KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 17/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 17/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [9] Blaublitz Akita 0 - 1 V-Varen Nagasaki [15] +1/2 0-1

NHAT3

11:00 FT [16] Vanraure Hachinohe 1 - 2 Kamatamare San. [12] - 1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [2] Fukushima Utd 1 - 0 Sagamihara [15] +0 0-0

NHAT3

11:00 FT [3] Iwaki FC 0 - 1 FC Imabari [8] - 1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [6] Tegevajaro Miyazaki 2 - 1 Azul Claro Numazu [11] - 1/2 1-1

NHATJFL

11:00 FT 1 [8] Veertien Mie 3 - 3 Nara Club [6] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [13] Sony Sendai 2 - 1 Suzuka Point Getters [12] 0-0

NHATW

11:00 FT [2] Iga Kunoichi Nữ 1 - 1 Nippatsu Yokohama Nữ [7] 0-0

NHATW

11:00 FT [5] Orca Kamogawa Nữ 1 - 0 Angeviolet Hiroshima Nữ [10] 1-0

NHATW

11:00 FT [6] Gunma W. Star Nữ 1 - 1 Sperenza Osaka Nữ [11] 1-0

AUSNSW

12:00 FT [7] Blacktown City 4 - 2 Sydney FC U21 [1] - 1 4-0

NHATA

12:00 FT [10] Gamba Osaka 0 - 1 Shonan Bellmare [18] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [2] Yokohama FC 2 - 1 Vegalta Sendai [1] - 1/2 0-1

NHATB

12:00 FT [19] Tochigi SC 1 - 1 Roas. Kumamoto [8] +1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [14] Renofa Yamaguchi 3 - 1 Tokyo Verdy [10] +1/4 1-0

NHATB

12:00 FT 1 [17] Mito Hollyhock 1 - 1 Tokushima Vortis [12] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [4] Okayama 1 - 1 Alb. Niigata (JPN) [3] +1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [6] Machida Zelvia 1 - 1 Montedio Yama. [5] - 1/4 1-0

NHAT3

12:00 FT [7] Fujieda MYFC 0 - 2 Kataller Toyama [10] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [14] Giravanz Kita. 0 - 0 Ehime FC [13] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [9] FC Gifu 1 - 3 Matsumoto Yama. [4] +0 1-1

NHATW

12:00 FT [1] Setagaya Sfida Nữ 3 - 0 NGU Loverledge Nữ [4] 3-0

HQ3

12:00 FT [4] Hwaseong FC 2 - 1 Dangjin Citizen [16] 1-1

HQ3

12:00 FT [7] Busan Transp. 0 - 0 Paju Citizen [5] 0-0

AUSNSW

13:00 FT [2] Rockdale City 2 - 1 Wollongong Wolves [8] - 3/4 1-1

NHATA

13:00 FT [2] Kashima Antlers 0 - 0 Nagoya Grampus [13] - 1/2 0-0

NHATA

13:00 FT [5] Sagan Tosu 0 - 0 Shimizu S-Pulse [16] - 1/2 0-0

HQ3

13:00 FT [10] Yangju Citizen 2 - 0 Gangneung City [8] +0 2-0

HQ3

13:00 FT [9] Cheongju FC 1 - 2 Ulsan Citizen [11] +0 0-1

HQ3

13:00 FT [15] Cheonan City 1 - 2 Changwon City [1] - 1/2 1-0

NHATA

14:00 FT [14] Jubilo Iwata 2 - 2 Sanf Hiroshima [6] +1/2 1-0

HQB

14:00 FT [10] Busan I'Park 1 - 2 Seoul E-Land [6] +1/4 1-0

AUSQSL

15:00 FT 1 [2] Olympic FC QLD 2 - 0 Gold Coast Utd [7] - 1 1/2 1-0

NHATA

15:00 FT [12] Avispa Fukuoka 0 - 0 Cerezo Osaka [8] +1/4 0-0

CZEB

15:15 FT [16] Vik.Zizkov 2 - 2 Fotbal Trinec [14] - 1/4 1-1

CZEB

15:30 FT [5] Sparta Praha B 1 - 0 Brno [1] +1/2 0-0

TBN3

17:00 FT [A2-17] Atl. Sanluqueno 1 - 2 Andorra FC [A2-1] +1/2 1-0

TBN3

17:00 FT [A2-11] Atl. Baleares 6 - 2 Barcelona B [A2-13] - 1/4 5-0

TBN3

17:00 FT [A1-13] S.S. Reyes 0 - 3 Cultural Leonesa [A1-11] - 1/4 0-1

TBN3

17:00 FT [A1-2] Deportivo 3 - 0 Inter de Madrid [A1-10] - 1 2-0

TBN3

17:00 FT [A1-16] SD Logrones 3 - 1 Rayo Majada. [A1-12] +0 0-0

TBN3

17:00 FT [A2-5] Real Madrid B 1 - 2 Alcoyano [A2-12] - 1/2 0-0

KAZA

17:00 FT [13] FK Maktaaral 2 - 1 FK Aksu [9] +1/4 2-1

NHATA

17:00 FT [4] Kashiwa Reysol 0 - 2 Kyoto Sanga [9] - 1/4 0-1

TNKA

17:30 FT [3] Konyaspor 4 - 1 Gaziantep B.B [16] - 1/2 2-0

DUC3

18:00 FT [16] Verl 4 - 5 Magdeburg [1] +1 1-2

DUC4DB

18:00 FT [20] Union Furstenwalde 0 - 0 C. Leipzig [11] +1/2 0-0

PHA

18:00 FT 2 [5] Nice 2 - 1 Lorient [17] 1 - 3/4 0-0

NGA

18:00 FT [16] Arsenal-Tula 1 - 2 Rostov [10] +1/2 1-1

NGB

18:00 FT [11] Spartak Moscow B 2 - 3 FK Orenburg [2] +3/4 1-1

BLRA

18:00 FT 1 [13] Vitebsk 0 - 3 Slavia Mozyr [5] - 1/4 0-0

FINA

18:00 FT [5] Inter Turku 0 - 2 Haka [6] - 1/4 0-1

TDB

18:00 FT [14] Vasteras 0 - 3 Utsiktens BK [7] - 1/4 0-1

THAA

18:00 FT [3] Bangkok Utd 2 - 2 Khonkaen Utd [10] - 1 3/4 1-2

THAA

18:00 FT [13] Prachuap FC 2 - 3 Nong Bua Pitchaya [5] - 1/4 1-0

DUB

18:30 FT [4] Darmstadt 2 - 5 Schalke 04 [1] - 1/4 2-3

DUB

18:30 FT [18] Ingolstadt 0 - 1 Paderborn 07 [7] +0 0-0

DUB

18:30 FT [6] Heidenheim 0 - 2 Erzgebirge Aue [17] - 1 1/4 0-0

DUB

18:30 FT [2] Wer.Bremen 1 - 1 Nurnberg [8] - 1 1/4 0-1

DUB

18:30 FT 1 [13] Hansa Rostock 1 - 1 Jahn Regensburg [15] - 1/4 1-0

ESTA

18:30 FT [6] Tammeka Tartu 1 - 1 Nomme Kalju [3] +1 0-1

ALBA

18:45 FT [2] KF Laci 2 - 1 Dinamo Tirana [10] 1-0

TBNA

19:00 FT 1 5 [16] Granada 1 - 4 Levante [19] 2 - 1/4 0-1

TBNB

19:00 FT [8] SD Ponferradina 3 - 1 Lugo [16] - 1/2 1-0

DUC3

19:00 FT 1 [3] Kaiserslautern 3 - 1 Saarbrucken [7] - 1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT [12] Hoffenheim II 0 - 0 Bahlinger [7] - 1/4 0-0

KAZA

19:00 FT [2] FK Taraz 2 - 1 Shakhter Kar. [8] +1/4 0-0

RMNA

19:00 FT [13] FC U Craiova 1948 4 - 0 Aca. Clinceni [16] - 2 1/2 2-0

SRBA

19:00 FT [9] Spartak Subotica 1 - 3 FK Novi Pazar [12] - 1/4 0-1

DENB

19:00 FT [10] Vendsyssel FF 0 - 0 Esbjerg FB [8] - 1/4 0-0

DENB

19:00 FT [5] Fredericia 4 - 0 Helsingor [1] +1/4 2-0

HUNA

19:30 FT [10] Mezokovesdi SE 1 - 2 MOL Fehervar FC [4] +1/4 1-1

GREA

19:30 FT [12] Atromitos 1 - 1 OFI Creta [7] - 1/4 1-0

AUTA

19:30 FT [4] Austria Wien 1 - 2 RB Salzburg [1] +1 0-0

AUTA

19:30 FT [2] Sturm Graz 2 - 1 Rapid Wien [5] - 1/2 1-0

ANHU23

20:00 FT [1-4] Liverpool U23 3 - 0 West Ham U23 [1-2] +1/2 0-0

PHA

20:00 FT 1 1 [18] Metz 1 - 1 Clermont [16] 1 +0 1-1

PHA

20:00 FT [13] Montpellier 0 - 0 Stade Reims [12] 3 - 1/4 0-0

PHA

20:00 FT 4 [9] Nantes 1 - 1 Angers [14] 1 - 1/2 0-1

PHA

20:00 FT 1 [15] Troyes 1 - 1 Strasbourg [6] 2 +1/4 0-0

SCOC

20:00 FT [26] Celtic 1 - 1 Rangers [34] - 1/4 0-0

BLRA

20:00 FT [11] Gomel 3 - 1 Dnepr Mogilev [16] - 1 3/4 1-0

MDVA

20:00 FT [5] FC Balti 0 - 0 Sfintul Gheorghe [4] 0-0

FINA

20:00 FT [7] AC Oulu 2 - 2 Ilves Tampere [4] +1/4 2-0

CZEB

20:00 FT 1 [8] Taborsko 1 - 1 Jihlava [7] - 1/4 0-1

TNKA

20:00 FT [12] Kasimpasa 4 - 0 Adana Demirspor [9] +0 2-0

TNKB

20:00 FT [1] Ankaragucu 2 - 0 Adanaspor [12] - 3/4 1-0

TDA

20:00 FT [9] Kalmar 2 - 0 Degerfors IF [14] - 3/4 1-0

TDA

20:00 FT [5] Malmo 3 - 0 AIK Solna [1] - 3/4 2-0

TDB

20:00 FT [3] Eskilstuna City 2 - 0 Landskrona [10] - 3/4 0-0

NPA

20:00 FT [12] Chippa Utd 1 - 0 Stellenbosch FC [5] +1/4 0-0

NPA

20:00 FT [11] Marumo Gallants FC 1 - 1 Moroka Swallows [16] - 1/4 1-1

ANHA

20:15 FT 2 [12] Newcastle 2 - 1 Leicester City [9] 2 - 1/2 1-1

ANHA

20:15 FT 2 [7] West Ham Utd 1 - 1 Burnley [18] 2 - 3/4 0-1

MASL

20:15 FT [10] Sarawak 0 - 2 Terengganu [11] +3/4 0-1

DUA

20:30 FT 1 [17] A.Bielefeld 0 - 3 Bayern Munich [1] 2 +2 1/2 0-2

NGA

20:30 FT [7] Krylya Sovetov 2 - 0 Krasnodar [4] - 3/4 1-0

NGA

20:30 FT 1 [2] FK Sochi 2 - 2 Lok. Moscow [6] - 3/4 2-1

TBNB

21:00 FT [12] Burgos CF 2 - 1 Ibiza-Eivissa [10] - 1/4 1-0

DUC4DB

21:00 FT [18] Auerbach 2 - 2 Berliner FC Dynamo [1] +1 1/2 1-0

BULA

21:00 FT [2] Cska Sofia 0 - 0 Levski Sofia [5] +0 0-0

MKDA

21:00 FT [7] Bregalnica Stip 0 - 0 Shkendija [3] 0-0

MKDA

21:00 FT [9] FK Skopje 1 - 2 Tikves Kavadarci [10] 1-0

MKDA

21:00 FT [5] Renova 0 - 1 Academy Pandev [2] 0-0

SRBA

21:00 FT 1 [8] FK Kolubara 2 - 0 FK Metalac GM [16] - 1/4 2-0

CYPA

21:00 FT [7] Omonia Nicosia 1 - 0 Ethnikos Achnas [12] - 1/2 0-0

DENB

21:00 FT [9] Hobro I.K. 1 - 0 Jammerbugt [12] - 1 0-0

MASL

21:00 FT [12] Penang FA 1 - 2 Kedah FA [4] +1/4 1-0

MAPL

21:00 FT [1] Johor Darul Takzim II 3 - 1 Kuching FA [4] 1-0

BRAA

21:00 FT [5] Santos/SP 2 - 1 Coritiba/PR [6] - 1/2 2-1

TBNA

21:15 FT 1 5 [3] Atletico Madrid 2 - 1 Espanyol [13] 5 - 1 1/4 0-0

ESTA

21:15 FT [2] Levadia T. 1 - 0 Kuressaare [5] - 2 3/4 0-0

GREA

21:15 FT [13] Lamia FC 0 - 1 Ionikos [11] - 1/2 0-1

BDNB

21:30 FT [1] Rio Ave 2 - 1 Benfica B [5] - 3/4 0-1

ALBA

21:45 FT [3] Partizani Tirana 0 - 0 Skenderbeu [9] 0-0

ALBA

21:45 FT [6] Teuta Durres 1 - 1 Vllaznia Shkoder [4] 0-0

ALGA

21:45 FT [14] NC Magra 0 - 0 JS Saoura [3] +1/4 0-0

ALGA

21:45 FT [17] RC Relizane 1 - 4 JS Kabylie [2] +3/4 0-2

LITA

21:55 FT [2] Zalgiris 0 - 0 Suduva [5] - 1 0-0

TBN3

22:00 FT [A2-8] San Fernando 3 - 3 Cornella [A2-15] - 1/2 0-2

TBN3

22:00 FT [A1-18] Tudelano 2 - 0 Extremadura UD [A1-20] -

TBN3

22:00 FT [A2-16] Linense 1 - 0 Real Betis B [A2-19] - 1 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-7] Badajoz 1 - 0 Salamanca [A1-9] - 1/4 1-0

TBN3

22:00 FT [A2-14] Castellon 0 - 0 Albacete [A2-2] +1/4 0-0

HUNA

22:00 FT [3] Puskas Akademia 0 - 0 Kisvarda FC [2] - 1/2 0-0

MDVA

22:00 FT [2] Petrocub 1 - 0 Milsami [3] 0-0

SVKA

22:00 FT [5] Sered 0 - 2 Spartak Trnava [2] +1 0-0

CZEA

22:00 FT [15] Pardubice 2 - 0 Teplice [12] - 1/4 1-0

CZEA

22:00 FT [6] Hradec Kralove 3 - 0 Sigma Olomouc [8] - 1/4 1-0

CZEA

22:00 FT [14] Jablonec 1 - 2 Slavia Praha [1] +3/4 0-1

CZEA

22:00 FT [10] C. Budejovice 2 - 1 Bohemians 1905 [13] - 3/4 1-1

CZEA

22:00 FT [2] Vik.Plzen 2 - 1 Banik Ostrava [5] - 1 1/4 1-0

CZEA

22:00 FT [11] Zlin 1 - 2 Mlada Boleslav [7] +1/4 0-1

CZEA

22:00 FT [3] Sparta Praha 3 - 1 Slovacko [4] - 1 2-1

CZEA

22:00 FT [9] Slovan Liberec 2 - 1 MFk Karvina [16] - 1 1-1

CZEB

22:00 FT 1 [6] Varnsdorf 1 - 2 MFK Chrudim [10] - 1/2 0-1

AUTA

22:00 FT [3] Wolfsberger AC 1 - 2 Austria Klagenfurt [9] - 1 1/4 1-2

VENA

22:00 FT [6] Dep.Tachira 1 - 1 Zamora Barinas [3] - 1/4 0-1

PHA

22:05 FT [8] Lyon 6 - 1 Bordeaux [20] - 1 1/2 3-0

FA

22:30 FT 1 [60] Chelsea 2 - 0 Crystal Palace [63] - 1 0-0

DUA

22:30 FT 3 [9] Hoffenheim 0 - 0 Greuther Furth [18] 3 - 2 0-0

DUA

22:30 FT 2 [5] Union Berlin 2 - 0 Ein.Frankfurt [11] 1 - 1/2 2-0

TDA

22:30 FT [10] Elfsborg 4 - 1 Varnamo [13] - 1 1-0

TDA

22:30 FT 1 [3] Hacken 0 - 2 Goteborg [11] - 1/2 0-1

TDA

22:30 FT [8] Sirius 1 - 0 Helsingborg [15] - 1/4 1-0

HLC

22:59 FT [9] PSV Eindhoven 2 - 1 Ajax [6] +1/2 0-1

NGA

22:59 FT [12] Nizhny Nov 0 - 0 Khimki [13] +0 0-0

SRBA

22:59 FT [11] FK Vojvodina 2 - 0 FK Napredak [13] - 1/2 0-0

CYPA

22:59 FT 1 [6] Aris Limassol 1 - 2 Apoel FC [3] +1/2 0-1

DENA

22:59 FT [7] Viborg 1 - 1 Odense BK [8] - 1/2 1-0

PERA

22:59 FT [11] Sport Boys 1 - 0 Ayacucho FC [15] - 1/2 1-0

TBNB

23:15 FT [11] Huesca 1 - 1 Zaragoza [14] - 1/2 1-1

TBNB

23:15 FT [4] Tenerife 3 - 1 Fuenlabrada [21] - 3/4 2-0

TBNA

23:30 FT 2 [8] Athletic Bilbao 0 - 2 Celta Vigo [10] 2 - 3/4 0-2

GREA

23:30 FT [4] Aris Salonica 1 - 0 PAOK [2] +0 1-0

CHIA

23:30 FT [4] Curico Unido 2 - 0 Antofagasta [15] - 3/4 1-0

ARGLC

00:00 FT [A-3] Defensa YJ 1 - 1 Atletico Tucuman [A-11] - 1 0-1

ARGLC

00:00 FT [B-11] Godoy Cruz 0 - 0 Velez Sarsfield [B-6] - 1/4 0-0

MEXA

00:00 FT 1 [11] Pumas UNAM 2 - 0 Monterrey [7] +0 0-0

CRCA

00:00 FT [4] Cartagines 3 - 1 Dep. Saprissa [5] - 1/4 0-0

USAA

00:07 FT [Dong-2] New York City 6 - 0 Real Salt Lake [Tay-5] - 1 1/4 3-0

DUA

00:30 FT 2 [3] B.Leverkusen 0 - 1 Leipzig [4] 1 +0 0-0

BLRA

00:30 FT [14] Dinamo Brest 1 - 2 Energetik-BGU [2] - 1/2 0-0

ISRA

00:30 FT [2] Hap. Beer Sheva 1 - 0 Maccabi TA [3] +1/4 1-0

RMNA

00:30 FT 1 [1] CFR Cluj 0 - 1 Steaua Bucuresti [2] - 1/4 0-0

TNKA

00:30 FT [15] Giresunspor 0 - 0 Besiktas [6] +1/4 0-0

TNKB

00:30 FT [9] Samsunspor 2 - 2 Eyupspor [6] - 1/4 1-1

ARGB

00:35 FT [13] Deportivo Maipu 1 - 1 Chacarita Jrs [4] - 1/2 1-0

BIB

01:00 FT [5] Lierse 1 - 1 Excelsior Virton [8] - 1 1/4 0-1

BIB

01:00 FT [4] Waasland-Beveren 2 - 0 RE Mouscron [7] - 1 3/4 0-0

ARGB

01:00 FT [23] Gimnasia Jujuy 0 - 3 Gim.Mendoza [11] +0 0-1

ECUA

01:00 FT [14] Macara 0 - 1 Dep.Cuenca [7] 0-0

URUA

01:00 FT [1] Dep. Maldonado 3 - 1 Plaza Colonia [16] - 1/4 0-1

OMAA

01:15 FT [13] Saham Club 1 - 1 Dhofar [3] 0-1

OMAA

01:15 FT [8] Oman Club 2 - 0 Rustaq Club [7] 0-0

OMAA

01:15 FT [2] Al Nahda (OMA) 1 - 1 Nasr Salalah [5] 0-1

OMAA

01:15 FT [10] Al Ittihad (OMA) 1 - 4 Al Seeb [1] +1 1/4 0-2

OMAA

01:15 FT [6] Sohar Club (OMA) 2 - 2 Bahla Club [11] - 3/4 0-0

OMAA

01:15 FT [14] Nizwa Club 0 - 2 Al Suwaiq [9] 0-0

OMAA

01:15 FT [12] Muscat Club 1 - 2 Mussanah Club [4] +1/4 1-0

GREA

01:30 FT [5] Panathinaikos 1 - 0 Olympiakos [1] +0 1-0

ARGB

01:30 FT [14] Almagro 3 - 1 Atletico Rafaela [28] - 1/4 3-1

PHA

01:45 FT 6 [1] PSG 2 - 1 Marseille [3] 1 - 1 1/4 2-1

TBNA

02:00 FT 3 [4] Sevilla 2 - 3 Real Madrid [1] 4 +0 2-0

BRAA

02:00 FT [15] Flamengo/RJ 3 - 1 Sao Paulo/SP [3] - 3/4 1-1

BLVA

02:00 FT [A-1] CA Palmaflor 1 - 0 Nacional Potosi [A-3] - 1/2 1-0

VENA

02:00 FT [2] Metropolitano 5 - 0 Mineros Guayana [12] - 3/4 3-0

BDNA

02:30 FT [2] Sporting Lisbon 0 - 2 Benfica [3] - 1/2 0-1

JORA

02:30 FT [6] Ramtha 4 - 2 Sareeh [9] - 1/2 1-1

ARGLC

02:30 FT [A-4] Argentinos Jun. 2 - 1 Talleres Cordoba [A-12] - 1/2 1-1

CHIA

02:30 FT [6] Huachipato 1 - 0 Univ. Catolica(CHL) [10] +1/4 0-0

ARGB

02:35 FT [19] Almirante Brown 2 - 2 All Boys [5] - 1/4 1-1

PARA

02:45 FT [8] Guairena FC 2 - 1 Sportivo Ameliano [11] - 1/4 1-1

USAA

03:07 FT [Tay-2] Los Angeles FC 3 - 1 Sporting Kansas [Tay-13] - 1 1-1

COLA

03:10 FT 1 [12] Rionegro Aguilas 1 - 0 Atl. Nacional [3] +0 0-0

ECUA

03:30 FT [4] Emelec 2 - 1 9 de Octubre [16] - 1 1/4 1-0

BRAA

04:00 FT [17] Athletico/PR 0 - 1 Atl. Mineiro/MG [2] +1/4 0-0

BRAA

04:00 FT [9] Bragantino/SP 4 - 0 Atletico/GO [19] - 1/2 3-0

BRAA

04:00 FT [11] Internacional/RS 2 - 1 Fortaleza/CE [20] - 1/4 1-1

COLB

04:00 FT 1 [14] Atletico Huila 2 - 0 Boca Juniors Cali [15] - 3/4 2-0

URUA

04:00 FT 1 [3] Nacional Montevideo 1 - 1 CA River Plate (URU) [9] - 1 0-1

COLA

04:05 FT [14] Pereira 1 - 0 Millonarios [1] +1/2 0-0

BLVA

04:15 FT [A-8] CD Guabira 3 - 2 Aurora [A-6] - 3/4 2-1

PERA

04:15 FT [5] Universitario 1 - 4 Alianza Lima [6] +0 0-2

ALGA

04:30 FT [5] MC Alger 2 - 0 Hussein Dey [16] - 1 2-0

ALGA

04:30 FT [8] ASO Chlef 1 - 0 HB Chelghoum Laid [12] - 3/4 0-0

ALGA

04:30 FT [11] MC Oran 2 - 1 USM Alger [6] +0 1-0

ARGLC

05:00 FT [B-2] Boca Juniors 1 - 1 Lanus [B-12] - 3/4 1-1

BRAA

05:00 FT 1 [18] Ceara/CE 1 - 3 Botafogo/RJ [4] - 3/4 1-1

CHIA

05:00 FT 1 [1] Colo Colo 2 - 1 Cobresal [5] - 1 3/4 2-1

PARA

05:00 FT [2] Cerro Porteno 4 - 0 Libertad [1] 2-0

CRCA

05:00 FT [2] Herediano 3 - 0 Santos Guapiles [8] - 3/4 1-0

VENA

05:15 FT [7] Hermanos Colmenares 2 - 1 Caracas [5] +1/4 2-0

ARGB

06:00 FT [29] CA Mitre Salta 2 - 1 Tristan Suarez [36] - 1/2 1-1

ARGB

06:00 FT 1 [9] Estudiantes Rio Cuarto 2 - 1 Estudiantes BsAs [7] +0 2-0

ECUA

06:00 FT [2] LDU Quito 2 - 0 Barcelona SC [1] - 1/2 1-0

COLA

06:10 FT [15] America Cali 1 - 1 Deportivo Cali [19] - 1/4 0-0

BLVA

06:30 FT 1 [A-4] Oriente Petrolero 1 - 1 The Strongest [A-2] - 1 1-1

URUA

06:30 FT 1 [12] CA Rentistas 1 - 3 Wanderers [6] +1/4 1-1

PERA

07:00 FT [1] Melgar 1 - 0 Cesar Vallejo [10] - 1 0-0

PARA

07:15 FT [4] Resistencia SC 2 - 1 General Caballero [10] 0-1

ARGLC

07:30 FT 1 [A-8] Banfield 1 - 2 River Plate [A-2] +3/4 1-0

CHIB

07:30 FT 1 [13] San Luis Qui. 2 - 1 Melipilla [8] +0 2-0

COLA

08:25 FT [4] Inde.Medellin 0 - 0 Union Magdalena [20] - 1 0-0

DUC4DB

18:00 Hoãn [4] VSG Altglienicke - SV Lichtenberg [17] -

Kết quả bóng đá ngày 17/04/2022

Kết quả bóng đá ngày 17/04/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 17/04/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 17/04/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24