0 Tombense FC/MG [8] 1-0

BRARJ

01:30 FT [11] Bangu/RJ 0 - 0 Madureira/RJ [10] +0 0-0

TBN3

02:00 FT [A2-12] Atl. Baleares 1 - 1 San Fernando [A2-9] - 3/4 1-0

HUNC

02:00 FT [15] Vasas Budapest 0 - 2 Ferencvaros [1] +1 1/4 0-1

ICELC

02:00 FT [A-2] Valur Rey. 5 - 0 Trottur Vogum [A-6] 3-0

ICELC

02:00 FT [C-3] Keflavik 2 - 3 Leiknir Rey. [C-2] +0 2-1

TSC

02:00 FT [6] Etoile 1 - 2 St. Gallen [3] +1 1/2 0-1

COLC

02:00 FT [14] Valledupar 1 - 1 Atletico [15] +1/2 0-1

COLC

02:10 FT [3] Real Santander 3 - 0 Barranquilla [22] - 1/2 2-0

TBN3

02:30 FT [A2-13] Alcoyano 1 - 1 Castellon [A2-15] - 1/4 0-0

TSC

02:30 FT 1 [8] Biel-Bienne 0 - 5 Luzern [2] +1 0-3

ANHA

02:45 FT [1] Man City 2 - 0 Brentford [13] - 2 3/4 1-0

ANHA

02:45 FT [20] Norwich 1 - 1 Crystal Palace [12] +1/4 1-0

ANHA

02:45 FT [4] Tottenham 2 - 3 Southampton [15] - 1 1-1

ANHB

02:45 FT 1 [2] Bournemouth 3 - 1 Birmingham [21] - 1 1/4 2-0

ANHB

02:45 FT 1 [8] Blackburn Rovers 0 - 2 Nottingham Forest [4] - 1/4 0-1

ANHB

02:45 FT [18] Bristol City 2 - 1 Reading [22] - 3/4 1-0

ANHB

02:45 FT [19] Cardiff City 4 - 0 Peterborough Utd [23] - 3/4 2-0

ANHB

02:45 FT [13] Preston North End 0 - 0 Huddersfield [3] - 1/4 0-0

ANHB

02:45 FT [11] QPR 2 - 2 Middlesbrough [7] +0 1-1

ANHB

02:45 FT [5] Sheffield Utd 2 - 0 West Brom [10] - 1/4 1-0

SCOA

02:45 FT [10] St. Mirren 2 - 1 St. Johnstone [11] - 1/4 1-1

SCOA

02:45 FT [5] Ross County 1 - 1 Livingston [8] +0 0-0

SCOA

02:45 FT [9] Aberdeen 2 - 3 Celtic [1] +1 0-2

SCOA

02:45 FT [4] Dundee Utd 2 - 0 Motherwell [6] +0 1-0

SCOA

02:45 FT [3] Hearts 1 - 2 Dundee [12] - 1 1-0

SCOA

02:45 FT [2] Rangers 2 - 0 Hibernian [7] - 1 1/2 1-0

SCOB

02:45 FT [2] Arbroath 2 - 2 Hamilton [6] 1-2

SCOB

02:45 FT [3] Inverness C.T. 3 - 3 Partick Thistle [4] 2-2

SCOB

02:45 FT [1] Kilmarnock 1 - 2 Ayr Utd [8] - 1 1-1

ANHA

03:00 FT 1 [14] Aston Villa 3 - 3 Leeds Utd [17] - 1/2 3-2

TBNC

03:00 FT [59] Rayo Vallecano 1 - 2 Real Betis [9] - 1/4 1-1

ITC

03:00 FT [21] AC Milan 4 - 0 Lazio [28] - 1/2 3-0

BIA

03:00 FT [11] OH Leuven 2 - 1 Genk [8] +1/4 1-1

COLC

03:00 FT [33] Boca Juniors Cali 0 - 1 Fortaleza [1] +1/4 0-0

PHC

03:15 FT [41] Nice 4 - 1 Marseille [19] +1/4 2-1

CRCA

04:00 FT [12] Guanacasteca 0 - 0 Perez Zeledon [11] - 1/4 0-0

BRAPR

05:00 FT [7] Londrina/PR 1 - 3 Coritiba/PR [3] +1/4 1-3

BRAPR

05:00 FT [1] Maringa/PR 1 - 0 Cianorte/PR [5] - 1/4 1-0

BRARS

05:00 FT [9] Sao Luiz/RS 1 - 0 Uniao Fred/RS [11] - 3/4 0-0

BRASP

05:00 FT [B-1] Sao Paulo/SP 1 - 0 Santo Andre/SP [D-2] - 1 1/2 0-0

LIB

05:15 FT Dep.Lara 2 - 3 Bolivar +0 2-3

BRAMG

05:30 FT [3] Cruzeiro/MG 1 - 0 Democrata-GV/MG [7] 0-0

COLC

05:30 FT [2] Tigres(COL) 2 - 0 Leones FC [20] +1/2 0-0

BRAMG

06:00 FT 1 [11] Uberlandia/MG 0 - 0 Villa Nova/MG [6] 0-0

BRAMG

06:00 FT [9] Patrocinense/MG 0 - 2 Caldense/MG [4] 0-0

MEXB

06:00 FT [1] Oaxaca 1 - 0 Venados [9] - 1/4 0-0

CRCA

06:00 FT [7] Guadalupe FC 3 - 1 Municipal Grecia [9] - 1/4 2-0

BRARS

06:30 FT [8] Aimore/RS 1 - 2 Gremio/RS [2] +3/4 0-0

BRASP

06:30 FT [D-1] Bragantino/SP 4 - 1 Inter Limeira/SP [A-2] - 1 4-1

LIB

07:30 FT Cesar Vallejo 0 - 1 Olimpia Asuncion [G-3] +1/2 0-1

BRAMG

07:30 FT [12] URT/MG 1 - 0 Atl. Mineiro/MG [1] +1 3/4 1-0

BRAPR

07:30 FT [8] Cascavel/PR 2 - 1 Parana/PR [12] - 3/4 1-0

BRARS

07:30 FT [12] Guarany/RS 1 - 1 Caxias/RS [5] +1/2 0-1

BRARS

07:30 FT [3] Internacional/RS 1 - 1 Novo Hamburgo/RS [6] - 1 0-0

BRASP

07:30 FT [B-3] Ferroviaria/SP 1 - 2 Ponte Preta/SP [D-4] - 1/4 1-1

BRASP

07:30 FT [A-3] Guarani/SP 0 - 2 Botafogo/SP [C-3] - 1/2 0-2

BRARJ

07:35 FT [3] Vasco DG/RJ 1 - 0 Portuguesa/RJ [6] - 1 0-0

COLSC

08:00 FT [2] Deportivo Cali 1 - 1 Deportes Tolima [1] - 1/4 1-0

MEXA

08:00 FT [18] Juarez 1 - 3 Chivas Guad. [6] +0 1-1

MEXB

08:05 FT [3] Celaya 0 - 0 Leones Negros UdeG [2] - 1/2 0-0

CRCA

09:00 FT [1] Alajuelense 3 - 2 Cartagines [4] - 1/2 0-2

MEXB

10:05 FT [5] Mineros de Zac. 1 - 0 Raya2 [15] - 1/2 1-0

IDNA

20:30 Hoãn [7] Persija Jakarta - Madura United FC [14] - 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 09/02/2022

Kết quả bóng đá ngày 09/02/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 09/02/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 09/02/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.5

07:0829/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

05:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0029/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22