LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 15/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

15:00 - [B-1] Rostov U21 vs CSKA Mos. U21 [A-1] +1/4 -

ACL

16:00 - [I-2] Kawasaki Fro. vs Ulsan Hyundai [I-3] - 1/4 -

CZEU19

16:00 - [12] Zlin U19 vs Pribram U19 [14] - 1/2 -

CZEU19

16:00 - [4] MFk Karvina U19 vs Brno U19 [7] - 1/2 -

AUSA

16:45 - [7] Macarthur FC vs Brisbane Roar [11] +0 -

BDNB

17:00 - [3] Chaves vs SC Covilha [16] - 1 -

NGB

17:00 - [15] Olim. Dolgiye Prudy vs Baltika [7] +1/2 -

NGAU21

17:00 - [B-9] Arsenal Tula U21 vs Ufa U21 [A-10] -

NGAU21

17:00 - [B-7] Khimki U21 vs Akademiya Konoplev U21 [A-9] -

CZEU19

17:00 - [3] Banik Ostrava U19 vs Pardubice U19 [5] - 1/2 -

AUSNSW

17:00 - [11] Mt Druitt Town vs North Shore Mariners [12] - 3/4 -

NGAU21

17:15 - [B-6] Chertanovo U21 vs Spartak Mos. U21 [A-2] +1/4 -

AUSVPL

17:30 - [6] Bentleigh Greens vs Dandenong Th. [7] - 1/4 -

ACL

18:00 - [G-1] BG Pathum United vs Melbourne City [G-2] +1/4 -

ACL

18:00 - [F-4] Shandong Taishan vs Daegu [F-1] +3 -

NGAU21

18:00 - [B-4] Zenit U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-5] - 1 1/2 -

ARMA

18:00 - [2] Ararat-Armenia vs Ararat Y [3] - 1 -

LATA

18:00 - [6] BFC Daugava vs Spartaks Jurmala [8] +1/4 -

ANHB

18:30 - [6] Luton Town vs Nottingham Forest [4] +0 -

TNKB

18:30 - [12] Keciorengucu vs Denizlispor [11] - 3/4 -

DENB

18:30 - [7] HB Koge vs Fremad Amager [11] - 1/2 -

AUSFWP

18:30 - [5] Perth Glory U21 vs Armadale SC [10] - 1 -

ANHL2

19:00 - [2] Exeter City vs Colchester Utd [15] - 1 -

ANHU23

19:00 - [1-8] Leicester City U23 vs Derby County U23 [1-14] - 1 -

NGAU21

19:00 - [B-2] Krasnodar U21 vs Nizhny Nov U21 [A-6] - 1 1/2 -

ANHU23

20:00 - [2-12] Middlesbrough U23 vs Wolves U23 [2-2] +1/4 -

ANHU23

20:00 - [1-10] Brighton U23 vs Leeds Utd U23 [1-13] - 1/4 -

BDNB

20:00 - [17] Varzim vs Casa Pia AC [2] +1/4 -

NGAU21

20:00 - [B-8] Akhmat Gr. U21 vs Strogino Moscow U21 [A-4] -

NGAU21

20:00 - [B-5] FK Sochi U21 vs Rubin Kazan U21 [A-7] -

AZEA

20:00 - [3] Gabala FC vs Sumqayit [6] - 3/4 -

LATA

20:00 - [2] Valmiera / BSS vs Tukums/Salaspils [9] - 2 -

TDA

20:00 - [1] Hammarby vs Mjallby AIF [8] - 1 -

NGAU21

20:30 - [B-10] ORS 5 U21 vs Ural U21 [A-8] -

WALA

20:30 - [1] The New Saints vs Flint Town Utd [4] - 1 3/4 -

WALA

20:30 - [5] Connah's QN vs Cardiff Metropolitan [8] - 3/4 -

WALA

20:30 - [9] Aberystwyth vs Cefn Druids AFC [12] - 2 1/4 -

WALA

20:30 - [11] Haverfordwest vs Barry Town [10] - 1/2 -

ACL

21:00 - [I-1] Darul Takzim vs Guangzhou FC [I-4] - 3 3/4 -

ACL

21:00 - [G-4] Ceres FC vs Jeonnam Dragons [G-3] +1 1/2 -

ACL

21:00 - [F-3] Lion City Sailors vs Urawa Red [F-2] +2 -

ANHB

21:00 - [15] Swansea City vs Barnsley [24] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [23] Peterborough Utd vs Blackburn Rovers [8] +3/4 -

ANHB

21:00 - [2] Bournemouth vs Middlesbrough [7] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [21] Birmingham vs Coventry [12] +1/2 -

ANHB

21:00 - [20] Hull City vs Cardiff City [19] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [13] Preston North End vs Millwall [9] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [5] Sheffield Utd vs Reading [22] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [14] Stoke City vs Bristol City [18] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [10] West Brom vs Blackpool [16] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [20] Fleetwood Town vs Oxford Utd [8] +3/4 -

ANHL1

21:00 - [12] Accrington vs Burton Albion [16] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [6] Wycombe vs Plymouth Argyle [7] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [24] Crewe Alexandra vs Wimbledon [23] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [13] Charlton Athletic vs Morecambe [19] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [15] Cheltenham vs Gillingham [21] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [22] Doncaster Rovers vs Bolton [9] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [10] Portsmouth vs Lincoln [17] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [5] Sunderland vs Shrewsbury [18] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [17] Hartlepool vs Port Vale [5] +1/2 -

ANHL2

21:00 - [19] Harrogate Town vs Swindon [6] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [3] Bristol Rovers vs Salford City [10] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [11] Newport vs Crawley Town [12] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [22] Barrow vs Forest Green [1] +1/2 -

ANHL2

21:00 - [14] Bradford City vs Tranmere Rovers [9] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [13] Leyton Orient vs Scunthorpe Utd [24] - 1 1/4 -

ANHL2

21:00 - [7] Mansfield vs Sutton Utd [8] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [23] Oldham vs Northampton [4] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [21] Stevenage vs Rochdale [18] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [16] Walsall vs Carlisle [20] - 1/2 -

NGAU21

21:00 - [B-3] Lok. Moscow U21 vs Din. Moscow U21 [A-3] -

ARMA

21:00 - [1] Pyunik vs Alashkert [4] - 1/2 -

BIHA

21:00 - [11] Rudar Prijedor vs Zeljeznicar [6] -

TNKB

21:00 - [10] Tuzlaspor vs Genclerbirligi [13] +0 -

WALA

21:00 - [6] Bala Town vs Newtown AFC [3] - 1/2 -

BDNA

21:30 - [15] Arouca vs Santa Clara [7] - 1/4 -

BLRA

21:30 - [8] FK Slutsk vs FK Minsk [4] - 1/2 -

BULA

21:30 - [7] Lok. Plovdiv vs Arda Kardzhali [10] - 1/4 -

RMNA

21:30 - [11] Chindia Targoviste vs Botosani [3] - 1/4 -

SRBA

21:30 - [5] Radnik Surdulica vs FK Radnicki 1923 [14] - 1/4 -

LATA

22:00 - [1] Rigas Futbola Skola vs Supernova Riga [10] - 3 -

LITA

22:00 - [8] Banga vs Kauno Zalgiris [6] +1 1/4 -

FINA

22:00 - [1] KuPS vs Seinajoen JK [8] - 3/4 -

SVKA

22:00 - [3] Ruzomberok vs Slo. Bratislava [1] +1/4 -

AZEA

22:30 - [1] Karabakh Agdam vs Keşla FK [7] - 2 1/4 -

CHIB

22:45 - [9] San.Morning vs CCDA Fernandez Vial [15] -

BIHA

22:59 - [12] Radnik Bijeljina vs Velez Mostar [5] -

CROA

22:59 - [1] Dinamo Zagreb vs Istra 1961 [9] - 1 3/4 -

DENA

22:59 - [9] Nordsjaelland vs Sonderjyske [12] - 1/2 -

AUTB

23:10 - [5] SKU Amstetten vs St.Polten [8] +1/4 -

ANHB

23:30 - [3] Huddersfield vs QPR [11] - 1/2 -

TBNB

23:30 - [2] Eibar vs Las Palmas [6] +0 -

NGA

23:30 - [3] Din. Moscow vs Akhmat Groznyi [7] - 3/4 -

AUTB

23:30 - [13] Horn vs Blau Weiss Linz [3] +3/4 -

AUTB

23:30 - [16] Dornbirn vs Liefering [6] +3/4 -

AUTB

23:30 - [4] SV Lafnitz vs Austria Wien II [14] - 1/2 -

AUTB

23:30 - [10] Vorwarts Steyr vs Kapfenberg [12] - 3/4 -

AUTB

23:30 - [15] LASK Juniors vs Aust Lustenau [1] +1 1/4 -

AUTB

23:30 - [9] Wacker Innsbruck vs Grazer AK [7] - 3/4 -

ITA

00:00 - [16] Spezia vs Inter Milan [2] +1 1/2 -

PH3

00:00 - [13] SO Cholet vs Stade Briochin [7] +1/4 -

PH3

00:00 - [2] Annecy FC vs Creteil [18] - 1 -

PH3

00:00 - [9] Orleans vs Chateauroux [5] +1/4 -

PH3

00:00 - [15] FC Bastia-Borgo vs Avranches [12] - 1/2 -

PH3

00:00 - [3] Villefranche vs Le Mans [10] - 1/2 -

PH3

00:00 - [16] Chambly vs Bourg Peronnas [6] +1/2 -

PH3

00:00 - [11] Red Star 93 vs Sete [14] - 3/4 -

PH3

00:00 - [17] Boulogne vs Sedan [8] - 1/2 -

BDNA

00:00 - [8] Famalicao vs Gil Vicente [5] - 1/4 -

BULA

00:00 - [8] Beroe vs CSKA 1948 Sofia [9] - 1/4 -

SRBA

00:00 - [4] Radnicki Nis vs FK Vozdovac [6] - 1/4 -

ACL

00:15 - [A-3] Al Sharjah vs Al Rayyan [A-2] - 1/4 -

ACL

00:15 - [E-3] Al Sadd vs Wehdat Amman [E-4] - 2 -

RMNA

00:30 - [12] Mioveni vs Dinamo Bucuresti [15] - 1/4 -

TNKA

00:30 - [14] Kayserispor vs Rizespor [17] - 1/4 -

TNKA

00:30 - [1] Trabzonspor vs Fatih Karagumruk [8] - 1 1/4 -

TNKB

00:30 - [4] Istanbulspor AS vs Bursaspor [17] +0 -

ANHU23

01:00 - [1-11] Everton U23 vs Chelsea U23 [1-12] +0 -

ANHU23

01:00 - [2-6] Burnley U23 vs West Brom U23 [2-9] - 1/4 -

HLB

01:00 - [17] Dordrecht 90 vs Emmen [1] +1 3/4 -

HLB

01:00 - [13] AZ Alkmaar U21 vs ADO Den Haag [4] +1/2 -

HLB

01:00 - [9] De Graafschap vs TOP Oss [15] - 1 1/4 -

HLB

01:00 - [10] VVV Venlo vs Telstar [19] - 1/2 -

HLB

01:00 - [16] MVV Maastricht vs SBV Excelsior [6] +1 1/2 -

HLB

01:00 - [3] Eindhoven vs PSV Eindhoven U21 [12] - 3/4 -

HLB

01:00 - [5] Roda JC vs Helmond Sport [20] - 1 3/4 -

HUNA

01:00 - [7] Debreceni vs Gyirmot SE [12] - 1/4 -

PERA

01:00 - [2] Alianza Atletico vs Binacional [8] - 1/2 -

CROA

01:05 - [2] Hajduk Split vs HNK Gorica [6] - 1 1/2 -

SLOA

01:15 - [1] Maribor vs NK Radomlje [6] - 1 -

AUTB

01:25 - [11] Rapid Wien II vs Floridsdorfer AC [2] +1/2 -

BHRA

01:30 - [10] Al Najma (BHR) vs Al Hala [5] +1/4 -

KUWA

01:30 - [7] Fahaheel vs Al Qadsia [5] -

KUWA

01:30 - [10] Al Shabab (KUW) vs Al Arabi (KUW) [4] -

SCOB

01:45 - [3] Inverness C.T. vs Kilmarnock [1] +1/4 -

NIRA

01:45 - [1] Linfield vs Glentoran [3] - 1/2 -

IREA

01:45 - [2] Derry City vs Shelbourne [6] - 1 -

IREA

01:45 - [7] Bohemians vs Finn Harps [9] - 3/4 -

IREA

01:45 - [10] UC Dublin vs Drogheda Utd [8] +0 -

IREA

01:45 - [3] Dundalk vs Sligo Rovers [5] - 1/4 -

IREB

01:45 - [2] Cork City vs Bray Wanderers [7] - 1 1/4 -

IREB

01:45 - [9] Athlone vs Treaty United [5] +3/4 -

IREB

01:45 - [3] Waterford Utd vs Galway [1] - 1/2 -

IREB

01:45 - [6] Wexford Youths vs Cobh Ramblers [8] - 1/2 -

BHRA

01:45 - [6] East Riffa vs AL Riffa [1] +1 -

ANHB

02:00 - [17] Derby County vs Fulham [1] +3/4 -

TBNA

02:00 - [6] Real Sociedad vs Real Betis [5] - 1/2 -

TBNB

02:00 - [20] Amorebieta vs Mirandes [15] +0 -

TBN3

02:00 - [A2-20] UE Costa Brava vs Algeciras [A2-10] +1/4 -

TBN3

02:00 - [A2-4] Sabadell vs Sevilla B [A2-7] - 1/2 -

TBN3

02:00 - [A1-4] Racing Ferrol vs Zamora CF [A1-17] - 1 -

ITA

02:00 - [1] AC Milan vs Genoa [19] - 1 1/4 -

ITA3

02:00 - [B-19] US Fermana vs US Olbia [B-9] -

PHA

02:00 - [4] Rennes vs Monaco [3] - 1/4 -

IREA

02:00 - [1] Shamrock Rovers vs St. Patrick's [4] - 3/4 -

URUA

02:00 - [9] Danubio vs Boston River [6] - 1/2 -

BDNA

02:30 - [6] Vitoria Guimaraes vs Pacos Ferreira [13] - 3/4 -

JORA

02:30 - [5] S.Al.Ordon vs Jazeera Amman [11] +1/4 -

ARGLC

02:30 - [B-3] Tigre vs CA Huracan [B-7] - 1/2 -

EGYA

02:30 - [9] Ghazl Al Mahalla vs El Gouna [16] - 1/4 -

EGYA

02:30 - [11] Ceramica Cleopatra vs Future FC [5] +1/2 -

COLB

03:00 - [11] Atletico vs Llaneros FC [7] +0 -

ACL

03:15 - [A-1] Al Hilal vs Istiklol Dushanbe [A-4] - 2 1/4 -

ACL

03:15 - [E-2] Nasaf Qarshi vs Al Faisaly (KSA) [E-1] +0 -

CHIA

03:30 - [16] La Serena vs U. Espanola [3] +1/4 -

PERA

03:30 - [14] UTC Cajamarca vs Academia Cantolao [19] - 1 1/4 -

CAFCL

04:00 - [Bang B-2] ES Setif vs Esperanse ST [Bang C-1] +1/4 -

BHRA

04:15 - [8] Budaiya (BHR) vs Al Hadd [9] +1/4 -

VENA

04:15 - [9] Aragua vs Carabobo [4] - 1/4 -

ARGLC

05:00 - [B-4] Aldosivi vs Rosario Central [B-14] +0 -

ARGLC

05:00 - [B-13] C. Cordoba SdE vs Arsenal Sarandi [B-8] - 1/2 -

BRB

05:00 - [6] Gremio/RS vs Chapecoense [8] - 1 1/4 -

BLVA

05:00 - [B-8] Real Tomayapo vs Univ de Vinto [B-5] - 1/2 -

MEXB

05:00 - [12] CD Tapatio vs Raya2 [15] - 1/2 -

COLB

05:15 - [2] Fortaleza vs Tigres(COL) [5] -

CHIB

06:00 - [17] Deportes Recoleta vs Dep. Copiapo [5] +0 -

CHIB

06:00 - [13] U.Concepcion vs U. San Felipe [3] - 1/4 -

USB

06:00 - [A-13] New York RB II vs Rio Grande Valley [B-8] +0 -

USB

06:00 - [A-3] Detroit City FC vs Birmingham Legion [A-8] +0 -

URUA

06:15 - [8] Defensor SC vs CA Fenix [7] +0 -

BLVA

07:00 - [A-8] Univ. De Sucre vs Real Santa Cruz [A-6] - 1 1/4 -

ECUA

07:00 - [9] Gualaceo SC vs Mushuc Runa [12] - 1/4 -

MEXA

07:00 - [9] Necaxa vs San Luis [10] - 1/4 -

ARGLC

07:30 - [A-6] Newells Old Boys vs Patronato Parana [A-14] - 1/2 -

BRB

07:30 - [18] Nautico/PE vs Bahia/BA [2] +1/4 -

COLA

07:30 - [10] Santa Fe vs Alianza Petrolera [8] - 1 -

MEXA

09:00 - [18] Juarez vs Pachuca [1] +1/2 -

MEXA

09:06 - [17] Club Tijuana vs Club America [4] +1/4 -

WALA

20:30 Hoãn [7] Caernarfon Town vs Penybont [2] -

Lịch bóng đá trong ngày 15/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22