KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 28/03/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 28/03/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 FT [1] Blacktown City 4 - 1 Rockdale City [3] 1-1

NHATB

11:00 FT [13] Blaublitz Akita 1 - 0 Kyoto Sanga [2] +1/4 1-0

NHAT3

11:00 FT 1 [8] Yokohama SCC 0 - 0 Roas. Kumamoto [1] 0-0

NHAT3

11:00 FT [15] FC Imabari 2 - 0 Gainare Tottori [14] 1-0

NHAT3

11:00 FT [11] Vanraure Hachinohe 1 - 0 Azul Claro Numazu [12] 1-0

NHAT3

11:00 FT [4] Grulla Morioka 0 - 0 Nagano Parceiro [9] 0-0

NHAT3

11:00 FT [7] Kagoshima 2 - 0 Fukushima Utd [5] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [11] MIO Biwako 0 - 2 Veertien Mie [9] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [5] Verspah Oita 1 - 1 Sony Sendai [3] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [10] Matsue City 1 - 0 Nara Club [12] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [1] Iwaki FC 2 - 0 FC Kariya [17] 2-0

NHATW

11:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 4 - 0 Sperenza Osaka Nữ [10] -

NHATW

11:00 FT [3] Setagaya Sfida Nữ 4 - 0 Yamato Sylphid Nữ [12] -

NHATW

11:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 0 - 0 AS Harima Albion Nữ [7] -

NHATW

11:00 FT [8] Orca Kamogawa Nữ 0 - 1 Nippon SS Univ Nữ [2] -

NHATW

11:00 FT [5] Nippatsu Yokohama Nữ 1 - 2 NGU Loverledge Nữ [9] -

AUSVPL

11:30 FT [6] Heidelberg Utd 2 - 1 Dandenong City [13] - 3/4 2-0

NHATB

12:00 FT [14] Tochigi SC 2 - 1 Ehime FC [19] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [7] Montedio Yama. 0 - 1 Okayama [11] - 1/2 0-1

NHATB

12:00 FT 1 [16] Thespa Kusatsu 0 - 2 Giravanz Kita. [20] - 1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [10] Mito Hollyhock 3 - 0 Matsumoto Yama. [21] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [18] Zweigen Kan. 2 - 1 Sagamihara [22] - 1 0-0

NHATLC

12:00 FT [B-1] FC Tokyo 2 - 0 Vissel Kobe [B-2] - 3/4 2-0

NHAT3

12:00 FT [2] Tegevajaro Miyazaki 2 - 1 Kataller Toyama [3] +1/2 2-0

NHAT3

12:00 FT [6] FC Gifu 4 - 0 Kamatamare San. [13] - 1 2-0

HQFA

12:00 FT Paju Citizen 1 - 1 Daejeon Hana Citizen +3/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-3

HQFA

12:00 FT Gimcheon Sangmu 8 - 0 Pyeongtaek FC 3-0

HQFA

12:00 FT Pocheon 1 - 0 Gangneung City 1-0

HQFA

12:00 FT Gimhae City 2 - 1 Siheung Citizen - 1 1/4 0-0

AUSA

12:05 FT [7] Wellington Phoenix 0 - 1 Macarthur FC [6] +0 0-0

AUSW

12:05 FT [3] Melb. Victory Nữ 6 - 0 Perth Glory Nữ [9] - 2 1/4 2-0

AUSNSW

13:00 FT [9] Marconi Stallions 2 - 0 Sydney Utd [2] +1/4 1-0

AUSQSL

13:00 FT [6] Gold Coast Knights 2 - 0 Capalaba [11] 1 1-0

HQFA

14:00 FT Daejeon Korail 0 - 1 Gyeongnam 0-1

HQFA

14:00 FT Chuncheon FC 0 - 3 Busan Transp. 0-3

HQFA

14:00 FT Yangpyeong 1 - 0 Ansan Greeners 0-0

HKGA

14:00 FT [4] Pegasus 1 - 2 Lee Man FC [3] +1/2 1-1

AUSW

14:05 FT [2] Brisbane Roar Nữ 3 - 0 Newcastle Jets Nữ [8] - 2 1-0

AUSA

14:10 FT [5] Adelaide Utd 1 - 0 Sydney FC [2] +1/4 0-0

AUSNSW

14:30 FT [12] Sydney FC U21 1 - 2 Sydney Olympic [5] +1/2 0-0

NGB

15:00 FT [14] Tom Tomsk 1 - 0 Torpedo Moscow [2] +1/2 0-0

AUSBPL

15:00 FT [3] St George Willawong 3 - 3 Albany Creek [1] 1-2

AUSQSL

15:00 FT [2] Brisbane Roar U21 6 - 0 Brisbane Strikers [13] - 2 3-0

AUSQSL

15:00 FT [5] Olympic FC QLD 0 - 1 Peninsula Power [1] +0 0-0

GHCLB

15:15 FT 1 PSS Sleman 0 - 0 Persela Lamon 0-0

HKGA

16:30 FT [7] Resources Capital 0 - 3 Kitchee [1] +1 3/4 0-0

TBN3

17:00 FT [C1-3] Lleida Esportiu 1 - 1 Andorra FC [C1-4] +0 1-0

TBN3

17:00 FT [A1-1] Salamanca 1 - 1 Racing Ferrol [A1-7] +0 1-0

TBN3

17:00 FT [A1-10] Guijuelo 2 - 1 Pontevedra [A1-6] +1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [A1-9] CF Salmantino 1 - 1 Compostela [A1-5] 0-1

NGB

17:00 FT [1] FK Orenburg 3 - 0 Veles Moscow [7] - 1 2-0

NGB

17:00 FT 2 [15] Yenisey 1 - 2 Baltika [10] +0 1-0

ESTA

17:00 FT [5] TJK Legion 0 - 1 Nomme Kalju [4] +1/4 0-0

VNA

17:00 FT [1] HA Gia Lai 3 - 0 TP.HCM [11] - 1/2 1-0

VNA

17:00 FT [14] SL Nghệ An 0 - 1 Viettel [2] +0 0-1

VNB

17:00 FT [3] ĐT Long An 2 - 0 Bình Phước [11] 1-0

BDNB

17:15 FT [18] Academica Coim 0 - 0 Vilafranquense [16] - 3/4 0-0

ITA3

17:30 FT Alessandria 5 - 2 Luchese [B-12] - 1 1/4 4-1

POLB

17:40 FT 1 [1] Widzew Lodz 2 - 0 GKS Jastrzebie [17] - 1 0-0

GHCLB

18:00 FT Ostersunds 1 - 2 GIF Sundsvall 1-1

NGB

18:00 FT [9] Spartak Moscow B 1 - 1 Tekstilshchik Ivanov [17] - 1/4 0-0

NGB

18:00 FT 1 Irtysh Omsk 0 - 0 Shinnik Yaroslavl - 3/4 0-0

THAA

18:00 FT [3] Chiangrai Utd 2 - 1 Samut Prakan City [8] - 3/4 1-1

THAA

18:00 FT [14] Suphanburi 1 - 0 Sukhothai - 1/2 0-0

THAA

18:00 FT Trat FC 2 - 2 Ratchaburi [10] +1/2 0-2

THAA

18:00 FT Rayong FC 1 - 1 Chonburi [7] +1/2 1-0

THAA

18:00 FT [12] Nakhon Ratch. 2 - 2 Port FC [6] +1/4 1-0

THAA

18:00 FT [11] Prachuap FC 0 - 1 Bangkok Utd [2] +3/4 0-0

THAA

18:00 FT [1] Buriram Utd 2 - 0 Police Tero FC [9] - 1 3/4 2-0

THAA

18:00 FT [5] Muang Thong Utd 1 - 0 BG Pathum United [4] +1/2 1-0

VNA

18:00 FT [12] Hải Phòng 0 - 2 Than Quảng Ninh [3] +0 0-1

GHCLB

18:15 FT Madura United FC 1 - 2 Persebaya Surabaya - 1/2 0-1

TBNB

19:00 FT [14] Lugo 0 - 1 Sabadell - 1/4 0-1

NGB

19:00 FT Chertanovo 0 - 1 Akron Togliatti [8] +1/4 0-0

NGB

19:00 FT Chayka FK Pesch 2 - 1 SKA-Khabarovsk [6] - 1/4 0-0

NGB

19:00 FT 1 Dinamo Bryansk 0 - 2 Fakel [4] +1 0-0

VNA

19:15 FT [13] Sài Gòn FC 0 - 3 Nam Định [4] - 1/2 0-3

HLB

19:30 FT [3] SBV Excelsior 0 - 3 Helmond Sport [14] - 1 0-0

WEU

20:00 FT [D-5] Kazakhstan 0 - 2 Pháp [D-1] 1 +2 1/2 0-2

EU21

20:00 FT [C-4] Iceland U21 0 - 2 Đan Mạch U21 [C-1] +1 0-2

CAFVL

20:00 FT [A-3] Namibia 2 - 1 Guinea [A-2] +1/4 1-1

CAFVL

20:00 FT [J-3] Tanzania 1 - 0 Libya [J-4] - 1/4 1-0

CAFVL

20:00 FT [J-1] Tunisia 2 - 1 Equatorial Guinea [J-2] - 1 1/2 1-0

ITA3

20:00 FT [A-4] Alto Adige 1 - 0 Arezzo - 3/4 1-0

ITA3

20:00 FT Novara 1 - 0 Grosseto [B-18] - 3/4 0-0

ITA3

20:00 FT [A-13] Giana Erminio 2 - 1 AC Renate [A-5] +1/4 1-1

ITA3

20:00 FT AS Bisceglie 1 - 2 Ternana +1 1/4 0-1

ITA3

20:00 FT [A-17] Pergolettese 2 - 0 Carrarese [B-9] +1/4 1-0

ITA3

20:00 FT Fano 1 - 1 Pesaro [B-11] - 1/4 1-1

ITA3

20:00 FT [B-3] Cesena 0 - 3 Legnano [A-18] - 1/2 0-1

ITA3

20:00 FT Livorno 2 - 1 Pro Vercelli [A-7] +3/4 1-1

ITA3

20:00 FT [A-12] Mantova 0 - 1 Feralpisalo [A-3] +0 0-0

NGB

20:00 FT [5] Alania Vla 0 - 1 Krylya Sovetov +1/2 0-0

NGB

20:00 FT [3] Neftekhimik Nizh 1 - 1 Volgar Astrakhan [20] - 1/2 0-1

NGB

20:00 FT Nizhny Nov 3 - 0 Krasnodar B [16] - 1 1/4 2-0

CZEB

20:00 FT [6] Varnsdorf 1 - 1 SK Lisen [3] +1/4 0-1

CHIA

20:45 FT [12] Palestino 2 - 4 Antofagasta [6] - 3/4 0-3

GHQG

21:00 FT [19] Hy Lạp 2 - 1 Honduras - 3/4 1-1

TBNB

21:00 FT [20] Girona 2 - 1 Albacete - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [B-19] Viterbese Calcio 2 - 2 Potenza SC [C-17] -

ITA3

21:00 FT [C-18] Vibonese 3 - 1 Teramo [B-17] -

ITA3

21:00 FT [C-3] Turris Neapolis 1 - 1 Catanzaro [C-2] -

ITA3

21:00 FT [C-9] Avellino 1 - 0 Virtus Francavilla [C-5] -

BDNB

21:00 FT [11] SC Covilha 0 - 0 Casa Pia AC [3] - 1/4 0-0

IREB

21:00 FT [5] Bray Wanderers 0 - 0 Treaty United [4] 1 0-0

LUXA

21:00 FT [11] Etzella Ettelbruc 0 - 3 Differdange [4] 0-1

LUXA

21:00 FT 1 [13] Hostert 3 - 3 Rodange 91 [16] 1-1

FINC

21:00 FT 1 [F-2] RoPS Rovaniemi 0 - 1 HIFK [A-1] +1 3/4 0-0

CZEB

21:00 FT [8] Taborsko 1 - 1 MFK Chrudim [15] +0 0-0

ALGA

21:00 FT [1] CR Belouizdad 1 - 1 WA Tlemcen [16] - 1 1-0

HLB

21:45 FT [7] Roda JC 3 - 1 Cambuur +3/4 1-0

BDNB

22:00 FT [4] Benfica B 0 - 1 Cova Piedade - 3/4 0-1

ITA3

22:30 FT [A-20] Pro Sesto 1 - 3 Piacenza [A-15] +0 0-0

ITA3

22:30 FT 1 [A-1] Padova 3 - 0 Ravenna - 1 1/2 1-0

ITA3

22:30 FT Carpi 2 - 2 Virtus Verona [A-19] +0 1-1

WEU

22:59 FT 2 [J-4] Armenia 2 - 0 Iceland [J-5] 3 +1/4 0-0

WEU

22:59 FT 3 [I-3] Albania 0 - 2 Anh [I-1] 2 +1 1/2 0-1

WEU

22:59 FT [F-1] Đan Mạch 8 - 0 Moldova [F-6] 1 - 2 1/4 5-0

WEU

22:59 FT 1 1 [B-4] Georgia 1 - 2 T.B.Nha [B-2] 2 +1 3/4 1-0

EU21

22:59 FT [D-2] Croatia U21 3 - 2 Thụy Sỹ U21 [D-3] +0 1-0

CAFVL

22:59 FT [C-2] Sudan 2 - 0 Nam Phi [C-3] +1/2 2-0

CAFVL

22:59 FT [C-1] Ghana 3 - 1 Sao Tome & Principe [C-4] 2-0

GHQG

23:05 FT [10] Bắc Ireland 1 - 2 Mỹ +3/4 0-1

ARGA

00:00 FT [2] Talleres Cordoba 1 - 1 Godoy Cruz [10] - 1 0-1

HLB

01:00 FT [15] NAC Breda 3 - 1 De Graafschap [4] +0 1-1

MEXB

01:00 FT 1 [2] Atlante 0 - 2 Morelia [3] - 1/2 0-1

ARGB

01:10 FT [A-15] Estudiantes Rio Cuarto 0 - 2 Quilmes [A-2] - 1/4 0-1

ARGB

01:30 FT [B-16] Villa Dalmine 1 - 1 Guillermo [B-17] - 1/2 1-0

ARGB

01:30 FT [B-12] San Telmo 0 - 0 Atletico Rafaela [B-15] - 1/4 0-0

BRARJ

01:30 FT [3] Portuguesa/RJ 3 - 0 Macae/RJ [12] - 1 1/4 2-0

WEU

01:45 FT 4 [I-6] San Marino 0 - 3 Hungary [I-4] 2 +3 3/4 0-1

WEU

01:45 FT 1 6 [B-5] Kosovo 0 - 3 Thụy Điển [B-1] 1 +3/4 0-2

WEU

01:45 FT 1 [F-4] Áo 3 - 1 Đảo Faroe [F-5] 1 - 2 1/2 3-1

WEU

01:45 FT 3 [C-3] Bulgaria 0 - 2 Italia [C-1] 2 +1 3/4 0-1

WEU

01:45 FT 1 [F-3] Israel 1 - 1 Scotland [F-2] 1 +0 1-0

WEU

01:45 FT 1 [J-3] North Macedonia 5 - 0 Liechtenstein [J-6] 5 - 2 1/2 1-0

WEU

01:45 FT [I-2] Ba Lan 3 - 0 Andorra [I-5] 2 - 3 3/4 1-0

WEU

01:45 FT 1 [J-2] Romania 0 - 1 Đức [J-1] 1 +1 1/2 0-1

WEU

01:45 FT [C-2] Thụy Sỹ 1 - 0 Lithuania [C-5] 1 - 2 3/4 1-0

WEU

01:45 FT 1 3 [D-2] Ukraina 1 - 1 Phần Lan [D-3] 2 - 3/4 0-0

EU21

02:00 FT [C-3] Nga U21 0 - 2 Pháp U21 [C-2] +3/4 0-2

EU21

02:00 FT [D-1] B.D.Nha U21 2 - 0 Anh U21 [D-4] +0 0-0

CAFVL

02:00 FT [A-1] Mali 3 - 0 Chad [A-4] -

BLVA

02:00 FT [10] Real Santa Cruz 0 - 2 Jorge Wilstermann [9] +1/4 0-1

COLA

02:00 FT [14] Pereira 0 - 0 La Equidad [6] +1/4 0-0

COLB

02:00 FT [4] Leones FC 2 - 0 Boca Juniors Cali [13] - 1 0-0

ARGA

02:15 FT 1 [8] Defensa YJ 1 - 1 Velez Sarsfield [7] - 1/4 1-0

TBNB

02:30 FT [6] Tenerife 1 - 1 Las Palmas [5] - 1/2 1-1

WBM

03:00 FT Dominica 1 - 2 Panama [3] +2 1/4 0-1

CHIA

03:00 FT 1 [15] Huachipato 0 - 0 Cobresal [10] - 1/4 0-0

COLB

03:00 FT [7] Fortaleza 1 - 1 Real Cartagena [9] - 1 0-0

WBM

04:00 FT Cuba 1 - 2 Curacao +1 3/4 1-2

WBM

04:00 FT Puerto Rico 1 - 1 Trinidad & T. 0-0

BRARJ

04:00 FT [7] Nova Iguacu/RJ 1 - 2 Botafogo/RJ [6] +3/4 0-0

COLA

04:00 FT [19] Alianza Petrolera 0 - 2 America Cali [8] +1/2 0-1

ARGA

04:30 FT [1] River Plate 0 - 0 Racing Club [11] - 1 1/4 0-0

WBM

05:00 FT Montserrat 1 - 1 El Salvador [6] +1 1/4 0-1

GHU23

05:00 FT Honduras U23 2 - 1 Mỹ U23 1-0

ARGB

05:00 FT 1 [A-3] San Martin Tucuman 1 - 1 CA Mitre Salta [A-10] - 1/4 0-0

BLVA

05:00 FT [11] Nacional Potosi 3 - 2 CA Palmaflor [8] - 3/4 2-2

CHIA

05:30 FT [11] Nublense 0 - 1 Univ. Catolica [2] +1/2 0-1

ARGB

06:00 FT [B-2] CA Guemes 1 - 0 Gimnasia Jujuy [B-7] - 1 0-0

BRARS

06:00 FT [6] Sao Jose PoA/RS 1 - 0 Juventude/RS [3] -

BRARS

06:00 FT [7] Aimore/RS 0 - 0 Ypiranga/RS [4] -

BRARS

06:00 FT [5] Caxias/RS 4 - 0 Sao Luiz/RS [8] -

PARA

06:00 FT [1] Libertad 1 - 1 Guarani CA [6] - 3/4 1-0

URUA

06:00 FT [8] Cerro Largo 0 - 0 Defensor SC +0 0-0

URUA

06:00 FT [12] CA Rentistas 1 - 0 Danubio +0 0-0

URUA

06:00 FT [13] Boston River 1 - 0 Liverpool P. (URU) [4] +1/4 0-0

URUA

06:00 FT 1 [14] Dep. Maldonado 1 - 2 Nacional Montevideo [2] +1 0-1

COLA

06:05 FT [17] Patriotas 2 - 1 Rionegro Aguilas [18] +0 2-0

ARGA

07:00 FT [9] Independiente 1 - 1 Boca Juniors [3] +1/4 1-0

BRARS

07:00 FT [2] Gremio/RS 4 - 0 EC Pelotas/RS [11] -

GHU23

08:00 FT Mexico U23 2 - 0 Canada U23 0-0

MEXB

08:05 FT [16] Mineros de Zac. 1 - 0 Leones Negros UdeG [10] - 1/4 1-0

COLA

08:10 FT [3] Millonarios 2 - 1 Atl. Bucaramanga [11] - 3/4 1-1

MEXB

10:05 FT [5] Sonora 2 - 0 Tlaxcala FC [12] - 1/4 0-0

HQFA

14:00 Hoãn Cheongju FC - Hwaseong FC 0-0

ITA3

21:00 Hoãn [B-10] SS Monopoli - Casertana -

WBM

03:00 Hoãn St.Lucia - Haiti -

Kết quả bóng đá ngày 28/03/2021

Kết quả bóng đá ngày 28/03/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 28/03/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 28/03/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 8

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 9

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2