KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 19/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AFCC

14:00 FT [J-3] Lee Man FC 2 - 1 Athletic 220 FC - 3 1/2 1-1

AUSA

14:05 FT 3 [3] Western United 2 - 0 Macarthur FC [7] 4 1 - 1/2 0-0

TNKB

17:30 FT [1] Umraniyespor 2 - 1 Keciorengucu [12] - 1 2-0

ACL

18:00 FT [H-4] Sydney FC 1 - 1 HA Gia Lai [H-3] - 1 1/4 0-1

ACL

18:00 FT [J-1] Vissel Kobe 2 - 1 Kitchee [J-2] - 1 1/4 1-0

ARMA

18:00 FT [5] FC Noah 0 - 0 Ararat Y [3] - 1/4 0-0

GHU23

19:00 FT [19] Việt Nam U23 1 - 1 Hàn Quốc U20 [5] 1-1

TNKB

20:00 FT [11] Denizlispor 4 - 3 Istanbulspor AS [4] +1/4 2-3

AFCC

20:30 FT [D-1] ATK 3 - 1 Abahani 2-0

ACL

21:00 FT [H-1] Yokohama FM 0 - 1 Jeonbuk H.Motor [H-2] - 1/2 0-1

LATA

21:00 FT [9] Tukums/Salaspils 1 - 4 FK Liepaja [3] +2 1/4 0-1

DUC4N

22:00 FT [19] Giessen 1 - 3 FSV Frankfurt [15] +1/4 0-3

ARMA

22:00 FT [2] Ararat-Armenia 1 - 1 Alashkert [4] - 1/2 0-0

LATA

22:00 FT [10] Supernova Riga 0 - 0 BFC Daugava [6] +1/4 0-0

TNKB

22:00 FT [17] Bursaspor 0 - 0 Genclerbirligi [13] - 1/2 0-0

GHU17

22:59 FT [1] T.B.Nha U17 4 - 1 Pháp U17 [4] 2-0

POLB

22:59 FT 1 [5] Odra Opole 1 - 1 GKS Tychy [12] +0 0-0

LATA

22:59 FT [1] Rigas Futbola Skola 1 - 3 Valmiera / BSS [2] - 1/4 0-2

NORB

22:59 FT [7] KFUM Oslo 1 - 1 Raufoss IL [11] - 1/2 0-1

NORB

22:59 FT [15] Skeid Fotball 2 - 3 Brann [2] +1 1-1

NORB

22:59 FT 1 [1] Mjondalen 2 - 1 Stjordals Blink [16] - 3/4 1-1

NORB

22:59 FT [8] Sogndal 2 - 1 Bryne [14] 1 - 1 1-0

NORB

22:59 FT [9] Ranheim IL 2 - 1 Grorud IL [13] - 3/4 1-0

NORB

22:59 FT [5] Sandnes Ulf 4 - 1 Kongsvinger [10] - 1/4 2-0

NORB

22:59 FT [12] Asane Fotball 0 - 4 Stabaek [4] +1/2 0-2

IRNC

22:59 FT [1] Nassaji Mazandaran 0 - 0 Mes Kerman [4] 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

HLA

23:45 FT [6] Vitesse Arnhem 0 - 1 Sparta Rotterdam [14] - 3/4 0-1

TBNA

00:00 FT [17] Mallorca 2 - 1 Alaves [20] - 1/2 2-0

DUC3

00:00 FT [14] Hallescher 3 - 3 Osnabruck [6] +1/2 0-2

DUC4DB

00:00 FT [7] E.Cottbus 1 - 1 Lok.Leipzig [3] - 1/2 1-1

DUC4N

00:00 FT [3] Offenbach 1 - 1 TSG Balingen [9] - 1 1/2 1-0

DUC4T

00:00 FT [2] Preussen Munster 1 - 0 Fortuna Koln [5] - 1 0-0

NGC

00:00 FT [8-1] Baltika 1 - 1 Din. Moscow [11-1] +1/2 0-1

RMNC

00:00 FT [2] Voluntari 2 - 0 Arges Pitesti [5] - 1/4 2-0

TDB

00:00 FT [9] Trelleborgs 1 - 1 Ostersunds [15] - 3/4 0-0

DENA

00:00 FT [7] Randers 1 - 2 Silkeborg IF [3] +0 1-2

ARGLC

00:00 FT [B-8] Arsenal Sarandi 0 - 1 Barracas Central [B-5] - 1/2 0-1

ACL

00:15 FT [A-2] Al Rayyan 3 - 1 Al Sharjah [A-3] +1/2 2-1

ACL

00:15 FT [E-4] Wehdat Amman 3 - 1 Al Sadd [E-3] +1 1/4 0-0

DUC4T

00:30 FT [1] Essen 4 - 0 Lippstadt [14] - 1 3/4 2-0

ISRC

00:30 FT [27] Maccabi Haifa 2 - 0 Hapoel Haifa [15] - 1 1/4 1-0

SVKC

00:30 FT [2] Slo. Bratislava 2 - 1 Trencin [3] - 1 1/4 2-0

TNKC

00:30 FT [16] Trabzonspor 1 - 0 Kayserispor [6] - 1 0-0

PHB

01:00 FT [13] Niort 1 - 1 SC Bastia [12] +0 0-1

PHB

01:00 FT [17] Rodez 1 - 1 Nancy [20] - 1/4 0-0

PHB

01:00 FT [18] Quevilly 0 - 1 Nimes [9] - 1/2 0-1

PHB

01:00 FT [4] Paris FC 1 - 0 Caen [7] - 1/4 1-0

PHB

01:00 FT [2] Ajaccio 2 - 1 Dunkerque [19] - 1 1/4 2-0

PHB

01:00 FT [3] Auxerre 2 - 1 Dijon [11] - 3/4 2-0

PHB

01:00 FT [15] Grenoble 3 - 0 Valenciennes [16] +0 1-0

PHB

01:00 FT [6] Guingamp 3 - 0 Pau FC [10] - 3/4 2-0

PHB

01:00 FT [14] Amiens 0 - 2 Le Havre [8] - 1/4 0-0

PHB

01:00 FT [5] Sochaux 1 - 1 Toulouse [1] +0 1-0

HLB

01:00 FT [4] ADO Den Haag 2 - 2 PSV Eindhoven U21 [12] - 1/4 0-1

HUNC

01:00 FT [2] Paksi 3 - 0 Ujpest [4] +0 1-0

ICEA

01:00 FT [4] Valur Rey. 2 - 1 Vestmannaeyjar [11] - 3/4 1-1

KSB

01:25 FT [16] Al Jeel 0 - 3 Najran [9] +1/4 0-2

KSB

01:25 FT [7] Al Qadisiya 2 - 1 Al Jabalain [5] +0 1-0

POLB

01:30 FT [16] Stomil Olsztyn 0 - 1 Katowice [8] +1/4 0-0

KUWA

01:30 FT [1] Al Kuwait 2 - 0 Al Shabab (KUW) [10] 1-0

KSB

01:35 FT 1 [15] Al Shoalah 0 - 1 Al Adalah [2] +0 0-0

ANHB

01:45 FT 1 [1] Fulham 3 - 0 Preston North End [13] 1 - 1 1/2 3-0

ANHL1

01:45 FT [14] Cambridge Utd 0 - 2 Charlton Athletic [13] +3/4 0-0

ANHL1

01:45 FT [16] Burton Albion 2 - 0 Rotherham Utd [2] +1 1-0

ANHL1

01:45 FT [11] Ipswich 2 - 2 Wigan [1] +0 0-1

ANHL1

01:45 FT [8] Oxford Utd 1 - 0 Milton Keynes Dons [3] +0 0-0

ANHL1

01:45 FT [4] Sheffield Wed. 1 - 0 Crewe Alexandra [24] - 1 3/4 0-0

DUCC

01:45 FT 4 [17] Hamburger 1 - 3 Freiburg [19] 4 +0 0-3

SCOB

01:45 FT [10] Queen of South 2 - 1 Inverness C.T. [3] +1/2 2-1

NIRA

01:45 FT [11] Portadown FC 0 - 0 Dungannon Swi. [9] +1/4 0-0

NIRA

01:45 FT [3] Glentoran 0 - 0 Larne [5] - 1/4 0-0

NIRA

01:45 FT 1 [8] Coleraine 1 - 2 Cliftonville [2] +1/2 0-2

NIRA

01:45 FT [10] Carrick Rangers 0 - 1 Glenavon [6] +1/4 0-0

NIRA

01:45 FT [7] Ballymena Utd 0 - 1 Warrenpoint Town [12] - 1 0-0

NIRA

01:45 FT [4] Crusaders Belfast 1 - 2 Linfield [1] +1/4 1-1

KSB

01:50 FT [8] Al Kholood 3 - 2 Sahel (KSA) [14] +0 3-1

ANHA

02:00 FT 1 [2] Liverpool 4 - 0 Man Utd [6] 2 - 1 1/2 2-0

TBNA

02:00 FT 1 2 [5] Real Betis 0 - 1 Elche [13] 3 - 1 1/4 0-0

ITC

02:00 FT 1 [26] Inter Milan 3 - 0 AC Milan [21] 2 - 1/4 2-0

KSB

02:00 FT [6] Ohud Medina 0 - 0 Al Ain (KSA) [12] - 1/2 0-0

ICEA

02:15 FT [3] Stjarnan 2 - 2 IA Akranes [9] - 3/4 0-1

TBNA

02:30 FT 2 [7] Villarreal 2 - 0 Valencia [9] 3 - 1 1/2 2-0

KUWA

02:30 FT [4] Al Arabi (KUW) 3 - 0 Yarmouk (KUW) [9] 2-0

ARGLC

02:30 FT [A-9] Union Santa Fe 1 - 2 San Lorenzo [A-10] - 1/2 0-1

EGYA

02:30 FT [6] Tala'ea Al Jaish 1 - 0 Ceramica Cleopatra [11] +0 1-0

EGYA

02:30 FT 1 [12] Ittihad Alexandria 0 - 2 Zamalek SC [1] +1/2 0-1

ICEA

02:45 FT [1] Breidablik 4 - 1 Keflavik [8] - 1 1/2 3-0

ACL

03:15 FT [E-1] Al Faisaly (KSA) 0 - 0 Nasaf Qarshi [E-2] +0 0-0

ACL

03:15 FT [A-4] Istiklol Dushanbe 0 - 3 Al Hilal [A-1] +2 0-2

ARGLC

05:00 FT [B-1] Estudiantes LP 2 - 1 Tigre [B-3] - 1/4 0-0

ARGLC

05:00 FT [B-7] CA Huracan 1 - 1 Colon [B-9] +1/4 1-1

BRC

05:00 FT [27] CSA/AL 0 - 3 America/MG [8] +0 0-0

BLVA

05:00 FT [B-7] Inde. Petrolero 1 - 1 Real Tomayapo [B-8] - 1 1-0

BLVA

05:00 FT [B-5] Univ de Vinto 1 - 4 Bolivar [B-1] +1 0-3

CHIB

05:00 FT [5] Dep. Copiapo 1 - 0 Iquique [11] +0 1-0

BRC

05:30 FT [31] Bahia/BA 0 - 0 Azuriz FC/PR [4] - 1 1/2 0-0

USC

06:00 FT [31] Cincinnati 0 - 0 Pittsburgh R. [32] 0-0

TS 90': 0-0; HP: 2-0

USC

06:00 FT [58] Flower City Union 0 - 3 D.C. Utd [4] 0-0

USC

06:00 FT [54] Miami FC 0 - 1 Inter Miami [17] 0-0

USC

06:30 FT [11] Detroit City FC 2 - 1 Columbus Crew [47] 0-1

ECUA

07:00 FT 1 [15] Tecnico Uni. 1 - 1 Delfin SC [7] - 1/4 1-1

PARA

07:00 FT [3] Olimpia Asuncion 1 - 0 Guarani CA [5] 1-0

USC

07:00 FT [21] Chicago Fire 1 - 1 Union Omaha [22] - 1 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 4-5

USC

07:00 FT [56] Birmingham Legion 0 - 2 Tormenta FC [5] 0-2

MEXA

07:00 FT 1 [1] Pachuca 1 - 0 Puebla [5] - 3/4 1-0

MEXA

07:00 FT [9] Necaxa 2 - 0 Tigres UANL [2] +0 2-0

ARGLC

07:30 FT [A-13] CA Platense 0 - 3 Gimnasia LP [A-5] +0 0-2

ARGLC

07:30 FT [B-10] Independiente 1 - 1 Aldosivi [B-4] - 1 1-1

BRC

07:30 FT [23] Remo/PA 2 - 1 Cruzeiro/MG [1] +1/4 0-0

BRC

07:30 FT [11] Fluminense/RJ 3 - 2 Vila Nova/GO [48] - 1 1/4 0-1

BLVA

07:30 FT 2 [B-2] Blooming 3 - 3 Jorge Wilstermann [B-6] - 3/4 1-3

CHIB

07:30 FT [17] Deportes Recoleta 1 - 1 San.Morning [9] +0 0-0

USC

07:30 FT [8] Dallas 2 - 1 FC Tulsa [52] - 1 1/4 1-1

USC

07:30 FT [9] Houston Dynamo 2 - 1 Rio Grande Valley [51] - 1 1/4 1-0

CRCA

07:30 FT [3] San Carlos 2 - 1 Guadalupe FC [7] - 1/4 1-0

COLB

07:40 FT [4] Real Cartagena 3 - 1 Boyaca Chico [6] 1-0

MEXA

09:00 FT [6] Chivas Guad. 2 - 1 Club Tijuana [17] - 1/2 1-1

MEXA

09:00 FT [15] Toluca 0 - 1 Juarez [18] - 1/2 0-0

MEXA

09:00 FT [12] Mazatlan FC 1 - 0 Santos Laguna [14] +0 1-0

CRCA

09:00 FT [1] Alajuelense 3 - 1 Perez Zeledon [11] - 1 2-1

USC

09:30 FT [49] FC Tucson 1 - 2 California U Strikers [10] 1-0

USC

09:30 FT [15] LA Galaxy 1 - 0 San Diego Loyal [53] - 1 1/4 1-0

USC

09:30 FT [1] San Jose EQ 5 - 0 Bay Cities FC [60] 2-0

ACL

18:59 Hoãn [J-3] Chiangrai Utd - Shanghai Port [J-4] -

EGYA

03:30 Hoãn [10] ENPPI Cairo - Ahly Cairo [3] -

Kết quả bóng đá ngày 19/04/2022

Kết quả bóng đá ngày 19/04/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/04/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/04/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22