KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/06/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 21/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUTB

15:30 FT [11] Vorwarts Steyr 2 - 0 SKU Amstetten [13] +0 0-0

HQA

16:00 FT [10] Incheon Utd 0 - 1 Busan I'Park [11] +1/4 0-0

HQA

16:00 FT [1] Jeonbuk H.Motor 1 - 0 Gwangju [12] - 1 1/4 0-0

HQB

16:00 FT [4] Gyeongnam 1 - 1 Bucheon 1995 [8] - 1/4 1-0

HQB

17:00 FT [2] Suwon FC 3 - 2 Anyang [9] - 1/2 3-1

HQ3

17:00 FT [2] Gangneung City 2 - 0 Gyeongju Citizen [14] - 1 2-0

POLA

17:30 FT [8] Pogon Szczecin 0 - 1 Lechia GD [7] - 1/4 0-1

POLB

17:40 FT [7] GKS Tychy 1 - 1 Podbeskidzie +1/2 1-0

ANHB

18:00 FT [14] Cardiff City 2 - 0 Leeds Utd +3/4 1-0

DUC3

18:00 FT [20] Meppen 3 - 0 Unterhaching [18] - 1/4 1-0

DENB

18:00 FT Nykobing 2 - 1 Naestved BK - 1/4 2-0

HQA

18:00 FT [5] Daegu 3 - 1 Suwon Bluewings [7] - 1/4 0-1

RMNA

18:30 FT [10] Voluntari 1 - 0 Politehnica Iasi +0 1-0

TBNA

19:00 FT [20] Celta Vigo 6 - 0 Alaves [9] - 1/2 4-0

DUC3

19:00 FT [4] Munchen 1860 2 - 1 Hallescher [9] - 1/2 1-1

NGA

19:00 FT [16] Ufa 2 - 1 FK Tambov [14] - 1/4 1-0

DENA

19:00 FT 1 Silkeborg IF 1 - 2 Sonderjyske [2] +0 1-0

TDA

19:30 FT 1 [1] Malmo 2 - 2 Varbergs BoIS [11] - 1 1/2 1-1

TDA

19:30 FT [15] Falkenbergs 0 - 2 Kalmar [14] +1/4 0-0

TDA

19:30 FT [5] Norrkoping 3 - 0 Djurgardens [3] - 1/4 2-0

TDB

19:30 FT [12] Norrby 3 - 0 GAIS [9] +0 0-0

TDB

19:30 FT [15] Umea 1 - 1 Akropolis IF [5] - 1/4 0-0

ANHA

20:00 FT 2 [12] Newcastle 3 - 0 Sheffield Utd [20] 2 1 +1/4 0-0

POLA

20:00 FT [6] Cracovia Krakow 1 - 2 Jagiellonia [9] - 1/2 0-1

POLB

20:00 FT [13] GKS Belchatow 2 - 1 Stal Mielec +3/4 1-1

BLRA

20:00 FT [15] Belshina Bobruisk 0 - 2 Bate Borisov [2] +1 1/2 0-1

CZEA

20:00 FT [6] Slovacko 1 - 2 Bohemians 1905 [11] - 1/2 1-1

DENB

20:00 FT Vejle 5 - 3 Hvidovre IF [9] - 1 1/4 2-3

POLB

20:10 FT [11] Stomil Olsztyn 1 - 0 Wigry Suwalki - 3/4 1-0

DUB

20:30 FT [10] Darmstadt 3 - 1 Wehen +0 0-1

DUB

20:30 FT 1 [15] Sandhausen 0 - 1 Dynamo Dresden - 3/4 0-0

DUB

20:30 FT [14] Heidenheim 2 - 1 Hamburger [1] +1/4 0-0

DUB

20:30 FT [4] Erzgebirge Aue 2 - 1 Hannover 96 [13] +3/4 1-0

DUB

20:30 FT [6] Bochum 2 - 2 Greuther Furth [3] - 1/4 1-1

DUB

20:30 FT [7] Karlsruher 3 - 3 A.Bielefeld - 1/4 1-3

DUB

20:30 FT [12] Nurnberg 0 - 6 Stuttgart +1/4 0-3

DUB

20:30 FT [2] Osnabruck 4 - 1 Holstein Kiel [8] - 1/2 2-0

DUB

20:30 FT [17] St. Pauli 1 - 1 Jahn Regensburg [9] - 1/4 1-1

BULA

20:30 FT [1] Ludogorets 2 - 1 Beroe [7] - 1 1/4 0-1

RMNA

21:00 FT [14] Dinamo Bucuresti 1 - 3 Sepsi OSK [4] - 1/4 0-1

SLOA

21:00 FT Triglav 1 - 4 Aluminij [10] 0-1

TSA

21:00 FT [9] Luzern 2 - 1 Basel [5] +1/2 1-0

TSA

21:00 FT [10] Servette 1 - 1 Lugano [2] - 1/2 0-1

UKRA

21:00 FT Karpaty Lviv 0 - 3 Olimpik Donetsk [4] +1 -

DENA

21:00 FT Esbjerg FB 1 - 3 Hobro I.K. - 1/2 1-0

UZBA

21:00 FT [10] Mash'al Mubarek 0 - 0 Nasaf Qarshi [2] 0-0

UZBA

21:00 FT [13] Andijan 0 - 2 Metallurg Bekabad [9] 0-2

NGA

21:30 FT 1 [7] Lok. Moscow 1 - 0 FK Orenburg - 1 1-0

TNKB

21:30 FT [13] Umraniyespor 1 - 1 Fatih Karagumruk - 1/4 1-1

TBNB

22:00 FT 1 [7] Mirandes 1 - 2 SD Ponferradina [12] +0 1-1

TBNB

22:00 FT Racing Santander 1 - 2 Tenerife [18] +1/4 0-1

DUC3

22:00 FT [15] Zwickau 0 - 3 Ingolstadt [2] +1/2 0-2

BLRA

22:00 FT [12] Vitebsk 1 - 0 FK Minsk [11] - 1/4 1-0

LATA

22:00 FT [6] Spartaks Jurmala 2 - 1 Riga FC [1] +1 1/4 1-0

SVKA

22:00 FT 1 [8] Sered 2 - 2 FK Pohronie [11] - 1/4 0-2

CZEA

22:00 FT [14] Mlada Boleslav 2 - 1 C. Budejovice [12] - 1/4 0-1

CZEB

22:00 FT [14] Slavoj Vysehrad 0 - 0 Vik.Zizkov [3] +1/2 0-0

CZEB

22:00 FT [7] Sellier&Bellot Vlasim 2 - 1 Varnsdorf [10] 2-0

CZEB

22:00 FT [4] SK Prostejov 2 - 3 Dukla Praha [8] +1/2 2-2

CZEB

22:00 FT 1 Brno 3 - 2 MFK Chrudim [6] - 2 2-1

CZEB

22:00 FT Banik Sokolov 1 - 3 Jihlava [11] +1/4 0-1

AUTA

22:00 FT [1] RB Salzburg 2 - 2 Wolfsberger AC [8] - 2 1/2 1-0

AUTA

22:00 FT [3] Rapid Wien 0 - 1 Hartberg [7] - 1 1/2 0-1

ANHA

22:15 FT 2 [7] Aston Villa 1 - 2 Chelsea [3] 1 +1 1/4 1-0

ARMA

22:30 FT [3] Ararat Y 1 - 3 Alashkert [1] +3/4 1-2

POLA

22:30 FT [1] Legia Wars. 2 - 0 Slask Wroclaw [5] - 1 1/2 1-0

TNKA

22:30 FT [9] Kasimpasa 2 - 0 Fenerbahce [3] +1/4 0-0

TDA

22:30 FT [6] Hammarby 0 - 2 AIK Solna [9] - 1/2 0-0

TDA

22:30 FT [8] Orebro 0 - 0 Ostersunds [12] - 1/4 0-0

TDB

22:30 FT [7] Vasteras 2 - 2 Degerfors IF [2] +0 1-2

POLB

22:40 FT Warta Poznan 2 - 0 Sandecja [18] - 1/2 0-0

ITB

22:59 FT [20] Cremonese 0 - 1 Benevento +1/4 0-0

BULA

22:59 FT 1 [3] Arda Kardzhali 0 - 2 Dunav Ruse - 1 1/4 0-2

MNEA

22:59 FT 1 Grbalj 1 - 0 Rudar [8] 0-0

MNEA

22:59 FT [4] Sutjeska 0 - 0 Zeta [5] 0-0

NORA

22:59 FT 1 [3] Valerenga 2 - 2 Stabaek [9] - 1/4 1-2

NORA

22:59 FT [12] Sandefjord 2 - 2 Start Kristiansand [13] - 1/4 1-2

NORA

22:59 FT [6] Kristiansund 7 - 2 Aalesund [16] - 1/4 3-2

NORA

22:59 FT [14] Stromsgodset 1 - 0 Odd Grenland [5] +0 1-0

NORA

22:59 FT [1] Bodo Glimt 6 - 1 Haugesund [8] - 3/4 3-0

SVKA

22:59 FT [10] Zemplin Michalovce 1 - 1 Ruzomberok [5] - 1/2 0-0

SLOA

22:59 FT 1 [7] Domzale 0 - 1 O.Ljubljana [3] 0-0

DENA

22:59 FT [3] Brondby 1 - 1 Kobenhavn [10] +1/4 0-0

GREA

23:15 FT [7] Asteras Tripolis 1 - 1 Atromitos [5] - 1/4 1-1

GREA

23:30 FT 1 Xanthi 1 - 1 Panetolikos [13] +0 0-0

UKRA

23:30 FT [8] Desna Chernigiv 1 - 2 Zorya [9] +1/4 0-1

ICEA

23:45 FT [12] Fjolnir 1 - 4 Stjarnan [4] +3/4 1-1

ISRB

23:45 FT [13] H. Petah Tikva 1 - 2 Hapoel Nof HaGalil [1] - 1/2 0-1

CROA

23:55 FT [6] Slaven Belupo 1 - 0 HNK Rijeka [5] +3/4 1-0

BLRA

00:00 FT [1] Shakhter Soligo. 1 - 1 Rukh Brest [8] - 1 3/4 0-0

HUNA

00:00 FT Kaposvar 1 - 2 Varda SE [3] +1 1-2

LATA

00:00 FT [5] FK Liepaja 3 - 0 METTA/LU Riga [9] - 1 1/2 1-0

RMNA

00:00 FT 1 [1] Steaua Bucuresti 2 - 2 Gaz Metan Medias [9] - 1/4 1-0

CZEA

00:00 FT [4] Vik.Plzen 2 - 0 Jablonec [8] - 1 3/4 1-0

TNKB

00:00 FT [17] Boluspor 0 - 0 Altinordu SK [1] +0 0-0

TNKB

00:00 FT [7] Altay 3 - 1 Akhisar Bld. [11] - 1/4 2-1

TBNA

00:30 FT 1 [11] Valencia 2 - 0 Osasuna [15] 2 - 1/2 2-0

TBNB

00:30 FT [20] Albacete 2 - 2 Huesca +1/4 1-0

TBNB

00:30 FT Cadiz 1 - 1 Alcorcon [17] - 1/2 0-0

ITA

00:30 FT 4 [8] Atalanta 4 - 1 Sassuolo [3] 3 - 1 3-0

AUTA

00:30 FT 2 [4] Sturm Graz 0 - 2 Lask [2] +3/4 0-1

ANHA

01:00 FT 2 [6] Everton 0 - 0 Liverpool [1] 2 +3/4 0-0

ISRA

01:00 FT [3] Bnei Yehuda 3 - 3 Ashdod [4] +1/4 1-2

MNEA

01:00 FT [9] OFK Titograd 2 - 1 Iskra Danilo [7] 1-0

MNEA

01:00 FT [10] OFK Petrovac 1 - 0 FK Kom 0-0

SVKA

01:00 FT [6] Spartak Trnava 0 - 2 Dunajska Stred [1] +1/4 0-0

TNKA

01:00 FT [8] Konyaspor 2 - 2 Sivasspor [15] - 1/4 2-1

TNKA

01:00 FT 1 [2] Galatasaray 3 - 2 Gaziantep B.B [4] - 1 1/4 2-1

DENA

01:00 FT [1] Midtjylland 3 - 4 Aarhus AGF [5] - 1/2 1-1

ITB

01:30 FT [17] Ascoli 0 - 1 Perugia +0 0-0

GREA

01:30 FT [1] Olympiakos 3 - 0 Panathinaikos [9] - 1 1/4 2-0

NORA

01:30 FT [10] Brann 3 - 0 Viking [7] - 1/2 0-0

SLOA

01:30 FT [1] Maribor 3 - 0 Rudar Velenje 1-0

CROA

02:05 FT [9] Lok. Zagreb 3 - 2 Hajduk Split [4] +0 1-2

HUNA

02:05 FT Debreceni 4 - 0 Diosgyori [10] - 3/4 3-0

ICEA

02:15 FT [6] Fylkir 0 - 1 Breidablik [3] +1 1/4 0-0

ICEA

02:15 FT [2] Hafnarfjordur 2 - 1 IA Akranes [8] - 3/4 0-0

MNEA

02:30 FT [1] Buducnost 1 - 0 FK Podgorica [3] 0-0

TBNB

02:45 FT [9] Fuenlabrada 2 - 0 Numancia - 1/4 1-0

ITA

02:45 FT 3 [2] Inter Milan 2 - 1 Sampdoria [10] 3 - 1 1/4 2-0

TBNA

03:00 FT 4 [1] Real Sociedad 1 - 2 Real Madrid [4] 2 +3/4 0-0

BDNA

03:00 FT [17] Gil Vicente 3 - 0 Aves - 3/4 2-0

COP

05:00 Hoãn [A-6] Venezuela - Ecuador [A-3] -

COP

05:00 Hoãn [B-2] Australia - Bolivia [B-3] -

USA

05:00 Hoãn [Dong-8] New York RB - Portland Timbers [Tay-3] -

USA

07:00 Hoãn [Dong-9] Montreal Impact - Los Angeles FC [Tay-6] -

USA

07:30 Hoãn [Dong-4] Columbus Crew - D.C. Utd [Dong-13] -

USA

09:00 Hoãn [Tay-8] Colorado Rapids - Toronto [Dong-2] -

USA

09:00 Hoãn [Tay-2] Sporting Kansas - Vancouver WC [Tay-9] -

USA

10:00 Hoãn [Tay-10] Real Salt Lake - Houston Dynamo [Tay-12] -

USA

10:00 Hoãn [Tay-7] San Jose EQ - Nashville FC [Dong-6] -

Kết quả bóng đá ngày 21/06/2020

Kết quả bóng đá ngày 21/06/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 21/06/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 21/06/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 10 5 21
2 Tottenham 9 12 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 10 2 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 Man City 9 4 15
9 West Ham Utd 9 5 14
10 Wolves 9 -1 14
11 Leeds Utd 10 -2 14
12 Newcastle 10 -3 14
13 Man Utd 8 -1 13
14 Arsenal 9 -1 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 West Brom 10 -11 6
18 Burnley 9 -13 5
19 Fulham 9 -9 4
20 Sheffield Utd 10 -12 1