LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/02/2021

Lịch bóng đá trong ngày 10/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

15:05 - [3] WS Wanderers vs Melb. Victory [12] - 1/4 -

GHCLB

17:00 - GKS Tychy vs Nieciecza -

TBN3

18:00 - [E1-4] Inter de Madrid vs Atl. Baleares [E1-5] +1/4 -

THA

18:00 - [5] Samut Prakan City vs Police Tero FC [9] - 3/4 -

THA

18:00 - [14] Suphanburi vs Rayong FC [16] - 1 -

THA

18:30 - [7] Chiangrai Utd vs Bangkok Utd [6] - 1/4 -

THA

19:00 - [10] Nakhon Ratch. vs Ratchaburi [8] - 1/4 -

RMNC

19:30 - Farul Constanta vs Chindia Targoviste +1/4 -

KSB

19:30 - [7] Al Adalah vs Hajer [6] - 1/4 -

KSB

19:55 - [18] Al Bukiryah vs Sahel (KSA) [16] -

GHCLB

20:00 - Inhulets Petrove vs Widzew Lodz -

SLOA

20:00 - [6] NK Bravo vs Gorica [10] - 1/2 -

KSB

20:00 - [3] Al Jabalain vs Najran [14] - 1/2 -

URUA

20:00 - [2] Liverpool P. (URU) vs Cerro Largo [15] - 1/2 -

CHIA

20:30 - [4] Antofagasta vs O Higgins [17] +1/4 -

PHC

20:45 - Auxerre vs Marseille +1/2 -

PHC

20:45 - Bordeaux vs Toulouse - 1/4 -

PHC

20:45 - Grenoble vs Monaco +1 -

PHC

20:45 - Nantes vs Lens +1/4 -

PHC

20:45 - Strasbourg vs Montpellier - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-1] Padova vs Carpi [B-14] - 1 1/4 -

TBN3

21:45 - [D1-3] Linense vs Marbella [D1-8] - 1/4 -

CROA

22:00 - [6] Sibenik vs Istra 1961 [10] - 1/4 -

GREC

22:00 - AEK Athens vs Volos NFC - 1 1/2 -

CYPA

22:00 - [6] Olympiakos Nic. vs Apoel FC [8] +1/4 -

RMNC

22:15 - Universitaea Cluj vs UTA Arad +1/2 -

SLOA

22:45 - [4] Domzale vs Maribor [2] +1/2 -

KSB

22:55 - [10] Jeddah Club vs Al Shoalah [13] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-1] Burgos CF vs Valladolid II [A2-7] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [B2-7] Ejea vs Tudelano [B2-5] +0 -

TBN3

22:59 - [E2-10] CP Villarrobledo vs Melilla CD [E2-2] +1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-7] Pontevedra vs Guijuelo [A1-10] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [E2-7] Villarrubia CF vs Extremadura UD [E2-3] +1/2 -

TBN3

22:59 - [A2-2] Cultural Leonesa vs Sporting Gijon B [A2-9] - 1 -

TBN3

22:59 - [C2-9] Orihuela vs La Nucía [C2-6] +0 -

TBN3

22:59 - [E1-2] Rayo Majada. vs Getafe B [E1-10] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [E1-6] Navalcarnero vs Atletico Madrid B [E1-7] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-8] Real Oviedo B vs Covadonga [A2-10] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [E1-3] Real Madrid B vs Las Rozas CF [E1-8] - 1/2 -

PHC

22:59 - Nimes vs Nice +1/2 -

PHC

22:59 - Stade Brestois vs Rodez - 3/4 -

PHC

22:59 - Amiens vs Metz +0 -

BIC

22:59 - Eupen vs Olympic Charleroi - 1 3/4 -

POLC

23:30 - Pogon Szczecin vs Piast Gliwice - 1/4 -

TSC

23:30 - Aarau vs Sion -

C1W

00:00 - [13] Brondby Nữ vs Valerenga Nữ -

BIC

00:00 - Genk vs Sint Truiden - 1/2 -

GREC

00:00 - PAOK vs Lamia FC - 2 -

CYPA

00:00 - [4] Anorthosis vs AEL Limassol [2] - 1/4 -

DENC

00:00 - Fremad Amager vs Sonderjyske +1/4 -

CROA

00:05 - [5] HNK Rijeka vs Hajduk Split [4] - 1/2 -

TSA

00:15 - [8] Luzern vs Lugano [6] - 1/2 -

TSA

00:15 - [2] Servette vs St. Gallen [4] - 1/4 -

FA

00:30 - Swansea City vs Man City +2 -

SLOA

00:30 - [5] Koper vs O.Ljubljana [1] - 1/4 -

AUTA

00:30 - [9] St.Polten vs Lask [3] +1 3/4 -

AUTA

00:30 - [12] Admira vs SCR Altach [11] +0 -

TNKC

00:45 - [17] Galatasaray vs Alanyaspor [14] - 1/2 -

ITB

01:00 - [13] Reggina vs Virtus Entella [20] - 3/4 -

DUC3

01:00 - [11] Bayern Munich II vs Zwickau [12] - 1/2 -

PHC

01:00 - Dijon vs Lille +1 -

SCOA

01:00 - [12] Kilmarnock vs Motherwell [9] +0 -

ISRA

01:00 - [4] Maccabi P.Tikva vs Hapoel Tel Aviv [10] - 1/4 -

ISRA

01:15 - [2] Maccabi TA vs Hapoel Hadera [11] - 1 1/2 -

TBN3

01:30 - [C1-6] Cornella vs AE Prat [C1-7] - 3/4 -

RMNC

01:30 - Dinamo Bucuresti vs Steaua Bucuresti +1/4 -

ISRA

01:45 - [1] Maccabi Haifa vs Hapoel Haifa [8] - 1 1/4 -

ANHB

02:00 - [5] Reading vs Brentford [4] +1/2 -

HLC

02:00 - Ajax vs PSV Eindhoven - 3/4 -

DENC

02:15 - Aarhus AGF vs B93 Kobenhavn - 2 -

FA

02:30 - Leicester City vs Brighton - 1/2 -

FA

02:30 - Sheffield Utd vs Bristol City - 1 -

POLC

02:30 - Rakow Czestochowa vs Gornik Zabrze - 1/4 -

GREC

02:30 - Olympiakos vs Aris Salonica - 3/4 -

TSA

02:30 - [1] Young Boys vs Lausanne Sports [5] - 1 1/2 -

AUTA

02:30 - [1] RB Salzburg vs Austria Wien [8] - 2 -

ITC

02:45 - Atalanta vs Napoli - 1/2 -

BIC

02:45 - Club Brugge vs Antwerpen - 1 -

TBNC

03:00 - Sevilla vs Barcelona +1/4 -

ITB

03:00 - [5] Chievo vs Reggiana [16] - 1 -

SCOA

03:00 - [6] St. Mirren vs Celtic [2] +1 -

COLB

03:00 - [10] Fortaleza vs Atletico [7] - 1/2 -

COLB

03:00 - [2] Leones FC vs Cortulua [8] +0 -

URUA

03:00 - [5] Plaza Colonia vs Danubio [14] +0 -

FA

03:15 - Everton vs Tottenham +0 -

BDNC

03:15 - Braga vs Porto +1/4 -

COLB

04:00 - [5] Orsomarso vs Dep.Quindio [9] +1/4 -

PHC

04:05 - Caen vs PSG +2 1/2 -

CHIA

04:30 - [7] Curico Unido vs Univ. de Chile [5] +1/4 -

CHIA

04:30 - [3] U. Espanola vs La Serena [18] - 1/2 -

PARA

04:30 - [6] Cerro Porteno vs Sportivo Luqueno [7] - 1 1/4 -

MEXB

04:45 - [11] Tepatitlan FC vs CD Tapatio [4] - 1/4 -

BRA

05:00 - [2] Internacional/RS vs SC Recife/PE [15] - 1 -

BRA

05:15 - [16] Fortaleza/CE vs Vasco DG/RJ [17] - 1/2 -

URUA

05:15 - [8] Wanderers vs CA Rentistas [16] - 1/4 -

PARA

06:45 - [10] 12 de Octubre vs Olimpia Asuncion [1] +1 1/4 -

BRA

07:00 - [4] Sao Paulo/SP vs Ceara/CE [11] - 3/4 -

ARGC

07:10 - [40] River Plate vs Def. Pronunciamiento -

COLB

07:10 - [1] Atletico Huila vs Tigres(COL) [6] - 1 -

BRA

07:30 - [12] Corinthians/SP vs Atletico/PR [10] - 1/2 -

BRA

07:30 - [5] Fluminense/RJ vs Atl. Mineiro/MG [3] +1/4 -

CHIA

07:30 - [1] Univ. Catolica vs U. La Calera [2] - 1/2 -

URUA

07:45 - [1] CA Torque vs Nacional Montevideo [3] +0 -

MEXB

08:05 - [10] Correcaminos vs Mineros de Zac. [6] +0 -

CRCA

09:00 - [A-1] Alajuelense vs Municipal Grecia [A-5] - 1 -

MEXB

10:05 - [3] Sonora vs Morelia [2] -

AUSA

15:00 Hoãn [12] Melb. Victory vs Newcastle Jets [11] -

EGYA

00:30 Hoãn [6] Al Masry vs Pyramids FC [2] -

SCOA

01:00 Hoãn [5] Livingston vs Hamilton [11] - 1 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 10/02/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 10/02/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 28 37 65
2 Man Utd 28 23 54
3 Leicester City 28 16 53
4 Chelsea 27 17 47
5 Everton 26 6 46
6 West Ham Utd 26 9 45
7 Liverpool 28 11 43
8 Tottenham 26 15 42
9 Aston Villa 26 11 40
10 Arsenal 27 7 38
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 28 -9 35
13 Crystal Palace 27 -14 34
14 Southampton 27 -11 33
15 Burnley 28 -16 30
16 Newcastle 27 -17 27
17 Brighton 27 -8 26
18 Fulham 28 -11 26
19 West Brom 28 -36 18
20 Sheffield Utd 28 -29 14