KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 20/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

CZEU19

15:00 FT [16] Opava U19 0 - 3 Vik. Plzen U19 [5] 0-1

AUSA

16:05 FT 3 [10] WS Wanderers 3 - 2 Newcastle Jets [9] 4 +0 3-0

EU17VL

17:00 FT [9-2] Kosovo U17 0 - 2 Ukraina U17 [11-2] 0-0

CZEU19

17:00 FT [4] Pardubice U19 6 - 0 Pribram U19 [14] - 1 1/2 4-0

NHATA

17:00 FT [7] FC Tokyo 0 - 0 Nagoya Grampus [13] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [13] Oita Trinita 1 - 3 Zweigen Kan. [16] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [12] Tokushima Vortis 5 - 0 Grulla Morioka [22] - 3/4 2-0

NHATLC

17:00 FT [C-2] Consa. Sapporo 4 - 1 Kyoto Sanga [C-1] - 1/2 0-0

TNKB

17:30 FT [10] Manisa FK 3 - 0 Balikesirspor [19] - 2 0-0

ARMA

18:00 FT [7] Noravank SC 3 - 2 Urartu [6] +1/4 0-1

CZEU19

18:00 FT [3] Slavia Praha U19 3 - 1 Zlin U19 [12] - 2 1/4 0-0

NGC

18:30 FT [9-1] Yenisey 3 - 1 Rubin Kazan [1-3] +0 3-0

SINA

19:30 FT [3] Tampines Rovers 3 - 2 Young Lions [8] 0-2

EU17VL

20:00 FT [12-1] Italia U17 1 - 0 Ba Lan U17 [5-2] 0-0

NGAU21

20:00 FT [A-2] Din. Moscow U21 0 - 0 Chertanovo U21 [B-5] 0-0

TNKB

20:00 FT 1 [1] Ankaragucu 2 - 3 Altinordu SK [17] - 1 1/4 1-2

TNKB

20:00 FT [5] Erzurum BB 1 - 1 Tuzlaspor [7] - 3/4 0-1

AZEC

20:30 FT [2] Gabala FC 1 - 3 Karabakh Agdam [1] +1 1/2 1-1

NGC

21:00 FT [6-1] Alania Vla 2 - 2 Zenit [1-2] +1 0-0

TS 90': 2-2; Pen: 6-5

MKDC

21:00 FT [2] FC Struga 0 - 0 Makedonija [3] 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 2-4

MKDC

21:00 FT [8] Pelister 0 - 1 Sileks Kratovo [1] 0-1

MNEC

21:00 FT [3] Iskra Danilo 1 - 1 Decic Tuzi [2] 1-0

SRBA

21:00 FT [15] Proleter NS 0 - 0 Radnik Surdulica [7] - 1/4 0-0

SRBA

21:00 FT [6] Backa Topola 0 - 4 Crvena Zvezda [1] +1 1/2 0-1

SLOC

21:00 FT [5] NK Bravo 3 - 2 Domzale [6] +0 0-2

CYPA

21:00 FT [12] Ethnikos Achnas 0 - 0 Omonia Nicosia [7] +1/4 0-0

ARMA

22:00 FT [1] Pyunik 1 - 0 BKMA Yerevan [9] - 2 1-0

ESTA

22:00 FT [7] Trans Narva 0 - 1 Levadia T. [2] -

CZEB

22:00 FT [7] Jihlava 0 - 1 MFK Chrudim [10] - 1/4 0-0

TNKB

22:00 FT [18] Menemen Bld 1 - 1 Kocaelispor [16] +1/4 1-0

LATA

22:30 FT [7] METTA/LU Riga 2 - 0 Spartaks Jurmala [9] +1/4 1-0

DUC4BA

22:59 FT [8] VfB Eichstatt 1 - 1 Buchbach [12] - 1/4 1-1

AZEC

22:59 FT [7] Zire IK 0 - 0 Neftchi Baku [4] +1/4 0-0

POLA

22:59 FT [1] Lech Poznan 3 - 0 Gornik Leczna [17] - 2 3-0

GREC

22:59 FT [10] Panathinaikos 1 - 0 Lamia FC [11] - 1 1/2 1-0

MNEC

22:59 FT [1] Buducnost 3 - 0 Sutjeska [4] 2-0

CZEA

22:59 FT [5] Banik Ostrava 1 - 0 Jablonec [14] +0 1-0

CZEA

22:59 FT [7] Mlada Boleslav 0 - 2 Vik.Plzen [2] +1/4 0-1

CZEA

22:59 FT [13] Bohemians 1905 1 - 1 Hradec Kralove [6] - 1/2 0-0

CZEA

22:59 FT [1] Slavia Praha 3 - 0 Zlin [11] - 2 1/2 2-0

CZEA

22:59 FT [4] Slovacko 2 - 0 Slovan Liberec [9] - 1 1-0

CZEA

22:59 FT [8] Sigma Olomouc 2 - 0 Sparta Praha [3] +1/2 2-0

CZEA

22:59 FT [16] MFk Karvina 3 - 2 Pardubice [15] - 1/4 1-1

CZEA

22:59 FT [12] Teplice 2 - 1 C. Budejovice [10] +0 1-1

SRBA

23:05 FT [2] FK Partizan 3 - 1 Cukaricki Belgrade [3] - 1 3/4 1-0

DUC4BA

23:15 FT [19] Schalding Hein. 1 - 1 Rosenheim [20] - 3/4 0-1

NGC

23:30 FT 1 [10-1] CSKA Moscow 0 - 1 Spartak Moscow [1-1] - 1/4 0-1

RMNC

23:30 FT [2] Sepsi OSK 2 - 1 Universitatea Craiova [3] +0 1-0

SRBA

23:30 FT 1 [13] FK Napredak 0 - 4 Radnicki Nis [4] - 1/4 0-2

ITA

23:45 FT 3 [12] Udinese 0 - 1 Salernitana [17] 5 - 3/4 0-0

TBNA

00:00 FT 4 [3] Atletico Madrid 0 - 0 Granada [16] 5 - 1 1/2 0-0

DUC4BA

00:00 FT [6] Illertissen 0 - 2 Unterhaching [4] - 1/4 0-1

DUC4BA

00:00 FT [16] Eltersdorf 0 - 1 TSV 1896 Rain [15] +0 0-0

DUC4BA

00:00 FT [11] Augsburg II 2 - 2 TSV Aubstadt [7] +1/4 1-1

DUC4N

00:00 FT [4] TSV Steinbach 0 - 2 Stuttgart II [11] - 3/4 0-1

DUC4T

00:00 FT [3] Wuppertaler 2 - 0 Uerdingen [19] 2-0

PHA

00:00 FT 5 [20] Bordeaux 2 - 2 Saint Etienne [19] 6 - 1/4 2-1

PHA

00:00 FT 2 [17] Lorient 1 - 0 Metz [18] 2 - 1 0-0

PHA

00:00 FT 5 [2] Monaco 1 - 0 Nice [5] 2 - 3/4 1-0

PHA

00:00 FT 1 [12] Stade Reims 2 - 1 Lille [10] 1 +0 1-0

PHA

00:00 FT 1 3 [15] Troyes 0 - 1 Clermont [16] 6 1 - 1/4 0-0

CROA

00:00 FT [2] Hajduk Split 1 - 0 Dinamo Zagreb [1] 0-0

TDA

00:00 FT [1] AIK Solna 1 - 0 Varbergs BoIS [12] - 1 1-0

TDA

00:00 FT [11] Goteborg 1 - 1 Djurgardens [4] +0 1-0

TDA

00:00 FT [7] Norrkoping 1 - 1 Hacken [3] - 1/2 1-1

TDA

00:00 FT [16] GIF Sundsvall 1 - 0 Kalmar [9] +1/4 0-0

TDA

00:00 FT [6] Mjallby AIF 3 - 0 Sirius [8] - 3/4 1-0

ARGLC

00:00 FT [A-6] Newells Old Boys 1 - 0 Banfield [A-8] - 1/4 0-0

DUC4T

00:30 FT [12] A.Aachen 1 - 1 FC Koln II [7] +0 0-1

ISRC

00:30 FT [24] Maccabi TA 1 - 3 Hap. Beer Sheva [12] - 1/2 1-2

SVKC

00:30 FT [4] Senica 0 - 4 Spartak Trnava [1] +2 1/4 0-2

TNKC

00:30 FT [4] Alanyaspor 1 - 2 Sivasspor [13] - 1/2 1-1

ECUA

00:30 FT [3] Independiente JT 2 - 0 Dep.Cuenca [7] 1-0

TBNA

01:00 FT 2 [10] Celta Vigo 0 - 2 Getafe [14] 5 - 1/4 0-1

HUNC

01:00 FT [3] Gyori ETO 1 - 4 Ferencvaros [1] +1 3/4 0-2

ICEA

01:00 FT [2] KA Akureyri 1 - 0 Leiknir Rey. [12] - 3/4 0-0

POLA

01:30 FT [3] Pogon Szczecin 1 - 2 Rakow Czestochowa [2] - 1/4 1-0

KSB

01:35 FT 1 [19] Al Kawkab 2 - 3 Al Oruba (KSA) [10] +0 2-1

KSB

01:35 FT [17] Al Dir'iya 1 - 1 Al Nahda (KSA) [18] +0 0-0

ARGC

01:35 FT [6] Ferro Carril Oeste 4 - 0 Justo Jose Urquiza [91] - 3/4 1-0

ANHA

01:45 FT 3 [3] Chelsea 2 - 4 Arsenal [5] 1 - 1/2 2-2

ANHA

01:45 FT 3 [16] Everton 1 - 1 Leicester City [9] 1 +0 0-1

ANHA

01:45 FT 1 [12] Newcastle 1 - 0 Crystal Palace [13] 1 - 1/4 1-0

DUCC

01:45 FT 2 [4] Leipzig 2 - 1 Union Berlin [23] 3 - 1 0-1

ANHA

02:00 FT [1] Man City 3 - 0 Brighton [10] 3 - 2 0-0

ITC

02:00 FT 1 [27] Juventus 2 - 0 Fiorentina [1] 1 - 1/4 1-0

PHA

02:00 FT 1 [14] Angers 0 - 3 PSG [1] 2 1 +1 0-2

PHA

02:00 FT 2 [11] Stade Brestois 2 - 1 Lyon [8] 2 +3/4 1-0

PHA

02:00 FT 1 [7] Lens 2 - 0 Montpellier [13] - 1 1/4 1-0

PHA

02:00 FT 2 [3] Marseille 3 - 2 Nantes [9] 5 1 - 1 1-2

PHA

02:00 FT 1 [6] Strasbourg 2 - 1 Rennes [4] 2 +0 1-0

KSB

02:00 FT [5] Al Wehda (KSA) 1 - 0 Hajer [3] - 1/2 0-0

KUWA

02:00 FT [3] Salmiya 0 - 1 Fahaheel [7] 0-1

KUWA

02:00 FT [5] Al Qadsia 0 - 0 Kazma [2] 0-0

BLVA

02:00 FT [B-3] Royal Pari 5 - 1 Always Ready [B-4] - 1/2 1-1

BDNC

02:15 FT [7] CD Mafra 1 - 1 Tondela [29] - 1/4 1-0

ICEA

02:15 FT [8] Fram Rey. 1 - 4 KR Reykjavik [5] +3/4 0-3

TBNA

02:30 FT 1 [9] Osasuna 1 - 3 Real Madrid [1] 3 +1/2 1-2

ARGLC

02:30 FT [A-14] Patronato Parana 2 - 3 Racing Club [A-1] +1/4 1-2

ARGLC

02:30 FT [B-6] Velez Sarsfield 1 - 2 C. Cordoba SdE [B-13] - 1/2 1-0

EGYA

02:30 FT [16] El Gouna 1 - 0 Semouha Club [4] +1/4 0-0

ECUA

03:00 FT [11] Orense SC 3 - 0 LDU Quito [2] +1/4 2-0

CRCA

03:00 FT [9] Municipal Grecia 3 - 1 Guanacasteca [12] - 1/2 0-1

COLC

03:30 FT 1 [24] America Cali 1 - 2 Union Magdalena [6] - 1 1/4 0-1

COLC

04:00 FT [28] Inde.Medellin 1 - 0 Tigres(COL) [2] - 1 1-0

COLC

04:00 FT [30] La Equidad 2 - 0 Atl. Bucaramanga [8] - 1/2 2-0

ARGLC

05:00 FT [A-12] Talleres Cordoba 1 - 0 River Plate [A-2] +1/4 0-0

ARGLC

05:00 FT [B-12] Lanus 3 - 1 Rosario Central [B-14] - 1/4 1-0

BRC

05:00 FT 1 [13] Tocantinopolis/TO 2 - 5 Athletico/PR [6] +3/4 1-2

BRC

05:00 FT [19] Atl. Mineiro/MG 3 - 0 Brasiliense/DF [32] - 2 3-0

BRC

05:00 FT [9] Fortaleza/CE 3 - 0 Vitoria/BA [28] - 1 2-0

BRC

05:00 FT [22] Goias/GO 1 - 2 Bragantino/SP [20] +1/4 1-1

CHIB

05:00 FT 2 [8] Melipilla 3 - 0 San. Wanderers [17] +0 1-0

PARA

05:00 FT [10] General Caballero 0 - 0 12 de Octubre [12] - 1/4 0-0

PARA

05:00 FT [7] Nacional 3 - 1 Guairena FC [8] - 1/4 2-0

USC

05:00 FT 2 [19] Rochester Rhinos 2 - 2 FC Motown [18] 2-1

BRAA

05:30 FT [15] Flamengo/RJ 0 - 0 Palmeiras/SP [8] - 1/4 0-0

BRC

05:30 FT [5] Coritiba/PR 1 - 0 Santos/SP [15] - 1/4 1-0

BRC

05:30 FT [18] Juventude/RS 2 - 2 Sao Paulo/SP [3] +1/4 2-0

BLVA

05:30 FT [A-6] Aurora 1 - 1 Oriente Petrolero [A-4] - 1/2 0-1

USC

05:30 FT [30] Richmond K. 0 - 0 North Carolina.F. U23 [29] 0-0

COLC

06:00 FT [29] Junior Barranquilla 2 - 1 Santa Fe [7] - 1/4 1-1

USC

06:00 FT [50] Hartford Athletic 1 - 2 New York RB [13] 0-2

USC

06:00 FT 1 [57] Forward Madison 0 - 2 Minnesota Utd [6] 0-0

USC

06:00 FT [23] Greenville Triumph 1 - 1 Charlotte FC [24] 0-1

USC

06:00 FT [14] Orlando City 2 - 1 Tampa Bay Rowdies [46] 0-0

USC

06:30 FT [28] Louisville City 0 - 0 St. Louis City 2 [27] - 1 3/4 0-0

USC

06:30 FT [2] Atlanta United 6 - 0 Chattanooga FC [61] - 2 1/2 3-0

BLVA

07:00 FT [A-2] The Strongest 4 - 1 CA Palmaflor [A-1] - 1 1/2 0-1

MEXA

07:00 FT [10] San Luis 2 - 0 Pumas UNAM [11] - 1/2 1-0

CRCA

07:00 FT 1 [8] Santos Guapiles 2 - 2 Jicaral Sercoba [10] - 1 1-2

PARA

07:15 FT [1] Libertad 2 - 2 Resistencia SC [4] - 1 1/2 1-0

ARGLC

07:30 FT [B-2] Boca Juniors 1 - 1 Godoy Cruz [B-11] - 1/2 1-1

BRC

07:30 FT [29] Ceilandia/DF 0 - 3 Botafogo/RJ [7] +1 1/4 0-1

BRC

07:30 FT [50] Tombense FC/MG 0 - 2 Ceara/CE [2] 1 +1/2 0-1

BRC

07:30 FT [17] Portuguesa/RJ 1 - 1 Corinthians/SP [16] +1 1/4 1-1

CHIB

07:30 FT [3] Cobreloa 3 - 2 Barnechea [10] 1-0

CHIB

07:30 FT [2] Rangers Talca 2 - 1 Deportes Santa Cruz [14] 2-1

COLC

07:30 FT [26] Deportes Tolima 3 - 2 Pereira [13] 2-2

ECUA

08:00 FT [1] Barcelona SC 0 - 1 Gualaceo SC [6] - 1 3/4 0-1

USC

08:00 FT [25] SA Scorpions 1 - 1 Austin FC [26] +3/4 0-0

COLC

08:15 FT [27] Deportivo Cali 1 - 3 Fortaleza [1] - 1 1-1

COLC

08:15 FT [25] Atl. Nacional 3 - 0 Once Caldas [10] - 1 1/4 2-0

USC

08:30 FT [55] Real Salt Lake 0 - 1 NC Hailstorm FC [16] - 2 1/4 0-0

MEXA

09:00 FT [4] Club America 2 - 0 Club Leon [13] - 3/4 1-0

CRCA

09:00 FT 1 [5] Dep. Saprissa 0 - 1 Herediano [2] +0 0-0

MEXA

09:06 FT 1 [7] Monterrey 0 - 0 Atlas [3] - 1/2 0-0

CRCA

09:15 FT 2 [6] Sporting (CRC) 2 - 2 Cartagines [4] - 1/4 2-2

USC

09:30 FT [7] Phoenix Rising 2 - 1 New Mexico United [48] 1-0

USC

09:30 FT [12] Sacramento 2 - 1 CV Fuego FC [45] 1-0

USC

09:30 FT [3] Los Angeles FC 5 - 1 Orange County SC [59] 3-0

EGYA

03:30 Hoãn [12] Al Masry - NBE SC [8] -

EGYA

03:30 Hoãn [2] Pyramids FC - Future FC [5] -

Kết quả bóng đá ngày 20/04/2022

Kết quả bóng đá ngày 20/04/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 20/04/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 20/04/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22