LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/01/2021

Lịch bóng đá trong ngày 09/01/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

13:05 - [6] Macarthur FC vs Wellington Phoenix [7] +0 -

AUSW

15:05 - [5] Adelaide Utd Nữ vs Perth Glory Nữ [9] - 1/2 -

GHCLB

15:30 - TP.HCM vs An Giang - 2 1/4 -

GHCLB

15:30 - Nam Định vs HL Hà Tĩnh +0 -

GHCLB

17:00 - Jablonec vs Dukla Praha [41] -

GHCLB

17:00 - Basel vs Thun -

VNSC

17:00 - Viettel vs Hà Nội FC +1/4 -

TNKA

17:30 - [13] Sivasspor vs Gaziantep B.B [12] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - Sonderjyske vs Aarhus Fremad - 1 1/2 -

GHCLB

18:30 - Lugano vs Chiasso -

GHCLB

19:00 - [121] St.Polten vs Vorwarts Steyr [135] - 1 1/4 -

FA

19:00 - Boreham Wood vs Millwall +3/4 -

FA

19:00 - Nottingham Forest vs Cardiff City +0 -

FA

19:00 - Everton vs Rotherham Utd - 1 3/4 -

FA

19:00 - Luton Town vs Reading - 1/4 -

FA

19:00 - Norwich vs Coventry - 1/2 -

DUB

19:00 - [5] Nurnberg vs Hamburger [8] +1/4 -

DUB

19:00 - Osnabruck vs Wurzburger - 1/2 -

DUB

19:00 - [1] St. Pauli vs Holstein Kiel [15] +3/4 -

FA

19:15 - Chorley vs Derby County - 3/4 -

ANHL1

19:30 - [13] Lincoln vs Peterborough Utd +0 -

ALBA

19:30 - Bylis Ballsh vs KF Tirana [1] -

ALBA

19:30 - [8] Kastrioti Kruje vs Skenderbeu [9] -

ALBA

19:30 - [10] KF Laci vs Kukesi [3] - 1/2 -

KSAA

19:30 - [16] Al Taawon (KSA) vs Al Raed [8] - 1/2 -

EGYA

19:30 - [13] Masr lel Maqassah vs Aswan FC [18] - 3/4 -

GHCLB

20:00 - Diosgyori vs Debreceni -

GHCLB

20:00 - Spartak Trnava vs Brno -

GHCLB

20:00 - [122] Vaduz vs Winterthur -

GHCLB

20:00 - Mlada Boleslav vs Bohemians 1905 [126] - 1/4 -

GHCLB

20:00 - FC Mariupol vs Slovan Liberec [101] -

GHCLB

20:00 - MFk Karvina vs Fotbal Trinec - 1 1/2 -

GHCLB

20:00 - Zurich vs Luzern -

TBNA

20:00 - [3] Sevilla vs Real Sociedad [1] - 1/2 -

ITB

20:00 - Reggiana vs Cittadella [9] +3/4 -

DUC3

20:00 - Bayern Munich II vs Munchen 1860 [15] -

DUC3

20:00 - [1] Magdeburg vs Uerdingen +1/4 -

DUC3

20:00 - [14] Meppen vs Saarbrucken [3] +1/4 -

DUC3

20:00 - [9] Wehen vs Hallescher [11] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [7] Kaiserslautern vs Vik.Koln [18] - 1/4 -

DUC3

20:00 - Hansa Rostock vs Unterhaching - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [11] Stuttgart II vs TSG Balingen [18] - 3/4 -

DUC4N

20:00 - [1] SSV Ulm vs Freiburg II - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [14] Koblenz vs Aalen [9] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [6] Homburg vs Bahlinger [7] - 1 -

DUC4N

20:00 - Stadtallendorf vs Offenbach [5] +1 1/2 -

DUC4N

20:00 - [19] TSV Schott Mainz vs Hoffenheim II [8] +1 -

DUC4N

20:00 - [17] Giessen vs TSV Steinbach [4] +1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [12] Hessen Kassel vs Sonnenhof [10] +0 -

DUC4N

20:00 - [3] Elversberg vs Mainz II [2] - 1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [13] FSV Frankfurt vs Astoria Walldorf [15] - 1 -

DUC4T

20:00 - [10] SV Straelen vs A.Aachen [15] +1/4 -

BDNB

20:00 - [6] Chaves vs Estoril - 1/4 -

HLB

20:00 - [9] Ajax U21 vs Helmond Sport [14] - 1/2 -

MLTA

20:00 - [2] Hibernians Paola vs Senglea Athletic - 2 1/4 -

TNKA

20:00 - [11] Kayserispor vs Malatyaspor [16] +1/4 -

TNKA

20:00 - [17] Goztepe vs Antalyaspor [15] +0 -

ALGA

20:00 - [11] O Medea vs WA Tlemcen [16] - 3/4 -

NPA

20:00 - [10] Baroka FC vs Mamelodi Sun. [1] +3/4 -

NPA

20:00 - [16] TS Galaxy vs SuperSport Utd [2] +1/4 -

GHCLB

20:30 - NK Osijek vs Sturm Graz -

ITA3

20:30 - Cavese vs Palermo [C-6] +1/4 -

BHRA

20:30 - [5] East Riffa vs AL Riffa [2] +1/4 -

ALGA

20:30 - [19] CA BB Arreridj vs ES Setif [2] +1/2 -

ALGA

20:30 - [12] RC Relizane vs US Biskra [15] - 1/2 -

NPA

20:30 - [6] Golden Arrows vs Chippa Utd [14] -

GHCLB

21:00 - Lask vs Austria Wien -

GHCLB

21:00 - Budafoki MTE vs Slovacko -

GHCLB

21:00 - Wil 1900 vs St. Gallen +1 1/4 -

GHCLB

21:00 - Vik.Plzen vs Hradec Kralove -

ANHL1

21:00 - [20] Gillingham vs Burton Albion [8] - 1/4 -

ITA

21:00 - Benevento vs Atalanta [6] +1 1/2 -

ITA3

21:00 - [B-9] Carrarese vs Juventus U23 [A-9] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [A-19] Virtus Verona vs US Fermana [B-19] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-3] Cesena vs Alto Adige [A-4] +1/4 -

PHB

21:00 - [11] Grenoble vs Auxerre [5] +0 -

CYPA

21:00 - [4] AEL Limassol vs Omonia Nicosia [7] +0 -

JORA

21:00 - [9] Sahab vs S.Al.Ordon [6] - 1/4 -

ALGA

21:00 - [18] USM Bel Abbes vs NC Magra [10] +0 -

DUA

21:30 - [5] Union Berlin vs Wolfsburg [6] +1/4 -

DUA

21:30 - [4] Freiburg vs FC Koln [7] - 1/4 -

DUA

21:30 - [3] B.Leverkusen vs Wer.Bremen - 1 -

DUA

21:30 - [11] Mainz vs Ein.Frankfurt [14] +1/2 -

DUA

21:30 - Schalke 04 vs Hoffenheim [9] +3/4 -

KSAA

21:55 - [6] Al Shabab (KSA) vs Al Ettifaq [13] - 1/4 -

FA

22:00 - Blackpool vs West Brom +1/2 -

FA

22:00 - Bristol Rovers vs Sheffield Utd +1 1/4 -

FA

22:00 - Wycombe vs Preston North End +0 -

FA

22:00 - Exeter City vs Sheffield Wed. - 1/4 -

FA

22:00 - Blackburn Rovers vs Doncaster Rovers - 3/4 -

FA

22:00 - Burnley vs Milton Keynes Dons - 1 -

FA

22:00 - Oldham vs Bournemouth +1 1/4 -

FA

22:00 - QPR vs Fulham +1/2 -

FA

22:00 - Stevenage vs Swansea City +1 -

FA

22:00 - Stoke City vs Leicester City +1 -

ANHL1

22:00 - Rochdale vs Crewe Alexandra [23] +3/4 -

ANHL2

22:00 - Southend vs Barrow [13] +1/4 -

ANHL2

22:00 - Cambridge Utd vs Harrogate Town [2] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [3] Port Vale vs Grimsby - 1/4 -

SCOA

22:00 - [7] St. Mirren vs Motherwell [6] - 1/4 -

SCOA

22:00 - Kilmarnock vs Hamilton - 1 1/4 -

SCOC

22:00 - Forfar Athletic vs Linlithgow Rose -

SCOC

22:00 - Fraserburgh FC vs Banks O Dee -

SCOC

22:00 - East Fife vs Tranent Juniors -

SCOC

22:00 - Alloa Athletic vs Cove Rangers +1/4 -

NIRA

22:00 - [1] Cliftonville vs Crusaders Belfast [4] +1/4 -

EGYA

22:00 - [14] Ghazl Al Mahalla vs El Gouna [12] - 1/4 -

NPA

22:00 - [15] Marumo Gallants FC vs Cape Town City [12] +1/4 -

NPA

22:00 - [8] Kaizer Chiefs vs Maritzburg Utd [11] - 3/4 -

BIA

22:15 - [15] Zulte-Waregem vs RE Mouscron - 1/4 -

HLA

22:30 - [15] RKC Waalwijk vs ADO Den Haag - 1/2 -

ALBA

22:45 - [7] Partizani Tirana vs Apolonia Fier -

TBN3

22:59 - [D2-1] UCAM Murcia vs Granada II [D2-6] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A2-5] Marino de Luanco vs Cultural Leonesa [A2-2] +1/2 -

CYPA

22:59 - [12] Ethnikos Achnas vs Apollon Limassol [3] +1 -

TNKA

22:59 - [6] Galatasaray vs Genclerbirligi - 1 1/2 -

BHRA

22:59 - [9] Muharraq vs Al Hadd [8] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-17] Teramo vs Avellino [C-9] +0 -

ITA3

23:30 - [A-3] Feralpisalo vs Sambenedettese - 1/4 -

ITA

00:00 - [18] Genoa vs Bologna [8] +0 -

BDNA

00:00 - [14] Moreirense vs Vitoria Guimaraes [7] +1/2 -

BDNB

00:00 - [16] Vilafranquense vs Academico Viseu [12] - 1/4 -

MLTA

00:00 - [8] Balzan vs Sirens [4] +0 -

TBNB

00:15 - [13] Malaga vs Real Oviedo [12] +0 -

FA

00:30 - Arsenal vs Newcastle - 1 1/4 -

ANHL1

00:30 - [15] Ipswich vs Swindon - 1/2 -

TBNA

00:30 - [17] Granada vs Barcelona [7] +1 1/2 -

DUA

00:30 - [8] Leipzig vs B.Dortmund [2] +0 -

BIA

00:30 - [17] Cercle Brugge vs Eupen [3] +0 -

BIA

00:30 - [10] Kortrijk vs Genk [7] +1/4 -

GREA

00:30 - [9] Panetolikos vs Olympiakos [1] +1 3/4 -

EGYA

00:30 - [1] Zamalek SC vs Tala'ea Al Jaish [8] - 3/4 -

KSAA

00:40 - [1] Al Ittihad (KSA) vs Dhamak [2] - 3/4 -

TBN3

00:45 - [B2-10] Izarra vs Ebro [B2-3] -

HLA

00:45 - Emmen vs Twente [7] +1/4 -

FA

01:00 - Brentford vs Middlesbrough - 1/2 -

FA

01:00 - Huddersfield vs Plymouth Argyle +1/4 -

SCOC

01:00 - Kelty Hearts vs Stranraer -

CYPA

01:00 - [10] Apoel FC vs Ermis Aradippou - 1 1/4 -

HLA

02:00 - [18] Zwolle vs AZ Alkmaar [9] +3/4 -

HLA

02:00 - [12] Heracles Almelo vs Vitesse Arnhem [6] +1/4 -

ANHL1

02:45 - [5] Sunderland vs Hull City - 1/4 -

ITA

02:45 - [2] AC Milan vs Torino [12] - 3/4 -

SCOC

02:45 - Dundee vs Bonnyrigg Rose - 2 1/2 -

BIA

02:45 - [9] Oostende vs Charleroi [6] +0 -

FA

03:00 - Man Utd vs Watford - 1 1/2 -

TBNA

03:00 - [5] Osasuna vs Real Madrid [2] +1 1/4 -

PHA

03:00 - Nimes vs Lille [11] +1 -

PHA

03:00 - [17] Bordeaux vs Lorient [12] - 1/4 -

PHA

03:00 - Dijon vs Marseille [3] +1/2 -

PHA

03:00 - [2] Lens vs Strasbourg [8] - 1/4 -

PHA

03:00 - [18] Metz vs Nice [4] +0 -

PHA

03:00 - [10] Monaco vs Angers [5] - 3/4 -

PHA

03:00 - [13] Montpellier vs Nantes [9] - 1/4 -

PHA

03:00 - [1] PSG vs Stade Brestois [19] - 2 1/4 -

PHA

03:00 - [15] Stade Reims vs Saint Etienne [20] +0 -

PHA

03:00 - [7] Rennes vs Lyon [6] +1/2 -

HLA

03:00 - [3] Utrecht vs Groningen [16] - 3/4 -

ARGA

03:10 - [4] Lanus vs Rosario Central [16] +0 -

ARGA

03:10 - [15] Union Santa Fe vs Patronato Parana [24] - 3/4 -

BDNA

03:30 - [8] Boavista vs Santa Clara [15] - 1/4 -

BRAA

05:00 - [18] SC Recife/PE vs Palmeiras/SP [4] +1/2 -

BRAA

05:00 - Coritiba/PR vs Atletico/PR [10] +1/4 -

BRB

05:00 - America/MG vs Vitoria/BA [18] - 1 -

ARGA

05:20 - [11] Racing Club vs Newells Old Boys [21] +0 -

ARGA

05:20 - [7] Velez Sarsfield vs Godoy Cruz [10] - 1 -

MEXA

06:00 - [2] Atlas vs Monterrey [4] +1/2 -

BRAA

07:00 - [3] Fortaleza/CE vs Gremio/RS [19] +1/4 -

BRB

07:00 - Botafogo/SP vs Chapecoense +1/4 -

ARGA

07:30 - [13] Argentinos Jun. vs Boca Juniors [3] +1/2 -

ARGA

07:30 - [1] River Plate vs Independiente [9] - 1 1/4 -

NZLA

08:00 - [3] Wanderers SC vs Team Wellington [2] +0 -

MEXA

08:00 - [5] Tigres UANL vs Club Leon [6] - 1/2 -

NZLA

09:00 - [4] Eastern Suburbs (NZL) vs Hawke's Bay [7] - 1 1/2 -

NZLA

10:00 - [5] Waitakare Utd vs Auckland City [1] -

MEXA

10:00 - [1] Club America vs San Luis [8] - 3/4 -

GHCLB

20:00 Hoãn RB Salzburg vs Gornik Zabrze -

GHCLB

21:00 Hoãn Servette vs Grasshoppers -

Lịch bóng đá trong ngày 09/01/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 09/01/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 8

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 9

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2