KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 11/05/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 11/05/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [3] Honda Lock 6 - 0 MIO Biwako [15] 4-0

NHATJFL

12:00 FT [11] Kochi United SC 1 - 1 Veertien Mie [8] +0 0-0

SEAFS

13:00 FT [5] Malaysia Futsal 2 - 6 Thái Lan Futsal [3] 0-5

SEA

16:00 FT [B-4] Campuchia U23 0 - 1 Singapore U23 [B-3] - 3/4 0-1

SEAFS

16:00 FT [2] Việt Nam Futsal 1 - 1 Indonesia Futsal [1] 1-0

CZEU19

16:00 FT [10] Mlada Boleslav U19 0 - 0 Brno U19 [8] 0-0

CZEU19

17:00 FT [15] Meteor Praha U19 2 - 4 Zlin U19 [12] +3/4 1-1

AUSFWP

18:00 FT [8] Cockburn City 1 - 2 Sorrento [6] +1/4 0-1

SEA

19:00 FT [B-2] Malaysia U23 3 - 1 Lào U23 [B-5] - 2 3/4 2-0

SEAW

19:00 FT [A-1] Việt Nam Nữ 2 - 1 Philippines Nữ [A-2] - 3/4 1-1

MASL

19:15 FT 1 [7] Pahang 1 - 2 Sarawak [10] - 1 1-0

MASL

20:00 FT [3] Negeri Sembilan 0 - 1 Darul Takzim [1] +1 3/4 0-0

MAPL

20:00 FT [10] FAM-MSN 0 - 1 Perak FA [8] +1/2 0-0

UAEA

21:00 FT [10] Ittihad Kalba 3 - 1 Emirates Club [14] - 1 3-0

UAEA

21:00 FT [5] Al Shabab (UAE) 1 - 2 Al Nasr (UAE) [6] - 3/4 0-1

UZBA

21:00 FT [7] Lok. Tashkent 1 - 2 Kokand-1912 [10] - 1/2 0-1

UZBA

21:00 FT [6] Qyzylqum 1 - 4 FK AGMK [4] +0 0-1

UZBA

21:00 FT [12] Dinamo Samarkand 0 - 1 Navbahor [2] +1/2 0-0

EGYA

21:00 FT [12] Al Masry 1 - 1 Ghazl Al Mahalla [9] - 1/4 0-0

SRBC

21:30 FT [5] FK Partizan 2 - 1 FK Vojvodina [10] - 2 1/4 2-0

NGB

22:00 FT [19] Metallurg Lipetsk 1 - 3 Torpedo Moscow [1] +1 0-0

BIHA

22:00 FT 1 [12] Radnik Bijeljina 1 - 3 Leotar Trebinje [9] - 3/4 0-1

BIHA

22:00 FT [11] Rudar Prijedor 0 - 0 NK Posusje [8] - 3/4 0-0

BIHA

22:00 FT [2] FK Tuzla City 4 - 1 Sloboda Tuzla [10] +1/4 1-0

LATA

22:00 FT [1] Rigas Futbola Skola 3 - 1 METTA/LU Riga [7] - 2 3/4 2-0

FINB

22:00 FT [4] SJK Akatemia 4 - 1 PK-35 [12] +1/4 2-1

CZEB

22:00 FT [7] Jihlava 2 - 1 Pribram [13] - 1/4 1-0

CZEB

22:00 FT [14] Fotbal Trinec 1 - 0 MFK Vyskov [12] - 1 0-0

CZEB

22:00 FT [8] Taborsko 1 - 0 Vik.Zizkov [16] - 3/4 1-0

CZEB

22:00 FT [3] Opava 2 - 0 Usti & Labem [15] - 1 1/2 0-0

CZEB

22:00 FT [11] SK Prostejov 0 - 4 Varnsdorf [6] +0 0-1

CZEB

22:00 FT [10] MFK Chrudim 3 - 2 Brno [1] +1/4 1-1

CZEB

22:00 FT [4] SK Lisen 1 - 0 Sparta Praha B [5] - 3/4 1-0

CZEB

22:00 FT [9] Dukla Praha 1 - 1 Sellier&Bellot Vlasim [2] 1-0

ARMA

22:30 FT [6] Urartu 1 - 0 BKMA Yerevan [9] - 1 0-0

ARMA

22:30 FT [3] Ararat Y 4 - 0 Noravank SC [7] - 1 1-0

GREA

22:30 FT [2] PAOK 0 - 1 Aris Salonica [4] - 1/4 0-0

KSAA

22:55 FT [14] Al Ettifaq 0 - 2 Al Hilal [2] +3/4 0-1

KSB

22:55 FT [1] Al Khaleej(KSA) 1 - 1 Jeddah Club [12] - 3/4 0-0

NGB

22:59 FT [3] Fakel 1 - 0 Kamaz [17] - 1 1-0

DENA

22:59 FT 1 [6] Randers 2 - 2 Aalborg BK [4] - 1/4 0-1

DENA

22:59 FT [12] Sonderjyske 1 - 1 Nordsjaelland [9] +1/4 0-0

NGC

23:30 FT [1-1] Spartak Moscow 3 - 0 Yenisey [9-1] - 1 1/4 1-0

GREA

23:30 FT [3] AEK Athens 3 - 0 Pas Giannina [6] - 1 3/4 2-0

RMNC

23:30 FT 1 [5] Arges Pitesti 0 - 1 Voluntari [1] +0 0-0

SRBC

23:30 FT [1] Crvena Zvezda 8 - 0 FK Novi Pazar [9] 5-0

KSB

23:30 FT [6] Ohud Medina 0 - 0 Al Kawkab [19] - 3/4 0-0

EGYA

23:30 FT [13] Ittihad Alexandria 2 - 5 Semouha Club [4] +0 0-2

UAEA

23:45 FT [7] Al Wasl 1 - 0 Al Dhafra [12] - 1 1-0

UAEA

23:45 FT [1] Al Ain 5 - 0 Al Jazira [4] - 1 1/4 2-0

TBNA

00:00 FT 3 [20] Alaves 2 - 1 Espanyol [13] 3 1 - 1/2 1-1

TBNA

00:00 FT 2 [9] Osasuna 1 - 1 Getafe [14] 4 1 - 1/4 1-1

PHA

00:00 FT 2 [5] Nice 4 - 2 Saint Etienne [19] 3 - 1 0-2

BIHA

00:00 FT [3] Borac Banja Luka 1 - 1 Siroki Brijeg [7] - 1 1/4 0-1

NORA

00:00 FT [3] Molde 3 - 0 Odd Grenland [15] - 1 1/2 2-0

CZEA

00:00 FT 1 [5] Banik Ostrava 1 - 1 Slavia Praha [1] +1 1/4 1-1

CZEA

00:00 FT [6] Hradec Kralove 0 - 2 Vik.Plzen [2] +1 0-1

CZEA

00:00 FT [3] Sparta Praha 1 - 2 Slovacko [4] - 3/4 1-0

TDA

00:00 FT [1] AIK Solna 2 - 0 Malmo [5] - 1/4 1-0

HUNC

00:30 FT [1] Ferencvaros 3 - 0 Paksi [2] - 1 1-0

TNKC

00:30 FT [13] Sivasspor 1 - 1 Alanyaspor [4] +0 0-0

KSB

00:50 FT [5] Al Wehda (KSA) 0 - 0 Al Adalah [2] 0-0

HLA

01:00 FT [13] Go Ahead Eagles 0 - 1 Feyenoord [3] +1 0-0

HLA

01:00 FT [9] Cambuur 1 - 1 Willem II [17] +1/4 1-0

HLA

01:00 FT [15] Fortuna Sittard 1 - 2 Vitesse Arnhem [6] +1/4 1-1

HLA

01:00 FT [1] Ajax 5 - 0 Heerenveen [8] - 2 1/4 3-0

HLA

01:00 FT [2] PSV Eindhoven 3 - 2 NEC Nijmegen [11] - 2 1/4 2-0

HLA

01:00 FT [10] RKC Waalwijk 2 - 0 Heracles Almelo [16] - 1/4 1-0

HLA

01:00 FT [14] Sparta Rotterdam 2 - 0 Zwolle [18] - 1/4 2-0

HLA

01:00 FT [4] Twente 3 - 0 Groningen [12] - 1 1-0

HLA

01:00 FT [7] Utrecht 2 - 2 AZ Alkmaar [5] +1/4 1-2

GREA

01:00 FT [1] Olympiakos 1 - 2 Panathinaikos [5] - 1/2 0-1

ICEA

01:00 FT 1 [11] Vestmannaeyjar 1 - 2 KR Reykjavik [5] +1/2 1-2

DENA

01:00 FT [1] Kobenhavn 2 - 1 Silkeborg IF [3] - 1/2 1-0

ANHA

01:30 FT 1 1 [17] Leeds Utd 0 - 3 Chelsea [3] +3/4 0-1

TBNA

01:30 FT 4 [4] Sevilla 0 - 0 Mallorca [18] 6 - 3/4 0-0

SCOA

01:30 FT [6] Dundee Utd 1 - 1 Celtic [1] +2 0-0

BIA

01:30 FT 1 [2] Club Brugge 1 - 0 Union Saint-Gilloise [1] +0 0-0

SLOC

01:30 FT [1] Koper 3 - 1 NK Bravo [5] 0-0

TSA

01:30 FT [8] Sion 1 - 3 Luzern [9] +0 0-1

TSA

01:30 FT [6] Servette 2 - 2 Lugano [4] - 1/4 0-1

GHQG

01:45 FT [93] M.gladbach 1 - 2 Ukraina [141] 1-1

ANHA

01:45 FT [9] Leicester City 3 - 0 Norwich [20] - 1 1/2 0-0

ANHA

01:45 FT 1 [19] Watford 0 - 0 Everton [16] 2 +3/4 0-0

SCOA

01:45 FT [7] St. Mirren 0 - 0 Livingston [4] +0 0-0

SCOA

01:45 FT [11] St. Johnstone 1 - 0 Aberdeen [10] - 1/4 1-0

SCOA

01:45 FT [5] Motherwell 2 - 1 Hearts [3] +0 1-1

SCOA

01:45 FT [2] Rangers 4 - 1 Ross County [9] - 1 3/4 2-0

ITC

02:00 FT 1 [27] Juventus 2 - 2 Inter Milan [26] 2 +1/4 0-1

TS 90': 2-2; HP: 0-2

PHA

02:00 FT 2 [9] Nantes 2 - 1 Rennes [4] 1 +1 1-1

COLC

02:00 FT [2] Tigres(COL) 1 - 2 Inde.Medellin [28] +1/2 1-0

EGYA

02:00 FT 1 [17] Masr lel Maqassah 0 - 2 Pyramids FC [2] +1 1/4 0-0

ANHA

02:15 FT [8] Wolves 1 - 5 Man City [1] 1 +1 3/4 1-3

ICEA

02:15 FT [3] Valur Rey. 4 - 0 IA Akranes [9] - 1 1/2 1-0

ICEA

02:15 FT [1] Breidablik 3 - 2 Stjarnan [4] - 1 2-1

ICEA

02:15 FT [2] KA Akureyri 1 - 0 Hafnarfjordur [7] +0 0-0

TBNA

02:30 FT 2 [15] Elche 0 - 2 Atletico Madrid [3] 2 +1 0-1

CHIB

02:30 FT [10] Barnechea 6 - 2 Iquique [11] - 1/4 3-0

CRCA

04:00 FT [10] Jicaral Sercoba 2 - 1 Perez Zeledon [11] - 1/2 1-0

BRC

05:00 FT [48] Juazeirense/BA 1 - 2 Palmeiras/SP [12] +2 0-1

BRC

05:00 FT [2] Ceara/CE 2 - 0 Tombense FC/MG [50] - 1 1/4 1-0

BLVA

05:00 FT [B-5] Jorge Wilstermann 1 - 0 Always Ready [B-4] - 1/4 1-0

CHIB

05:00 FT [15] Deportes Recoleta 2 - 1 Temuco [9] +0 1-0

COLC

05:00 FT [8] Atl. Bucaramanga 0 - 0 La Equidad [30] - 1/2 0-0

ECUA

05:00 FT [16] 9 de Octubre 2 - 2 Guayaquil City [10] - 1/4 1-0

PARA

05:00 FT [3] Olimpia Asuncion 1 - 0 Sol de America [6] - 3/4 0-0

ARGLC

05:15 FT [B-1] Estudiantes LP 1 - 1 Argentinos Jun. [A-4] - 1/4 1-0

USC

05:30 FT [30] Richmond K. 1 - 5 Charlotte FC [24] 0-1

COLC

06:00 FT [9] Jag de Cordoba 1 - 1 Millonarios [31] +0 1-1

COLC

06:00 FT [10] Once Caldas 1 - 2 Atl. Nacional [25] +0 0-1

USC

06:00 FT 1 [43] New York City 3 - 1 Rochester Rhinos [19] 1 - 1 3/4 2-1

USC

06:00 FT [34] New England 5 - 1 Cincinnati [31] - 1 1/2 2-1

BRAA

06:30 FT [9] Bragantino/SP 1 - 1 Atl. Mineiro/MG [2] +1/4 1-0

BLVA

07:00 FT [A-3] Nacional Potosi 1 - 1 The Strongest [A-2] - 1/4 1-1

BLVA

07:00 FT [A-7] Univ. De Sucre 1 - 1 Oriente Petrolero [A-4] - 1/4 1-0

COLC

07:00 FT 1 [13] Pereira 1 - 1 Deportes Tolima [26] +0 0-1

USC

07:00 FT [40] Nashville FC 2 - 2 Atlanta United [2] - 1/4 0-2

TS 90': 2-2; HP: 1-0

USC

07:00 FT [22] Union Omaha 2 - 0 NC Hailstorm FC [16] - 1/2 0-0

MEXA

07:00 FT [10] San Luis 2 - 2 Pachuca [1] +1/4 1-1

CRCA

07:00 FT [4] Cartagines 3 - 0 Guanacasteca [12] - 1 1/2 3-0

CRCA

07:00 FT 1 [8] Santos Guapiles 2 - 0 Municipal Grecia [9] - 1/4 0-0

PARA

07:15 FT [4] Resistencia SC 1 - 2 Guarani CA [5] +1/2 1-0

PARA

07:15 FT [2] Cerro Porteno 0 - 0 Guairena FC [8] - 3/4 0-0

ARGLC

07:30 FT [A-2] River Plate 1 - 2 Tigre [B-3] - 1 0-1

BRC

07:30 FT [49] Vila Nova/GO 0 - 2 Fluminense/RJ [10] +0 0-1

BRC

07:30 FT [16] Corinthians/SP 2 - 0 Portuguesa/RJ [17] - 2 1/4 2-0

CHIB

07:30 FT [5] Dep. Copiapo 2 - 1 San.Morning [7] 1-1

CHIB

07:30 FT [16] U.Concepcion 0 - 1 Rangers Talca [2] 0-1

USC

07:30 FT [9] Houston Dynamo 1 - 0 SA Scorpions [25] - 3/4 0-0

BRC

08:00 FT [11] Cuiaba/MT 0 - 0 Atletico/GO [14] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-5

ECUA

08:00 FT [1] Barcelona SC 1 - 1 Emelec [4] - 1/2 0-0

COLC

08:10 FT 1 [7] Santa Fe 0 - 1 Junior Barranquilla [29] - 1/4 0-0

USC

09:00 FT [20] Seattle Sounders 2 - 2 San Jose EQ [1] - 3/4 0-1

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 9-10

MEXB

09:00 FT 1 [6] Sonora 0 - 0 Morelia [4] - 1/4 0-0

MEXA

09:05 FT [5] Puebla 1 - 1 Club America [4] +1/2 0-0

USC

09:30 FT [12] Sacramento 2 - 0 Phoenix Rising [7] 1-0

USC

09:30 FT [10] California U Strikers 2 - 3 LA Galaxy [15] 1-1

CRCA

09:30 FT [5] Dep. Saprissa 1 - 0 Sporting (CRC) [6] - 1/2 0-0

AUSBPL

16:00 Hoãn [6] Samford Rang. - North Star [7] +0 -

ESTC

22:59 Hoãn [11] Trans Narva - Nomme Kalju [5] +3/4 -

COLC

03:30 Hoãn [6] Union Magdalena - America Cali [24] +1/2 2-1

USC

07:00 Hoãn [6] Minnesota Utd - Colorado Rapids [35] - 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 11/05/2022

Kết quả bóng đá ngày 11/05/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 11/05/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 11/05/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22