KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 11/07/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 11/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [15] Vanraure Hachinohe 0 - 2 Blaublitz Akita [1] +1/4 0-0

AUSSL

12:00 FT [4] Croydon Kings 2 - 1 Modbury Jets [11] - 1/4 1-0

AUSSL

12:30 FT [5] Adelaide Raiders 2 - 0 Adelaide Olympic [8] -

AUSSL

12:30 FT [12] Para Hills Knights 0 - 0 Metro Stars [2] +1 1/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [9] Ade. Blue Eagles 0 - 0 Adelaide Comets [1] +1/2 0-0

NHAT3

13:00 FT [11] Fukushima Utd 1 - 1 Grulla Morioka [13] - 3/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT 1 [8] Inglewood Utd 2 - 1 ECU Joondalup [4] 1 - 1/4 1-1

AUSFWP

14:00 FT 1 [7] Sorrento 0 - 3 Gwelup Croatia [2] - 1/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT 1 [5] Perth SC 0 - 2 Floreat Athena [1] - 1/2 0-0

AUSFWP

14:00 FT [9] Perth Glory U21 5 - 0 Rockingham City [12] - 3/4 3-0

AUSFWP

14:00 FT [10] Armadale SC 2 - 1 Balcatta [11] +1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [3] Cockburn City 4 - 2 Bayswater City [6] +1 1/4 3-2

NHAT3

14:00 FT [8] FC Imabari 1 - 1 Kagoshima [6] +1/2 0-0

HQ3

14:00 FT [14] Jeonju EM 1 - 3 Changwon City [9] -

NHAT3

15:00 FT [9] Fujieda MYFC 5 - 2 Yokohama SCC [17] - 1/2 2-1

NHAT3

15:00 FT [4] Sagamihara 0 - 0 Nagano Parceiro [2] +0 0-0

HQ3

15:00 FT [16] Gyeongju Citizen 0 - 1 Busan Transp. [4] +1 0-0

HQ3

15:00 FT [13] Yangju FC 0 - 2 Cheongju FC [7] +1/2 0-1

HQ3

15:00 FT [15] Chuncheon FC 2 - 3 Pyeongtaek FC [12] 2-2

GHW

15:30 FT Hualien Nữ 5 - 2 Taichung B Whale Nữ - 1/4 2-1

AUSSL

16:00 FT [3] Campbelltown City 4 - 2 Cumberland Utd [7] - 1 1/4 1-1

NHATB

16:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 1 - 0 Matsumoto Yama. [19] - 1/4 1-0

NHATB

16:00 FT [6] Ventforet Kofu 2 - 1 Zweigen Kan. [13] 2-0

NHAT3

16:00 FT [5] FC Gifu 1 - 1 Kamatamare San. [16] - 3/4 0-1

NHATB

16:30 FT [10] Kyoto Sanga 2 - 0 Avispa Fukuoka [1] - 1/2 2-0

NHATB

16:30 FT [18] Ryukyu 1 - 3 Tokushima Vortis [2] +1/2 0-1

NHAT3

16:30 FT [10] Kataller Toyama 0 - 1 Azul Claro Numazu [14] - 3/4 0-0

ESTA

17:00 FT [6] Tulevik Viljandi 0 - 1 Trans Narva [8] +1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [1] Kawasaki Fro. 3 - 1 Kashiwa Reysol [9] - 3/4 2-0

NHATA

17:00 FT [12] Oita Trinita 1 - 1 Vissel Kobe [11] - 1/4 1-1

NHATB

17:00 FT [8] Jubilo Iwata 2 - 1 Renofa Yamaguchi [21] - 1 1-0

NHATB

17:00 FT [17] JEF United Chiba 0 - 1 Tochigi SC [9] - 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [16] Omiya Ardija 1 - 0 Tokyo Verdy [11] - 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [7] Montedio Yama. 1 - 1 Mito Hollyhock [12] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [20] Thespa Kusatsu 0 - 1 Machida Zelvia [15] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [3] V-Varen Nagasaki 2 - 0 Ehime FC [22] - 1/2 0-0

NHAT3

17:00 FT [3] Roas. Kumamoto 5 - 3 Cerezo Osaka U23 [18] - 1/4 2-0

HQA

17:00 FT 2 [12] Incheon Utd 1 - 1 Sangju Sangmu [4] +1/2 0-0

HQA

17:00 FT [3] Pohang Steelers 1 - 1 Suwon Bluewings [8] - 1/2 0-1

HQA

17:00 FT [1] Jeonbuk H.Motor 2 - 2 Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1 0-2

HQB

17:00 FT [5] Gyeongnam 1 - 2 Seoul E-Land [3] +0 1-0

HQB

17:00 FT [2] Suwon FC 1 - 1 Chungnam Asan [10] - 1 1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [3] Gangneung City 0 - 2 Gimhae City [1] 0-1

HQ3

17:00 FT [8] Mokpo City 0 - 1 GimPo Citizen [11] 0-0

HQ3

17:00 FT [10] Cheonan City 0 - 2 Daejeon Korail [6] 0-0

VNA

17:00 FT [A-5] BCM Bình Dương 1 - 1 HA Gia Lai [A-7] - 1/2 1-1

VNB

17:00 FT [A-5] Bình Phước 1 - 0 Bà Rịa Vũng Tàu [A-2] +1/2 0-0

VNB

17:00 FT [B-6] ĐT Long An 1 - 2 Đồng Tháp [B-5] - 3/4 0-1

GHCLB

17:30 FT Vitebsk Re. 2 - 0 Neman Grodno Re. +1 1/4 0-0

POLB

17:40 FT [17] GKS Jastrzebie 0 - 3 Podbeskidzie +3/4 0-1

VNA

18:00 FT [A-3] Than Quảng Ninh 0 - 3 TP.HCM [A-6] +1/4 0-2

ANHA

18:30 FT 1 Norwich 0 - 4 West Ham Utd [12] +1/4 0-2

ANHA

18:30 FT 1 Watford 2 - 1 Newcastle [14] 4 - 1/2 0-1

ANHB

18:30 FT Charlton Athletic 0 - 1 Reading [1] - 1/4 0-1

ANHB

18:30 FT [23] Derby County 1 - 3 Brentford [11] +3/4 1-1

LITA

19:00 FT [3] Kauno Zalgiris 2 - 0 Banga [4] - 1 1-0

RMNA

19:00 FT [10] Viitorul C. 5 - 0 Aca. Clinceni [9] - 1 1/2 1-0

DENB

19:00 FT Nykobing 0 - 1 HB Koge [8] +0 0-1

VNA

19:15 FT [A-2] Viettel 4 - 0 Hải Phòng [B-5] - 1 1/4 3-0

AUTB

19:30 FT [10] Aust Lustenau 3 - 1 Vorwarts Steyr [13] - 1/4 0-1

GHCLB

20:00 FT Standard Liege 1 - 2 OH Leuven - 1 1/4 1-1

GHCLB

20:00 FT Kortrijk 0 - 1 Cercle Brugge +0 0-1

NGA

20:00 FT [11] Arsenal-Tula 2 - 1 FK Tambov [12] - 1/4 1-0

POLA

20:00 FT Arka Gdynia 3 - 2 LKS Lodz - 1/4 3-0

ESTA

20:00 FT [1] Flora Tallinn 3 - 1 Paide Linname. [2] - 1 0-0

TDA

20:00 FT [6] Hammarby 0 - 0 Sirius [7] - 1 0-0

TDA

20:00 FT 1 [15] Falkenbergs 0 - 1 Ostersunds [8] - 1/2 0-0

AUTB

20:00 FT [9] LASK Juniors 1 - 2 Dornbirn [6] - 1 1-1

POLB

20:10 FT [5] GKS Tychy 0 - 1 Puszcza Nie. [9] - 1/4 0-0

BLRA

20:30 FT [15] Belshina Bobruisk 2 - 1 Torpedo Zhodino [6] +1/2 1-1

GHCLB

21:00 FT Zulte-Waregem 5 - 0 Waasland-Beveren 2-0

ANHA

21:00 FT 1 [2] Liverpool 1 - 1 Burnley [18] 2 - 1 3/4 1-0

ANHB

21:00 FT [22] Barnsley 0 - 0 Wigan +0 0-0

ANHB

21:00 FT [10] Blackburn Rovers 1 - 1 West Brom +3/4 0-1

ANHB

21:00 FT Hull City 0 - 1 Millwall [7] +0 0-1

ANHB

21:00 FT [12] Middlesbrough 1 - 3 Bristol City [2] - 1/2 0-2

ANHB

21:00 FT [16] Preston North End 1 - 1 Nottingham Forest [20] - 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT [17] QPR 0 - 3 Sheffield Wed. [15] +1/4 0-2

ICEB

21:00 FT [10] Magni Grenivik 1 - 2 Vik. Olafsvik [9] +1 1-1

ICEB

21:00 FT [3] Fram Rey. 2 - 5 Leiknir Rey. [2] +0 0-2

FINA

21:00 FT [3] Inter Turku 5 - 1 Ilves [5] +0 3-0

UKRA

21:00 FT [4] Kolos Kovalivka 0 - 2 Zorya [7] +1 1/4 0-2

RMNA

21:30 FT [8] Hermannstadt 2 - 1 Voluntari [11] - 1/4 1-0

GHCLB

22:00 FT Chambly 1 - 1 Boulogne - 1/4 1-0

TBNA

22:00 FT [7] Osasuna 2 - 1 Celta Vigo [18] +1/4 1-1

TBNB

22:00 FT Racing Santander 1 - 0 Huesca +1 1/4 1-0

LITA

22:00 FT 1 [6] FK Panevezys 2 - 1 FK Riteriai [5] +1/4 1-0

MDVA

22:00 FT [9] FC Floresti 0 - 4 Petrocub [2] 0-2

CZEB

22:00 FT Pardubice 4 - 1 Slavoj Vysehrad [13] - 2 1/4 1-1

CZEB

22:00 FT [11] Sellier&Bellot Vlasim 2 - 3 Jihlava [6] 1-1

CZEB

22:00 FT [9] SK Prostejov 0 - 0 Brno +1 1/2 0-0

CZEB

22:00 FT MFK Vitkovice 1 - 4 Hradec Kralove [1] 0-3

CZEB

22:00 FT [3] SK Lisen 6 - 2 Fotbal Trinec [14] - 1 1-0

CZEB

22:00 FT [4] Usti & Labem 1 - 0 Vik.Zizkov [2] +0 0-0

CZEB

22:00 FT [5] Dukla Praha 2 - 1 Varnsdorf [8] - 2 1-0

CZEB

22:00 FT Banik Sokolov 3 - 0 MFK Chrudim [7] - 1 1-0

AUTA

22:00 FT [6] Austria Wien 2 - 3 Hartberg [12] - 1/2 0-1

ITA

22:15 FT 4 [12] Lazio 1 - 2 Sassuolo [3] 2 - 1 1/4 1-0

NGA

22:30 FT [10] Akhmat Groznyi 1 - 1 Zenit [2] +1/4 1-1

POLA

22:30 FT [4] Legia Wars. 2 - 0 Cracovia Krakow [6] - 1 1-0

BLRA

22:30 FT [1] Bate Borisov 1 - 1 Slavia Mozyr [12] - 1 3/4 0-0

TDB

22:30 FT [9] Orgryte 0 - 2 GIF Sundsvall [6] +0 0-0

TDB

22:30 FT [3] Jonkopings 0 - 1 Degerfors IF [1] +1/4 0-1

POLB

22:40 FT [11] Stomil Olsztyn 1 - 2 Miedz Legnica [8] +0 1-0

ALBA

22:45 FT [3] KF Laci 3 - 1 Luftetari Gjiro. 2-0

GHCLB

22:59 FT Club Brugge 6 - 0 KV Mechelen 4-0

ESTA

22:59 FT [9] Kuressaare 2 - 4 Tammeka Tartu [5] +1/4 2-3

NORA

22:59 FT [11] Haugesund 0 - 3 Molde [2] +1/2 0-2

SVKA

22:59 FT [2] Slo. Bratislava 0 - 0 Spartak Trnava [4] - 1 1/2 0-0

SVKA

22:59 FT [5] Ruzomberok 0 - 1 Dunajska Stred [1] +1/2 0-0

SVKA

22:59 FT [11] FK Pohronie 1 - 0 Senica [9] - 3/4 1-0

SVKA

22:59 FT [3] MSK Zilina 5 - 0 Zemplin Michalovce [10] - 1 2-0

SVKA

22:59 FT [6] Zlate Moravce 1 - 0 Sered [8] +0 1-0

SVKA

22:59 FT [12] Trencin 0 - 3 Nitra [7] - 1 1/4 0-0

DENA

22:59 FT [10] Randers 2 - 1 Odense BK [8] - 1/4 0-1

IRNA

22:59 FT [6] Shahr Khodrou 1 - 1 SaiPa Karadj [14] - 1/2 1-0

UKRA

23:00 FT [10] SK Dnipro-1 3 - 2 FC Lviv [14] -

DUB

23:15 FT Ingolstadt 3 - 1 Nurnberg [11] +1/4 0-0

GREA

23:15 FT Panionios 0 - 2 Panetolikos [12] - 1/4 0-1

GREA

23:15 FT [14] Lamia FC 0 - 0 Larissa [13] +0 0-0

GREA

23:15 FT [2] Volos NFC 2 - 3 Atromitos [9] +1/4 0-3

GREA

23:15 FT Xanthi 1 - 2 Asteras Tripolis [4] - 3/4 0-1

TSB

23:15 FT [10] Chiasso 2 - 4 SC Kriens [4] +3/4 0-2

DENB

23:15 FT [10] Kolding IF 0 - 2 Hvidovre IF [11] +1/4 0-1

IRNA

23:15 FT [5] Sepahan 1 - 1 Pars Jonoubi Jam [15] - 1 1/4 1-0

ANHA

23:30 FT 1 [19] Sheffield Utd 3 - 0 Chelsea [8] +3/4 2-0

UKRA

23:30 FT Dnipro 3 - 2 FC Lviv [14] - 3/4 1-2

IRNA

23:30 FT [13] Peykan 2 - 0 Gol Gohar [10] - 1/4 1-0

IRNA

23:30 FT [3] Foolad Khozestan 1 - 0 Naft M. Soleyman [8] -

IRNA

23:30 FT [7] Sanat Naft 1 - 1 Nassaji Mazandaran [9] +0 1-1

IRNA

23:30 FT [2] Esteghlal Tehran 0 - 0 Teraktor Sazi [4] -

CROA

23:55 FT Inter Zapresic 0 - 1 HNK Rijeka [4] +1 3/4 0-0

BULA

00:00 FT [7] Cherno More 0 - 1 Botev Plovdiv [12] 0-0

GEOA

00:00 FT [3] Dila Gori 4 - 0 Merani Tbilisi [10] 0-0

TNKB

00:00 FT [9] Balikesirspor 2 - 0 Eskisehirspor [17] - 3/4 1-0

TBNA

00:30 FT 2 [20] Valladolid 0 - 1 Barcelona [12] 2 +1 1/2 0-1

TBNB

00:30 FT [10] Las Palmas 1 - 0 Mirandes [12] - 1/4 0-0

ITA

00:30 FT 1 Brescia 0 - 3 Roma [9] 2 +1 1/4 0-0

NGA

00:30 FT [6] PFC Sochi 1 - 0 Spartak Moscow [1] +0 1-0

BLRA

00:30 FT [2] Shakhter Soligo. 4 - 1 FK Gorodeya [13] - 2 1/4 3-0

MDVA

00:30 FT [1] Sheriff Tiraspol 6 - 0 Codru Lozova FC [10] 5-0

POLA

01:00 FT 1 [11] Wisla Krakow 1 - 1 Korona Kielce - 1/2 1-1

SLOA

01:00 FT 1 [7] Domzale 1 - 1 NK Bravo [5] - 1/4 0-0

TNKA

01:00 FT [8] Goztepe 1 - 3 Genclerbirligi [20] +0 0-2

BDNA

01:15 FT [12] Belenenses 0 - 1 Moreirense [4] - 1/4 0-0

GREA

01:30 FT 1 [7] OFI Creta 0 - 1 Aris Salonica [1] - 3/4 0-1

NORA

01:30 FT [3] Rosenborg 3 - 0 Stromsgodset [12] - 1 1/2 0-0

TSA

01:30 FT [5] Basel 3 - 2 Young Boys [1] +0 1-0

TSB

01:30 FT [9] Aarau 2 - 3 Winterthur [3] - 1/2 1-3

ALBA

01:45 FT [8] Skenderbeu 2 - 1 Vllaznia Shkoder [10] 1-0

ALBA

01:45 FT 1 [6] Kukesi 3 - 0 Teuta Durres [9] - 1/4 3-0

ANHA

02:00 FT 1 [16] Brighton 0 - 5 Man City [13] +1 3/4 0-2

CROA

02:05 FT [3] NK Osijek 2 - 0 Istra 1961 [10] - 2 1-0

TBNB

02:45 FT Cadiz 0 - 1 Fuenlabrada [5] - 1/4 0-0

ITA

02:45 FT 3 [7] Juventus 2 - 2 Atalanta [5] 2 - 1/4 0-1

TBNA

03:00 FT 1 1 [4] Atletico Madrid 1 - 0 Real Betis [10] 3 - 1 1/2 0-0

USB

03:00 FT [C-4] Real Monarchs 0 - 1 San Diego Loyal [B-2] 0-1

USB

06:00 FT [E-3] Indy Eleven 2 - 0 Saint Louis FC [E-2] 0-0

GHCLB

07:00 FT Chivas Guad. 3 - 1 Mazatlan FC - 3/4 1-0

USB

07:35 FT [H-1] Tampa Bay Rowdies 2 - 1 Atlanta United II [H-4] 1 0-1

USB

08:05 FT [C-3] Colorado Springs 1 - 2 New Mexico United [C-2] +0 1-1

USA

08:45 FT [Dong-12] Atlanta United 0 - 1 New York RB [Dong-7] +0 0-1

GHCLB

09:00 FT Club America 1 - 4 Cruz Azul +1/4 1-1

USB

09:35 FT [C-1] El Paso Locomotive 1 - 0 Rio Grande Valley [D-5] - 1 0-0

USB

10:05 FT [B-1] Phoenix FC 4 - 0 LA Galaxy II [B-3] - 1 1/4 3-0

GHCLB

18:00 Hoãn Energetik-BGU Re. - Ruh Brest Re. -

Kết quả bóng đá ngày 11/07/2020

Kết quả bóng đá ngày 11/07/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 11/07/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 11/07/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 6 5 13
2 Liverpool 6 1 13
3 Aston Villa 5 7 12
4 Leeds Utd 6 3 10
5 Southampton 6 1 10
6 Crystal Palace 6 -1 10
7 Wolves 6 -2 10
8 Chelsea 6 4 9
9 Leicester City 5 4 9
10 Arsenal 5 2 9
11 Tottenham 5 7 8
12 West Ham Utd 6 4 8
13 Man City 5 0 8
14 Newcastle 6 -2 8
15 Man Utd 5 -3 7
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 6 -6 1
20 Fulham 6 -9 1