KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 15/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 15/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

15:00 FT [B-1] Rostov U21 1 - 1 CSKA Mos. U21 [A-1] +1/4 0-1

ACL

16:00 FT [I-2] Kawasaki Fro. 1 - 1 Ulsan Hyundai [I-3] - 1/4 0-1

CZEU19

16:00 FT [12] Zlin U19 5 - 2 Pribram U19 [14] - 1/2 1-0

CZEU19

16:00 FT [4] MFk Karvina U19 3 - 2 Brno U19 [7] - 1/2 0-2

AUSA

16:45 FT [7] Macarthur FC 2 - 1 Brisbane Roar [11] +0 1-0

BDNB

17:00 FT [3] Chaves 1 - 0 SC Covilha [16] - 1 1-0

NGB

17:00 FT [15] Olim. Dolgiye Prudy 0 - 2 Baltika [7] +1/2 0-2

NGAU21

17:00 FT 1 [B-9] Arsenal Tula U21 1 - 3 Ufa U21 [A-10] 1-2

NGAU21

17:00 FT [B-7] Khimki U21 4 - 3 Akademiya Konoplev U21 [A-9] 3-2

CZEU19

17:00 FT [3] Banik Ostrava U19 2 - 0 Pardubice U19 [5] - 1/2 2-0

AUSNSW

17:00 FT [11] Mt Druitt Town 4 - 2 North Shore Mariners [12] - 3/4 4-2

NGAU21

17:15 FT [B-6] Chertanovo U21 4 - 1 Spartak Mos. U21 [A-2] +1/4 0-1

AUSVPL

17:30 FT [6] Bentleigh Greens 2 - 0 Dandenong Th. [7] - 1/4 0-0

ACL

18:00 FT [G-1] BG Pathum United 1 - 1 Melbourne City [G-2] +1/4 1-1

ACL

18:00 FT [F-4] Shandong Taishan 0 - 7 Daegu [F-1] +3 0-3

NGAU21

18:00 FT 1 [B-4] Zenit U21 2 - 0 Kryliya Sov. U21 [A-5] - 1 1/2 1-0

ARMA

18:00 FT 1 [2] Ararat-Armenia 3 - 1 Ararat Y [3] - 1 1-1

LATA

18:00 FT [6] BFC Daugava 2 - 0 Spartaks Jurmala [8] +1/4 0-0

ANHB

18:30 FT 1 8 [6] Luton Town 1 - 0 Nottingham Forest [4] 4 +0 1-0

TNKB

18:30 FT [12] Keciorengucu 0 - 1 Denizlispor [11] - 3/4 0-0

DENB

18:30 FT [7] HB Koge 1 - 1 Fremad Amager [11] - 1/2 0-1

AUSFWP

18:30 FT [5] Perth Glory U21 1 - 1 Armadale SC [10] - 1 1-1

ANHL2

19:00 FT [2] Exeter City 2 - 0 Colchester Utd [15] - 1 1-0

ANHU23

19:00 FT [1-8] Leicester City U23 2 - 1 Derby County U23 [1-14] - 1 1-1

NGAU21

19:00 FT [B-2] Krasnodar U21 4 - 0 Nizhny Nov U21 [A-6] - 1 1/2 2-0

ANHU23

20:00 FT [2-12] Middlesbrough U23 0 - 3 Wolves U23 [2-2] +1/4 0-2

ANHU23

20:00 FT [1-10] Brighton U23 1 - 0 Leeds Utd U23 [1-13] - 1/4 1-0

BDNB

20:00 FT [17] Varzim 1 - 0 Casa Pia AC [2] +1/4 0-0

NGAU21

20:00 FT [B-8] Akhmat Gr. U21 0 - 1 Strogino Moscow U21 [A-4] 0-1

NGAU21

20:00 FT [B-5] FK Sochi U21 1 - 0 Rubin Kazan U21 [A-7] 1-0

AZEA

20:00 FT [3] Gabala FC 1 - 1 Sumqayit [6] - 3/4 0-1

LATA

20:00 FT [2] Valmiera / BSS 3 - 0 Tukums/Salaspils [9] - 2 1-0

TDA

20:00 FT [1] Hammarby 2 - 0 Mjallby AIF [8] - 1 0-0

NGAU21

20:30 FT 1 [B-10] ORS 5 U21 3 - 3 Ural U21 [A-8] 0-1

WALA

20:30 FT [1] The New Saints 7 - 0 Flint Town Utd [4] - 1 3/4 2-0

WALA

20:30 FT [5] Connah's QN 2 - 0 Cardiff Metropolitan [8] - 3/4 1-0

WALA

20:30 FT [9] Aberystwyth 6 - 0 Cefn Druids AFC [12] - 2 1/4 3-0

WALA

20:30 FT [11] Haverfordwest 2 - 0 Barry Town [10] - 1/2 1-0

ACL

21:00 FT [I-1] Darul Takzim 5 - 0 Guangzhou FC [I-4] - 3 3/4 3-0

ACL

21:00 FT [G-4] Ceres FC 0 - 1 Jeonnam Dragons [G-3] +1 1/2 0-0

ACL

21:00 FT [F-3] Lion City Sailors 1 - 4 Urawa Red [F-2] +2 1-3

ANHB

21:00 FT 1 [15] Swansea City 1 - 1 Barnsley [24] 3 - 3/4 0-0

ANHB

21:00 FT 1 [23] Peterborough Utd 2 - 1 Blackburn Rovers [8] 3 1 +3/4 0-0

ANHB

21:00 FT 1 [2] Bournemouth 0 - 0 Middlesbrough [7] 2 - 1/2 0-0

ANHB

21:00 FT 4 [21] Birmingham 2 - 4 Coventry [12] +1/2 2-2

ANHB

21:00 FT [20] Hull City 2 - 1 Cardiff City [19] 3 - 1/4 2-0

ANHB

21:00 FT [13] Preston North End 1 - 1 Millwall [9] 1 - 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT 4 [5] Sheffield Utd 1 - 2 Reading [22] 4 - 3/4 0-1

ANHB

21:00 FT 2 [14] Stoke City 0 - 1 Bristol City [18] 4 - 1/2 0-0

ANHB

21:00 FT [10] West Brom 2 - 1 Blackpool [16] 1 - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [20] Fleetwood Town 2 - 3 Oxford Utd [8] +3/4 1-3

ANHL1

21:00 FT [12] Accrington 0 - 0 Burton Albion [16] - 1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [6] Wycombe 2 - 0 Plymouth Argyle [7] - 1/2 2-0

ANHL1

21:00 FT [24] Crewe Alexandra 3 - 1 Wimbledon [23] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [13] Charlton Athletic 2 - 3 Morecambe [19] - 1/2 0-2

ANHL1

21:00 FT [15] Cheltenham 2 - 2 Gillingham [21] - 1/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [22] Doncaster Rovers 1 - 2 Bolton [9] +1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [10] Portsmouth 3 - 2 Lincoln [17] - 3/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [5] Sunderland 3 - 2 Shrewsbury [18] - 3/4 2-0

ANHL2

21:00 FT [17] Hartlepool 0 - 1 Port Vale [5] +1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [19] Harrogate Town 1 - 4 Swindon [6] +1/4 0-2

ANHL2

21:00 FT [3] Bristol Rovers 1 - 0 Salford City [10] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [11] Newport 1 - 2 Crawley Town [12] - 3/4 0-2

ANHL2

21:00 FT [22] Barrow 4 - 0 Forest Green [1] +1/2 2-0

ANHL2

21:00 FT 1 [14] Bradford City 1 - 1 Tranmere Rovers [9] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [13] Leyton Orient 3 - 0 Scunthorpe Utd [24] - 1 1/4 3-0

ANHL2

21:00 FT [7] Mansfield 2 - 3 Sutton Utd [8] - 1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT 1 [23] Oldham 0 - 2 Northampton [4] +1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [21] Stevenage 1 - 0 Rochdale [18] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [16] Walsall 1 - 0 Carlisle [20] - 1/2 1-0

NGAU21

21:00 FT [B-3] Lok. Moscow U21 2 - 1 Din. Moscow U21 [A-3] 0-1

ARMA

21:00 FT [1] Pyunik 3 - 0 Alashkert [4] - 1/2 1-0

BIHA

21:00 FT [11] Rudar Prijedor 0 - 0 Zeljeznicar [6] 0-0

TNKB

21:00 FT [10] Tuzlaspor 4 - 0 Genclerbirligi [13] +0 4-0

WALA

21:00 FT [6] Bala Town 1 - 0 Newtown AFC [3] - 1/2 0-0

BDNA

21:30 FT [15] Arouca 1 - 1 Santa Clara [7] - 1/4 0-0

BLRA

21:30 FT [8] FK Slutsk 2 - 4 FK Minsk [4] - 1/2 1-2

BULA

21:30 FT [7] Lok. Plovdiv 0 - 0 Arda Kardzhali [10] - 1/4 0-0

RMNA

21:30 FT [11] Chindia Targoviste 1 - 2 Botosani [3] - 1/4 1-1

SRBA

21:30 FT [5] Radnik Surdulica 1 - 1 FK Radnicki 1923 [14] - 1/4 1-0

LATA

22:00 FT [1] Rigas Futbola Skola 2 - 0 Supernova Riga [10] - 3 2-0

LITA

22:00 FT 1 [8] Banga 3 - 1 Kauno Zalgiris [6] +1 1/4 1-1

FINA

22:00 FT [1] KuPS 2 - 0 Seinajoen JK [8] - 3/4 1-0

SVKA

22:00 FT 1 [3] Ruzomberok 0 - 0 Slo. Bratislava [1] +1/4 0-0

AZEA

22:30 FT [1] Karabakh Agdam 8 - 0 Keşla FK [7] - 2 1/4 7-0

CHIB

22:45 FT 1 [9] San.Morning 1 - 1 CCDA Fernandez Vial [15] 1-0

BIHA

22:59 FT [12] Radnik Bijeljina 0 - 0 Velez Mostar [5] 0-0

CROA

22:59 FT [1] Dinamo Zagreb 3 - 0 Istra 1961 [9] - 1 3/4 2-0

DENA

22:59 FT [9] Nordsjaelland 2 - 0 Sonderjyske [12] - 1/2 1-0

AUTB

23:10 FT [5] SKU Amstetten 2 - 1 St.Polten [8] +1/4 0-0

ANHB

23:30 FT [3] Huddersfield 2 - 2 QPR [11] - 1/2 1-1

TBNB

23:30 FT [2] Eibar 2 - 2 Las Palmas [6] +0 1-2

NGA

23:30 FT [3] Din. Moscow 2 - 0 Akhmat Groznyi [7] - 3/4 0-0

AUTB

23:30 FT [13] Horn 2 - 1 Blau Weiss Linz [3] +3/4 1-0

AUTB

23:30 FT [16] Dornbirn 1 - 4 Liefering [6] +3/4 0-1

AUTB

23:30 FT [4] SV Lafnitz 1 - 0 Austria Wien II [14] - 1/2 1-0

AUTB

23:30 FT [10] Vorwarts Steyr 3 - 1 Kapfenberg [12] - 3/4 0-1

AUTB

23:30 FT [15] LASK Juniors 0 - 1 Aust Lustenau [1] +1 1/4 0-0

AUTB

23:30 FT [9] Wacker Innsbruck 1 - 1 Grazer AK [7] - 3/4 0-1

ITA

00:00 FT 2 [16] Spezia 1 - 3 Inter Milan [2] +1 1/2 0-1

PH3

00:00 FT [13] SO Cholet 0 - 3 Stade Briochin [7] +1/4 0-2

PH3

00:00 FT [2] Annecy FC 1 - 0 Creteil [18] - 1 0-0

PH3

00:00 FT [9] Orleans 1 - 2 Chateauroux [5] +1/4 1-1

PH3

00:00 FT [15] FC Bastia-Borgo 1 - 2 Avranches [12] - 1/2 1-0

PH3

00:00 FT [3] Villefranche 1 - 0 Le Mans [10] - 1/2 1-0

PH3

00:00 FT 1 [16] Chambly 2 - 1 Bourg Peronnas [6] +1/2 0-0

PH3

00:00 FT [11] Red Star 93 0 - 3 Sete [14] - 3/4 -

PH3

00:00 FT [17] Boulogne 1 - 1 Sedan [8] - 1/2 0-1

BDNA

00:00 FT [8] Famalicao 2 - 2 Gil Vicente [5] - 1/4 2-1

BULA

00:00 FT [8] Beroe 1 - 0 CSKA 1948 Sofia [9] - 1/4 1-0

SRBA

00:00 FT [4] Radnicki Nis 0 - 0 FK Vozdovac [6] - 1/4 0-0

ACL

00:15 FT [A-3] Al Sharjah 1 - 1 Al Rayyan [A-2] - 1/4 1-0

ACL

00:15 FT [E-3] Al Sadd 5 - 2 Wehdat Amman [E-4] - 2 1-2

RMNA

00:30 FT [12] Mioveni 2 - 0 Dinamo Bucuresti [15] - 1/4 0-0

TNKA

00:30 FT [14] Kayserispor 1 - 1 Rizespor [17] - 1/4 0-0

TNKA

00:30 FT [1] Trabzonspor 1 - 1 Fatih Karagumruk [8] - 1 1/4 0-1

TNKB

00:30 FT [4] Istanbulspor AS 3 - 1 Bursaspor [17] +0 1-1

ANHU23

01:00 FT [1-11] Everton U23 2 - 0 Chelsea U23 [1-12] +0 2-0

ANHU23

01:00 FT [2-6] Burnley U23 3 - 2 West Brom U23 [2-9] - 1/4 3-0

HLB

01:00 FT [17] Dordrecht 90 0 - 1 Emmen [1] +1 3/4 0-1

HLB

01:00 FT [13] AZ Alkmaar U21 0 - 1 ADO Den Haag [4] +1/2 -

HLB

01:00 FT [9] De Graafschap 1 - 2 TOP Oss [15] - 1 1/4 1-1

HLB

01:00 FT [10] VVV Venlo 3 - 2 Telstar [19] - 1/2 1-0

HLB

01:00 FT [16] MVV Maastricht 1 - 1 SBV Excelsior [6] +1 1/2 1-1

HLB

01:00 FT [3] Eindhoven 1 - 3 PSV Eindhoven U21 [12] - 3/4 0-0

HLB

01:00 FT [5] Roda JC 5 - 3 Helmond Sport [20] - 1 3/4 3-1

HUNA

01:00 FT [7] Debreceni 3 - 1 Gyirmot SE [12] - 1/4 -

PERA

01:00 FT [2] Alianza Atletico 2 - 0 Binacional [8] - 1/2 0-0

CROA

01:05 FT [2] Hajduk Split 1 - 0 HNK Gorica [6] - 1 1/2 -

SLOA

01:15 FT [1] Maribor 0 - 0 NK Radomlje [6] - 1 0-0

AUTB

01:25 FT [11] Rapid Wien II 0 - 4 Floridsdorfer AC [2] +1/2 0-2

BHRA

01:30 FT [10] Al Najma (BHR) 2 - 3 Al Hala [5] +1/4 1-2

KUWA

01:30 FT [7] Fahaheel 0 - 2 Al Qadsia [5] 0-1

KUWA

01:30 FT [10] Al Shabab (KUW) 1 - 4 Al Arabi (KUW) [4] 0-0

SCOB

01:45 FT [3] Inverness C.T. 2 - 1 Kilmarnock [1] +1/4 0-0

NIRA

01:45 FT [1] Linfield 1 - 1 Glentoran [3] - 1/2 1-1

IREA

01:45 FT [2] Derry City 1 - 2 Shelbourne [6] - 1 1-0

IREA

01:45 FT [7] Bohemians 2 - 2 Finn Harps [9] - 3/4 0-1

IREA

01:45 FT [10] UC Dublin 0 - 2 Drogheda Utd [8] +0 0-0

IREA

01:45 FT [3] Dundalk 2 - 1 Sligo Rovers [5] - 1/4 2-0

IREB

01:45 FT [2] Cork City 0 - 0 Bray Wanderers [7] - 1 1/4 0-0

IREB

01:45 FT [9] Athlone 1 - 1 Treaty United [5] +3/4 0-0

IREB

01:45 FT [3] Waterford Utd 0 - 1 Galway [1] - 1/2 0-1

IREB

01:45 FT [6] Wexford Youths 4 - 2 Cobh Ramblers [8] - 1/2 2-1

BHRA

01:45 FT [6] East Riffa 2 - 2 AL Riffa [1] +1 0-2

ANHB

02:00 FT 4 [17] Derby County 2 - 1 Fulham [1] 1 +3/4 0-1

TBNA

02:00 FT 1 4 [6] Real Sociedad 0 - 0 Real Betis [5] 4 - 1/2 0-0

TBNB

02:00 FT [20] Amorebieta 1 - 0 Mirandes [15] +0 0-0

TBN3

02:00 FT [A2-20] UE Costa Brava 0 - 1 Algeciras [A2-10] +1/4 0-1

TBN3

02:00 FT 1 [A2-4] Sabadell 1 - 0 Sevilla B [A2-7] - 1/2 1-0

TBN3

02:00 FT [A1-4] Racing Ferrol 1 - 3 Zamora CF [A1-17] - 1 0-2

ITA

02:00 FT 1 [1] AC Milan 2 - 0 Genoa [19] 2 - 1 1/4 1-0

ITA3

02:00 FT [B-19] US Fermana 1 - 3 US Olbia [B-9] 0-0

PHA

02:00 FT 1 [4] Rennes 2 - 3 Monaco [3] 3 - 1/4 1-1

IREA

02:00 FT [1] Shamrock Rovers 1 - 0 St. Patrick's [4] - 3/4 0-0

URUA

02:00 FT 2 [9] Danubio 0 - 0 Boston River [6] - 1/2 0-0

BDNA

02:30 FT [6] Vitoria Guimaraes 4 - 0 Pacos Ferreira [13] - 3/4 2-0

JORA

02:30 FT [5] S.Al.Ordon 3 - 2 Jazeera Amman [11] +1/4 1-0

ARGLC

02:30 FT 1 [B-3] Tigre 2 - 1 CA Huracan [B-7] - 1/2 1-0

EGYA

02:30 FT [9] Ghazl Al Mahalla 2 - 1 El Gouna [16] - 1/4 0-0

EGYA

02:30 FT 1 [11] Ceramica Cleopatra 0 - 3 Future FC [5] +1/2 0-2

COLB

03:00 FT [11] Atletico 1 - 3 Llaneros FC [7] +0 0-1

ACL

03:15 FT [A-1] Al Hilal 1 - 0 Istiklol Dushanbe [A-4] - 2 1/4 0-0

ACL

03:15 FT [E-2] Nasaf Qarshi 0 - 1 Al Faisaly (KSA) [E-1] +0 0-1

CHIA

03:30 FT [16] La Serena 1 - 2 U. Espanola [3] +1/4 1-1

PERA

03:30 FT [14] UTC Cajamarca 2 - 2 Academia Cantolao [19] - 1 1/4 0-1

CAFCL

04:00 FT [Bang B-2] ES Setif 0 - 0 Esperanse ST [Bang C-1] +1/4 0-0

BHRA

04:15 FT [8] Budaiya (BHR) 3 - 2 Al Hadd [9] +1/4 1-1

VENA

04:15 FT [9] Aragua 1 - 1 Carabobo [4] - 1/4 1-1

ARGLC

05:00 FT [B-4] Aldosivi 1 - 0 Rosario Central [B-14] +0 1-0

ARGLC

05:00 FT [B-13] C. Cordoba SdE 3 - 3 Arsenal Sarandi [B-8] - 1/2 1-2

BRB

05:00 FT [6] Gremio/RS 0 - 1 Chapecoense [8] - 1 1/4 0-0

BLVA

05:00 FT 1 [B-8] Real Tomayapo 0 - 1 Univ de Vinto [B-5] - 1/2 0-1

MEXB

05:00 FT 1 [12] CD Tapatio 1 - 2 Raya2 [15] - 1/2 0-2

COLB

05:15 FT [2] Fortaleza 1 - 2 Tigres(COL) [5] 0-0

CHIB

06:00 FT [17] Deportes Recoleta 3 - 1 Dep. Copiapo [5] +0 2-0

CHIB

06:00 FT 1 [13] U.Concepcion 1 - 3 U. San Felipe [3] - 1/4 1-1

USB

06:00 FT [A-13] New York RB II 0 - 1 Rio Grande Valley [B-8] +0 0-0

USB

06:00 FT [A-3] Detroit City FC 1 - 0 Birmingham Legion [A-8] +0 0-0

URUA

06:15 FT [8] Defensor SC 2 - 1 CA Fenix [7] +0 2-1

BLVA

07:00 FT [A-8] Univ. De Sucre 2 - 3 Real Santa Cruz [A-6] - 1 1/4 0-1

ECUA

07:00 FT [9] Gualaceo SC 3 - 2 Mushuc Runa [12] - 1/4 3-1

MEXA

07:00 FT 1 [9] Necaxa 4 - 2 San Luis [10] - 1/4 3-1

ARGLC

07:30 FT [A-6] Newells Old Boys 1 - 0 Patronato Parana [A-14] - 1/2 0-0

BRB

07:30 FT 1 [18] Nautico/PE 0 - 1 Bahia/BA [2] 1 +1/4 0-1

COLA

07:30 FT 2 [10] Santa Fe 0 - 1 Alianza Petrolera [8] - 1 0-1

MEXA

09:00 FT [18] Juarez 1 - 2 Pachuca [1] +1/2 1-1

MEXA

09:06 FT [17] Club Tijuana 1 - 3 Club America [4] +1/4 1-2

WALA

20:30 Hoãn [7] Caernarfon Town - Penybont [2] -

Kết quả bóng đá ngày 15/04/2022

Kết quả bóng đá ngày 15/04/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 15/04/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 15/04/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22