LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/03/2022

Lịch bóng đá trong ngày 02/03/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

15:05 - [1] Melbourne City vs Perth Glory [12] - 1 1/4 -

NHATLC

16:30 - [C-1] Kyoto Sanga vs Sagan Tosu [C-4] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Urawa Red [15] - 1/2 -

NHATLC

17:00 - [A-1] Kashima Antlers vs Cerezo Osaka [A-2] - 3/4 -

NHATLC

17:00 - [C-3] Kashiwa Reysol vs Consa. Sapporo [C-2] - 1/4 -

NHATLC

17:00 - [B-3] Shimizu S-Pulse vs Tokushima Vortis [B-4] - 1/4 -

NHATLC

17:00 - [D-3] Jubilo Iwata vs Shonan Bellmare [D-1] +0 -

NHATLC

17:00 - [A-4] Oita Trinita vs Gamba Osaka [A-3] +0 -

NHATLC

17:00 - [B-1] Sanf Hiroshima vs Nagoya Grampus [B-2] +0 -

NHATLC

17:00 - [D-2] Avispa Fukuoka vs FC Tokyo [D-4] +1/2 -

HQA

17:00 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Pohang Steelers [5] - 1/2 -

VNA

17:00 - [10] SHB Đà Nẵng vs TP.HCM [8] +0 -

VNA

17:00 - [9] HA Gia Lai vs HL Hà Tĩnh [12] - 3/4 -

NHATA

17:30 - [3] Yokohama FM vs Vissel Kobe [17] - 1/4 -

HQA

17:30 - [9] Daegu vs Gimcheon Sangmu [7] +0 -

VNA

18:00 - [1] Hải Phòng vs Nam Định [13] - 1/4 -

ARMA

18:20 - [7] Noravank SC vs Pyunik [1] +3/4 -

TNKB

18:30 - [13] Boluspor vs Tuzlaspor [7] - 1/2 -

ARMA

19:00 - [2] Ararat-Armenia vs BKMA Yerevan [9] - 2 1/4 -

BULC

19:30 - [9] PFK Montana vs Ludogorets [4] +2 3/4 -

C1U19

20:00 - [Play off-1] AZ Alkmaar U19 vs Juventus U19 [H-1] - 1/4 -

C1U19

20:00 - [Play off-8] Midtjylland U19 vs Benfica U19 [E-1] +1/2 -

NGC

20:00 - [6-1] Alania Vla vs Arsenal-Tula [3-2] - 1/4 -

FINLC

20:00 - [A-1] Helsinki vs Honka [B-2] +2 -

RMNA

20:00 - [16] Aca. Clinceni vs Gaz Metan Medias [14] - 1 1/4 -

KSB

20:05 - [9] Najran vs Al Ain (KSA) [15] - 1/4 -

KSB

20:05 - [8] Al Kholood vs Bisha FC [20] - 1/4 -

KAZSC

20:30 - [1] Tobol Kostanay vs Kairat Almaty [2] - 1/4 -

OMC

20:30 - [3] Rustaq Club vs Dhofar [4] +1/2 -

UZBA

20:30 - [14] Neftchi vs Kokand-1912 [10] -

UZBA

20:30 - [11] Olympic FK vs Surkhon Termiz [13] -

QATA

20:50 - [2] Al Duhail SC vs Umm salal [6] - 1 1/2 -

C1U19

21:00 - [B-1] Liverpool U19 vs Genk U19 [Play off-5] +1/4 -

SLOA

21:00 - [6] NK Radomlje vs Tabor Sezana [9] - 1/4 -

TNKC

21:00 - [13] Sivasspor vs Fatih Karagumruk [5] - 1/2 -

NGC

22:00 - [1-5] FK Sochi vs CSKA Moscow [10-1] - 1/4 -

SRBA

22:00 - [16] FK Metalac GM vs Radnicki Nis [4] +0 -

SRBA

22:00 - [6] Backa Topola vs Radnik Surdulica [7] - 3/4 -

NPA

22:00 - [11] Marumo Gallants FC vs Baroka FC [15] - 1/4 -

KSB

22:15 - [18] Al Nahda (KSA) vs Hajer [3] - 1/4 -

C1U19

22:30 - [Play off-7] MSK Zilina U19 vs RB Salzburg U19 [G-1] +1 1/4 -

ITC2

22:30 - [13] Alto Adige vs Fidelis Andria [11] - 1 1/2 -

BULC

22:30 - [5] Septemvri Sofia vs Levski Sofia [1] +2 1/2 -

RMNA

22:30 - [12] Mioveni vs Universitatea Craiova [5] +1/2 -

NPA

22:30 - [7] Orlando Pirates vs Cape Town City [4] - 1/2 -

ALBA

22:45 - [3] Partizani Tirana vs Kukesi [5] - 1/4 -

ALBA

22:45 - [6] Teuta Durres vs KF Tirana [1] -

QATA

22:59 - [4] Al Arabi (QAT) vs Al Garrafa [5] +1/4 -

ESTA

23:00 - [3] Nomme Kalju vs Kuressaare [5] -

CROC

23:30 - [2] Hajduk Split vs HNK Gorica [3] - 1 1/2 -

SLOA

23:30 - [4] Mura vs CM Celje [8] - 1/4 -

NGC

00:00 - [1-1] Spartak Moscow vs Kuban [1-4] - 1 3/4 -

POLC

00:00 - [2] Gornik Zabrze vs Lech Poznan [4] +3/4 -

GREA

00:00 - [1] Olympiakos vs Asteras Tripolis [8] - 1 1/4 -

SRBA

00:00 - [3] Cukaricki Belgrade vs FK Napredak [13] - 1 1/4 -

SRBA

00:00 - [8] FK Kolubara vs FK Vojvodina [11] +1/4 -

CZEC

00:00 - [1] Sparta Praha vs Jablonec [7] - 1 1/4 -

CYPC

00:00 - [9] AEL Limassol vs Apollon Limassol [10] +0 -

CYPC

00:00 - [11] PAEEK Kyrenia vs AEK Larnaka [6] +1 1/2 -

TSA

00:00 - [8] Sion vs Lausanne Sports [10] - 1/2 -

AUTC

00:00 - [2] SV Ried vs Hartberg [3] - 1/4 -

ALGA

00:00 - [9] ES Setif vs JS Kabylie [2] - 1/2 -

KSB

00:15 - [17] Al Dir'iya vs Al Shoalah [14] +1/4 -

ITB

00:30 - [3] Monza vs Parma [12] - 1/4 -

ITB

00:30 - [8] Frosinone vs Cosenza [16] - 1 -

ITB

00:30 - [15] SPAL 1907 vs Cittadella [11] +0 -

ITB

00:30 - [4] Pisa vs Crotone [19] - 3/4 -

ITB

00:30 - [13] Reggina vs Vicenza [17] +0 -

ITB

00:30 - [1] Lecce vs Ascoli [6] - 3/4 -

DUCC

00:30 - [17] Hamburger vs Karlsruher [7] - 1 -

DUCC

00:30 - [5] Hannover 96 vs Leipzig [4] +1 1/4 -

ESTA

00:30 - [6] Tammeka Tartu vs Flora Tallinn [1] -

TNKC

00:30 - [14] Besiktas vs Kayserispor [6] - 1 1/4 -

NPA

00:30 - [6] Amazulu vs Stellenbosch FC [5] - 1/4 -

NPA

00:30 - [14] TS Galaxy vs Mamelodi Sun. [1] +3/4 -

BIA

00:45 - [14] Standard Liege vs Beerschot-Wilrijk [18] - 1/2 -

RMNA

00:55 - [4] Voluntari vs CFR Cluj [1] +1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-6] Real Union vs Valladolid II [A1-19] - 1 1/4 -

DUC3

01:00 - [14] Hallescher vs Viktoria Berlin [17] +0 -

DUC4T

01:00 - [5] Fortuna Koln vs Bonner SC [16] -

ICELC

01:00 - [C-3] Keflavik vs Afturelding [C-5] - 1 3/4 -

ICELC

01:00 - [D-2] Fylkir vs KA Akureyri [D-3] +1/2 -

ISRC

01:00 - [12] Hap. Beer Sheva vs Maccabi P.Tikva [30] - 3/4 -

ISRC

01:00 - [15] Hapoel Haifa vs Bnei Yehuda [7] - 3/4 -

EGYA

01:00 - [1] Zamalek SC vs Future FC [5] - 1/4 -

DUC4T

01:30 - [18] Sportfreunde Lotte vs Preussen Munster [2] -

DUC4T

01:30 - [20] Homberg vs Rodinghausen [6] +3/4 -

ESTA

01:30 - [8] TJK Legion vs Trans Narva [7] -

GREA

01:30 - [3] AEK Athens vs PAOK [2] - 1/2 -

HLC

02:00 - [2] Go Ahead Eagles vs PSV Eindhoven [9] +1 1/4 -

HUNC

02:00 - [6] Bekescsaba Elore vs Ujpest [4] +1 1/2 -

FA

02:15 - [75] Luton Town vs Chelsea [60] +1 1/2 -

ICELC

02:15 - [A-4] HK Kopavogur vs Valur Rey. [A-2] +2 -

FA

02:30 - [90] Southampton vs West Ham Utd [96] +1/4 -

TSA

02:30 - [9] Luzern vs Zurich [1] +0 -

AUTA

02:30 - [7] Lask vs RB Salzburg [1] +1/2 -

DUCC

02:45 - [26] Bochum vs Freiburg [19] +1/4 -

SCOA

02:45 - [11] St. Johnstone vs Rangers [2] +1 1/2 -

SCOA

02:45 - [12] Dundee vs Hibernian [8] +1/4 -

SCOA

02:45 - [1] Celtic vs St. Mirren [7] - 2 1/4 -

SCOA

02:45 - [3] Hearts vs Aberdeen [10] - 1/2 -

SCOA

02:45 - [4] Livingston vs Dundee Utd [6] - 1/2 -

SCOA

02:45 - [5] Motherwell vs Ross County [9] - 1/4 -

POLC

02:45 - [7] Legia Wars. vs Gornik Leczna [3] - 1 1/4 -

BIC

02:45 - [3] Club Brugge vs Gent [1] -

C1U19

03:00 - [D-1] Real Madrid U19 vs Atletico Madrid U19 [B-2] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [18] Mallorca vs Real Sociedad [6] +1/4 -

ITC

03:00 - [1] Fiorentina vs Juventus [27] - 1/4 -

CRCA

03:00 - [9] Municipal Grecia vs Sporting (CRC) [6] +1/4 -

ARGC

03:10 - [12] Banfield vs Sportivo Dock Sud [75] - 1 1/2 -

FA

03:15 - [71] Liverpool vs Norwich [81] - 2 -

PHC

03:15 - [31] Nantes vs Monaco [36] +1/2 -

TBNC

03:30 - [16] Valencia vs Athletic Bilbao [67] +1/4 -

BDNC

03:45 - [28] Sporting Lisbon vs Porto [24] - 1/4 -

CHIB

04:00 - [8] Melipilla vs Puerto Montt [6] - 1/4 -

COLC

04:00 - [14] Valledupar vs Fortaleza [1] -

CRCA

04:00 - [10] Jicaral Sercoba vs Dep. Saprissa [5] +1/2 -

BRARJ

05:00 - [12] Volta Redonda/RJ vs Resende/RJ [7] - 1/2 -

LIB

05:15 - Catolica Quito vs Bolivar - 1 -

LIB

05:15 - Guarani CA vs America/MG [D-4] +1/4 -

COLC

06:00 - [32] Boyaca Chico vs Real Santander [3] -

MEXB

06:00 - [10] Tepatitlan FC vs CD Tapatio [12] - 1/4 -

CRCA

06:00 - [11] Perez Zeledon vs Guadalupe FC [7] - 1/4 -

CHIB

06:30 - [4] U. San Felipe vs Rangers Talca [2] +0 -

CRCA

06:30 - [8] Santos Guapiles vs Guanacasteca [12] - 1/2 -

ARGC

07:10 - [7] Boca Juniors vs Central Cordoba [86] - 2 1/4 -

LIB

07:30 - Universitario vs Barcelona SC +1/4 -

LIB

07:30 - [C-1] Estudiantes LP vs Audax Italiano - 1 1/2 -

NMSC

07:30 - [1] Palmeiras/SP vs Athletico/PR [2] - 1 -

MEXA

08:00 - [2] Tigres UANL vs Cruz Azul [8] - 3/4 -

MEXA

08:00 - [3] Atlas vs Pachuca [1] +0 -

MEXB

08:00 - [16] Pumas Tabasco vs Mineros de Zac. [5] +0 -

CRCA

09:00 - [2] Herediano vs Alajuelense [1] +0 -

MEXA

10:00 - [10] San Luis vs Chivas Guad. [6] +0 -

MEXA

10:00 - [14] Santos Laguna vs Pumas UNAM [11] - 1/2 -

MEXB

10:05 - [15] Raya2 vs Venados [9] - 1/4 -

HKGA

19:00 Hoãn [2] Kitchee vs Hong Kong FC [6] -

Lịch bóng đá trong ngày 02/03/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 02/03/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22