KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 16/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 FT [8] Consa. Sapporo 0 - 0 FC Tokyo [9] - 1/4 0-0

NHATB

11:00 FT [22] Grulla Morioka 1 - 2 Oita Trinita [15] +1/2 0-1

NHAT3

11:00 FT [18] Yokohama SCC 0 - 1 Nagano Parceiro [5] +1/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [10] Verspah Oita 0 - 1 Kochi United SC [11] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [4] Tokyo Musashino 0 - 1 Reinmeer Aomori [6] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [16] Criacao Shinjuku 0 - 1 Maruyasu Okazaki [1] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [2] Honda FC 1 - 2 FC Osaka [5] 0-0

NHATW

11:00 FT [3] Cerezo Osaka Nữ 3 - 0 Nittaidai FIELDS (W) [10] 1-0

NHATW

11:00 FT [9] Ehime FC Nữ 3 - 1 AS Harima Albion Nữ [6] 2-0

NGB

12:00 FT [4] SKA-Khabarovsk 1 - 0 Metallurg Lipetsk [19] - 1 1/2 1-0

AUSQSL

12:00 FT [10] Brisbane City 0 - 2 Queensland Lion [1] +1 1/2 0-1

AUSVPL

12:00 FT [11] St Albans Saints 1 - 1 Green Gully SC [4] +3/4 1-1

NHATB

12:00 FT [21] Omiya Ardija 2 - 1 JEF United Chiba [18] +3/4 1-0

NHATB

12:00 FT [17] Zweigen Kan. 2 - 3 Ventforet Kofu [8] - 1/4 1-3

NHAT3

12:00 FT [1] Kagoshima 1 - 0 Gainare Tottori [17] - 1/2 1-0

HQ3

12:00 FT [2] Siheung Citizen 2 - 0 Mokpo City [12] 1-0

AUSVPL

12:15 FT [5] Avondale Heights 3 - 0 Altona City [10] - 3/4 2-0

NHATJFL

12:30 FT [9] TIAMO Hirakata 1 - 0 Kagura Shimane [14] 0-0

HQ3

13:00 FT [5] Gyeongju KHNP 1 - 0 Pocheon Citizen [14] - 1 0-0

AUSVPL

13:45 FT [13] Dandenong City 1 - 1 Port Melbourne [3] +1 1/4 1-1

AUSFWP

14:00 FT [6] Sorrento 1 - 2 Bayswater City [4] - 1/2 1-1

AUSFWP

14:00 FT [1] Perth RedStar 3 - 4 Stirling Macedonia [2] - 1/4 3-0

AUSFWP

14:00 FT [9] Cockburn City 3 - 0 Floreat Athena [3] 1 +1 3/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [12] Gwelup Croatia 0 - 2 Inglewood Utd [7] +0 0-1

AUSQSL

14:00 FT [9] Logan Light. 2 - 3 Eastern Suburbs [6] - 1/4 1-1

HQB

14:00 FT [9] GimPo Citizen 1 - 1 Ansan Greeners [10] - 1/4 1-1

AUSA

14:05 FT [3] Western United 6 - 0 Perth Glory [12] - 1 4-0

AUSBPL

14:30 FT [6] Samford Rang. 4 - 0 Virginia Utd [9] 2-0

AUSBPL

14:30 FT [4] Magic United 1 - 1 Wynnum Wolves [5] 1-1

AUSNSW

14:30 FT [2] APIA Tigers 3 - 0 Sutherland Sharks [10] - 3/4 1-0

NHATB

15:00 FT [20] Ryukyu 0 - 1 Thespa Kusatsu [13] - 1/4 0-1

AUSBPL

15:15 FT [2] Albany Creek 4 - 3 Holland Park Hawks [3] - 1 1/2 2-2

AUSQSL

15:30 FT [2] Peninsula Power 1 - 0 Gold Coast Knights [4] +0 1-0

AUSQSL

15:30 FT [12] Capalaba 1 - 1 Sunshine Coast [5] +1 1/4 1-0

NGB

16:00 FT [5] Yenisey 2 - 0 Neftekhimik Nizh [8] - 1/2 1-0

KAZA

16:00 FT [13] Akzhayik Oral 1 - 0 Astana [1] +3/4 1-0

CZEU19

16:00 FT 1 [11] Hradec Kralove U19 2 - 0 Meteor Praha U19 [15] 2-0

CZEU19

16:00 FT [9] Sigma Olomouc U19 0 - 0 Mlada Boleslav U19 [10] 0-0

AUSBPL

16:00 FT [1] Surfers Paradise 5 - 1 Taringa Rovers [10] - 4 2-0

AUSBPL

16:00 FT [12] Coomera Colts 1 - 4 Souths Utd [8] 0-2

AUSNSW

16:00 FT [3] Marconi Stallions 1 - 1 Manly Utd [7] - 1/2 1-1

AUSVPL

16:00 FT [12] Hume City 1 - 3 Heidelberg Utd [8] +0 0-3

HQB

16:30 FT [7] Gyeongnam 2 - 3 Bucheon 1995 [2] +1/2 1-1

AUSA

16:45 FT [9] Newcastle Jets 1 - 2 Melb. Victory [2] +1/4 0-1

BDNB

17:00 FT [11] SC Farense 1 - 0 CD Mafra [9] - 1/2 1-0

BDNB

17:00 FT [18] Academica Coim 0 - 0 Penafiel [7] +0 0-0

BLRA

17:00 FT [10] Isloch 1 - 1 Neman Grodno [9] +1/4 0-0

LITA

17:00 FT [3] Hegelmann Litauen 1 - 1 FK Riteriai [5] - 1/2 0-1

MDVA

17:00 FT [6] Dinamo-Auto 3 - 0 FC Floresti [8] -

ITA

17:30 FT 2 [18] Cagliari 1 - 0 Sassuolo [11] 2 +0 1-0

POLA

17:30 FT [18] Gornik Leczna 1 - 0 Radomiak Radom [6] +1/4 0-0

POLA

17:30 FT [14] Stal Mielec 0 - 1 Warta Poznan [11] +1/4 0-1

TNKA

17:30 FT [12] Hatayspor 1 - 1 Sivasspor [10] - 1/2 0-1

TNKB

17:30 FT [19] Balikesirspor 1 - 1 Menemen Bld [18] +3/4 1-0

POLB

17:40 FT [6] Chrobry Glogow 1 - 1 Korona Kielce [4] +1/4 0-1

ACL

18:00 FT [J-2] Kitchee 1 - 0 Chiangrai Utd [J-3] +1/2 1-0

ACL

18:00 FT [H-3] HA Gia Lai 1 - 2 Yokohama FM [H-1] +2 1-2

DUC4B

18:00 FT 1 [A-2] Holstein Kiel II 4 - 0 VfV 06 Hildesheim [B-7] - 3/4 2-0

DUC4DB

18:00 FT [2] CZ Jena 6 - 2 Optik Rathenow [16] - 1 3/4 4-1

DUC4DB

18:00 FT [14] Ger.Halberstadt 0 - 2 Chemnitzer [5] +3/4 0-1

DUC4DB

18:00 FT [6] Berlin AK 07 2 - 2 Hertha Berlin II [10] - 1/4 1-2

NGA

18:00 FT [14] Ufa 1 - 1 CSKA Moscow [4] +1/2 0-0

NGB

18:00 FT [1] Torpedo Moscow 1 - 0 Rotor Volgograd [18] - 1 1-0

NGB

18:00 FT [13] Veles Moscow 0 - 2 Volgar Astrakhan [16] - 1/4 0-2

NGB

18:00 FT [20] Tekstilshchik Ivanov 0 - 5 Fakel [2] +1 1/4 0-3

ARMA

18:00 FT 1 [8] Van Yerevan 0 - 3 Urartu [6] +1/2 0-0

BIHA

18:00 FT [9] Leotar Trebinje 1 - 0 Siroki Brijeg [7] 0-0

KAZA

18:00 FT [2] Caspiy Aktau 2 - 1 Atyrau [3] - 1/4 1-0

DENB

18:00 FT [2] Lyngby 1 - 2 AC Horsens [4] +0 0-0

THAA

18:00 FT [16] Chiangmai United 1 - 1 Muang Thong Utd [4] +1 1/4 1-0

THAA

18:00 FT [11] Nakhon Ratch. 1 - 0 Ratchaburi [12] - 1/4 1-0

SCOC

18:15 FT [29] Hearts 2 - 1 Hibernian [30] - 1/2 2-1

ANHA

18:30 FT 3 [4] Tottenham 0 - 1 Brighton [9] 3 - 1 0-0

ANHL1

18:30 FT [2] Rotherham Utd 1 - 0 Ipswich [11] - 1/4 0-0

DUB

18:30 FT [14] Sandhausen 1 - 1 St. Pauli [5] +1/4 0-1

DUB

18:30 FT [16] Dynamo Dresden 0 - 0 Holstein Kiel [9] - 1/4 0-0

DUB

18:30 FT 1 [11] Hannover 96 0 - 0 Fort.Dusseldorf [10] +1/4 0-0

ESTA

18:30 FT [9] Vaprus Parnu 0 - 2 Flora Tallinn [2] +3 0-1

THAA

18:30 FT [14] Suphanburi 1 - 2 Police Tero FC [9] +0 0-0

ALBA

18:45 FT [7] Kastrioti Kruje 1 - 0 Kukesi [5] 0-0

ALBA

18:45 FT [8] Egnatia Rrogozhine 0 - 3 KF Tirana [1] 0-1

TBNA

19:00 FT 2 [13] Elche 3 - 0 Mallorca [17] 3 +0 1-0

DUC3

19:00 FT [10] Zwickau 2 - 1 Wehen [8] +0 1-1

DUC3

19:00 FT [4] Munchen 1860 2 - 3 Osnabruck [6] +0 1-2

DUC3

19:00 FT [12] Meppen 1 - 1 B.Dortmund II [9] +1/4 1-0

DUC3

19:00 FT [17] Viktoria Berlin 0 - 1 Duisburg [15] +1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [14] Hallescher 1 - 1 Havelse [19] - 1 1-1

DUC3

19:00 FT [2] Ein.Braunschweig 1 - 0 Wurzburger [18] - 1 0-0

DUC4BA

19:00 FT [17] Memmingen 0 - 0 TSV 1896 Rain [15] - 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [7] Illertissen 4 - 0 Rosenheim [20] 2-0

DUC4BA

19:00 FT [19] Schalding Hein. 0 - 2 Schweinfurt [5] +1 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [13] FC Pipinsried 3 - 3 V. Aschaffenburg [8] +1/4 1-2

DUC4BA

19:00 FT [10] VfB Eichstatt 0 - 3 Eltersdorf [16] - 1/4 0-2

DUC4BA

19:00 FT [6] TSV Aubstadt 4 - 1 Buchbach [12] 1-0

DUC4N

19:00 FT [2] SSV Ulm 4 - 1 Aalen [14] - 1 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [13] Koblenz 0 - 1 TSG Balingen [9] - 1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [6] Homburg 1 - 0 Sonnenhof [16] - 1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [10] Astoria Walldorf 3 - 1 TSV Schott Mainz [17] - 1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT 1 [8] Hessen Kassel 0 - 3 Pirmasens [18] - 3/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [1] Elversberg 3 - 0 TSV Steinbach [4] - 1/4 2-0

DUC4N

19:00 FT [15] FSV Frankfurt 1 - 2 Stuttgart II [11] - 1/4 1-1

DUC4N

19:00 FT [3] Offenbach 2 - 0 Giessen [19] - 1 3/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [6] Rodinghausen 1 - 1 Wegberg-Beeck [17] - 1 1-1

DUC4T

19:00 FT [9] Schalke 04 II 1 - 0 Bonner SC [16] - 1/2 1-0

DUC4T

19:00 FT [5] Fortuna Koln 2 - 3 Wiedenbruck [8] - 3/4 0-2

DUC4T

19:00 FT [10] Fort.Dusseldorf II 1 - 0 Uerdingen [19] 1-0

DUC4T

19:00 FT [15] SV Straelen 0 - 1 A.Aachen [12] +1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [20] Homberg 0 - 1 Oberhausen [4] 0-0

DUC4T

19:00 FT [14] Lippstadt 3 - 3 Preussen Munster [2] +1 1/2 2-0

DUC4T

19:00 FT [11] RW Ahlen 1 - 1 Sportfreunde Lotte [18] - 3/4 1-0

NGB

19:00 FT [11] Krasnodar B 4 - 1 Kamaz [17] +0 1-1

BLRA

19:00 FT [12] Torpedo Zhodino 1 - 0 Arsenal Dzyarzhynsk [16] - 1/4 1-0

KAZA

19:00 FT [12] FK Kyzylzhar 1 - 1 Aktobe [6] - 1/4 1-0

LITA

19:00 FT [7] Siauliai 0 - 3 FK Panevezys [1] +0 0-2

RMNA

19:00 FT [9] Sepsi OSK 1 - 0 UTA Arad [10] - 1/2 0-0

SRBA

19:00 FT [3] Cukaricki Belgrade 2 - 3 Backa Topola [7] - 1/4 0-1

DUC4DB

19:05 FT [3] Lok.Leipzig 1 - 0 Babelsberg [8] - 3/4 0-0

ITA

19:30 FT 1 [15] Sampdoria 1 - 2 Salernitana [17] 7 - 1/2 1-2

ITA

19:30 FT 1 [12] Udinese 4 - 1 Empoli [14] 4 - 1 1-0

ITA3

19:30 FT [A-4] AC Renate 1 - 2 Pergolettese [A-10] - 1/2 1-1

ITA3

19:30 FT [A-6] Pro Vercelli 2 - 1 Fiorenzuola [A-14] - 1/2 0-1

ITA3

19:30 FT [A-1] Alto Adige 0 - 0 Padova [A-2] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [A-13] Aurora Pro Patria 2 - 1 Mantova [A-15] - 1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [A-19] Giana Erminio 1 - 1 Triestina [A-7] +1/2 0-0

ITA3

19:30 FT 1 [A-12] Virtus Verona 0 - 1 Pro Sesto [A-17] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT 1 [A-5] Lecco 1 - 1 US Seregno [A-18] - 1/2 1-0

ITA3

19:30 FT 1 [A-20] Legnano 1 - 3 Albinoleffe [A-11] +0 0-2

ITA3

19:30 FT 1 [A-16] AC Trento 1 - 1 Juventus U23 [A-8] - 1/4 0-1

ITA3

19:30 FT 1 [A-9] Piacenza 0 - 2 Feralpisalo [A-3] +1/4 0-1

SINA

19:30 FT [8] Young Lions 4 - 1 Geylang Intl [7] 2-0

PHB

20:00 FT 2 [10] Pau FC 1 - 4 Auxerre [3] +1/4 1-2

PHB

20:00 FT [1] Toulouse 2 - 0 Quevilly [18] - 1 3/4 0-0

BDNB

20:00 FT [8] Leixoes 0 - 0 Porto B [10] - 1/4 0-0

NGB

20:00 FT [6] Alania Vla 3 - 0 Tom Tomsk [14] - 1 1/4 0-0

POLA

20:00 FT [16] Nieciecza 0 - 3 Rakow Czestochowa [2] +3/4 0-1

POLB

20:00 FT 1 [13] Skra Czestochowa 2 - 2 Gornik Polkowice [17] +1/4 1-0

BIHA

20:00 FT [2] FK Tuzla City 0 - 0 Borac Banja Luka [3] 0-0

CROA

20:00 FT [8] Sibenik 2 - 1 Slaven Belupo [7] +1/4 2-0

HUNA

20:00 FT [5] Ujpest 4 - 0 Zalaegerzseg [8] - 1/2 3-0

GREA

20:00 FT [14] Apollon Smirnis 1 - 1 Volos NFC [10] - 1/2 0-0

KAZA

20:00 FT [11] Turan (KAZ) 0 - 0 Ordabasy [8] +1/4 0-0

SLOA

20:00 FT 1 [7] Domzale 0 - 1 Koper [2] +1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [5] Alanyaspor 1 - 3 Antalyaspor [7] - 1/4 0-2

TNKA

20:00 FT [18] Altay 1 - 1 Istanbul BB [4] +3/4 0-1

TNKB

20:00 FT [15] Altinordu SK 1 - 0 Manisa FK [9] +1/2 1-0

TNKB

20:00 FT [16] Kocaelispor 2 - 1 Bandirmaspor [3] +1/2 0-1

TDA

20:00 FT [12] Varbergs BoIS 2 - 0 GIF Sundsvall [14] 1 - 1/2 2-0

TDA

20:00 FT [4] Djurgardens 2 - 1 Norrkoping [10] - 1/4 0-1

NPA

20:00 FT [7] Amazulu 1 - 0 Maritzburg Utd [12] - 1/4 1-0

NPA

20:00 FT [10] Sekhukhune Utd 0 - 1 TS Galaxy [13] - 1/4 0-1

DUA

20:30 FT 4 [14] Augsburg 0 - 1 Hertha Berlin [16] 4 - 1/2 0-0

DUA

20:30 FT [2] B.Dortmund 6 - 1 Wolfsburg [12] 2 - 1 5-0

DUA

20:30 FT [6] Freiburg 3 - 0 Bochum [13] - 3/4 2-0

DUA

20:30 FT [8] Mainz 0 - 0 Stuttgart [15] 1 - 1/2 0-0

DUC4T

20:30 FT [1] Essen 1 - 1 M.gladbach II [13] - 1 1/2 1-0

DUC4T

20:30 FT [3] Wuppertaler 2 - 0 FC Koln II [7] 0-0

NGA

20:30 FT [1] Zenit 3 - 1 Ural S.r. [11] - 1 3/4 2-0

MNEA

20:30 FT [6] FK Jerezo 0 - 2 Sutjeska [1] 0-1

MNEA

20:30 FT [8] Rudar 1 - 0 Decic Tuzi [3] 0-0

ACL

21:00 FT [H-2] Jeonbuk H.Motor 0 - 0 Sydney FC [H-4] - 1/2 0-0

ANHA

21:00 FT [6] Man Utd 3 - 2 Norwich [20] - 1 3/4 2-1

ANHA

21:00 FT 2 [15] Southampton 1 - 0 Arsenal [5] 1 +1/2 1-0

ANHA

21:00 FT 2 [19] Watford 1 - 2 Brentford [13] 1 +0 0-1

TBNB

21:00 FT [12] Leganes 0 - 3 Malaga [18] - 1/2 0-0

SCOB

21:00 FT [7] Greenock Morton 0 - 1 Hamilton [6] +0 0-1

SCOB

21:00 FT [4] Partick Thistle 0 - 1 Raith Rovers [5] - 1/4 0-0

SCOB

21:00 FT [2] Arbroath 5 - 1 Queen of South [10] - 3/4 2-1

SCOB

21:00 FT [9] Dunfermline 2 - 1 Ayr Utd [8] - 1/4 0-1

SCO2

21:00 FT [1] Cove Rangers 3 - 0 Alloa Athletic [5] - 1 0-0

SCO2

21:00 FT [10] East Fife 1 - 3 Falkirk [6] -

SCO2

21:00 FT 1 [2] Airdrieonians 3 - 2 Dumbarton [9] - 1 2-1

SCO2

21:00 FT [8] Clyde 2 - 1 Montrose [3] +3/4 2-1

SCO2

21:00 FT 1 [7] Peterhead 2 - 1 Queen's Park [4] +0 1-0

ARMA

21:00 FT [9] BKMA Yerevan 0 - 1 Noravank SC [7] +1/2 0-1

BLRA

21:00 FT [5] Shakhter Soligo. 0 - 1 Bate Borisov [3] +0 0-1

BIHA

21:00 FT [8] NK Posusje 0 - 0 Sloboda Tuzla [10] 0-0

NIRA

21:00 FT [2] Cliftonville 0 - 0 Larne [5] - 1/4 0-0

NIRA

21:00 FT [8] Coleraine 1 - 4 Crusaders Belfast [4] +1/4 0-3

NIRA

21:00 FT [9] Dungannon Swi. 3 - 2 Glenavon [6] +1/2 2-2

NIRA

21:00 FT [12] Warrenpoint Town 1 - 2 Carrick Rangers [10] +1/4 1-1

NIRA

21:00 FT [7] Ballymena Utd 2 - 1 Portadown FC [11] - 1 1/4 0-1

MKDA

21:00 FT [4] Makedonija 1 - 0 Rabotnicki [8] 1-0

MKDA

21:00 FT 1 [11] Borec Veles 2 - 0 FC Struga [6] 0-0

MKDA

21:00 FT [12] Pelister 0 - 1 Shkupi [1] 0-0

ESTA

21:00 FT [8] TJK Legion 1 - 1 Tallinna Kalev [10] 1-1

KAZA

21:00 FT [5] Tobol Kostanay 2 - 2 Kairat Almaty [7] - 1/2 1-1

LITA

21:00 FT [10] FK Jonava 0 - 1 Dziugas FC [9] +1 1/4 0-0

LUXA

21:00 FT [5] Progres Niedercorn 1 - 2 Rodange 91 [15] 1-1

SRBA

21:00 FT [9] Mladost Lucani 0 - 0 Proleter NS [16] - 3/4 0-0

CYPA

21:00 FT [9] Olympiakos Nic. 1 - 0 Doxa Katokopia [10] - 1/4 1-0

MASL

21:00 FT [3] Negeri Sembilan 3 - 1 Petaling Jaya City [8] - 1/4 1-0

MASL

21:00 FT 1 [7] Pahang 1 - 2 Melaka FA [9] 1 - 1/2 1-0

MASL

21:00 FT [5] Kuala Lumpur FA 2 - 0 Sabah FA [2] - 1/2 1-0

MAPL

21:00 FT 1 [9] Perak FA 1 - 3 Kelantan [2] 1 1-0

MAPL

21:00 FT [3] Terengganu II 1 - 0 Kelantan United [4] 1-0

MAPL

21:00 FT [7] Selangor II 4 - 1 PDRM FA [6] 1-1

BRB

21:00 FT [7] Operario/PR 2 - 0 Ponte Preta/SP [13] - 1/4 1-0

TBNA

21:15 FT 2 [20] Alaves 1 - 0 Rayo Vallecano [12] 3 1 +0 0-0

AZEA

21:15 FT [4] Zire IK 2 - 1 Səbail FK [8] - 1 1/2 2-0

FA

21:30 FT 2 [76] Man City 2 - 3 Liverpool [71] 3 +0 0-3

ITA

21:30 FT 4 [7] Fiorentina 1 - 0 Venezia [20] 4 - 1 1/2 1-0

BDNA

21:30 FT [16] Moreirense 2 - 0 Tondela [17] - 1/4 2-0

BDNB

21:30 FT [15] Academico Viseu 2 - 1 Trofense [13] - 1/4 2-0

HLB

21:30 FT [2] Volendam 3 - 1 Ajax U21 [7] - 3/4 1-1

RMNA

21:30 FT [4] Voluntari 0 - 1 Arges Pitesti [7] - 1/4 0-0

ALGA

21:45 FT [18] WA Tlemcen 2 - 1 RC Arbaa [11] +3/4 0-0

GHU16

22:00 FT [2] Bỉ U16 1 - 1 B.D.Nha U16 [14] 0-1

TBN3

22:00 FT [A2-18] UCAM Murcia 1 - 1 Gimnastic T. [A2-8] +0 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-5] CD Calahorra 2 - 1 Valladolid II [A1-19] - 3/4 1-0

TBN3

22:00 FT [A1-15] Talavera 1 - 2 Celta Vigo II [A1-3] - 1/4 0-0

PHA

22:00 FT [18] Saint Etienne 2 - 1 Stade Brestois [11] - 1/4 2-1

HUNA

22:00 FT [6] Paksi 4 - 0 MTK Budapest [11] - 1/4 3-0

MDVA

22:00 FT [7] Zimbru 1 - 1 Sheriff Tiraspol [1] 0-1

MNEA

22:00 FT [2] Buducnost 4 - 2 Iskra Danilo [4] 0-0

CZEB

22:00 FT [11] SK Prostejov 2 - 1 Dukla Praha [9] +0 2-1

CZEB

22:00 FT 1 [4] SK Lisen 1 - 1 Opava [3] - 1/4 1-0

CZEB

22:00 FT [15] Usti & Labem 1 - 1 MFK Vyskov [12] - 1/4 0-0

CZEB

22:00 FT [13] Pribram 2 - 1 Sellier&Bellot Vlasim [2] 1-1

AUTA

22:00 FT [10] Hartberg 1 - 2 Admira [11] +1/4 0-2

AUTA

22:00 FT [8] SV Ried 2 - 3 Wattens [6] - 1/4 1-1

AUTA

22:00 FT [12] SCR Altach 0 - 0 Lask [7] +1 0-0

NPA

22:00 FT [5] Cape Town City 1 - 1 Royal AM [3] - 1/4 0-1

CROA

22:05 FT [3] NK Osijek 2 - 1 Hrvatski Dragovoljac [10] - 2 1/4 2-1

ITA3

22:30 FT [C-12] Latina 0 - 0 SS Monopoli [C-5] +0 0-0

ITA3

22:30 FT [C-2] Catanzaro 3 - 0 Campobasso [C-13] - 1 1-0

ITA3

22:30 FT 1 [C-14] Taranto 0 - 0 Bari [C-1] +1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [C-18] Paganese 2 - 3 AZ Picerno [C-11] +0 0-2

ITA3

22:30 FT [C-17] Fidelis Andria 0 - 0 Monterosi FC [C-10] -

ITA3

22:30 FT [C-6] Virtus Francavilla 2 - 2 Foggia [C-7] - 1/4 1-1

ITA3

22:30 FT [C-16] Potenza SC 1 - 1 Juve Stabia [C-9] +0 1-0

ITA3

22:30 FT [C-4] Avellino 3 - 1 Vibonese [C-19] - 1 1/2 1-0

ITA3

22:30 FT [C-15] Messina 1 - 2 Turris Neapolis [C-8] - 1/2 0-1