LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 20/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

CZEU19

15:00 - [16] Opava U19 vs Vik. Plzen U19 [5] -

AUSA

16:05 - [10] WS Wanderers vs Newcastle Jets [9] +0 -

EU17VL

17:00 - [9-2] Kosovo U17 vs Ukraina U17 [11-2] -

CZEU19

17:00 - [4] Pardubice U19 vs Pribram U19 [14] - 1 1/2 -

NHATA

17:00 - [7] FC Tokyo vs Nagoya Grampus [13] +0 -

NHATB

17:00 - [13] Oita Trinita vs Zweigen Kan. [16] +0 -

NHATB

17:00 - [12] Tokushima Vortis vs Grulla Morioka [22] - 3/4 -

NHATLC

17:00 - [C-2] Consa. Sapporo vs Kyoto Sanga [C-1] - 1/2 -

TNKB

17:30 - [10] Manisa FK vs Balikesirspor [19] - 2 -

ARMA

18:00 - [7] Noravank SC vs Urartu [6] +1/4 -

CZEU19

18:00 - [3] Slavia Praha U19 vs Zlin U19 [12] - 2 1/4 -

NGC

18:30 - [9-1] Yenisey vs Rubin Kazan [1-3] +0 -

SINA

19:30 - [3] Tampines Rovers vs Young Lions [8] -

EU17VL

20:00 - [12-1] Italia U17 vs Ba Lan U17 [5-2] -

NGAU21

20:00 - [A-2] Din. Moscow U21 vs Chertanovo U21 [B-5] -

TNKB

20:00 - [1] Ankaragucu vs Altinordu SK [17] - 1 1/4 -

TNKB

20:00 - [5] Erzurum BB vs Tuzlaspor [7] - 3/4 -

AZEC

20:30 - [2] Gabala FC vs Karabakh Agdam [1] +1 1/2 -

NGC

21:00 - [6-1] Alania Vla vs Zenit [1-2] +1 -

MKDC

21:00 - [2] FC Struga vs Makedonija [3] -

MKDC

21:00 - [8] Pelister vs Sileks Kratovo [1] -

MNEC

21:00 - [3] Iskra Danilo vs Decic Tuzi [2] -

SRBA

21:00 - [15] Proleter NS vs Radnik Surdulica [7] - 1/4 -

SRBA

21:00 - [6] Backa Topola vs Crvena Zvezda [1] +1 1/2 -

SLOC

21:00 - [5] NK Bravo vs Domzale [6] +0 -

CYPA

21:00 - [12] Ethnikos Achnas vs Omonia Nicosia [7] +1/4 -

ARMA

22:00 - [1] Pyunik vs BKMA Yerevan [9] - 2 -

ESTA

22:00 - [7] Trans Narva vs Levadia T. [2] -

CZEB

22:00 - [7] Jihlava vs MFK Chrudim [10] - 1/4 -

TNKB

22:00 - [18] Menemen Bld vs Kocaelispor [16] +1/4 -

LATA

22:30 - [7] METTA/LU Riga vs Spartaks Jurmala [9] +1/4 -

DUC4BA

22:59 - [8] VfB Eichstatt vs Buchbach [12] - 1/4 -

AZEC

22:59 - [7] Zire IK vs Neftchi Baku [4] +1/4 -

POLA

22:59 - [1] Lech Poznan vs Gornik Leczna [17] - 2 -

GREC

22:59 - [10] Panathinaikos vs Lamia FC [11] - 1 1/2 -

MNEC

22:59 - [1] Buducnost vs Sutjeska [4] -

CZEA

22:59 - [5] Banik Ostrava vs Jablonec [14] +0 -

CZEA

22:59 - [7] Mlada Boleslav vs Vik.Plzen [2] +1/4 -

CZEA

22:59 - [13] Bohemians 1905 vs Hradec Kralove [6] - 1/2 -

CZEA

22:59 - [1] Slavia Praha vs Zlin [11] - 2 1/2 -

CZEA

22:59 - [4] Slovacko vs Slovan Liberec [9] - 1 -

CZEA

22:59 - [8] Sigma Olomouc vs Sparta Praha [3] +1/2 -

CZEA

22:59 - [16] MFk Karvina vs Pardubice [15] - 1/4 -

CZEA

22:59 - [12] Teplice vs C. Budejovice [10] +0 -

SRBA

23:05 - [2] FK Partizan vs Cukaricki Belgrade [3] - 1 3/4 -

DUC4BA

23:15 - [19] Schalding Hein. vs Rosenheim [20] - 3/4 -

NGC

23:30 - [10-1] CSKA Moscow vs Spartak Moscow [1-1] - 1/4 -

RMNC

23:30 - [2] Sepsi OSK vs Universitatea Craiova [3] +0 -

SRBA

23:30 - [13] FK Napredak vs Radnicki Nis [4] - 1/4 -

ITA

23:45 - [12] Udinese vs Salernitana [17] - 3/4 -

TBNA

00:00 - [3] Atletico Madrid vs Granada [16] - 1 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [6] Illertissen vs Unterhaching [4] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [16] Eltersdorf vs TSV 1896 Rain [15] +0 -

DUC4BA

00:00 - [11] Augsburg II vs TSV Aubstadt [7] +1/4 -

DUC4N

00:00 - [4] TSV Steinbach vs Stuttgart II [11] - 3/4 -

DUC4T

00:00 - [3] Wuppertaler vs Uerdingen [19] -

PHA

00:00 - [20] Bordeaux vs Saint Etienne [19] - 1/4 -

PHA

00:00 - [17] Lorient vs Metz [18] - 1 -

PHA

00:00 - [2] Monaco vs Nice [5] - 3/4 -

PHA

00:00 - [12] Stade Reims vs Lille [10] +0 -

PHA

00:00 - [15] Troyes vs Clermont [16] - 1/4 -

CROA

00:00 - [2] Hajduk Split vs Dinamo Zagreb [1] -

TDA

00:00 - [1] AIK Solna vs Varbergs BoIS [12] - 1 -

TDA

00:00 - [11] Goteborg vs Djurgardens [4] +0 -

TDA

00:00 - [7] Norrkoping vs Hacken [3] - 1/2 -

TDA

00:00 - [16] GIF Sundsvall vs Kalmar [9] +1/4 -

TDA

00:00 - [6] Mjallby AIF vs Sirius [8] - 3/4 -

ARGLC

00:00 - [A-6] Newells Old Boys vs Banfield [A-8] - 1/4 -

DUC4T

00:30 - [12] A.Aachen vs FC Koln II [7] +0 -

ISRC

00:30 - [24] Maccabi TA vs Hap. Beer Sheva [12] - 1/2 -

SVKC

00:30 - [4] Senica vs Spartak Trnava [1] +2 1/4 -

TNKC

00:30 - [4] Alanyaspor vs Sivasspor [13] - 1/2 -

ECUA

00:30 - [3] Independiente JT vs Dep.Cuenca [7] -

TBNA

01:00 - [10] Celta Vigo vs Getafe [14] - 1/4 -

HUNC

01:00 - [3] Gyori ETO vs Ferencvaros [1] +1 3/4 -

ICEA

01:00 - [2] KA Akureyri vs Leiknir Rey. [12] - 3/4 -

POLA

01:30 - [3] Pogon Szczecin vs Rakow Czestochowa [2] - 1/4 -

KSB

01:35 - [19] Al Kawkab vs Al Oruba (KSA) [10] +0 -

KSB

01:35 - [17] Al Dir'iya vs Al Nahda (KSA) [18] +0 -

ARGC

01:35 - [6] Ferro Carril Oeste vs Justo Jose Urquiza [91] - 3/4 -

ANHA

01:45 - [3] Chelsea vs Arsenal [5] - 1/2 -

ANHA

01:45 - [16] Everton vs Leicester City [9] +0 -

ANHA

01:45 - [12] Newcastle vs Crystal Palace [13] - 1/4 -

DUCC

01:45 - [4] Leipzig vs Union Berlin [23] - 1 -

ANHA

02:00 - [1] Man City vs Brighton [10] - 2 -

ITC

02:00 - [27] Juventus vs Fiorentina [1] - 1/4 -

PHA

02:00 - [14] Angers vs PSG [1] +1 -

PHA

02:00 - [11] Stade Brestois vs Lyon [8] +3/4 -

PHA

02:00 - [7] Lens vs Montpellier [13] - 1 1/4 -

PHA

02:00 - [3] Marseille vs Nantes [9] - 1 -

PHA

02:00 - [6] Strasbourg vs Rennes [4] +0 -

KSB

02:00 - [5] Al Wehda (KSA) vs Hajer [3] - 1/2 -

KUWA

02:00 - [3] Salmiya vs Fahaheel [7] -

KUWA

02:00 - [5] Al Qadsia vs Kazma [2] -

BLVA

02:00 - [B-3] Royal Pari vs Always Ready [B-4] - 1/2 -

BDNC

02:15 - [7] CD Mafra vs Tondela [29] - 1/4 -

ICEA

02:15 - [8] Fram Rey. vs KR Reykjavik [5] +3/4 -

TBNA

02:30 - [9] Osasuna vs Real Madrid [1] +1/2 -

ARGLC

02:30 - [A-14] Patronato Parana vs Racing Club [A-1] +1/4 -

ARGLC

02:30 - [B-6] Velez Sarsfield vs C. Cordoba SdE [B-13] - 1/2 -

EGYA

02:30 - [16] El Gouna vs Semouha Club [4] +1/4 -

ECUA

03:00 - [11] Orense SC vs LDU Quito [2] +1/4 -

CRCA

03:00 - [9] Municipal Grecia vs Guanacasteca [12] - 1/2 -

COLC

03:30 - [24] America Cali vs Union Magdalena [6] - 1 1/4 -

COLC

04:00 - [28] Inde.Medellin vs Tigres(COL) [2] - 1 -

COLC

04:00 - [30] La Equidad vs Atl. Bucaramanga [8] - 1/2 -

ARGLC

05:00 - [A-12] Talleres Cordoba vs River Plate [A-2] +1/4 -

ARGLC

05:00 - [B-12] Lanus vs Rosario Central [B-14] - 1/4 -

BRC

05:00 - [13] Tocantinopolis/TO vs Athletico/PR [6] +3/4 -

BRC

05:00 - [19] Atl. Mineiro/MG vs Brasiliense/DF [32] - 2 -

BRC

05:00 - [9] Fortaleza/CE vs Vitoria/BA [28] - 1 -

BRC

05:00 - [22] Goias/GO vs Bragantino/SP [20] +1/4 -

CHIB

05:00 - [8] Melipilla vs San. Wanderers [17] +0 -

PARA

05:00 - [10] General Caballero vs 12 de Octubre [12] - 1/4 -

PARA

05:00 - [7] Nacional vs Guairena FC [8] - 1/4 -

USC

05:00 - [19] Rochester Rhinos vs FC Motown [18] -

BRAA

05:30 - [15] Flamengo/RJ vs Palmeiras/SP [8] - 1/4 -

BRC

05:30 - [5] Coritiba/PR vs Santos/SP [15] - 1/4 -

BRC

05:30 - [18] Juventude/RS vs Sao Paulo/SP [3] +1/4 -

BLVA

05:30 - [A-6] Aurora vs Oriente Petrolero [A-4] - 1/2 -

USC

05:30 - [30] Richmond K. vs North Carolina.F. U23 [29] -

COLC

06:00 - [29] Junior Barranquilla vs Santa Fe [7] - 1/4 -

USC

06:00 - [50] Hartford Athletic vs New York RB [13] -

USC

06:00 - [57] Forward Madison vs Minnesota Utd [6] -

USC

06:00 - [23] Greenville Triumph vs Charlotte FC [24] -

USC

06:00 - [14] Orlando City vs Tampa Bay Rowdies [46] -

USC

06:30 - [28] Louisville City vs St. Louis City 2 [27] - 1 3/4 -

USC

06:30 - [2] Atlanta United vs Chattanooga FC [61] - 2 1/2 -

BLVA

07:00 - [A-2] The Strongest vs CA Palmaflor [A-1] - 1 1/2 -

MEXA

07:00 - [10] San Luis vs Pumas UNAM [11] - 1/2 -

CRCA

07:00 - [8] Santos Guapiles vs Jicaral Sercoba [10] - 1 -

PARA

07:15 - [1] Libertad vs Resistencia SC [4] - 1 1/2 -

ARGLC

07:30 - [B-2] Boca Juniors vs Godoy Cruz [B-11] - 1/2 -

BRC

07:30 - [29] Ceilandia/DF vs Botafogo/RJ [7] +1 1/4 -

BRC

07:30 - [50] Tombense FC/MG vs Ceara/CE [2] +1/2 -

BRC

07:30 - [17] Portuguesa/RJ vs Corinthians/SP [16] +1 1/4 -

CHIB

07:30 - [3] Cobreloa vs Barnechea [10] -

CHIB

07:30 - [2] Rangers Talca vs Deportes Santa Cruz [14] -

COLC

07:30 - [26] Deportes Tolima vs Pereira [13] -

ECUA

08:00 - [1] Barcelona SC vs Gualaceo SC [6] - 1 3/4 -

USC

08:00 - [25] SA Scorpions vs Austin FC [26] +3/4 -

COLC

08:15 - [27] Deportivo Cali vs Fortaleza [1] - 1 -

COLC

08:15 - [25] Atl. Nacional vs Once Caldas [10] - 1 1/4 -

USC

08:30 - [55] Real Salt Lake vs NC Hailstorm FC [16] - 2 1/4 -

MEXA

09:00 - [4] Club America vs Club Leon [13] - 3/4 -

CRCA

09:00 - [5] Dep. Saprissa vs Herediano [2] +0 -

MEXA

09:06 - [7] Monterrey vs Atlas [3] - 1/2 -

CRCA

09:15 - [6] Sporting (CRC) vs Cartagines [4] - 1/4 -

USC

09:30 - [7] Phoenix Rising vs New Mexico United [48] -

USC

09:30 - [12] Sacramento vs CV Fuego FC [45] -

USC

09:30 - [3] Los Angeles FC vs Orange County SC [59] -

EGYA

03:30 Hoãn [12] Al Masry vs NBE SC [8] -

EGYA

03:30 Hoãn [2] Pyramids FC vs Future FC [5] -

Lịch bóng đá trong ngày 20/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22