KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/03/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 27/03/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [9] FC Osaka 1 - 0 Reinmeer Aomori [6] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [7] Suzuka Point Getters 2 - 0 Tokyo Musashino [16] 2-0

NHATJFL

11:00 FT [1] Honda FC 2 - 1 TIAMO Hirakata [5] 0-0

NHATW

11:00 FT [6] Ehime FC Nữ 3 - 1 Angeviolet Hiroshima Nữ [11] -

AUSVPL

11:15 FT [1] Avondale Heights 1 - 1 Melb. Knights [8] - 1/2 0-0

AUSNSW

11:30 FT [11] Sutherland Sharks 4 - 1 Mt Druitt Town [6] - 1/4 1-1

AUSFWP

12:00 FT [4] Perth Glory U21 0 - 4 Floreat Athena [2] 0-1

NHATB

12:00 FT [1] Jubilo Iwata 1 - 2 Renofa Yamaguchi [16] - 1 1-2

NHATB

12:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 7 - 0 Tokyo Verdy [12] - 1/2 2-0

NHATB

12:00 FT [9] JEF United Chiba 1 - 2 Ryukyu [8] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [15] Omiya Ardija 4 - 0 V-Varen Nagasaki [4] +1/4 2-0

NHATB

12:00 FT [3] Ventforet Kofu 0 - 1 Machida Zelvia [7] - 1/4 0-1

NHATLC

12:00 FT [D-1] Yokohama FM 5 - 0 Sanf Hiroshima [D-4] - 1/2 1-0

NHATLC

12:00 FT [A-4] Sagan Tosu 1 - 5 Consa. Sapporo [A-2] +1/2 0-3

NHATLC

12:00 FT [B-4] Tokushima Vortis 0 - 1 Oita Trinita [B-3] - 1/4 0-1

NHATLC

12:00 FT [D-3] Vegalta Sendai 0 - 1 Shimizu S-Pulse [D-2] +0 0-0

HQFA

12:00 FT Bucheon 1995 3 - 1 Gimhae Jaemics 2-1

HQFA

12:00 FT Anyang 5 - 1 Cheonan City 1 - 3/4 3-0

HQFA

12:00 FT Busan I'Park 1 - 1 Jeonju EM 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

HQFA

12:00 FT Gyeongju KHNP 0 - 0 Yangju FC - 1 3/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

AUSVPL

13:00 FT 1 [14] St Albans Saints 1 - 1 Eastern Lions [11] - 1/2 0-1

NHATLC

13:00 FT [C-1] Urawa Red 0 - 1 Kashiwa Reysol [C-4] +1/4 0-0

NHATLC

13:00 FT [C-2] Shonan Bellmare 1 - 0 Yokohama FC [C-3] +1/4 0-0

AUSNSW

13:15 FT [8] APIA Tigers 1 - 2 Manly Utd [4] - 1/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [3] Sorrento 2 - 2 Gwelup Croatia [10] 2-2

AUSFWP

14:00 FT 1 [1] Perth SC 2 - 1 Inglewood Utd [5] 0-0

AUSFWP

14:00 FT [6] ECU Joondalup 0 - 4 Armadale SC [7] 0-2

AUSFWP

14:00 FT [9] Cockburn City 0 - 1 Rockingham City [12] 0-1

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 3 - 2 Bayswater City [8] 2-1

HQFA

14:00 FT Chungnam Asan 3 - 1 Goyang Citizen - 1 3/4 1-0

HQFA

14:00 FT Seoul E-Land 5 - 0 Songwol FC 2-0

HQFA

14:00 FT Jeonnam Dragons 11 - 0 Cheongsol FC 5-0

HQFA

14:00 FT Mokpo City 1 - 0 GimPo Citizen - 1/4 1-0

HKGA

14:00 FT [2] HK Ranger 1 - 3 Eastern AA [6] 0-1

AUSVPL

14:30 FT [12] Altona City 1 - 4 South Melbourne [9] +1/4 1-2

AUSVPL

15:00 FT [5] Dandenong Th. 1 - 1 Port Melbourne [7] +0 1-0

NHATJFL

15:00 FT [14] Maruyasu Okazaki 0 - 0 Honda Lock [15] - 1/4 0-0

AUSA

15:10 FT [3] Central Coast 1 - 1 Melb. Victory [12] - 3/4 1-1

GHCLB

15:15 FT PSM Makassar 1 - 1 Bhayangkara +0 0-1

AUSVPL

15:30 FT [4] Hume City 2 - 0 Bentleigh Greens [3] +0 0-0

AUSBPL

16:00 FT [4] Bayside Utd 4 - 2 Acacia Ridge [6] 2 - 3/4 1-2

AUSBPL

16:00 FT [7] Toowong FC 1 - 5 The Lakes [2] - 1 1/4 1-2

AUSQSL

16:00 FT [7] Moreton Bay Utd 2 - 1 Magpies Crusaders [14] - 3/4 0-1

NHATLC

16:00 FT [A-3] Avispa Fukuoka 1 - 5 Kashima Antlers [A-1] +3/4 0-3

VNB

16:00 FT [7] Thừa Thiên Huế 0 - 0 Phù Đổng [4] 0-0

AUSQSL

16:30 FT [12] Redlands Utd 1 - 3 Sunshine Coast [4] 1 +1/4 1-1

AUSQSL

16:30 FT [10] Logan Light. 1 - 1 Queensland Lion [5] +2 0-0

HKGA

16:30 FT Happy Valley 1 - 1 Southern District [1] - 1/4 1-1

VNB

17:00 FT [2] Bà Rịa Vũng Tàu 1 - 0 Phú Thọ [10] 1-0

VNB

17:00 FT [1] Khánh Hòa 2 - 0 An Giang [13] 2-0

VNB

17:00 FT [9] Quảng Nam 0 - 0 Phố Hiến [12] 0-0

AUSA

17:20 FT 1 [9] Perth Glory 2 - 1 Newcastle Jets [11] - 1/4 2-0

BDNB

18:00 FT Arouca 1 - 0 Feirense [2] +0 0-0

GHCLB

18:15 FT Borneo FC 0 - 4 Persija Jakarta +1/4 0-1

ITA3

18:30 FT 1 [B-14] US Olbia 1 - 2 Albinoleffe [A-5] +0 0-1

POLB

18:40 FT Radomiak Radom 3 - 0 Gornik Leczna - 1/4 1-0

GHQG

18:45 FT [26] Bangladesh 0 - 0 Nepal [41] - 1/4 0-0

GHCLB

19:00 FT Norrby 1 - 2 Osters 0-1

GHCLB

19:00 FT Halmstads 0 - 0 Kalmar 0-0

ANHL2

19:00 FT [1] Forest Green 0 - 1 Bolton +1/4 0-1

POLB

19:00 FT [4] Sandecja 2 - 1 LKS Lodz [8] +1/2 1-0

CAFVL

20:00 FT [L-4] Lesotho 0 - 0 Sierra Leone [L-2] +0 0-0

GHCLB

20:00 FT Varbergs BoIS 2 - 0 GAIS - 1/2 0-0

GHCLB

20:00 FT Akropolis IF 2 - 0 Brommapojkarna 1-0

ANHL2

20:00 FT [4] Exeter City 1 - 0 Salford City [17] - 1/4 1-0

DUC3

20:00 FT Uerdingen 1 - 1 Zwickau [13] +0 1-1

DUC4N

20:00 FT Bayern Alzenau 1 - 3 Offenbach [3] +1 1/2 1-1

DUC4N

20:00 FT 1 [13] Stuttgart II 2 - 3 Mainz II [2] - 3/4 1-1

DUC4N

20:00 FT [1] SSV Ulm 1 - 1 Sonnenhof [14] - 1 1/2 0-1

DUC4N

20:00 FT Freiburg II 2 - 0 Hoffenheim II [9] - 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [6] Homburg 2 - 1 Koblenz [12] - 1 2-1

DUC4N

20:00 FT [15] Pirmasens 1 - 2 Elversberg [4] +1 0-0

DUC4N

20:00 FT [5] TSV Steinbach 1 - 1 TSG Balingen [16] - 1 0-1

DUC4N

20:00 FT Stadtallendorf 0 - 6 Astoria Walldorf [19] +1 1/4 0-3

DUC4N

20:00 FT [17] TSV Schott Mainz 1 - 1 Aalen [10] +1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [18] Giessen 1 - 1 Bahlinger [7] +0 1-0

DUC4N

20:00 FT [8] Hessen Kassel 2 - 1 FSV Frankfurt [11] +1/2 2-0

DUC4T

20:00 FT [10] Rodinghausen 4 - 1 FC Koln II [4] - 3/4 1-1

DUC4T

20:00 FT [14] Schalke 04 II 4 - 1 Sportfreunde Lotte [18] +0 3-1

DUC4T

20:00 FT [8] M.gladbach II 0 - 1 Wiedenbruck [6] +1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT 1 Bergisch Gladbach 0 - 0 A.Aachen [15] 0-0

DUC4T

20:00 FT [7] Fort.Dusseldorf II 0 - 1 B.Dortmund II +3/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [5] Preussen Munster 1 - 1 Bonner SC [16] - 1 0-0

DUC4T

20:00 FT [12] SV Straelen 2 - 2 Wuppertaler [2] +1/4 0-2

DUC4T

20:00 FT [9] Lippstadt 1 - 3 RW Ahlen [13] +0 1-0

DUC4T

20:00 FT [11] Oberhausen 1 - 1 Essen [1] +1/2 0-1

CZEC

20:00 FT [25] Sellier&Bellot Vlasim 2 - 3 Jablonec [20] 0-1

WEU

21:00 FT 1 [G-4] Montenegro 4 - 1 Gibraltar [G-6] 3 - 2 3/4 2-1

WEU

21:00 FT 3 [H-1] Nga 2 - 1 Slovenia [H-4] 2 - 1/2 2-1

GHCLB

21:00 FT Norrkoping 5 - 0 Jonkopings 3-0

GHU21

21:00 FT Slovakia U21 2 - 2 North Macedonia U21 0-1

ITA3

21:00 FT Como 4 - 2 Pontedera [B-15] - 3/4 2-1

ITA3

21:00 FT Cavese 0 - 2 Catania [C-9] -

ITA3

21:00 FT [B-18] Pistoiese 0 - 1 Lecco [A-7] +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [B-6] Imolese Calcio 0 - 1 Perugia +3/4 0-1

ITA3

21:00 FT [B-7] Gubbio 3 - 0 Matelica +0 2-0

ITA3

21:00 FT [C-1] Bari 2 - 0 Paganese [C-13] -

POLB

21:00 FT [11] Resovia 0 - 0 GKS Tychy [6] +1/4 0-0

CHIA

21:00 FT [15] Curico Unido 2 - 0 Melipilla [14] +0 2-0

WALA

21:30 FT [3] Newtown AFC 0 - 3 Haverfordwest [8] - 1/4 0-1

WALA

21:30 FT 1 [11] Aberystwyth 1 - 1 Penybont [5] +1/2 1-0

WALA

21:30 FT [2] Flint Town Utd 0 - 6 The New Saints [1] +2 1/2 0-5

WALA

21:30 FT [7] Barry Town 6 - 2 Bala Town [4] +1/2 2-1

WALA

21:45 FT 1 [6] Caernarfon Town 3 - 2 Cardiff Metropolitan [10] - 1/2 1-0

ANHL1

22:00 FT [20] Shrewsbury 1 - 2 Portsmouth [16] +1/4 0-2

ANHL1

22:00 FT Peterborough Utd 7 - 0 Accrington [11] - 3/4 3-0

ANHL1

22:00 FT Blackpool 2 - 2 Plymouth Argyle [1] - 3/4 0-1

ANHL1

22:00 FT Bristol Rovers 0 - 1 Sunderland [5] +1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT [7] Milton Keynes Dons 1 - 0 Doncaster Rovers [23] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [15] Wimbledon 1 - 0 Northampton +0 0-0

ANHL1

22:00 FT Hull City 1 - 1 Gillingham [19] - 3/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [3] Wigan 0 - 0 Ipswich [10] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [9] Tranmere Rovers 1 - 1 Mansfield [23] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [5] Harrogate Town 0 - 1 Southend - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [21] Carlisle 1 - 2 Cambridge Utd - 1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT Morecambe 1 - 0 Cheltenham +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [16] Crawley Town 1 - 3 Port Vale [2] +0 1-1

ANHL2

22:00 FT [19] Colchester Utd 1 - 2 Bradford City [11] +0 1-1

ANHL2

22:00 FT Grimsby 1 - 1 Walsall [14] - 1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [10] Leyton Orient 2 - 1 Oldham [22] - 1/2 2-0

ANHL2

22:00 FT [20] Stevenage 2 - 1 Barrow [13] +0 0-0

TBNB

22:00 FT [11] Real Oviedo 1 - 1 SD Ponferradina [6] - 1/2 1-1

SCOB

22:00 FT [3] Raith Rovers 1 - 0 Greenock Morton [9] - 1/2 0-0

SCOB

22:00 FT Alloa Athletic 2 - 2 Ayr Utd [6] +1/4 1-1

SCOB

22:00 FT Hearts 2 - 3 Queen of South [8] - 1 1/4 1-2

SCOB

22:00 FT [2] Inverness C.T. 1 - 0 Arbroath [4] - 1/2 0-0

SCO2

22:00 FT Forfar Athletic 0 - 2 Falkirk [5] +1 0-1

SCO2

22:00 FT [10] East Fife 0 - 0 Cove Rangers [1] +0 0-0

SCO2

22:00 FT 1 [4] Airdrieonians 2 - 4 Partick Thistle +3/4 1-1

SCO2

22:00 FT [7] Dumbarton 0 - 1 Peterhead [8] +0 0-0

SCO2

22:00 FT [3] Montrose 2 - 2 Clyde [9] - 1/2 2-2

POLB

22:00 FT 1 [10] Chrobry Glogow 0 - 2 Puszcza Nie. [13] +0 0-2

POLB

22:00 FT GKS Belchatow 1 - 1 Odra Opole [9] +1/4 1-0

POLB

22:00 FT 1 [15] Zaglebie Sosno 2 - 1 Stomil Olsztyn [17] - 3/4 1-1

NIRA

22:00 FT [1] Cliftonville 2 - 1 Coleraine [4] +1/4 1-0

NIRA

22:00 FT [5] Glentoran 1 - 0 Crusaders Belfast [6] - 1/2 0-0

NIRA

22:00 FT [8] Glenavon 2 - 2 Larne [2] +1/2 1-2

NIRA

22:00 FT [7] Carrick Rangers 1 - 1 Warrenpoint Town [12] +0 1-0

NIRA

22:00 FT [10] Ballymena Utd 5 - 1 Dungannon Swi. [9] - 1 4-0

LUXA

22:00 FT [13] Victoria Rosport 1 - 2 Racing Union [11] 0-1

KSB

22:35 FT [12] Al Adalah 0 - 1 Hazm [1] 0-0

CAFVL

22:59 FT [L-3] Benin 0 - 1 Nigeria [L-1] +1/4 0-0

IREA

22:59 FT [5] Bohemians 2 - 2 Longford Town [10] - 1 2-0

IREA

22:59 FT [2] St. Patrick's 2 - 1 Drogheda Utd [6] - 1 0-0

LUXA

22:59 FT 1 [5] Progres Niedercorn 4 - 1 RM Hamm Benfica [15] 1-0

PERA

22:59 FT 1 [6] Cienciano 1 - 0 Alianza Atletico [15] 1 - 1/2 1-0

ITA3

23:30 FT [B-19] US Fermana 1 - 0 Modena [B-3] +0 0-0

KSB

23:55 FT [15] Najran 2 - 2 Al Feiha [2] 0-0

WEU

00:00 FT 3 [E-5] Belarus 4 - 2 Estonia [E-4] 6 1 - 1 1-1

WEU

00:00 FT 3 [H-2] Croatia 1 - 0 Síp [H-6] 1 - 2 1/4 1-0

WEU

00:00 FT 2 [G-1] Hà Lan 2 - 0 Latvia [G-5] 2 - 3 3/4 1-0

WEU

00:00 FT 1 2 [G-2] Na Uy 0 - 3 T.N.Kỳ [G-3] 1 - 1/4 0-2

EU21

00:00 FT 1 [A-4] Hungary U21 1 - 2 Romania U21 [A-3] +3/4 0-0

EU21

00:00 FT [B-4] Slovenia U21 1 - 1 Séc U21 [B-3] +1/4 1-0

GHCLB

00:00 FT Hacken 3 - 4 Degerfors IF 1-1

GHQG

00:00 FT [7] Bosnia & Herz 0 - 0 Costa Rica [13] - 1/4 0-0

GHQG

00:00 FT [47] Qatar 2 - 1 Azerbaijan - 3/4 0-1

PH3

00:00 FT [14] Stade Briochin 1 - 1 Quevilly - 1/4 1-0

PH3

00:00 FT Lyon Duchere 0 - 3 Annecy FC [1] - 1/4 0-2

PH3

00:00 FT [9] Avranches 1 - 0 Red Star 93 [12] +1/2 0-0

PH3

00:00 FT [8] Stade Lavallois 2 - 1 Le Mans [7] - 1/2 1-0

ARGA

00:00 FT [19] CA Platense 1 - 3 Colon [6] +1/4 0-0

TBNB

00:15 FT [1] Almeria 1 - 1 Leganes [20] +0 0-0

NIRA

00:30 FT [11] Portadown FC 0 - 1 Linfield [3] +1 3/4 0-1

PERA

01:15 FT [3] Melgar 3 - 0 Academia Cantolao [14] - 3/4 1-0

ARGB

01:30 FT [A-14] Temperley 0 - 2 Agropecuario AAC [A-5] - 1/4 0-2

ARGB

01:30 FT [B-8] Almagro 2 - 1 Instituto [B-15] +1/4 1-0

BRARJ

01:30 FT [11] Bangu/RJ 0 - 0 Resende/RJ [10] +0 0-0

BRARJ

01:30 FT [5] Vasco DG/RJ 2 - 2 Madureira/RJ [8] - 3/4 1-0

PH3

02:00 FT [3] Concarneau 0 - 1 Bourg Peronnas [2] +0 0-0

CHIA

02:00 FT [7] Everton CD 1 - 1 O Higgins [13] - 1/4 1-0

COLA

02:00 FT [16] Envigado 0 - 0 Deportes Tolima [5] +1/2 0-0

COLB

02:00 FT [14] Bogota FC 1 - 4 Real San Andres [16] - 1/2 1-1

ARGA

02:15 FT [20] Aldosivi 1 - 1 Banfield [24] +1/4 0-0

SCOB

02:20 FT Dundee 3 - 2 Dunfermline [10] - 1/2 1-2

TBNB

02:30 FT 1 [8] Cartagena 1 - 1 Malaga [9] - 1/4 1-0

ARGB

02:30 FT [B-18] Ramon Santamarina 1 - 1 Barracas Central [B-1] 1 +0 1-0

WEU

02:45 FT 2 [A-4] Ireland 0 - 1 Luxembourg [A-3] 3 - 1 0-0

WEU

02:45 FT 1 [E-2] Séc 1 - 1 Bỉ [E-1] 2 +3/4 0-0

WEU

02:45 FT 1 2 [A-1] Serbia 2 - 2 B.D.Nha [A-2] 3 +3/4 0-2

WEU

02:45 FT 2 [H-3] Slovakia 2 - 2 Malta [H-5] 2 - 1 1/2 0-2

EU21

03:00 FT 1 [B-1] T.B.Nha U21 0 - 0 Italia U21 [B-2] - 1/2 0-0

EU21

03:00 FT [A-1] Đức U21 1 - 1 Hà Lan U21 [A-2] +0 0-0

GHQG

03:00 FT [59] Wales 1 - 0 Mexico +1/2 1-0

TBNB

03:00 FT UD Logrones 1 - 1 Zaragoza [18] +1/4 1-0

COLB

03:00 FT 1 [6] Valledupar 0 - 0 Tigres(COL) [11] 0-0

COLB

03:00 FT [15] Barranquilla 1 - 0 Llaneros FC [12] 0-0

ARGB

03:10 FT [B-11] All Boys 3 - 0 Ferro Carril Oeste [B-2] +1/4 1-0

WBM

03:30 FT Turks & Caicos 0 - 7 Nicaragua 0-3

COLA

04:00 FT 1 [15] Once Caldas 4 - 2 Boyaca Chico [13] - 1/4 2-2

ARGA

04:30 FT 2 [14] Argentinos Jun. 3 - 2 Arsenal Sarandi [26] - 1/2 0-1

CHIA

04:30 FT [1] Colo Colo 0 - 0 U. La Calera [4] 1 - 1/4 0-0

WBM

05:00 FT Anguilla 0 - 6 Dominican +3 1/2 0-3

WBM

05:00 FT 1 British Virgin Isl 0 - 3 Guatemala 0-2

MEXB

05:00 FT [16] CD Tapatio 1 - 2 Dorados [1] 0-1

ARGB

05:05 FT [A-6] Belgrano 1 - 0 Estudiantes BsAs [A-13] 2 - 1/4 0-0

ARGB

05:10 FT [A-1] Ate Brown 0 - 1 Atletico Atlanta [A-8] +0 0-1

WBM

06:00 FT US Virgin Islands 0 - 3 Antigua & Bar 0-3

WBM

06:00 FT Bahamas 0 - 4 St.Kitts and Nevis 0-1

BRARS

06:00 FT [9] Brasil Pelotas/RS 1 - 2 Internacional/RS [1] -

PERA

06:00 FT [9] Carlos A. Mannucci 2 - 0 Uni.San Martin [18] 1 - 1/4 1-0

COLA

06:05 FT 1 [7] Junior Barranquilla 1 - 1 Santa Fe [2] - 1/4 1-1

WBM

07:00 FT Aruba 0 - 6 Suriname +3 1/4 0-3

ARGA

07:00 FT [13] Rosario Central 2 - 2 C. Cordoba SdE [25] - 1/4 1-0

CHIA

07:00 FT [5] U. Espanola 3 - 1 San. Wanderers [17] - 3/4 1-1

BRARJ

07:05 FT [9] Boavista/RJ 1 - 1 Flamengo/RJ [1] +1 3/4 1-1

MEXB

08:05 FT [12] Cancun FC 5 - 1 Tepatitlan FC [11] 4-1

COLA

08:10 FT [9] Inde.Medellin 0 - 0 Atl. Nacional [1] +1/2 0-0

AUSNSW

09:00 FT [7] Wollongong Wolves 0 - 1 North Shore Mariners [10] 0-0

MEXB

10:05 FT [15] Correcaminos 2 - 2 Tampico Madero [8] 1-0

GHU21

18:00 Hoãn Áo U21 - Arập Xêut U21 -

GHU21

21:00 Hoãn Ukraina U21 - Uzbekistan U21 -

BRC

01:30 Hoãn [63] Goianesia/GO - CRB/AL [21] -

BRAPR

03:00 Hoãn [4] Atletico/PR - Rio Branco/PR [10] -

Kết quả bóng đá ngày 27/03/2021

Kết quả bóng đá ngày 27/03/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 27/03/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 27/03/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2