KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 10/02/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 10/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

15:05 FT [6] WS Wanderers 2 - 0 Melb. Victory [11] - 1/4 0-0

GHCLB

17:00 FT GKS Tychy 2 - 0 Nieciecza 1-0

TBN3

18:00 FT [E1-4] Inter de Madrid 2 - 0 Atl. Baleares [E1-5] +1/4 1-0

THA

18:00 FT 1 [7] Samut Prakan City 3 - 5 Police Tero FC [11] - 3/4 2-2

THA

18:00 FT [13] Suphanburi 1 - 0 Rayong FC [16] - 1 0-0

THA

18:30 FT [4] Chiangrai Utd 1 - 1 Bangkok Utd [5] - 1/4 0-0

THA

19:00 FT [9] Nakhon Ratch. 1 - 0 Ratchaburi [8] - 1/4 1-0

RMNC

19:30 FT Farul Constanta 0 - 3 Chindia Targoviste +1/4 0-1

KSB

19:30 FT [9] Al Adalah 1 - 1 Hajer [5] - 1/4 1-1

KSB

19:55 FT [17] Al Bukiryah 1 - 0 Sahel (KSA) [14] 1-0

GHCLB

20:00 FT Inhulets Petrove 3 - 1 Widzew Lodz 1-0

SLOA

20:00 FT [6] NK Bravo 0 - 0 Gorica [10] - 1/2 0-0

KSB

20:00 FT [3] Al Jabalain 0 - 1 Najran [13] - 1/2 0-0

URUA

20:00 FT 1 [1] Liverpool P. (URU) 3 - 2 Cerro Largo [11] - 1/2 0-1

CHIA

20:30 FT [10] Antofagasta 1 - 0 O Higgins [5] +1/4 0-0

PHC

20:45 FT Auxerre 0 - 2 Marseille +1/2 0-0

PHC

20:45 FT Bordeaux 0 - 2 Toulouse - 1/4 0-1

PHC

20:45 FT Grenoble 0 - 1 Monaco +1 0-1

PHC

20:45 FT Nantes 2 - 4 Lens +1/4 1-3

PHC

20:45 FT Strasbourg 0 - 2 Montpellier - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [B-1] Padova 6 - 0 Carpi [B-14] - 1 1/4 2-0

TBN3

21:45 FT [D1-3] Linense 2 - 1 Marbella [D1-9] - 1/4 1-1

CROA

22:00 FT [7] Sibenik 1 - 0 Istra 1961 [9] - 1/4 0-0

GREC

22:00 FT AEK Athens 4 - 2 Volos NFC - 1 1/2 4-1

CYPA

22:00 FT [6] Olympiakos Nic. 2 - 3 Apoel FC [8] +1/4 0-1

RMNC

22:15 FT Universitaea Cluj 2 - 1 UTA Arad +1/2 1-0

SLOA

22:45 FT [4] Domzale 3 - 3 Maribor [2] +1/2 3-1

KSB

22:55 FT [11] Jeddah Club 1 - 1 Al Shoalah [10] +0 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-1] Burgos CF 2 - 0 Valladolid II [A2-4] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [B2-8] Ejea 1 - 2 Tudelano [B2-4] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [E2-10] CP Villarrobledo 1 - 1 Melilla CD [E2-6] +1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [A1-6] Pontevedra 0 - 0 Guijuelo [A1-10] - 3/4 0-0

TBN3

22:59 FT [E2-7] Villarrubia CF 1 - 1 Extremadura UD [E2-2] +1/2 0-1

TBN3

22:59 FT [A2-2] Cultural Leonesa 1 - 1 Sporting Gijon B [A2-9] - 1 0-0

TBN3

22:59 FT [C2-9] Orihuela 1 - 2 La Nucía [C2-7] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [E1-2] Rayo Majada. 1 - 1 Getafe B [E1-10] - 1/2 0-1

TBN3

22:59 FT [E1-6] Navalcarnero 1 - 1 Atletico Madrid B [E1-8] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [A2-7] Real Oviedo B 2 - 1 Covadonga [A2-10] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [E1-3] Real Madrid B 3 - 1 Las Rozas CF [E1-7] - 1/2 1-1

PHC

22:59 FT Nimes 1 - 3 Nice +1/2 1-2

PHC

22:59 FT Stade Brestois 2 - 1 Rodez - 3/4 2-1

PHC

22:59 FT Amiens 1 - 2 Metz +0 0-1

BIC

22:59 FT Eupen 5 - 1 Olympic Charleroi - 1 3/4 1-1

POLC

23:30 FT Pogon Szczecin 1 - 2 Piast Gliwice - 1/4 0-1

TSC

23:30 FT Aarau 2 - 2 Sion 1-0

TS 90': 2-2; HP: 2-0

C1W

00:00 FT [13] Brondby Nữ 1 - 1 Valerenga Nữ 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-4

BIC

00:00 FT Genk 1 - 0 Sint Truiden - 1/2 0-0

GREC

00:00 FT PAOK 5 - 2 Lamia FC - 2 2-2

CYPA

00:00 FT [4] Anorthosis 0 - 0 AEL Limassol [2] - 1/4 0-0

DENC

00:00 FT Fremad Amager 1 - 2 Sonderjyske +1/4 0-1

CROA

00:05 FT [3] HNK Rijeka 0 - 1 Hajduk Split [5] - 1/2 0-0

TSA

00:15 FT [6] Luzern 1 - 1 Lugano [3] - 1/2 0-1

TSA

00:15 FT [4] Servette 2 - 2 St. Gallen [8] - 1/4 1-1

FA

00:30 FT 2 Swansea City 1 - 3 Man City +2 0-1

SLOA

00:30 FT [5] Koper 1 - 2 O.Ljubljana [1] - 1/4 0-1

AUTA

00:30 FT [11] St.Polten 1 - 3 Lask [3] +1 3/4 0-2

AUTA

00:30 FT [12] Admira 3 - 1 SCR Altach [9] +0 1-0

TNKC

00:45 FT [17] Galatasaray 2 - 3 Alanyaspor [14] - 1/2 0-2

ITB

01:00 FT [9] Reggina 1 - 0 Virtus Entella [20] - 3/4 1-0

DUC3

01:00 FT [17] Bayern Munich II 3 - 2 Zwickau [10] - 1/2 2-1

PHC

01:00 FT Dijon 0 - 1 Lille +1 0-1

SCOA

01:00 FT [10] Kilmarnock 0 - 1 Motherwell [9] +0 0-0

ISRA

01:00 FT 1 [5] Maccabi P.Tikva 0 - 2 Hapoel Tel Aviv [11] - 1/4 0-1

ISRA

01:15 FT [1] Maccabi TA 3 - 1 Hapoel Hadera [9] - 1 1/2 2-1

TBN3

01:30 FT [C1-5] Cornella 0 - 1 AE Prat [C1-7] - 3/4 0-1

RMNC

01:30 FT Dinamo Bucuresti 1 - 0 Steaua Bucuresti +1/4 0-0

ISRA

01:45 FT [2] Maccabi Haifa 2 - 0 Hapoel Haifa [10] - 1 1/4 0-0

ANHB

02:00 FT [7] Reading 1 - 3 Brentford [5] +1/2 1-1

HLC

02:00 FT Ajax 2 - 1 PSV Eindhoven - 3/4 2-0

DENC

02:15 FT Aarhus AGF 3 - 1 B93 Kobenhavn - 2 1-0

FA

02:30 FT 2 Leicester City 1 - 0 Brighton 1 - 1/2 0-0

FA

02:30 FT Sheffield Utd 1 - 0 Bristol City 1 - 1 0-0

POLC

02:30 FT Rakow Czestochowa 4 - 2 Gornik Zabrze - 1/4 2-0

GREC

02:30 FT Olympiakos 2 - 1 Aris Salonica - 3/4 2-1

TSA

02:30 FT [1] Young Boys 1 - 0 Lausanne Sports [5] - 1 1/2 1-0

AUTA

02:30 FT [1] RB Salzburg 3 - 1 Austria Wien [8] - 2 0-0

ITC

02:45 FT 1 Atalanta 3 - 1 Napoli 4 - 1/2 2-0

BIC

02:45 FT Club Brugge 3 - 1 Antwerpen - 1 0-0

TBNC

03:00 FT 3 Sevilla 2 - 0 Barcelona 1 +1/4 1-0

ITB

03:00 FT [8] Chievo 1 - 0 Reggiana [18] - 1 0-0

SCOA

03:00 FT [6] St. Mirren 0 - 4 Celtic [2] +1 0-1

COLB

03:00 FT [7] Fortaleza 1 - 1 Atletico [8] - 1/2 1-1

COLB

03:00 FT [4] Leones FC 1 - 1 Cortulua [5] +0 0-1

URUA

03:00 FT [5] Plaza Colonia 3 - 0 Danubio [12] +0 2-0

FA

03:15 FT 4 Everton 4 - 4 Tottenham 3 +0 3-2

TS 90': 4-4; HP: 1-0

BDNC

03:15 FT Braga 1 - 1 Porto +1/4 0-1

COLB

04:00 FT [10] Orsomarso 2 - 1 Dep.Quindio [3] +1/4 1-1

PHC

04:05 FT 2 Caen 0 - 1 PSG 2 +2 1/2 0-0

CHIA

04:30 FT [12] Curico Unido 0 - 0 Univ. de Chile [8] +1/4 0-0

CHIA

04:30 FT [16] U. Espanola 1 - 1 La Serena [7] - 1/2 0-0

PARA

04:30 FT [4] Cerro Porteno 1 - 0 Sportivo Luqueno [7] - 1 1/4 0-0

MEXB

04:45 FT [7] Tepatitlan FC 0 - 0 CD Tapatio [6] - 1/4 0-0

BRA

05:00 FT 1 [2] Internacional/RS 1 - 2 SC Recife/PE [15] - 1 1-2

BRA

05:15 FT [16] Fortaleza/CE 3 - 0 Vasco DG/RJ [17] - 1/2 2-0

URUA

05:15 FT 1 [13] Wanderers 3 - 2 CA Rentistas [16] - 1/4 1-1

PARA

06:45 FT [8] 12 de Octubre 0 - 2 Olimpia Asuncion [3] +1 1/4 0-1

BRA

07:00 FT [4] Sao Paulo/SP 1 - 1 Ceara/CE [11] - 3/4 0-0

ARGC

07:10 FT [3] River Plate 4 - 0 Def. Pronunciamiento 2-0

COLB

07:10 FT [1] Atletico Huila 1 - 0 Tigres(COL) [11] - 1 1-0

BRA

07:30 FT [12] Corinthians/SP 3 - 3 Atletico/PR [10] - 1/2 2-2

BRA

07:30 FT [5] Fluminense/RJ 0 - 0 Atl. Mineiro/MG [3] +1/4 0-0

CHIA

07:30 FT [1] Univ. Catolica 0 - 0 U. La Calera [3] - 1/2 0-0

URUA

07:45 FT [3] CA Torque 1 - 2 Nacional Montevideo [4] +0 0-2

MEXB

08:05 FT [15] Correcaminos 1 - 1 Mineros de Zac. [4] +0 0-1

CRCA

09:00 FT [A-1] Alajuelense 3 - 0 Municipal Grecia [A-5] - 1 2-0

MEXB

10:05 FT [2] Sonora 2 - 1 Morelia [1] 2-1

AUSA

15:00 Hoãn [11] Melb. Victory - Newcastle Jets [12] -

AUSA

15:00 Hoãn [8] Brisbane Roar - Perth Glory [10] -

EGYA

00:30 Hoãn [3] Al Masry - Pyramids FC [5] -

Kết quả bóng đá ngày 10/02/2021

Kết quả bóng đá ngày 10/02/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 10/02/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 10/02/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 33 45 77
2 Man Utd 32 29 66
3 Leicester City 32 21 59
4 Chelsea 32 19 55
5 West Ham Utd 32 11 55
6 Tottenham 33 18 53
7 Liverpool 32 16 53
8 Everton 31 3 49
9 Arsenal 32 8 46
10 Leeds Utd 32 0 46
11 Aston Villa 31 9 44
12 Wolves 32 -9 41
13 Crystal Palace 31 -19 38
14 Southampton 32 -18 36
15 Newcastle 32 -18 35
16 Brighton 32 -5 34
17 Burnley 32 -19 33
18 Fulham 33 -18 27
19 West Brom 32 -34 24
20 Sheffield Utd 32 -39 14