LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 06/02/2021

Lịch bóng đá trong ngày 06/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

13:05 - [3] Brisbane Roar vs Melb. Victory [12] -

AUSA

15:10 - [2] Macarthur FC vs WS Wanderers [4] +0 -

GHCLB

15:30 - Krylya Sovetov vs Kairat Almaty -

GHCLB

16:00 - Hradec Kralove vs MFK Chrudim - 1/2 -

GHCLB

16:00 - SK Lisen vs SK Prostejov - 1/4 -

GHU17

16:00 - Moldova U17 vs Kazakhstan U17 -

GHCLB

17:00 - Hvidovre IF vs AB Gladsaxe -

THA

17:00 - [2] Buriram Utd vs Ratchaburi [8] - 1 1/4 -

GHCLB

17:30 - Sellier&Bellot Vlasim vs Vik.Zizkov -

TNKA

17:30 - [14] Kasimpasa vs Hatayspor [5] +0 -

TNKB

17:30 - [7] Tuzlaspor vs Menemen Bld [12] - 1/2 -

BDNB

18:00 - [2] Feirense vs Vilafranquense [15] - 3/4 -

AZEC

18:00 - Gabala FC vs Karabakh Agdam +1 1/4 -

THA

18:00 - [3] Port FC vs Sukhothai [13] - 1 1/4 -

THA

18:30 - [9] Police Tero FC vs BG Pathum United [1] +1 1/2 -

GHCLB

19:00 - Spartak Moscow vs Shakhter Soligo. -

GHCLB

19:00 - Viborg vs Hobro I.K. - 1 -

GHCLB

19:00 - GAIS vs Norrby -

GHCLB

19:00 - Sirius vs Akropolis IF -

TBN3

19:00 - [A2-7] Real Oviedo B vs Cultural Leonesa [A2-2] +1/2 -

DUB

19:00 - [14] Darmstadt vs Nurnberg [13] - 1/4 -

DUB

19:00 - [17] Ein.Braunschweig vs Hannover 96 [8] +1/2 -

DUB

19:00 - [15] Osnabruck vs Bochum [1] +1/2 -

FINC

19:00 - [A-4] KTP Kotka vs HIFK [A-1] +1/4 -

FINC

19:00 - [A-2] Lahti vs Helsinki [A-3] +1 3/4 -

FINC

19:00 - [F-3] KPV Kokkola vs VPS Vaasa [F-1] -

RMNA

19:00 - [10] Astra Giurgiu vs Arges Pitesti [9] - 1/4 -

SRBA

19:00 - [17] Indija vs Cukaricki [4] -

THA

19:00 - [15] Trat FC vs Chiangrai Utd [6] +3/4 -

ANHA

19:30 - [9] Aston Villa vs Arsenal [10] +1/4 -

ANHB

19:30 - [20] Coventry vs Watford [3] +1/4 -

FINC

19:30 - [C-4] Ilves Tampere vs KuPS [C-1] +0 -

EGYA

19:30 - [15] NBE SC vs El Gouna [8] +0 -

ALBA

19:45 - [6] KF Tirana vs Skenderbeu [10] - 1 1/4 -

ALBA

19:45 - [8] Bylis Ballsh vs Partizani Tirana [2] -

GHCLB

20:00 - Kalmar vs Malmo -

GHCLB

20:00 - Slo. Bratislava vs Senica -

GHCLB

20:00 - Brommapojkarna vs Djurgardens -

GHCLB

20:00 - MSK Zilina vs GKS Tychy -

ANHL2

20:00 - [9] Exeter City vs Bradford City [8] - 1/4 -

TBNA

20:00 - [9] Levante vs Granada [8] - 1/2 -

ITB

20:00 - [17] Cosenza vs SPAL 1907 [8] +1/4 -

ITB

20:00 - [4] Salernitana vs Chievo [5] +1/4 -

ITB

20:00 - [10] Frosinone vs Venezia [2] +0 -

ITB

20:00 - [14] Brescia vs Cittadella [7] +1/4 -

ITB

20:00 - [15] Cremonese vs Pisa [9] - 1/2 -

ITB

20:00 - [19] Pescara vs Reggina [12] +0 -

DUC3

20:00 - [12] Zwickau vs Hallescher [9] +0 -

DUC3

20:00 - [4] Ingolstadt vs Vik.Koln [16] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [18] Magdeburg vs Dynamo Dresden [1] +0 -

DUC3

20:00 - [13] Meppen vs Unterhaching [19] +0 -

DUC3

20:00 - [10] Waldhof Man. vs Kaiserslautern [17] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [21] Bayern Alzenau vs Koblenz [12] +0 -

DUC4N

20:00 - [15] Mainz II vs Hoffenheim II [16] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [6] Homburg vs Giessen [19] - 3/4 -

DUC4N

20:00 - [22] Stadtallendorf vs TSV Schott Mainz [20] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [18] Hessen Kassel vs Stuttgart II [7] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [11] Aalen vs TSG Balingen [10] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [3] Elversberg vs SSV Ulm [5] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [9] Bahlinger vs Offenbach [4] +1/2 -

DUC4T

20:00 - [1] Rodinghausen vs Schalke 04 II - 1/2 -

DUC4T

20:00 - Sportfreunde Lotte vs RW Ahlen - 1/4 -

DUC4T

20:00 - Bergisch Gladbach vs Oberhausen [3] +3/4 -

DUC4T

20:00 - [9] FC Koln II vs Lippstadt [15] - 1 -

DUC4T

20:00 - Wegberg-Beeck vs Bonner SC [11] +0 -

DUC4T

20:00 - [13] SV Straelen vs M.gladbach II [4] +1/4 -

DUC4T

20:00 - Homberg vs Preussen Munster +1 -

DUC4T

20:00 - [8] A.Aachen vs Fort.Dusseldorf II [7] - 1/2 -

HLA

20:00 - [18] Emmen vs AZ Alkmaar [3] +1 1/2 -

HLA

20:00 - [12] Zwolle vs RKC Waalwijk [14] - 3/4 -

HLB

20:00 - [20] Den Bosch vs De Graafschap [2] +1 1/4 -

MLTA

20:00 - [14] Tarxien Rainbows vs Sirens [9] -

MLTA

20:00 - [15] Lija Athletic vs Balzan [12] -

FINC

20:00 - [B-2] Haka vs IFK Mariehamn [B-4] +0 -

SVKA

20:00 - [5] Zlate Moravce vs Spartak Trnava [3] +1/4 -

SLOA

20:00 - [6] NK Bravo vs Tabor Sezana [7] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [7] Alanyaspor vs Rizespor [15] - 3/4 -

TNKA

20:00 - [18] Istanbul BB vs Fatih Karagumruk [8] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [3] Istanbulspor AS vs Umraniyespor [11] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [18] Eskisehirspor vs Altay [6] +2 -

KSAA

20:00 - [15] Dhamak vs Al Qadisiya [9] +0 -

URUA

20:00 - [16] CA Rentistas vs Cerro Largo [15] +0 -

FINC

20:15 - [E-4] Jaro vs RoPS Rovaniemi [F-2] -

OMC

20:20 - Al Nahda (OMA) vs Al Ittihad (OMA) -

CHIA

20:30 - [17] O Higgins vs Audax Italiano [11] - 1/2 -

ALGA

20:30 - [1] ES Setif vs MC Oran [4] - 3/4 -

ALGA

20:30 - [12] Hussein Dey vs JS Kabylie [5] +0 -

ALGA

20:30 - [6] Ain M'lila vs USM Bel Abbes [15] - 3/4 -

HUNA

20:45 - [12] Diosgyori vs Varda SE [7] +1/4 -

GHCLB

21:00 - Arsenal-Tula vs Velez Mostar -

GHCLB

21:00 - Buducnost vs Rotor Volgograd -

ITA

21:00 - [8] Sassuolo vs Spezia [14] - 3/4 -

ITA

21:00 - [4] Atalanta vs Torino [17] - 1 1/4 -

PHB

21:00 - [14] Le Havre vs Paris FC [5] +0 -

PHB

21:00 - [1] Troyes vs Toulouse [3] - 1/4 -

AZEC

21:00 - Səbail FK vs Sumqayit - 1/4 -

POLA

21:00 - [10] Piast Gliwice vs Slask Wroclaw [5] - 1/2 -

CROA

21:00 - [2] NK Osijek vs Hajduk Split [5] - 1/2 -

FINC

21:00 - [C-3] AC Oulu vs SJK Seinajoki [C-2] +1/4 -

FINC

21:00 - [D-1] Gnistan vs MP Mikkeli [D-3] - 1/4 -

SRBA

21:00 - [10] FK Metalac GM vs Radnicki Nis [9] +1/4 -

SRBA

21:00 - [8] Radnik Surdulica vs FK Vozdovac [12] +0 -

SRBA

21:00 - [18] Zlatibor Cajetina vs Spartak Subotica [5] +1/2 -

CYPA

21:00 - [5] AEK Larnaka vs Anorthosis [4] - 1/4 -

ALGA

21:00 - [11] WA Tlemcen vs Paradou AC [8] +0 -

ALGA

21:00 - [18] NC Magra vs RC Relizane [13] - 1/4 -

ALGA

21:00 - [17] US Biskra vs CS Constantine [16] +0 -

GHCLB

21:30 - Varbergs BoIS vs Falkenbergs -

GHCLB

21:30 - Khimki vs Chayka FK Pesch -

DUA

21:30 - [13] Augsburg vs Wolfsburg [3] +3/4 -

DUA

21:30 - [8] Freiburg vs B.Dortmund [5] +1 -

DUA

21:30 - [6] B.Leverkusen vs Stuttgart [10] - 1/2 -

DUA

21:30 - [17] Mainz vs Union Berlin [7] +1/4 -

DUA

21:30 - [18] Schalke 04 vs Leipzig [2] +1 1/2 -

TBN3

21:45 - [D1-5] Cadiz B vs Marbella [D1-8] +1/4 -

GHCLB

22:00 - GKS Jastrzebie vs Wigry Suwalki -

ANHA

22:00 - [15] Burnley vs Brighton [16] +1/4 -

ANHA

22:00 - [17] Newcastle vs Southampton [14] +1/4 -

ANHB

22:00 - [7] Bournemouth vs Birmingham [21] - 3/4 -

ANHB

22:00 - [24] Wycombe vs Nottingham Forest [17] +1/2 -

ANHB

22:00 - [12] Bristol City vs Cardiff City [6] +1/2 -

ANHB

22:00 - [13] Luton Town vs Huddersfield [19] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [9] Middlesbrough vs Brentford [2] +1/4 -

ANHB

22:00 - [10] Millwall vs Sheffield Wed. [22] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [14] Preston North End vs Rotherham Utd [23] +0 -

ANHB

22:00 - [16] QPR vs Blackburn Rovers [15] +0 -

ANHB

22:00 - [11] Stoke City vs Reading [5] +0 -

ANHL1

22:00 - [23] Rochdale vs Charlton Athletic [8] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [16] Fleetwood Town vs Bristol Rovers [20] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [1] Peterborough Utd vs Crewe Alexandra [11] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [10] Accrington vs Northampton [22] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [19] Swindon vs Shrewsbury [17] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [15] Milton Keynes Dons vs Sunderland [4] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [18] Burton Albion vs Hull City [2] +1 -

ANHL1

22:00 - [6] Doncaster Rovers vs Oxford Utd [9] +0 -

ANHL1

22:00 - [7] Ipswich vs Blackpool [13] +0 -

ANHL1

22:00 - [5] Portsmouth vs Plymouth Argyle [12] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [24] Wigan vs Wimbledon [21] +0 -

ANHL2

22:00 - [3] Tranmere Rovers vs Port Vale [21] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [7] Newport vs Grimsby [24] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [23] Barrow vs Cambridge Utd [2] +0 -

ANHL2

22:00 - [14] Crawley Town vs Harrogate Town [11] +0 -

ANHL2

22:00 - [13] Leyton Orient vs Colchester Utd [20] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [16] Stevenage vs Morecambe [6] +1/4 -

TBNB

22:00 - [17] Cartagena vs Real Oviedo [11] +0 -

ITB

22:00 - [3] Monza vs Empoli [1] - 1/2 -

SCOA

22:00 - [6] St. Mirren vs Kilmarnock [11] - 1/2 -

SCOA

22:00 - [10] Ross County vs Dundee Utd [7] +0 -

SCOA

22:00 - [2] Celtic vs Motherwell [9] - 1 3/4 -

SCOA

22:00 - [3] Hibernian vs Aberdeen [4] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [5] Livingston vs St. Johnstone [8] +0 -

SCOB

22:00 - [8] Greenock Morton vs Raith Rovers [2] +0 -

SCOB

22:00 - [6] Arbroath vs Dunfermline [3] +1/2 -

BDNB

22:00 - [17] Varzim vs Chaves [6] +0 -

NIRA

22:00 - [2] Coleraine vs Portadown FC [12] - 1 3/4 -

NIRA

22:00 - [11] Dungannon Swi. vs Carrick Rangers [10] +0 -

NIRA

22:00 - [7] Glenavon vs Ballymena Utd [8] - 1/4 -

NIRA

22:00 - [4] Larne vs Warrenpoint Town [9] - 2 -

ICERT

22:00 - [B-1] Fylkir vs Valur Rey. [A-1] -

CZEA

22:00 - [13] Bohemians 1905 vs Brno [16] - 1/2 -

CZEA

22:00 - [12] MFk Karvina vs Opava [18] - 1/2 -

KUWA

22:00 - [2] Al Qadsia vs Salmiya [3] -

EGYA

22:00 - [16] Al Intagh Al Harbi vs Aswan FC [12] - 1/4 -

EGYA

22:00 - [5] Pyramids FC vs Tala'ea Al Jaish [14] - 3/4 -

TBNA

22:15 - [20] Huesca vs Real Madrid [3] +1 -

BIA

22:15 - [3] Oostende vs Sint Truiden [15] - 1/2 -

KSAA

22:20 - [1] Al Shabab (KSA) vs Al Raed [12] - 1 -

TBN3

22:30 - [E2-7] Villarrubia CF vs Badajoz [E2-1] +1/2 -

SCOB

22:30 - [10] Alloa Athletic vs Queen of South [5] +0 -

HLA

22:30 - [10] Heerenveen vs Vitesse Arnhem [4] +1/4 -

HLA

22:30 - [2] PSV Eindhoven vs Twente [7] - 1 1/4 -

HLB

22:30 - [16] MVV Maastricht vs NEC Nijmegen [6] +3/4 -

ALBA

22:45 - [4] Teuta Durres vs Apolonia Fier [9] -

OMC

22:45 - Dhofar vs Mussanah Club -

GHCLB

22:59 - Maribor vs Nafta 1903 -

PHA

22:59 - [17] Lorient vs Stade Reims [13] +0 -

HUNA

22:59 - [6] Mezokovesdi SE vs Budapest Honved [8] - 1/4 -

FINC

22:59 - [B-3] Honka vs Inter Turku [B-1] +1/4 -

SRBA

22:59 - [2] Partizan vs Napredak [16] - 1 3/4 -

TNKA

22:59 - [3] Fenerbahce vs Galatasaray [1] +0 -

TNKB

22:59 - [5] Adana Demirspor vs Osmanlispor [17] - 1 1/4 -

AUTC

22:59 - RB Salzburg vs Austria Wien - 2 1/4 -

CROA

23:15 - [9] Lok. Zagreb vs HNK Rijeka [4] +1/2 -

POLA

23:30 - [2] Pogon Szczecin vs Cracovia Krakow [14] - 1/2 -

SVKA

23:30 - [11] FK Pohronie vs Nitra [9] - 3/4 -

CYPA

23:30 - [14] Karmiotissa Pol. vs Apollon Limassol [3] +1 1/2 -

TBN3

00:00 - [E2-5] Extremadura UD vs CP Villarrobledo [E2-10] - 1 -

ITA

00:00 - [3] Juventus vs Roma [5] - 3/4 -

ITB

00:00 - [11] Pordenone vs Vicenza [13] - 1/4 -

BDNB

00:00 - [11] Leixoes vs Arouca [5] +0 -

MLTA

00:00 - [6] Mosta vs Gzira Utd [3] +1/2 -

MLTA

00:00 - [5] Sliema Wanderers vs Senglea Athletic [16] -

TBNB

00:15 - [16] UD Logrones vs Sporting Gijon [5] +1/4 -

TSB

00:15 - [1] Grasshoppers vs Chiasso [10] - 1 1/4 -

ANHA

00:30 - [18] Fulham vs West Ham Utd [4] +1/2 -

TBNA

00:30 - [19] Elche vs Villarreal [7] +1 1/4 -

DUA

00:30 - [9] M.gladbach vs FC Koln [14] - 1 -

NIRA

00:30 - [3] Crusaders Belfast vs Linfield [1] +1/4 -

BIA

00:30 - [16] Cercle Brugge vs KV Mechelen [9] +1/4 -

BIA

00:30 - [18] Waasland-Beveren vs Club Brugge [1] +2 -

GREA

00:30 - [8] Atromitos vs Panathinaikos [5] +1/4 -

CZEA

00:30 - [6] Vik.Plzen vs Slovan Liberec [5] - 3/4 -

EGYA

00:30 - [13] Arab Contractors vs Al Masry [6] +0 -

PHA

01:00 - [3] Lyon vs Strasbourg [15] - 1 1/2 -

MEXB

01:00 - [2] Morelia vs Correcaminos [8] - 3/4 -

HUNA

01:30 - [4] MTK Budapest vs Ujpest [9] - 1/2 -

ISRA

01:30 - [2] Maccabi TA vs Bnei Sakhnin [14] -

ISRA

01:45 - [3] Ashdod vs Maccabi Haifa [1] -

CAFANC

02:00 - [A-2] Cameroon vs Guinea [D-1] +0 -

POLA

02:00 - [1] Legia Wars. vs Rakow Czestochowa [3] - 1/2 -

RMNA

02:00 - [3] FC Uni.Craiova vs Dinamo Bucuresti [13] - 1 -

TBNB

02:30 - [12] Fuenlabrada vs Almeria [3] +1/4 -

TSA

02:30 - [10] Vaduz vs Zurich [4] +1/4 -

TSA

02:30 - [1] Young Boys vs Lausanne Sports [6] - 1 1/4 -

ITA

02:45 - [13] Genoa vs Napoli [7] +3/4 -

BIA

02:45 - [10] Standard Liege vs OH Leuven [6] - 3/4 -

BIB

02:45 - [2] RFC Seraing vs Lommel [4] - 1/4 -

ANHA

03:00 - [2] Man Utd vs Everton [7] - 1 -

TBNA

03:00 - [4] Sevilla vs Getafe [14] - 1/2 -

PHA

03:00 - [6] Lens vs Rennes [9] +0 -

CHIA

03:00 - [8] Everton CD vs Palestino [15] +0 -

COLB

03:00 - [13] Llaneros FC vs Boca Juniors Cali [11] - 3/4 -

COLB

03:00 - [15] Barranquilla vs Real San Andres [16] +0 -

COLB

03:00 - [4] Atletico vs Bogota FC [14] - 1/4 -

URUA

03:00 - [8] CA Fenix vs Liverpool P. (URU) [1] +1/4 -

COLA

03:15 - [16] Once Caldas vs Envigado [14] - 1/4 -

BDNB

03:30 - [1] Estoril vs Academica Coim [3] - 1/2 -

CRCA

04:00 - [A-3] Municipal Grecia vs Jicaral Sercoba [B-2] - 1/4 -

PARA

04:30 - [10] 12 de Octubre vs River Plate (PAR) [8] +1/2 -

BRA

05:00 - [14] Bahia/BA vs Goias/GO [18] - 3/4 -

COLB

05:00 - [6] Cortulua vs Fortaleza [9] - 3/4 -

CRCA

05:00 - [A-4] Guadalupe FC vs Sporting (CRC) [B-6] - 1/4 -

CHIA

05:15 - [5] Univ. de Chile vs U. Espanola [3] - 1/4 -

URUA

05:15 - [11] Dep. Maldonado vs Wanderers [7] +0 -

COLA

05:30 - [7] Junior Barranquilla vs Alianza Petrolera [19] - 1 -

MEXA

06:00 - [13] Atlas vs Santos Laguna [4] +0 -

PARA

06:45 - [9] Sol de America vs Cerro Porteno [5] +1/2 -

BRA

07:00 - [13] Atletico/GO vs Santos/SP [8] - 1/4 -

CHIA

07:30 - [12] Iquique vs Colo Colo [16] - 1/4 -

URUA

07:45 - [13] Boston River vs CA Penarol [4] +1/2 -

COLA

08:00 - [5] Atl. Nacional vs Boyaca Chico [18] - 1 1/4 -

MEXA

08:00 - [1] Club America vs Puebla [6] - 3/4 -

CRCA

08:10 - [B-3] Cartagines vs Herediano [A-5] +0 -

NZLA

09:45 - [1] Auckland City vs Team Wellington [2] - 1/2 -

MEXA

10:05 - [7] Monterrey vs Pumas UNAM [17] - 1 1/4 -

HKGA

14:00 Hoãn [2] Pegasus vs Lee Man FC [4] -

HKGA

16:30 Hoãn [8] Resources Capital vs Kitchee [3] -

VNA

17:00 Hoãn [12] SL Nghệ An vs Than Quảng Ninh [9] -

AUSA

17:20 Hoãn [6] Perth Glory vs Macarthur FC [2] -

VNA

18:00 Hoãn [10] Nam Định vs Viettel [11] -

FINC

18:30 Hoãn [E-2] PK-35 vs MuSa Pori [E-5] -

GHCLB

18:59 Hoãn Etar vs CSKA 1948 Sofia -

VNA

19:15 Hoãn [14] Hà Nội FC vs Thanh Hóa [5] -

GHCLB

20:00 Hoãn SV Lafnitz vs Mura -

DUC3

20:00 Hoãn [20] Lubeck vs Munchen 1860 [5] +1/2 -

DUC4T

20:00 Hoãn [2] Essen vs B.Dortmund II [5] +0 -

GHCLB

20:30 Hoãn Norrkoping vs Hacken -

ANHB

22:00 Hoãn [8] Barnsley vs Derby County [18] - 1/4 -

ANHL2

22:00 Hoãn [22] Southend vs Walsall [15] +1/2 -

ANHL2

22:00 Hoãn [5] Salford City vs Bolton [10] - 1/4 -

SCO2

22:00 Hoãn [2] Cove Rangers vs Airdrieonians [4] -

SCO2

22:00 Hoãn [5] Partick Thistle vs Forfar Athletic [10] -

SCO2

22:00 Hoãn [3] Montrose vs East Fife [6] -

SCO2

22:00 Hoãn [7] Peterhead vs Clyde [9] -

SCO2

22:00 Hoãn [1] Falkirk vs Dumbarton [8] -

GREA

22:15 Hoãn [12] Lamia FC vs Larissa [14] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 06/02/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 06/02/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11