KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 18/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

12:00 FT 1 [9] Sydney Utd 0 - 3 Sydney Olympic [6] +1/4 0-2

AUSBPL

12:15 FT [8] North Star 1 - 0 Grange Thistle [11] +1 0-0

AUSVPL

14:00 FT [2] Oakleigh Cannons 2 - 1 South Melbourne [1] +0 2-1

GHU16

15:30 FT [2] Bỉ U16 0 - 1 Mexico U16 [21] 0-1

GHU16

15:30 FT [3] Pháp U16 1 - 1 Hà Lan U16 [15] 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 2-4

AUTB

15:30 FT [3] Blau Weiss Linz 3 - 0 Wacker Innsbruck [9] - 1/2 2-0

ACL

16:00 FT [I-4] Guangzhou FC 0 - 8 Kawasaki Fro. [I-2] +5 1/4 0-5

AUTB

16:00 FT [12] Kapfenberg 0 - 2 SKU Amstetten [5] +1/4 0-2

DENB

17:00 FT [3] Hvidovre IF 2 - 0 Nykobing [6] - 1 1/4 1-0

HQB

17:00 FT [4] Anyang 2 - 2 Gwangju [1] +1/4 2-1

ITB

17:30 FT [15] SPAL 1907 1 - 1 Crotone [19] - 1/2 0-1

POLA

17:30 FT [9] Cracovia Krakow 1 - 0 Zaglebie Lubin [13] - 1/4 1-0

HQB

17:30 FT 1 [6] Chungnam Asan 0 - 3 Daejeon Hana Citizen [2] +1/4 0-2

ACL

18:00 FT [G-3] Jeonnam Dragons 0 - 2 BG Pathum United [G-1] +1/4 0-0

ACL

18:00 FT 1 [F-1] Daegu 0 - 3 Lion City Sailors [F-3] - 2 0-1

TDB

18:00 FT [9] Brommapojkarna 2 - 2 Skovde [4] - 1 0-1

GHU16

18:30 FT [16] Anh U16 1 - 1 B.D.Nha U16 [14] 0-1

ANHB

18:30 FT [7] Middlesbrough 0 - 2 Huddersfield [3] - 3/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [14] Heimstetten 1 - 0 Wacker Burghausen [3] +0 1-0

DUC4BA

19:00 FT [1] SpVgg Bayreuth 4 - 0 Bayern Munich II [2] +0 3-0

GEOA

19:00 FT [9] Sioni Bolnisi 1 - 1 Torpedo Kut. [7] +1/4 1-1

LATA

19:00 FT 1 [5] FK Auda 0 - 1 Riga FC [4] +1 1/4 0-0

SVKA

19:00 FT [11] Zlate Moravce 1 - 1 Zemplin Michalovce [9] +0 0-1

DENA

19:00 FT [11] Vejle 0 - 0 Nordsjaelland [9] +0 0-0

DENA

19:00 FT 1 [12] Sonderjyske 2 - 1 Aarhus AGF [10] +0 1-1

TSA

19:15 FT [9] Luzern 3 - 2 St. Gallen [5] +0 0-1

AUTB

19:30 FT [11] Rapid Wien II 2 - 2 Vorwarts Steyr [10] +0 0-1

AUTB

19:30 FT [6] Liefering 1 - 1 SV Lafnitz [4] +1/2 1-1

AUTB

19:30 FT [1] Aust Lustenau 4 - 0 Dornbirn [16] - 1 1/2 1-0

ITB

20:00 FT [20] Pordenone 1 - 4 Benevento [7] +3/4 0-2

ITB

20:00 FT [2] Cremonese 3 - 1 Cosenza [16] - 1 1/4 3-1

ITB

20:00 FT [17] Vicenza 1 - 2 Perugia [9] +1/4 1-1

ITB

20:00 FT [13] Reggina 1 - 0 Lecce [1] +3/4 1-0

DUC4B

20:00 FT [B-1] Oldenburg 1897 0 - 0 Lubeck [A-3] - 1 0-0

POLA

20:00 FT [15] Slask Wroclaw 1 - 1 Wisla Krakow [17] - 1/4 1-1

BIC

20:00 FT [1] Gent 0 - 0 Anderlecht [2] +0 0-0

IREB

20:00 FT [3] Waterford Utd 1 - 2 Cork City [1] +0 0-1

NORB

20:00 FT 1 [9] Fredrikstad 1 - 0 Start Kristiansand [3] +0 0-0

TDB

20:00 FT [11] Norrby 0 - 2 Orebro [6] - 1/4 0-1

TDB

20:00 FT [2] Brage 1 - 2 Jonkopings [13] - 1/2 1-1

WALA

20:30 FT [5] Connah's QN 3 - 0 Haverfordwest [11] - 1 2-0

WALA

20:30 FT [3] Newtown AFC 0 - 2 The New Saints [1] +3/4 0-0

WALA

20:30 FT [8] Cardiff Metropolitan 5 - 0 Cefn Druids AFC [12] - 3 2-0

WALA

20:30 FT 1 [2] Penybont 0 - 3 Flint Town Utd [4] +0 0-3

WALA

20:30 FT 1 [7] Caernarfon Town 0 - 2 Bala Town [6] 0-0

ACL

21:00 FT [F-2] Urawa Red 5 - 0 Shandong Taishan [F-4] - 6 2-0

ACL

21:00 FT [G-2] Melbourne City 3 - 0 Ceres FC [G-4] - 1 3/4 1-0

ACL

21:00 FT [I-3] Ulsan Hyundai 1 - 2 Darul Takzim [I-1] - 3/4 0-1

ANHB

21:00 FT [16] Blackpool 6 - 1 Birmingham [21] - 1/2 3-0

ANHB

21:00 FT [24] Barnsley 0 - 2 Peterborough Utd [23] - 1/2 0-1

ANHB

21:00 FT [8] Blackburn Rovers 0 - 1 Stoke City [14] - 1/2 0-1

ANHB

21:00 FT [19] Cardiff City 0 - 1 Luton Town [6] +0 0-0

ANHB

21:00 FT [12] Coventry 0 - 3 Bournemouth [2] +0 0-2

ANHB

21:00 FT [9] Millwall 2 - 1 Hull City [20] - 3/4 0-0

ANHB

21:00 FT [11] QPR 1 - 0 Derby County [17] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [22] Reading 4 - 4 Swansea City [15] +0 1-3

ANHL1

21:00 FT [17] Lincoln 3 - 0 Cheltenham [15] - 1/4 3-0

ANHL1

21:00 FT [18] Shrewsbury 3 - 3 Doncaster Rovers [22] - 3/4 3-0

ANHL1

21:00 FT [19] Morecambe 1 - 1 Portsmouth [10] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [23] Wimbledon 1 - 1 Wycombe [6] +1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [9] Bolton 3 - 1 Accrington [12] - 1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT 1 [21] Gillingham 0 - 0 Fleetwood Town [20] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [7] Plymouth Argyle 0 - 0 Sunderland [5] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [9] Tranmere Rovers 2 - 0 Exeter City [2] +1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [18] Rochdale 2 - 1 Hartlepool [17] - 1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT [6] Swindon 1 - 2 Leyton Orient [13] - 1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT [20] Carlisle 1 - 0 Mansfield [7] +3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [10] Salford City 2 - 2 Barrow [22] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [1] Forest Green 2 - 0 Oldham [23] - 1 1/4 2-0

ANHL2

21:00 FT [12] Crawley Town 1 - 0 Walsall [16] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [8] Sutton Utd 1 - 0 Newport [11] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [15] Colchester Utd 3 - 0 Bradford City [14] - 1/4 2-0

ANHL2

21:00 FT [4] Northampton 3 - 0 Harrogate Town [19] - 1 1-0

ANHL2

21:00 FT [5] Port Vale 1 - 3 Bristol Rovers [3] - 1/4 1-2

ANHL2

21:00 FT [24] Scunthorpe Utd 1 - 1 Stevenage [21] +1 1/4 0-0

IREA

21:00 FT [6] Shelbourne 1 - 4 Bohemians [7] +1/4 1-2

FINB

21:00 FT [8] KTP Kotka 1 - 0 PEPO [11] -

FINB

21:00 FT [5] JaPS 0 - 0 Jaro [7] -

FINB

21:00 FT [10] PIF Parainen 0 - 2 SJK Akatemia [3] -

FINB

21:00 FT [1] Gnistan 1 - 1 PK-35 [12] -

FINB

21:00 FT [4] EIF Ekenas 1 - 3 TPS Turku [2] -

FINB

21:00 FT [9] KPV Kokkola 3 - 2 MP Mikkeli [6] -

AUTB

21:00 FT [8] St.Polten 2 - 1 LASK Juniors [15] - 1 3/4 0-1

DENA

21:00 FT [1] Kobenhavn 2 - 0 Brondby [4] - 1 0-0

BULA

21:30 FT [11] Pirin Blagoevgrad 0 - 2 Tsarsko Selo [14] - 1/2 0-2

IREB

21:30 FT 1 [7] Bray Wanderers 1 - 2 Longford Town [4] +1/4 0-0

TSA

21:30 FT [7] Sion 0 - 0 Basel [2] +1/2 0-0

TSA

21:30 FT [10] Lausanne Sports 4 - 1 Lugano [4] - 1/4 2-0

TSB

21:30 FT [8] Yverdon 0 - 1 Schaffhausen [2] +3/4 0-1

AUTB

21:45 FT [2] Floridsdorfer AC 2 - 1 Grazer AK [7] - 3/4 0-1

GEOA

22:00 FT [4] Dila Gori 2 - 1 FC Telavi [6] - 1 0-0

GEOA

22:00 FT [2] Dinamo Tbilisi 0 - 0 Samgurali Tskh. [3] - 1 1/2 0-0

GREA

22:00 FT [6] Pas Giannina 2 - 3 AEK Athens [3] +3/4 0-2

IREB

22:00 FT 1 [8] Cobh Ramblers 3 - 2 Athlone [9] - 1/4 1-0

FINA

22:00 FT [11] IFK Mariehamn 1 - 1 Honka [4] +1/2 1-1

FINA

22:00 FT [10] VPS Vaasa 0 - 1 Helsinki [2] +1 1/4 0-0

FINA

22:00 FT [12] HIFK 0 - 3 Lahti [9] - 1/4 0-0

TDB

22:00 FT [14] Dalkurd FF 0 - 1 Halmstads [1] +3/4 0-0

TDB

22:00 FT [16] Orgryte 0 - 1 Osters [3] +0 0-1

AUTB

22:00 FT [13] Horn 0 - 1 Austria Wien II [14] - 1/4 0-0

POLA

22:30 FT [8] Gornik Zabrze 1 - 3 Lechia GD [4] +0 0-1

SLOA

22:30 FT [4] Mura 3 - 0 Aluminij [10] - 1 1-0

ITB

22:59 FT [4] Pisa 3 - 1 Como [14] - 1 1/4 1-0

ITB

22:59 FT [11] Cittadella 1 - 2 Alessandria [18] - 1/2 0-2

ITB

22:59 FT [12] Parma 0 - 1 Ascoli [6] - 1/4 0-1

ITB

22:59 FT [10] Ternana 4 - 4 Frosinone [8] +0 2-2

IREA

22:59 FT [10] UC Dublin 1 - 2 St. Patrick's [4] +1 1/2 0-0

NORA

22:59 FT [7] Odd Grenland 2 - 1 Viking [2] +1/2 0-0

NORA

22:59 FT [12] HamKam 3 - 0 Sandefjord [13] - 1/2 1-0

NORA

22:59 FT [3] Molde 1 - 2 Lillestrom [1] - 1 0-1

NORA

22:59 FT [15] FK Jerv 1 - 0 Kristiansund [16] +0 1-0

NORA

22:59 FT [5] Aalesund 2 - 2 Tromso [10] - 1/4 1-0

NORA

22:59 FT [9] Sarpsborg 1 - 1 Rosenborg [8] - 1/4 1-0

NORA

22:59 FT [14] Haugesund 0 - 1 Stromsgodset [4] - 1/4 0-0

CYPA

22:59 FT [11] PAEEK Kyrenia 0 - 3 AEL Limassol [8] +3/4 0-1

CYPA

22:59 FT [2] AEK Larnaka 1 - 0 Anorthosis [4] +0 0-0

DENA

22:59 FT [2] Midtjylland 2 - 0 Aalborg BK [5] - 3/4 2-0

IRNC

22:59 FT [2] Aluminium Arak 1 - 0 Khaleej Fars Mas. [3] 0-0

WALA

23:15 FT 1 [10] Barry Town 0 - 1 Aberystwyth [9] - 1/4 0-1

ANHB

23:30 FT [18] Bristol City 1 - 1 Sheffield Utd [5] +1/2 0-0

GHU16

23:59 FT [4] Argentina U16 1 - 2 Brazil U16 [8] 1-2

TBNB

00:00 FT [5] Girona 2 - 0 Real Sociedad B [19] - 3/4 0-0

ITA

00:00 FT 4 [3] Napoli 1 - 1 Roma [6] 2 - 1/2 1-0

DUC3

00:00 FT [5] Waldhof Man. 0 - 1 Freiburg II [11] - 3/4 0-1

BULA

00:00 FT [12] Lok. Sofia 1 - 0 Botev Vratsa [13] - 1/2 1-0

GEOA

00:00 FT [1] Dinamo Batumi 5 - 2 Gagra Tbilisi [8] - 1 1/2 3-1

GEOA

00:00 FT [5] Saburtalo 3 - 1 Lokomotiv T [10] 1-0

IREA

00:00 FT [9] Finn Harps 0 - 1 Sligo Rovers [5] +0 0-1

ISRA

00:00 FT [6] Hapoel Tel Aviv 2 - 0 Maccabi Netanya [4] +1/4 2-0

TSB

00:00 FT [5] Thun 2 - 1 Aarau [3] +0 1-0

ACL

00:15 FT [B-3] Mumbai 0 - 0 Al Jazira [B-4] +1 1/4 0-0

ACL

00:15 FT 1 [C-4] FC Ahal 0 - 1 Foolad Khozestan [C-1] +3/4 0-1

ACL

00:15 FT 1 [D-4] Pakhtakor 0 - 3 Al Duhail SC [D-1] +1/4 0-2

ISRB

00:30 FT [15] Hapoel Raanana 2 - 2 Beitar TA Ramla [16] - 1/2 0-1

ISRB

00:30 FT [3] Kafr Qasim 1 - 1 Sektzia Nes Tziona [2] - 1/4 0-0

ISRB

00:30 FT 1 [1] Maccabi Bnei Raina 1 - 2 H. Petah Tikva [5] - 1/4 0-1

ISRB

00:30 FT [4] AS Ashdod 3 - 1 Hapoel Kfar Saba [6] +0 1-0

RMNA

00:30 FT [8] Rapid Bucuresti 8 - 0 Gaz Metan Medias [14] 3-0

TNKA

00:30 FT [13] Galatasaray 2 - 0 Malatyaspor [20] - 2 0-0

ANHU23

01:00 FT [2-2] Wolves U23 4 - 2 Newcastle U23 [2-8] 2-1

ANHU23

01:00 FT [1-8] Leicester City U23 4 - 1 Blackburn U23 [1-9] 1-0

ANHU23

01:00 FT [2-13] Sunderland U23 1 - 3 Aston Villa U23 [2-10] 1-1

HLB

01:00 FT [18] Utrecht U21 0 - 1 Den Bosch [11] - 1/2 0-1

POLA

01:00 FT [10] Legia Wars. 0 - 1 Piast Gliwice [5] - 1/4 0-1

IREA

01:00 FT [1] Shamrock Rovers 1 - 0 Dundalk [2] - 1 1/4 0-0

NORA

01:00 FT [6] Bodo Glimt 5 - 1 Valerenga [11] - 1 2-0

ITB

01:30 FT [3] Monza 1 - 1 Brescia [5] - 1/4 0-0

ARGB

01:30 FT [32] Sacachispas 0 - 0 Agropecuario AAC [14] -

KSB

01:40 FT [11] Al Akhdood 0 - 1 Jeddah Club [13] 0-1

PH3

01:45 FT [4] Concarneau 2 - 2 Stade Lavallois [1] - 1/4 1-1

IREA

01:45 FT [8] Drogheda Utd 1 - 1 Derry City [3] +1 1-1

IREB

01:45 FT [5] Treaty United 2 - 1 Wexford Youths [6] - 1/4 1-0

KSB

01:50 FT [20] Bisha FC 0 - 0 Al Khaleej(KSA) [1] 0-0

ANHB

02:00 FT 2 [4] Nottingham Forest 4 - 0 West Brom [10] 4 1 - 1/4 3-0

TBNA

02:00 FT 4 [2] Barcelona 0 - 1 Cadiz [16] 1 - 2 0-0

ITA

02:00 FT 3 [8] Atalanta 1 - 2 Verona [9] 3 - 3/4 0-1

ICEA

02:15 FT [5] Vikingur Rey. 2 - 1 Hafnarfjordur [7] 1-1

BDNA

02:30 FT [9] Estoril 0 - 0 Braga [4] +1/4 0-0

JORA

02:30 FT [6] Sahab 0 - 0 Faisaly (JOR) [2] 0-0

EGYA

02:30 FT [17] Masr lel Maqassah 0 - 1 Ghazl Al Mahalla [9] +1/4 0-0

EGYA

02:30 FT [18] Al Sharqiyah 0 - 2 Ismaily SC [16] +1/2 0-0

EGYA

02:30 FT [8] Pharco FC 1 - 0 Arab Contractors [14] +0 0-0

COLB

03:00 FT [1] Leones FC 3 - 1 Orsomarso [10] - 1 2-1

ACL

03:15 FT [D-3] Sepahan 1 - 1 Al Taawon (KSA) [D-2] - 1/2 0-0

ACL

03:15 FT [C-2] Al Shabab (UAE) 8 - 2 Al Garrafa [C-3] - 1/2 3-1

ACL

03:15 FT [B-1] Al Shabab (KSA) 3 - 0 Quwa Al Jawiya [B-2] - 1 2-0

CHIA

05:00 FT [2] Nublense 2 - 1 Everton CD [9] - 1/2 0-0

ARGB

05:10 FT [22] Nueva Chicago 2 - 2 Guillermo [16] +0 0-1

ARGB

06:35 FT [17] Quilmes 1 - 1 Brown de Adrogue [3] - 1/4 0-0

ARGB

07:10 FT [11] Ind.Rivadavia 3 - 1 Def.Belgrano [23] - 1/4 2-1

PARA

07:15 FT 1 [6] Sol de America 1 - 0 Tacuary FBC [8] - 1/4 1-0

CHIA

07:30 FT [13] U. La Calera 0 - 0 O Higgins [6] - 1/4 0-0

COLA

07:40 FT [17] Patriotas 0 - 0 Envigado [5] - 1/2 0-0

Kết quả bóng đá ngày 18/04/2022

Kết quả bóng đá ngày 18/04/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 18/04/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 18/04/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.5

07:0829/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

05:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0029/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22