LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 18/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

12:00 - [9] Sydney Utd vs Sydney Olympic [5] +1/4 -

AUSBPL

12:15 - [7] North Star vs Grange Thistle [11] +1 -

AUSVPL

14:00 - [2] Oakleigh Cannons vs South Melbourne [1] +0 -

GHU16

15:30 - [2] Bỉ U16 vs Mexico U16 [21] -

GHU16

15:30 - [3] Pháp U16 vs Hà Lan U16 [15] -

AUTB

15:30 - [3] Blau Weiss Linz vs Wacker Innsbruck [9] - 1/2 -

ACL

16:00 - [I-4] Guangzhou FC vs Kawasaki Fro. [I-2] +5 1/4 -

AUTB

16:00 - [12] Kapfenberg vs SKU Amstetten [5] +1/4 -

DENB

17:00 - [3] Hvidovre IF vs Nykobing [6] - 1 1/4 -

HQB

17:00 - [4] Anyang vs Gwangju [1] +1/4 -

ITB

17:30 - [15] SPAL 1907 vs Crotone [19] - 1/2 -

POLA

17:30 - [9] Cracovia Krakow vs Zaglebie Lubin [13] - 1/4 -

HQB

17:30 - [6] Chungnam Asan vs Daejeon Hana Citizen [3] +1/4 -

ACL

18:00 - [G-3] Jeonnam Dragons vs BG Pathum United [G-1] +1/4 -

ACL

18:00 - [F-1] Daegu vs Lion City Sailors [F-3] - 2 -

TDB

18:00 - [8] Brommapojkarna vs Skovde [3] - 1 -

GHU16

18:30 - [16] Anh U16 vs B.D.Nha U16 [14] -

ANHB

18:30 - [7] Middlesbrough vs Huddersfield [3] - 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [14] Heimstetten vs Wacker Burghausen [3] +0 -

DUC4BA

19:00 - [1] SpVgg Bayreuth vs Bayern Munich II [2] +0 -

GEOA

19:00 - [9] Sioni Bolnisi vs Torpedo Kut. [8] +1/4 -

LATA

19:00 - [5] FK Auda vs Riga FC [4] +1 1/4 -

SVKA

19:00 - [11] Zlate Moravce vs Zemplin Michalovce [9] +0 -

DENA

19:00 - [11] Vejle vs Nordsjaelland [9] +0 -

DENA

19:00 - [12] Sonderjyske vs Aarhus AGF [10] +0 -

TSA

19:15 - [9] Luzern vs St. Gallen [5] +0 -

AUTB

19:30 - [11] Rapid Wien II vs Vorwarts Steyr [10] +0 -

AUTB

19:30 - [6] Liefering vs SV Lafnitz [4] +1/2 -

AUTB

19:30 - [1] Aust Lustenau vs Dornbirn [16] - 1 1/2 -

ITB

20:00 - [20] Pordenone vs Benevento [7] +3/4 -

ITB

20:00 - [2] Cremonese vs Cosenza [16] - 1 1/4 -

ITB

20:00 - [17] Vicenza vs Perugia [9] +1/4 -

ITB

20:00 - [13] Reggina vs Lecce [1] +3/4 -

DUC4B

20:00 - [B-1] Oldenburg 1897 vs Lubeck [A-3] - 1 -

POLA

20:00 - [15] Slask Wroclaw vs Wisla Krakow [17] - 1/4 -

BIC

20:00 - [1] Gent vs Anderlecht [2] +0 -

IREB

20:00 - [3] Waterford Utd vs Cork City [2] +0 -

NORB

20:00 - [6] Fredrikstad vs Start Kristiansand [3] +0 -

TDB

20:00 - [10] Norrby vs Orebro [6] - 1/4 -

TDB

20:00 - [2] Brage vs Jonkopings [13] - 1/2 -

WALA

20:30 - [5] Connah's QN vs Haverfordwest [11] - 1 -

WALA

20:30 - [3] Newtown AFC vs The New Saints [1] +3/4 -

WALA

20:30 - [8] Cardiff Metropolitan vs Cefn Druids AFC [12] - 3 -

WALA

20:30 - [2] Penybont vs Flint Town Utd [4] +0 -

WALA

20:30 - [7] Caernarfon Town vs Bala Town [6] -

ACL

21:00 - [F-2] Urawa Red vs Shandong Taishan [F-4] - 6 -

ACL

21:00 - [G-2] Melbourne City vs Ceres FC [G-4] - 1 3/4 -

ACL

21:00 - [I-3] Ulsan Hyundai vs Darul Takzim [I-1] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [16] Blackpool vs Birmingham [21] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [24] Barnsley vs Peterborough Utd [23] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [8] Blackburn Rovers vs Stoke City [14] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [19] Cardiff City vs Luton Town [6] +0 -

ANHB

21:00 - [12] Coventry vs Bournemouth [2] +0 -

ANHB

21:00 - [9] Millwall vs Hull City [20] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [11] QPR vs Derby County [17] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [22] Reading vs Swansea City [15] +0 -

ANHL1

21:00 - [17] Lincoln vs Cheltenham [15] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [18] Shrewsbury vs Doncaster Rovers [22] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [19] Morecambe vs Portsmouth [10] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [23] Wimbledon vs Wycombe [6] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [9] Bolton vs Accrington [12] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [21] Gillingham vs Fleetwood Town [20] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [7] Plymouth Argyle vs Sunderland [5] +0 -

ANHL2

21:00 - [9] Tranmere Rovers vs Exeter City [2] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [18] Rochdale vs Hartlepool [17] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [6] Swindon vs Leyton Orient [13] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [20] Carlisle vs Mansfield [7] +3/4 -

ANHL2

21:00 - [10] Salford City vs Barrow [22] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [1] Forest Green vs Oldham [23] - 1 1/4 -

ANHL2

21:00 - [12] Crawley Town vs Walsall [16] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [8] Sutton Utd vs Newport [11] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [15] Colchester Utd vs Bradford City [14] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [4] Northampton vs Harrogate Town [19] - 1 -

ANHL2

21:00 - [5] Port Vale vs Bristol Rovers [3] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [24] Scunthorpe Utd vs Stevenage [21] +1 1/4 -

IREA

21:00 - [6] Shelbourne vs Bohemians [7] +1/4 -

FINB

21:00 - [8] KTP Kotka vs PEPO [11] -

FINB

21:00 - [5] JaPS vs Jaro [7] -

FINB

21:00 - [10] PIF Parainen vs SJK Akatemia [3] -

FINB

21:00 - [1] Gnistan vs PK-35 [12] -

FINB

21:00 - [4] EIF Ekenas vs TPS Turku [2] -

FINB

21:00 - [9] KPV Kokkola vs MP Mikkeli [6] -

AUTB

21:00 - [8] St.Polten vs LASK Juniors [15] - 1 3/4 -

DENA

21:00 - [1] Kobenhavn vs Brondby [4] - 1 -

BULA

21:30 - [11] Pirin Blagoevgrad vs Tsarsko Selo [14] - 1/2 -

IREB

21:30 - [7] Bray Wanderers vs Longford Town [4] +1/4 -

TSA

21:30 - [7] Sion vs Basel [2] +1/2 -

TSA

21:30 - [10] Lausanne Sports vs Lugano [4] - 1/4 -

TSB

21:30 - [8] Yverdon vs Schaffhausen [2] +3/4 -

AUTB

21:45 - [2] Floridsdorfer AC vs Grazer AK [7] - 3/4 -

GEOA

22:00 - [4] Dila Gori vs FC Telavi [6] - 1 -

GEOA

22:00 - [2] Dinamo Tbilisi vs Samgurali Tskh. [3] - 1 1/2 -

GREA

22:00 - [6] Pas Giannina vs AEK Athens [3] +3/4 -

IREB

22:00 - [8] Cobh Ramblers vs Athlone [9] - 1/4 -

FINA

22:00 - [11] IFK Mariehamn vs Honka [3] +1/2 -

FINA

22:00 - [10] VPS Vaasa vs Helsinki [2] +1 1/4 -

FINA

22:00 - [12] HIFK vs Lahti [9] - 1/4 -

TDB

22:00 - [14] Dalkurd FF vs Halmstads [1] +3/4 -

TDB

22:00 - [16] Orgryte vs Osters [5] +0 -

AUTB

22:00 - [13] Horn vs Austria Wien II [14] - 1/4 -

POLA

22:30 - [8] Gornik Zabrze vs Lechia GD [4] +0 -

SLOA

22:30 - [4] Mura vs Aluminij [10] - 1 -

ITB

22:59 - [4] Pisa vs Como [14] - 1 1/4 -

ITB

22:59 - [11] Cittadella vs Alessandria [18] - 1/2 -

ITB

22:59 - [12] Parma vs Ascoli [6] - 1/4 -

ITB

22:59 - [10] Ternana vs Frosinone [8] +0 -

IREA

22:59 - [10] UC Dublin vs St. Patrick's [4] +1 1/2 -

NORA

22:59 - [11] Odd Grenland vs Viking [2] +1/2 -

NORA

22:59 - [12] HamKam vs Sandefjord [14] - 1/2 -

NORA

22:59 - [3] Molde vs Lillestrom [1] - 1 -

NORA

22:59 - [13] FK Jerv vs Kristiansund [16] +0 -

NORA

22:59 - [6] Aalesund vs Tromso [9] - 1/4 -

NORA

22:59 - [7] Sarpsborg vs Rosenborg [8] - 1/4 -

NORA

22:59 - [15] Haugesund vs Stromsgodset [4] - 1/4 -

CYPA

22:59 - [11] PAEEK Kyrenia vs AEL Limassol [8] +3/4 -

CYPA

22:59 - [2] AEK Larnaka vs Anorthosis [4] +0 -

DENA

22:59 - [2] Midtjylland vs Aalborg BK [5] - 3/4 -

IRNC

22:59 - [2] Aluminium Arak vs Khaleej Fars Mas. [3] -

WALA

23:15 - [10] Barry Town vs Aberystwyth [9] - 1/4 -

ANHB

23:30 - [18] Bristol City vs Sheffield Utd [5] +1/2 -

GHU16

23:59 - [4] Argentina U16 vs Brazil U16 [8] -

TBNB

00:00 - [5] Girona vs Real Sociedad B [19] - 3/4 -

ITA

00:00 - [3] Napoli vs Roma [6] - 1/2 -

DUC3

00:00 - [5] Waldhof Man. vs Freiburg II [11] - 3/4 -

BULA

00:00 - [12] Lok. Sofia vs Botev Vratsa [13] - 1/2 -

GEOA

00:00 - [1] Dinamo Batumi vs Gagra Tbilisi [7] - 1 1/2 -

GEOA

00:00 - [5] Saburtalo vs Lokomotiv T [10] -

IREA

00:00 - [9] Finn Harps vs Sligo Rovers [5] +0 -

ISRA

00:00 - [6] Hapoel Tel Aviv vs Maccabi Netanya [4] +1/4 -

TSB

00:00 - [5] Thun vs Aarau [3] +0 -

ACL

00:15 - [B-3] Mumbai vs Al Jazira [B-4] +1 1/4 -

ACL

00:15 - [C-4] FC Ahal vs Foolad Khozestan [C-1] +3/4 -

ACL

00:15 - [D-4] Pakhtakor vs Al Duhail SC [D-1] +1/4 -

ISRB

00:30 - [15] Hapoel Raanana vs Beitar TA Ramla [16] - 1/2 -

ISRB

00:30 - [3] Kafr Qasim vs Sektzia Nes Tziona [2] - 1/4 -

ISRB

00:30 - [1] Maccabi Bnei Raina vs H. Petah Tikva [5] - 1/4 -

ISRB

00:30 - [4] AS Ashdod vs Hapoel Kfar Saba [6] +0 -

RMNA

00:30 - [8] Rapid Bucuresti vs Gaz Metan Medias [14] -

TNKA

00:30 - [13] Galatasaray vs Malatyaspor [20] - 2 -

ANHU23

01:00 - [2-2] Wolves U23 vs Newcastle U23 [2-8] -

ANHU23

01:00 - [1-8] Leicester City U23 vs Blackburn U23 [1-9] -

ANHU23

01:00 - [2-13] Sunderland U23 vs Aston Villa U23 [2-10] -

HLB

01:00 - [18] Utrecht U21 vs Den Bosch [11] - 1/2 -

POLA

01:00 - [10] Legia Wars. vs Piast Gliwice [5] - 1/4 -

IREA

01:00 - [1] Shamrock Rovers vs Dundalk [3] - 1 1/4 -

NORA

01:00 - [5] Bodo Glimt vs Valerenga [10] - 1 -

ITB

01:30 - [3] Monza vs Brescia [5] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [32] Sacachispas vs Agropecuario AAC [15] -

KSB

01:40 - [11] Al Akhdood vs Jeddah Club [13] -

PH3

01:45 - [4] Concarneau vs Stade Lavallois [1] - 1/4 -

IREA

01:45 - [8] Drogheda Utd vs Derry City [2] +1 -

IREB

01:45 - [5] Treaty United vs Wexford Youths [6] - 1/4 -

KSB

01:50 - [20] Bisha FC vs Al Khaleej(KSA) [1] -

ANHB

02:00 - [4] Nottingham Forest vs West Brom [10] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [2] Barcelona vs Cadiz [16] - 2 -

ITA

02:00 - [8] Atalanta vs Verona [9] - 3/4 -

ICEA

02:15 - [5] Vikingur Rey. vs Hafnarfjordur [7] -

BDNA

02:30 - [9] Estoril vs Braga [4] +1/4 -

JORA

02:30 - [6] Sahab vs Faisaly (JOR) [2] -

EGYA

02:30 - [17] Masr lel Maqassah vs Ghazl Al Mahalla [9] +1/4 -

EGYA

02:30 - [18] Al Sharqiyah vs Ismaily SC [15] +1/2 -

EGYA

02:30 - [7] Pharco FC vs Arab Contractors [14] +0 -

COLB

03:00 - [1] Leones FC vs Orsomarso [10] - 1 -

ACL

03:15 - [D-3] Sepahan vs Al Taawon (KSA) [D-2] - 1/2 -

ACL

03:15 - [C-2] Al Shabab (UAE) vs Al Garrafa [C-3] - 1/2 -

ACL

03:15 - [B-1] Al Shabab (KSA) vs Quwa Al Jawiya [B-2] - 1 -

CHIA

05:00 - [2] Nublense vs Everton CD [9] - 1/2 -

ARGB

05:10 - [22] Nueva Chicago vs Guillermo [14] +0 -

ARGB

06:35 - [16] Quilmes vs Brown de Adrogue [3] - 1/4 -

ARGB

07:10 - [18] Ind.Rivadavia vs Def.Belgrano [23] - 1/4 -

PARA

07:15 - [6] Sol de America vs Tacuary FBC [8] - 1/4 -

CHIA

07:30 - [13] U. La Calera vs O Higgins [6] - 1/4 -

COLA

07:40 - [17] Patriotas vs Envigado [5] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 18/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22