LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 19/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AFCC

14:00 - [J-3] Lee Man FC vs Athletic 220 FC - 3 1/2 -

AUSA

14:05 - [3] Western United vs Macarthur FC [7] - 1/2 -

TNKB

17:30 - [2] Umraniyespor vs Keciorengucu [8] - 1 -

ACL

18:00 - [H-4] Sydney FC vs HA Gia Lai [H-3] - 1 1/4 -

ACL

18:00 - [J-1] Vissel Kobe vs Kitchee [J-2] - 1 1/4 -

ARMA

18:00 - [5] FC Noah vs Ararat Y [3] - 1/4 -

GHU23

19:00 - [19] Việt Nam U23 vs Hàn Quốc U20 [5] -

TNKB

20:00 - [14] Denizlispor vs Istanbulspor AS [4] +1/4 -

AFCC

20:30 - [D-4] ATK vs Abahani -

ACL

21:00 - [H-1] Yokohama FM vs Jeonbuk H.Motor [H-2] - 1/2 -

LATA

21:00 - [8] Tukums/Salaspils vs FK Liepaja [3] +2 1/4 -

DUC4N

22:00 - [19] Giessen vs FSV Frankfurt [15] +1/4 -

ARMA

22:00 - [2] Ararat-Armenia vs Alashkert [4] - 1/2 -

LATA

22:00 - [10] Supernova Riga vs BFC Daugava [6] +1/4 -

TNKB

22:00 - [15] Bursaspor vs Genclerbirligi [11] - 1/2 -

GHU17

22:59 - [1] T.B.Nha U17 vs Pháp U17 [4] -

POLB

22:59 - [5] Odra Opole vs GKS Tychy [10] +0 -

LATA

22:59 - [1] Rigas Futbola Skola vs Valmiera / BSS [2] - 1/4 -

NORB

22:59 - [9] KFUM Oslo vs Raufoss IL [11] - 1/2 -

NORB

22:59 - [16] Skeid Fotball vs Brann [2] +1 -

NORB

22:59 - [1] Mjondalen vs Stjordals Blink [15] - 3/4 -

NORB

22:59 - [6] Sogndal vs Bryne [13] - 1 -

NORB

22:59 - [7] Ranheim IL vs Grorud IL [12] - 3/4 -

NORB

22:59 - [8] Sandnes Ulf vs Kongsvinger [10] - 1/4 -

NORB

22:59 - [14] Asane Fotball vs Stabaek [5] +1/2 -

IRNC

22:59 - [1] Nassaji Mazandaran vs Mes Kerman [4] -

HLA

23:45 - [6] Vitesse Arnhem vs Sparta Rotterdam [14] - 3/4 -

TBNA

00:00 - [18] Mallorca vs Alaves [20] - 1/2 -

DUC3

00:00 - [14] Hallescher vs Osnabruck [6] +1/2 -

DUC4DB

00:00 - [7] E.Cottbus vs Lok.Leipzig [3] - 1/2 -

DUC4N

00:00 - [3] Offenbach vs TSG Balingen [9] - 1 1/2 -

DUC4T

00:00 - [2] Preussen Munster vs Fortuna Koln [5] - 1 -

NGC

00:00 - [8-1] Baltika vs Din. Moscow [11-1] +1/2 -

RMNC

00:00 - [1] Voluntari vs Arges Pitesti [5] - 1/4 -

TDB

00:00 - [4] Trelleborgs vs Ostersunds [15] - 3/4 -

DENA

00:00 - [6] Randers vs Silkeborg IF [3] +0 -

ARGLC

00:00 - [B-8] Arsenal Sarandi vs Barracas Central [B-5] - 1/2 -

ACL

00:15 - [A-2] Al Rayyan vs Al Sharjah [A-3] +1/2 -

ACL

00:15 - [E-4] Wehdat Amman vs Al Sadd [E-3] +1 1/4 -

DUC4T

00:30 - [1] Essen vs Lippstadt [14] - 1 3/4 -

ISRC

00:30 - [27] Maccabi Haifa vs Hapoel Haifa [15] - 1 1/4 -

SVKC

00:30 - [2] Slo. Bratislava vs Trencin [3] - 1 1/4 -

TNKC

00:30 - [16] Trabzonspor vs Kayserispor [6] - 1 -

PHB

01:00 - [13] Niort vs SC Bastia [12] +0 -

PHB

01:00 - [17] Rodez vs Nancy [20] - 1/4 -

PHB

01:00 - [18] Quevilly vs Nimes [9] - 1/2 -

PHB

01:00 - [4] Paris FC vs Caen [7] - 1/4 -

PHB

01:00 - [2] Ajaccio vs Dunkerque [19] - 1 1/4 -

PHB

01:00 - [3] Auxerre vs Dijon [11] - 3/4 -

PHB

01:00 - [15] Grenoble vs Valenciennes [16] +0 -

PHB

01:00 - [6] Guingamp vs Pau FC [10] - 3/4 -

PHB

01:00 - [14] Amiens vs Le Havre [8] - 1/4 -

PHB

01:00 - [5] Sochaux vs Toulouse [1] +0 -

HLB

01:00 - [3] ADO Den Haag vs PSV Eindhoven U21 [12] - 1/4 -

HUNC

01:00 - [2] Paksi vs Ujpest [4] +0 -

ICEA

01:00 - [3] Valur Rey. vs Vestmannaeyjar [11] - 3/4 -

KSB

01:25 - [16] Al Jeel vs Najran [9] +1/4 -

KSB

01:25 - [7] Al Qadisiya vs Al Jabalain [4] +0 -

POLB

01:30 - [16] Stomil Olsztyn vs Katowice [11] +1/4 -

KUWA

01:30 - [1] Al Kuwait vs Al Shabab (KUW) [10] -

KSB

01:35 - [14] Al Shoalah vs Al Adalah [2] +0 -

ANHB

01:45 - [1] Fulham vs Preston North End [13] - 1 1/2 -

ANHL1

01:45 - [14] Cambridge Utd vs Charlton Athletic [13] +3/4 -

ANHL1

01:45 - [16] Burton Albion vs Rotherham Utd [2] +1 -

ANHL1

01:45 - [11] Ipswich vs Wigan [1] +0 -

ANHL1

01:45 - [8] Oxford Utd vs Milton Keynes Dons [3] +0 -

ANHL1

01:45 - [4] Sheffield Wed. vs Crewe Alexandra [24] - 1 3/4 -

DUCC

01:45 - [17] Hamburger vs Freiburg [19] +0 -

SCOB

01:45 - [10] Queen of South vs Inverness C.T. [3] +1/2 -

NIRA

01:45 - [11] Portadown FC vs Dungannon Swi. [9] +1/4 -

NIRA

01:45 - [3] Glentoran vs Larne [5] - 1/4 -

NIRA

01:45 - [8] Coleraine vs Cliftonville [2] +1/2 -

NIRA

01:45 - [10] Carrick Rangers vs Glenavon [6] +1/4 -

NIRA

01:45 - [7] Ballymena Utd vs Warrenpoint Town [12] - 1 -

NIRA

01:45 - [4] Crusaders Belfast vs Linfield [1] +1/4 -

KSB

01:50 - [8] Al Kholood vs Sahel (KSA) [13] +0 -

ANHA

02:00 - [2] Liverpool vs Man Utd [6] - 1 1/2 -

TBNA

02:00 - [5] Real Betis vs Elche [15] - 1 1/4 -

ITC

02:00 - [26] Inter Milan vs AC Milan [21] - 1/4 -

KSB

02:00 - [6] Ohud Medina vs Al Ain (KSA) [15] - 1/2 -

ICEA

02:15 - [4] Stjarnan vs IA Akranes [9] - 3/4 -

TBNA

02:30 - [7] Villarreal vs Valencia [11] - 1 1/2 -

KUWA

02:30 - [4] Al Arabi (KUW) vs Yarmouk (KUW) [9] -

ARGLC

02:30 - [A-9] Union Santa Fe vs San Lorenzo [A-10] - 1/2 -

EGYA

02:30 - [7] Tala'ea Al Jaish vs Ceramica Cleopatra [11] +0 -

EGYA

02:30 - [13] Ittihad Alexandria vs Zamalek SC [1] +1/2 -

ICEA

02:45 - [1] Breidablik vs Keflavik [10] - 1 1/2 -

ACL

03:15 - [E-1] Al Faisaly (KSA) vs Nasaf Qarshi [E-2] +0 -

ACL

03:15 - [A-4] Istiklol Dushanbe vs Al Hilal [A-1] +2 -

ARGLC

05:00 - [B-1] Estudiantes LP vs Tigre [B-3] - 1/4 -

ARGLC

05:00 - [B-7] CA Huracan vs Colon [B-9] +1/4 -

BRC

05:00 - [27] CSA/AL vs America/MG [8] +0 -

BLVA

05:00 - [B-7] Inde. Petrolero vs Real Tomayapo [B-6] - 1 -

BLVA

05:00 - [B-8] Univ de Vinto vs Bolivar [B-1] +1 -

CHIB

05:00 - [5] Dep. Copiapo vs Iquique [11] +0 -

BRC

05:30 - [31] Bahia/BA vs Azuriz FC/PR [4] - 1 1/2 -

USC

06:00 - [31] Cincinnati vs Pittsburgh R. [32] -

USC

06:00 - [58] Flower City Union vs D.C. Utd [4] -

USC

06:00 - [54] Miami FC vs Inter Miami [17] -

USC

06:30 - [11] Detroit City FC vs Columbus Crew [47] -

ECUA

07:00 - [15] Tecnico Uni. vs Delfin SC [9] - 1/4 -

PARA

07:00 - [3] Olimpia Asuncion vs Guarani CA [5] -

USC

07:00 - [21] Chicago Fire vs Union Omaha [22] - 1 -

USC

07:00 - [56] Birmingham Legion vs Tormenta FC [5] -

MEXA

07:00 - [1] Pachuca vs Puebla [5] - 3/4 -

MEXA

07:00 - [9] Necaxa vs Tigres UANL [2] +0 -

ARGLC

07:30 - [A-13] CA Platense vs Gimnasia LP [A-5] +0 -

ARGLC

07:30 - [B-10] Independiente vs Aldosivi [B-4] - 1 -

BRC

07:30 - [23] Remo/PA vs Cruzeiro/MG [1] +1/4 -

BRC

07:30 - [10] Fluminense/RJ vs Vila Nova/GO [49] - 1 1/4 -

BLVA

07:30 - [B-2] Blooming vs Jorge Wilstermann [B-5] - 3/4 -

CHIB

07:30 - [15] Deportes Recoleta vs San.Morning [7] +0 -

USC

07:30 - [8] Dallas vs FC Tulsa [52] - 1 1/4 -

USC

07:30 - [9] Houston Dynamo vs Rio Grande Valley [51] - 1 1/4 -

CRCA

07:30 - [3] San Carlos vs Guadalupe FC [7] - 1/4 -

COLB

07:40 - [4] Real Cartagena vs Boyaca Chico [6] -

MEXA

09:00 - [6] Chivas Guad. vs Club Tijuana [17] - 1/2 -

MEXA

09:00 - [15] Toluca vs Juarez [18] - 1/2 -

MEXA

09:00 - [12] Mazatlan FC vs Santos Laguna [14] +0 -

CRCA

09:00 - [1] Alajuelense vs Perez Zeledon [11] - 1 -

USC

09:30 - [49] FC Tucson vs California U Strikers [10] -

USC

09:30 - [15] LA Galaxy vs San Diego Loyal [53] - 1 1/4 -

USC

09:30 - [1] San Jose EQ vs Bay Cities FC [60] -

ACL

18:59 Hoãn [J-3] Chiangrai Utd vs Shanghai Port [J-4] -

EGYA

03:30 Hoãn [10] ENPPI Cairo vs Ahly Cairo [3] -

Lịch bóng đá trong ngày 19/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22