LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/03/2021

Lịch bóng đá trong ngày 28/03/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 - [1] Blacktown City vs Rockdale City [3] -

NHATB

11:00 - [13] Blaublitz Akita vs Kyoto Sanga [2] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [8] Yokohama SCC vs Roas. Kumamoto [1] -

NHAT3

11:00 - [13] FC Imabari vs Gainare Tottori [15] -

NHAT3

11:00 - [11] Vanraure Hachinohe vs Azul Claro Numazu [12] -

NHAT3

11:00 - [5] Grulla Morioka vs Nagano Parceiro [9] -

NHAT3

11:00 - [7] Kagoshima vs Fukushima Utd [4] -

NHATJFL

11:00 - [12] MIO Biwako vs Veertien Mie [8] -

NHATJFL

11:00 - [3] Verspah Oita vs Sony Sendai [4] -

NHATJFL

11:00 - [10] Matsue City vs Nara Club [11] -

NHATJFL

11:00 - [2] Iwaki FC vs FC Kariya [17] -

NHATW

11:00 - [1] Iga Kunoichi Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [10] -

NHATW

11:00 - [3] Setagaya Sfida Nữ vs Yamato Sylphid Nữ [12] -

NHATW

11:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs AS Harima Albion Nữ [7] -

NHATW

11:00 - [8] Orca Kamogawa Nữ vs Nippon SS Univ Nữ [2] -

NHATW

11:00 - [5] Nippatsu Yokohama Nữ vs NGU Loverledge Nữ [9] -

AUSVPL

11:30 - [6] Heidelberg Utd vs Dandenong City [13] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [14] Tochigi SC vs Ehime FC [19] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [6] Montedio Yama. vs Okayama [11] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [17] Thespa Kusatsu vs Giravanz Kita. [20] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [10] Mito Hollyhock vs Matsumoto Yama. [21] +0 -

NHATB

12:00 - [18] Zweigen Kan. vs Sagamihara [22] - 1 -

NHATLC

12:00 - [B-1] FC Tokyo vs Vissel Kobe [B-2] - 3/4 -

NHAT3

12:00 - [2] Tegevajaro Miyazaki vs Kataller Toyama [3] +1/2 -

NHAT3

12:00 - [6] FC Gifu vs Kamatamare San. [14] - 1 -

HQFA

12:00 - [22] Paju Citizen vs Daejeon Hana Citizen [26] +3/4 -

HQFA

12:00 - [1] Gimcheon Sangmu vs Pyeongtaek FC [43] -

HQFA

12:00 - [19] Pocheon vs Gangneung City [33] -

HQFA

12:00 - [13] Gimhae City vs Siheung Citizen [30] - 1 1/4 -

AUSA

12:05 - [7] Wellington Phoenix vs Macarthur FC [6] +0 -

AUSW

12:05 - [3] Melb. Victory Nữ vs Perth Glory Nữ [9] - 2 1/4 -

AUSNSW

13:00 - [9] Marconi Stallions vs Sydney Utd [2] +1/4 -

AUSQSL

13:00 - [6] Gold Coast Knights vs Capalaba [11] -

HQFA

14:00 - [31] Daejeon Korail vs Gyeongnam [14] -

HQFA

14:00 - [39] Chuncheon FC vs Busan Transp. [7] -

HQFA

14:00 - [18] Yangpyeong vs Ansan Greeners [38] -

HKGA

14:00 - Pegasus vs Lee Man FC [5] +1/2 -

AUSW

14:05 - [2] Brisbane Roar Nữ vs Newcastle Jets Nữ [8] - 2 -

AUSA

14:10 - [5] Adelaide Utd vs Sydney FC [2] +1/4 -

AUSNSW

14:30 - [12] Sydney FC U21 vs Sydney Olympic [5] +1/2 -

NGB

15:00 - [12] Tom Tomsk vs Torpedo Moscow [2] +1/2 -

AUSBPL

15:00 - [3] St George Willawong vs Albany Creek [1] -

AUSQSL

15:00 - [2] Brisbane Roar U21 vs Brisbane Strikers [13] - 2 -

AUSQSL

15:00 - [3] Olympic FC QLD vs Peninsula Power [1] +0 -

GHCLB

15:15 - PSS Sleman vs Persela Lamon -

HKGA

16:30 - [7] Resources Capital vs Kitchee [3] +1 3/4 -

TBN3

17:00 - [C1-3] Lleida Esportiu vs Andorra FC [C1-4] +0 -

TBN3

17:00 - [A1-1] Salamanca vs Racing Ferrol [A1-7] +0 -

TBN3

17:00 - [A1-10] Guijuelo vs Pontevedra [A1-6] +1/4 -

TBN3

17:00 - [A1-9] CF Salmantino vs Compostela [A1-5] -

NGB

17:00 - [1] FK Orenburg vs Veles Moscow [10] - 1 -

NGB

17:00 - [15] Yenisey vs Baltika [8] +0 -

ESTA

17:00 - [5] TJK Legion vs Nomme Kalju [4] +1/4 -

VNA

17:00 - [1] HA Gia Lai vs TP.HCM [11] - 1/2 -

VNA

17:00 - [14] SL Nghệ An vs Viettel [2] +0 -

VNB

17:00 - [3] ĐT Long An vs Bình Phước [11] -

BDNB

17:15 - [18] Academica Coim vs Vilafranquense [16] - 3/4 -

ITA3

17:30 - Alessandria vs Luchese [B-11] - 1 1/4 -

POLB

17:40 - [1] Widzew Lodz vs GKS Jastrzebie [16] - 1 -

GHCLB

18:00 - Ostersunds vs GIF Sundsvall -

NGB

18:00 - [11] Spartak Moscow B vs Tekstilshchik Ivanov [18] - 1/4 -

NGB

18:00 - Irtysh Omsk vs Shinnik Yaroslavl - 3/4 -

THAA

18:00 - [2] Chiangrai Utd vs Samut Prakan City [9] - 3/4 -

THAA

18:00 - [14] Suphanburi vs Sukhothai - 1/2 -

THAA

18:00 - Trat FC vs Ratchaburi [12] +1/2 -

THAA

18:00 - Rayong FC vs Chonburi [7] +1/2 -

THAA

18:00 - [8] Nakhon Ratch. vs Port FC [5] +1/4 -

THAA

18:00 - [13] Prachuap FC vs Bangkok Utd [3] +3/4 -

THAA

18:00 - [1] Buriram Utd vs Police Tero FC [11] - 1 3/4 -

THAA

18:00 - [6] Muang Thong Utd vs BG Pathum United [4] +1/2 -

VNA

18:00 - [12] Hải Phòng vs Than Quảng Ninh [3] +0 -

GHCLB

18:15 - Madura United FC vs Persebaya Surabaya - 1/2 -

TBNB

19:00 - [13] Lugo vs Sabadell - 1/4 -

NGB

19:00 - Chertanovo vs Akron Togliatti [7] +1/4 -

NGB

19:00 - Chayka FK Pesch vs SKA-Khabarovsk [6] - 1/4 -

NGB

19:00 - Dinamo Bryansk vs Fakel [4] +1 -

VNA

19:15 - [13] Sài Gòn FC vs Nam Định [4] - 1/2 -

HLB

19:30 - [2] SBV Excelsior vs Helmond Sport [16] - 1 -

WEU

20:00 - [D-5] Kazakhstan vs Pháp [D-1] +2 1/2 -

EU21

20:00 - [C-4] Iceland U21 vs Đan Mạch U21 [C-1] +1 -

CAFVL

20:00 - [A-3] Namibia vs Guinea [A-2] +1/4 -

CAFVL

20:00 - [J-3] Tanzania vs Libya [J-4] - 1/4 -

CAFVL

20:00 - [J-1] Tunisia vs Equatorial Guinea [J-2] - 1 1/2 -

ITA3

20:00 - [A-3] Alto Adige vs Arezzo - 3/4 -

ITA3

20:00 - Novara vs Grosseto [B-20] - 3/4 -

ITA3

20:00 - [A-17] Giana Erminio vs AC Renate [A-4] +1/4 -

ITA3

20:00 - AS Bisceglie vs Ternana +1 1/4 -

ITA3

20:00 - [A-16] Pergolettese vs Carrarese [B-12] +1/4 -

ITA3

20:00 - Fano vs Pesaro [B-10] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [B-2] Cesena vs Legnano [A-15] - 1/2 -

ITA3

20:00 - Livorno vs Pro Vercelli [A-6] +3/4 -

ITA3

20:00 - [A-18] Mantova vs Feralpisalo [A-2] +0 -

NGB

20:00 - [5] Alania Vla vs Krylya Sovetov +1/2 -

NGB

20:00 - [3] Neftekhimik Nizh vs Volgar Astrakhan [20] - 1/2 -

NGB

20:00 - Nizhny Nov vs Krasnodar B [16] - 1 1/4 -

CZEB

20:00 - [7] Varnsdorf vs SK Lisen [3] +1/4 -

CHIA

20:45 - [12] Palestino vs Antofagasta [6] - 3/4 -

GHQG

21:00 - [19] Hy Lạp vs Honduras - 3/4 -

TBNB

21:00 - [19] Girona vs Albacete - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-21] Viterbese Calcio vs Potenza SC [C-15] -

ITA3

21:00 - [C-18] Vibonese vs Teramo [B-16] -

ITA3

21:00 - [C-7] Turris Neapolis vs Catanzaro [C-2] -

ITA3

21:00 - [C-8] Avellino vs Virtus Francavilla [C-5] -

BDNB

21:00 - [14] SC Covilha vs Casa Pia AC [4] - 1/4 -

IREB

21:00 - [5] Bray Wanderers vs Treaty United [4] -

LUXA

21:00 - [12] Etzella Ettelbruc vs Differdange [4] -

LUXA

21:00 - [14] Hostert vs Rodange 91 [16] -

FINC

21:00 - [F-2] RoPS Rovaniemi vs HIFK [A-1] +1 3/4 -

CZEB

21:00 - [5] Taborsko vs MFK Chrudim [14] +0 -

ALGA

21:00 - [6] CR Belouizdad vs WA Tlemcen [3] - 1 -

HLB

21:45 - [8] Roda JC vs Cambuur +3/4 -

BDNB

22:00 - [3] Benfica B vs Cova Piedade - 3/4 -

ITA3

22:30 - [A-20] Pro Sesto vs Piacenza [A-19] +0 -

ITA3

22:30 - [A-1] Padova vs Ravenna - 1 1/2 -

ITA3

22:30 - Carpi vs Virtus Verona [A-12] +0 -

WEU

22:59 - [J-4] Armenia vs Iceland [J-5] +1/4 -

WEU

22:59 - [I-3] Albania vs Anh [I-1] +1 1/2 -

WEU

22:59 - [F-1] Đan Mạch vs Moldova [F-6] - 2 1/4 -

WEU

22:59 - [B-4] Georgia vs T.B.Nha [B-2] +1 3/4 -

EU21

22:59 - [D-2] Croatia U21 vs Thụy Sỹ U21 [D-3] +0 -

CAFVL

22:59 - [C-2] Sudan vs Nam Phi [C-3] +1/2 -

CAFVL

22:59 - [C-1] Ghana vs Sao Tome & Principe [C-4] -

GHQG

23:05 - [10] Bắc Ireland vs Mỹ +3/4 -

ARGA

00:00 - [2] Talleres Cordoba vs Godoy Cruz [11] - 1 -

HLB

01:00 - [13] NAC Breda vs De Graafschap [4] +0 -

MEXB

01:00 - [2] Atlante vs Morelia [3] - 1/2 -

ARGB

01:10 - [A-15] Estudiantes Rio Cuarto vs Quilmes [A-2] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-14] Villa Dalmine vs Guillermo [B-17] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [B-12] San Telmo vs Atletico Rafaela [B-16] - 1/4 -

BRARJ

01:30 - [3] Portuguesa/RJ vs Macae/RJ [12] - 1 1/4 -

WEU

01:45 - [I-6] San Marino vs Hungary [I-4] +3 3/4 -

WEU

01:45 - [B-5] Kosovo vs Thụy Điển [B-1] +3/4 -

WEU

01:45 - [F-4] Áo vs Đảo Faroe [F-5] - 2 1/2 -

WEU

01:45 - [C-3] Bulgaria vs Italia [C-1] +1 3/4 -

WEU

01:45 - [F-3] Israel vs Scotland [F-2] +0 -

WEU

01:45 - [J-3] North Macedonia vs Liechtenstein [J-6] - 2 1/2 -

WEU

01:45 - [I-2] Ba Lan vs Andorra [I-5] - 3 3/4 -

WEU

01:45 - [J-2] Romania vs Đức [J-1] +1 1/2 -

WEU

01:45 - [C-2] Thụy Sỹ vs Lithuania [C-5] - 2 3/4 -

WEU

01:45 - [D-2] Ukraina vs Phần Lan [D-3] - 3/4 -

EU21

02:00 - [C-3] Nga U21 vs Pháp U21 [C-2] +3/4 -

EU21

02:00 - [D-1] B.D.Nha U21 vs Anh U21 [D-4] +0 -

CAFVL

02:00 - [A-1] Mali vs Chad [A-4] -

BLVA

02:00 - [11] Real Santa Cruz vs Jorge Wilstermann [7] +1/4 -

COLA

02:00 - [14] Pereira vs La Equidad [6] +1/4 -

COLB

02:00 - [4] Leones FC vs Boca Juniors Cali [13] - 1 -

ARGA

02:15 - [7] Defensa YJ vs Velez Sarsfield [3] - 1/4 -

TBNB

02:30 - [5] Tenerife vs Las Palmas [4] - 1/2 -

WBM

03:00 - Dominica vs Panama [3] +2 1/4 -

CHIA

03:00 - [16] Huachipato vs Cobresal [8] - 1/4 -

COLB

03:00 - [7] Fortaleza vs Real Cartagena [9] - 1 -

WBM

04:00 - Cuba vs Curacao +1 3/4 -

WBM

04:00 - Puerto Rico vs Trinidad & T. -

BRARJ

04:00 - [7] Nova Iguacu/RJ vs Botafogo/RJ [6] +3/4 -

COLA

04:00 - [19] Alianza Petrolera vs America Cali [8] +1/2 -

ARGA

04:30 - [1] River Plate vs Racing Club [15] - 1 1/4 -

WBM

05:00 - Montserrat vs El Salvador [6] +1 1/4 -

GHU23

05:00 - Honduras U23 vs Mỹ U23 -

ARGB

05:00 - [A-3] San Martin Tucuman vs CA Mitre Salta [A-10] - 1/4 -

BLVA

05:00 - [10] Nacional Potosi vs CA Palmaflor [9] - 3/4 -

CHIA

05:30 - [9] Nublense vs Univ. Catolica [2] +1/2 -

ARGB

06:00 - [B-3] CA Guemes vs Gimnasia Jujuy [B-7] - 1 -

BRARS

06:00 - [6] Sao Jose PoA/RS vs Juventude/RS [3] -

BRARS

06:00 - [7] Aimore/RS vs Ypiranga/RS [4] -

BRARS

06:00 - [5] Caxias/RS vs Sao Luiz/RS [8] -

PARA

06:00 - [1] Libertad vs Guarani CA [6] - 3/4 -

URUA

06:00 - [8] Cerro Largo vs Defensor SC +0 -

URUA

06:00 - [12] CA Rentistas vs Danubio +0 -

URUA

06:00 - [13] Boston River vs Liverpool P. (URU) [4] +1/4 -

URUA

06:00 - [14] Dep. Maldonado vs Nacional Montevideo [2] +1 -

COLA

06:05 - [17] Patriotas vs Rionegro Aguilas [18] +0 -

ARGA

07:00 - [9] Independiente vs Boca Juniors [5] +1/4 -

BRARS

07:00 - [2] Gremio/RS vs EC Pelotas/RS [11] -

GHU23

08:00 - Mexico U23 vs Canada U23 -

MEXB

08:05 - [13] Mineros de Zac. vs Leones Negros UdeG [9] - 1/4 -

COLA

08:10 - [3] Millonarios vs Atl. Bucaramanga [11] - 3/4 -

MEXB

10:05 - [4] Sonora vs Tlaxcala FC [14] - 1/4 -

HQFA

14:00 Hoãn [29] Cheongju FC vs Hwaseong FC [28] -

ITA3

21:00 Hoãn [B-5] SS Monopoli vs Casertana -

WBM

03:00 Hoãn St.Lucia vs Haiti -

Lịch bóng đá trong ngày 28/03/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 28/03/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2