LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/02/2022

Lịch bóng đá trong ngày 09/02/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

14:00 - [321] Isloch vs Bate Borisov [29] +1/2 -

THALC

15:00 - [22] Krabi vs BG Pathum United [1] -

THALC

15:00 - [20] Muang Loei Utd vs Chonburi [4] -

AUSA

15:05 - [6] Wellington Phoenix vs Melb. Victory [2] +0 -

GHCLB

17:00 - Dukla BB vs Fotbal Trinec - 1/4 -

THALC

17:00 - [9] Uthai Thani FC vs Nong Bua Pitchaya [8] -

THALC

17:00 - [11] Chainat Hornbill FC vs Prachuap FC [7] -

GHU19

17:30 - [3] T.N.Kỳ U19 vs Italia U19 [7] -

TNKC

17:30 - [11] Bandirmaspor vs Sivasspor [13] +1/4 -

GHCLB

18:00 - [11] Lyngby vs CSKA Moscow [19] +1 1/4 -

THALC

18:00 - [5] Ratchaburi vs Police Tero FC [19] - 1/4 -

THALC

18:00 - [21] Khonkaen Utd vs Bangkok Utd [6] +1 1/4 -

THALC

18:30 - [2] Buriram Utd vs Samut Prakan City [10] - 2 1/4 -

C1U19

19:00 - [Play off-8] Midtjylland U19 vs Club Brugge U19 [A-2] +3/4 -

HUNC

19:00 - [9] Nagykanizsa FC vs Gyori ETO [3] -

THAA

19:00 - [8] Port FC vs Suphanburi [14] - 1 -

THALC

19:00 - [3] Chiangrai Utd vs Chiangmai United [12] - 1 1/4 -

KSB

19:25 - [7] Al Qadisiya vs Al Dir'iya [17] - 1/2 -

GHCLB

19:30 - LKS Lodz vs Vorskla -

GHU17

19:40 - [15] Belarus U16 vs Tajikistan U17 [40] -

KSB

19:40 - [15] Al Shoalah vs Najran [9] -

RMNA

20:00 - [11] Chindia Targoviste vs Arges Pitesti [7] +0 -

KSB

20:00 - [10] Al Oruba (KSA) vs Sahel (KSA) [14] +0 -

FCWC

20:30 - [5] Monterrey vs Al Jazira [1] - 1 3/4 -

GHCLB

20:30 - [76] Ural S.r. vs Ararat-Armenia [206] -

GHW

20:30 - [47] Italia U17 Nữ vs Estonia U17 Nữ [142] -

ITA3

20:30 - [A-12] Virtus Verona vs Alto Adige [A-1] +1/2 -

CZEC

20:30 - [5] Sigma Olomouc vs Slovacko [17] +0 -

QATA

20:40 - [1] Al Sadd vs Umm salal [6] - 2 1/2 -

KUWA

20:45 - [8] Tadamon (KUW) vs Al Arabi (KUW) [4] +1 -

GHCLB

21:00 - [111] Khimki vs Hermannstadt -

GREC

21:00 - [3] Anagennisi Kar. vs Panathinaikos [10] +1 -

INDA

21:00 - [8] Chennaiyin FC vs FC Goa [9] -

ALGA

21:00 - [17] RC Relizane vs Paradou AC [4] +2 -

GHCLB

21:30 - Chayka FK Pesch vs Shakhter Kar. [455] -

TNKC

21:30 - [15] Hatayspor vs Antalyaspor [12] - 1/4 -

C1U19

22:00 - [Play off-5] Genk U19 vs Chelsea U19 [H-2] +0 -

GHU17

22:00 - [8] Belarus U17 vs Georgia U17 [46] -

CYPA

22:00 - [9] Olympiakos Nic. vs AEK Larnaka [2] +3/4 -

GHCLB

22:30 - Velez CF vs Hammarby [306] -

GHCLB

22:30 - Borac Banja Luka vs Kairat Almaty [320] -

RMNA

22:30 - [12] Mioveni vs Farul Constanta [6] +1/4 -

ALBC

22:45 - [2] Teuta Durres vs Skenderbeu [8] -

QATA

22:50 - [2] Al Duhail SC vs Shamal [10] - 3 -

QATA

22:50 - [3] Al Wakra vs Qatar SC [9] - 1/4 -

KSB

22:55 - [13] Jeddah Club vs Ohud Medina [6] +0 -

HUNC

22:59 - [6] Bekescsaba Elore vs Gyirmot SE [13] +1/2 -

HUNC

22:59 - [14] Csakvari TK vs Paksi [2] +1 1/2 -

GREC

22:59 - [16] Olympiakos vs Panetolikos [18] - 1 1/2 -

FINLC

22:59 - [C-2] KuPS vs Seinajoen JK [C-1] - 1/4 -

CZEC

22:59 - [9] Slavia Praha vs Sparta Praha [1] - 3/4 -

HUNC

23:15 - [10] Kecskemeti vs Budapest Honved [7] +3/4 -

KUWA

23:15 - [9] Yarmouk (KUW) vs Al Kuwait [1] +1 3/4 -

FCWC

23:30 - [4] Al Hilal vs Chelsea [3] +1 3/4 -

POLC

23:30 - [22] Piast Gliwice vs Gornik Zabrze [2] - 1/4 -

SLOA

23:30 - [3] O.Ljubljana vs Mura [4] +3/4 -

C1U19

00:00 - [Play off-6] Hajduk Split U19 vs Atletico Madrid U19 [B-2] +1/2 -

CYPA

00:00 - [11] PAEEK Kyrenia vs Apoel FC [3] +1 3/4 -

PHC

00:30 - [8] Bergerac vs Versailles [63] +0 -

TNKC

00:30 - [18] Denizlispor vs Trabzonspor [16] +3/4 -

BIA

00:45 - [16] Zulte-Waregem vs Oostende [13] - 1/4 -

BIB

00:45 - [1] Westerlo vs Deinze [3] - 3/4 -

RMNA

00:55 - [16] Aca. Clinceni vs Steaua Bucuresti [2] +2 -

C1U19

01:00 - [Play off-3] Deportivo U19 vs Dinamo Kiev U19 [E-2] +0 -

DUC4DB

01:00 - [11] C. Leipzig vs Meuselwitz [13] - 1/4 -

DUC4DB

01:00 - [4] VSG Altglienicke vs CZ Jena [2] +1/2 -

HLC

01:00 - [6] Ajax vs Vitesse Arnhem [10] - 2 1/4 -

HLC

01:00 - [3] RKC Waalwijk vs AZ Alkmaar [8] +1 1/4 -

GREC

01:00 - [1] AEK Athens vs PAOK [17] +0 -

BRASP

01:00 - [A-4] Agua Santa/SP vs Ituano/SP [C-2] +0 -

BRAMG

01:30 - [2] Athletic Club/MG vs Tombense FC/MG [8] -

BRARJ

01:30 - [11] Bangu/RJ vs Madureira/RJ [10] +0 -

TBN3

02:00 - [A2-12] Atl. Baleares vs San Fernando [A2-9] - 3/4 -

HUNC

02:00 - [15] Vasas Budapest vs Ferencvaros [1] +1 1/4 -

ICELC

02:00 - [A-2] Valur Rey. vs Trottur Vogum [A-6] -

ICELC

02:00 - [C-3] Keflavik vs Leiknir Rey. [C-2] +0 -

TSC

02:00 - [6] Etoile vs St. Gallen [3] +1 1/2 -

COLC

02:00 - [14] Valledupar vs Atletico [15] +1/2 -

COLC

02:10 - [3] Real Santander vs Barranquilla [22] - 1/2 -

TBN3

02:30 - [A2-13] Alcoyano vs Castellon [A2-15] - 1/4 -

TSC

02:30 - [8] Biel-Bienne vs Luzern [2] +1 -

ANHA

02:45 - [1] Man City vs Brentford [13] - 2 3/4 -

ANHA

02:45 - [20] Norwich vs Crystal Palace [12] +1/4 -

ANHA

02:45 - [4] Tottenham vs Southampton [15] - 1 -

ANHB

02:45 - [2] Bournemouth vs Birmingham [21] - 1 1/4 -

ANHB

02:45 - [8] Blackburn Rovers vs Nottingham Forest [4] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [18] Bristol City vs Reading [22] - 3/4 -

ANHB

02:45 - [19] Cardiff City vs Peterborough Utd [23] - 3/4 -

ANHB

02:45 - [13] Preston North End vs Huddersfield [3] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [11] QPR vs Middlesbrough [7] +0 -

ANHB

02:45 - [5] Sheffield Utd vs West Brom [10] - 1/4 -

SCOA

02:45 - [10] St. Mirren vs St. Johnstone [11] - 1/4 -

SCOA

02:45 - [5] Ross County vs Livingston [8] +0 -

SCOA

02:45 - [9] Aberdeen vs Celtic [1] +1 -

SCOA

02:45 - [4] Dundee Utd vs Motherwell [6] +0 -

SCOA

02:45 - [3] Hearts vs Dundee [12] - 1 -

SCOA

02:45 - [2] Rangers vs Hibernian [7] - 1 1/2 -

SCOB

02:45 - [2] Arbroath vs Hamilton [6] -

SCOB

02:45 - [3] Inverness C.T. vs Partick Thistle [4] -

SCOB

02:45 - [1] Kilmarnock vs Ayr Utd [8] - 1 -

ANHA

03:00 - [14] Aston Villa vs Leeds Utd [17] - 1/2 -

TBNC

03:00 - [59] Rayo Vallecano vs Real Betis [9] - 1/4 -

ITC

03:00 - [21] AC Milan vs Lazio [28] - 1/2 -

BIA

03:00 - [11] OH Leuven vs Genk [8] +1/4 -

COLC

03:00 - [33] Boca Juniors Cali vs Fortaleza [1] +1/4 -

PHC

03:15 - [41] Nice vs Marseille [19] +1/4 -

CRCA

04:00 - [12] Guanacasteca vs Perez Zeledon [11] - 1/4 -

BRAPR

05:00 - [7] Londrina/PR vs Coritiba/PR [3] +1/4 -

BRAPR

05:00 - [1] Maringa/PR vs Cianorte/PR [5] - 1/4 -

BRARS

05:00 - [9] Sao Luiz/RS vs Uniao Fred/RS [11] - 3/4 -

BRASP

05:00 - [B-1] Sao Paulo/SP vs Santo Andre/SP [D-2] - 1 1/2 -

LIB

05:15 - Dep.Lara vs Bolivar +0 -

BRAMG

05:30 - [3] Cruzeiro/MG vs Democrata-GV/MG [7] -

COLC

05:30 - [2] Tigres(COL) vs Leones FC [20] +1/2 -

BRAMG

06:00 - [11] Uberlandia/MG vs Villa Nova/MG [6] -

BRAMG

06:00 - [9] Patrocinense/MG vs Caldense/MG [4] -

MEXB

06:00 - [1] Oaxaca vs Venados [9] - 1/4 -

CRCA

06:00 - [7] Guadalupe FC vs Municipal Grecia [9] - 1/4 -

BRARS

06:30 - [8] Aimore/RS vs Gremio/RS [2] +3/4 -

BRASP

06:30 - [D-1] Bragantino/SP vs Inter Limeira/SP [A-2] - 1 -

LIB

07:30 - Cesar Vallejo vs Olimpia Asuncion [G-3] +1/2 -

BRAMG

07:30 - [12] URT/MG vs Atl. Mineiro/MG [1] +1 3/4 -

BRAPR

07:30 - [8] Cascavel/PR vs Parana/PR [12] - 3/4 -

BRARS

07:30 - [12] Guarany/RS vs Caxias/RS [5] +1/2 -

BRARS

07:30 - [3] Internacional/RS vs Novo Hamburgo/RS [6] - 1 -

BRASP

07:30 - [B-3] Ferroviaria/SP vs Ponte Preta/SP [D-4] - 1/4 -

BRASP

07:30 - [A-3] Guarani/SP vs Botafogo/SP [C-3] - 1/2 -

BRARJ

07:35 - [3] Vasco DG/RJ vs Portuguesa/RJ [6] - 1 -

COLSC

08:00 - [2] Deportivo Cali vs Deportes Tolima [1] - 1/4 -

MEXA

08:00 - [18] Juarez vs Chivas Guad. [6] +0 -

MEXB

08:05 - [3] Celaya vs Leones Negros UdeG [2] - 1/2 -

CRCA

09:00 - [1] Alajuelense vs Cartagines [4] - 1/2 -

MEXB

10:05 - [5] Mineros de Zac. vs Raya2 [15] - 1/2 -

IDNA

20:30 Hoãn [7] Persija Jakarta vs Madura United FC [14] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 09/02/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 09/02/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22