LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 27/03/2021

Lịch bóng đá trong ngày 27/03/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [9] FC Osaka vs Reinmeer Aomori [6] -

NHATJFL

11:00 - [7] Suzuka Point Getters vs Tokyo Musashino [16] -

NHATJFL

11:00 - [1] Honda FC vs TIAMO Hirakata [5] -

NHATW

11:00 - [6] Ehime FC Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [11] -

AUSVPL

11:15 - [1] Avondale Heights vs Melb. Knights [8] - 1/2 -

AUSNSW

11:30 - [11] Sutherland Sharks vs Mt Druitt Town [6] - 1/4 -

AUSFWP

12:00 - [4] Perth Glory U21 vs Floreat Athena [2] -

NHATB

12:00 - [1] Jubilo Iwata vs Renofa Yamaguchi [16] - 1 -

NHATB

12:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Tokyo Verdy [12] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [9] JEF United Chiba vs Ryukyu [8] +1/4 -

NHATB

12:00 - [15] Omiya Ardija vs V-Varen Nagasaki [4] +1/4 -

NHATB

12:00 - [3] Ventforet Kofu vs Machida Zelvia [7] - 1/4 -

NHATLC

12:00 - [D-1] Yokohama FM vs Sanf Hiroshima [D-4] - 1/2 -

NHATLC

12:00 - [A-4] Sagan Tosu vs Consa. Sapporo [A-2] +1/2 -

NHATLC

12:00 - [B-4] Tokushima Vortis vs Oita Trinita [B-3] - 1/4 -

NHATLC

12:00 - [D-3] Vegalta Sendai vs Shimizu S-Pulse [D-2] +0 -

HQFA

12:00 - Bucheon 1995 vs Gimhae Jaemics -

HQFA

12:00 - Anyang vs Cheonan City - 3/4 -

HQFA

12:00 - Busan I'Park vs Jeonju EM -

HQFA

12:00 - Gyeongju KHNP vs Yangju FC - 1 3/4 -

AUSVPL

13:00 - [14] St Albans Saints vs Eastern Lions [11] - 1/2 -

NHATLC

13:00 - [C-1] Urawa Red vs Kashiwa Reysol [C-4] +1/4 -

NHATLC

13:00 - [C-2] Shonan Bellmare vs Yokohama FC [C-3] +1/4 -

AUSNSW

13:15 - [8] APIA Tigers vs Manly Utd [4] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [3] Sorrento vs Gwelup Croatia [10] -

AUSFWP

14:00 - [1] Perth SC vs Inglewood Utd [5] -

AUSFWP

14:00 - [6] ECU Joondalup vs Armadale SC [7] -

AUSFWP

14:00 - [9] Cockburn City vs Rockingham City [12] -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs Bayswater City [8] -

HQFA

14:00 - Chungnam Asan vs Goyang Citizen - 1 3/4 -

HQFA

14:00 - Seoul E-Land vs Songwol FC -

HQFA

14:00 - Jeonnam Dragons vs Cheongsol FC -

HQFA

14:00 - Mokpo City vs GimPo Citizen - 1/4 -

HKGA

14:00 - [2] HK Ranger vs Eastern AA [6] -

AUSVPL

14:30 - [12] Altona City vs South Melbourne [9] +1/4 -

AUSVPL

15:00 - [5] Dandenong Th. vs Port Melbourne [7] +0 -

NHATJFL

15:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs Honda Lock [15] - 1/4 -

AUSA

15:10 - [3] Central Coast vs Melb. Victory [12] - 3/4 -

GHCLB

15:15 - PSM Makassar vs Bhayangkara +0 -

AUSVPL

15:30 - [4] Hume City vs Bentleigh Greens [3] +0 -

AUSBPL

16:00 - [4] Bayside Utd vs Acacia Ridge [6] - 3/4 -

AUSBPL

16:00 - [7] Toowong FC vs The Lakes [2] - 1 1/4 -

AUSQSL

16:00 - [7] Moreton Bay Utd vs Magpies Crusaders [14] - 3/4 -

NHATLC

16:00 - [A-3] Avispa Fukuoka vs Kashima Antlers [A-1] +3/4 -

VNB

16:00 - [7] Thừa Thiên Huế vs Phù Đổng [4] -

AUSQSL

16:30 - [12] Redlands Utd vs Sunshine Coast [4] +1/4 -

AUSQSL

16:30 - [10] Logan Light. vs Queensland Lion [5] +2 -

HKGA

16:30 - Happy Valley vs Southern District [1] - 1/4 -

VNB

17:00 - [2] Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ [10] -

VNB

17:00 - [1] Khánh Hòa vs An Giang [13] -

VNB

17:00 - [9] Quảng Nam vs Phố Hiến [12] -

AUSA

17:20 - [9] Perth Glory vs Newcastle Jets [11] - 1/4 -

BDNB

18:00 - Arouca vs Feirense [2] +0 -

GHCLB

18:15 - Borneo FC vs Persija Jakarta +1/4 -

ITA3

18:30 - [B-14] US Olbia vs Albinoleffe [A-5] +0 -

POLB

18:40 - Radomiak Radom vs Gornik Leczna - 1/4 -

GHQG

18:45 - [26] Bangladesh vs Nepal [41] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Norrby vs Osters -

GHCLB

19:00 - Halmstads vs Kalmar -

ANHL2

19:00 - [1] Forest Green vs Bolton +1/4 -

POLB

19:00 - [4] Sandecja vs LKS Lodz [8] +1/2 -

CAFVL

20:00 - [L-4] Lesotho vs Sierra Leone [L-2] +0 -

GHCLB

20:00 - Varbergs BoIS vs GAIS - 1/2 -

GHCLB

20:00 - Akropolis IF vs Brommapojkarna -

ANHL2

20:00 - [4] Exeter City vs Salford City [17] - 1/4 -

DUC3

20:00 - Uerdingen vs Zwickau [13] +0 -

DUC4N

20:00 - Bayern Alzenau vs Offenbach [3] +1 1/2 -

DUC4N

20:00 - [13] Stuttgart II vs Mainz II [2] - 3/4 -

DUC4N

20:00 - [1] SSV Ulm vs Sonnenhof [14] - 1 1/2 -

DUC4N

20:00 - Freiburg II vs Hoffenheim II [9] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [6] Homburg vs Koblenz [12] - 1 -

DUC4N

20:00 - [15] Pirmasens vs Elversberg [4] +1 -

DUC4N

20:00 - [5] TSV Steinbach vs TSG Balingen [16] - 1 -

DUC4N

20:00 - Stadtallendorf vs Astoria Walldorf [19] +1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [17] TSV Schott Mainz vs Aalen [10] +1/2 -

DUC4N

20:00 - [18] Giessen vs Bahlinger [7] +0 -

DUC4N

20:00 - [8] Hessen Kassel vs FSV Frankfurt [11] +1/2 -

DUC4T

20:00 - [10] Rodinghausen vs FC Koln II [4] - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [14] Schalke 04 II vs Sportfreunde Lotte [18] +0 -

DUC4T

20:00 - [8] M.gladbach II vs Wiedenbruck [6] +1/4 -

DUC4T

20:00 - Bergisch Gladbach vs A.Aachen [15] -

DUC4T

20:00 - [7] Fort.Dusseldorf II vs B.Dortmund II +3/4 -

DUC4T

20:00 - [5] Preussen Munster vs Bonner SC [16] - 1 -

DUC4T

20:00 - [12] SV Straelen vs Wuppertaler [2] +1/4 -

DUC4T

20:00 - [9] Lippstadt vs RW Ahlen [13] +0 -

DUC4T

20:00 - [11] Oberhausen vs Essen [1] +1/2 -

CZEC

20:00 - [25] Sellier&Bellot Vlasim vs Jablonec [20] -

WEU

21:00 - [G-4] Montenegro vs Gibraltar [G-6] - 2 3/4 -

WEU

21:00 - [H-1] Nga vs Slovenia [H-4] - 1/2 -

GHCLB

21:00 - Norrkoping vs Jonkopings -

GHU21

21:00 - Slovakia U21 vs North Macedonia U21 -

ITA3

21:00 - Como vs Pontedera [B-15] - 3/4 -

ITA3

21:00 - Cavese vs Catania [C-9] -

ITA3

21:00 - [B-18] Pistoiese vs Lecco [A-7] +1/4 -

ITA3

21:00 - [B-6] Imolese Calcio vs Perugia +3/4 -

ITA3

21:00 - [B-7] Gubbio vs Matelica +0 -

ITA3

21:00 - [C-1] Bari vs Paganese [C-13] -

POLB

21:00 - [11] Resovia vs GKS Tychy [6] +1/4 -

CHIA

21:00 - [15] Curico Unido vs Melipilla [14] +0 -

WALA

21:30 - [3] Newtown AFC vs Haverfordwest [8] - 1/4 -

WALA

21:30 - [11] Aberystwyth vs Penybont [5] +1/2 -

WALA

21:30 - [2] Flint Town Utd vs The New Saints [1] +2 1/2 -

WALA

21:30 - [7] Barry Town vs Bala Town [4] +1/2 -

WALA

21:45 - [6] Caernarfon Town vs Cardiff Metropolitan [10] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [20] Shrewsbury vs Portsmouth [16] +1/4 -

ANHL1

22:00 - Peterborough Utd vs Accrington [11] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - Blackpool vs Plymouth Argyle [1] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - Bristol Rovers vs Sunderland [5] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [7] Milton Keynes Dons vs Doncaster Rovers [23] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [15] Wimbledon vs Northampton +0 -

ANHL1

22:00 - Hull City vs Gillingham [19] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [3] Wigan vs Ipswich [10] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [9] Tranmere Rovers vs Mansfield [23] +0 -

ANHL2

22:00 - [5] Harrogate Town vs Southend - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [21] Carlisle vs Cambridge Utd - 1/4 -

ANHL2

22:00 - Morecambe vs Cheltenham +0 -

ANHL2

22:00 - [16] Crawley Town vs Port Vale [2] +0 -

ANHL2

22:00 - [19] Colchester Utd vs Bradford City [11] +0 -

ANHL2

22:00 - Grimsby vs Walsall [14] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [10] Leyton Orient vs Oldham [22] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [20] Stevenage vs Barrow [13] +0 -

TBNB

22:00 - [11] Real Oviedo vs SD Ponferradina [6] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [3] Raith Rovers vs Greenock Morton [9] - 1/2 -

SCOB

22:00 - Alloa Athletic vs Ayr Utd [6] +1/4 -

SCOB

22:00 - Hearts vs Queen of South [8] - 1 1/4 -

SCOB

22:00 - [2] Inverness C.T. vs Arbroath [4] - 1/2 -

SCO2

22:00 - Forfar Athletic vs Falkirk [5] +1 -

SCO2

22:00 - [10] East Fife vs Cove Rangers [1] +0 -

SCO2

22:00 - [4] Airdrieonians vs Partick Thistle +3/4 -

SCO2

22:00 - [7] Dumbarton vs Peterhead [8] +0 -

SCO2

22:00 - [3] Montrose vs Clyde [9] - 1/2 -

POLB

22:00 - [10] Chrobry Glogow vs Puszcza Nie. [13] +0 -

POLB

22:00 - GKS Belchatow vs Odra Opole [9] +1/4 -

POLB

22:00 - [15] Zaglebie Sosno vs Stomil Olsztyn [17] - 3/4 -

NIRA

22:00 - [1] Cliftonville vs Coleraine [4] +1/4 -

NIRA

22:00 - [5] Glentoran vs Crusaders Belfast [6] - 1/2 -

NIRA

22:00 - [8] Glenavon vs Larne [2] +1/2 -

NIRA

22:00 - [7] Carrick Rangers vs Warrenpoint Town [12] +0 -

NIRA

22:00 - [10] Ballymena Utd vs Dungannon Swi. [9] - 1 -

LUXA

22:00 - [13] Victoria Rosport vs Racing Union [11] -

KSB

22:35 - [12] Al Adalah vs Hazm [1] -

CAFVL

22:59 - [L-3] Benin vs Nigeria [L-1] +1/4 -

IREA

22:59 - [5] Bohemians vs Longford Town [10] - 1 -

IREA

22:59 - [2] St. Patrick's vs Drogheda Utd [6] - 1 -

LUXA

22:59 - [5] Progres Niedercorn vs RM Hamm Benfica [15] -

PERA

22:59 - [6] Cienciano vs Alianza Atletico [15] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-19] US Fermana vs Modena [B-3] +0 -

KSB

23:55 - [15] Najran vs Al Feiha [2] -

WEU

00:00 - [E-5] Belarus vs Estonia [E-4] - 1 -

WEU

00:00 - [H-2] Croatia vs Síp [H-6] - 2 1/4 -

WEU

00:00 - [G-1] Hà Lan vs Latvia [G-5] - 3 3/4 -

WEU

00:00 - [G-2] Na Uy vs T.N.Kỳ [G-3] - 1/4 -

EU21

00:00 - [A-4] Hungary U21 vs Romania U21 [A-3] +3/4 -

EU21

00:00 - [B-4] Slovenia U21 vs Séc U21 [B-3] +1/4 -

GHCLB

00:00 - Hacken vs Degerfors IF -

GHQG

00:00 - [7] Bosnia & Herz vs Costa Rica [13] - 1/4 -

GHQG

00:00 - [47] Qatar vs Azerbaijan - 3/4 -

PH3

00:00 - [14] Stade Briochin vs Quevilly - 1/4 -

PH3

00:00 - Lyon Duchere vs Annecy FC [1] - 1/4 -

PH3

00:00 - [9] Avranches vs Red Star 93 [12] +1/2 -

PH3

00:00 - [8] Stade Lavallois vs Le Mans [7] - 1/2 -

ARGA

00:00 - [19] CA Platense vs Colon [6] +1/4 -

TBNB

00:15 - [1] Almeria vs Leganes [20] +0 -

NIRA

00:30 - [11] Portadown FC vs Linfield [3] +1 3/4 -

PERA

01:15 - [3] Melgar vs Academia Cantolao [14] - 3/4 -

ARGB

01:30 - [A-14] Temperley vs Agropecuario AAC [A-5] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-8] Almagro vs Instituto [B-15] +1/4 -

BRARJ

01:30 - [11] Bangu/RJ vs Resende/RJ [10] +0 -

BRARJ

01:30 - [5] Vasco DG/RJ vs Madureira/RJ [8] - 3/4 -

PH3

02:00 - [3] Concarneau vs Bourg Peronnas [2] +0 -

CHIA

02:00 - [7] Everton CD vs O Higgins [13] - 1/4 -

COLA

02:00 - [16] Envigado vs Deportes Tolima [5] +1/2 -

COLB

02:00 - [14] Bogota FC vs Real San Andres [16] - 1/2 -

ARGA

02:15 - [20] Aldosivi vs Banfield [24] +1/4 -

SCOB

02:20 - Dundee vs Dunfermline [10] - 1/2 -

TBNB

02:30 - [8] Cartagena vs Malaga [9] - 1/4 -

ARGB

02:30 - [B-18] Ramon Santamarina vs Barracas Central [B-1] +0 -

WEU

02:45 - [A-4] Ireland vs Luxembourg [A-3] - 1 -

WEU

02:45 - [E-2] Séc vs Bỉ [E-1] +3/4 -

WEU

02:45 - [A-1] Serbia vs B.D.Nha [A-2] +3/4 -

WEU

02:45 - [H-3] Slovakia vs Malta [H-5] - 1 1/2 -

EU21

03:00 - [B-1] T.B.Nha U21 vs Italia U21 [B-2] - 1/2 -

EU21

03:00 - [A-1] Đức U21 vs Hà Lan U21 [A-2] +0 -

GHQG

03:00 - [59] Wales vs Mexico +1/2 -

TBNB

03:00 - UD Logrones vs Zaragoza [18] +1/4 -

COLB

03:00 - [6] Valledupar vs Tigres(COL) [11] -

COLB

03:00 - [15] Barranquilla vs Llaneros FC [12] -

ARGB

03:10 - [B-11] All Boys vs Ferro Carril Oeste [B-2] +1/4 -

WBM

03:30 - Turks & Caicos vs Nicaragua -

COLA

04:00 - [15] Once Caldas vs Boyaca Chico [13] - 1/4 -

ARGA

04:30 - [14] Argentinos Jun. vs Arsenal Sarandi [26] - 1/2 -

CHIA

04:30 - [1] Colo Colo vs U. La Calera [4] - 1/4 -

WBM

05:00 - Anguilla vs Dominican +3 1/2 -

WBM

05:00 - British Virgin Isl vs Guatemala -

MEXB

05:00 - [16] CD Tapatio vs Dorados [1] -

ARGB

05:05 - [A-6] Belgrano vs Estudiantes BsAs [A-13] - 1/4 -

ARGB

05:10 - [A-1] Ate Brown vs Atletico Atlanta [A-8] +0 -

WBM

06:00 - US Virgin Islands vs Antigua & Bar -

WBM

06:00 - Bahamas vs St.Kitts and Nevis -

BRARS

06:00 - [9] Brasil Pelotas/RS vs Internacional/RS [1] -

PERA

06:00 - [9] Carlos A. Mannucci vs Uni.San Martin [18] - 1/4 -

COLA

06:05 - [7] Junior Barranquilla vs Santa Fe [2] - 1/4 -

WBM

07:00 - Aruba vs Suriname +3 1/4 -

ARGA

07:00 - [13] Rosario Central vs C. Cordoba SdE [25] - 1/4 -

CHIA

07:00 - [5] U. Espanola vs San. Wanderers [17] - 3/4 -

BRARJ

07:05 - [9] Boavista/RJ vs Flamengo/RJ [1] +1 3/4 -

MEXB

08:05 - [13] Cancun FC vs Tepatitlan FC [11] -

COLA

08:10 - [9] Inde.Medellin vs Atl. Nacional [1] +1/2 -

AUSNSW

09:00 - [7] Wollongong Wolves vs North Shore Mariners [10] -

MEXB

10:05 - [15] Correcaminos vs Tampico Madero [8] -

GHU21

18:00 Hoãn Áo U21 vs Arập Xêut U21 -

GHU21

21:00 Hoãn Ukraina U21 vs Uzbekistan U21 -

BRC

01:30 Hoãn [63] Goianesia/GO vs CRB/AL [21] -

BRAPR

03:00 Hoãn [4] Atletico/PR vs Rio Branco/PR [10] -

Lịch bóng đá trong ngày 27/03/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 27/03/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

50%

1

25%

1

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2