LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/01/2021

Lịch bóng đá trong ngày 10/01/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

12:05 - [7] Melbourne City Nữ vs Melb. Victory Nữ [3] +1/4 -

VN19

14:00 - [C-2] HA Gia Lai U19 vs Bình Định U19 [C-3] -

VN19

14:00 - [A-5] Nam Định U19 vs Hà Nội T&T U19 [A-2] -

VN19

14:00 - [A-4] Viettel U19 vs Thanh Hóa U19 [A-3] -

VN19

14:00 - [D-3] Khánh Hòa U19 vs Bình Dương U19 [D-2] -

VN19

14:00 - [B-2] Đà Nẵng U19 vs SL Nghệ An U19 [B-1] -

VN19

14:00 - [A-1] PVF Việt Nam U19 vs CA Nhân Dân U19 [A-6] -

VN19

14:00 - [E-5] Long An U19 vs Cần Thơ U19 [E-4] -

VN19

14:00 - [C-6] Hồ Chí Minh U19 vs Quảng Nam U19 [C-1] -

VN19

14:00 - [D-4] Đồng Nai U19 vs Bến Tre U19 [D-5] -

VN19

14:00 - [C-4] Phú Yên U19 vs Đăk Lăk U19 [C-5] -

VN19

14:00 - [E-3] Bình Phước U19 vs Đồng Tháp U19 [E-1] -

VN19

14:00 - [B-3] Kon Tum U19 vs Huế U19 [B-5] -

VN19

14:00 - [E-2] Tiền Giang U19 vs An Giang U19 [E-6] -

TBN3

17:30 - [B1-6] Portugalete vs Arenas de Guecho [B1-5] -

TNKA

17:30 - [4] Fatih Karagumruk vs Konyaspor [3] +0 -

TBN3

18:00 - [D1-2] San Fernando vs CD Marino [D1-10] - 1 -

TBN3

18:00 - [D1-4] Atl. Sanluqueno vs Algeciras [D1-1] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C1-7] AE Prat vs UE Llagostera [C1-8] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-2] Celta Vigo II vs Coruxo [A1-8] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [D2-10] Lorca Deportiva vs Linares Deportivo [D2-2] +0 -

TBN3

18:00 - [C2-1] Ibiza-Eivissa vs Villarreal B [C2-3] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [C2-5] Atzeneta vs Pena Deportiva [C2-8] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-5] Talavera vs Villanovense [E2-3] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [E2-1] Badajoz vs Melilla CD [E2-6] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [C2-6] Hercules CF vs La Nucía [C2-7] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [C1-2] Gimnastic T. vs Cornella [C1-5] - 1/4 -

BDNB

18:15 - [6] Penafiel vs Varzim [15] - 3/4 -

HLA

18:15 - [14] Sparta Rotterdam vs Feyenoord [5] +1/2 -

TBN3

18:30 - [C2-10] Valencia B vs Alcoyano [C2-2] - 1/4 -

ITA

18:30 - [2] Roma vs Inter Milan [1] +0 -

ITA3

18:30 - [A-7] AC Renate vs Pro Sesto [A-18] -

ITA3

18:30 - Casertana vs Catania [C-16] -

IRNA

18:30 - [12] Nassaji Mazandaran vs Sanat Naft [10] -

IRNA

18:30 - [8] Mes Rafsanjan vs Machine Sazi [16] -

IRNA

18:30 - [2] Sepahan vs Foolad Khozestan [6] -

IRNA

18:30 - [11] Aluminium Arak vs Zobahan [14] -

TBN3

19:00 - [D1-7] Las Palmas Atl. vs UD Tamaraceite [D1-5] - 1/4 -

DUC3

19:00 - Ingolstadt vs Duisburg [12] - 1 -

DUB

19:30 - [9] Darmstadt vs Hannover 96 [12] +0 -

DUB

19:30 - [2] Jahn Regensburg vs Bochum +1/4 -

DUB

19:30 - [1] Paderborn 07 vs Erzgebirge Aue [18] - 1/2 -

BIA

19:30 - [12] KV Mechelen vs Antwerpen [8] +0 -

TBNA

20:00 - [15] Levante vs Eibar - 1/4 -

DUC3

20:00 - [17] Zwickau vs Lubeck +0 -

SCOC

20:00 - Airdrieonians vs Edinburgh City - 3/4 -

GREA

20:00 - [13] PAOK vs Volos NFC [1] - 1 3/4 -

MLTA

20:00 - [4] Floriana vs Zejtun - 1/2 -

MLTA

20:00 - [9] Santa Lucia FC vs Birkirkara [2] +1/2 -

TNKA

20:00 - Ankaragucu vs Istanbul BB [20] +3/4 -

TNKA

20:00 - [19] Rizespor vs Denizlispor - 1/4 -

FA

20:30 - Crawley Town vs Leeds Utd +2 -

FA

20:30 - Barnsley vs Tranmere Rovers - 1 1/2 -

FA

20:30 - Bristol City vs Portsmouth +0 -

FA

20:30 - Chelsea vs Morecambe - 3 3/4 -

FA

20:30 - Cheltenham vs Mansfield - 1/4 -

FA

20:30 - Man City vs Birmingham - 3 1/4 -

HLA

20:30 - VVV Venlo vs Willem II [4] +1/4 -

HLA

20:30 - [3] Heerenveen vs Fortuna Sittard [15] - 3/4 -

CHIA

20:30 - [2] Univ. Catolica vs Curico Unido [16] - 3/4 -

NPA

20:30 - Blo. Celtic vs Amazulu [14] - 1/2 -

NPA

20:30 - [4] Orlando Pirates vs Moroka Swallows [11] - 1/2 -

GHCLB

21:00 - MOL Fehervar FC vs Sturm Graz +1/4 -

ITA

21:00 - Parma vs Lazio [9] +3/4 -

ITA

21:00 - [6] Udinese vs Napoli [4] +1/2 -

ITA

21:00 - [19] Verona vs Crotone - 3/4 -

ITA3

21:00 - Novara vs US Olbia [B-10] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [B-14] Pontedera vs Albinoleffe [A-1] - 1/4 -

ITA3

21:00 - Matelica vs Perugia +1/4 -

ITA3

21:00 - [A-10] Giana Erminio vs Pergolettese [A-15] +0 -

ITA3

21:00 - [C-18] Vibonese vs AS Bisceglie - 1/2 -

ITA3

21:00 - [C-15] Potenza SC vs Paganese [C-3] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [B-15] Pesaro vs Mantova [A-13] +0 -

ITA3

21:00 - [A-4] Lecco vs Luchese [B-12] - 1 -

ITA3

21:00 - [B-5] Gubbio vs Imolese Calcio [B-13] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-1] Bari vs Turris Neapolis [C-13] - 1 1/4 -

ITA3

21:00 - Livorno vs Aurora Pro Patria [A-11] +1/4 -

ITA3

21:00 - [A-12] Piacenza vs Pro Vercelli [A-2] +1/4 -

ITA3

21:00 - [A-16] Triestina vs Fano - 3/4 -

CYPA

21:00 - Karmiotissa Pol. vs Doxa Katokopia [4] - 1/4 -

JORA

21:00 - [1] Wihdat vs Sareeh - 1 1/4 -

DUA

21:30 - [11] Augsburg vs Stuttgart [14] +1/2 -

TBN3

21:45 - [D2-4] Real Betis B vs Cordoba [D2-5] - 1/4 -

TBNB

22:00 - Mallorca vs Las Palmas [15] - 3/4 -

TBN3

22:00 - [A2-1] Burgos CF vs Real Oviedo B [A2-7] - 1 -

SCOA

22:00 - [7] Aberdeen vs Rangers [1] +1 -

SCOA

22:00 - [9] Livingston vs Ross County [11] - 3/4 -

BDNA

22:00 - SC Farense vs Gil Vicente [8] +0 -

BDNB

22:00 - [8] SC Covilha vs Benfica B [3] - 1/4 -

BDNB

22:00 - UD Oliveirense vs Feirense [1] +1/2 -

BIA

22:00 - [18] Beerschot-Wilrijk vs Gent [16] +3/4 -

TBNA

22:15 - [13] Cadiz vs Alaves [20] +0 -

GREA

22:15 - [14] Apollon Smirnis vs Asteras Tripolis [8] +1/4 -

GREA

22:15 - [10] Atromitos vs OFI Creta [7] +0 -

TBN3

22:30 - [A2-6] Union Langreo vs CD Lealtad [A2-8] - 1/4 -

HLA

22:45 - [1] Ajax vs PSV Eindhoven [2] - 1 -

TBN3

22:59 - [D2-9] Yeclano Dep. vs Sevilla B [D2-3] +0 -

TBN3

22:59 - [E2-2] Extremadura UD vs Socuellamos [E2-9] - 1 -

TBN3

22:59 - [E2-4] Don Benito vs Villarrubia CF [E2-7] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [D2-8] Ejido vs Murcia [D2-7] +0 -

TBN3

22:59 - [B1-3] Racing Santander vs Amorebieta [B1-1] -

TNKA

22:59 - [9] Hatayspor vs Besiktas [1] +1/4 -

TBN3

23:30 - [A1-3] Zamora CF vs Deportivo [A1-4] +0 -

ITA3

23:30 - [B-17] Grosseto vs Pistoiese [B-20] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-17] Legnano vs Modena [B-8] +1/4 -

ITA3

23:30 - Ravenna vs Arezzo +1/4 -

ITA3

23:30 - Ternana vs SS Monopoli [B-2] - 1 1/4 -

CYPA

23:30 - [2] AEK Larnaka vs EN Paralimni - 1 1/4 -

JORA

23:30 - [2] Ramtha vs Jazeera Amman [7] +0 -

FA

00:00 - Marine vs Tottenham +4 1/4 -

TBN3

00:00 - [B1-2] Athletic Bilbao B vs Real Union [B1-7] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [C1-1] Barcelona B vs Badalona [C1-6] - 1/2 -

ITA

00:00 - [5] Fiorentina vs Cagliari [18] - 3/4 -

DUA

00:00 - [13] A.Bielefeld vs Hertha Berlin [9] +1/2 -

BDNB

00:00 - [4] Casa Pia AC vs Arouca +0 -

BDNB

00:00 - Vizela vs Cova Piedade - 1 -

MLTA

00:00 - [7] Hamrun Spartans vs Mosta [12] - 1/2 -

RMNA

00:00 - Viitorul C. vs Hermannstadt - 3/4 -

TBNB

00:15 - [4] Tenerife vs Cartagena [6] - 1/2 -

BIA

00:15 - [17] OH Leuven vs Anderlecht [9] +3/4 -

GREA

00:30 - [5] Panathinaikos vs Larissa - 3/4 -

MEXA

01:00 - [2] Toluca vs Queretaro [17] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [3] Flamengo/RJ vs Ceara/CE [12] - 1 1/4 -

BRAA

02:00 - [16] Sao Paulo/SP vs Santos/SP [13] - 1 1/4 -

HLB

02:15 - Go Ahead Eagles vs TOP Oss [12] - 1/4 -

FA

02:45 - Newport vs Brighton +1 -

ITA

02:45 - [17] Juventus vs Sassuolo [12] - 1 1/4 -

BIA

02:45 - [11] Sint Truiden vs Club Brugge [1] +1 1/4 -

TBNA

03:00 - Valladolid vs Valencia [3] +0 -

TBNB

03:00 - Espanyol vs Castellon - 1 -

BDNA

03:00 - [18] Belenenses vs Pacos Ferreira [9] +0 -

ARGB

03:10 - [B-4] Ferro Carril Oeste vs Estudiantes BsAs [A-15] - 1/4 -

ARGB

03:10 - [B-15] Guillermo vs San Martin SJ [B-12] +1/2 -

ARGB

03:10 - [B-8] Ind.Rivadavia vs CA Mitre Salta [A-16] - 1/4 -

ARGB

03:10 - [B-9] Deportivo Moron vs Atletico Atlanta [A-8] - 1/4 -

ARGB

03:10 - [A-5] Belgrano vs Alvarado MDP [A-9] - 1 1/2 -

ARGB

03:10 - CA Platense vs Temperley [A-11] - 1/2 -

ARGB

03:10 - [A-14] Estudiantes Rio Cuarto vs Agropecuario AAC [A-7] - 1/2 -

ARGB

03:10 - [B-1] Barracas Central vs Nueva Chicago [A-17] - 1/4 -

BRAA

04:15 - [11] Atletico/GO vs Bahia/BA [15] - 1/4 -

BRAA

04:15 - [6] Internacional/RS vs Goias/GO - 1 -

CHIA

04:30 - [1] Colo Colo vs Everton CD [9] +0 -

ARGB

05:15 - [A-3] San Martin Tucuman vs Gim.Mendoza [A-6] - 1/2 -

ARGB

05:15 - [B-18] Villa Dalmine vs Def.Belgrano [B-5] +1/4 -

ARGB

05:15 - [B-16] Atletico Rafaela vs Sarmiento Junin - 1/4 -

ARGB

05:15 - [A-2] Tigre vs Deportivo Riestra [A-10] - 1/2 -

ARGA

05:20 - [A-13] Arsenal Sarandi vs CA Huracan [B-9] +1/4 -

BRAA

06:30 - Vasco DG/RJ vs Botafogo/RJ - 1/4 -

CHIA

07:00 - [3] U. La Calera vs U.Concepcion - 1 -

ARGA

07:40 - [A-12] Banfield vs San Lorenzo [A-8] - 1 -

ARGA

07:40 - [A-5] Colon vs Talleres Cordoba [B-1] +0 -

ARGA

07:40 - [B-13] Gimnasia LP vs Atletico Tucuman [B-6] - 1 -

MEXA

08:06 - [8] Santos Laguna vs Cruz Azul [10] +0 -

TBN3

18:00 Hoãn [E2-10] CP Villarrobledo vs Merida [E2-8] -

GHCLB

19:00 Hoãn Sparta Praha vs C. Budejovice -

TBN3

22:30 Hoãn [C1-11] UE Olot vs Espanyol B [C1-10] +0 -

TBN3

22:30 Hoãn [B2-1] CD Calahorra vs Tudelano [B2-4] - 1/4 -

TBN3

23:00 Hoãn [B1-11] Leioa vs Barakaldo [B1-10] -

TBN3

23:00 Hoãn [B1-9] Alaves B vs Real Sociedad B [B1-4] -

Lịch bóng đá trong ngày 10/01/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 10/01/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Italia › Vòng 4

22:5918/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 5 11 13
2 Man Utd 5 9 13
3 Brighton 5 3 12
4 Man City 5 10 10
5 Chelsea 4 8 10
6 Everton 5 3 10
7 Tottenham 4 0 9
8 West Ham Utd 5 4 8
9 Brentford 5 3 8
10 Aston Villa 5 1 7
11 Watford 5 -2 6
12 Leicester City 5 -3 6
13 Arsenal 5 -7 6
14 Crystal Palace 5 -3 5
15 Southampton 5 -2 4
16 Wolves 5 -3 3
17 Leeds Utd 5 -7 3
18 Newcastle 5 -7 2
19 Burnley 5 -6 1
20 Norwich 5 -12 0