LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 16/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 - [20] Consa. Sapporo vs FC Tokyo [6] - 1/4 -

NHATB

11:00 - Grulla Morioka vs Oita Trinita [11] +1/2 -

NHAT3

11:00 - [15] Yokohama SCC vs Nagano Parceiro [8] +1/4 -

NHATJFL

11:00 - [8] Verspah Oita vs Kochi United SC [1] -

NHATJFL

11:00 - Tokyo Musashino vs Reinmeer Aomori [9] -

NHATJFL

11:00 - [14] Criacao Shinjuku vs Maruyasu Okazaki [10] -

NHATJFL

11:00 - [5] Honda FC vs FC Osaka -

NHATW

11:00 - Cerezo Osaka Nữ vs Nittaidai FIELDS (W) [9] -

NHATW

11:00 - [8] Ehime FC Nữ vs AS Harima Albion Nữ [10] -

NGB

12:00 - [12] SKA-Khabarovsk vs Metallurg Lipetsk - 1 1/2 -

AUSQSL

12:00 - [10] Brisbane City vs Queensland Lion [2] +1 1/2 -

AUSVPL

12:00 - [14] St Albans Saints vs Green Gully SC [10] +3/4 -

NHATB

12:00 - Omiya Ardija vs JEF United Chiba [7] +3/4 -

NHATB

12:00 - Zweigen Kan. vs Ventforet Kofu [13] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - Kagoshima vs Gainare Tottori [16] - 1/2 -

HQ3

12:00 - [2] Siheung Citizen vs Mokpo City [10] -

AUSVPL

12:15 - [2] Avondale Heights vs Altona Magic SC [8] - 3/4 -

NHATJFL

12:30 - [2] TIAMO Hirakata vs Kagura Shimane -

HQ3

13:00 - [3] Daejeon Korail vs Gimhae City [4] -

HQ3

13:00 - [1] Gyeongju KHNP vs Pocheon Citizen [14] - 1 -

AUSVPL

13:45 - [7] Dandenong City vs Port Melbourne [6] +1 1/4 -

AUSFWP

14:00 - Sorrento vs Bayswater City [4] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [3] Perth RedStar vs Stirling Macedonia [6] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - Cockburn City vs Floreat Athena [7] +1 3/4 -

AUSFWP

14:00 - Gwelup Croatia vs Inglewood Utd [12] +0 -

AUSQSL

14:00 - Logan Light. vs Eastern Suburbs - 1/4 -

HQB

14:00 - [4] GimPo Citizen vs Ansan Greeners [13] - 1/4 -

AUSA

14:05 - [11] Western United vs Perth Glory [12] - 1 -

AUSBPL

14:30 - [6] Samford Rang. vs Virginia Utd -

AUSBPL

14:30 - [2] Magic United vs Wynnum Wolves -

AUSNSW

14:30 - [4] APIA Tigers vs Sutherland Sharks [15] - 3/4 -

NHATB

15:00 - Ryukyu vs Thespa Kusatsu [20] - 1/4 -

AUSBPL

15:15 - Albany Creek vs Holland Park Hawks [1] - 1 1/2 -

AUSQSL

15:30 - [5] Peninsula Power vs Gold Coast Knights [1] +0 -

AUSQSL

15:30 - Capalaba vs SC Wanderers [9] +1 1/4 -

NGB

16:00 - [6] Yenisey vs Neftekhimik Nizh [11] - 1/2 -

KAZA

16:00 - Akzhayik Oral vs Astana [7] +3/4 -

CZEU19

16:00 - Hradec Kralove U19 vs Meteor Praha U19 -

CZEU19

16:00 - [7] Sigma Olomouc U19 vs Mlada Boleslav U19 [13] -

AUSBPL

16:00 - Surfers Paradise vs Taringa Rovers [8] - 4 -

AUSBPL

16:00 - Coomera Colts vs Souths Utd [11] -

AUSNSW

16:00 - [5] Marconi Stallions vs Manly Utd [10] - 1/2 -

AUSVPL

16:00 - [5] Hume City vs Heidelberg Utd [4] +0 -

HQB

16:30 - [12] Gyeongnam vs Bucheon 1995 [7] +1/2 -

AUSA

16:45 - [10] Newcastle Jets vs Melb. Victory [3] +1/4 -

BDNB

17:00 - SC Farense vs CD Mafra [10] - 1/2 -

BDNB

17:00 - Academica Coim vs Penafiel [13] +0 -

BLRA

17:00 - [10] Isloch vs Neman Grodno [2] +1/4 -

LITA

17:00 - [2] Hegelmann Litauen vs FK Riteriai - 1/2 -

MDVA

17:00 - Dinamo-Auto vs FC Floresti -

ITAA

17:30 - [17] Cagliari vs Sassuolo [19] +0 -

POLA

17:30 - Gornik Leczna vs Radomiak Radom [15] +1/4 -

POLA

17:30 - [11] Stal Mielec vs Warta Poznan [16] +1/4 -

TNKA

17:30 - [15] Hatayspor vs Sivasspor [7] - 1/2 -

TNKB

17:30 - Balikesirspor vs Menemen Bld +3/4 -

POLB

17:40 - [13] Chrobry Glogow vs Korona Kielce +1/4 -

ACL

18:00 - [F-4] Kitchee vs Chiangrai Utd +1/2 -

ACL

18:00 - HA Gia Lai vs Yokohama FM [G-3] +2 -

DUC4B

18:00 - [6] Holstein Kiel II vs VfV 06 Hildesheim - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [7] CZ Jena vs Optik Rathenow - 1 3/4 -

DUC4DB

18:00 - Ger.Halberstadt vs Chemnitzer [9] +3/4 -

DUC4DB

18:00 - [18] Berlin AK 07 vs Hertha Berlin II [14] - 1/4 -

NGA

18:00 - Ufa vs CSKA Moscow [6] +1/2 -

NGB

18:00 - [10] Torpedo Moscow vs Rotor Volgograd - 1 -

NGB

18:00 - Veles Moscow vs Volgar Astrakhan [16] - 1/4 -

NGB

18:00 - Tekstilshchik Ivanov vs Fakel +1 1/4 -

ARMA

18:00 - [8] Van Yerevan vs Urartu [4] +1/2 -

BIHA

18:00 - Leotar Trebinje vs Siroki Brijeg [8] -

KAZA

18:00 - Caspiy Aktau vs Atyrau [6] - 1/4 -

DENB

18:00 - Lyngby vs AC Horsens [9] +0 -

THAA

18:00 - Chiangmai United vs Muang Thong Utd [5] +1 1/4 -

THAA

18:00 - Nakhon Ratch. vs Ratchaburi [6] - 1/4 -

SCOFA

18:15 - Hearts vs Hibernian - 1/2 -

ANHA

18:30 - [5] Tottenham vs Brighton [11] - 1 -

ANHL1

18:30 - Rotherham Utd vs Ipswich - 1/4 -

DUB

18:30 - Sandhausen vs St. Pauli [1] +1/4 -

DUB

18:30 - Dynamo Dresden vs Holstein Kiel [2] - 1/4 -

DUB

18:30 - [6] Hannover 96 vs Fort.Dusseldorf [3] +1/4 -

ESTA

18:30 - [8] Vaprus Parnu vs Flora Tallinn [2] +3 -

THAA

18:30 - Suphanburi vs Police Tero FC [15] +0 -

ALBA

18:45 - Kastrioti Kruje vs Kukesi [10] -

ALBA

18:45 - [2] Egnatia Rrogozhine vs KF Tirana [5] -

TBNA

19:00 - Elche vs Mallorca [15] +0 -

DUC3

19:00 - Zwickau vs Wehen +0 -

DUC3

19:00 - [15] Munchen 1860 vs Osnabruck +0 -

DUC3

19:00 - Meppen vs B.Dortmund II [11] +1/4 -

DUC3

19:00 - Viktoria Berlin vs Duisburg [18] +1/2 -

DUC3

19:00 - [17] Hallescher vs Havelse - 1 -

DUC3

19:00 - Ein.Braunschweig vs Wurzburger - 1 -

DUC4BA

19:00 - [18] Memmingen vs TSV 1896 Rain - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [5] Illertissen vs Rosenheim -

DUC4BA

19:00 - [17] Schalding Hein. vs Schweinfurt [11] +1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - FC Pipinsried vs V. Aschaffenburg [14] +1/4 -

DUC4BA

19:00 - [19] VfB Eichstatt vs Eltersdorf - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [4] TSV Aubstadt vs Buchbach [16] -

DUC4N

19:00 - SSV Ulm vs Aalen [15] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [18] Koblenz vs TSG Balingen [17] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [5] Homburg vs Sonnenhof - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [14] Astoria Walldorf vs TSV Schott Mainz [16] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [10] Hessen Kassel vs Pirmasens - 3/4 -

DUC4N

19:00 - Elversberg vs TSV Steinbach [12] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [9] FSV Frankfurt vs Stuttgart II [1] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [11] Offenbach vs Giessen - 1 3/4 -

DUC4T

19:00 - [8] Rodinghausen vs Wegberg-Beeck [17] - 1 -

DUC4T

19:00 - [5] Schalke 04 II vs Bonner SC - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [4] Fortuna Koln vs Wiedenbruck [10] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [11] Fort.Dusseldorf II vs Uerdingen -

DUC4T

19:00 - SV Straelen vs A.Aachen [1] +1/4 -

DUC4T

19:00 - Homberg vs Oberhausen [7] -

DUC4T

19:00 - [15] Lippstadt vs Preussen Munster +1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [18] RW Ahlen vs Sportfreunde Lotte - 3/4 -

NGB

19:00 - Krasnodar B vs Kamaz [13] +0 -

BLRA

19:00 - [1] Torpedo Zhodino vs Arsenal Dzyarzhynsk [8] - 1/4 -

KAZA

19:00 - [10] FK Kyzylzhar vs Aktobe [1] - 1/4 -

LITA

19:00 - [8] Siauliai vs FK Panevezys [9] +0 -

RMNA

19:00 - [5] Sepsi OSK vs UTA Arad [9] - 1/2 -

SRBA

19:00 - [6] Cukaricki Belgrade vs Backa Topola [3] - 1/4 -

DUC4DB

19:05 - [10] Lok.Leipzig vs Babelsberg [5] - 3/4 -

ITAA

19:30 - Sampdoria vs Salernitana [20] - 1/2 -

ITAA

19:30 - [15] Udinese vs Empoli [16] - 1 -

ITA3

19:30 - [A-15] AC Renate vs Pergolettese [A-14] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [A-7] Pro Vercelli vs Fiorenzuola [A-18] - 1/2 -

ITA3

19:30 - Alto Adige vs Padova [A-2] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-12] Aurora Pro Patria vs Mantova [A-1] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-8] Giana Erminio vs Triestina [A-4] +1/2 -

ITA3

19:30 - [A-11] Virtus Verona vs Pro Sesto [A-19] - 1/4 -

ITA3

19:30 - Lecco vs US Seregno - 1/2 -

ITA3

19:30 - [A-6] Legnano vs Albinoleffe [A-13] +0 -

ITA3

19:30 - [A-10] AC Trento vs Juventus U23 [B-7] - 1/4 -

ITA3

19:30 - Piacenza vs Feralpisalo +1/4 -

SINA

19:30 - [9] Young Lions vs Geylang Intl [4] -

PHB

20:00 - [10] Pau FC vs Auxerre [1] +1/4 -

PHB

20:00 - Toulouse vs Quevilly [18] - 1 3/4 -

BDNB

20:00 - [14] Leixoes vs Porto B [9] - 1/4 -

NGB

20:00 - [8] Alania Vla vs Tom Tomsk - 1 1/4 -

POLA

20:00 - Nieciecza vs Rakow Czestochowa [7] +3/4 -

POLB

20:00 - Skra Czestochowa vs Gornik Polkowice +1/4 -

BIHA

20:00 - [11] FK Tuzla City vs Borac Banja Luka [1] -

CROA

20:00 - Sibenik vs Slaven Belupo [9] +1/4 -

HUNA

20:00 - [10] Ujpest vs Zalaegerzseg [9] - 1/2 -

GREA

20:00 - Apollon Smirnis vs Volos NFC [12] - 1/2 -

KAZA

20:00 - [11] Turan (KAZ) vs Ordabasy [3] +1/4 -

SLOA

20:00 - [6] Domzale vs Koper [5] +1/4 -

TNKA

20:00 - [8] Alanyaspor vs Antalyaspor [10] - 1/4 -

TNKA

20:00 - Altay vs Istanbul BB [4] +3/4 -

TNKB

20:00 - Altinordu SK vs Manisa FK [12] +1/2 -

TNKB

20:00 - [6] Kocaelispor vs Bandirmaspor [9] +1/2 -

TDA

20:00 - Varbergs BoIS vs GIF Sundsvall - 1/2 -

TDA

20:00 - [2] Djurgardens vs Norrkoping [14] - 1/4 -

NPA

20:00 - [11] Amazulu vs Maritzburg Utd - 1/4 -

NPA

20:00 - [4] Sekhukhune Utd vs TS Galaxy [6] - 1/4 -

DUA

20:30 - [11] Augsburg vs Hertha Berlin - 1/2 -

DUA

20:30 - [5] B.Dortmund vs Wolfsburg [12] - 1 -

DUA

20:30 - [10] Freiburg vs Bochum [16] - 3/4 -

DUA

20:30 - [13] Mainz vs Stuttgart [2] - 1/2 -

DUC4T

20:30 - Essen vs M.gladbach II [13] - 1 1/2 -

DUC4T

20:30 - [3] Wuppertaler vs FC Koln II [6] -

NGA

20:30 - [1] Zenit vs Ural S.r. [13] - 1 3/4 -

MNEA

20:30 - [5] FK Jerezo vs Sutjeska [4] -

MNEA

20:30 - [10] Rudar vs Decic Tuzi [1] -

ACL

21:00 - [F-2] Jeonbuk H.Motor vs Sydney FC - 1/2 -

ANHA

21:00 - [8] Man Utd vs Norwich - 1 3/4 -

ANHA

21:00 - Southampton vs Arsenal [2] +1/2 -

ANHA

21:00 - Watford vs Brentford [16] +0 -

TBNB

21:00 - [1] Leganes vs Malaga - 1/2 -

SCOB

21:00 - [5] Greenock Morton vs Hamilton [11] +0 -

SCOB

21:00 - [3] Partick Thistle vs Raith Rovers [2] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [10] Arbroath vs Queen of South - 3/4 -

SCOB

21:00 - [6] Dunfermline vs Ayr Utd [7] - 1/4 -

SCO2

21:00 - [5] Cove Rangers vs Alloa Athletic [3] - 1 -

SCO2

21:00 - East Fife vs Falkirk [1] -

SCO2

21:00 - Airdrieonians vs Dumbarton [11] - 1 -

SCO2

21:00 - Clyde vs Montrose [4] +3/4 -

SCO2

21:00 - [13] Peterhead vs Queen's Park +0 -

ARMA

21:00 - [10] BKMA Yerevan vs Noravank SC +1/2 -

BLRA

21:00 - [15] Shakhter Soligo. vs Bate Borisov [9] +0 -

BIHA

21:00 - [5] NK Posusje vs Sloboda Tuzla -

NIRA

21:00 - [3] Cliftonville vs Larne [1] - 1/4 -

NIRA

21:00 - [8] Coleraine vs Crusaders Belfast [4] +1/4 -

NIRA

21:00 - [7] Dungannon Swi. vs Glenavon [10] +1/2 -

NIRA

21:00 - Warrenpoint Town vs Carrick Rangers [6] +1/4 -

NIRA

21:00 - [11] Ballymena Utd vs Portadown FC - 1 1/4 -

MKDA

21:00 - [11] Makedonija vs Rabotnicki [7] -

MKDA

21:00 - Borec Veles vs FC Struga [1] -

MKDA

21:00 - Pelister vs Shkupi [3] -

ESTA

21:00 - TJK Legion vs Tallinna Kalev [6] -

KAZA

21:00 - [8] Tobol Kostanay vs Kairat Almaty [2] - 1/2 -

LITA

21:00 - FK Jonava vs Dziugas FC [3] +1 1/4 -

LUXA

21:00 - [4] Progres Niedercorn vs Rodange 91 -

SRBA

21:00 - [9] Mladost Lucani vs Proleter NS - 3/4 -

CYPA

21:00 - Olympiakos Nic. vs Doxa Katokopia [14] - 1/4 -

MASL

21:00 - [6] Negeri Sembilan vs Petaling Jaya City - 1/4 -

MASL

21:00 - [4] Sri Pahang FC vs Melaka FA - 1/2 -

MASL

21:00 - [12] Kuala Lumpur FA vs Sabah FA [3] - 1/2 -

MAPL

21:00 - [8] Perak FA vs Kelantan [2] -

MAPL

21:00 - [4] Terengganu II vs Kelantan United [5] -

MAPL

21:00 - [9] Selangor II vs PDRM FA [6] -

BRB

21:00 - [8] Operario/PR vs Ponte Preta/SP [14] - 1/4 -

TBNA

21:15 - [10] Alaves vs Rayo Vallecano [17] +0 -

AZEA

21:15 - [2] Zire IK vs Səbail FK [7] - 1 1/2 -

FA

21:30 - Man City vs Liverpool +0 -

ITAA

21:30 - [8] Fiorentina vs Venezia - 1 1/2 -

BDNA

21:30 - [6] Moreirense vs Tondela - 1/4 -

BDNB

21:30 - [11] Academico Viseu vs Trofense - 1/4 -

HLB

21:30 - Volendam vs Ajax U21 [15] - 3/4 -

RMNA

21:30 - [15] Voluntari vs Arges Pitesti - 1/4 -

ALGA

21:45 - WA Tlemcen vs RC Arbaa +3/4 -

GHU16

22:00 - Bỉ U16 vs B.D.Nha U16 -

TBN3

22:00 - UCAM Murcia vs Gimnastic T. [A1-3] +0 -

TBN3

22:00 - CD Calahorra vs Valladolid II - 3/4 -

TBN3

22:00 - Talavera vs Celta Vigo II [A1-4] - 1/4 -

PHA

22:00 - Saint Etienne vs Stade Brestois [3] - 1/4 -

HUNA

22:00 - [2] Paksi vs MTK Budapest [8] - 1/4 -

MDVA

22:00 - [3] Zimbru vs Sheriff Tiraspol [2] -

MNEA

22:00 - [3] Buducnost vs Iskra Danilo -

CZEB

22:00 - [12] SK Prostejov vs Dukla Praha [1] +0 -

CZEB

22:00 - [8] SK Lisen vs Opava [6] - 1/4 -

CZEB

22:00 - Usti & Labem vs MFK Vyskov [4] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [13] Pribram vs Sellier&Bellot Vlasim [7] -

AUTA

22:00 - [4] Hartberg vs Admira +1/4 -

AUTA

22:00 - SV Ried vs WSG Swarovski Tirol [11] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [9] SCR Altach vs Lask [3] +1 -

NPA

22:00 - [5] Cape Town City vs Royal AM [13] - 1/4 -

CROA

22:05 - [4] NK Osijek vs Hrvatski Dragovoljac - 2 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-10] Latina vs SS Monopoli [C-17] +0 -

ITA3

22:30 - Catanzaro vs Campobasso - 1 -

ITA3

22:30 - [C-3] Taranto vs Bari +1/2 -

ITA3

22:30 - Paganese vs AZ Picerno [C-6] +0 -

ITA3

22:30 - Fidelis Andria vs Monterosi FC [C-18] -

ITA3

22:30 - [C-19] Virtus Francavilla vs Foggia [C-11] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-16] Potenza SC vs Juve Stabia [C-1] +0 -

ITA3

22:30 - [C-2] Avellino vs Vibonese - 1 1/2 -

ITA3

22:30 - [C-14] Messina vs Turris Neapolis [C-15] - 1/2 -

POLA

22:30 - [1] Jagiellonia vs Pogon Szczecin [4] +3/4 -

SLOA

22:30 - [1] NK Celje vs NK Bravo [4] - 1/2 -

TSA

22:30 - [4] Zurich vs Young Boys [1] +0 -

CAFCL

22:59 - [Bang C-1] Petro de Luanda vs Mamelodi Sun. [Bang A-1] +1/4 -

GHU16

22:59 - Anh U16 vs Brazil U16 -

GHU16

22:59 - Pháp U16 vs Argentina U16 -

BDNB

22:59 - CD Estrela vs Nacional Madeira [2] +0 -

NGA

22:59 - [5] Spartak Moscow vs Rubin Kazan [8] - 1 -

NGB

22:59 - [18] Kuban vs Akron Togliatti [3] - 1/2 -

POLB

22:59 - [18] Zaglebie Sosno vs LKS Lodz +0 -

BLRA

22:59 - [3] Dinamo Minsk vs Belshina Bobruisk -

LUXA

22:59 - [3] Dudelange vs Fola Esch [14] -

LUXA

22:59 - [11] Wiltz vs UNA Strassen [6] -

LUXA

22:59 - [10] Racing Union vs Etzella Ettelbruc -

LUXA

22:59 - RM Hamm Benfica vs Swift Hesperange [2] -

LUXA

22:59 - [5] Jeunesse Esch vs Victoria Rosport [7] -

MNEA

22:59 - FK Podgorica vs Mornar Bar [2] -

MNEA

22:59 - Zeta vs OFK Petrovac [6] -

SRBA

22:59 - [1] Crvena Zvezda vs FK Partizan [2] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [4] Dunajska Stred vs MSK Zilina [2] - 3/4 -

SVKA

22:59 - FK Pohronie vs Trencin [6] +3/4 -

SVKA

22:59 - Senica vs Liptovsky Mikulas +3/4 -

CYPA

22:59 - [7] Apollon Limassol vs Pafos FC [4] - 3/4 -

TSB

22:59 - [6] Wil 1900 vs Stade L. Ouchy +0 -

TSB

22:59 - Winterthur vs Vaduz [3] - 3/4 -

TSB

22:59 - SC Kriens vs Neuchatel Xamax [4] +1/4 -

ANHL1

23:15 - [10] Wigan vs Cambridge Utd [18] - 1 1/2 -

TBNB

23:15 - [2] Valladolid vs Almeria - 1/2 -

TBNA

23:30 - [9] Valencia vs Osasuna [11] - 1/4 -

ITAA

23:30 - [3] Juventus vs Bologna [5] - 1 1/2 -

DUA

23:30 - [14] M.gladbach vs FC Koln [17] - 1/4 -

AZEA

23:30 - [5] Neftchi Baku vs Sabah FK [3] - 1/2 -

BULA

23:30 - [6] Botev Plovdiv vs Cherno More [3] - 1/4 -

ESTA

23:30 - [7] Trans Narva vs Paide Linname. [4] +3/4 -

GREA

23:30 - [11] Panetolikos vs Asteras Tripolis [7] +0 -

CHIB

23:30 - [6] Barnechea vs Rangers Talca [3] -

CHIB

23:30 - [13] San. Wanderers vs Puerto Montt -

CHIB

23:30 - [15] Temuco vs CD Magallanes [2] -

URUA

23:30 - [10] Liverpool P. (URU) vs CA Torque +0 -

HLA

23:45 - [10] Fortuna Sittard vs Sparta Rotterdam [8] +0 -

TBN3

00:00 - Villarreal B vs Linares Deportivo [A2-17] - 3/4 -

TBN3

00:00 - Racing Santander vs UD Logrones - 3/4 -

TBN3

00:00 - [A1-14] Real Union vs Athletic Bilbao B - 1/4 -

PHB

00:00 - Nimes vs Sochaux +1/2 -

PHB

00:00 - [4] Rodez vs Paris FC [5] +1/4 -

PHB

00:00 - [16] Dunkerque vs Grenoble [11] - 1/4 -

PHB

00:00 - [13] SC Bastia vs Guingamp [9] - 1/4 -

PHB

00:00 - [6] Caen vs Amiens [8] - 3/4 -

PHB

00:00 - Dijon vs Ajaccio [15] +1/4 -

PHB

00:00 - Nancy vs Niort - 1/4 -

PHB

00:00 - [20] Valenciennes vs Le Havre - 1/4 -

BDNA

00:00 - Belenenses vs Vizela [17] +1/4 -

BDNA

00:00 - Maritimo vs Boavista [15] - 1/4 -

BIHA

00:00 - [2] Zrinjski vs Sarajevo [4] -

ISRA

00:00 - [2] Maccabi Haifa vs Bnei Sakhnin [6] - 1 1/2 -

ARGLC

00:00 - San Lorenzo vs CA Platense - 1/4 -

CROA

00:10 - [5] Lok. Zagreb vs HNK Rijeka [2] +0 -

HUNA

00:30 - Budapest Honved vs Ferencvaros [1] +3/4 -

RMNA

00:30 - [6] Farul Constanta vs Universitatea Craiova [4] +0 -

TNKA

00:30 - [2] Fenerbahce vs Goztepe - 1 1/2 -

TNKB

00:30 - [7] Boluspor vs Erzurumspor FK [10] +0 -

ECUA

00:30 - [12] Orense SC vs Tecnico Uni. [11] - 1/2 -

NPA

00:30 - [10] Kaizer Chiefs vs SuperSport Utd [7] - 1/4 -

BDNB

01:00 - [16] Feirense vs Vilafranquense - 3/4 -

POLA

01:00 - Wisla Plock vs Lech Poznan [5] +1 1/4 -

BIB

01:00 - Westerlo vs RWD Molenbeek - 1 -

BIB

01:00 - [4] Lommel vs Deinze [3] +0 -

SLOA

01:15 - [3] O.Ljubljana vs Tabor Sezana - 1 -

PERA

01:15 - [17] Carlos A. Mannucci vs Cienciano [7] +1/4 -

TBNB

01:30 - [5] Sporting Gijon vs Real Oviedo [6] +0 -

DUB

01:30 - [4] Hamburger vs Karlsruher [5] - 1 1/2 -

POLB

01:30 - Widzew Lodz vs Puszcza Nie. - 3/4 -

TSA

01:30 - [3] Servette vs Grasshoppers [11] - 3/4 -

BHRA

01:30 - [2] Muharraq vs Manama [5] - 1/4 -

BHRA

01:30 - [4] Al Ahli (BHR) vs Al Khaldiya(BHR) [1] +3/4 -

ARGB

01:30 - [B-13] Deportivo Moron vs San Martin SJ [A-1] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-8] Temperley vs Chaco For Ever [B-14] +0 -

ARGB

01:30 - Villa Dalmine vs CA Guemes [A-16] - 1/4 -

ARGB

01:30 - Flandria vs San Telmo [B-2] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-9] Deportivo Madryn vs Atletico Atlanta [B-11] - 1/4 -

ANHL1

01:45 - Milton Keynes Dons vs Sheffield Wed. - 1/4 -

ITAA

01:45 - [7] Lazio vs Torino [10] - 3/4 -

TBNA

02:00 - [12] Getafe vs Villarreal [8] +1/4 -

TBNB

02:00 - [15] Cartagena vs Alcorcon [20] - 3/4 -

PHA

02:00 - [4] Lille vs Lens [7] - 1/2 -

HLB

02:00 - Almere City vs NAC Breda [8] - 1/2 -

BRB

02:00 - [19] Ituano/SP vs CSA/AL - 1/4 -

BLVA

02:00 - [C-4] Always Ready vs Inde. Petrolero [C-2] - 1 1/2 -

CHIA

02:00 - [14] Audax Italiano vs Coquimbo Unido [2] - 1/4 -

COLA

02:00 - [6] Once Caldas vs Interna. Palmira - 1 -

PERA

02:00 - [11] Atletico Grau vs AD Tarma [6] - 1/2 -

URUA

02:00 - Albion FC (URU) vs Cerro Largo [3] +0 -

USAA

02:00 - [Dong-12] CF Montreal vs Vancouver WC [Tay-5] - 3/4 -

ARGB

02:05 - [A-8] Ferro Carril Oeste vs San Martin Tucuman [A-2] +0 -

BDNA

02:30 - [3] Porto vs Portimonense [16] - 2 1/2 -

JORA

02:30 - [6] Ma'an SC vs Sheikh Hussein [1] +1/4 -

ARGLC

02:30 - Colon vs Independiente - 1/2 -

BRAA

02:30 - Goias/GO vs Palmeiras/SP [6] +3/4 -

BRB

02:30 - Sampaio Correa/MA vs Tombense FC/MG - 1/4 -

CAFCL

03:00 - [Bang D-1] Ahly Cairo vs Raja Casablanca - 1 -

COLB

03:00 - [15] Real Santander vs Dep.Quindio [7] +1/2 -

ECUA

03:00 - [15] Delfin SC vs Cumbaya FC [13] - 3/4 -

PERA

03:30 - [2] Sporting Cristal vs Dep. Municipal - 1 -

USAA

03:45 - [Tay-14] San Jose EQ vs Nashville FC [Dong-9] +0 -

CAFCL

04:00 - [Bang D-3] CR Belouizdad vs Wydad Casablanca [Bang B-3] - 1/4 -

COLB

04:00 - [11] Barranquilla vs Valledupar +0 -

CRCA

04:00 - [7] Guanacasteca vs Alajuelense [3] +3/4 -

CRCA

04:00 - Jicaral Sercoba vs Municipal Grecia [11] +1/4 -

COLA

04:05 - [2] Deportes Tolima vs Deportivo Pasto [16] - 3/4 -

BLVA

04:15 - [D-1] Bolivar vs Blooming [B-3] - 2 1/4 -

VENA

04:15 - [5] Portuguesa vs Estu.Merida [12] - 1/4 -

BRB

04:30 - [20] Guarani/SP vs SC Recife/PE [7] - 1/2 -

CHIA

04:30 - [1] Univ. de Chile vs Palestino [5] +1/2 -

PARA

04:30 - 12 de Octubre vs Olimpia Asuncion [3] -

ALGA

04:30 - [7] Paradou AC vs O Medea -

ARGLC

05:00 - Barracas Central vs Estudiantes LP +1/2 -

BRAA

05:00 - America/MG vs Juventude/RS [11] - 1/2 -

BRAA

05:00 - [17] Corinthians/SP vs Avai/SC - 1 -

BRB

05:00 - [15] CRB/AL vs Vasco DG/RJ - 1/4 -

URUA

05:00 - Sportivo Cerrito vs CA Penarol [1] +1 -

MEXA

05:00 - [11] Club Leon vs Puebla [18] - 1/4 -

USAA

05:07 - [Dong-13] Atlanta United vs Cincinnati [Dong-2] - 3/4 -

USAA

05:07 - [Tay-7] Houston Dynamo vs Portland Timbers [Tay-9] - 1/4 -

ARGB

05:30 - [A-10] Alvarado MDP vs Ramon Santamarina - 1/4 -

ECUA

05:30 - Guayaquil City vs SD Aucas [4] +1/4 -

USB

06:05 - [A-3] Indy Eleven vs Atlanta United II - 3/4 -

USB

06:05 - [B-10] Las Vegas Lights vs Pittsburgh R. [A-9] +3/4 -

USB

06:05 - [A-12] Miami FC vs Hartford Athletic [A-10] - 3/4 -

USAA

06:07 - [Dong-4] New York RB vs Dallas [Tay-13] - 3/4 -

COLA

06:10 - [8] La Equidad vs Jag de Cordoba [14] - 3/4 -

BLVA

06:30 - [D-4] Jorge Wilstermann vs Royal Pari [B-4] - 1 -

VENA

06:30 - [6] Dep.Guaira vs Dep.Lara - 1/4 -

ARGB

06:35 - Belgrano vs Deportivo Riestra -

USB

06:35 - [A-4] Tampa Bay Rowdies vs FC Tulsa [B-11] - 1 1/4 -

USAA

06:37 - [Dong-6] Columbus Crew vs Orlando City [Dong-11] - 1/2 -

USAA

06:37 - [Dong-15] New England vs Charlotte FC [Dong-5] - 3/4 -

USAA

06:37 - [Dong-7] Toronto vs Philadelphia Union [Dong-8] +1/4 -

PARA

06:45 - [5] Guarani CA vs Nacional(PAR) [9] - 1/4 -

BRAA

07:00 - [19] Cuiaba/MT vs Fluminense/RJ [14] +0 -

CHIB

07:00 - Iquique vs Cobreloa -

PERA

07:00 - [13] Sport Huancayo vs Carlos Stein - 1 1/2 -

USAA

07:00 - [Tay-3] Minnesota Utd vs Colorado Rapids [Tay-8] - 1/4 -

USAA

07:00 - [Dong-14] Chicago Fire vs LA Galaxy [Tay-4] +0 -

USB

07:00 - [B-8] Colorado Springs vs Memphis 901 [B-5] - 1 1/4 -

MEXA

07:00 - [15] Santos Laguna vs Queretaro [10] - 1/2 -

MEXA

07:00 - [5] Tigres UANL vs Toluca [3] - 1 3/4 -

CRCA

07:00 - Guadalupe FC vs Sporting (CRC) [6] +0 -

USAA

07:07 - [Dong-10] D.C. Utd vs Austin FC [Tay-6] - 1/4 -

ARGLC

07:30 - Racing Club vs Union Santa Fe - 1/2 -

USB

07:30 - [B-7] SA Scorpions vs El Paso Locomotive [B-12] - 1/4 -

ECUA

08:00 - [5] Univ Catolica Quito vs Independiente JT [1] +1/4 -

COLA

08:15 - [7] Junior Barranquilla vs Atl. Bucaramanga [1] - 1 1/4 -

USB

09:00 - [B-6] Orange County SC vs Sacramento [B-2] - 1/4 -

USB

09:00 - San Diego Loyal vs Louisville City [A-1] - 1/4 -

USB

09:00 - [B-9] Oakland Roots vs Loudoun United [A-7] - 1/2 -

MEXA

09:00 - [2] Cruz Azul vs Chivas Guad. [6] - 1/4 -

USAA

09:25 - [Tay-10] Seattle Sounders vs Inter Miami [Dong-1] - 1/2 -

USB

09:30 - [B-3] Phoenix Rising vs New Mexico United [B-1] - 1 -

USB

09:30 - LA Galaxy II vs Monterey Bay FC [B-4] - 1/2 -

AUSA

10:05 - [2] Wellington Phoenix vs Central Coast [1] +0 -

DUC3

19:00 Hoãn [13] Vik.Koln vs Turkgucu-Ataspor -

ACL

21:00 Hoãn Shanghai Port vs Vissel Kobe -

UKRA

22:00 Hoãn [8] PFK Aleksandriya vs Veres Rivne [13] -

UKRA

22:00 Hoãn [11] Chernomorets vs Kolos Kovalivka [12] -

UKRA

22:00 Hoãn Desna Chernigiv vs Zorya [10] -

UKRA

22:00 Hoãn Inhulets Petrove vs Vorskla [9] -

UKRA

22:00 Hoãn [6] Rukh Vynnyky vs FC Mariupol -

UKRA

22:00 Hoãn [4] SK Dnipro-1 vs FC Lviv -

UKRA

22:00 Hoãn [15] FC Mynai vs Metalist 1925 Kharkiv [16] -

UKRA

22:00 Hoãn [1] Shakhtar Donetsk vs Chernomorets [11] -

UKRA

22:00 Hoãn [1] Shakhtar Donetsk vs Dinamo Kiev [2] -

ITA3

22:30 Hoãn Palermo vs Catania [C-13] -

GHU16

23:00 Hoãn Hà Lan U16 vs Mexico U16 -

Lịch bóng đá trong ngày 16/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Euro 2024 › Vòng 1

02:0019/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0018/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0018/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

20:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0016/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

20:0016/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0016/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0015/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16