KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/01/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 09/01/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

13:05 FT [2] Macarthur FC 1 - 1 Wellington Phoenix [11] 1 +0 0-1

AUSW

15:05 FT [3] Adelaide Utd Nữ 1 - 0 Perth Glory Nữ [9] - 1/2 0-0

GHCLB

15:30 FT TP.HCM 1 - 0 An Giang - 2 1/4 0-0

GHCLB

15:30 FT Nam Định 1 - 0 HL Hà Tĩnh +0 -

GHCLB

17:00 FT Jablonec 1 - 3 Dukla Praha 1-2

GHCLB

17:00 FT Basel 2 - 2 Thun 2-2

VNSC

17:00 FT Viettel 0 - 1 Hà Nội FC +1/4 0-0

TNKA

17:30 FT [11] Sivasspor 2 - 1 Gaziantep B.B [6] - 1/4 1-1

GHCLB

18:00 FT Sonderjyske 6 - 0 Aarhus Fremad - 1 1/2 3-0

GHCLB

18:30 FT Lugano 3 - 0 Chiasso 1-0

GHCLB

19:00 FT St.Polten 2 - 1 Vorwarts Steyr - 1 1/4 0-0

FA

19:00 FT Boreham Wood 0 - 2 Millwall +3/4 0-1

FA

19:00 FT Nottingham Forest 1 - 0 Cardiff City +0 1-0

FA

19:00 FT Everton 1 - 1 Rotherham Utd 1 - 1 3/4 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

FA

19:00 FT Luton Town 1 - 0 Reading - 1/4 1-0

FA

19:00 FT Norwich 2 - 0 Coventry - 1/2 2-0

DUB

19:00 FT [13] Nurnberg 1 - 1 Hamburger [4] +1/4 1-1

DUB

19:00 FT [15] Osnabruck 2 - 3 Wurzburger [18] - 1/2 1-0

DUB

19:00 FT [11] St. Pauli 1 - 1 Holstein Kiel [2] +3/4 0-0

FA

19:15 FT Chorley 2 - 0 Derby County - 3/4 1-0

ANHL1

19:30 FT [3] Lincoln 1 - 1 Peterborough Utd [1] +0 0-1

ALBA

19:30 FT [8] Bylis Ballsh 0 - 0 KF Tirana [6] 0-0

ALBA

19:30 FT [7] Kastrioti Kruje 2 - 2 Skenderbeu [10] 1-0

ALBA

19:30 FT 1 [3] KF Laci 3 - 2 Kukesi [5] - 1/2 2-0

KSAA

19:30 FT [5] Al Taawon (KSA) 0 - 0 Al Raed [12] - 1/2 0-0

EGYA

19:30 FT [2] Masr lel Maqassah 1 - 0 Aswan FC [12] - 3/4 0-0

GHCLB

20:00 FT Diosgyori 1 - 0 Debreceni 1-0

GHCLB

20:00 FT Spartak Trnava 1 - 0 Brno 1-0

GHCLB

20:00 FT Vaduz 2 - 3 Winterthur 1-0

GHCLB

20:00 FT Mlada Boleslav 0 - 1 Bohemians 1905 - 1/4 -

GHCLB

20:00 FT FC Mariupol 1 - 3 Slovan Liberec 1-3

GHCLB

20:00 FT MFk Karvina 0 - 0 Fotbal Trinec - 1 1/2 0-0

GHCLB

20:00 FT Zurich 3 - 1 Luzern 1-0

TBNA

20:00 FT [4] Sevilla 3 - 2 Real Sociedad [5] 3 - 1/2 2-2

ITB

20:00 FT 1 [16] Reggiana 0 - 2 Cittadella [7] +3/4 0-1

DUC3

20:00 FT [11] Bayern Munich II 0 - 2 Munchen 1860 [5] 0-1

DUC3

20:00 FT [18] Magdeburg 1 - 1 Uerdingen [14] +1/4 1-0

DUC3

20:00 FT [13] Meppen 1 - 0 Saarbrucken [6] +1/4 1-0

DUC3

20:00 FT [3] Wehen 1 - 1 Hallescher [9] - 1/4 0-1

DUC3

20:00 FT [17] Kaiserslautern 0 - 0 Vik.Koln [16] - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT [2] Hansa Rostock 1 - 0 Unterhaching [19] - 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [7] Stuttgart II 2 - 3 TSG Balingen [10] - 3/4 0-3

DUC4N

20:00 FT [5] SSV Ulm 2 - 0 Freiburg II [1] - 1/2 2-0

DUC4N

20:00 FT [12] Koblenz 0 - 1 Aalen [11] +1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [6] Homburg 0 - 1 Bahlinger [9] - 1 0-0

DUC4N

20:00 FT [22] Stadtallendorf 1 - 4 Offenbach [4] +1 1/2 1-2

DUC4N

20:00 FT [20] TSV Schott Mainz 2 - 2 Hoffenheim II [16] +1 1-0

DUC4N

20:00 FT 1 [19] Giessen 2 - 1 TSV Steinbach [2] +1 1/4 2-0

DUC4N

20:00 FT [18] Hessen Kassel 0 - 2 Sonnenhof [14] +0 0-1

DUC4N

20:00 FT [3] Elversberg 1 - 1 Mainz II [15] - 1 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT 1 [8] FSV Frankfurt 2 - 0 Astoria Walldorf [17] - 1 1-0

DUC4T

20:00 FT [13] SV Straelen 0 - 0 A.Aachen [8] +1/4 0-0

BDNB

20:00 FT [6] Chaves 0 - 2 Estoril [1] - 1/4 0-0

HLB

20:00 FT [12] Ajax U21 2 - 2 Helmond Sport [11] - 1/2 2-2

MLTA

20:00 FT [2] Hibernians 3 - 0 Senglea Athletic [16] - 2 1/4 1-0

TNKA

20:00 FT [16] Kayserispor 1 - 0 Malatyaspor [13] +1/4 1-0

TNKA

20:00 FT [9] Goztepe 0 - 1 Antalyaspor [10] +0 0-0

ALGA

20:00 FT 1 [3] O Medea 2 - 1 WA Tlemcen [11] - 3/4 1-1

NPA

20:00 FT 1 [9] Baroka FC 0 - 2 Mamelodi Sun. [1] +3/4 0-0

NPA

20:00 FT [8] TS Galaxy 0 - 3 SuperSport Utd [2] +1/4 0-2

GHCLB

20:30 FT NK Osijek 2 - 3 Sturm Graz 0-2

ITA3

20:30 FT 1 [C-19] Cavese 0 - 1 Palermo [C-9] +1/4 0-0

BHRA

20:30 FT [3] East Riffa 1 - 2 AL Riffa [1] +1/4 1-1

ALGA

20:30 FT [20] CA BB Arreridj 1 - 5 ES Setif [1] +1/2 0-3

ALGA

20:30 FT [13] RC Relizane 2 - 0 US Biskra [17] - 1/2 0-0

NPA

20:30 FT [13] Chippa Utd 1 - 0 Golden Arrows [7] 0-0

GHCLB

21:00 FT Lask 3 - 1 Austria Wien 1-0

GHCLB

21:00 FT Budafoki MTE 1 - 1 Slovacko 0-1

GHCLB

21:00 FT Wil 1900 1 - 4 St. Gallen +1 1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT Vik.Plzen 5 - 2 Hradec Kralove 3-0

ANHL1

21:00 FT [14] Gillingham 0 - 1 Burton Albion [18] - 1/4 0-1

ITA

21:00 FT 3 [15] Benevento 1 - 4 Atalanta [4] 2 +1 1/2 0-1

ITA3

21:00 FT [A-9] Carrarese 0 - 1 Juventus U23 [A-7] - 1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [B-8] Virtus Verona 1 - 1 US Fermana [B-13] - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [B-6] Cesena 0 - 0 Alto Adige [B-4] +1/4 0-0

PHB

21:00 FT [4] Grenoble 2 - 2 Auxerre [6] +0 0-1

CYPA

21:00 FT [2] AEL Limassol 1 - 1 Omonia Nicosia [1] +0 0-1

JORA

21:00 FT [10] Sahab 1 - 0 S.Al.Ordon [9] - 1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [15] USM Bel Abbes 1 - 0 NC Magra [18] +0 1-0

DUA

21:30 FT 3 [7] Union Berlin 2 - 2 Wolfsburg [3] 1 1 +1/4 1-1

DUA

21:30 FT [8] Freiburg 5 - 0 FC Koln [14] - 1/4 2-0

DUA

21:30 FT 2 [6] B.Leverkusen 1 - 1 Wer.Bremen [12] 2 - 1 0-0

DUA

21:30 FT 2 [17] Mainz 0 - 2 Ein.Frankfurt [4] 1 +1/2 0-1

DUA

21:30 FT 2 [18] Schalke 04 4 - 0 Hoffenheim [11] 4 +3/4 1-0

KSAA

21:55 FT [1] Al Shabab (KSA) 1 - 0 Al Ettifaq [6] - 1/4 1-0

FA

22:00 FT Blackpool 2 - 2 West Brom +1/2 1-0

TS 90': 2-2; Pen: 3-2

FA

22:00 FT Bristol Rovers 2 - 3 Sheffield Utd +1 1/4 1-1

FA

22:00 FT Wycombe 4 - 1 Preston North End +0 3-1

FA

22:00 FT Exeter City 0 - 2 Sheffield Wed. - 1/4 0-1

FA

22:00 FT Blackburn Rovers 0 - 1 Doncaster Rovers - 3/4 0-1

FA

22:00 FT Burnley 1 - 1 Milton Keynes Dons - 1 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 4-3

FA

22:00 FT Oldham 1 - 4 Bournemouth +1 1/4 1-1

FA

22:00 FT QPR 0 - 0 Fulham +1/2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-2

FA

22:00 FT Stevenage 0 - 2 Swansea City +1 0-1

FA

22:00 FT Stoke City 0 - 4 Leicester City +1 0-1

ANHL1

22:00 FT [23] Rochdale 3 - 3 Crewe Alexandra [11] +3/4 0-3

ANHL2

22:00 FT 1 [22] Southend 1 - 0 Barrow [23] +1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [2] Cambridge Utd 2 - 1 Harrogate Town [11] - 1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [20] Port Vale 3 - 0 Grimsby [24] - 1/4 2-0

SCOA

22:00 FT [6] St. Mirren 1 - 1 Motherwell [9] - 1/4 0-1

SCOA

22:00 FT [11] Kilmarnock 2 - 0 Hamilton [12] - 1 1/4 1-0

SCOC

22:00 FT Forfar Athletic 1 - 1 Linlithgow Rose 1-1

SCOC

22:00 FT Fraserburgh FC 2 - 1 Banks O Dee 0-0

SCOC

22:00 FT East Fife 5 - 1 Tranent Juniors 2-1

SCOC

22:00 FT Alloa Athletic 2 - 3 Cove Rangers +1/4 2-1

NIRA

22:00 FT [5] Cliftonville 2 - 2 Crusaders Belfast [3] +1/4 1-1

EGYA

22:00 FT [11] Ghazl Al Mahalla 0 - 0 El Gouna [8] - 1/4 0-0

NPA

22:00 FT [15] Tshakhuma TM 2 - 2 Cape Town City [6] +1/4 1-2

NPA

22:00 FT [10] Kaizer Chiefs 0 - 2 Maritzburg Utd [16] - 3/4 0-0

BIA

22:15 FT [7] Zulte-Waregem 1 - 0 RE Mouscron Peruwelz [17] - 1/4 1-0

HLA

22:30 FT [14] RKC Waalwijk 0 - 1 ADO Den Haag [17] - 1/2 0-1

ALBA

22:45 FT [2] Partizani Tirana 1 - 1 Apolonia Fier [9] 0-0

TBN3

22:59 FT [D2-2] UCAM Murcia 2 - 1 Granada II [D2-8] - 1/2 1-1

TBN3

22:59 FT 1 [A2-6] Marino de Luanco 0 - 2 Cultural Leonesa [A2-2] +1/2 0-1

CYPA

22:59 FT [13] Ethnikos Achnas 1 - 4 Apollon Limassol [3] +1 0-1

TNKA

22:59 FT [1] Galatasaray 6 - 0 Genclerbirligi [20] - 1 1/2 4-0

BHRA

22:59 FT [5] Muharraq 2 - 0 Al Hadd [4] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [C-5] Teramo 1 - 1 Avellino [C-3] +0 1-0

ITA3

23:30 FT [B-7] Feralpisalo 1 - 2 Sambenedettese [B-9] - 1/4 0-1

ITA

00:00 FT 2 [13] Genoa 2 - 0 Bologna [11] +0 1-0

BDNA

00:00 FT [8] Moreirense 2 - 2 Vitoria Guimaraes [6] +1/2 1-1

BDNB

00:00 FT [15] Vilafranquense 1 - 1 Academico Viseu [16] - 1/4 0-1

MLTA

00:00 FT [12] Balzan 1 - 0 Sirens [9] +0 0-0

TBNB

00:15 FT 1 [14] Malaga 1 - 1 Real Oviedo [11] +0 1-0

FA

00:30 FT 2 Arsenal 0 - 0 Newcastle 4 - 1 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 2-0

ANHL1

00:30 FT [7] Ipswich 2 - 3 Swindon [19] - 1/2 0-1

TBNA

00:30 FT 1 2 [8] Granada 0 - 4 Barcelona [2] 3 +1 1/2 0-3

DUA

00:30 FT [2] Leipzig 1 - 3 B.Dortmund [5] 2 +0 0-0

BIA

00:30 FT [16] Cercle Brugge 1 - 2 Eupen [14] +0 0-0

BIA

00:30 FT [13] Kortrijk 2 - 1 Genk [4] +1/4 1-1

GREA

00:30 FT [13] Panetolikos 1 - 2 Olympiakos [1] +1 3/4 0-1

EGYA

00:30 FT [1] Zamalek SC 3 - 0 Tala'ea Al Jaish [14] - 3/4 1-0

KSAA

00:40 FT [3] Al Ittihad (KSA) 1 - 0 Dhamak [15] - 3/4 -

TBN3

00:45 FT [B2-10] Izarra 3 - 0 Ebro [B2-3] 2-0

HLA

00:45 FT [18] Emmen 1 - 4 Twente [7] +1/4 0-3

FA

01:00 FT Brentford 2 - 1 Middlesbrough - 1/2 1-0

FA

01:00 FT Huddersfield 2 - 3 Plymouth Argyle +1/4 2-2

SCOC

01:00 FT Kelty Hearts 2 - 3 Stranraer 2-0

CYPA

01:00 FT [8] Apoel FC 3 - 0 Ermis Aradippou [12] - 1 1/4 1-0

HLA

02:00 FT [12] Zwolle 1 - 1 AZ Alkmaar [3] +3/4 1-0

HLA

02:00 FT [11] Heracles Almelo 0 - 2 Vitesse Arnhem [4] +1/4 0-1

ANHL1

02:45 FT [4] Sunderland 1 - 1 Hull City [2] - 1/4 1-1

ITA

02:45 FT 6 [2] AC Milan 2 - 0 Torino [17] 2 - 3/4 2-0

SCOC

02:45 FT Dundee 1 - 1 Bonnyrigg Rose - 2 1/2 0-1

BIA

02:45 FT [3] Oostende 3 - 2 Charleroi [11] +0 1-1

FA

03:00 FT 2 Man Utd 1 - 0 Watford 1 - 1 1/2 1-0

TBNA

03:00 FT [12] Osasuna 0 - 0 Real Madrid [3] +1 1/4 0-0

PHA

03:00 FT [18] Nimes 0 - 1 Lille [1] 3 +1 0-1

PHA

03:00 FT 2 [11] Bordeaux 2 - 1 Lorient [17] - 1/4 2-1

PHA

03:00 FT 3 [20] Dijon 0 - 0 Marseille [7] 2 +1/2 0-0

PHA

03:00 FT 1 [6] Lens 0 - 1 Strasbourg [15] 1 - 1/4 0-1

PHA

03:00 FT 2 [5] Metz 1 - 1 Nice [12] 2 +0 0-1

PHA

03:00 FT 2 [4] Monaco 3 - 0 Angers [10] - 3/4 1-0

PHA

03:00 FT 5 [8] Montpellier 1 - 1 Nantes [19] - 1/4 1-0

PHA

03:00 FT 1 [2] PSG 3 - 0 Stade Brestois [14] 1 - 2 1/4 1-0

PHA

03:00 FT 2 [13] Stade Reims 3 - 1 Saint Etienne [16] 4 +0 2-0

PHA

03:00 FT 1 [9] Rennes 2 - 2 Lyon [3] 2 +1/2 1-0

HLA

03:00 FT [8] Utrecht 2 - 2 Groningen [6] - 3/4 1-2

ARGA

03:10 FT [B-2] Lanus 2 - 0 Rosario Central [A-8] +0 2-0

ARGA

03:10 FT [B-5] Union Santa Fe 1 - 2 Patronato Parana [B-13] - 3/4 1-2

BDNA

03:30 FT [18] Boavista 1 - 1 Santa Clara [7] - 1/4 1-1

BRA

05:00 FT [15] SC Recife/PE 0 - 1 Palmeiras/SP [7] +1/2 0-1

BRA

05:00 FT [19] Coritiba/PR 0 - 0 Atletico/PR [10] +1/4 0-0

BRB

05:00 FT [2] America/MG 4 - 0 Vitoria/BA [13] - 1 2-0

ARGA

05:20 FT [A-11] Racing Club 3 - 1 Newells Old Boys [B-12] +0 2-1

ARGA

05:20 FT 1 [B-1] Velez Sarsfield 3 - 2 Godoy Cruz [A-7] - 1 2-1

MEXA

06:00 FT 1 [16] Atlas 0 - 2 Monterrey [7] +1/2 0-2

BRA

07:00 FT [16] Fortaleza/CE 0 - 0 Gremio/RS [6] +1/4 0-0

BRB

07:00 FT [19] Botafogo/SP 3 - 0 Chapecoense [1] +1/4 2-0

ARGA

07:30 FT 1 [A-12] Argentinos Jun. 2 - 2 Boca Juniors [B-6] +1/2 1-1

ARGA

07:30 FT [A-3] River Plate 0 - 2 Independiente [B-4] - 1 1/4 0-2

NZLA

08:00 FT [3] Wanderers SC 1 - 1 Team Wellington [2] +0 1-1

MEXA

08:00 FT [9] Tigres UANL 2 - 0 Club Leon [14] - 1/2 1-0

NZLA

09:00 FT [6] Eastern Suburbs (NZL) 1 - 2 Hawke's Bay [7] - 1 1/2 0-0

NZLA

10:00 FT [4] Waitakare Utd 0 - 3 Auckland City [1] 0-2

MEXA

10:00 FT [1] Club America 2 - 1 San Luis [8] - 3/4 1-0

GHCLB

20:00 Hoãn RB Salzburg - Gornik Zabrze -

GHCLB

21:00 Hoãn Servette - Grasshoppers -

ANHL1

22:00 Hoãn [9] Oxford Utd - Shrewsbury [17] -

SCOC

22:00 Hoãn Peterhead - Stenhousemuir - 3/4 -

TBNA

22:15 Hoãn [1] Atletico Madrid - Athletic Bilbao [10] - 3/4 -

Kết quả bóng đá ngày 09/01/2021

Kết quả bóng đá ngày 09/01/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 09/01/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 09/01/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11