LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/02/2021

Lịch bóng đá trong ngày 07/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

12:05 - [10] Newcastle Jets vs Melbourne City [7] +1/4 -

AUSW

12:05 - [6] WS Wanderers Nữ vs Adelaide Utd Nữ [4] +1/4 -

AUSW

14:05 - [3] Melb. Victory Nữ vs Newcastle Jets Nữ [7] - 3/4 -

AUSA

14:10 - [1] Central Coast vs Western United [8] +0 -

GHCLB

15:00 - Dnipro vs Lok. Tashkent -

GHCLB

15:15 - Buducnost vs Krylya Sovetov -

THA

17:00 - [4] Muang Thong Utd vs Rayong FC [16] - 1 1/2 -

TBN3

17:30 - [E1-9] Getafe B vs UD Poblense [E1-10] +0 -

AZEC

17:30 - Kapaz vs Keşla FK +1 -

TNKA

17:30 - [18] Erzurum BB vs Kayserispor [15] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [8] Keciorengucu vs Adanaspor [15] - 3/4 -

GHCLB

18:00 - Esbjerg FB vs Aarhus Fremad -

TBN3

18:00 - [A2-1] Burgos CF vs Covadonga [A2-10] - 1 1/2 -

TBN3

18:00 - [D1-7] Atl. Sanluqueno vs Linense [D1-3] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-5] Atl. Baleares vs Real Madrid B [E1-4] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C1-5] Badalona vs UE Olot [C1-11] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-3] Salamanca vs Celta Vigo II [A1-2] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-8] Coruxo vs Deportivo [A1-5] +1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-1] S.S. Reyes vs Atletico Madrid B [E1-7] +0 -

TBN3

18:00 - [A2-8] Valladolid II vs Marino de Luanco [A2-6] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [E2-9] Socuellamos vs Villanovense [E2-4] +0 -

TBN3

18:00 - [E1-2] Rayo Majada. vs Navalcarnero [E1-6] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [E1-8] Las Rozas CF vs Inter de Madrid [E1-3] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-2] Melilla CD vs Merida [E2-8] +0 -

TBN3

18:00 - [C2-4] Atzeneta vs Ibiza-Eivissa [C2-1] +1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-3] Don Benito vs Talavera [E2-6] +0 -

TBN3

18:00 - [C2-3] Alcoyano vs Villarreal B [C2-5] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [D2-7] Ejido vs UCAM Murcia [D2-2] +0 -

TBN3

18:00 - [C1-1] Gimnastic T. vs AE Prat [C1-6] - 1 -

THA

18:00 - [12] Prachuap FC vs Suphanburi [14] +0 -

BDNB

18:15 - [4] Vizela vs Porto B [18] - 3/4 -

TBN3

18:30 - [D1-2] UD Tamaraceite vs CD Marino [D1-10] - 3/4 -

ITA

18:30 - [15] Benevento vs Sampdoria [10] +1/4 -

ITA3

18:30 - [A-15] Novara vs Alessandria [A-6] +0 -

ITA3

18:30 - [B-1] Padova vs US Fermana [B-12] - 1 1/4 -

ITA3

18:30 - [C-2] Bari vs Viterbese Calcio [C-11] - 1 -

RMNA

18:30 - [7] UTA Arad vs Hermannstadt [15] - 1/4 -

THA

18:30 - [9] Nakhon Ratch. vs Chonburi [11] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Spartak Moscow vs Riga FC -

GHCLB

19:00 - Hammarby vs Brage -

ANHA

19:00 - [8] Tottenham vs West Brom [19] - 1 1/4 -

DUC3

19:00 - [11] Bayern Munich II vs Uerdingen [14] +0 -

PHA

19:00 - [13] Stade Brestois vs Bordeaux [15] +0 -

SCOA

19:00 - [12] Hamilton vs Rangers [1] +2 1/4 -

FINC

19:00 - [E-1] EIF Ekenas vs TPS Turku [E-3] +1/4 -

SRBA

19:00 - [14] Novi Pazar vs Crvena Zvezda [1] +2 -

THA

19:00 - [5] Bangkok Utd vs Samut Prakan City [7] - 1/4 -

DUB

19:30 - [3] Greuther Furth vs Wurzburger [18] - 3/4 -

DUB

19:30 - [5] Karlsruher vs Jahn Regensburg [12] - 1/2 -

BIA

19:30 - [8] Beerschot-Wilrijk vs Antwerpen [2] +1/2 -

EGYA

19:30 - [18] Wadi Degla SC vs Ghazl Al Mahalla [11] - 1/4 -

ALBA

19:45 - [6] Kukesi vs Kastrioti Kruje [7] -

ANHU23

20:00 - [2-10] Middlesbrough U23 vs Leeds Utd U23 [2-1] -

TBNA

20:00 - [5] Real Sociedad vs Cadiz [15] - 1 1/4 -

TBNB

20:00 - [9] Girona vs Leganes [4] +0 -

DUC3

20:00 - [4] Wehen vs Turkgucu-Ataspor [7] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [17] Astoria Walldorf vs TSV Steinbach [2] +3/4 -

DUC4N

20:00 - [14] Sonnenhof vs Pirmasens [13] - 1/2 -

GREA

20:00 - [3] PAOK vs Apollon Smirnis [9] - 1 3/4 -

MLTA

20:00 - [7] Valletta vs Hibernians [2] -

FINC

20:00 - [D-3] JIPPO vs Klubi 04 Helsinki [D-4] +0 -

CZEA

20:00 - [14] Teplice vs Pardubice [7] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [19] Ankaragucu vs Sivasspor [11] +1/4 -

TNKA

20:00 - [20] Denizlispor vs Antalyaspor [10] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [4] Altinordu SK vs Boluspor [13] +0 -

DENA

20:00 - [8] Nordsjaelland vs Odense BK [6] +0 -

DENA

20:00 - [7] Sonderjyske vs Vejle [10] +0 -

URUA

20:00 - [14] Danubio vs CA Torque [3] +0 -

HUNA

20:10 - [6] Paksi vs Budafoki MTE [10] - 3/4 -

AZEC

20:30 - Zire IK vs Neftchi Baku +1/4 -

ALGA

20:30 - [19] JSM Skikda vs O Medea [3] - 1/4 -

GHCLB

21:00 - AIK Solna vs Orebro -

ANHA

21:00 - [12] Wolves vs Leicester City [3] +1/4 -

ANHU23

21:00 - [1-12] Southampton U23 vs Tottenham U23 [1-4] -

ITA

21:00 - [2] AC Milan vs Crotone [20] - 2 -

ITA

21:00 - [11] Udinese vs Verona [8] +0 -

ITA3

21:00 - [A-3] AC Renate vs Pontedera [A-8] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [C-5] Teramo vs SS Monopoli [C-12] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-11] Grosseto vs Pergolettese [A-12] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-19] Cavese vs Paganese [C-15] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-18] Giana Erminio vs Albinoleffe [A-10] +0 -

ITA3

21:00 - [C-13] Virtus Francavilla vs Juve Stabia [C-10] +0 -

ITA3

21:00 - [A-7] Juventus U23 vs Livorno [A-19] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-14] Turris Neapolis vs AS Bisceglie [C-18] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [B-13] Gubbio vs Alto Adige [B-3] +1/4 -

ITA3

21:00 - [C-3] Avellino vs Palermo [C-6] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-19] Ravenna vs Modena [B-2] +3/4 -

ITA3

21:00 - [B-5] Triestina vs Legnano [B-18] - 1/2 -

PHA

21:00 - [18] Nimes vs Monaco [4] +1 1/4 -

PHA

21:00 - [16] Saint Etienne vs Metz [6] - 1/4 -

PHA

21:00 - [7] Montpellier vs Dijon [20] - 3/4 -

PHA

21:00 - [11] Nice vs Angers [9] +0 -

BDNB

21:00 - [16] Academico Viseu vs CD Mafra [7] +0 -

POLA

21:00 - [15] Podbeskidzie vs Gornik Zabrze [6] +1/2 -

CROA

21:00 - [6] Sibenik vs NK Varazdin [7] - 1/4 -

SRBA

21:00 - [13] Javor Ivanjica vs Mladost Lucani [12] - 1/2 -

SRBA

21:00 - [15] FK Rad vs Proleter NS [6] +0 -

SRBA

21:00 - [20] OFK Backa vs Macva Sabac [19] - 1/2 -

CYPA

21:00 - [8] Apoel FC vs Ethnikos Achnas [13] - 1 1/4 -

ALGA

21:00 - [2] JS Saoura vs CA BB Arreridj [20] - 1 1/4 -

ITA3

21:30 - [A-17] Pistoiese vs Aurora Pro Patria [A-4] +0 -

DUA

21:30 - [11] Hoffenheim vs Ein.Frankfurt [4] +1/4 -

FCWC

22:00 - Al Duhail SC vs Ulsan Hyundai -

TBNB

22:00 - [14] Malaga vs Zaragoza [21] +0 -

BIA

22:00 - [11] Charleroi vs Zulte-Waregem [7] - 3/4 -

CZEA

22:00 - [17] Pribram vs Slavia Praha [1] +2 -

TSA

22:00 - [4] Servette vs Luzern [8] +0 -

TSA

22:00 - [2] Basel vs Sion [9] - 1 -

DENA

22:00 - [12] AC Horsens vs Kobenhavn [4] +1 -

TBNA

22:15 - [10] Athletic Bilbao vs Valencia [13] - 1/4 -

HUNA

22:15 - [11] Zalaegerzseg vs Puskas Akademia [2] +1/4 -

GREA

22:15 - [7] Volos NFC vs Asteras Tripolis [6] +0 -

GREA

22:15 - [1] Olympiakos vs OFI Creta [11] - 2 -

TBN3

22:30 - [A2-9] Sporting Gijon B vs Union Langreo [A2-4] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [D2-1] Linares Deportivo vs Sevilla B [D2-3] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-6] Racing Ferrol vs CF Salmantino [A1-9] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [D2-6] Murcia vs Lorca Deportiva [D2-10] - 3/4 -

PHA

22:59 - [19] Nantes vs Lille [1] +1/2 -

RMNA

22:59 - [12] Gaz Metan Medias vs Chindia Targoviste [8] +0 -

TNKA

22:59 - [2] Besiktas vs Konyaspor [12] - 1 -

TNKB

22:59 - [14] Balikesirspor vs Akhisar Bld. [16] - 1/4 -

AUTC

22:59 - Lask vs Austria Klagenfurt - 1 3/4 -

CROA

23:05 - [10] Istra 1961 vs Dinamo Zagreb [1] +1 1/4 -

ANHA

23:30 - [7] Liverpool vs Man City [1] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-4] Perugia vs Mantova [B-11] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-10] Matelica vs Pesaro [B-15] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-17] Potenza SC vs Foggia [C-7] +0 -

ITA3

23:30 - [B-8] Virtus Verona vs Arezzo [B-20] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-14] Carpi vs Imolese Calcio [B-16] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-20] Luchese vs Pro Vercelli [A-2] +1/2 -

ITA3

23:30 - [A-14] Piacenza vs Carrarese [A-9] +0 -

POLA

23:30 - [11] Wisla Krakow vs Jagiellonia [8] - 1/4 -

CYPA

23:30 - [2] AEL Limassol vs Pafos FC [7] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [D2-4] Cordoba vs Granada II [D2-8] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [C1-3] Barcelona B vs Andorra FC [C1-2] - 1/4 -

ITA

00:00 - [19] Parma vs Bologna [12] +0 -

BDNB

00:00 - [10] Benfica B vs Casa Pia AC [9] +0 -

MLTA

00:00 - [1] Hamrun Spartans vs Gudja United [11] -

DENA

00:00 - [3] Aarhus AGF vs Lyngby [11] - 1 -

TBNB

00:15 - [6] Rayo Vallecano vs Tenerife [10] - 1/4 -

TBNB

00:15 - [20] Castellon vs Mirandes [8] +1/4 -

BIA

00:15 - [4] Genk vs Anderlecht [5] +1/4 -

TBNA

00:30 - [12] Osasuna vs Eibar [16] +0 -

HUNA

00:30 - [1] Ferencvaros vs MOL Fehervar FC [3] - 1/4 -

GREA

00:30 - [4] AEK Athens vs Aris Salonica [2] - 1/4 -

CZEA

00:30 - [8] Sigma Olomouc vs Sparta Praha [2] +1/4 -

EGYA

00:30 - [1] Zamalek SC vs Ittihad Alexandria [10] - 3/4 -

FCWC

01:00 - Palmeiras/SP vs Tigres UANL - 1/4 -

MEXA

01:00 - [3] Toluca vs Mazatlan FC [12] - 1/2 -

ISRA

01:30 - [10] Hapoel Hadera vs Hapoel Tel Aviv [11] +0 -

RMNA

01:30 - [1] Steaua Bucuresti vs Aca. Clinceni [6] - 1 1/2 -

CAFANC

02:00 - [A-1] Mali vs Ma Rốc [C-1] +1 -

DENA

02:00 - [2] Brondby vs Aalborg BK [9] - 1/2 -

COLA

02:00 - [9] Millonarios vs Pereira [17] - 1 1/4 -

COLB

02:00 - [9] Tigres(COL) vs Dep.Quindio [8] +1/4 -

ANHA

02:15 - [20] Sheffield Utd vs Chelsea [4] +1 -

TBNB

02:30 - [13] Las Palmas vs Sabadell [18] - 1/4 -

ITA3

02:30 - [C-4] Catanzaro vs Vibonese [C-16] - 3/4 -

ITA3

02:30 - [B-9] Sambenedettese vs Fano [B-17] - 3/4 -

ITA3

02:30 - [A-5] Lecco vs Como [A-1] +0 -

ITA

02:45 - [7] Lazio vs Cagliari [17] - 1 1/4 -

BIA

02:45 - [12] Gent vs Eupen [14] - 3/4 -

TBNA

03:00 - [6] Real Betis vs Barcelona [2] +1 -

ITB

03:00 - [16] Reggiana vs Virtus Entella [20] - 1/4 -

PHA

03:00 - [8] Marseille vs PSG [2] +1 1/4 -

CHIA

03:00 - [10] U.Concepcion vs Coquimbo Unido [14] - 1/2 -

URUA

03:00 - [12] Cerro Montevideo vs CA Progreso [10] +0 -

BDNA

03:45 - [3] Braga vs Porto [2] +1/4 -

COLA

04:00 - [2] Deportes Tolima vs Inde.Medellin [8] - 1 -

PARA

05:00 - [2] Olimpia Asuncion vs Libertad [1] +0 -

CRCA

05:00 - [A-1] Alajuelense vs Dep. Saprissa [B-1] +0 -

CHIB

05:15 - [3] U. San Felipe vs Melipilla [5] - 1/4 -

URUA

05:15 - [9] Defensor SC vs Plaza Colonia [5] - 1/4 -

COLA

06:05 - [12] Patriotas vs Deportivo Cali [1] +1/2 -

BRA

06:30 - [9] Bragantino/SP vs Flamengo/RJ [1] +1/4 -

CHIA

07:45 - [9] Cobresal vs Huachipato [6] - 3/4 -

URUA

07:45 - [2] Nacional Montevideo vs CA River Plate (URU) [6] - 3/4 -

CRCA

08:00 - [A-2] Santos Guapiles vs San Carlos [B-5] - 1/4 -

COLA

08:10 - [6] Jag de Cordoba vs Santa Fe [3] +1/4 -

HKGA

14:00 Hoãn [7] HK Ranger vs Eastern AA [2] -

HKGA

14:00 Hoãn [6] Happy Valley vs Southern District [5] -

GHCLB

16:15 Hoãn FK Blansko vs Fotbal Trinec -

HLA

18:15 Hoãn [1] Ajax vs Utrecht [8] - 1 1/2 -

VNA

19:15 Hoãn [7] TP.HCM vs Sài Gòn FC [4] -

ALGA

21:00 Hoãn [14] ASO Chlef vs CR Belouizdad [7] +1/4 -

TBN3

23:00 Hoãn [A1-7] Pontevedra vs Zamora CF [A1-1] -

TBN3

23:00 Hoãn [A1-10] Guijuelo vs Compostela [A1-4] -

TBN3

23:00 Hoãn [D1-1] Algeciras vs Las Palmas Atl. [D1-9] -

ALGA

23:00 Hoãn [9] USM Alger vs MC Alger [10] +0 -

ITA3

23:30 Hoãn [B-7] Feralpisalo vs Cesena [B-6] -

BIB

02:00 Hoãn [6] Deinze vs RWD Molenbeek [5] -

Lịch bóng đá trong ngày 07/02/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 07/02/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 27 21 51
3 Leicester City 27 15 50
4 Chelsea 27 17 47
5 Everton 26 6 46
6 West Ham Utd 26 9 45
7 Liverpool 27 12 43
8 Tottenham 26 15 42
9 Aston Villa 25 11 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 27 -14 34
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 27 -16 29
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 27 -12 23
19 West Brom 27 -36 17
20 Sheffield Utd 27 -27 14