KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 02/03/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 02/03/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

15:05 FT 1 [1] Melbourne City 2 - 2 Perth Glory [12] 1 - 1 1/4 2-1

NHATLC

16:30 FT [C-1] Kyoto Sanga 2 - 1 Sagan Tosu [C-4] - 1/4 1-0

NHATA

17:00 FT [1] Kawasaki Fro. 2 - 1 Urawa Red [15] - 1/2 0-1

NHATLC

17:00 FT [A-1] Kashima Antlers 0 - 1 Cerezo Osaka [A-2] - 3/4 0-1

NHATLC

17:00 FT [C-3] Kashiwa Reysol 2 - 3 Consa. Sapporo [C-2] - 1/4 2-0

NHATLC

17:00 FT [B-3] Shimizu S-Pulse 1 - 1 Tokushima Vortis [B-4] - 1/4 0-1

NHATLC

17:00 FT [D-3] Jubilo Iwata 0 - 1 Shonan Bellmare [D-1] +0 0-1

NHATLC

17:00 FT [A-4] Oita Trinita 2 - 2 Gamba Osaka [A-3] +0 2-1

NHATLC

17:00 FT [B-1] Sanf Hiroshima 2 - 0 Nagoya Grampus [B-2] +0 1-0

NHATLC

17:00 FT [D-2] Avispa Fukuoka 1 - 0 FC Tokyo [D-4] +1/2 1-0

HQA

17:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 0 - 1 Pohang Steelers [5] - 1/2 0-0

VNA

17:00 FT [10] SHB Đà Nẵng 0 - 0 TP.HCM [8] +0 0-0

VNA

17:00 FT [9] HA Gia Lai 0 - 0 HL Hà Tĩnh [12] - 3/4 0-0

NHATA

17:30 FT [3] Yokohama FM 2 - 0 Vissel Kobe [17] - 1/4 1-0

HQA

17:30 FT [9] Daegu 1 - 0 Gimcheon Sangmu [7] +0 1-0

VNA

18:00 FT [1] Hải Phòng 2 - 1 Nam Định [13] - 1/4 1-0

ARMA

18:20 FT [7] Noravank SC 1 - 2 Pyunik [1] +3/4 0-1

TNKB

18:30 FT [13] Boluspor 0 - 1 Tuzlaspor [7] - 1/2 0-0

ARMA

19:00 FT [2] Ararat-Armenia 0 - 0 BKMA Yerevan [9] - 2 1/4 0-0

BULC

19:30 FT [9] PFK Montana 0 - 5 Ludogorets [4] +2 3/4 0-4

C1U19

20:00 FT [Play off-1] AZ Alkmaar U19 0 - 0 Juventus U19 [H-1] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-5

C1U19

20:00 FT [Play off-8] Midtjylland U19 2 - 3 Benfica U19 [E-1] +1/2 2-2

NGC

20:00 FT [6-1] Alania Vla 1 - 0 Arsenal-Tula [3-2] - 1/4 1-0

FINLC

20:00 FT [A-1] Helsinki 1 - 3 Honka [B-2] +2 1-0

RMNA

20:00 FT [16] Aca. Clinceni 2 - 0 Gaz Metan Medias [14] - 1 1/4 1-0

KSB

20:05 FT [9] Najran 1 - 0 Al Ain (KSA) [15] - 1/4 1-0

KSB

20:05 FT [8] Al Kholood 1 - 0 Bisha FC [20] - 1/4 0-0

KAZSC

20:30 FT [1] Tobol Kostanay 2 - 1 Kairat Almaty [2] - 1/4 1-1

OMC

20:30 FT [3] Rustaq Club 2 - 0 Dhofar [4] +1/2 0-0

UZBA

20:30 FT [14] Neftchi 1 - 0 Kokand-1912 [10] 0-0

UZBA

20:30 FT [11] Olympic FK 0 - 0 Surkhon Termiz [13] 0-0

QATA

20:50 FT [2] Al Duhail SC 6 - 1 Umm salal [6] - 1 1/2 2-0

C1U19

21:00 FT [B-1] Liverpool U19 1 - 1 Genk U19 [Play off-5] +1/4 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-3

SLOA

21:00 FT [6] NK Radomlje 0 - 0 Tabor Sezana [9] - 1/4 0-0

TNKC

21:00 FT [13] Sivasspor 1 - 0 Fatih Karagumruk [5] - 1/2 0-0

NGC

22:00 FT [1-5] FK Sochi 1 - 2 CSKA Moscow [10-1] - 1/4 1-0

SRBA

22:00 FT [16] FK Metalac GM 1 - 1 Radnicki Nis [4] +0 1-1

SRBA

22:00 FT [6] Backa Topola 0 - 0 Radnik Surdulica [7] - 3/4 0-0

NPA

22:00 FT [11] Marumo Gallants FC 3 - 0 Baroka FC [15] - 1/4 0-0

KSB

22:15 FT [18] Al Nahda (KSA) 1 - 2 Hajer [3] - 1/4 0-2

C1U19

22:30 FT [Play off-7] MSK Zilina U19 1 - 1 RB Salzburg U19 [G-1] +1 1/4 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-4

ITC2

22:30 FT [13] Alto Adige 3 - 1 Fidelis Andria [11] - 1 1/2 2-1

BULC

22:30 FT [5] Septemvri Sofia 0 - 2 Levski Sofia [1] +2 1/2 0-1

RMNA

22:30 FT [12] Mioveni 0 - 3 Universitatea Craiova [5] +1/2 0-2

NPA

22:30 FT [7] Orlando Pirates 0 - 0 Cape Town City [4] - 1/2 0-0

ALBA

22:45 FT [3] Partizani Tirana 5 - 0 Kukesi [5] - 1/4 2-0

ALBA

22:45 FT [6] Teuta Durres 0 - 2 KF Tirana [1] 0-1

QATA

22:59 FT 1 [4] Al Arabi (QAT) 3 - 2 Al Garrafa [5] +1/4 1-1

ESTA

23:00 FT [3] Nomme Kalju 2 - 0 Kuressaare [5] -

CROC

23:30 FT [2] Hajduk Split 2 - 1 HNK Gorica [3] - 1 1/2 1-0

SLOA

23:30 FT [4] Mura 3 - 2 CM Celje [8] - 1/4 2-2

NGC

00:00 FT [1-1] Spartak Moscow 6 - 1 Kuban [1-4] - 1 3/4 3-0

POLC

00:00 FT [2] Gornik Zabrze 0 - 2 Lech Poznan [4] +3/4 0-1

GREA

00:00 FT [1] Olympiakos 5 - 1 Asteras Tripolis [8] - 1 1/4 0-0

SRBA

00:00 FT [3] Cukaricki Belgrade 3 - 0 FK Napredak [13] - 1 1/4 2-0

SRBA

00:00 FT [8] FK Kolubara 1 - 0 FK Vojvodina [11] +1/4 1-0

CZEC

00:00 FT [1] Sparta Praha 3 - 3 Jablonec [7] - 1 1/4 1-1

TS 90': 3-3; HP: 1-0

CYPC

00:00 FT [9] AEL Limassol 1 - 0 Apollon Limassol [10] +0 0-0

TS 90': 1-0; TONG TS: 1-1; HP: 1-0

CYPC

00:00 FT [11] PAEEK Kyrenia 2 - 2 AEK Larnaka [6] +1 1/2 0-1

TSA

00:00 FT [8] Sion 1 - 0 Lausanne Sports [10] - 1/2 0-0

AUTC

00:00 FT [2] SV Ried 2 - 1 Hartberg [3] - 1/4 0-0

ALGA

00:00 FT [9] ES Setif 1 - 1 JS Kabylie [2] - 1/2 1-1

KSB

00:15 FT 1 [17] Al Dir'iya 1 - 2 Al Shoalah [14] +1/4 1-1

ITB

00:30 FT [3] Monza 1 - 1 Parma [12] - 1/4 0-1

ITB

00:30 FT [8] Frosinone 1 - 0 Cosenza [16] - 1 0-0

ITB

00:30 FT [15] SPAL 1907 0 - 0 Cittadella [11] +0 0-0

ITB

00:30 FT [4] Pisa 3 - 2 Crotone [19] - 3/4 3-0

ITB

00:30 FT [13] Reggina 3 - 1 Vicenza [17] +0 2-0

ITB

00:30 FT [1] Lecce 3 - 1 Ascoli [6] - 3/4 1-0

DUCC

00:30 FT 2 [17] Hamburger 2 - 2 Karlsruher [7] 3 1 - 1 0-1

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 3-2

DUCC

00:30 FT 1 [5] Hannover 96 0 - 4 Leipzig [4] 1 +1 1/4 0-2

ESTA

00:30 FT [6] Tammeka Tartu 0 - 4 Flora Tallinn [1] -

TNKC

00:30 FT 1 [14] Besiktas 1 - 2 Kayserispor [6] - 1 1/4 1-1

NPA

00:30 FT [6] Amazulu 2 - 2 Stellenbosch FC [5] - 1/4 1-1

NPA

00:30 FT 1 [14] TS Galaxy 0 - 3 Mamelodi Sun. [1] +3/4 0-1

BIA

00:45 FT 1 [14] Standard Liege 1 - 0 Beerschot-Wilrijk [18] - 1/2 1-0

RMNA

00:55 FT [4] Voluntari 0 - 1 CFR Cluj [1] +1/4 0-1

TBN3

01:00 FT [A1-6] Real Union 2 - 1 Valladolid II [A1-19] - 1 1/4 1-1

DUC3

01:00 FT [14] Hallescher 4 - 1 Viktoria Berlin [17] +0 2-1

DUC4T

01:00 FT [5] Fortuna Koln 1 - 2 Bonner SC [16] 0-1

ICELC

01:00 FT [C-3] Keflavik 5 - 0 Afturelding [C-5] - 1 3/4 2-0

ICELC

01:00 FT [D-2] Fylkir 2 - 2 KA Akureyri [D-3] +1/2 1-0

ISRC

01:00 FT [12] Hap. Beer Sheva 1 - 0 Maccabi P.Tikva [30] - 3/4 0-0

TS 90': 1-0; TONG TS: 1-1; HP: 1-0

ISRC

01:00 FT [15] Hapoel Haifa 1 - 0 Bnei Yehuda [7] - 3/4 1-0

EGYA

01:00 FT [1] Zamalek SC 3 - 2 Future FC [5] - 1/4 1-2

DUC4T

01:30 FT [18] Sportfreunde Lotte 2 - 3 Preussen Munster [2] 1-1

DUC4T

01:30 FT [20] Homberg 0 - 1 Rodinghausen [6] +3/4 0-1

ESTA

01:30 FT [8] TJK Legion 0 - 2 Trans Narva [7] -

GREA

01:30 FT [3] AEK Athens 1 - 1 PAOK [2] - 1/2 1-1

HLC

02:00 FT 1 [2] Go Ahead Eagles 1 - 2 PSV Eindhoven [9] +1 1/4 1-1

HUNC

02:00 FT [6] Bekescsaba Elore 2 - 3 Ujpest [4] +1 1/2 1-2

FA

02:15 FT 1 [75] Luton Town 2 - 3 Chelsea [60] +1 1/2 2-1

ICELC

02:15 FT [A-4] HK Kopavogur 0 - 2 Valur Rey. [A-2] +2 0-1

FA

02:30 FT 2 [90] Southampton 3 - 1 West Ham Utd [96] 1 +1/4 1-0

TSA

02:30 FT [9] Luzern 0 - 2 Zurich [1] +0 0-1

AUTA

02:30 FT 1 [7] Lask 0 - 0 RB Salzburg [1] +1/2 0-0

DUCC

02:45 FT 1 [26] Bochum 1 - 1 Freiburg [19] 1 +1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-1

SCOA

02:45 FT [11] St. Johnstone 0 - 1 Rangers [2] +1 1/2 0-1

SCOA

02:45 FT [12] Dundee 0 - 0 Hibernian [8] +1/4 0-0

SCOA

02:45 FT [1] Celtic 2 - 0 St. Mirren [7] - 2 1/4 0-0

SCOA

02:45 FT [3] Hearts 2 - 0 Aberdeen [10] - 1/2 1-0

SCOA

02:45 FT [4] Livingston 2 - 1 Dundee Utd [6] - 1/2 1-1

SCOA

02:45 FT [5] Motherwell 0 - 1 Ross County [9] - 1/4 0-1

POLC

02:45 FT [7] Legia Wars. 2 - 0 Gornik Leczna [3] - 1 1/4 1-0

BIC

02:45 FT [3] Club Brugge 0 - 3 Gent [1] 0-2

C1U19

03:00 FT [D-1] Real Madrid U19 2 - 3 Atletico Madrid U19 [B-2] - 1/4 0-1

TBNA

03:00 FT [18] Mallorca 0 - 2 Real Sociedad [6] 2 +1/4 0-1

ITC

03:00 FT 3 [1] Fiorentina 0 - 1 Juventus [27] 2 - 1/4 0-0

CRCA

03:00 FT [9] Municipal Grecia 0 - 1 Sporting (CRC) [6] +1/4 0-1

ARGC

03:10 FT [12] Banfield 3 - 1 Sportivo Dock Sud [75] - 1 1/2 0-1

FA

03:15 FT 2 [71] Liverpool 2 - 1 Norwich [81] 3 - 2 2-0

PHC

03:15 FT [31] Nantes 2 - 2 Monaco [36] +1/2 1-1

TS 90': 2-2; Pen: 4-2

TBNC

03:30 FT 3 [16] Valencia 1 - 0 Athletic Bilbao [67] 2 +1/4 1-0

BDNC

03:45 FT [28] Sporting Lisbon 1 - 2 Porto [24] - 1/4 0-0

CHIB

04:00 FT [8] Melipilla 1 - 1 Puerto Montt [6] - 1/4 0-0

COLC

04:00 FT [14] Valledupar 0 - 2 Fortaleza [1] 0-1

CRCA

04:00 FT [10] Jicaral Sercoba 1 - 1 Dep. Saprissa [5] +1/2 0-0

BRARJ

05:00 FT [12] Volta Redonda/RJ 1 - 2 Resende/RJ [7] - 1/2 0-0

LIB

05:15 FT Catolica Quito 2 - 0 Bolivar - 1 2-0

LIB

05:15 FT Guarani CA 2 - 3 America/MG [D-4] +1/4 2-0

TS 90': 2-3; TONG TS: 3-3; Pen: 4-5

COLC

06:00 FT [32] Boyaca Chico 0 - 1 Real Santander [3] 0-0

MEXB

06:00 FT [10] Tepatitlan FC 1 - 0 CD Tapatio [12] - 1/4 1-0

CRCA

06:00 FT [11] Perez Zeledon 0 - 1 Guadalupe FC [7] - 1/4 0-1

CHIB

06:30 FT 1 [4] U. San Felipe 1 - 0 Rangers Talca [2] +0 1-0

CRCA

06:30 FT [8] Santos Guapiles 2 - 0 Guanacasteca [12] - 1/2 1-0

ARGC

07:10 FT [7] Boca Juniors 4 - 1 Central Cordoba [86] - 2 1/4 1-1

LIB

07:30 FT 1 Universitario 0 - 1 Barcelona SC 1 +1/4 0-0

LIB

07:30 FT [C-1] Estudiantes LP 2 - 0 Audax Italiano - 1 1/2 1-0

NMSC

07:30 FT [1] Palmeiras/SP 2 - 0 Athletico/PR [2] - 1 0-0

MEXA

08:00 FT [2] Tigres UANL 2 - 2 Cruz Azul [8] - 3/4 2-1

MEXA

08:00 FT 1 [3] Atlas 0 - 1 Pachuca [1] +0 0-0

MEXB

08:00 FT [16] Pumas Tabasco 0 - 5 Mineros de Zac. [5] +0 0-3

CRCA

09:00 FT 1 [2] Herediano 1 - 1 Alajuelense [1] +0 0-1

MEXA

10:00 FT [10] San Luis 2 - 2 Chivas Guad. [6] +0 2-0

MEXA

10:00 FT [14] Santos Laguna 3 - 2 Pumas UNAM [11] - 1/2 1-1

MEXB

10:05 FT [15] Raya2 3 - 3 Venados [9] - 1/4 1-1

HKGA

19:00 Hoãn [2] Kitchee - Hong Kong FC [6] -

Kết quả bóng đá ngày 02/03/2022

Kết quả bóng đá ngày 02/03/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 02/03/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 02/03/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22