LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/02/2021

Lịch bóng đá trong ngày 05/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

15:00 - LKS Lodz vs Baltika -

GHCLB

15:00 - Shakhtar Donetsk vs Borac -

AUSA

15:05 - [5] Adelaide Utd vs Perth Glory [6] +0 -

GHCLB

15:30 - Torpedo Zhodino vs Isloch -

GHCLB

18:00 - Neman Grodno vs FK Slutsk - 1 1/2 -

IRNA

18:00 - [9] Gol Gohar vs Naft M. Soleyman [11] - 1/2 -

GHCLB

18:30 - Rubin Kazan vs Din. Moscow +1/4 -

IRNA

18:30 - [10] Peykan vs Machine Sazi [16] - 1/2 -

IRNA

18:30 - [5] Aluminium Arak vs SaiPa Karadj [13] +0 -

IRNA

18:30 - [14] Zobahan vs Sepahan [2] +1/2 -

GHCLB

19:00 - Elfsborg vs Helsingborg -

GHCLB

19:00 - Litex Lovech vs Botev Vratsa -

IRNA

19:30 - [6] Sanat Naft vs Foolad Khozestan [4] -

KSAA

19:40 - [10] Al Baten vs Al Faisaly (KSA) [8] +0 -

ANHU23

20:00 - [2-5] Reading U23 vs West Brom U23 [2-13] -

OMC

20:20 - Ibri Club vs Al Suwaiq -

GHCLB

20:30 - Aust Lustenau vs Dornbirn -

IRNA

20:30 - [3] Esteghlal Tehran vs Nassaji Mazandaran [15] -

UAEA

20:30 - [10] Al Dhafra vs Al Jazira [1] +1 1/4 -

UAEA

20:30 - [8] Al Wasl vs Hatta [14] - 3/4 -

KUWA

20:40 - [5] Kazma vs Al Sahel [8] - 3/4 -

BHRA

20:50 - [8] Budaiya (BHR) vs AL Riffa [1] +1 1/4 -

GHCLB

21:00 - Goteborg vs Halmstads -

GHCLB

21:00 - CSKA 1948 Sofia vs Inhulets Petrove -

GHQG

21:00 - Tajikistan vs Jordan -

CYPA

21:00 - [9] Doxa Katokopia vs Omonia Nicosia [1] +1 -

BHRA

22:00 - [7] Al Ahli (BHR) vs Manama [2] +1/2 -

SRBA

22:30 - [4] Vojvodina vs Backa Topola [7] - 1/2 -

OMC

22:45 - Al Seeb vs Saham Club -

MLTA

22:59 - [13] Zejtun vs Birkirkara [4] +3/4 -

CYPA

22:59 - [10] Nea Salamina vs Olympiakos Nic. [6] +0 -

TNKB

22:59 - [2] Samsunspor vs Bandirmaspor [10] - 3/4 -

KUWA

23:05 - [7] Al Shabab (KUW) vs Al Arabi (KUW) [4] +1/2 -

GHCLB

23:15 - Dinamo Brest vs Slavia Mozyr -

UAEA

23:15 - [9] Ittihad Kalba vs Ajman [13] - 1/4 -

UAEA

23:15 - [6] Al Ain vs Al Shabab (UAE) [5] +1/4 -

BHRA

23:20 - [10] Malkiya vs Al Najma (BHR) [6] +1/2 -

BDNA

00:00 - [11] Rio Ave vs Nacional Madeira [12] - 1/2 -

ALBA

00:00 - [1] Vllaznia Shkoder vs KF Laci [2] -

POLA

00:00 - [4] Lechia GD vs Warta Poznan [12] - 1/2 -

ISRA

00:00 - [8] Hapoel Haifa vs Maccabi Netanya [6] -

CZEA

00:00 - [10] C. Budejovice vs Banik Ostrava [9] +0 -

AUTC

00:00 - Kapfenberg vs Wolfsberger AC +2 -

KSAA

00:15 - [11] Al Wehda (KSA) vs Al Ahli (KSA) [4] +1/4 -

DUB

00:30 - [9] Erzgebirge Aue vs Hamburger [4] +3/4 -

DUB

00:30 - [11] St. Pauli vs Sandhausen [16] - 1/4 -

HLB

00:45 - [15] TOP Oss vs AZ Alkmaar U21 [18] +0 -

HLB

00:45 - [13] Eindhoven vs Go Ahead Eagles [5] +1/2 -

ANHL1

01:00 - [14] Gillingham vs Lincoln [3] +1/2 -

ANHU23

01:00 - [2-6] Aston Villa U23 vs Crystal Palace U23 [2-4] -

DUC3

01:00 - [3] Hansa Rostock vs Verl [8] - 1/4 -

ISRA

01:00 - [12] Hapoel Kfar Saba vs Hap. Beer Sheva [4] -

TSB

01:00 - [5] Stade L. Ouchy vs Winterthur [6] - 1/4 -

TSB

01:00 - [8] SC Kriens vs Aarau [4] +3/4 -

RMNA

01:30 - [4] Sepsi OSK vs CSMS Politehnica Iasi [16] - 1 -

ANHU23

02:00 - [2-9] Norwich City U23 vs Fulham U23 [2-8] -

ANHU23

02:00 - [1-9] Brighton U23 vs West Ham U23 [1-13] -

ANHU23

02:00 - [1-1] Man City U23 vs Everton U23 [1-5] -

ANHU23

02:00 - [1-10] Arsenal U23 vs Chelsea U23 [1-6] -

ANHU23

02:00 - [1-3] Man Utd U23 vs Blackburn U23 [1-2] -

DUA

02:00 - [15] Hertha Berlin vs Bayern Munich [1] +1 3/4 -

PHB

02:00 - [13] Niort vs Chateauroux [20] +0 -

PHB

02:00 - [15] Rodez vs Clermont [2] +3/4 -

PHB

02:00 - [19] Chambly vs Sochaux [7] +1/4 -

PHB

02:00 - [9] Ajaccio vs Auxerre [6] +0 -

PHB

02:00 - [18] Guingamp vs Dunkerque [16] - 1/2 -

PHB

02:00 - [11] Amiens vs Caen [12] - 1/4 -

PHB

02:00 - [10] Nancy vs Pau FC [17] - 1/4 -

PHB

02:00 - [8] Valenciennes vs Grenoble [4] +0 -

BDNA

02:00 - [4] Benfica vs Vitoria Guimaraes [6] - 1 1/4 -

BDNA

02:00 - [17] Maritimo vs Sporting Lisbon [1] +1 -

HLA

02:00 - [9] Fortuna Sittard vs Heracles Almelo [11] +0 -

BIB

02:00 - [1] Union Saint-Gilloise vs Lierse [7] -

TSB

02:00 - [2] Schaffhausen vs Wil 1900 [7] - 1/2 -

TSB

02:00 - [9] Neuchatel Xamax vs Thun [3] +1/4 -

POLA

02:30 - [9] Lech Poznan vs Zaglebie Lubin [7] - 1 -

AUTC

02:30 - Sturm Graz vs First Vienna - 2 1/4 -

ITA

02:45 - [16] Fiorentina vs Inter Milan [1] +1 1/4 -

SCOB

02:45 - [9] Ayr Utd vs Hearts [1] +1 -

BIA

02:45 - [17] RE Mouscron Peruwelz vs Kortrijk [13] +1/4 -

TBNA

03:00 - [18] Alaves vs Valladolid [17] - 1/4 -

TBNB

03:00 - [22] Albacete vs Mallorca [1] +1/2 -

ITB

03:00 - [6] Lecce vs Ascoli [18] - 3/4 -

HLB

03:00 - [7] Volendam vs SBV Excelsior [10] - 1/2 -

HLB

03:00 - [8] Roda JC vs PSV Eindhoven U21 [17] - 1/2 -

MLTA

03:00 - [10] Floriana vs Santa Lucia FC [8] -

CHIA

03:00 - [18] La Serena vs Univ. Catolica [1] +1/2 -

ANHB

03:15 - [4] Swansea City vs Norwich [1] +0 -

BDNA

04:00 - [18] Boavista vs Gil Vicente [15] +0 -

BDNA

04:00 - [5] Pacos Ferreira vs Tondela [9] - 1/2 -

PARA

04:30 - [7] Sportivo Luqueno vs Guairena FC [4] +0 -

COLB

05:00 - [5] Atletico Huila vs Leones FC [2] - 3/4 -

CHIA

05:15 - [2] U. La Calera vs Antofagasta [4] - 1 -

BRA

06:00 - [20] Botafogo/RJ vs SC Recife/PE [15] +0 -

PARA

06:45 - [3] Guarani CA vs Nacional [6] - 1/4 -

COLB

07:00 - [3] Union Magdalena vs Orsomarso [8] - 1/2 -

CHIA

07:30 - [7] Curico Unido vs San. Wanderers [13] +0 -

NZLA

07:45 - [8] Wellington Phoenix (R) vs Wanderers SC [3] +1 1/2 -

NZLA

08:00 - [4] Waitakare Utd vs Eastern Suburbs (NZL) [6] +1/2 -

MEXB

08:00 - [11] Venados vs Oaxaca [12] - 1/4 -

NZLA

10:00 - [5] Canterbury vs Hawke's Bay [7] - 1/2 -

MEXA

10:30 - [16] Necaxa vs Cruz Azul [2] +1/2 -

AUSA

15:00 Hoãn [9] Sydney FC vs Adelaide Utd [5] -

GHCLB

15:30 Hoãn Olimpik Donetsk vs Arda Kardzhali -

VNA

17:00 Hoãn [2] BCM Bình Dương vs Hải Phòng [1] -

VNA

17:00 Hoãn [6] Bình Định vs SHB Đà Nẵng [3] -

GHCLB

18:00 Hoãn CSKA Moscow vs Lokomotiv T -

VNA

18:00 Hoãn [13] HL Hà Tĩnh vs HA Gia Lai [8] -

GHCLB

18:59 Hoãn FK Orenburg vs Krasnodar B -

GHCLB

19:00 Hoãn SKU Amstetten vs LASK Juniors -

GHCLB

19:00 Hoãn LASK Juniors vs SKU Amstetten -

ISRA

00:00 Hoãn [9] HIK Shmona vs Maccabi P.Tikva [5] -

Lịch bóng đá trong ngày 05/02/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 05/02/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11