KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 10/01/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 10/01/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

12:05 FT [7] Melbourne City Nữ 0 - 6 Melb. Victory Nữ [3] +1/4 0-2

VN19

14:00 FT [C-2] HA Gia Lai U19 0 - 0 Bình Định U19 [C-3] -

VN19

14:00 FT [A-5] Nam Định U19 0 - 2 Hà Nội T&T U19 [A-2] -

VN19

14:00 FT [A-4] Viettel U19 0 - 1 Thanh Hóa U19 [A-3] -

VN19

14:00 FT [D-3] Khánh Hòa U19 2 - 3 Bình Dương U19 [D-2] -

VN19

14:00 FT [B-2] Đà Nẵng U19 0 - 2 SL Nghệ An U19 [B-1] -

VN19

14:00 FT [A-1] PVF Việt Nam U19 4 - 0 CA Nhân Dân U19 [A-6] -

VN19

14:00 FT [E-5] Long An U19 2 - 1 Cần Thơ U19 [E-4] -

VN19

14:00 FT [C-6] Hồ Chí Minh U19 0 - 3 Quảng Nam U19 [C-1] -

VN19

14:00 FT [D-4] Đồng Nai U19 3 - 1 Bến Tre U19 [D-5] -

VN19

14:00 FT [C-4] Phú Yên U19 0 - 1 Đăk Lăk U19 [C-5] -

VN19

14:00 FT [E-3] Bình Phước U19 0 - 0 Đồng Tháp U19 [E-1] -

VN19

14:00 FT [B-3] Kon Tum U19 0 - 0 Huế U19 [B-5] -

VN19

14:00 FT [E-2] Tiền Giang U19 2 - 0 An Giang U19 [E-6] -

TBN3

17:30 FT [B1-6] Portugalete 0 - 1 Arenas de Guecho [B1-5] 0-0

TNKA

17:30 FT [6] Fatih Karagumruk 2 - 1 Konyaspor [7] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-2] San Fernando 2 - 3 CD Marino [D1-10] - 1 0-1

TBN3

18:00 FT [D1-4] Atl. Sanluqueno 2 - 0 Algeciras [D1-1] - 1/4 2-0

TBN3

18:00 FT [C1-7] AE Prat 0 - 1 UE Llagostera [C1-8] +0 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-2] Celta Vigo II 1 - 0 Coruxo [A1-8] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [D2-10] Lorca Deportiva 0 - 3 Linares Deportivo [D2-2] +0 0-1

TBN3

18:00 FT [C2-1] Ibiza-Eivissa 2 - 0 Villarreal B [C2-3] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [C2-5] Atzeneta 1 - 1 Pena Deportiva [C2-8] - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [E2-5] Talavera 1 - 0 Villanovense [E2-3] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [E2-1] Badajoz 2 - 0 Melilla CD [E2-6] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [C2-6] Hercules CF 3 - 1 La Nucía [C2-7] - 3/4 3-1

TBN3

18:00 FT [C1-2] Gimnastic T. 2 - 2 Cornella [C1-5] - 1/4 1-2

BDNB

18:15 FT [7] Penafiel 1 - 2 Varzim [15] - 3/4 0-0

HLA

18:15 FT [17] Sparta Rotterdam 0 - 2 Feyenoord [4] +1/2 0-1

TBN3

18:30 FT 1 [C2-10] Valencia B 1 - 2 Alcoyano [C2-2] - 1/4 1-0

ITA

18:30 FT 3 [4] Roma 2 - 2 Inter Milan [3] 3 +0 1-0

ITA3

18:30 FT [A-4] AC Renate 2 - 0 Pro Sesto [A-20] 2-0

ITA3

18:30 FT Casertana 3 - 2 Catania [C-9] 1-1

IRNA

18:30 FT [8] Nassaji Mazandaran 0 - 1 Sanat Naft [16] 0-1

IRNA

18:30 FT [13] Mes Rafsanjan 1 - 0 Machine Sazi 0-0

IRNA

18:30 FT [1] Sepahan 1 - 1 Foolad Khozestan [14] 1-1

IRNA

18:30 FT [4] Aluminium Arak 2 - 2 Zobahan [9] 1-0

TBN3

19:00 FT [D1-7] Las Palmas Atl. 1 - 1 UD Tamaraceite [D1-5] - 1/4 1-0

DUC3

19:00 FT Ingolstadt 2 - 1 Duisburg [17] - 1 2-1

DUB

19:30 FT [7] Darmstadt 1 - 2 Hannover 96 [14] +0 0-1

DUB

19:30 FT [2] Jahn Regensburg 0 - 2 Bochum +1/4 0-0

DUB

19:30 FT [5] Paderborn 07 2 - 1 Erzgebirge Aue [17] - 1/2 1-1

BIA

19:30 FT [6] KV Mechelen 3 - 0 Antwerpen [7] +0 0-0

TBNA

20:00 FT 2 [19] Levante 2 - 1 Eibar - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT [13] Zwickau 2 - 1 Lubeck +0 0-1

SCOC

20:00 FT Airdrieonians 0 - 1 Edinburgh City - 3/4 0-0

GREA

20:00 FT [4] PAOK 3 - 1 Volos NFC [5] - 1 3/4 1-1

MLTA

20:00 FT [4] Floriana 0 - 0 Zejtun - 1/2 0-0

MLTA

20:00 FT [10] Santa Lucia FC 0 - 0 Birkirkara [1] +1/2 0-0

TNKA

20:00 FT Ankaragucu 1 - 2 Istanbul BB [11] +3/4 1-1

TNKA

20:00 FT [20] Rizespor 1 - 1 Denizlispor - 1/4 0-1

FA

20:30 FT Crawley Town 3 - 0 Leeds Utd +2 0-0

FA

20:30 FT Barnsley 2 - 0 Tranmere Rovers - 1 1/2 0-0

FA

20:30 FT Bristol City 2 - 1 Portsmouth +0 1-1

FA

20:30 FT Chelsea 4 - 0 Morecambe 1 - 3 3/4 2-0

FA

20:30 FT Cheltenham 1 - 1 Mansfield - 1/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

FA

20:30 FT 1 Man City 3 - 0 Birmingham 2 - 3 1/4 3-0

HLA

20:30 FT VVV Venlo 2 - 1 Willem II [5] +1/4 0-1

HLA

20:30 FT [9] Heerenveen 1 - 3 Fortuna Sittard [16] - 3/4 0-3

CHIA

20:30 FT [2] Univ. Catolica 1 - 1 Curico Unido [15] - 3/4 0-1

NPA

20:30 FT Blo. Celtic 1 - 1 Amazulu [8] - 1/2 1-0

NPA

20:30 FT [7] Orlando Pirates 1 - 1 Moroka Swallows [13] - 1/2 0-0

GHCLB

21:00 FT MOL Fehervar FC 1 - 3 Sturm Graz +1/4 0-2

ITA

21:00 FT 4 Parma 0 - 2 Lazio [6] 1 +3/4 0-0

ITA

21:00 FT 3 [14] Udinese 1 - 2 Napoli [2] 1 +1/2 1-1

ITA

21:00 FT [10] Verona 2 - 1 Crotone - 3/4 2-0

ITA3

21:00 FT Novara 1 - 1 US Olbia [B-14] - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT [B-15] Pontedera 1 - 2 Albinoleffe [A-5] - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT Matelica 1 - 3 Perugia +1/4 1-2

ITA3

21:00 FT [A-18] Giana Erminio 2 - 0 Pergolettese [A-16] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [C-18] Vibonese 1 - 1 AS Bisceglie - 1/2 1-1

ITA3

21:00 FT [C-15] Potenza SC 1 - 0 Paganese [C-13] - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT 1 [B-10] Pesaro 1 - 4 Mantova [A-19] +0 1-3

ITA3

21:00 FT [A-7] Lecco 2 - 2 Luchese [B-11] - 1 2-1

ITA3

21:00 FT [B-7] Gubbio 2 - 1 Imolese Calcio [B-6] - 1/4 2-0

ITA3

21:00 FT [C-1] Bari 1 - 1 Turris Neapolis [C-7] - 1 1/4 1-1

ITA3

21:00 FT Livorno 0 - 2 Aurora Pro Patria [A-10] +1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [A-17] Piacenza 1 - 1 Pro Vercelli [A-6] +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-8] Triestina 0 - 1 Fano - 3/4 0-0

CYPA

21:00 FT Karmiotissa Pol. 1 - 1 Doxa Katokopia [10] - 1/4 1-0

JORA

21:00 FT [2] Wihdat 3 - 0 Sareeh - 1 1/4 3-0

DUA

21:30 FT 1 3 [16] Augsburg 1 - 4 Stuttgart [13] 2 +1/2 0-2

TBN3

21:45 FT [D2-4] Real Betis B 0 - 0 Cordoba [D2-5] - 1/4 0-0

TBNB

22:00 FT Mallorca 0 - 1 Las Palmas [4] - 3/4 0-1

TBN3

22:00 FT [A2-1] Burgos CF 4 - 0 Real Oviedo B [A2-7] - 1 4-0

SCOA

22:00 FT 1 [8] Aberdeen 1 - 2 Rangers [1] +1 0-1

SCOA

22:00 FT [9] Livingston 3 - 1 Ross County [12] - 3/4 1-1

BDNA

22:00 FT 1 SC Farense 3 - 1 Gil Vicente [10] +0 2-1

BDNB

22:00 FT [14] SC Covilha 1 - 1 Benfica B [1] - 1/4 0-0

BDNB

22:00 FT UD Oliveirense 1 - 0 Feirense [3] +1/2 1-0

BIA

22:00 FT [18] Beerschot-Wilrijk 1 - 1 Gent [9] +3/4 1-1

TBNA

22:15 FT 1 [17] Cadiz 3 - 1 Alaves [16] 4 1 +0 1-1

GREA

22:15 FT [12] Apollon Smirnis 0 - 1 Asteras Tripolis [8] +1/4 0-1

GREA

22:15 FT [14] Atromitos 0 - 0 OFI Creta [10] +0 0-0

TBN3

22:30 FT [A2-6] Union Langreo 0 - 0 CD Lealtad [A2-8] - 1/4 0-0

HLA

22:45 FT [1] Ajax 2 - 2 PSV Eindhoven [2] - 1 1-2

TBN3

22:59 FT [D2-9] Yeclano Dep. 3 - 1 Sevilla B [D2-3] +0 2-0

TBN3

22:59 FT [E2-2] Extremadura UD 2 - 0 Socuellamos [E2-9] - 1 0-0

TBN3

22:59 FT [E2-4] Don Benito 3 - 1 Villarrubia CF [E2-7] - 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [D2-8] Ejido 1 - 1 Murcia [D2-7] +0 0-1

TBN3

22:59 FT [B1-3] Racing Santander 0 - 1 Amorebieta [B1-1] 0-1

TNKA

22:59 FT [2] Hatayspor 2 - 2 Besiktas [3] +1/4 2-2

TBN3

23:30 FT [A1-3] Zamora CF 1 - 0 Deportivo [A1-4] +0 1-0

ITA3

23:30 FT [B-20] Grosseto 0 - 2 Pistoiese [B-18] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT 2 [A-15] Legnano 0 - 1 Modena [B-3] +1/4 0-0

ITA3

23:30 FT Ravenna 1 - 1 Arezzo +1/4 1-0

ITA3

23:30 FT Ternana 2 - 1 SS Monopoli [B-5] - 1 1/4 1-1

CYPA

23:30 FT [1] AEK Larnaka 1 - 2 EN Paralimni - 1 1/4 0-1

JORA

23:30 FT [1] Ramtha 0 - 1 Jazeera Amman [7] +0 0-1

FA

00:00 FT 1 Marine 0 - 5 Tottenham +4 1/4 0-4

TBN3

00:00 FT [B1-2] Athletic Bilbao B 0 - 0 Real Union [B1-7] - 3/4 0-0

TBN3

00:00 FT [C1-1] Barcelona B 4 - 0 Badalona [C1-6] - 1/2 1-0

ITA

00:00 FT 1 [8] Fiorentina 1 - 0 Cagliari [20] 3 - 3/4 0-0

DUA

00:00 FT 1 [17] A.Bielefeld 1 - 0 Hertha Berlin [10] 1 +1/2 0-0

BDNB

00:00 FT [4] Casa Pia AC 1 - 1 Arouca +0 0-0

BDNB

00:00 FT Vizela 2 - 1 Cova Piedade - 1 1-1

MLTA

00:00 FT 1 [5] Hamrun Spartans 3 - 1 Mosta [11] - 1/2 1-1

RMNA

00:00 FT Viitorul C. 2 - 1 Hermannstadt - 3/4 1-1

TBNB

00:15 FT [5] Tenerife 3 - 0 Cartagena [8] - 1/2 1-0

BIA

00:15 FT [14] OH Leuven 1 - 0 Anderlecht [3] +3/4 0-0

GREA

00:30 FT [6] Panathinaikos 2 - 0 Larissa - 3/4 1-0

MEXA

01:00 FT [3] Toluca 3 - 1 Queretaro [17] - 1/4 2-1

BRAA

02:00 FT [4] Flamengo/RJ 0 - 2 Ceara/CE [14] - 1 1/4 0-1

BRAA

02:00 FT [13] Sao Paulo/SP 0 - 1 Santos/SP [16] - 1 1/4 0-0

HLB

02:15 FT Go Ahead Eagles 1 - 0 TOP Oss [18] - 1/4 0-0

FA

02:45 FT Newport 1 - 1 Brighton +1 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-4

ITA

02:45 FT 4 [7] Juventus 3 - 1 Sassuolo [9] 1 1 - 1 1/4 0-0

BIA

02:45 FT 1 [12] Sint Truiden 1 - 2 Club Brugge [2] +1 1/4 0-2

TBNA

03:00 FT 2 Valladolid 0 - 1 Valencia [11] 3 +0 0-0

TBNB

03:00 FT Espanyol 2 - 0 Castellon - 1 2-0

BDNA

03:00 FT [18] Belenenses 0 - 2 Pacos Ferreira [9] +0 0-1

ARGB

03:10 FT [B-2] Ferro Carril Oeste 1 - 2 Estudiantes BsAs [A-13] - 1/4 0-0

ARGB

03:10 FT [B-17] Guillermo 0 - 1 San Martin SJ [B-13] +1/2 0-0

ARGB

03:10 FT [B-4] Ind.Rivadavia 0 - 1 CA Mitre Salta [A-10] - 1/4 0-1

ARGB

03:10 FT [B-5] Deportivo Moron 1 - 2 Atletico Atlanta [A-8] - 1/4 1-0

ARGB

03:10 FT [A-6] Belgrano 2 - 2 Alvarado MDP [A-11] - 1 1/2 1-0

ARGB

03:10 FT CA Platense 2 - 1 Temperley [A-14] - 1/2 2-0

ARGB

03:10 FT [A-15] Estudiantes Rio Cuarto 4 - 0 Agropecuario AAC [A-5] - 1/2 0-0

ARGB

03:10 FT [B-1] Barracas Central 0 - 1 Nueva Chicago [A-17] - 1/4 0-0

BRAA

04:15 FT [9] Atletico/GO 1 - 1 Bahia/BA [15] - 1/4 1-0

BRAA

04:15 FT [6] Internacional/RS 1 - 0 Goias/GO - 1 1-0

CHIA

04:30 FT [1] Colo Colo 1 - 0 Everton CD [7] +0 1-0

ARGB

05:15 FT [A-3] San Martin Tucuman 2 - 2 Gim.Mendoza [A-7] - 1/2 1-1

ARGB

05:15 FT [B-14] Villa Dalmine 1 - 2 Def.Belgrano [B-9] +1/4 0-1

ARGB

05:15 FT [B-16] Atletico Rafaela 0 - 0 Sarmiento Junin - 1/4 0-0

ARGB

05:15 FT [A-4] Tigre 1 - 2 Deportivo Riestra [A-9] - 1/2 1-0

ARGA

05:20 FT [26] Arsenal Sarandi 1 - 0 CA Huracan [8] +1/4 1-0

BRAA

06:30 FT Vasco DG/RJ 3 - 0 Botafogo/RJ - 1/4 1-0

CHIA

07:00 FT 1 [4] U. La Calera 1 - 2 U.Concepcion - 1 0-1

ARGA

07:40 FT [24] Banfield 4 - 1 San Lorenzo [23] - 1 1-0

ARGA

07:40 FT [6] Colon 1 - 2 Talleres Cordoba [2] +0 0-1

ARGA

07:40 FT [12] Gimnasia LP 0 - 1 Atletico Tucuman [18] - 1 0-0

MEXA

08:06 FT [11] Santos Laguna 1 - 0 Cruz Azul [6] +0 0-0

TBN3

18:00 Hoãn [E2-10] CP Villarrobledo - Merida [E2-8] -

GHCLB

19:00 Hoãn Sparta Praha - C. Budejovice -

TBN3

22:30 Hoãn [C1-11] UE Olot - Espanyol B [C1-10] +0 -

TBN3

22:30 Hoãn [B2-1] CD Calahorra - Tudelano [B2-4] - 1/4 -

TBN3

23:00 Hoãn [B1-11] Leioa - Barakaldo [B1-10] -

TBN3

23:00 Hoãn [B1-9] Alaves B - Real Sociedad B [B1-4] -

Kết quả bóng đá ngày 10/01/2021

Kết quả bóng đá ngày 10/01/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 10/01/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 10/01/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:3029/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

2

100%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4529/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

1

50%

0

0%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

01:0029/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

0

0%

1

50%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

00:0029/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

2

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2