LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 17/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [9] Blaublitz Akita vs V-Varen Nagasaki [15] +1/2 -

NHAT3

11:00 - [16] Vanraure Hachinohe vs Kamatamare San. [12] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [2] Fukushima Utd vs Sagamihara [15] +0 -

NHAT3

11:00 - [3] Iwaki FC vs FC Imabari [8] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [6] Tegevajaro Miyazaki vs Azul Claro Numazu [11] - 1/2 -

NHATJFL

11:00 - [8] Veertien Mie vs Nara Club [6] -

NHATJFL

11:00 - [13] Sony Sendai vs Suzuka Point Getters [12] -

NHATW

11:00 - [2] Iga Kunoichi Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [7] -

NHATW

11:00 - [5] Orca Kamogawa Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [10] -

NHATW

11:00 - [6] Gunma W. Star Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [11] -

AUSNSW

12:00 - [7] Blacktown City vs Sydney FC U21 [1] - 1 -

NHATA

12:00 - [10] Gamba Osaka vs Shonan Bellmare [18] +0 -

NHATB

12:00 - [2] Yokohama FC vs Vegalta Sendai [1] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [19] Tochigi SC vs Roas. Kumamoto [8] +1/4 -

NHATB

12:00 - [14] Renofa Yamaguchi vs Tokyo Verdy [10] +1/4 -

NHATB

12:00 - [17] Mito Hollyhock vs Tokushima Vortis [12] +0 -

NHATB

12:00 - [4] Okayama vs Alb. Niigata (JPN) [3] +1/4 -

NHATB

12:00 - [6] Machida Zelvia vs Montedio Yama. [5] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [7] Fujieda MYFC vs Kataller Toyama [10] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [14] Giravanz Kita. vs Ehime FC [13] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [9] FC Gifu vs Matsumoto Yama. [4] +0 -

NHATW

12:00 - [1] Setagaya Sfida Nữ vs NGU Loverledge Nữ [4] -

HQ3

12:00 - [4] Hwaseong FC vs Dangjin Citizen [16] -

HQ3

12:00 - [7] Busan Transp. vs Paju Citizen [5] -

AUSNSW

13:00 - [2] Rockdale City vs Wollongong Wolves [8] - 3/4 -

NHATA

13:00 - [2] Kashima Antlers vs Nagoya Grampus [13] - 1/2 -

NHATA

13:00 - [5] Sagan Tosu vs Shimizu S-Pulse [16] - 1/2 -

HQ3

13:00 - [10] Yangju Citizen vs Gangneung City [8] +0 -

HQ3

13:00 - [9] Cheongju FC vs Ulsan Citizen [11] +0 -

HQ3

13:00 - [15] Cheonan City vs Changwon City [1] - 1/2 -

NHATA

14:00 - [14] Jubilo Iwata vs Sanf Hiroshima [6] +1/2 -

HQB

14:00 - [10] Busan I'Park vs Seoul E-Land [6] +1/4 -

AUSQSL

15:00 - [2] Olympic FC QLD vs Gold Coast Utd [7] - 1 1/2 -

NHATA

15:00 - [12] Avispa Fukuoka vs Cerezo Osaka [8] +1/4 -

CZEB

15:15 - [16] Vik.Zizkov vs Fotbal Trinec [14] - 1/4 -

CZEB

15:30 - [5] Sparta Praha B vs Brno [1] +1/2 -

TBN3

17:00 - [A2-17] Atl. Sanluqueno vs Andorra FC [A2-1] +1/2 -

TBN3

17:00 - [A2-11] Atl. Baleares vs Barcelona B [A2-13] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A1-13] S.S. Reyes vs Cultural Leonesa [A1-11] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A1-2] Deportivo vs Inter de Madrid [A1-10] - 1 -

TBN3

17:00 - [A1-16] SD Logrones vs Rayo Majada. [A1-12] +0 -

TBN3

17:00 - [A2-5] Real Madrid B vs Alcoyano [A2-12] - 1/2 -

KAZA

17:00 - [13] FK Maktaaral vs FK Aksu [9] +1/4 -

NHATA

17:00 - [4] Kashiwa Reysol vs Kyoto Sanga [9] - 1/4 -

TNKA

17:30 - [3] Konyaspor vs Gaziantep B.B [16] - 1/2 -

DUC3

18:00 - [16] Verl vs Magdeburg [1] +1 -

DUC4DB

18:00 - [20] Union Furstenwalde vs C. Leipzig [11] +1/2 -

PHA

18:00 - [5] Nice vs Lorient [17] - 3/4 -

NGA

18:00 - [16] Arsenal-Tula vs Rostov [10] +1/2 -

NGB

18:00 - [11] Spartak Moscow B vs FK Orenburg [2] +3/4 -

BLRA

18:00 - [13] Vitebsk vs Slavia Mozyr [5] - 1/4 -

FINA

18:00 - [5] Inter Turku vs Haka [6] - 1/4 -

TDB

18:00 - [14] Vasteras vs Utsiktens BK [7] - 1/4 -

THAA

18:00 - [3] Bangkok Utd vs Khonkaen Utd [10] - 1 3/4 -

THAA

18:00 - [13] Prachuap FC vs Nong Bua Pitchaya [5] - 1/4 -

DUB

18:30 - [4] Darmstadt vs Schalke 04 [1] - 1/4 -

DUB

18:30 - [18] Ingolstadt vs Paderborn 07 [7] +0 -

DUB

18:30 - [6] Heidenheim vs Erzgebirge Aue [17] - 1 1/4 -

DUB

18:30 - [2] Wer.Bremen vs Nurnberg [8] - 1 1/4 -

DUB

18:30 - [13] Hansa Rostock vs Jahn Regensburg [15] - 1/4 -

ESTA

18:30 - [6] Tammeka Tartu vs Nomme Kalju [3] +1 -

ALBA

18:45 - [2] KF Laci vs Dinamo Tirana [10] -

TBNA

19:00 - [16] Granada vs Levante [19] - 1/4 -

TBNB

19:00 - [8] SD Ponferradina vs Lugo [16] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [3] Kaiserslautern vs Saarbrucken [7] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [12] Hoffenheim II vs Bahlinger [7] - 1/4 -

KAZA

19:00 - [2] FK Taraz vs Shakhter Kar. [8] +1/4 -

RMNA

19:00 - [13] FC U Craiova 1948 vs Aca. Clinceni [16] - 2 1/2 -

SRBA

19:00 - [9] Spartak Subotica vs FK Novi Pazar [12] - 1/4 -

DENB

19:00 - [10] Vendsyssel FF vs Esbjerg FB [8] - 1/4 -

DENB

19:00 - [5] Fredericia vs Helsingor [1] +1/4 -

HUNA

19:30 - [10] Mezokovesdi SE vs MOL Fehervar FC [4] +1/4 -

GREA

19:30 - [12] Atromitos vs OFI Creta [7] - 1/4 -

AUTA

19:30 - [4] Austria Wien vs RB Salzburg [1] +1 -

AUTA

19:30 - [2] Sturm Graz vs Rapid Wien [5] - 1/2 -

ANHU23

20:00 - [1-4] Liverpool U23 vs West Ham U23 [1-2] +1/2 -

PHA

20:00 - [18] Metz vs Clermont [16] +0 -

PHA

20:00 - [13] Montpellier vs Stade Reims [12] - 1/4 -

PHA

20:00 - [9] Nantes vs Angers [14] - 1/2 -

PHA

20:00 - [15] Troyes vs Strasbourg [6] +1/4 -

SCOC

20:00 - [26] Celtic vs Rangers [34] - 1/4 -

BLRA

20:00 - [11] Gomel vs Dnepr Mogilev [16] - 1 3/4 -

MDVA

20:00 - [5] FC Balti vs Sfintul Gheorghe [4] -

FINA

20:00 - [7] AC Oulu vs Ilves Tampere [4] +1/4 -

CZEB

20:00 - [8] Taborsko vs Jihlava [7] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [12] Kasimpasa vs Adana Demirspor [9] +0 -

TNKB

20:00 - [1] Ankaragucu vs Adanaspor [12] - 3/4 -

TDA

20:00 - [9] Kalmar vs Degerfors IF [14] - 3/4 -

TDA

20:00 - [5] Malmo vs AIK Solna [1] - 3/4 -

TDB

20:00 - [3] Eskilstuna City vs Landskrona [10] - 3/4 -

NPA

20:00 - [12] Chippa Utd vs Stellenbosch FC [5] +1/4 -

NPA

20:00 - [11] Marumo Gallants FC vs Moroka Swallows [16] - 1/4 -

ANHA

20:15 - [12] Newcastle vs Leicester City [9] - 1/2 -

ANHA

20:15 - [7] West Ham Utd vs Burnley [18] - 3/4 -

MASL

20:15 - [10] Sarawak vs Terengganu [11] +3/4 -

DUA

20:30 - [17] A.Bielefeld vs Bayern Munich [1] +2 1/2 -

NGA

20:30 - [7] Krylya Sovetov vs Krasnodar [4] - 3/4 -

NGA

20:30 - [2] FK Sochi vs Lok. Moscow [6] - 3/4 -

TBNB

21:00 - [12] Burgos CF vs Ibiza-Eivissa [10] - 1/4 -

DUC4DB

21:00 - [18] Auerbach vs Berliner FC Dynamo [1] +1 1/2 -

BULA

21:00 - [2] Cska Sofia vs Levski Sofia [5] +0 -

MKDA

21:00 - [7] Bregalnica Stip vs Shkendija [3] -

MKDA

21:00 - [9] FK Skopje vs Tikves Kavadarci [10] -

MKDA

21:00 - [5] Renova vs Academy Pandev [2] -

SRBA

21:00 - [8] FK Kolubara vs FK Metalac GM [16] - 1/4 -

CYPA

21:00 - [7] Omonia Nicosia vs Ethnikos Achnas [12] - 1/2 -

DENB

21:00 - [9] Hobro I.K. vs Jammerbugt [12] - 1 -

MASL

21:00 - [12] Penang FA vs Kedah FA [4] +1/4 -

MAPL

21:00 - [1] Johor Darul Takzim II vs Kuching FA [4] -

BRAA

21:00 - [5] Santos/SP vs Coritiba/PR [6] - 1/2 -

TBNA

21:15 - [3] Atletico Madrid vs Espanyol [13] - 1 1/4 -

ESTA

21:15 - [2] Levadia T. vs Kuressaare [5] - 2 3/4 -

GREA

21:15 - [13] Lamia FC vs Ionikos [11] - 1/2 -

BDNB

21:30 - [1] Rio Ave vs Benfica B [5] - 3/4 -

ALBA

21:45 - [3] Partizani Tirana vs Skenderbeu [9] -

ALBA

21:45 - [6] Teuta Durres vs Vllaznia Shkoder [4] -

ALGA

21:45 - [14] NC Magra vs JS Saoura [3] +1/4 -

ALGA

21:45 - [17] RC Relizane vs JS Kabylie [2] +3/4 -

LITA

21:55 - [2] Zalgiris vs Suduva [5] - 1 -

TBN3

22:00 - [A2-8] San Fernando vs Cornella [A2-15] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A1-18] Tudelano vs Extremadura UD [A1-20] -

TBN3

22:00 - [A2-16] Linense vs Real Betis B [A2-19] - 1 -

TBN3

22:00 - [A1-7] Badajoz vs Salamanca [A1-9] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-14] Castellon vs Albacete [A2-2] +1/4 -

HUNA

22:00 - [3] Puskas Akademia vs Kisvarda FC [2] - 1/2 -

MDVA

22:00 - [2] Petrocub vs Milsami [3] -

SVKA

22:00 - [5] Sered vs Spartak Trnava [2] +1 -

CZEA

22:00 - [15] Pardubice vs Teplice [12] - 1/4 -

CZEA

22:00 - [6] Hradec Kralove vs Sigma Olomouc [8] - 1/4 -

CZEA

22:00 - [14] Jablonec vs Slavia Praha [1] +3/4 -

CZEA

22:00 - [10] C. Budejovice vs Bohemians 1905 [13] - 3/4 -

CZEA

22:00 - [2] Vik.Plzen vs Banik Ostrava [5] - 1 1/4 -

CZEA

22:00 - [11] Zlin vs Mlada Boleslav [7] +1/4 -

CZEA

22:00 - [3] Sparta Praha vs Slovacko [4] - 1 -

CZEA

22:00 - [9] Slovan Liberec vs MFk Karvina [16] - 1 -

CZEB

22:00 - [6] Varnsdorf vs MFK Chrudim [10] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [3] Wolfsberger AC vs Austria Klagenfurt [9] - 1 1/4 -

VENA

22:00 - [6] Dep.Tachira vs Zamora Barinas [3] - 1/4 -

PHA

22:05 - [8] Lyon vs Bordeaux [20] - 1 1/2 -

FA

22:30 - [60] Chelsea vs Crystal Palace [63] - 1 -

DUA

22:30 - [9] Hoffenheim vs Greuther Furth [18] - 2 -

DUA

22:30 - [5] Union Berlin vs Ein.Frankfurt [11] - 1/2 -

TDA

22:30 - [10] Elfsborg vs Varnamo [13] - 1 -

TDA

22:30 - [3] Hacken vs Goteborg [11] - 1/2 -

TDA

22:30 - [8] Sirius vs Helsingborg [15] - 1/4 -

HLC

22:59 - [9] PSV Eindhoven vs Ajax [6] +1/2 -

NGA

22:59 - [12] Nizhny Nov vs Khimki [13] +0 -

SRBA

22:59 - [11] FK Vojvodina vs FK Napredak [13] - 1/2 -

CYPA

22:59 - [6] Aris Limassol vs Apoel FC [3] +1/2 -

DENA

22:59 - [7] Viborg vs Odense BK [8] - 1/2 -

PERA

22:59 - [11] Sport Boys vs Ayacucho FC [15] - 1/2 -

TBNB

23:15 - [11] Huesca vs Zaragoza [14] - 1/2 -

TBNB

23:15 - [4] Tenerife vs Fuenlabrada [21] - 3/4 -

TBNA

23:30 - [8] Athletic Bilbao vs Celta Vigo [10] - 3/4 -

GREA

23:30 - [4] Aris Salonica vs PAOK [2] +0 -

CHIA

23:30 - [4] Curico Unido vs Antofagasta [15] - 3/4 -

ARGLC

00:00 - [A-3] Defensa YJ vs Atletico Tucuman [A-11] - 1 -

ARGLC

00:00 - [B-11] Godoy Cruz vs Velez Sarsfield [B-6] - 1/4 -

MEXA

00:00 - [11] Pumas UNAM vs Monterrey [7] +0 -

CRCA

00:00 - [4] Cartagines vs Dep. Saprissa [5] - 1/4 -

USAA

00:07 - [Dong-2] New York City vs Real Salt Lake [Tay-5] - 1 1/4 -

DUA

00:30 - [3] B.Leverkusen vs Leipzig [4] +0 -

BLRA

00:30 - [14] Dinamo Brest vs Energetik-BGU [2] - 1/2 -

ISRA

00:30 - [2] Hap. Beer Sheva vs Maccabi TA [3] +1/4 -

RMNA

00:30 - [1] CFR Cluj vs Steaua Bucuresti [2] - 1/4 -

TNKA

00:30 - [15] Giresunspor vs Besiktas [6] +1/4 -

TNKB

00:30 - [9] Samsunspor vs Eyupspor [6] - 1/4 -

ARGB

00:35 - [13] Deportivo Maipu vs Chacarita Jrs [4] - 1/2 -

BIB

01:00 - [5] Lierse vs Excelsior Virton [8] - 1 1/4 -

BIB

01:00 - [4] Waasland-Beveren vs RE Mouscron [7] - 1 3/4 -

ARGB

01:00 - [23] Gimnasia Jujuy vs Gim.Mendoza [11] +0 -

ECUA

01:00 - [14] Macara vs Dep.Cuenca [7] -

URUA

01:00 - [1] Dep. Maldonado vs Plaza Colonia [16] - 1/4 -

OMAA

01:15 - [13] Saham Club vs Dhofar [3] -

OMAA

01:15 - [8] Oman Club vs Rustaq Club [7] -

OMAA

01:15 - [2] Al Nahda (OMA) vs Nasr Salalah [5] -

OMAA

01:15 - [10] Al Ittihad (OMA) vs Al Seeb [1] +1 1/4 -

OMAA

01:15 - [6] Sohar Club (OMA) vs Bahla Club [11] - 3/4 -

OMAA

01:15 - [14] Nizwa Club vs Al Suwaiq [9] -

OMAA

01:15 - [12] Muscat Club vs Mussanah Club [4] +1/4 -

GREA

01:30 - [5] Panathinaikos vs Olympiakos [1] +0 -

ARGB

01:30 - [14] Almagro vs Atletico Rafaela [28] - 1/4 -

PHA

01:45 - [1] PSG vs Marseille [3] - 1 1/4 -

TBNA

02:00 - [4] Sevilla vs Real Madrid [1] +0 -

BRAA

02:00 - [15] Flamengo/RJ vs Sao Paulo/SP [3] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [A-1] CA Palmaflor vs Nacional Potosi [A-3] - 1/2 -

VENA

02:00 - [2] Metropolitano vs Mineros Guayana [12] - 3/4 -

BDNA

02:30 - [2] Sporting Lisbon vs Benfica [3] - 1/2 -

JORA

02:30 - [6] Ramtha vs Sareeh [9] - 1/2 -

ARGLC

02:30 - [A-4] Argentinos Jun. vs Talleres Cordoba [A-12] - 1/2 -

CHIA

02:30 - [6] Huachipato vs Univ. Catolica(CHL) [10] +1/4 -

ARGB

02:35 - [19] Almirante Brown vs All Boys [5] - 1/4 -

PARA

02:45 - [8] Guairena FC vs Sportivo Ameliano [11] - 1/4 -

USAA

03:07 - [Tay-2] Los Angeles FC vs Sporting Kansas [Tay-13] - 1 -

COLA

03:10 - [12] Rionegro Aguilas vs Atl. Nacional [3] +0 -

ECUA

03:30 - [4] Emelec vs 9 de Octubre [16] - 1 1/4 -

BRAA

04:00 - [17] Athletico/PR vs Atl. Mineiro/MG [2] +1/4 -

BRAA

04:00 - [9] Bragantino/SP vs Atletico/GO [19] - 1/2 -

BRAA

04:00 - [11] Internacional/RS vs Fortaleza/CE [20] - 1/4 -

COLB

04:00 - [14] Atletico Huila vs Boca Juniors Cali [15] - 3/4 -

URUA

04:00 - [3] Nacional Montevideo vs CA River Plate (URU) [9] - 1 -

COLA

04:05 - [14] Pereira vs Millonarios [1] +1/2 -

BLVA

04:15 - [A-8] CD Guabira vs Aurora [A-6] - 3/4 -

PERA

04:15 - [5] Universitario vs Alianza Lima [6] +0 -

ALGA

04:30 - [5] MC Alger vs Hussein Dey [16] - 1 -

ALGA

04:30 - [8] ASO Chlef vs HB Chelghoum Laid [12] - 3/4 -

ALGA

04:30 - [11] MC Oran vs USM Alger [6] +0 -

ARGLC

05:00 - [B-2] Boca Juniors vs Lanus [B-12] - 3/4 -

BRAA

05:00 - [18] Ceara/CE vs Botafogo/RJ [4] - 3/4 -

CHIA

05:00 - [1] Colo Colo vs Cobresal [5] - 1 3/4 -

PARA

05:00 - [2] Cerro Porteno vs Libertad [1] -

CRCA

05:00 - [2] Herediano vs Santos Guapiles [8] - 3/4 -

VENA

05:15 - [7] Hermanos Colmenares vs Caracas [5] +1/4 -

ARGB

06:00 - [29] CA Mitre Salta vs Tristan Suarez [36] - 1/2 -

ARGB

06:00 - [9] Estudiantes Rio Cuarto vs Estudiantes BsAs [7] +0 -

ECUA

06:00 - [2] LDU Quito vs Barcelona SC [1] - 1/2 -

COLA

06:10 - [15] America Cali vs Deportivo Cali [19] - 1/4 -

BLVA

06:30 - [A-4] Oriente Petrolero vs The Strongest [A-2] - 1 -

URUA

06:30 - [12] CA Rentistas vs Wanderers [6] +1/4 -

PERA

07:00 - [1] Melgar vs Cesar Vallejo [10] - 1 -

PARA

07:15 - [4] Resistencia SC vs General Caballero [10] -

ARGLC

07:30 - [A-8] Banfield vs River Plate [A-2] +3/4 -

CHIB

07:30 - [13] San Luis Qui. vs Melipilla [8] +0 -

COLA

08:25 - [4] Inde.Medellin vs Union Magdalena [20] - 1 -

DUC4DB

18:00 Hoãn [4] VSG Altglienicke vs SV Lichtenberg [17] -

Lịch bóng đá trong ngày 17/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 17/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22