KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/06/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 20/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQ3

14:00 FT [14] Jeonju EM 0 - 2 Busan Transp. [4] 0-0

HQ3

15:00 FT [13] Yangju FC 1 - 1 Pyeongtaek FC [12] 0-1

HQ3

15:00 FT [2] Gyeongju KHNP 0 - 2 GimPo Citizen [11] 0-1

GHCLB

17:00 FT HamKam 1 - 1 Sogndal 1-0

GHCLB

17:00 FT KFUM Oslo 1 - 2 Lillestrom +3/4 0-1

GHCLB

17:00 FT Belshina Babruisk Re. 0 - 2 Bate Borisov Re. - 1/4 0-1

ESTC

17:00 FT FC Elva 2 - 4 Flora Tallinn 1-1

HQA

17:00 FT [11] Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 1 Sangju Sangmu [4] - 1/4 0-0

HQA

17:00 FT [3] Pohang Steelers 2 - 0 Gangwon [6] - 1/4 0-0

HQA

17:00 FT 1 [7] FC Seoul 0 - 2 Ulsan Hyundai [1] +3/4 0-0

HQB

17:00 FT [10] Chungnam Asan 0 - 2 Jeju Utd [1] +3/4 0-1

HQB

17:00 FT [4] Daejeon Hana Citizen 2 - 0 Jeonnam Dragons [3] - 1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [6] Daejeon Korail 2 - 2 Mokpo City [9] - 1/2 1-1

HQ3

17:00 FT [8] Cheongju FC 2 - 0 Changwon City [10] 1-0

HQ3

17:00 FT [7] Cheonan City 0 - 0 Hwaseong FC [5] 0-0

HQ3

17:00 FT [1] Gimhae City 4 - 2 Chuncheon FC [16] 3-1

POLB

17:40 FT [7] Miedz Legnica 0 - 1 Nieciecza [2] - 1/4 0-1

GHCLB

18:00 FT Shakhter Soligorsk Re. 4 - 0 Ruh Brest Re. - 1 1/4 3-0

GHCLB

18:00 FT Vitebsk Re. 1 - 4 FK Minsk Re. +0 1-2

NGA

18:00 FT [13] Ural S.r. 1 - 2 Rubin Kazan [9] +0 1-1

DENA

18:00 FT [12] AC Horsens 0 - 0 Randers [9] +1/4 0-0

ANHA

18:30 FT Watford 1 - 1 Leicester City [5] 1 +1/2 0-0

ANHB

18:30 FT Fulham 0 - 2 Brentford [7] +0 0-0

ANHB

18:30 FT [11] Middlesbrough 0 - 3 Swansea City [5] +0 0-3

ANHB

19:00 FT [6] Millwall 2 - 3 Derby County [22] - 1/4 1-1

TBNA

19:00 FT 2 Espanyol 1 - 3 Levante [20] - 1/4 1-1

DUC3

19:00 FT CZ Jena 2 - 3 Vik.Koln [2] +1 1-1

DUC3

19:00 FT [18] Magdeburg 2 - 2 Bayern Munich II [13] +0 2-0

DUC3

19:00 FT [12] Waldhof Man. 3 - 2 Sonnenhof - 1/2 2-0

DUC3

19:00 FT Ein.Braunschweig 1 - 0 Preussen Munster - 1/2 1-0

DUC3

19:00 FT [15] Duisburg 0 - 0 Hansa Rostock [4] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [17] Kaiserslautern 4 - 0 Uerdingen [16] - 1/2 2-0

SRBA

19:30 FT [12] Javor Ivanjica 5 - 0 Indija [15] 2-0

POLA

20:00 FT [10] Wisla Plock 0 - 0 Arka Gdynia - 3/4 0-0

BLRA

20:00 FT 1 [6] Isloch 2 - 2 Torpedo Zhodino [5] +0 0-1

ICEB

20:00 FT [3] Fram Rey. 3 - 0 Leiknir Faskr. [12] 1 2-0

LATA

20:00 FT [4] Ventspils 3 - 0 Tukums/Salaspils [10] - 2 1-0

DENB

20:00 FT [3] Fremad Amager 0 - 0 Skive IK [12] - 1/4 0-0

POLB

20:10 FT [9] Puszcza Nie. 0 - 1 Olimpia Grudz. - 1/2 0-0

BULA

20:15 FT [4] Cska Sofia 3 - 3 Levski Sofia [9] - 1/4 1-2

DUA

20:30 FT 3 [1] Leipzig 0 - 2 B.Dortmund [3] 3 - 1/4 0-1

DUA

20:30 FT 1 [8] Hoffenheim 4 - 0 Union Berlin [10] 3 - 1 1/4 3-0

DUA

20:30 FT 1 Fort.Dusseldorf 1 - 1 Augsburg [6] - 3/4 1-1

DUA

20:30 FT 4 [15] Hertha Berlin 2 - 0 B.Leverkusen [9] 3 +1 1/4 1-0

DUA

20:30 FT 1 [16] FC Koln 1 - 1 Ein.Frankfurt [5] 2 +1/4 1-0

DUA

20:30 FT 2 [18] Mainz 3 - 1 Wer.Bremen [7] 3 - 1/4 2-0

DUA

20:30 FT [2] Bayern Munich 3 - 1 Freiburg [12] - 1 3/4 3-1

DUA

20:30 FT 1 4 Paderborn 07 1 - 3 M.gladbach [11] 2 +2 1/4 0-1

DUA

20:30 FT 4 [17] Schalke 04 1 - 4 Wolfsburg [13] 3 +1 1/4 0-1

NGA

20:30 FT [11] Arsenal-Tula 2 - 3 Spartak Moscow [2] +1/4 0-1

ARMA

20:30 FT [10] Shirak 1 - 0 Ararat-Armenia [8] +0 1-0

ARMA

20:30 FT [5] FC Noah 2 - 1 Lori Vanadzor [7] - 1/4 2-0

ICEA

20:30 FT [7] KA Akureyri 0 - 0 Vikingur Rey. [10] +1/4 0-0

CZEA

20:30 FT [17] Pribram 2 - 0 Sigma Olomouc [4] +0 1-0

CZEA

20:30 FT [11] Zlin 3 - 1 Opava [15] - 1/2 2-1

CZEA

20:30 FT [12] Teplice 4 - 1 MFk Karvina [8] - 1/4 2-0

ANHA

21:00 FT 2 [16] Brighton 2 - 1 Arsenal [6] 1 +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [15] Blackburn Rovers 3 - 1 Bristol City [2] - 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT [9] Huddersfield 0 - 2 Wigan - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT Hull City 0 - 1 Charlton Athletic - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT [12] Luton Town 1 - 1 Preston North End [21] +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [16] QPR 0 - 1 Barnsley [23] - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT [1] Reading 1 - 1 Stoke City [10] +0 1-0

ANHB

21:00 FT [13] Sheffield Wed. 1 - 1 Nottingham Forest [20] +0 0-0

ANHB

21:00 FT West Brom 0 - 0 Birmingham [18] - 3/4 0-0

ICEB

21:00 FT [9] Vik. Olafsvik 2 - 0 Vestri [6] 1-0

ICEB

21:00 FT [5] Vestmannaeyjar 2 - 0 Magni Grenivik [10] 1 2-0

LITA

21:00 FT [4] Banga 1 - 1 Kauno Zalgiris [3] +3/4 0-0

UZBA

21:00 FT 1 [8] Lok. Tashkent 1 - 2 Sogdiana Jizzakh [9] - 3/4 0-1

UZBA

21:00 FT [7] Navbahor 2 - 0 Buxoro [14] 1-0

SRBA

21:30 FT [8] Cukaricki 3 - 1 Macva Sabac [20] 1-1

TNKB

21:30 FT [3] Keciorengucu 1 - 0 Bursaspor [10] +1/4 0-0

HUNA

21:55 FT 1 [11] Mezokovesdi SE 2 - 1 MOL Fehervar FC [2] - 1/4 1-1

TBNA

22:00 FT 4 [14] Athletic Bilbao 1 - 0 Real Betis [8] - 1/4 1-0

TBNB

22:00 FT Deportivo 3 - 3 Rayo Vallecano [3] +0 0-2

ALBA

22:00 FT [2] Bylis Ballsh 1 - 0 Skenderbeu [8] 0-0

ALBA

22:00 FT Luftetari Gjiro. 1 - 5 Teuta Durres [9] 0-0

ALBA

22:00 FT [3] KF Laci 2 - 0 Kukesi [6] 1-0

BLRA

22:00 FT [4] Dinamo Brest 3 - 1 FK Gorodeya [13] - 1 1/2 1-1

LATA

22:00 FT [7] Jelgava 1 - 0 BFC Daugava [8] - 1/2 0-0

SVKA

22:00 FT [4] Nitra 2 - 0 Senica [11] - 1/4 0-0

CZEB

22:00 FT [4] Usti & Labem 0 - 0 SK Lisen [3] - 3/4 0-0

AUTA

22:00 FT [12] SCR Altach 1 - 1 Admira [8] - 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT 1 [7] Wattens 1 - 2 Austria Wien [4] +1/4 1-1

AUTA

22:00 FT Mattersburg 2 - 0 St.Polten [3] +0 1-0

UZBA

22:00 FT [2] FK AGMK 1 - 0 Surkhon Termiz [12] 0-0

POLA

22:30 FT [16] Piast Gliwice 0 - 2 Lech Poznan [11] +0 0-0

ICEW

22:30 FT [7] Thor Akureyri Nữ 4 - 0 Vestmannaeyjar Nữ [8] -

CZEA

22:30 FT [1] Sparta Praha 4 - 1 Slovan Liberec [5] - 3/4 2-1

TNKA

22:30 FT [12] Kayserispor 2 - 0 Genclerbirligi [19] - 1/4 1-0

POLB

22:40 FT 1 [17] GKS Jastrzebie 1 - 3 Zaglebie Sosno [15] - 1/4 0-2

POLB

22:40 FT [8] Radomiak Radom 3 - 1 Chojniczanka - 1/2 2-0

BULA

22:45 FT [1] Lok. Plovdiv 0 - 1 Slavia Sofia [13] - 3/4 0-0

ICEA

22:45 FT [11] Grotta 0 - 3 Valur Rey. [1] +1 1/2 0-2

ITB

22:59 FT Trapani 0 - 0 Frosinone [6] +1/4 0-0

ITB

22:59 FT [10] Cosenza 2 - 1 Virtus Entella [17] - 1/4 2-0

ITB

22:59 FT [3] Salernitana 1 - 1 Pisa [18] - 1/4 1-0

ITB

22:59 FT Crotone 1 - 1 Chievo [5] - 1/4 1-0

ITB

22:59 FT Livorno 0 - 2 Cittadella [2] +1/4 0-0

ITB

22:59 FT [20] Pescara 3 - 1 Juve Stabia - 1/4 0-0

NGA

22:59 FT 1 [3] CSKA Moscow 0 - 4 Zenit [1] +1/4 0-3

ESTC

22:59 FT Trans Narva 4 - 1 Tallinna Kalev - 2 1/4 1-0

LITA

22:59 FT [2] Suduva 1 - 1 Zalgiris [1] - 1/2 0-1

NORA

22:59 FT [15] Mjondalen 1 - 0 Sarpsborg [9] +1/4 1-0

SVKA

22:59 FT [3] MSK Zilina 2 - 3 Slo. Bratislava [2] +1 1/4 1-2

SLOA

22:59 FT [5] NK Bravo 1 - 0 Mura [1] 0-0

DENA

22:59 FT [6] Aalborg BK 0 - 4 Nordsjaelland [7] +0 0-2

TSA

23:15 FT Neuchatel Xamax 2 - 1 Thun +0 1-0

TSB

23:15 FT [1] Stade L. Ouchy 2 - 1 Chiasso [10] - 1/4 1-1

ANHA

23:30 FT 1 [10] West Ham Utd 0 - 2 Wolves [7] 1 +1/2 0-0

UKRA

23:30 FT [3] Shakhtar Donetsk 3 - 2 PFK Aleksandriya [6] - 1 1/2 1-0

ISRA

23:45 FT [3] Hapoel Kfar Saba 0 - 0 HIK Shmona [5] - 1/4 0-0

CROA

23:55 FT Inter Zapresic 0 - 1 NK Osijek [3] +1 1/4 0-0

BLRA

00:00 FT [7] Dinamo Minsk 0 - 0 Energetik-BGU [9] - 3/4 0-0

HUNA

00:00 FT [6] Puskas Akademia 3 - 1 Paksi [3] - 1/2 2-0

LATA

00:00 FT [3] Valmiera / BSS 0 - 4 Rigas Futbola Skola [2] 0-2

TNKB

00:00 FT [11] Balikesirspor 0 - 1 Menemen Bld [14] +0 0-0

TNKB

00:00 FT Erzurum BB 1 - 0 Eskisehirspor [17] - 2 1/4 0-0

SRBA

00:15 FT [1] Crvena Zvezda 2 - 1 Proleter NS [4] 2-1

TBNA

00:30 FT 3 [4] Getafe 1 - 1 Eibar [15] - 1/2 1-1

TBNB

00:30 FT [7] Las Palmas 1 - 0 Lugo [12] - 1/2 0-0

TBNB

00:30 FT [18] Zaragoza 0 - 2 Almeria [21] - 1/4 0-1

ITA

00:30 FT 1 [19] Torino 1 - 1 Parma [18] 2 - 1/4 1-1

GREA

00:30 FT [4] PAOK 3 - 1 OFI Creta [7] - 2 0-0

ISRA

00:30 FT [8] Hap. Beer Sheva 0 - 1 Maccabi Haifa [1] +1/4 0-0

POLA

01:00 FT [1] Rakow Czestochowa 3 - 1 Wisla Krakow [13] - 1/4 1-0

BULA

01:00 FT [12] Botev Plovdiv 3 - 2 Botev Vratsa [8] - 1/2 0-1

ICEA

01:00 FT [5] KR Reykjavik 0 - 3 HK Kopavogur [9] -

ISRA

01:00 FT [13] Hapoel Tel Aviv 0 - 2 Maccabi TA [9] +1 0-0

SVKA

01:00 FT [8] Zlate Moravce 2 - 3 Trencin [9] +3/4 0-2

SLOA

01:00 FT [8] CM Celje 1 - 1 Tabor Sezana [4] 0-0

CZEA

01:00 FT [13] Banik Ostrava 1 - 3 Slavia Praha [2] +3/4 0-2

TNKA

01:00 FT [16] Denizlispor 1 - 5 Besiktas [18] +1/2 0-1

TNKA

01:00 FT [15] Malatyaspor 2 - 1 Goztepe [6] +0 1-0

AUTB

01:25 FT [3] Blau Weiss Linz 2 - 2 LASK Juniors [9] +1/4 0-0

ITB

01:30 FT 1 [15] Pordenone 0 - 0 Venezia [4] - 1/4 0-0

GREA

01:30 FT [5] AEK Athens 2 - 2 Aris Salonica [1] - 1 1/4 0-0

NORA

01:30 FT [2] Molde 1 - 0 Rosenborg [3] - 1/4 0-0

TSA

01:30 FT [7] Sion 1 - 2 St. Gallen [1] +1/2 0-1

TSB

01:30 FT [3] SC Kriens 3 - 0 Schaffhausen [6] - 1/2 2-0

ANHA

01:45 FT 3 Bournemouth 0 - 2 Crystal Palace [14] 2 +0 0-2

CROA

02:05 FT [2] HNK Gorica 0 - 0 Dinamo Zagreb [1] +3/4 0-0

CROA

02:05 FT [8] NK Varazdin 3 - 0 Istra 1961 [10] - 1/4 0-0

HUNA

02:05 FT [1] Ferencvaros 1 - 0 Ujpest [5] - 3/4 0-0

TBNB

02:45 FT [4] Malaga 1 - 1 Extremadura UD - 1/4 1-0

ITA

02:45 FT 1 1 [7] Verona 2 - 1 Cagliari [13] 6 1 - 1/2 2-1

TBNA

03:00 FT 4 [9] Atletico Madrid 1 - 0 Valladolid [19] 2 - 1 1/4 0-0

GHCLB

17:50 Hoãn Guangzhou Ever. - Shenzhen FC -

COP

05:00 Hoãn [A-2] Colombia - Peru [A-4] -

COP

05:00 Hoãn [B-6] Uruguay - Chile [B-4] -

USA

05:30 Hoãn [Dong-11] Atlanta United - Philadelphia Union [Dong-2] -

USA

06:00 Hoãn [Dong-8] New York RB - Los Angeles FC [Tay-4] -

Kết quả bóng đá ngày 20/06/2020

Kết quả bóng đá ngày 20/06/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 20/06/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 20/06/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 5 7 12
3 Leeds Utd 6 3 10
4 Liverpool 5 0 10
5 Leicester City 5 4 9
6 Arsenal 5 2 9
7 Wolves 5 -2 9
8 Tottenham 5 7 8
9 Chelsea 5 4 8
10 West Ham Utd 5 4 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1