KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 12/07/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 12/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

USA

11:20 FT [Dong-14] Cincinnati 0 - 4 Columbus Crew [Dong-4] +3/4 0-2

AUTB

15:30 FT SV Ried 2 - 2 Liefering [1] +0 0-1

VNB

15:30 FT [B-4] Đăk Lăk 0 - 1 Phố Hiến [A-4] +1/2 0-0

NHATA

16:00 FT [14] Yokohama FC 2 - 1 Vegalta Sendai [18] +0 1-0

NHATA

16:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 1 - 2 Gamba Osaka [2] +3/4 0-1

NHATA

16:00 FT [15] Sagan Tosu 0 - 0 Sanf Hiroshima [8] +1/2 0-0

NHAT3

16:00 FT [14] Gamba Osaka U23 1 - 3 Gainare Tottori [6] +1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [9] Urawa Red 1 - 0 Kashima Antlers [5] +0 0-0

NHATA

17:00 FT [4] Cerezo Osaka 0 - 2 Nagoya Grampus [3] - 1/4 0-1

NHATA

17:00 FT [16] Shonan Bellmare 0 - 0 Consa. Sapporo [13] +1/4 0-0

HQA

17:00 FT [6] Gangwon 4 - 1 Gwangju [12] - 1/2 2-1

HQA

17:00 FT [5] Daegu 1 - 3 Ulsan Hyundai [2] +1/4 0-1

HQB

17:00 FT [9] Anyang 0 - 0 Jeonnam Dragons [6] +1/4 0-0

HQB

17:00 FT [7] Ansan Greeners 0 - 2 Daejeon Hana Citizen [5] +3/4 0-0

VNA

17:00 FT 1 [B-1] SHB Đà Nẵng 1 - 1 Hà Nội FC [A-2] +1/2 1-1

VNA

17:00 FT [B-2] SL Nghệ An 1 - 1 HL Hà Tĩnh [A-8] - 1/2 0-0

POLA

17:30 FT [7] Slask Wroclaw 2 - 2 Pogon Szczecin [5] - 1/2 2-1

NHATA

17:30 FT [7] Yokohama FM 1 - 3 FC Tokyo [6] - 1/2 1-2

POLB

17:40 FT [6] Radomiak Radom 2 - 0 Olimpia Grudz. - 1 1-0

ANHA

18:00 FT [9] Wolves 3 - 0 Everton [6] 2 - 1/2 1-0

VNA

18:00 FT [B-5] Nam Định 1 - 0 Quảng Nam [B-6] - 1/2 0-0

TBNA

19:00 FT 2 Espanyol 0 - 2 Eibar [16] 2 +0 0-2

DENA

19:00 FT [7] Nordsjaelland 0 - 0 Aalborg BK [5] - 1/4 0-0

ICEB

19:15 FT [8] Afturelding 4 - 0 Leiknir Faskr. [12] - 1 1-0

VNA

19:15 FT [A-3] Sài Gòn FC 3 - 0 Thanh Hóa [B-3] - 3/4 2-0

ANHB

19:30 FT [4] Swansea City 0 - 1 Leeds Utd +1 0-0

ANHB

19:30 FT [8] Stoke City 2 - 0 Birmingham [17] - 1/4 2-0

TDA

19:30 FT [16] Helsingborg 2 - 0 AIK Solna [9] +1/4 0-0

TDA

19:30 FT [8] Orebro 1 - 0 Varbergs BoIS [11] +0 0-0

TDB

19:30 FT [15] Umea 0 - 1 Halmstads [1] +3/4 0-0

DENB

19:30 FT Roskilde 2 - 2 Skive IK [12] +1/4 0-0

POLA

20:00 FT 1 [15] Piast Gliwice 2 - 0 Jagiellonia [9] - 1 2-0

ESTA

20:00 FT [4] Nomme Kalju 2 - 0 Tallinna Kalev [10] - 2 3/4 2-0

LATA

20:00 FT [10] Tukums/Salaspils 1 - 5 Riga FC [1] +2 1/2 0-2

POLB

20:10 FT 2 [11] GKS Belchatow 0 - 2 Nieciecza [1] +1/2 0-0

ANHA

20:15 FT 2 [7] Aston Villa 2 - 0 Crystal Palace [11] 4 1 - 1/4 1-0

NGA

20:30 FT [8] Lok. Moscow 1 - 1 Ufa [16] - 3/4 0-1

BLRA

20:30 FT [9] Energetik-BGU 1 - 8 Rukh Brest [8] 0-4

ICEB

21:00 FT [6] Vestri 1 - 0 Trottur Rey. [11] - 1/2 0-0

LITA

21:00 FT [1] Zalgiris 4 - 0 Suduva [2] - 1/4 1-0

TSA

21:00 FT [9] Luzern 3 - 3 Lugano [2] - 1/4 0-2

TSA

21:00 FT [8] Servette 1 - 1 St. Gallen [3] - 1/2 0-1

TSA

21:00 FT Thun 3 - 0 Neuchatel Xamax +0 2-0

UKRA

21:00 FT Karpaty Lviv 0 - 3 Vorskla [3] -

UKRA

21:00 FT [8] FC Mariupol 1 - 4 Olimpik Donetsk [4] - 3/4 0-3

UZBA

21:00 FT 1 [13] Andijan 0 - 1 Surkhon Termiz [12] 0-1

TNKB

21:30 FT [15] Boluspor 0 - 1 Akhisar Bld. [11] +1/4 0-1

TNKB

21:30 FT [8] Bursaspor 2 - 2 Menemen Bld [16] - 1 3/4 2-1

TNKB

21:30 FT [1] Altinordu SK 3 - 1 Giresunspor [7] - 1 2-1

TNKB

21:30 FT [3] Keciorengucu 3 - 0 Fatih Karagumruk +1 2-0

TNKB

21:30 FT 1 [13] Umraniyespor 2 - 3 Adana Demirspor [2] +1 0-2

TNKB

21:30 FT [5] Istanbulspor AS 1 - 0 Osmanlispor [17] +1/2 0-0

TNKB

21:30 FT [10] Altay 0 - 1 Erzurum BB - 1/4 0-0

TNKB

21:30 FT 2 [12] Adanaspor 1 - 2 Hatayspor +1 1/2 0-0

TBNA

22:00 FT [18] Levante 1 - 2 Athletic Bilbao [8] 1 +1/4 0-2

TBNB

22:00 FT Deportivo 2 - 3 Extremadura UD - 1 1-0

LATA

22:00 FT [9] METTA/LU Riga 0 - 1 Rigas Futbola Skola [2] +1 3/4 0-1

MDVA

22:00 FT [5] Dinamo-Auto 1 - 0 CSCT Buiucani [6] 1 0-0

RMNA

22:00 FT [14] Dinamo Bucuresti 1 - 1 Politehnica Iasi - 1/2 1-0

CZEA

22:00 FT [6] Slovan Liberec 2 - 0 Mlada Boleslav [14] - 1 0-0

UZBA

22:00 FT [9] Metallurg Bekabad 2 - 0 Sogdiana Jizzakh [6] - 1/4 1-0

ITA

22:15 FT 1 [19] Genoa 2 - 0 SPAL 1907 2 - 3/4 1-0

ANHA

22:30 FT 5 [1] Tottenham 2 - 1 Arsenal [12] 3 +0 1-1

NGA

22:30 FT 1 [4] Din. Moscow 2 - 0 Krylya Sovetov - 1/4 2-0

NGA

22:30 FT FK Orenburg 0 - 0 Rostov [5] 0-0

NGA

22:30 FT [1] CSKA Moscow 1 - 1 Rubin Kazan [10] - 1 1/4 0-0

POLA

22:30 FT [11] Lech Poznan 3 - 2 Lechia GD [4] - 1 3-1

BLRA

22:30 FT [6] Dinamo Minsk 1 - 0 FK Minsk [10] - 1 1-0

FINA

22:30 FT [4] Honka 1 - 1 KuPS [3] +0 0-1

FINB

22:30 FT [3] Jaro 3 - 0 MP Mikkeli [7] 2-0

TNKA

22:30 FT [21] Ankaragucu 1 - 0 Galatasaray [3] +3/4 0-0

TDA

22:30 FT 1 [13] Goteborg 1 - 2 Djurgardens [3] +1/4 0-2

TDA

22:30 FT [7] Mjallby AIF 3 - 1 Hacken [4] +1/4 1-0

TDB

22:30 FT [8] Vasteras 2 - 1 Ljungskile SK [16] - 3/4 1-0

TDB

22:30 FT [13] Eskilstuna City 1 - 2 Brage [7] 1-0

ESTA

22:59 FT [3] Levadia T. 4 - 0 TJK Legion [7] - 1 1/2 2-0

ICEB

22:59 FT 2 [1] Keflavik 2 - 1 Thor Akureyri [7] - 3/4 2-0

ICEB

22:59 FT [5] Vestmannaeyjar 1 - 1 UMF Grindavik [4] - 1 0-1

NORA

22:59 FT [6] Kristiansund 1 - 2 Stabaek [9] - 3/4 1-1

NORA

22:59 FT [16] Aalesund 1 - 6 Bodo Glimt [1] +1 1/2 1-3

NORA

22:59 FT [10] Sarpsborg 1 - 0 Start Kristiansand [13] - 1 1-0

NORA

22:59 FT [15] Mjondalen 0 - 1 Valerenga [3] +0 0-1

NORA

22:59 FT [7] Viking 1 - 2 Odd Grenland [5] - 1/4 0-1

SLOA

22:59 FT 1 Triglav 1 - 2 Tabor Sezana [5] +1/4 0-1

DENA

22:59 FT [10] Kobenhavn 0 - 0 Brondby [3] - 3/4 0-0

UKRA

23:00 FT [6] PFK Aleksandriya 2 - 2 Dinamo Kiev [1] -

UKRA

23:30 FT [7] Desna Chernigiv 2 - 4 Shakhtar Donetsk [2] +0 1-2

CROA

23:55 FT [7] Slaven Belupo 1 - 1 Lok. Zagreb [9] +3/4 0-0

GHCLB

00:00 FT Le Havre 0 - 9 PSG +2 3/4 0-5

GEOA

00:00 FT 1 [8] Torpedo Kut. 0 - 0 Dinamo Tbilisi [1] +1 1/4 0-0

GREA

00:00 FT [9] Panathinaikos 1 - 3 AEK Athens [4] +1 1-2

ICEA

00:00 FT [11] Grotta 0 - 4 IA Akranes [8] +3/4 0-4

TBNA

00:30 FT 1 4 Leganes 1 - 0 Valencia [9] 1 +0 1-0

TBNB

00:30 FT [11] Lugo 2 - 2 Girona [13] +1/4 1-1

TBNB

00:30 FT Numancia 1 - 0 SD Ponferradina [12] - 1/4 0-0

ITA

00:30 FT 1 [11] Cagliari 0 - 0 Lecce 1 - 1/2 0-0

ITA

00:30 FT 3 [15] Fiorentina 1 - 1 Verona [9] 2 - 1/4 0-1

ITA

00:30 FT 1 [17] Parma 2 - 2 Bologna [12] 1 +1/4 0-2

ITA

00:30 FT 1 [16] Udinese 1 - 3 Sampdoria [10] 4 - 1/4 1-1

NGA

00:30 FT [9] Krasnodar 3 - 0 Ural S.r. [11] - 1 1/4 1-0

BLRA

00:30 FT [12] Vitebsk 0 - 0 Neman Grodno [3] +0 0-0

MDVA

00:30 FT [9] Zimbru 1 - 3 Sfintul Gheorghe [4] 1-1

ANHA

01:00 FT 2 Bournemouth 4 - 1 Leicester City [4] 1 1 +3/4 0-1

BULA

01:00 FT [13] Slavia Sofia 3 - 1 Ludogorets [1] +1/2 3-0

BULA

01:00 FT [4] Cska Sofia 5 - 0 Beroe [6] - 1 2-0

BULA

01:00 FT [12] Levski Sofia 1 - 2 Lok. Plovdiv [2] 1-1

RMNA

01:00 FT [2] FC Uni.Craiova 2 - 1 Steaua Bucuresti [1] - 1/2 1-1

TNKA

01:00 FT [16] Antalyaspor 1 - 0 Alanyaspor [1] +3/4 1-0

TNKA

01:00 FT [2] Fenerbahce 1 - 2 Sivasspor [14] - 1/4 1-2

DENA

01:00 FT [4] Aarhus AGF 3 - 0 Midtjylland [1] +0 1-0

SLOA

01:15 FT [1] Maribor 1 - 2 CM Celje [6] - 1/2 0-2

NORA

01:30 FT [11] Brann 3 - 1 Sandefjord [12] - 1 3-1

SLOA

01:30 FT 1 [2] O.Ljubljana 0 - 1 Aluminij [10] - 1 1/2 0-1

GREA

01:45 FT [1] Olympiakos 0 - 1 PAOK [3] - 3/4 0-0

CROA

02:05 FT 1 [1] Dinamo Zagreb 2 - 3 Hajduk Split [4] - 3/4 1-1

ICEA

02:15 FT [9] HK Kopavogur 0 - 2 Vikingur Rey. [10] +3/4 0-1

TBNB

02:45 FT [22] Zaragoza 2 - 4 Real Oviedo [14] - 1/2 0-2

ITA

02:45 FT 2 [6] Napoli 2 - 2 AC Milan [1] 4 1 - 1/4 1-1

TBNA

03:00 FT 3 [7] Sevilla 2 - 0 Mallorca 2 - 1 1/4 1-0

USB

04:00 FT [E-1] Louisville City 1 - 3 Pittsburgh R. [F-2] 1-1

GHCLB

06:00 FT Atlas 2 - 2 Tigres UANL 1-2

USA

08:05 FT 1 [Tay-2] Sporting Kansas 1 - 2 Minnesota Utd [Tay-4] - 1/2 1-0

GHCLB

09:15 FT Pumas UNAM 0 - 0 Toluca - 3/4 0-0

USA

10:37 FT [Tay-10] Real Salt Lake 2 - 0 Colorado Rapids [Tay-8] +1/4 1-0

Kết quả bóng đá ngày 12/07/2020

Kết quả bóng đá ngày 12/07/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 12/07/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 12/07/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1