KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/07/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 18/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:30 FT [6] Adelaide City 2 - 1 Croydon Kings [4] - 1/4 1-0

AUSSL

12:30 FT [7] Cumberland Utd 3 - 0 Modbury Jets [11] +1 1-0

AUSSL

12:30 FT [12] Para Hills Knights 3 - 0 Adelaide Utd U21 [10] +1/4 2-0

AUSSL

12:30 FT [9] Ade. Blue Eagles 2 - 1 Adelaide Olympic [8] +1/4 1-1

AUSSL

12:30 FT [1] Adelaide Comets 0 - 1 Campbelltown City [2] - 1/4 0-1

NHATJFL

13:00 FT [11] Honda Lock 0 - 4 FC Osaka [8] 0-2

AUSA

14:00 FT [6] Perth Glory 1 - 0 Central Coast [11] - 1 1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [6] Bayswater City 2 - 0 Inglewood Utd [8] +0 0-0

AUSFWP

14:00 FT [5] Perth SC 0 - 1 Cockburn City [3] - 1 0-0

AUSFWP

14:00 FT [4] ECU Joondalup 6 - 1 Sorrento [7] 1 - 1/4 2-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 3 - 3 Floreat Athena [1] +3/4 3-1

AUSFWP

14:00 FT [12] Rockingham City 1 - 4 Armadale SC [10] +3/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [2] Gwelup Croatia 4 - 1 Perth Glory U21 [9] - 1/2 4-1

NHATW

14:00 FT [9] Iga Kunoichi Nữ 0 - 1 INAC Leonessa Nữ [2] 0-0

NHAT3

15:00 FT [2] Sagamihara 2 - 1 Vanraure Hachinohe [15] +0 1-1

NHATW

15:00 FT [6] JEF United Nữ 2 - 4 Urawa RD Ladies Nữ [1] 0-3

HQ3

15:00 FT [11] GimPo Citizen 2 - 0 Jeonju EM [15] 0-0

HQ3

15:00 FT [16] Chuncheon FC 0 - 4 Busan Transp. [3] 0-2

HQ3

15:00 FT [9] Cheongju FC 0 - 2 Hwaseong FC [7] 0-1

HQ3

15:00 FT [4] Gyeongju KHNP 1 - 0 Gyeongju Citizen [14] 0-0

VNB

15:30 FT [A-6] An Giang 1 - 1 Bình Định [A-1] - 1/4 1-0

NHATA

16:00 FT [14] Yokohama FC 1 - 5 Kawasaki Fro. [1] +1 1/4 0-1

NHATA

16:00 FT [4] Kashima Antlers 4 - 2 Yokohama FM [7] +1/4 1-1

NHATA

16:00 FT [3] Nagoya Grampus 1 - 0 Sagan Tosu [15] - 3/4 0-0

NHATA

16:00 FT [18] Vegalta Sendai 2 - 2 Consa. Sapporo [13] +0 1-0

NHATJFL

16:00 FT [6] Iwaki FC 2 - 1 Nara Club [13] 0-1

NHATJFL

16:00 FT [4] Honda FC 1 - 0 Reinmeer Aomori [15] 0-0

NHATW

16:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 3 - 2 Ehime FC Nữ [10] - 1/4 0-1

HQA

16:00 FT [11] Busan I'Park 0 - 0 Gwangju [12] - 1/2 0-0

HQB

16:00 FT [6] Jeonnam Dragons 2 - 0 Bucheon 1995 [8] +1/4 0-0

ESTA

17:00 FT 1 [10] Tallinna Kalev 0 - 2 Tulevik Viljandi [6] +1 1/4 0-1

LITA

17:00 FT [3] Kauno Zalgiris 2 - 1 FK Riteriai [6] 2-1

FINA

17:00 FT [4] Honka 3 - 1 TPS Turku [11] - 1 0-0

NHATA

17:00 FT [10] Kashiwa Reysol 3 - 2 Shonan Bellmare [16] - 1/2 2-0

NHATA

17:00 FT [12] Vissel Kobe 3 - 1 Shimizu S-Pulse [17] - 1 1-0

NHATA

17:00 FT [8] Sanf Hiroshima 1 - 2 Cerezo Osaka [6] +0 0-1

NHATA

17:00 FT [2] Gamba Osaka 2 - 1 Oita Trinita [11] - 1/4 1-1

NHATA

17:00 FT [5] FC Tokyo 2 - 0 Urawa Red [9] - 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [22] Renofa Yamaguchi 4 - 1 Ryukyu [19] +1/4 2-1

NHATB

17:00 FT [16] JEF United Chiba 1 - 2 Tokyo Verdy [7] +0 0-1

HQA

17:00 FT [4] Sangju Sangmu 2 - 0 Daegu [5] +1/4 0-0

HQB

17:00 FT 1 [3] Seoul E-Land 1 - 2 Jeju Utd [1] +1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [8] Daejeon Korail 2 - 0 Pyeongtaek FC [12] 0-0

HQ3

17:00 FT [6] Changwon City 3 - 1 Yangju FC [13] - 3/4 2-0

HQ3

17:00 FT [5] Mokpo City 2 - 2 Gangneung City [2] 1-1

HQ3

17:00 FT [1] Gimhae City 1 - 1 Cheonan City [10] - 1 1-0

VNA

17:00 FT [A-6] BCM Bình Dương 0 - 1 Thanh Hóa [B-3] - 1/2 0-0

VNA

17:00 FT [B-1] SHB Đà Nẵng 1 - 2 Than Quảng Ninh [A-4] - 1/4 0-1

VNA

17:00 FT [B-2] SL Nghệ An 1 - 2 Viettel [A-1] +0 1-2

POLB

17:40 FT [14] Stomil Olsztyn 2 - 1 GKS Tychy [7] +0 1-0

TDB

18:00 FT [16] Ljungskile SK 2 - 2 Dalkurd FF [14] +0 0-0

HQA

18:00 FT [8] FC Seoul 1 - 3 Pohang Steelers [3] +1/2 1-0

ANHB

18:30 FT Charlton Athletic 2 - 2 Wigan +1/4 1-2

ANHB

18:30 FT [7] Stoke City 1 - 0 Brentford [11] +1 1-0

FINB

19:00 FT 1 [11] SJK Akatemia 0 - 2 MuSa Pori [5] +1/2 0-1

VNA

19:15 FT [A-3] Sài Gòn FC 3 - 0 Nam Định [B-5] - 3/4 2-0

ESTA

20:00 FT [3] Levadia T. 1 - 3 Flora Tallinn [1] +1/2 1-1

FINB

20:00 FT [4] EIF Ekenas 5 - 1 Jaro [3] +0 3-0

TDB

20:00 FT [6] GIF Sundsvall 0 - 0 Norrby [12] - 1 0-0

AUTB

20:00 FT [4] Austria Klagenfurt 2 - 0 Floridsdorfer AC [8] - 1 1/4 1-0

POLB

20:10 FT [18] Sandecja 1 - 0 Podbeskidzie - 1/4 1-0

BLRA

20:30 FT [12] Vitebsk 1 - 0 FC Smolevichi [16] - 1 0-0

ANHB

21:00 FT [4] Swansea City 1 - 0 Bristol City [3] - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT [14] Blackburn Rovers 4 - 3 Reading [6] - 1/4 2-1

ANHB

21:00 FT 1 Fulham 5 - 3 Sheffield Wed. [21] - 1/2 3-0

ANHB

21:00 FT Hull City 0 - 1 Luton Town [10] +0 0-0

ANHB

21:00 FT 1 [8] Middlesbrough 1 - 3 Cardiff City [15] +1/4 0-1

ANHB

21:00 FT [12] Preston North End 2 - 0 Birmingham [17] - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT [18] QPR 4 - 3 Millwall [9] +3/4 1-0

GEOA

21:00 FT [4] Saburtalo 0 - 0 Lokomotiv T [5] - 3/4 0-0

ICEB

21:00 FT [12] Leiknir Faskr. 0 - 1 Vestri [6] 0-1

ICEB

21:00 FT [7] Thor Akureyri 1 - 1 Vestmannaeyjar [5] 0-0

FINA

21:00 FT [8] HIFK 0 - 3 Lahti [6] - 1/4 0-2

FINB

21:00 FT [1] AC Oulu 1 - 0 VPS Vaasa [6] - 3/4 0-0

TNKB

21:30 FT [11] Akhisar Bld. 3 - 4 Keciorengucu [3] - 1 0-3

TNKB

21:30 FT [2] Adana Demirspor 3 - 0 Istanbulspor AS [5] - 2 2-0

TNKB

21:30 FT Hatayspor 3 - 1 Bursaspor [8] - 1/2 2-0

TNKB

21:30 FT Fatih Karagumruk 3 - 0 Adanaspor [12] - 1 3/4 1-0

TNKB

21:30 FT Erzurum BB 4 - 1 Umraniyespor [13] - 1 1/4 2-0

TNKB

21:30 FT [7] Giresunspor 1 - 2 Altay [10] +1 0-2

LATA

22:00 FT [5] Spartaks Jurmala 4 - 1 Jelgava [7] - 1/2 2-1

MDVA

22:00 FT 1 [6] CSCT Buiucani 2 - 0 FC Floresti [8] 0-0

RMNA

22:00 FT [12] Hermannstadt 2 - 2 Sepsi OSK [4] +0 1-1

ITA

22:15 FT 2 [9] Verona 1 - 1 Atalanta [7] 2 +1 1/4 0-0

POLA

22:30 FT [12] Wisla Krakow 0 - 1 Arka Gdynia - 1/2 0-1

POLA

22:30 FT [2] Rakow Czestochowa 2 - 1 Wisla Plock [13] - 3/4 0-1

POLA

22:30 FT Korona Kielce 2 - 0 LKS Lodz - 1/2 0-0

POLA

22:30 FT [3] Gornik Zabrze 0 - 2 Zaglebie Lubin [6] - 1/4 0-1

TDB

22:30 FT 1 [11] GAIS 1 - 1 Umea [15] +0 1-1

TDB

22:30 FT [4] Osters 1 - 3 Jonkopings [3] - 1/4 1-1

TDB

22:30 FT [2] Degerfors IF 1 - 0 Trelleborgs [9] - 1 0-0

POLB

22:40 FT Chojniczanka 1 - 2 Warta Poznan +3/4 1-1

ALBA

22:45 FT [6] KF Tirana 2 - 0 Flamurtari Vlore 1-0

ALBA

22:45 FT Luftetari Gjiro. 0 - 1 Skenderbeu [5] 0-0

ESTA

22:59 FT [5] Tammeka Tartu 2 - 2 Trans Narva [8] 1-2

ICEA

22:59 FT [7] KA Akureyri 1 - 0 Grotta [11] - 1 0-0

ICEA

22:59 FT [12] Fjolnir 0 - 3 Hafnarfjordur [2] +1/2 0-2

ICEB

22:59 FT [2] Leiknir Rey. 2 - 1 Magni Grenivik [10] 0-1

NORA

22:59 FT [15] Mjondalen 2 - 3 Bodo Glimt [1] +1 1/4 0-2

GREA

23:15 FT [11] Larissa 0 - 0 Xanthi +0 0-0

GREA

23:15 FT [6] Atromitos 0 - 0 Panionios - 1/4 0-0

GREA

23:15 FT [7] Asteras Tripolis 1 - 1 Lamia FC [14] - 1 1-0

GREA

23:15 FT [13] Panetolikos 1 - 0 Volos NFC [5] - 1 1-0

TSB

23:15 FT [7] Aarau 1 - 3 Stade L. Ouchy [3] - 1/2 0-2

ANHA

23:30 FT 2 Norwich 0 - 2 Burnley [17] +1/4 0-1

IRNA

23:30 FT [4] Persepolis 1 - 0 Foolad Khozestan [3] - 3/4 -

CROA

23:55 FT [9] NK Varazdin 1 - 0 NK Osijek [2] +1 1/4 1-0

GEOA

00:00 FT [2] Dinamo Batumi 2 - 0 Torpedo Kut. [8] 1-0

ITA

00:30 FT 1 4 [11] Cagliari 1 - 1 Sassuolo [2] 2 +1/2 0-1

BLRA

00:30 FT [8] Rukh Brest 0 - 3 Bate Borisov [1] +1/2 0-3

MDVA

00:30 FT 1 [7] Speranta 1 - 2 Dinamo-Auto [5] 1-1

TBN3

01:00 FT [B1-1] Athletic Bilbao B 1 - 1 Badajoz [E2-1] 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 5-6

TBN3

01:00 FT [C2-1] Ibiza-Eivissa 1 - 2 Cornella [C1-1] 0-2

BDNA

01:00 FT [7] Rio Ave 2 - 2 Santa Clara [6] - 1 1-1

TNKA

01:00 FT [4] Gaziantep B.B 2 - 2 Kasimpasa [10] +0 1-2

TNKA

01:00 FT [3] Galatasaray 3 - 1 Goztepe [12] - 1 1/2 0-0

AUTB

01:25 FT [7] Dornbirn 5 - 2 Horn [11] +1/2 0-2

NORA

01:30 FT [8] Haugesund 0 - 2 Viking [7] - 1/4 0-1

TSA

01:30 FT [4] Zurich 0 - 5 Young Boys [1] 0-2

TSB

01:30 FT [9] Wil 1900 1 - 2 Vaduz +1/4 1-0

FA

01:45 FT Arsenal 2 - 0 Man City +1 1/4 1-0

CROA

02:05 FT [10] Istra 1961 0 - 0 Dinamo Zagreb [1] +1 3/4 0-0

ITA

02:45 FT 2 [1] AC Milan 5 - 1 Bologna [12] 1 - 1 2-1

TBN3

03:00 FT [D1-7] Marbella 0 - 2 Pena Deportiva [C2-4] 0-1

TBN3

03:00 FT Castellon 1 - 1 UD Logrones 1-0

TS 90': 1-1; HP: 2-3

USB

03:00 FT [C-4] Real Monarchs 3 - 3 Colorado Springs [C-3] 1 2-1

BDNA

03:15 FT [9] Famalicao 2 - 2 Boavista [15] - 1 2-0

USB

06:00 FT [E-3] Indy Eleven 2 - 1 Sporting Kansas II [E-4] 1-0

USB

07:35 FT [H-4] Atlanta United II 2 - 2 Memphis 901 [G-4] +1/4 1-1

USB

07:35 FT [F-4] Philadelphia Union II 0 - 6 Pittsburgh R. [F-2] +1 1/4 0-2

USA

08:05 FT [Tay-3] Portland Timbers 2 - 1 Houston Dynamo [Tay-12] 1 - 1/4 1-0

USB

08:05 FT [A-3] Tacoma Defiance 3 - 0 Portland Timbers II [A-4] +1/4 1-0

USB

08:05 FT [E-1] Louisville City 0 - 1 Saint Louis FC [E-2] - 1 0-0

USA

09:30 FT [Tay-6] Los Angeles FC 6 - 2 LA Galaxy [Tay-11] - 1 2-2

RMNA

01:00 Hoãn [1] Steaua Bucuresti - CFR Cluj [3] +3/4 -

Kết quả bóng đá ngày 18/07/2020

Kết quả bóng đá ngày 18/07/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 18/07/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 18/07/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 8 4 16
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Man Utd 8 -1 13
10 Crystal Palace 9 -1 13
11 Arsenal 9 -1 13
12 Wolves 8 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1